Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng

Go down 
NightmareIndustries
CĂMTHÙE.L.F
babymilo_9999
Amelia_luv_S9_AntiAFS
8 posters
Tác giảThông điệp
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptySat Oct 29, 2011 7:53 pm

Trước tiên định nghĩa ELF là gì

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  28368_124113514281380_100000481962331_252073_7998_n

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  31168_122776551081743_100000481962331_244670_7472128_n

Chúng nó còn treo cờ hàn vào ngày 2.9 :

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  32570_398897617383_640637383_4039447_3480750_n

DKm cái con này....mày làm người VN chi vậy...xấu hổ quá

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  185799_192956497392897_100000356430838_587556_1037697_n

Thêm 1 con bựa nữa......

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  29272_123874650979800_100000717976035_163118_4672097_n

So sánh giữa Đan Trường Và SUJU

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  29918_122204981138900_100000481962331_241883_2507413_n

Đéo thể tin... Mơ được làm osin cho lũ Hàn xẻng, lại còn mơ được dik nhau với chúng nó

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  29951_123073691045478_100000285424714_244268_3995198_n

...gây cấn 1 là cuộc chiến giữa LSVN.info và ELF cuồng

xin trích 1 số cm rep nhau khá hấp dẫn giữa 2 chiến tuyến

Hình như các bác đag ôg nói gà bà nói vịt hay sao mà mag cả văn hóa, lịch sử Hàn Quốc và Việt Nam ra đây mà so sánh .. đấy cũg chính là cái "hẫng" giữa 2 diễn đàn chả liên quan đấy ..

Vâng, công nhận rằng các anh, các chị lớn tuổi hơn chúg tôi, chữg chạc và hiểu biết, trải đời hơn chúg tôi .. nhưg sao các anh các chị k thử nghĩ xem, nếu vào cái tầm tuổi 9x như chúg tôi, k có thần tượg, k có mục đích, lý tưởg sốg thì h này họ đag làm gì .. ? Chúg tôi yêu mến thần tượg, thời gian rảnh rỗi ngồi làm sub về họ, xem clip về họ

Thần tượng thì ai cũng có.
Những tấm gương như: Trần quốc Toản , Kim đồng ko đáng cho ta làm tấm gương thần tượng ư.
Những phong trào thi đua :tuổi nhỏ làm việc nhỏ , làm kế hoạch nhỏ bạn không biết sao
Nước ngoài cũng có đấy. Bạn đọc ruổi trâu chưa nhỉ.

Tiện thể cũg xin tâm sự đôi lời.. mẹ tôi là giáo viên dạy lịch sử .. và bác tôi cũg là một giáo sư. tiến sĩ. nhà nghiên cứu lịch sử hàg đầu VN .. cả 2 đều yêu lịch sử và đất nước hết mình. Họ biết tôi thích Hàn Quốc, thích thần tượg xứ Hàn .. nhưg k hề ngăn cấm, trái lại còn ủg hộ tôi trong nhữg project của SJ mà họ cho là đúg đắn .. Bố mẹ, gia đình .. mới là nhữg người hiểu rõ nhất con cái họ cần gì và muốn gì .. nếu họ thấy con cái mình đi chệch hướg thì chính họ mới là người phải uốn nắn, chỉnh đốn lại cho con cái mình chứ k phải là mấy người .. mấy người nghĩ mag lịch sử, mag đất nước ra đây để giáo dục, chỉnh đốn lại chúg tôi thì thật là nực cười .. các người k máu mủ ruột thịt, quen biết gì chúg tôi, chỉ thôg qua mấy câu chữ thì làm gì có quyền để phán xét và bình luận về chúg tôi chứ .. ???

