Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">

Go down 
KaolaELF
djzzmeELF
chicken_munno1
shining_star
Wise Beauty of the Sky
Nana
snow
Tôi lại quay về đây ♥
Ryn Tạt Lon
Z
**
I♥JessieJ
16 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> Empty
Bài gửiTiêu đề: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 9:03 am

:">
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 10:26 am

hay chứ ...^^
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 10:49 am

^^
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 11:38 am

2`
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 11:39 am

:) thích nghe cái này hơn là Srx2 Main ver !
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 11:39 am

trong 13 anh chàng Suju chỉ không thích mỗi Hangeng - Hàn Canh

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> Bbestars10_hangeng

Phải anh này không nhở?
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 11:40 am

9 xác
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 11:45 am

Cái này hình như đi liên hoan phim với Ngô Tôn í nhở !
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 11:51 am

nhìn Hàn Canh mà muốn bịnh...^^
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 11:55 am

Mấy thằng Suju như đ~
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 8:00 pm

@JYJ: Chỉ có chuẩn. =))
Ghét nhất là con Heechul gay hay đi đú bám theo S9 nhà ta. =))
Tụi SụJú ấy còn lôi Yoona vào MV câu khách, thủ đoạn như mấy con lầu xanh. =))
Rồi đang tụt hạng nên con bóng Siwon lại vào Hoot câu kéo. =))
VL với mấy con bóng gay ấy. =))
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 8:30 pm

"bám theo S9 nhà ta"
:))
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 8:54 pm

Ai coi đá banh vs mình đi =))

Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 9:01 pm

Cắt đầu làm banh.
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 10:30 pm

VN đá?
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyThu Dec 02, 2010 10:40 pm

Tình hình rất bất ngờ khi VN mặc áo đỏ lại thắng =)) Mah thua MĐ thì cũng nhục lắm :))

Cơ bản là thix áo trắng...

Nhớ bạn Văn Quyến...

Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyFri Dec 03, 2010 1:01 pm

Việt Nam thua 1-7.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyFri Dec 03, 2010 3:48 pm

Đéo quan tâm =)) Việt Nam đá nkl` =))
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyFri Dec 03, 2010 6:04 pm

Lồn Ẹo, Cạt, SờJái, DáiBò đã viết:
@JYJ: Chỉ có chuẩn. =))
Ghét nhất là con Heechul gay hay đi đú bám theo S9 nhà ta. =))
Tụi SụJú ấy còn lôi Yoona vào MV câu khách, thủ đoạn như mấy con lầu xanh. =))
Rồi đang tụt hạng nên con bóng Siwon lại vào Hoot câu kéo. =))
VL với mấy con bóng gay ấy. =))

Đổi 1 số cái tên là trò chơi yêu thích của mình hồi mới vào ATK, có điều lần này mình sẽ k0 chơi lại trò đấy nhưng nếu tác giả bài viết này còn chút đầu óc thì tự hiểu nhé.

(K0 biết mình có viết khó hiểu quá k0 nhỉ, sợ đầu óc giản đơn của bạn ấy k0 hiểu đc như bao thế hệ chó lợn trước thì mệt).
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyFri Dec 03, 2010 6:20 pm

=]].
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptySat Dec 04, 2010 2:12 pm

Đổi?... Nhiều tên lắm...! =))))
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptySat Dec 04, 2010 9:38 pm

=]]
shining_star

shining_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 06, 2010 4:05 pm

điên dồ
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptySat Dec 11, 2010 1:11 pm

cho em xum tụ hỏi cái có phải phim số em xui do mấy con silicon đóng không ạh,thật ra thì e cũng không thích xem lắm e đêy chỉ tôn vinh hàng thật thôi,chứ silicon bóp mãi chỉ sợ văng nước xì thôi
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptySat Dec 11, 2010 4:00 pm

Cái ji` đây nhở...

