Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">

Go down 
KaolaELF
djzzmeELF
chicken_munno1
shining_star
Wise Beauty of the Sky
Nana
snow
Tôi lại quay về đây ♥
Ryn Tạt Lon
Z
**
I♥JessieJ
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
chicken_munno1

chicken_munno1

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyMon Dec 20, 2010 11:38 pm

Up yours,That’s terrible =]] =]] =]]
snow

snow

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyTue Dec 21, 2010 12:19 pm

Ya...Je pense que vous êtes très idiots, non ? Ha Ha...Vous n'aimez pas SNSD, alors vous les moquez et insultez :)) Vous n'êtes pas digne d'être un(e) E.L.F...

Comprenez-vous le francais ;))

Ah bon...Vous pourrez parler le chinois si vous voulez...Je suis prête à vous écouter...

chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyTue Dec 21, 2010 5:48 pm

ohhh.....bastard....=]]
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyTue Dec 21, 2010 9:18 pm

Ha Ha...Et alors je peux conclure que tu ne comprends pas le francais... :))

J'apprends le francais pendant neuf ans...Alors, vous ne pouvez pas dire que "bastard"

KaolaELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyWed Dec 22, 2010 6:56 pm

♥ Super Junior M đã viết:
=]]
mà bạn là E.L.F hay là anti vậy, sao nói chiện kiu4 đó, ko nghe ngứa tai ah`
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyThu Dec 23, 2010 9:56 pm

^
Bạn ấy là fan của Suju M nhưng k0 ưa lắm Siwon, Donghae, Kyuhyun thì phải.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyFri Dec 24, 2010 12:14 pm

你自找的,你对我 什么都不是 ,白痴!!!!!!!!!!!!!!!!!!!,真是白痴一个,管好你自己的事,你这杂种
这杂种 ========bastard
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyFri Dec 24, 2010 12:15 pm

Bàn phím ko đánh đc tiếng Trung...

Cái đĩa win giục mất gòi :))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyFri Dec 24, 2010 12:33 pm

ahaha,ngu th2i nói đại là ngu còn bày đặt ta đây phách lối qá e ơi =]],đúng là Són,chỉ được cái nói láo là giỏi nhà cưa mìn mãi rồi qen tay mà chứ đek đc nước j cả
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyFri Dec 24, 2010 12:37 pm

Có sao nói dzậy à bạn...

Hờ Hờ...

chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyFri Dec 24, 2010 12:40 pm

ôi tội nghiệp bạn qá,cưa bom 1 hồi đã bị thần kinh hay sao mà hờ hờ thế,thật là tội nghiệp...............................
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyFri Dec 24, 2010 9:16 pm

Pucca loves Garu
He's a pretty boy
Ninjas eat noodles
It's a Kissy chase, Kissy face
Wham Bam Bam
Pu-pu-pu-Pucca, Pu-pu-pu-Pucca, funny Love
Pu-pu,
Pu-pu-pu-pucca, Pu-pu-pu-pucca, Funny Love...
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 12:10 am

snow đã viết:
Bàn phím ko đánh đc tiếng Trung...

Cái đĩa win giục mất gòi :))
Win gì anh gửi cho gói ngôn ngữ.
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:02 am

XP 32bit anh... ^^

Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:38 am

Ok máy anh đang để đĩa XP trong ổ đây. Để tìm xem cài tiếng Trung cần gói thư viện nào.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:41 am

XP nhiều vãi 8-}

Em xài 7 32bit =))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:42 am

^ Lúc đầu là Vista có bản quyền, nhưng ham hố cái 7 thế là bái bai Vista bản quyền, giờ thì là win 7 k bản quyền... =))
Mới vào nó cứ not genuine mệt vãi =))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:42 am

Mình ngu k :">
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:43 am

Tại Vista nó cũng tg tự 7 :-<
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:44 am

Cài 7 rồi mới thấy nó k bằng Vista :-<
Biết thế hồi đó chơi 2 cái win 1 cái Vista 1 cái 7 :-<
Dù gì máy mình cũnng quá trời dung lg. :-<
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:45 am

^ Đợi tí gửi luôn cho Kill Genuine. Có key bản quyền Win 7 xịn nhưng ko cho đâu =)).
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:47 am

ki bo thế
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 10:22 am

http://www.mediafire.com/?1nkj1rbbsqwm8pw KILL Genuige này. Bé Snow là H.A.N.Y phải ko, đợi anh úp gói Lang trong I386 lên nhé 100MB lận.

Win 7 và Vista cơ bản thì ko khác nhau là mấy vì cái lõi của Win 7 là từ Vista phát triển lên. Win 7 chỉ có thêm Aero và đã tắt/xóa bớt các Windows Services không cần thiết đối với người dùng.
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 11:43 am

http://www.mediafire.com/?i8487cm3gy02d4i

Gói Lang của bé Snow này.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 12:29 pm

Shoot shoot shoot,bắn chị đi =]],Trouble(Đừng khiến chị gặp rắc rối nhé =]] vãi thật
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 2:46 pm

chính vì những anti vietsub như thế này mới khiến AFSvn được mọi người gọi là CHÓ...