Nhiều nhà gia đình mấy đời cách mạng mà vẫn nảy ra có những phần tử phản động đấy ? (còn việc bố mẹ thành đạt mà con nghiện hút thì đầy ra nhá)
Cơ bản là bố mẹ mải việc xã hội mà quên mất con cái.
Bạn cứ thử tâm sự việc này với bố mẹ về vụ này xem các cụ phản ứng ra sao

E.L.F đã làm được cái vẹo gì? hành động ngu ngốc thái độ điên cuồng,ngu mà cứ thích tỏ ra mình nguy hiểm.Làm xấu mặt teen Việt,bị lên báo chí sỉ nhục cho.Vậy mà lắm bạn cứ tự hào là E.L.F.Ngoài khóc lóc ăn vạ,đòi giết cha giết mẹ,treo cờ HQ vào 2/9 các bạn E.L.F làm được gì cho xã hội ko mà đòi tự hào.
E.L.F đa số là các em gái tuổi teen,đầu óc các em còn nông cạn lắm.Cái ngày mà ĐT đi hát thì các em còn đang " con cò bé bé" thần tượng Xuân Mai đấy.
Tý tuổi ranh đòi đe doạ ca sĩ,làm được thì hãy nói ko thì càng nói người ta càng khinh cho
Mà người ta ko cười vào các em đâu,cười bố mẹ các em ko biết cách dạy con đấy

Con này rep khí thế:

ừk .. ELF chưa làm đc gì to tát cả
nhưng chúng m` vẫn sẽ tự hào là ELF
không có gì là hoàn hảo cả
ELF cũng vậy và ngay cả SUPER JUNIOR cũng thế
ELF còn trẻ nên nhiều lúc thiếu suy nghĩ
đúng là ELF có quá khích hôm 27/3
nhưng chỉ là 1 số nhỏ
khi SUJU đến VN thì ELF đã khóc
và các bạn bạn rằng đó là xấu hổ là nhục nhã
nhưng đối vs bọn m` là không
vì thực sự nó không hề như thế
Kpop fan kém may mắn hơn so vs VPOp fan
thần tg của các bạn luôn ở bên các bạn
còn bọn m` thì k
nhiều lúc m` đã thầm ghen tị vs các bạn
bọn m` chỉ có những tấm ảnh , những đoạn video clip
thế mà những thứ nhỏ nhặt ấy đã nuôi dưỡng tình yêu của ELF chúng m`
chờ đợi .. .kiên nhẫn chờ đợ
27/3
thì tất cả đã bùng nổ
mình k có đc cái cảm giác chờ đợi 6 năm như nhiều ELF khác
vì m` mới trải qua cảm giác của 1 năm thôi
thật sự rất hp
thế nên 6 năm thì sẽ ra sao ?
nếu là bạn thì bạn sẽ có cảm jác gì
có khóc không ?
bthường chỉ là 1 vài tấm ảnh của 1 cái clip đơn thuần thôi
cũng là cho chúng m` phải nhảy cẫng lên
thậm chí hò hét
mà lần này lại là "con người = xg = thịt"
nghe tin xong thì đã khóc zồi
cho đến ngày hôm đêí thì còn có ELF nào kìm đc cảm xúc của m` chứ?
các bạn là những người ngoài cuộc
nên m` mong các bạn có cái nhìn khách quan hơn
hãy thông cảm và hiểu cho tcảm và suy nghĩ của VELF
nhưng hãy nhìn lại xem
ngoài nhữg cái lỗi nhỏ đêí mà các bạn cứ tua đi tua lại để đả kik VELF
thì các bạn hãy nhìn lại những gì mà VELF làm được đi !
"những đứa trẻ rank" , "bọn trẻ con không biết gì" ....vv...
ừk đấy bạn ạk! chúng m` là thế đếi .. nhưng xem "lũ trẻ rank" này làm đc gì nhé
tạo nên biển xank trong mơ của ELF của SUJU
ko 1 vị khách nào đê M MTV exit phải phàn nàn cả ...
thậm chí họ còn rất yêu quí người VN nữa
bạn có thấy những admin chỉ ms sn 90, 89 mà đã 1 m` cùn đội ngũ staff trở thành những người lãnh đạo chưa?
chỉ từng nấy tuổi thôi ,chỉ là những cô cậu HS nhỏ bé , chẳng ai biết đến mà đã góp phần
biến ngày 27/3 trở thành kỉ niệm k bh phai trong lòng mỗi VELF

và bạn ơi! bạn có bh nghĩ rằng nhờ đâu mà các vELF làm đc như vậy không?
là nhờ TÌNH YÊU đối vs SUPER JUNIOR đấy

