Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!

Go down 
thích ăn nho =))
Pô xây đông
i hate afs
3ku
[Rapppappa] Torigoya
Sempai !
ELF
Chung_nazi
Nightwish
*lười*
Ayaka
shocking_vip
Nozomi Sasaki
Tatsumaru
lilus90
clapclapclap
20 posters
Tác giảThông điệp
clapclapclap

clapclapclap

Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 7:33 am

....
Ở đâu thì rõ quá rồi !
Mấy bé Ẹo tìm đc số đt của người yêu anh phóng viên Tường Linh, sau đó phán một câu xanh rờn "Con này xong rồi ".
Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! Anhso-25_Elf

Nếu ko nói rằng bản thân anh pv Tường Linh còn ko đáng bị cư xử như thế, thì ng yêu anh ấy, một ng hoàn toàn ko liên quan, có tội tình gì?
CÙNG LÀ NGƯỜI VN VỚI NHAU, CHỈ VÌ MẤY THẰNG SÚ BẨN MÀ ......
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 7:36 am

Có ai bênh vực đc con Ẹo bẩn này
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 9:32 am

vốn đã thế.....bảo sao
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 12:13 pm

Tội nghiệp anh Linh, sự thật mất lòng...
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 12:31 pm

Thế bọ Ẹo nó đi Rape ny Tường Linh à??? Ko biết là chúng nó được rape hay lại bạn Tường Linh với bạn ngy anh ấy rape lại chúng nó nhỉ =)).
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 12:39 pm

rốt cuộc là người Việt vs người Việt, chỉ vì 13 thằng Hàn Quốc
P/s Ny Tường Linh có liên quan gì đến sụ đâu, nói thật thì cuồng quá rồi, pháp luật ngoài đời chỉ xử người phạm tội chứ đâu có xử người thân của người phạm tội. Loạn quá rồi :-<
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 12:51 pm

Đây là vụ gì thế
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 2:27 pm

Vụ gì vậy mấy bác???

Sao lại liên quan đến bọn Ẹo??
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 2:50 pm

Vừa search ra mấy cái clip, thì ra anh này là người phỏng vấn su su hôm bọn nó đến HN. Mới xoáy cho có mấy câu mà mấy con Vẹo đã lồng lộn lên chửi anh này vô học

https://www.youtube.com/watch?v=vQ4pD49qsRA
https://www.youtube.com/watch?v=aPTlbMxfBNk

Anh này xoáy hiểm phết
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 5:56 pm

Bọn Vẹo chỉ đc đến thế thôi mà
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 7:12 pm

Thế cuối cùng có làm gì được Tường Linh không hay chỉ giỏi nói
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 8:14 pm

Nói về sự ngông cuồng thì mình gặp nhiều lắm.

Ngay trong forum này, có 1 con nói: Nếu không có K-Pop, thì không có âm nhạc

Trong 1 video Dầu tràn biển Đông của bọn AFS bịa ra. Có 1 con so sánh về nước và dầu. Nó viết 1 câu thế này: Nước chỉ có trên Trái Đất, chưa hề tồn tại ở hành tinh nào khác !! ôi chúa ơi, không biết nó có biết đến Europa - vệ tinh của Sao Mộc là 1 hành tinh toàn nước hay không.

Đến bó tay với kiến thức các cháu Vẹo Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! Beat_plaster
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 8:41 pm

mặt trăng với sao hỏa cũng có nước, lắm đứa ngu thế :))
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 9:17 pm

mấy ng này khoái vơ đũa cả nắm... Bộ ai cũng vậy? Mang số ít để nói đến toàn thể.

Công nhận đây là điều sai. Nhưng mà ELF nào cũng thế? Tự trả lời đi!
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 9:19 pm

guest đã viết:
mấy ng này khoái vơ đũa cả nắm... Bộ ai cũng vậy? Mang số ít để nói đến toàn thể.

một số ít chăng, trên đó có 2 comment, theo tôi biết thì đó đã là số nhiều rồi
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 9:20 pm

shocking_vip đã viết:
guest đã viết:

một số ít chăng, trên đó có 2 comment, theo tôi biết thì đó đã là số nhiều rồi

thêm nữa, cái số ít ở đây có thể nói đó là các ELF chân chính và số nhiều là các ELF cuồng
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 9:29 pm

Bài pv của anh Tường Linh ko có gì quá đáng cả, vậy mà Ẹo làm ầm lên, ảnh hưởng đến công việc, cuộc sống của Tường Linh và người thân anh ta. Còn tìm số đt của TL và người yêu anh ta đe dọa, chửi bới .... Tụi đem tiền bố mẹ cúng cho mấy thằng Hàn Xẻng thì đâu có biết công việc, lương bổng, và đời sống ngta như thế nào, cùng là người VN cả mà tụi nó còn làm thế.
@guest : nhàm quá bạn ạh, đừng nghĩ mình là ng đầu tiên hỏi câu đó, anh em ở đây đã nói, đã giải thích rõ ràng cho khối đứa như bạn rồi. Chán !
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyFri May 28, 2010 9:41 pm

guest đã viết:

