Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010

Go down 
Ryn Tạt Lon
Sica_Ohmylove
jun_love_kyu
Pô xây đông
Ari Doll
anti AFS
Luxury
sofunny
Velonica
i hate afs
thích ăn nho =))
Vip ♥ BigBang ♥ AFS
Ruby
BiTO
Thím Hà
nocomment
Sempai !
manucian1988
Out!
Yun13
WISH
[Rapppappa] Torigoya
3ku
pandanice
lienthao
In Flames
Ginsei
Fro
bbfc_kenny
d.pamsy
Vongola Guardian's Sky
anti_soshit_4ever
13_angle_4ever
nana s2 Yunnie
E.L.F suju no1
Hi!sky
Thợ Nĩ Trung Lập
ELF
Nozomi Sasaki
Nightwish
suju-elf
Razor
m2t1994
12951000
dark4613
[GVN]Knight
I am Superman...
Tamura
minakute_hp94
antikpop=dog
eunhae_13
elf_cass
*lười*
vn13
junni_kyumin
JayMin2106
Tatsumaru
nhoc_suz
clapclapclap
lilus90
lizzlizz
Kunnie.13
shocking_vip
Chung_nazi
fighter_for_freedom
antisuju1102
suju13_hannie
Ayaka
72 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 12 ... 20  Next
Tác giảThông điệp
suju-elf

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 5:19 pm

những thứ ỡ trên kia không đủ để bạn biết là bạn làm gì ha
antikpop=dog

antikpop=dog

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 5:21 pm

và đây là thông báo đến từ soshivn

Xin chào các bạn ~~~

Sự việc DC 2010 lần này đã thu hút khá nhiu sự chú ý của cộng đồng fan Kpop vào sự mâu thuẫn giữa các S1 và ELF, và đặc biệt là những hành động chơi bẫn của ELF trong DC 2010 lần này

Tuy nhiên nhắc đến sự chơi bẩn trong DC2010, chúng ta không thể không quên kể công Shawol - FC của Shinee - đã góp phần không nhỏ cùng Ẹo Hàn vẽ nên một bức tranh tuyệt vời về sự "đoàn kết không đồng lòng" trong cộng đồng những fan Kpop thiếu văn hóa hiện nay

Hãy xem clip dưới đây trước khi các bạn đọc tiếp
[/youtube]https://www.youtube.com/watch?v=s4sDGVJvvek&feature=player_embedded[/youtube]

Khu vực ngồi của Shawol - fansite của Shinee - đã tắt gậy phát sáng và hoàn toàn im lặng trong suốt phần trình diễn của S9

Các Shawol nhận được tin tức truyền miệng từ Ẹo Hàn rằng :"Khi SNSD biểu diễn, hãy im lặng và tắt gậy phát sáng đi"

So với Ẹo Hàn, Shawol chính là fansite bựa nhất trong tất cả các fansite mà tôi từng biết !

Họ - Shawol - đã có những khúc mắc gì với S1 hay S9 để họ hành động một cách ngu ngốc và vô văn hóa theo lời của Ẹo Hàn ?

Các S1 vẫn không hề cho rằng Shawol sẽ hành động như vậy, vì chúng ta không tin rằng họ đủ "ngu ngốc" để hành động như thế. Nhưng họ đã làm!

Chúng ta cũng không nhất thiết yêu cầu Shawol phân tích gì về vấn đề này nữa, vì hành động ngu ngốc không bao giờ có sự bào chữa thích đáng cho nó cả. Mối quan hệ giữa S1 và Shawol sẽ không bao giờ được như xưa sau sự kiện lần này

BỞI VÌ CHÚNG TA S1 - KHÔNG BAO GIỜ LÀM BẠN VỚI NHỮNG LŨ NGU NGỐC, VÔ VĂN HÓA VÀ LÀM TỔN HẠI ĐẾN S9

Hy vọng rằng- Shawol - FC của Shinee, một idol mới nổi lềnh bềnh của kpop - sẽ biết cách hành xử lễ độ hơn, để idol của họ còn một bước tiến lâu dài trên con đường phía trước và không phải rã gánh khi tên tuổi còn tranh sáng tranh tối ~~~

Tôi xin nhắc lại

BỞI VÌ CHÚNG TA S1 - KHÔNG BAO GIỜ LÀM BẠN VỚI NHỮNG LŨ NGU NGỐC, VÔ VĂN HÓA VÀ LÀM TỔN HẠI ĐẾN S9

Đó là phương châm của Soshivn !!!