Các bạn ko cần khoe khoang tình yêu của các bạn dành cho suju với mình làm gì,mình xem nó thường lắm,vì sao? vì nó ko chứng tỏ cái gì cả,ai mà ko thần tượng được,nhiệt huyết tuổi trẻ ai ko làm được.
Nhiệt huyết ấy để làm gì mới là quan trọng,âm nhạc xét cho cùng cũng chỉ là thứ giải trí,vài năm nữa suju tan ,nhìn lại những gì các bạn làm có đúng? có đáng? hay là hối hận sao lúc đấy mình ngu thế
Người đi trước ko tự dưng mà chỉ trích các bạn,báo chí ko tự dưng chửi các bạn,ko ai rảnh bỗng dưng đi lập hội anti E.L.F
Thôi thì lớn lên các bạn nếm trải đủ rồi sẽ thấy,ko đáng đâu,đừng cuồng ngu ngốc như thế,chân thành đấy

@VuHoang : Ko biết nên xưng bằng gì.Gọi anh anh đi nhá.
Nói thật, anh sến quá anh ơi.Em biết, đâu phải ai cũng cảm nhận được cái gọi là ty* thần tượng.Nếu anh ko cảm nhận được thì thôi, đâu cần phải to mồm thế.
Trước đây, em cũng từng nghĩ như anh vậy.
Nhưng giờ em nhận ra, suy nghĩ đó lỗi thời rồi anh à.
Nếu anh iu ĐT, iu V-Pop thì anh đừng vào đây.
4rum bọn em Anti Dỉty V-Pop, anh nói ko làm được gì sao ??? Cũng phải thôi, bọn ca sĩ V-Pop ngày nay mặt dày quá, bọn em chịu.Chứ như bên nước ngoài mà bị chữi kiểu này, chắc người ta giải nghệ từ lâu !!!
Anh cũng chả hơn gì ai đâu mà đòi dạy đời ELF.Những gì bọn em làm hôm nay sẽ ko bao giờ hối hận về nó cả.Xin lỗi anh, cái mà anh lí lẽ chả ăn nhập gì đâu.Tầm thường thôi anh ạ. Cỡ như anh, em gặp nhìu rồi, thậm chí là cao hơn nữa kìa, nên anh ko cần tốn sức khuyên răng em đâu !!!
Đóng topic này nhá, spam nhiều quá !!! War tùm lum......

em nó còn đòi ra chiến trường

Nếu mai mốt đây chiến tranh Triều Tiên bùng nổ và các oppa của chúng mềnh ra chiến trận, và chẳng may bị tên bay đạn lạc thì sẽ sao đây? Hic hic, nghĩ đến đó mà mình ko cầm được nước mắt! Nếu điều đó xảy ra, mình sẽ ko thiết sống trên đời nữa. Mình sẽ lao sang Triều Tiên, gia nhập đội quân của các Oppa để trả thù cho anh ấy.
Mình biết người ta sẽ cho mình là đứa con gái ngu đần dốt nát, nhưng vì tình yêu dành cho các oppa, mình ko hề e ngại!

Nếu là một người Việt Nam thực chất thì phải biết hòa nhập.Chúng tôi hòa nhập nhưng ko hòa tan. Thử hỏi ai cũng như mấy người thì cái đất nước này làm sao phát triển được.