Nếu là số ít thì anh Tường Linh đã ko bị buộc thôi việc. Các bạn đập chén cơm của người ta vậy, các bạn vui lắm nhỉ?
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 10:56 am

Việc Tường Linh bị buộc thôi việc tôi ko hề biết. Tức tôi không quan tâm đến chuyện đó. Tôi cũng có thấy báo nào đăng tải đâu. 2 ELF trong hàng ngàn ELF. So sánh tốt đấy. Tôi cứ cho rằng cả chục, cả trăm ELF đều anti Tường Linh thì vẫn còn lại cả trăm ELF ko anti. So sánh khập khiển. Tôi ko muốn phí giờ để tranh luận về vấn đầy nữa. 4rum anti mà, cái gì cũng làm quá lên để cho đáng.
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 11:34 am

2 ELF hay 1000 ELF hay thậm chí 1 ELF thì kết quả do các bạn gây ra cũng là làm anh Tường Linh bị mất việc .

Đừng chống chế nữa. Tất cả chỉ là ngụy biện

Tôi cứ nghĩ rằng các bạn ELF cũng chỉ ngu thôi, giờ mới thấy các bạn còn nguy hiểm nữa
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 5:51 pm

Coi chừng mai mốt bị chúng điều tra rồi làm cho mất việc đấy bác ạ.
Xử thì xử phát một luôn đi :(( .
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 5:57 pm

Thái độ Fan đã bày tỏ gay gắt - mà anh Tường Linh lại im re không có lời qua tiếng lại thì cũng không trách ai đc .

Nếu bất mãn tại sao lúc đó mình không thấy một bài báo biện hộ , hay ủng hộ cho anh Tường Linh nhỉ !!! giờ ngồi mà than thở dùm

Và tại sao đài truyền hình lại đuổi anh ấy trong khi có thể đình chỉ tạm thời chức danh phóng viên =))
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 6:24 pm

Trích dẫn :
Và tại sao đài truyền hình lại đuổi anh ấy trong khi có thể đình chỉ tạm thời chức danh phóng viên =))

tại vì ELF đòi tẩy chay ct của TL...

hỏi thế cũng hỏi, 1 ct dek ai xem thì ...???

mà TL có nói gì sai nhỉ, sự thật là SJ rất hay đóng lại mấy cảnh dance của nữ... làm như SJ ko đóng mà TL vu khống vậy...
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 6:28 pm

Nhưng với cương vị phóng viên phỏng vấn một nhóm nhạc mà lại lôi những điều ấy ra làm tâm điểm bài phỏng vấn . Suju debut đâu với tư cách cover các bài nhaỷ của các group nữ, mà là 1 boy group cơ mà . Có những điều đáng phỏng vấn hơn hẳn , vì khi đến Vn suju đã tồn tại hơn 4 năm

Nhưng hỏi thẳng , nói không có bài phỏng vấn này E.L.F có ai bíêt pv Tường Linh là ai không :)) . Mượn câu bác bên topic kia " Hỏi 10 đứa E.L.F tr'c MTV exit bíêt Tường Linh là ai ko :)) "
3ku

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 6:30 pm

hỏi khí không phải chứ ko có mtv exit thì đa số dân vn có biết sj là ai ko ._.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 6:34 pm

hỏi thế chứ không hiểu bác có đi xem không mà đi hỏi lại em =)) . E xung quanh hỏi thì ai cũng biết qua mà
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 6:37 pm

Trích dẫn :
Nhưng hỏi thẳng , nói không có bài phỏng vấn này E.L.F có ai bíêt pv Tường Linh là ai không :)) . Mượn câu bác bên topic kia " Hỏi 10 đứa E.L.F tr'c MTV exit bíêt Tường Linh là ai ko :)) "

trước giờ bạn có nghe nhạc quốc tế trên vtv3 vào trưa chủ nhật ko...
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 6:38 pm

http://www.suctrevietnam.com/Web/TinTuc/Content.aspx?distid=29449

Thêm cái bản tin cho sức thuyết phục về anh Tường Linh trưa chủ nhật trên VTV3.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 6:49 pm

đề cập tới E.L.F đúng ko - đi mà hỏi E.L.F =)) hỏi mem trong này thì củng hùê
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 9:25 pm

Sao mấy con Ẹo ngu vãi hà nhỉ ? Né chuyện người yêu anh ấy àh ?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat May 29, 2010 9:54 pm

người yêu anh ấy liên quan gì - àh hay bị người bỏ vì bài phỏnh vấn =)) mình m2u tin tức không đán quan tâm ạ =))
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySun May 30, 2010 12:07 am

ôi mình sợ bạn p3bo rồi đấy, mắt bạn bị mù àh ? thế bạn cứ xông vào mà ko biết topic nói gì àh ? Mù thì nhờ đứa bạn nào đấy đọc giúp, chán !
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySun May 30, 2010 10:38 am

Vừa xác nhận lại thông tin =))

Anh Tường Linh vẫn "on air" mà =))

Sao tung tin đồn vậy các bạn?

Cơ mà thanks các bạn về link về anh Tường Linh.