Tôi nghĩ mọi người hiểu được

SHAWOL SẼ LÀ FC NẰM TRONG DANH SÁCH NHỮNG KẺ CHÚNG TA KHÔNG BAO GIỜ LÀM BẠN

==================================
đây là 1 số cm
Chúng nó ko muốn làm bạn với mình thì mắc gì mình phải làm bạn của nó =]]

Chắc mấy em "thế rới toả lắng" vẫn vật vã ôm hận từ cái hôm chui háng =]]

Công nhận ẹo với sa wơ năm nay daebak thật đếy yahoo60.gif

1 thằng thì giả tạo điêu toa... 1 ông thì a dua a còng ...ngoan ngoãn nghe lời săn bê nhim xui dại như bị bệnh ngu kinh niên =]]

bọn a dua dốt nát yahoo60.gif

thật chỉ có mấy đứa não ngắn như các mợ Shawol mới nghe theo các hành động vô học của các Ẹo chứ yahoo60.gif

đáng buồn cho não các mợ ngày càng ngắn đi mà cái sự đểu của các thím Ẹo thì ngày càng dài ra

Tự xưng là thế giới tỏa nắng mà bị lũ Ẹo nó kêu 1 cái là tắt nắng ngay. Đòi idol của mình làm sao hạng A mà FC của idol khác nó kêu 1 tiếng là 1 da 2 vâng. Cứ thế này bảo sao SHINee nó ko lớn nổi trong mắt fan K-pop. Idol tụi nó giờ còn đang tập bay mà tụi nó lại ra vẻ cứ như idol của nó VIP ngang ngửa SNSD vậy. Tui cười vào mặt tụi nó cũng chưa vừa lòng. Để xem cái lũ đàn ông ko ra đàn ông, con nít ko ra con nít đó nó còn tập bay dc đến bao lâu hay sẽ có lúc mà gãy cánh chết chìm trên chính cái biển Sapphire mà cha mẹ Ẹo của tụi nó tạo ra yahoo21.gif
P/S : Sau hôm nay thì đừng trách vì sao tui anti DBSK, SuJu với SHINee nhá!

Sone thì đúng ntn rồi!!~

Được sửa bởi antikpop=dog ngày Wed May 26, 2010 5:33 pm; sửa lần 1.
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 5:26 pm

uhm rùi bạn cho là vô căn cứ thế bạn biết là vô căn cứ mà cứ cho lên rùi ngồi đọc chơi vậy thui ha.chẳng cần biết người ngoài sẽ nghe ai.chả thế mà són bị kpop ghét như ji .à mà còn elf giở thói côn đồ.thế elf hầu như là nữ thế côn đồ kiểu gì hả bạn
minakute_hp94

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 5:59 pm

guest đã viết:
@ML SJ:
Đích thị bạn ML Sj là fan của 9 gái rồi :|
Chà, ai mà ko bik bảo vệ idol của mình.
Chúng tôi cũng vậy thôi.
Nên bạn đừng có mà văng tục rồi chửi này chửi nọ.
Thật tình là tui anti Sone - Anti Sone chứ ko anti S9 - hỉu hok?
Nhờ các bạn mới có war đấy.
Bạn lê lết đi xem thông tin chính thức về DC đi!
Coi sự thật có phải như vậy ko?
Đồ bóp méo sự thật! Còn là người ko?
Trong khi 9 gái và 10 trai đang vui vẻ cùng nhau thì các Sone làm lớn chuyện để tạo war.
Bik tại sao FC ngày trước của S9 là Honey chứ ko phải Sone hok?
Nhờ các Sone tích cực gây war hồi DC08 nên Honey mới quyết định
FAN CHÂN CHÍNH LÀ HONEY - FAN GÂY WAR LÀ SONE!

Bạn Sone chắc rồi :| - Đừng cố dành công khi người ta đã loại mình ra

đề nghị xem rõ lại thông tin trước khi post =.=

đã từ lâu đã không còn tên Honey rồi =.=

Honey được đổi thành Sone trc' DC 08 =.=
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 6:41 pm

Trước tiên về cái bài dịch từ fansite của K-ELF:

Bài viết buộc tội Sone mà chỉ thấy toàn chữ là chữ, đéo thấy âm thanh hay hình ảnh nào để người ta tin. vậy có khác gì nói chơi hả ? Kết luận lại: Bằng chứng của Sone đáng tin hơn.