Nếu một ngày quay lưng với Suju, ELF sẽ quay lưng với thế giới

Lũ EFL bệnh,rặt 1 lũ 9x đú bẩn, toàn những bài viếc rác rưởi,ĐT đạo
nhạc thì nhục ko nói,còn đọc bài các bạn như đặt lũ SJ Gay lên bàn thờ
thì bệnh éo tả đc
Não các bạn phẳng và ko có nếp nhăn như các bạn làm mình phục biết cái giống gì mà nói ở đây..cái thứ mù nhạc như mài dô đây làm cái giống dek' gì..bộ mày tưởng ELF tụi tao có nhiêu đó ..chưa tính fan ở nhật - hàn -trung nữa đó con..k biết thì im dùm ngay cả tên fan cũng viết sai thì dek' có tư cách để nói ng` khác đâu..về mà nghe mấy con vpop hát đi..đồ thứ 2 lúa

Vì đó là tình yêu!

Trả lời:
Tớ đồng ý Suju không phải thánh.
Tớ đồng ý đôi khi bọn tớ nghe mà chẳng hiểu gì.
Tớ đồng ý là bọn tớ đã rất là phấn khích và có hành động như vậy.
Nhưng:
Các bạn có hiểu cảm giác sung sướng của chúng tớ khi đc tận mắt thấy thần tượng- tình yêu lớn nhất cả đời của chúng tớ không?
Các bạn có hiểu cảm giác cả đời này có thể chỉ gặp được các anh chỉ một lần duy nhất hay không?
Các bạn có biết sự không kiềm chế được bản thân mình khi khoảng cách quá gần với thần tượng mình không vậy?
Các bạn có biết các anh đã làm mệt mỏi như thế nào để có đựơc những màn trình diễn như thế không?
......Với bọn tớ, ''thần tượng" không chỉ đơn thuần là thế, mà đó là một tình yêu các bạn à!
DBSUJU!!!! WE ALWAYS KEEP THE FAITH!
I'M CASSIOPEIA- ELF

( Kim Jung Mim ) ==>ngừoi Việt đấy
....Cuộc chiến chưa có hồi kết,,,nhưng chúng ta hãy cùng hô to: vãi cả vẹo

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  31332_119973684687830_100000255968973_219763_2692787_n
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptySat Oct 29, 2011 8:50 pm

tự sỉ nhục nhau!!! có yêu thương gì nhau đâu !!! nói dậy cũng như không !! tự mình cắn mình!! đang tự hạ thấp ng VN !! rốt cuộc cung giống elf !!! idol là muc đích sống vươn lên ... nếu hk có đam mê sở thix gì đó thì s có cố gắng !!! nếu trên đời này mọi thứ quá suôn sẻ thì hk có cái gọi là nc mắt và chiến tranh ... cái gì cũng có cái giá của nó !!!! suốt ngày nói xấu nhau !! dậy mà bảo là vn đoàn kết!! 5 điều BH dạy !!! học thuộc chưa !!!
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptySat Oct 29, 2011 8:52 pm

ko bit lập ra web này làm gì !!! để chửi nhau àh !! rảnh thật đấy !! mà toàn nói nhảm !!! câu trước trái ngc câu sau !!! thật là bênh với bon anti !!!!
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptySat Oct 29, 2011 9:24 pm

babymilo_9999 đã viết:
tự sỉ nhục nhau!!! có yêu thương gì nhau đâu !!! nói dậy cũng như không !! tự mình cắn mình!! đang tự hạ thấp ng VN !! rốt cuộc cung giống elf !!! idol là muc đích sống vươn lên ... nếu hk có đam mê sở thix gì đó thì s có cố gắng !!! nếu trên đời này mọi thứ quá suôn sẻ thì hk có cái gọi là nc mắt và chiến tranh ... cái gì cũng có cái giá của nó !!!! suốt ngày nói xấu nhau !! dậy mà bảo là vn đoàn kết!! 5 điều BH dạy !!! học thuộc chưa !!!
bạn trẻ này đang tỏ ra ngu dốt đây mà=))
có ai cấm thần tượng ko? và có ai chấp nhận người ngu dốt đến mức nói "tao xấu hổ vì là ng` VN" ko?
vãi chưởng những ng` như thế ko phải làn con dân của VN, vì vậy ko cần phải đoàn kết với loại người đó=> ngu si mà cứ thích tỏ ra nguy hiểm