Đó giờ mình tưởng là người nào soạn kịch bản cho anh ấy - anh ấy chỉ đọc thôi - nên mình chả có trách...

Bây giờ biết dc sự thật, mình chỉ dám trách một tẹo thôi - vì trách nhiều quá thì các bạn lại văng tục. Khó khăn lắm các bạn mới nói chuyện bình thường mà =.=!
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 3:41 am

haha, đúng, khó khăn lắm mới nc bình thường đc với mấy con Ẹo lol!
i hate afs

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 7:48 am

Đụng tới mấy bé là mấy bé làm ầm lên

Báo HHT có một bài "Cái lý của ông trùm" đại khái nói việc Train cho DBSK và các ngôi sao khác rất tốn kém, nên các điều lệ trong hợp đồng mà các bé cho là "nô lệ" thực ra cũng không đến nỗi quá bất công. Các bé đã lục mail của bạn viết bài đó (tên LANA thì phải, lâu quá mình quên ồi) mà tru trẻo ở trỏng

ps : có ai muốn coi một bài "chất" về DBSK k, mình send, vì nó ở ssvn mà. vả lại ở đây anti SJ nên k tiện
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 3:58 pm

Ôi cái lũ ẹo xàm lồn
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 4:01 pm

qua đây ta có thể thấy lũ ẸO sẵn sàn làm mọi thứ, kẻ cả hạ bệ, căm thù, hận tận shương tận tỉ đồng bào chung gióng nòi vs mềnh chỉ vì ~ tình iu trong HOANG TƯỞNG
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 4:04 pm

@i hate afs: Gửi đi :D

ps: Đọc lại #1,đứa elf gọi Tường Linh là thằng, người yêu anh ấy là con. Rặt một lũ ngu + mất dạy.
luvhyunnie

luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 4:12 pm

thừa nhận việc làm đó là sai, người yêu Tường Linh thì chả liên quan gì đến việc này...
Nhưng cái ông Tường Linh không thể nói là không có lỗi được
mà có khi còn phải nói là quá đáng
SJ hoat động 4 năm như thế, đạt nhiều thành công như thế mà ông ấy lại bảo là nổi tiếng chỉ-nhờ-cover-hit-của-các-nhóm-nhạc-nữ
thực sự còn rất nhiều điều khác đáng phỏng vấn hơn, ở những nơi khác người ta phỏng vấn đều đâu ra đấy, không bao giờ hỏi kiểu như thế và sắp xếp chỗ ngồi + đưa nước rất lịch sự đàng hoàng.
Đã thế con số 13 là một con số huyền thoại, con số đẹp nhất đối với các oppa và với tất cả các ELF mà thực sự câu hỏi thứ 2 đã làm tổn thương các oppa rất nhiều, và cũng làm ELF rất bức xúc nữa. Các bạn nhìn thì thấy SJ đã hết sức lịch sự và chịu đựng suốt buổi phỏng vấn mặc dù bị hỏi những câu ko hay ho chút nào như thế
Phải nói việc phỏng vấn SJ như vậy là vô cùng tệ hại!
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 4:14 pm

Bạn nói thế sai rồi, hãy hỏi những người Thiên chúa giáo số 13 ý nghĩa như thế nào??
13 là con số xui xẻo nhất đối với đa phần người trên thế giới....
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 4:16 pm

Đồng ý vs bạn trên.
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 4:17 pm

^ 13 đúng là huyền thoại, nhưng mà huyền thoại về sự xui xẻo và kinh hoàng. Thử đến các chung cư xem người ta có ghi tầng 13 ko? chỉ có 2 tầng 12, 12A và 12B thôi. Đấy, huyền thoại hay ho thế đấy. Chỉ có lũ dở người xấu máu như ẹo mới đem "13 là con số đẹp".

ps: thêm tí thông tin cho bọn đần độn biết, số 13 thường gắn kèm với số 6, vào wikipedia mà xem thứ 6 ngày 13 có những sự kiện gì. Và kết quả cuối cung? Số 6 là số của quỷ sa tăng,666 là con số mà dân blackmetal tôn thờ. Còn 13? Dĩ nhiên là con số đáng ghét nhất trên thế giới.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptyMon May 31, 2010 4:20 pm

bé Phèn luvhyunnie: thì anh ta chỉ nói sự thật thui, đi đâu ai chả nói số 13 xui xẻo =)). Qua việc này càng bik thêm sự chịu đựng của các ẸO sao mà yếu thế, mới có chút xíu àh là sủa lum xùm bùm đòi truy nã tận nơi người yêu người ta rồi, so vs những gì người khác chịu trong 3 năm có cũng giống như chó mà so vs người thôi
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! EmptySat Sep 25, 2010 8:21 pm

Cuồng.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!   Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!! Empty

Vô tình chộp đc cái sự ngông cuồng của Ẹo !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Hội phát cuồng vì My Sói !
» Mợ bọn chẻ ... Nó cuồng thế này thì ta biết làm "xao".???
» Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng
» Cho trí tưởng bở bay xa: "Nếu Việt Nam là một siêu cường!"