Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">

Go down 
KaolaELF
djzzmeELF
chicken_munno1
shining_star
Wise Beauty of the Sky
Nana
snow
Tôi lại quay về đây ♥
Ryn Tạt Lon
Z
**
I♥JessieJ
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
chicken_munno1

chicken_munno1

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:30 pm

súc vật nói j thế súc vật,t hco5 nhiều hiểu rộng,hiểu được nhiều thứ tiếng lắm.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:31 pm

^ Ừ, bọn tao học tiếng súc vật ấy.
Còn chúng mày thì nằm trong bụng mẹ đã biết sủa gâu gâu rồi, vãi lắm.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:32 pm

Học Sinh MC thế sao ?
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:33 pm

Mình thề sẽ không vào Marie Curie.
http://fantasyjuuichi.blog.com/
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:41 pm

m ko vào MC,là 1 niềm hảnh diện cho mc và biết trước són làm j đủ sức =] ngu vãi lồn mà
m al2 súc vật ngu kinh làm j biết học mà còn nói học phân biệt còn ko biết huống chi al2 học =]] t trong bụng mẹ đã thogn6 minh bẩm sinh để trị lũ són rồi
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:44 pm

^ *ngáp*
Vào cái trường có chó như mày , tao cũng chả thèm !
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:45 pm

=]] thèm giỏ zãi mà ko được đấy chứ mà chảnh súc vật =]] đành nói ko thèm cho bõ ức chứ j
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:46 pm

Với MC đào tạo ra những người như đứa trên có lót vàng cũng đếu thèm vào....
Vào đó càng thêm nhục...
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:49 pm

ko có khả năng làm phách chi vậy,súc vật thì trường NAN còn ko có khả năng =]]
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:49 pm

Fantasy Juuichi đã viết:
Mình thề sẽ không vào Marie Curie.

Thường bọn loser may mắn đc cái mác gì đó thì nó hay ôm cái mác đó tự sướng lắm, thói đời mà.

Cứ vào MC, ngang với cái đẳng cấp nó đang ảo tưởng là cách tốt nhất ...
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:52 pm

^
^
có mơ thì tao mơ LHP ko , ko thì sang Harvard , mơ cho đáng mơ
Chứ có ai bỏ cả ước mơ cuộc đời mình vào cái trường dạy chó =))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:52 pm

đương nhiên,trường nhất nhì thành phố mà =]] ko tự sướng mới lạ,thay vì súc vật chugn1 m mắt mơ màng mc miệng thèm nhỏ giãi thì t ngồi fe? thảnh thơi đếm súc vật
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:54 pm

Trích dẫn :
thảnh thơi đếm súc vật

Đang đếm và có 1 con súc vật ở đây
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:57 pm

ừh nãy giờ nhiều con Són nhìu súc vật lắm và những con súc vật băt chước nữa
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 11:58 pm

Chỉ có 1 con súc vật
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 EmptyFri Dec 31, 2010 12:04 am

là m nãy giờ phải k =]]] biết khỏi thanh minh mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> - Page 3 Empty

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Chúc mừng box sắp 10000 post =))))