5 điều bác hồ dạy:
1. Yêu tổ quốc yêu đồng bào( thế mà có một số ELF nói xấu hổ khi là người VN đấy=)))
2. Học tập tốt, lao động tốt
3. Đoàn kết tốt, kỷ luật tốt ( ko cần đoàn kết với ng` ko coi tổ quốc ra gì=)))
4. Giữ gìn vệ sinh thật tốt
5. Khiêm tốn, thật thà, dũng cảm ( ELF cuồng hoàn toàn ko có được tính chất này=> xem lại ai chưa học thuộc bài nhỉ=)))
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyMon Oct 31, 2011 3:21 pm

CĂMTHÙE.L.F đã viết:
babymilo_9999 đã viết:
bạn trẻ này đang tỏ ra ngu dốt đây mà=))
có ai cấm thần tượng ko? và có ai chấp nhận người ngu dốt đến mức nói "tao xấu hổ vì là ng` VN" ko?
vãi chưởng những ng` như thế ko phải làn con dân của VN, vì vậy ko cần phải đoàn kết với loại người đó=> ngu si mà cứ thích tỏ ra nguy hiểm

5 điều bác hồ dạy:
1. Yêu tổ quốc yêu đồng bào( thế mà có một số ELF nói xấu hổ khi là người VN đấy=)))
2. Học tập tốt, lao động tốt
3. Đoàn kết tốt, kỷ luật tốt ( ko cần đoàn kết với ng` ko coi tổ quốc ra gì=)))
4. Giữ gìn vệ sinh thật tốt
5. Khiêm tốn, thật thà, dũng cảm ( ELF cuồng hoàn toàn ko có được tính chất này=> xem lại ai chưa học thuộc bài nhỉ=)))
bọn nó (ẹo) còn chế cả 5 điều Bác dạy thành 5 điều bảo vệ suju nữa cơ mà, đẹp mặt thế đấy
watery

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyMon Oct 31, 2011 5:37 pm

haiz...có một điều nghịch lí là ở các web của anti fan mà vẫn có những bọn bẩn thỉu nào đó xía vào =)) =))

TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyTue Nov 01, 2011 12:35 pm

Kệ đi bạn trẻ, để chúng nó vào mới có ng để chúng ta xả "xì trét", có ng lộ rõ cái ngu học để chúng ta dạy bảo chứ!!!
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyTue Nov 01, 2011 9:03 pm

KO BIT AI NGU HON AI !!! tui nay dung la xao !!! cai thang cam day xao qua di !!!! nc yahoo hk dam lam gi t !! hahaha !!! tui bay onl yahoo di !! t giang dao li lam dog cho tui bay hoc !!! tui bay lam DOG con hk dc nua ma !!!! hahaha =))) t cha muon vo day ti nao !!! nghe tui bay noi nhu can i' =)))))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyTue Nov 01, 2011 9:32 pm

babymilo_9999 đã viết:
KO BIT AI NGU HON AI !!! tui nay dung la xao !!! cai thang cam day xao qua di !!!! nc yahoo hk dam lam gi t !! hahaha !!! tui bay onl yahoo di !! t giang dao li lam dog cho tui bay hoc !!! tui bay lam DOG con hk dc nua ma !!!! hahaha =))) t cha muon vo day ti nao !!! nghe tui bay noi nhu can i' =)))))
bạn đừng chọc tớ nhá=))
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyTue Nov 01, 2011 9:36 pm

hahaha!!!!! choc chi !!! dau ranh choc may e!!!!
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 02, 2011 1:48 pm

babymilo_9999 đã viết:
Các cụ bảo: "đã làm người thì phải biết đạo lý làm người"
Cho nên chỉ có CHÓ mới biết đạo lý làm chó thôi em
Bọn chị là người sao biết như em đc?
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 02, 2011 2:23 pm

