Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan

Go down 
suju-elf
ELF
Hi!sky
PizAngel
CTM2010
E.L.F suju no1
vn13
kyu_1996
justice
fighter_for_freedom
lilus90
Chung_nazi
Tatsumaru
sapphirekid
Ayaka
Ploy_13
shocking_vip
love_yong
Fro
chuoikun
eunhae_13
pink.b0y
Su_siêu nhân :)
valkyrie
c0b30
Love For MJJ 4ever
VipVIp
anti_sonmoi
soundmax
arisachan
Yul_baby
ngaloveme
CassDb
elf_cass
usher9
39 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
ngaloveme

Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 07, 2010 8:00 pm

đa số là bao nhiêu thì đợi mình đếm đã. ^.^
chuoikun

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 07, 2010 8:46 pm

ay dem xem nao ay co bao nhieu nep nhan ay :))
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 07, 2010 11:02 pm

ko phải cứ anti suju là fan vpop, có cả các bạn son sắc nữa đấy chứ, nhưng ko care dc các bạn ấy nữa rồi

bạn chuoikun: bạn mún thống kê số lượng anti kpop là fanvpop thì cứ vào yan mà kiếm, nhưng tình hình là số lượng đó ngày càng ít đi nên mới sinh ra cái 4rum antikpop ế ẩm đến mức phải nhờ fan kpop vào trợ giúp đây
chuoikun

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 07, 2010 11:10 pm

eunhae_13 đã viết:
ko phải cứ anti suju là fan vpop, có cả các bạn son sắc nữa đấy chứ, nhưng ko care dc các bạn ấy nữa rồi

bạn chuoikun: bạn mún thống kê số lượng anti kpop là fanvpop thì cứ vào yan mà kiếm, nhưng tình hình là số lượng đó ngày càng ít đi nên mới sinh ra cái 4rum antikpop ế ẩm đến mức phải nhờ fan kpop vào trợ giúp đây
Vpop thì làm sao?Ý bạn định bảo là Vpop là rác rưởi chứ gì :)).Đừng bảo bạn không biết những người như Trịnh Công Sơn là ai,đấy là những người khởi đầu cho nền Vpop nước nhà ,đã làm ra những tác phẩm mà cho đến bây giờ vẫn mang nhiều dư âm.Thời đó người ta nghe nhạc chứ không xem nhạc như bạn bây giờ.Buồn cho các bạn bây giờ
Hỏi đá xanh rêu bao nhiêu tuổi đời?
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 07, 2010 11:18 pm

sao bạn nhạy cảm thế?
mình có chửi vpop là rác rưởi đâu nào, tự bạn nói thôi mà
cá nhân mình rất tôn trọng 1 số ít các bạn teen vpop hiện nay như động nhi, thùy chi
mình chỉ bảo số lượng fan vpop anti suju và kpop nói chung giờ đã giảm nhiều và lý do là vì các bạn ấy nhận ra tình hình xuống dốc của nền âm nhạc việt nam hiện tại mà thôi

cái gì đáng bảo vệ thì mình vẫn sẽ lên tiếng bảo vệ
ko vơ đũa cả nắm dc đâu bạn ạ
chuoikun

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 07, 2010 11:20 pm

eunhae_13 đã viết:
sao bạn nhạy cảm thế?
mình có chửi vpop là rác rưởi đâu nào, tự bạn nói thôi mà
cá nhân mình rất tôn trọng 1 số ít các bạn teen vpop hiện nay như động nhi, thùy chi
mình chỉ bảo số lượng fan vpop anti suju và kpop nói chung giờ đã giảm nhiều và lý do là vì các bạn ấy nhận ra tình hình xuống dốc của nền âm nhạc việt nam hiện tại mà thôi

cái gì đáng bảo vệ thì mình vẫn sẽ lên tiếng bảo vệ
ko vơ đũa cả nắm dc đâu bạn ạ
Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 26981_114530651892248_100000059410245_282839_6785551_n
Vậy cái này thì bạn bào chữa thế nào.Cái diễn đàn YAN thì các mod cũng bưng bít giỏi lắm mà nó cũng chẳng đc như xưa nữa rồi.Nó chỉ còn là mỏ vàng để kiếm tiền các bé teen thôi :))
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 07, 2010 11:28 pm