=]]

Hoá ra vẫn có ng` ra vào chốn này...
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptySun Dec 12, 2010 4:15 pm

@chicken: Mày đang thủ dâm với con mẹ điếm của mày à =))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 13, 2010 1:04 pm

@=]],t lại tưởng m chơi hẳn vạn thằng và lồz như giếng giống 9 con silicon cũa m chứ tại nhìn cái 2pic mà t đoán đó mà :))
Mà t bảo bọn són là ngu cũng ko sai mà,thủ là 1 mà ở đâu ra vs mẹ t thế =]]
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 13, 2010 2:42 pm

Suju ko ai sử dụng đến dao kéo sao??
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 13, 2010 6:49 pm

=))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 13, 2010 6:49 pm

Sao k tìm thấy ảnh của Jiyeon trong Yayaya :-< Để hình bạn kia đại =))
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 13, 2010 10:34 pm

ava trên là Hwa Young à?
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 13, 2010 11:34 pm

Ừ =D Mem mới cũng dễ thương ;))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 13, 2010 11:48 pm

Mới nhận ra một điều là mặc dù Mít tơ Cá Mập lập 4rum anti kpop nhưng vẫn k có chỗ dành cho vpop =))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 13, 2010 11:49 pm

Mình k chú trọng vào nền âm nhạc bên nào, nhưng Kpop thì có S9, T-ara và US&UK thì có Lady Gaga, còn lại thì phắn hết =))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyFri Dec 17, 2010 3:40 pm

công nhận là kpop không ai là ko đụng đến dao kéo,hiếm lắm mới thấy có người nào ko dao kéo,but 9 silicon thì sao lại toàn tập thế chứ hã,riết rồi nguyên kai1 người nó sưng như trái vú sữa đó,sửa nhiều thế mà lại vênh váo xinh đẹp,rất rất đáng bị xỉ vả xỉ nhục đấy
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyFri Dec 17, 2010 3:51 pm

Layla Is...
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyFri Dec 17, 2010 4:51 pm

What the fuck !!!!!!!????????
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyFri Dec 17, 2010 5:23 pm

không biết nhận định cái nào đúng cái nào sai...^^
tội nghiệp bạn ở trên....^^
djzzmeELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptySat Dec 18, 2010 9:41 am

t éo ghét SJ cho lắm nhưg cũng chíh tụi bây làm t ghét mấy thèn ếch này thêm,biến m hết đi vl qa
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptySun Dec 19, 2010 10:01 pm

=]],ai cần m thixx suju nào,lũ Són bọn m thix Suju chỉ tổ vấy bẩn các zai nhà t thôi,ku4 súc vật vồ S9 đứng gần zai bọn t còn thấy nhựa lồz nữa cơ mà
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 6:28 pm

^ Who told you 'djzzmeELF' is a Sone? :)
You want some sex, right? Always 'cunt' or 'cock' or 'fuck' or 'suck' or something else :)
You can do it with your parents though :)
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 9:28 pm

lũ bệnh Són bắt đầu ra bệnh rồi đây,vào 2pic Vn mà nói tiếng anh,về nói cho má m nghe nhé hay bọn S9 nghe si dốt nát kia cũng được,cố đây nói cho biết nhé,nói tiếng việt chửi nhau mới sướng,ta ngu về mặt ngôn ngữ chửi lắm e ơi ,quanh đi quẩn lại vài 3 câu bi ba bi bô nghe như tập đọc,may t rảnh ngồi xem m chứ cá còn đâu đek đứa nào thèm đọc bài m cm
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 9:54 pm

Mềnh nói tiếng Pháp bạn nghe hơm :))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 9:57 pm

Shut up if you don't know and understand any English, asshole. :)
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 10:50 pm

mình cũng mún nói tiếng trung quốc bạn mún nghe hơm
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 10:56 pm

Not forbidden.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 11:16 pm

ĐỒ DỞ HƠI
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 11:24 pm

=))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 11:29 pm

=]]
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> EmptyMon Dec 20, 2010 11:35 pm

Bullshit... =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">   Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :"> Empty

Cái này post film Số Em Xui đc k vậy? Cho tớ mạn phép post 1 film :">
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Chúc mừng box sắp 10000 post =))))