Xem comment của bạn babymilo thì chắc là tiếng chó của bạn "uyên thâm" lắm nên cứ choi choi đòi dạy bọn mình nhỉ =))
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 02, 2011 2:27 pm

babymilo_9999 đã viết:
ko bit lập ra web này làm gì !!! để chửi nhau àh !! rảnh thật đấy !! mà toàn nói nhảm !!! câu trước trái ngc câu sau !!! thật là bênh với bon anti !!!!
lập ra trang web này để mọi người chia sẽ và bàn luận về quan điểm của mình, lâu lâu mới có mấy đứa ngu lạc vào đây mới chửi nhau bạn à =))
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 02, 2011 6:51 pm

bạn baby để cái ava như thế khác nào bảo chính mình là ngu :)), mà bạn làm ơn viết tiếng việt có dấu dùm cái, ko lại bị kêu là mất gốc bây giờ, unikey thì có mà ko biết xài
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 02, 2011 8:09 pm

Chán các bạn E.L.F. Su Ju cũng chỉ là người chứ là cái gì đâu mà lại thần tượng 1 cách điên cuồng thê nhỉ. Suôt ngày mơ mộng được ở bên các anh ấy này nọ, rồi bảo đó là tình yêu. Các bạn đã hiểu tình yêu thực sự nó là ntn chưa mà mạnh miệng ko biết.
Mình ko định vào đây nhưng đọc hết 16 trang anti của mọi người ở đây thấy khó chịu quá lên phải vào làm mấy lời.
Mem mới, mong các tiền bối chỉ bảo
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 02, 2011 8:29 pm

Miko_Lovato đã viết:
Chán các bạn E.L.F. Su Ju cũng chỉ là người chứ là cái gì đâu mà lại thần tượng 1 cách điên cuồng thê nhỉ. Suôt ngày mơ mộng được ở bên các anh ấy này nọ, rồi bảo đó là tình yêu. Các bạn đã hiểu tình yêu thực sự nó là ntn chưa mà mạnh miệng ko biết.
Mình ko định vào đây nhưng đọc hết 16 trang anti của mọi người ở đây thấy khó chịu quá lên phải vào làm mấy lời.
Mem mới, mong các tiền bối chỉ bảo
welcome=))
ở đây ko phân biệt mem mới mem cũ, chửi hay thì đc trọng dụng thôi=))
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 02, 2011 8:45 pm

Minh ko quen chửi nhau. Về khoản đấy thì yếu lắm. Cứ ngồi xem mọi người làm ăn thế nào rồi đú theo.
Quan điểm của mình là ghét SuJu và fan cuồng, nhưng ko ghét E.L.F chân chính-liệu có mâu thuẫn ko.
Mà trông cmt thế kia thì chắc là bạn onl bằng dt phải ko.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 02, 2011 9:59 pm

Ở đây đa phần ghét fan cuồng thôi mà:D
Em tớ nó nhỏ dại, dốt dùng từ, ý nó nếu bạn thông não đc bọn fan cuồng thì cứ nói thoải mái^^
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyThu Nov 03, 2011 10:55 am

TrangKhanh đã viết:
Ở đây đa phần ghét fan cuồng thôi mà:D
Em tớ nó nhỏ dại, dốt dùng từ, ý nó nếu bạn thông não đc bọn fan cuồng thì cứ nói thoải mái^^
em ngu môn văn từ cấp một mà=))
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 09, 2011 9:07 am

ah!! the ah!!! day ma` tu bua h e tuong dang nc voi' dog hk chu' !!!! haha!!!!! e wen gt nhaz!!! e cung~ thuoc loai dog quy' toc day nhaz!!! may^' ss dog gi the^' !!! e moi' bit thang camthu elf la` dog bi bo roi hk co' ai nuoi!! toi nghiep!!! hix
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 09, 2011 9:08 am

ah!!! da bit ngta ngu ma` con chui hk bit may ng thuoc loai gi nho !! vui
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 09, 2011 10:45 am

bạn nói cái tiếng chó đẻ nào vậy, tôi ko hiểu, đó ko phải tiếng Việt mà là teencode rõ chưa, tôn trọng tiếng Việt tí đi con mất gốc
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 09, 2011 12:37 pm