đã bảo đây là tin tức lúc chưa dc xác thực

và tin chính thức là ko hề có bài nào như thế này

bạn có vẻ có thành kiến với suju và cả kpop quá nhỉ
nhưng mình hi vọng bạn có thể dành chút thời gian tìm hiểu về họ xem họ có đáng nhận những lời xúc phạm của các bạn ko
chúng tôi, ELF-fankpop quý trọng thần tượng hoàn toàn ko phải vì cái mã bề ngoài của họ mà vì tài năng, nhân cách, đạo đức của họ

còn nữa, bạn đừng đem nhạc của trịnh công sơn ra để nói đỡ cho vpop hiện giờ, mình rất tôn trọng trịnh công sơn nên ko mún đưa bác ấy ra so sánh, đỡ cho các bạn vpop hiện giờ
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 12, 2010 6:54 pm

Đúng đó.Chết mẹ bọn fan đê.Bon nó tự nhận là E.L.F, hình như là viết tắt của Eternal Losers and Fools thì phải :)).Có 13 con chó sủa thôi mà cũng chạy theo hâm với chả mộ.Xí.Yêu yêu cl.Toàn bọn con nít ranh thấy mấy thằng đẹp zai lai chó chay theo như đĩ.Nếu yêu thích giọng hát, giỏi thì thích Eminem, Tupac hay Justin Timberlake xem lào.
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 13, 2010 5:40 pm

thật là ...
bạn là fan US-UK thì phải
tại sao tôi phải đi thích Eminem, Tupac,... trong khi tôi là fan kpop
tôi không chỉ yêu thích giọng hát mà còn là nhân cách, đạo đức của idol nữa bạn à
các bạn dường như chỉ nhìn vào ánh hào quang bên ngoài của 1 thần tượng mà phán xét họ 1 cách vô lý vậy thôi sao?
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 13, 2010 7:13 pm

Thật ra tôi cũng chả phải fan US lắm.Những Jaytee,LK, Andree ở VN cũng đc lắm.Nhưng là fan làng rap tôi buộc phải ghét mấy thằng đồng cô này.Nói thật, ai dám nhận là fan Suju, fan giọng hát Super thật nào?Hay là chỉ thích cái mã của chúng nó?Thử ghép giọng nó với Huyền Diệu xem liệu có ai tự nhận là fan Suju j k?Rõ khỉ.Mà thật ra cả VN bh bị nhiễm cái văn hóa Hàn rồi.Từ tự suớng, self-cut đến mọi việc.Bọn đó chả tốt đẹp j đâu, băng hoại đầu ốc trẻ con cả.Khi lớn lên các bạn sẽ hiểu.Korea sucks.
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 13, 2010 7:15 pm

Nếu có 1 ngày thế giới phản bội Super Junior thì ELF chúng tôi sẽ phản bội thế giới đó.Rõ vớ vẩn.Chơi luôn đi.Xem chúng mài ăn j sống.Cứ ông ổng hát hò đi rồi chết :))) Chắc đén chết vẫn cố Sorry sorry ngu si ngu si.....
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 13, 2010 9:57 pm

@usher9 :Này này đừg có so sánh như vậy nhá pạn. Một thần tượg bộ k đág đc hâm mộ hay sao? sao pạn lại nói vậy ? SJ đã làm nhữg zì mà đc.hâm mộ như vậy?bộ mún đc nổi tiếg là zể l' à ? đó là qá trình tập luyện gian khổ of các oppa đó,pạn có b' k ?
Lần đầu nhìn thấy Sj pạn k thấy là niềm vui sướg nhất of E.L.F à?4 năm đó pạn...đâu có ngắn đâu ! SJ về VN cũg là để lên án nạn buôn bán người...cái đó k fải là yêu thươg giúp đỡ nhau à? sao pạn k suy nghĩ đi...đâu có ai tự nhiên nổi tiếg là đc hâm mộ.
Vip như t c~ đã chờ BB 4 năm r` đó pạn! nếu BB về VN thì chắc chắn Vip VN cũg sẽ làm như vậy...bỡi vì chúg t i* BB như E.L.F i* SJ

Kon TRÓ chuoikun câm mõm cho t !!!!!!!!!!
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptySun May 16, 2010 1:29 pm

thiệt tình thấy topic của chủ thớt rất là lịch sự nhưng khi các con VẸO vào đây, thấy những lời nói đó, làm tụi nó rất ngứa nên phải văng tục, bọn VẸO công nhận mất dạy thiệt, tội nghiệp mấy con này bị parentsless :)) =))
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptySun May 16, 2010 11:05 pm

người cứ mở miệng ra là vẹo với vẹo thì rất là lịch sự nhỉ?
sao cứ phải nói người khác mất dạy trong khi mình cũng không kém?
trước khi nói về người khác thì xem lại bản thân mình đi!!!
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptySun May 16, 2010 11:07 pm

