Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan

Go down 
suju-elf
ELF
Hi!sky
PizAngel
CTM2010
E.L.F suju no1
vn13
kyu_1996
justice
fighter_for_freedom
lilus90
Chung_nazi
Tatsumaru
sapphirekid
Ayaka
Ploy_13
shocking_vip
love_yong
Fro
chuoikun
eunhae_13
pink.b0y
Su_siêu nhân :)
valkyrie
c0b30
Love For MJJ 4ever
VipVIp
anti_sonmoi
soundmax
arisachan
Yul_baby
ngaloveme
CassDb
elf_cass
usher9
39 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
lilus90

lilus90

Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyTue May 25, 2010 10:27 am

ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyTue May 25, 2010 10:28 am

ừ nhỉ mình lạc đề lúc nào không hay, mà trường sa và hoàng sa làm sao mà phải lo?
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyTue May 25, 2010 10:29 am

quan tâm đến nước nhà 1 chút thì sẽ không hỏi câu đó đâu >"<
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyTue May 25, 2010 10:31 am

éc ...do mình đâu có hay xem thời sự, thôi để mình đi đọc tin tức. ^^
PizAngel

PizAngel

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyTue May 25, 2010 10:33 am

nkưg đây là 1 người anti SJ và 1 anti BB chửi nkau mà...:-j!~
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyTue May 25, 2010 8:00 pm

chỉ nói 1 câu thôi...đáng buồn cho n~ ng` đã quên mất tiếng Việt chính cống...không cần biết cái 2pic này nói về cái gì. chỉ cần nghe từ ngữ là đủ hiểu ở đây chứa n~ loại ng` gì rồi...có lẽ không cần quan tâm nhiều nữa...
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 5:49 am

Theo chân Hi!sky vậy,bạn xem lại mình đi nhé,đừng quăng lựu đạn ở đây,vì bản thân bạn có dùng tiếng việt chính cống đâu,câu văn của bạn vẫn dùng tiếng anh đó. Thôi thì tặng bạn câu của ông cha ta đúc kết từ thời xưa đến giờ "Trước khi nói phải uốn lưỡi 7 lần".
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:30 am

Hoan hô CTM2010. Bạn Hi!sky làm vậy chẳng khác nào phê bình người ta xả rác xong lại...vứt rác bừa bãi :))
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 12:09 pm

XIn lỗi bạn vì khi nói tôi hay thêm 1 vài từ tiếng Anh vào đó là thói quen...nhưng theo bạn nghe n~ lời nói tục tĩu, chửi bậy điên cuống như thế thích hơn hay nói 1 cách từ tốn (tuy có 1 vài từ TA, nếu các bạn không thích, sr tôi sẽ cố gằng sửa) như tôi...còn nếu như bạn không thích cách nói chuyện của tôi thì tốt thôi, cứ đi nói chuyện bạn cần nói với n~ ng` # và bơ tôi đi, còn đã để ý đến n~ lời nói của tôi thì đừng để ý đến hính thức, cái tôi muốn nói là nội dụng kìa, ít ra nó lành mạnh và trong sáng...cảm ơn bạn đã góp ý nhưng tôi nghĩ tôi đủ lớn để nhận thức về n~ gì mình nói và làm...không cần bạn fải nhắc nhở...
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 4:05 pm

Lớn rồi mà tự ái cao ghê gớm, ha ha. Trẻ con kinh!
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 4:10 pm

tại VN chưa có ca sĩ nào dc vậy nên bạn này ganh ghét
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 4:18 pm

bạn ơi xin lỗi bạn nha chuyện tui tui xen lẫn xô đẫy nhau thì có liên quan tới chuyện mông cổ với mông miếc ji ở đây.bạn có chắc bạn yêu nươc không hay bạn đang giảng dạy về lịch sự nước nhà thề hả bạn.nếu thế thì cảm ơn bạn nha những thứ đó ở trường chúng tui được học đầy đủ không đến lượt bạn zo đây để dạy lại đâu
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 4:22 pm