Này bạn babymilo gì đó, nếu bạn còn là người, và là người VN, bạn làm ơn ăn nói sao cho chúng tôi thấy bạn là người. Cái thứ mà bạn viết ko phải tiếng Việt cũng ko phải tiếng nước nào cả. Vì vậy theo logic tôi nghĩ chắc là bạn ko phải người, mà là 1 con gì đó. Ờ mà bạn cũng tự nhận mình là dog quý tộc còn gì. Nếu thế tôi nghĩ bạn nên đi ra, ở đây ko có ai biết nói chuyện vs dog đâu.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 09, 2011 1:35 pm

Haizzz...
Bó tay luôn!!!
Chó cùng cắn giậu đây mà...
cãi ko nổi thì cùn...
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 09, 2011 9:15 pm

=)) em nói r` mà bà chị ko nghe=))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyWed Nov 09, 2011 9:16 pm

babymilo_9999 đã viết:
ah!!! da bit ngta ngu ma` con chui hk bit may ng thuoc loai gi nho !! vui
chỉ có biết ng` khác ngu mới chửi chớ ai lại đi chửi người khôn hơn mình nhỉ=)) đang bộc lộ cái ngu ra đây mà=))
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptySun Nov 13, 2011 11:35 am

oh!!! vay ha ck!!! vay hoa ra la` o day ai cung talent ah !!!!! hehehe!!!! vk tuong bi lay benh ngu tu ck!!!!
hehe!!! thong cam !!! tai chat quen ui !! co gang doc nhaz !!!!
hehehe!!!! ma ban cung~ co^' gang' wa' hen !!!! di hoc hoi tieng^' cua? con gi` ma` hk bit cua? con gi` ???? vui !!! hehehe =)))))) ( h hk bit minh` noi' gi lun . bon anti da keo' minh xuong cung` trinh` voi' no)
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptySun Nov 13, 2011 8:16 pm

babymilo_9999 đã viết:
oh!!! vay ha ck!!! vay hoa ra la` o day ai cung talent ah !!!!! hehehe!!!! vk tuong bi lay benh ngu tu ck!!!!
hehehe!!!! ma ban cung~ co^' gang' wa' hen !!!! di hoc hoi tieng^' cua? con gi` ma` hk bit cua? con gi` ???? vui !!! hehehe =)))))) ( h hk bit minh` noi' gi lun . bon anti da keo' minh xuong cung` trinh` voi' no)
=)) vẫn đang cố chứng tỏ mình ngu nhất 4r=))
câu chuyện tiếp diễn như thế nào mời mọi người tiếp tục theo dõi=))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptySun Nov 13, 2011 9:23 pm

haizzz... người bt như chúng ta ko thể đỡ nổi bọn ngu vì chúng quá đông và hung hãn =)) =))
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyMon Nov 14, 2011 8:59 am

babymilo_9999 đã viết:
*triple facepalm*, con ngu này cũng đang cố gắng chứng tỏ rằng mình ko phải người Việt, vẫn cứ thích xài teencode bôi nhọ tiếng mẹ đẻ
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  EmptyMon Jan 02, 2012 4:49 pm

TrangKhanh đã viết:
Kệ đi bạn trẻ, để chúng nó vào mới có ng để chúng ta xả "xì trét", có ng lộ rõ cái ngu học để chúng ta dạy bảo chứ!!!

Chuẩn không cần chỉnh!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng    Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng  Empty

Cuộc chiến ko hồi kết giữa LSVN.info vs ELF cuồng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cuộc chiến đấu của mình, anti-fan và vài fan Suju =)
» Muốn chiến ư?ừ thì chiến: Fro vs Super Junior
» So sánh giữa Ẹo và IAM
» Hội phát cuồng vì My Sói !
» Mợ bọn chẻ ... Nó cuồng thế này thì ta biết làm "xao".???