Cút mẹ mày đi con đĩ chó. Bọn tao có mất dạy đến mấy cũng không đi quỳ lạy bọn ngoại quốc
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyMon May 17, 2010 7:25 pm

chửi ngừi khác mất dạy trong khi đó mình thì chửi ngừi ta parentless, vậy " những bạn có cha mẹ " thì được dạy thế hả? nói thật, chg bao giờ muốn nói đụng tới cha mẹ nhưng bạn hơi vượt quá giới hạn rồi đấy
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyMon May 17, 2010 8:12 pm

sapphirekid đã viết:
chửi ngừi khác mất dạy trong khi đó mình thì chửi ngừi ta parentless, vậy " những bạn có cha mẹ " thì được dạy thế hả? nói thật, chg bao giờ muốn nói đụng tới cha mẹ nhưng bạn hơi vượt quá giới hạn rồi đấy

cha mẹ dạy người ta là phải yêu tổ quốc nên giờ đây, thấy việc các em làm là phản tổ quốc nên cái lòng tự hào dân tộc trỗi dậy hiểu chưa em gái :))
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyTue May 18, 2010 9:06 am

có lòng yêu tổ quốc dữ dội mà không có lòng yêu đồng bào hả bạn? mà thôi chẳng ai cần bạn yêu, tôn trọng người khác đi chứ bạn, không tôn trọng E.L.F thì tôn trọng ba mẹ của E.L.F đi chứ bạn!! thấy nói chuyện cũng có học lắm mừh =]] mà bạn giải thích cho tôi kái chữ fản tổ quốc THEO WAN NIỆM CỦA BẠN là j koi
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyTue May 18, 2010 11:10 am

Phản Tổ Quốc tức là đem TỔ QUỐC ra làm trò cười, hạ thấp TỔ QUỐC và DÂN TỘC mình...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:16 am

bạn Hứa ... nói đúng hết, nhưng cái hạ thấp dân tộc của mình thì xem lại mấy bạn anti SJ ở đây đi nhé, vậy từ giờ tôi k gọi mí bạn anti SJ ở đây là fản quốc mà gọi anti SJ là fản quốc được k bạn
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:17 am

anti fan SJ có đem cờ TỔ QUỐC ra đùa giỡn ko bạn...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:25 am

nhưng anti fan SJ không những hạ thấp, xúc phạm chính đồng bào của mình mà còn xúc phạm cả người nước khác, nếu người nước ngoài nhìn vào thì sẽ nghĩ xấu cho NGƯỜI VIỆT NAM
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:28 am

nhưng theo tôi thấy ELF và CASS cũng đem xúc phạm chính đồng bào của mình vì Thần tượng đấy.... CASS VS SONE, ELF VS SONE....

tôi hỏi đứa bạn về vụ DC2008, thì vu đấy là do KSONE có lỗi, mắc mới gì đến VSONE mà các bạn lập 4rum chửi rủa này nọ, cái trò anti này là các bạn bày ra trước đấy nhé, tôi thì tôi chỉ muốn Việt Nam có 1 môi trường âm nhạc giải trí lành mạnh giữa các FC, chứ ko phải như bây giờ...
bạn thấy hồi xưa FC DT với FC LT có war hay chửi rủa gì nhau ko...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:44 am

nhưng họ làm tổn thương đến SJ, trong khi vụ đó SJ chẳng có lỗi gì mà phải xin lỗi, còn V-Sone thì gân cổ lên cãi, còn quay sang chửi SJ với DB này nọ, vì thế mới có AFSVN bạn ạh!! còn chuyện S9 hỗn với đàn anh thì k Sone nào mà đàng hoàng gân cổ lên cãi là k có, mà chỉ có " có lỗi nhưng sửa sai rồi " thôi nhé!!!
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 10:54 am

tôi ko phải fan như họ nên tôi ko rõ sự việc đấy thế nào...

như đã nói tôi chỉ phê bình những em fan nhỏ tuổi ngông cuồng...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 11:12 am

vậy thì bạn đừng nhắc đến DC 08 vì bạn k biết sự thật nó là như thế nào, cũng như kêu gọi giúp đỡ từ K-E.L.F về vụ vé DC 10 nhé!
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 12:00 pm

wa`o bọn E.L.F toàn bọn vô học
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 3:11 pm