suju-elf: vậy ở trường bạn đã học thế nào là tiếng Việt đúng nghĩa chưa đấy. Nếu chưa vui lòng về đó học rồi lọc lại những "hạt sạn" trong bài viết của bạn đi nhé!!!
antikpop=dog

antikpop=dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 4:47 pm

các bạn phải đoàn kết để chống lại anti chứ >"<
lilus90: bao giờ có hẳn 1 bộ phận lớn ELF như thế thì bạn hẵng nói
còn nếu bạn muốn tôi tìm vài VIP chửi Cass or ELF thì tôi nghĩ không thiếu đâu
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 5:07 pm

Lớn rồi mà tự ái cao ghê gớm, ha ha. Trẻ con kinh!
hình như bạn đang nói tôi thì fải, sr nếu tôi đang nhận vơ...nhưng càng lớn thì càng fải có lòng tự trọng cao chứ bạn, để ng` ta dạy đời mình như thế àk???
còn nếu bạn muốn tôi tìm vài VIP chửi Cass or ELF thì tôi nghĩ không thiếu đâu
không fải không thiếu mà là rất nhiều, ngày nào tôi chả gặp...
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 5:48 pm

@ hi!sky tôi khinh bạn đấy.Vì cách ăn nói trịnh thượng ban ơn của bạn làm tôi thấy ghét.bạn luôn tỏ là mình hơn hẳn tất cả mọi người.Tôi đã bỏ công ra đọc từng dòng bình luận của bạn tôi luôn thấy phảng phất luận điệu dạy đời mọi người.cái kiểu đạo đức giả hiệu của bạn chỉ làm nguười khác thấy ghét mà thôi. Còn bạn bảo Anti ở forum ở đây là vô văn hóa với tôi thì coi họ là cực đoan,họ như những taliban còn các ELF"đạo đức"(ko vơ nắm cả đống fan suju đâu) của các bạn giống như người mỹ luôn rêu rao giá trị đạo đức, dân chủ,văn minh và giấc mơ mỹ mà thôi.Tôi cũng như họ chống lại những giá trị văn hóa của nước máu trắng ,ung thư( hàn quốc) ko phù hợp với văn hóa việt nam , chỉ khác nhau về hình thức chống
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 6:09 pm

Trước hết tôi muốn nói rằng từ khi vào đây tôi chưa từng 1 lần có ý nghĩ muốn gây chiến với bạn...có lẽ bố mẹ tôi nuôi dạy như thế chăng nên bạn nghĩ cách ăn nói của tôi trịch thượng, nhưng tôi không ban ơn, hình như cảm nhận của bạn fong fú quá rồi thì fải...có thể trong lời nói của tôi có chút kiêu ngạo, nhưng đó là vì tôi không muốn bị ai khinh thường ở đây cả, tôi biết ở đây chỉ cần 1 lời nói sơ suất là các bạn lại nói ELF chúng tôi thế này thế nọ...vì vậy tôi đành fải tỏ thái độ như vậy...và hơn nữa, tôi không làm điều gì sai trái cả, vì vậy tôi không có lý gì fải ăn nói nhún nhường cả...nhưng tôi nghĩ n~ lời nói của tôi cũng chưa đến mức đụng chạm gay gắt đến ai cả...nếu bạn thấy ghét tôi thì cứ việc, tôi không vào đây để mọi ng` yêu quí
tôi không biết bạn dựa vào đâu nói chúng tôi giống ng` Mỹ, ng` Mỹ thì liên quan gì ở đây...chúng ta đang ở VN và nói chuyện của ng` VN, bạn đừng bay xa quá...còn chúng tôi, ít ra là tôi vào đây để tranh luận, để tìm hiểu về các anti chứ không fải "rêu rao giá trị đạo đức, dân chủ,văn minh và giấc mơ mỹ...", tôi không có mơ mộng gì ở đây cả, tất cả n~ gì tôi nói đều là thực tế...
Rõ ràng ngay từ ban đầu bạn đã không có thiện cảm với tôi, đã ghét tôi như thế thì từ nay tốt nhất tôi và bạn không ai đụng đến ai cả, tôi không vào đây để fát động chiến tranh, bạn cũng không cần bỏ công để đọc "từng dòng bình luận" của tôi làm gì, vì bạn đọc nhưng bạn không hề hiểu về tôi và n~ gì tôi viết...khinh hay không là việc của bạn, vốn bạn đã khinh ELF chúng tôi rồi mà...!!!!!!!!!!!
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:28 pm