À, bạn gà đừng để tôi nhìn cái FC E.L.F và Suju = 1 con mắt khác...
Ở đây đã từng có 2 bạn fan Suju đã làm thay đổi cách nhìn của tôi về Kpop cũng như Suju...
Nhưng chính bạn và cái bạn Són kia lại khiến tôi ác cảm với chính FC lẫn idol của bạn. ...
Bởi vì rất nhiều bạn ELF vào đây nói rằng fans nào idol đó.
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 3:10 pm

Oh...Thx anh nhìu
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 3:13 pm

Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 8:15 pm

thật buồn cười là những kẻ không biết viết tiếng Việt cho đúng lại bày đặt khoe ngoại ngữ của mình
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:01 pm

Mắt Dọc Thần Thánh đã viết:
http://www.mediafire.com/?1nkj1rbbsqwm8pw KILL Genuige này. Bé Snow là H.A.N.Y phải ko, đợi anh úp gói Lang trong I386 lên nhé 100MB lận.

Win 7 và Vista cơ bản thì ko khác nhau là mấy vì cái lõi của Win 7 là từ Vista phát triển lên. Win 7 chỉ có thêm Aero và đã tắt/xóa bớt các Windows Services không cần thiết đối với người dùng.

Biết chứ, tại trông 7 xài nhanh hơn Vista. Mà pin nhanh hết vãi =)) Cái tội mình cứ để pin mà gắm điện vào xài =))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:03 pm

^ Cái máy mình bị gì, dạo này download speed cứ dao động từ ?? cho tới 10Kbs :|
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:15 pm

Diamond-Lil' Monster-Sone đã viết:

Biết chứ, tại trông 7 xài nhanh hơn Vista. Mà pin nhanh hết vãi =)) Cái tội mình cứ để pin mà gắm điện vào xài =))
Một thói quen tốt, cần được duy trì, nói thật lòng đấy. CÒn tốc độ down load thì vào modem post cái hình đánh giá SNR và Att lên đây thì mới có thể đánh giá được, và kiểm tra xem máy tính có bị virus ko nữa.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:18 pm

Một thói quen tốt, cần được duy trì, nói thật lòng đấy. CÒn tốc độ down load thì vào modem post cái hình đánh giá SNR và Att lên đây thì mới có thể đánh giá được, và kiểm tra xem máy tính có bị virus ko nữa.

làm thế hại pin mà anh?
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:25 pm

Nope đã viết:

làm thế hại pin mà anh?
Thế h em muốn máy nó hỏng hay là cục pin nó hỏng? Tỉ lệ hỏng của CPU và mainboard còn cao hơn cục pin đó.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:26 pm

Em xài cái avast! (free :-") đã lắm =)
Còn cái modem thì làm biếng lắm, tận bên phòng bên kia :(
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:27 pm

Em xài cái avast! (free :-") đã lắm =)
Còn cái modem thì làm biếng lắm, tận bên phòng bên kia :(
Modem hàng gì, rồi anh hướng dẫn vào xem cấu hình, ai bảo phải chạy vào tận phòng soi modem đâu :).
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:33 pm

^ Em không nhớ.
Huawei wéi gì đó :))
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:52 pm

Thế thì kích vào biểu tượng mạng, chọn Open Network and Sharing Center, rồi ở phần Connections kích vào đấy Details đọc cái thông số IPv4 Default Getaway.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 9:54 pm

192.168.0.1 8-}
Laptop nào chả thế 8-|
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 10:00 pm

đánh 192.168.0.1 user: admin pass: admin thì phải luôn.

Ai bảo lap nào cũng là 192.168.0.1? Cái kia là địa chỉ Default của DHCP Server, cái này đổi được đó bé.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyTue Dec 28, 2010 10:05 pm

oáp,buồn ngủ,đọc vài dogn2 lũ són viết,chán hẳn chuối cả nải chứ ko phải chuối thường nữa.
Cái bạn j j đó ấy nhỉ,Suju mà có Fc như bạn là 1 nỗi sỉ nhục vô biên đấy,vì suju qá hiền lành nên cứ bị bọn s9 phỗng tay trên mãi nên 1 số ELF mới phải giải tỏa bức xúc thế này,đâu như lũ són,xả trên web shit còn chơi đồi bại bỉ ổi ngoài đời,ko làm j đc là lột đồ bắt cóc con cái nhà ngừi ta,tinh thần súc vật dag6 cao kinh tởm
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyTue Dec 28, 2010 10:10 pm

^ Có ai hiểu không?
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyTue Dec 28, 2010 10:13 pm

súc vật mà ....lalala
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyTue Dec 28, 2010 10:14 pm

:))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyTue Dec 28, 2010 10:15 pm

=]]
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyWed Dec 29, 2010 9:57 pm

Nói thế nào nhỉ

Anh từ bỏ ý tưởng tranh luận vui vẻ với mấy bé rồi, mấy bé chẳng có gì thú vị như mấy bạn trước cả, quanh đi quẩn lại chỉ có thế
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyWed Dec 29, 2010 10:06 pm

a ơi,a phắn zùm e,thú vị thì thừa nhận đại mẹ nó cho rồi,còn bày đặt miệng nói ko mà đầu nghĩ có lởn vởn mãi =]]
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyThu Dec 30, 2010 11:42 am

Chưa bao h` thấy con chó sủa đuổi chủ đi khỏi nhà
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyThu Dec 30, 2010 10:32 pm

chưa bao giờ thấy thứ 0 = súc vật mà dám nói chuyện với người trogn hki bản thân nó lại bị bệnh nan y lở mồm long móng ghẻ toàn thân nấm hôi nách rận mông khắm chim =]]
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 EmptyThu Dec 30, 2010 10:40 pm

Chó đến nhà người khác rồi đuổi người khác đi mới ghê.
Thôi kệ, chó sủa cũng mệt , ta cứ đứng ở đây , xem nó làm gì được nào.
http://fantasyjuuichi.blog.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 2 Empty

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Chúc mừng box sắp 10000 post =))))