Chung_nazi đã viết:
wa`o bọn E.L.F toàn bọn vô học
bạn đừng có đánh đồng tất cả E.L.F. bạn hãy coi lại coi anti SJ đa số có nói chuyện vô học không
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 10:01 pm

chỉ vì quy luật xã hội thôi. Có những kẻ khinh rẻ tổ quốc thì sẽ có những ng đứng lên
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 10:23 am

có những người khinh rẻ đồng bào thì cũng sẽ có những người đứng lên fải k bạn? thế k có ai cho bạn biết là k vì cá nhân mà đánh giá cả cộng đồng hả bạn?
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 10:46 am

bạn sapphirekid nói đúng thế rồi còn gì
các bạn nghĩ rằng chúng tôi khinh tổ quốc trong khi chúng tôi chưa làm gì tổn hại đến đất nước cả
các bạn chỉ dựa trên 1 vài hành động của cá nhân để đánh giá cả 1 cộng đồng như thế chẳng phải là sai sao
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 12:41 pm

nhiều lắm chứ ko phải riếng cá nhân thôi đâu...
bạn ra hàng net xem...

ở đây tôi giám khẳng định 95% là elf nhỏ tuổi ý thức rất là kém...

5% còn lại gồm có các elf có ý thức tốt hơn và các em ko có điều kiện biết nhiều về SJ...

còn việc khinh rẻ đồng bào thì các FC KPOP ở Việt Nam đều khinh rẻ nhau cả... cái đấy các bạn biết rất rõ...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 2:19 pm

vậy anti SJ có khinh rẻ SJ và E.L.F k bạn? trả lời k thì hơi bị cố chấp wá nhé. mà ai bảo với bạn các FC KPOP ở Việt Nam đều khinh rẻ nhau? tùy người nha bạn..... sao cứ hay đánh đồng thế nhỉ
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 4:20 pm

chuyện các fc gây war với nhau là bình thường thôi mà, ko chỉ kpop mà cả vpop, cpop,jpop, us-uk còn gây war nữa huống chi
trên đời này ko có cái gì là hoàn hảo cả, cái chính là ý thức từng người thôi bạn ạ
nhưng sao từ gây war fc lại kéo qua thành khinh rẻ đồng bào vậy bạn?
đây là tranh cãi về fc thì có thể các mem trong các fc sẽ cãi vã nhau do bất đồng quan điểm, cũng như trong 1 tập thể làm việc chung sẽ có nhiều bất đồng dẫn đến cãi vã, vậy từ đó suy ra khinh rẻ đồng bào hết sao? thế thì cả thế giới này thực sự bạo loạn rồi
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 4:56 pm

À cái bọn quốc khánh đồng treo cờ hàn,rồi chê cờ vn xấu.đấy ko là khinh rẻ tổ quốc thì là cái éo gì hả các E.L.F
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 7:50 pm

Tôi biêt có nhưng ELF chân chính, nhưng cũng có 1 số teen nông nổi. Các bạn có những tổ chức, vậy sao trong nhóm ko biết tự bảo lẫn nhau sao.. Tôi nghĩ các bạn nên chấn chỉnh từ gốc. Chứ đừng để những câu nói, việc làm ảnh hưởng đến 2 bên. mà cái chuyện như này. biết còn tiếp diễn đến bao giờ. 2 sự việc song song. Bên nào cũng nghĩ mình đúng.
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 9:32 pm

Đề nghị con ngaloveme viết có dấu dùm,và đừng có sử dụng ngôn ngữ của mọi nữa,lại còn viết theo cái kiểu làm thơ nữa chứ,nhìn ngứa mắt bỏ con mẹ.về lớp 1 học lại tiếng việt rồi hẵng lên đây chém nhá em
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 9:32 pm

Super Giòi Nô Fan là tao đây =))
http://vn.360plus.yahoo.com/vietcong912/
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 9:33 pm

diz mẹ Em Là Fò có ngon thì chửi tao nè tao là super giòi nô nhà mày đây =))
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 9:34 pm

Em Lượm Fân =)) là bọn chó nào thế lũ chó nào khóc lóc như cha mẹ chúng nó chết thế =))
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 9:36 pm

@usher9: m` là giống chó thì mặc xác m`...đừng có lên đây mà khoe của. Ăn nói khó nghe qá !
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 9:42 pm

mà cho hỏi Super Giòi Nô của chúng mày là cái Lồn gì của Thế Giới :))
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 9:47 pm