bạn hết thứ để đem ra tọc mạch rùi h lại lội chuyện chữ nghĩa ra hả.thay vì bạn lo cho chữ nghĩa của tui thì bạn lo đọc những topic hay tin nhắn mà những người như bạn làm ra kìa.nhìn lại mình đi rùi hãy nói người khác nhé
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 10:16 pm

Ha ha, ở bên kia bạn lôi cái "tag" Lauxanh.us của bạn nào ấy ra để mà nói này nói nọ mà qua đây lại cấm không cho tôi nói về cái tiếng Việt của bạn à. Mà này, nghe đồn là sau dấu chấm phải viết hoa đấy.
Những người như tôi, ha ha ha. Bạn có biết tôi là ai không mà bảo những người như tôi. Vớ vẩn thật đấy. Phải khó lắm anti và ELF trên đây mới bớt chiến tranh thế mà bạn lại đi làm hỏng hòa khí đó. Thật là mệt với bạn đấy!!! suju-elf ơi là suju-elf

Còn Hi!sky: Có lòng tự trọng cao ư? Tự trọng là tôn trọng chính mình và người khác. Để bảo tồn và phát triển được tiếng Việt ngày nay, cha ông ta đã phải đổ biết bao nhiêu máu và nước mắt đấy. Bạn bóp méo nó tức có nghĩa là bạn đang không tôn trọng những người đi trước đấy. Mà không tôn trọng người khác thì... Phải giải thích cái này mệt thật đấy! Thôi, nói nghe nè, bạn trường thành giùm cái đi :-<
Dạy đời? Kém hơn thì phải học hỏi thôi chứ, mệt quá.
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 10:23 pm

Xin lỗi bạn nhưng tôi đã bóp méo tiếng Việt ở chỗ nào, tôi đã không tôn trọng chính mình và các bạn ở chỗ nào...có thể tôi chưa trưởng thành, nhưng tôi cũng yêu nước, cũng biết rằng Để bảo tồn và phát triển được tiếng Việt ngày nay, cha ông ta đã phải đổ biết bao nhiêu máu và nước mắt đấy...tôi không có ý gây war nhưng cái bạn trên kia không hiểu để viết mọi thứ trên này tôi đã suy nghĩ không dưới 7 lần đâu...vì vậy bạn ấy không thích tôi thì đừng có để ý n~ gì tôi nói, đã để ý thì đừng có bới móc lung tung...
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 10:40 pm

Em Hi!sky bao nhiêu tuổi rồi vậy
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:00 pm

Bạn hỏi để làm gì???để chửi tôi àk???
Mà sao bạn cứ gọi tôi là "em" thế, tôi là "em" ở đây từ lúc nào vậy???
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:01 pm

Haizzzzzzzzz
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:06 pm

Thế em bao nhiêu tuổi rồi mà xưng là lớn. Ở đây cũng nhiều người nhớn lắm
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:09 pm

Đủ lớn để nói chuyện với "anh"...được chưa...tôi cũng biết ở đây có n` ng` lớn rồi...
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:12 pm