Nếu m` cứ ăn nói như thế thì t sẽ tl cho m` nghe nhá !
Là ôg nội...thằg cha m` là đủ r` chứ đéo cần là cái gì cho TG hết
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 9:51 pm

máu lồn SuJu đã viết:
Cút mẹ mày đi con đĩ chó. Bọn tao có mất dạy đến mấy cũng không đi quỳ lạy bọn ngoại quốc
Ủa vậy đâu có nghĩa là bạn phải lôi tất cả E.L.F ra mà chửi rủa.
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 9:55 pm

xem kặc pop fan bình loạn này he he từ nick pe_kathy_kg

«——|¶«ä†¶¬¥|——»: chó
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: antj ko
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: ckết mẹ m vss kao
wonderfullkpop: vào chửi tụi nó đi
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: mià hay ai
wonderfullkpop: thỳ tụi nó chửi kpop đó
wonderfullkpop: send cho cả list cho 360kpop chửi đê
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: kao màk hay màk là đứa trong kái antj đoá
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: ckết mẹ vs kao
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: kao spam ckoa mài ckết
wonderfullkpop: he he
wonderfullkpop: tao là tất cả đó
wonderfullkpop:
lồn má mài nè
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: lồn má mài nè
wonderfullkpop: à mà khoan
wonderfullkpop: toàn sủa những thứ ko đâu
wonderfullkpop: chán
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: trung quốc sắp wa pên đây
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: đồ sát
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: ckết mẹ hết ời kìa
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: đồng pào kứt
wonderfullkpop: hình như kặc pop fan ko biết ji ngoài sủa thỳ faj
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: mà tkữi
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: ckiến trank
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: đồng pào
wonderfullkpop: Trung Quốc vs Hàn Quốc có giống nhau à
wonderfullkpop: ???
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: noá koá ckoa mài ăn đc đồng xu kắt pạc nào ko
«——|¶«ä†¶¬¥|——»:
wonderfullkpop: ngu lồn bó tay
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: kao đéo ham nước nào
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: kao iêu tkứ âm nkạc kũa noá
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: zòng tkứ VN
«——|¶«ä†¶¬¥|——»:
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: há há
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: vl~
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: wan lại
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: ăn k uaâm
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: ăn kũa zân
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: điện
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: pán ckoa miên vs zá rẽ
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: kúp điện
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: nóng như kứt
«——|¶«ä†¶¬¥|——»:
wonderfullkpop: bó tay đéo hiểu mày đang sủa cái gì
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: ckínk pkũ lồn
«——|¶«ä†¶¬¥|——»:
wonderfullkpop: mày có biết gõ vietkey ko ??
em ngu
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: em đâu pằng thứ iêu nước như ank
«——|¶«ä†¶¬¥|——»:
«——|¶«ä†¶¬¥|——»: Vn
wonderfullkpop: tức là nãy giờ mày đang sủa cái gì
«——|¶«ä†¶¬¥|——»:
wonderfullkpop: sủa lại xem ??
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 10:04 pm

xem 1 vài văn hóa Kặc Pop nhá
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 21, 2010 8:42 am

nhìn lại văn hóa của mày đi là biết liền ..... kần chi phải lắm điều ...... hồi trước cứ tưởng có học lắm ....... ai ngờ cũng cùng cái loại vô học
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 21, 2010 8:51 am

Hoàn toàn đồng ý với lilus90 :)
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 21, 2010 5:16 pm

Sao cứ nhìn thấy cái ava con love_yong là tao lại nổi xung thế nhỉ?Chuối đéo chịu đc.Cãi nhau vì cái bọn chó Suju ấy làm đéo j cho mệt, cãi nhau với E.L.F thì qá là hạ mình bằng chúng nó.thôi khỏi.Bh chỉ chờ ra cái vietsub Bonamana thôi.Chờ mãi chẳng ra , lâu quá.Mấy ông anh nhanh nhanh cái nào.Cho bọn Em Là Fools nó câm mõm.Trong thời gian ấy ngồi dota cho lành.
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 EmptyFri May 21, 2010 5:21 pm

Này này cái ava tôi thì sao nào. Tôi mún cãi vì ai thì cãi nhá!làm gì đc tôi ?. Tôi k thể chịu đc cái cảnh mấy người lôi thần tượg của người ta ra mà chữi bới !!! Mà tôi có cãi với bạn đâu mà bạn chửi tôi ?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 2 Empty

Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» chỉ 4 năm nữa thui....nhưng nó lại dài đăng đẵng ,tựa như 4 thiên niên kĩ....4 năm nữa sẽ bước vào 1 thế giới mới....( cấm ai zô....lỡ có zô rùi thì cấm chữi e nhá nhá)
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Buồn .........
» Hơi buồn ...
» Hơi buồn ...