Anh muốn biết em lớn cỡ nào mà không chấp nhận xưng em. Bao nhiêu tuổi rồi
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:20 pm

Không nói, không thích nói, chỉ là tôi không thích n~ ng` không quen biết, chẳng biết gì về nhau mà cứ anh anh với chả em em...cứ tôi tôi bạn bạn cho nó lành...đằng nào mà ra đến ngoài kia các "anh" chả chửi tụi này như chó, anh em làm gì cho mất công bào thân thiết...
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:34 pm

Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy, đi với Vẹo thì phải chửi =))
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:40 pm

Thế đi với anti thì fải làm gì???...
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyThu May 27, 2010 3:28 pm

Hi!sky à, CTM2010 nói đúng đấy, bạn hãy uốn lưỡi 7 lần trước khi cãi cùn đi nhé! Bạn làm tôi nhớ đến mấy đứa nhóc cấp 3 ở đây, đã không hiểu ý người khác còn gân cổ lên mà "tranh luận" ;))
anti-suju.1st

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyThu May 27, 2010 5:21 pm

Chỉ nói thế này, các bạn đã làm cho thần tượng mình và cả chính mình bị chửi rủa như thế, vì sao? Đó là vì hành động quá khích đến ko thể tin được dành cho 1 thần tượng. Nếu các bạn im lìm, chỉ thần tượng 1 cách bt hay hơn 1 tí, thì chúng tôi đâu có để ý, những anti lần đầu gặp suju ai mà chả nói pede, các bạn đã ko kiềm chế hành động, thì sự việc như thế này cũng có gì sai, hãy tự suy nghĩ lại đi.
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyThu May 27, 2010 6:33 pm

việc SJ bị xem là PEDE vì các ELF đã tán thưởng hành động của họ, thứ nhất người lớn họ nhìn vào thấy 2 ông hôn nhau thế đã nghĩ là ko ra gì rồi, đã thế fan lại hưởng ứng thì họ cũng nghĩ fan có sở thích như thế...
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyWed Jul 21, 2010 11:37 am

1 2 3 i love kầy pop =)) bạn nào là kầy ra đây love nào càng nghĩ đến kầy pop càng iu loài chó hơn
http://vn.360plus.yahoo.com/vietcong912/
fuck suju gay

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyFri Jul 23, 2010 1:56 pm

Mình thật sự không biết nói gì hơn với lũ ELF nữa chúng nó nói sẵn sàng chết vì suju thật đúng là hâm mộ theo kiểu...bệnh hoạn ai cũng có một thần tượng nhưng phải biết thể hiện nó một cách lành mạnh bản thân tôi cũng có thần tượng là zac efron nhưng nếu để chọn giữa mạng sống của zac và một công dân việt nam thì chắc chăn tôi sẽ chọn một công dân vn bởi vì chúng ta cùng một dân tộc phải biết thương yêu nhau trước tiên rồi mới đến các nước khác.
fuck suju gay

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 EmptyFri Jul 23, 2010 2:04 pm

nhóc người yêu cũ của tôi cũng là một E.F.L (thế mới đau) đặc biệt là thăng cha leetuek gì đó đi đâu nàng cũng chỉ xoay quanh bọn super junior thật không thể nào chịu đựng dc đã thế còn so sánh nữa chứ thử hỏi người việt nam nhiệt đới làm sao mà trắng dc như hàn quốc chứ và có lẽ là lũ EFL đều như nhau cả. em xin có bài này xin tăng các anh anti https://www.youtube.com/watch?v=RW5e6vJIbxE
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan   Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan - Page 4 Empty

Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» chỉ 4 năm nữa thui....nhưng nó lại dài đăng đẵng ,tựa như 4 thiên niên kĩ....4 năm nữa sẽ bước vào 1 thế giới mới....( cấm ai zô....lỡ có zô rùi thì cấm chữi e nhá nhá)
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Buồn .........
» Hơi buồn ...
» Hơi buồn ...