Giờ thì chúng nó hơi hơi thừa nhận đã đuổi mấy fan của Sone rồi, không thể chối cãi đc trước các tấm ảnh bằng chứng của Sone nhé. nhưng tiếp theo đó, lũ ELF giở chiêu vừa đấm vừa xoa. Chúng nó bảo đấy cũng là tại lỗi cả Sone nữa vì không tuân theo quy định chỗ ngồi của Sone. Hình như tôi lại nghe từ phía bên Sone nói rằng không có quy định gì của SM về các khu vực khán đài cả. Nhưng thôi, tôi nghĩ cái đó cũng không cần thiết phải tìm bằng chứng. Bởi vì dù có quy định về chõ ngồi hay không ? Một khi các Sone đã mua vé vào đúng khu khán đài của ELF, thì lỗi đó là lỗi của Ban Tổ Chức khi họ lại bán vé chỗ ngồi ELF cho Sone. Và khi đã xảy ra rồi thì không ai có quyền đuổi Sone ra khỏi cái ghế mà họ đã mua để ngồi cả. Chắc các con VẸO toàn con cá sấu suốt ngày mơ tưởng đến các oppa nên chưa có người yêu dẫn đi xem phim, ca nhạc bao giờ. Nó không hiểu cái quy tắc ghế của ai người nấy ngồi, không ai có quyền lấy chỗ cả. ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Beat_shot

Tiếp theo là bài viết của 1 bạn quote lại comment của những Sone trên fansite của họ: Soshivn. Tôi xin đáp trả lại bằng comment của ELF

Lũ són kia,đã ngu thì chớ,giờ thì chống mắt lên mà xem Ksón yêu quý của chúng mày văn hoá tới mức nào nhé. Hay là mắt cũng thay bằng sillicon hết rồi.

mềnh biết mà ....
mấy con Són chỉ đc cái tự sướng .... dồi bịa đặt cho nhau nghe sướg ta mà thôi .....
đúng là cái kiểu ko ăn đc thì đạp đổ ..... ELF chắc chắn sẽ vẫn đoàn kết và tin tưởng nhau .... mà nếu thực sự có chuyện K-ELF làm như lời Són nói thì đấy cũng là hậu quả tất yếu . SHIT xứng đáng nhận điều đó ....

bọn khốn nạn, bại não đó

bọn SÓn..sớm muộn chúng mày cũng phải gánh chịu hậu qả do chính chúng mày gây ra thôi...

Đỡ hộ mình với các bạn ơi. Toàn là lũ con gái phát ngôn đấy ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Beat_shot
Và bạn nào nói sau DC08 fan club của SNSD phải đổi từ Honey thành Sone thì tôi khinh các bạn. Những kẻ đặt điều đáng ghê tởm
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 6:51 pm

vâng tội nghiệp són thế bạn lấy chứng cớ ỡ au mà nói thế à lại kia chứ au.con người khác con vật ở chỗ biết thế nào là đúng là sai.vậy đầu óc bạn để làm gì mà son nói gì bạn nghe đấy vậy.đạo đức giả hả sao không thấy cac fanclub nói gì mà toàn thấy són đổ lỗi cho elf vậy.từ trước tới nay DC lun là chỗ lớn nhất để són gây chuyện với elf bạn ạ và lần này cũng không ngoại lệ
Razor

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:00 pm

Đùa, sáng nay cũng có war ở bên 360kpop. Các bạn Suju thì cứ ra sức mà cãi cho = được là Sone sai, Sone phải xin lỗi blah blah. Thế mà tớ comment 1 cái từ mấy trang đầu đến tận trang 21 mà bị bơ mãi :(. Chỉ hỏi 3 câu thế này thôi:

1) Elf xin lỗi Sone về việc đuổi Sone ra khỏi khu LMNP, nhưng lại lấy lí do là Sone cướp ghế của ELF nên việc đuổi này là lỗi chung của cả 2 fanclub
À ừ, cái này các bạn giải thích cho tôi rõ xem là từ khi nào khu LMNP là của riêng ELF vậy? Và tại sao có ELF ngồi ở khu Sone nhưng lại ko bị đuổi? /:)

2) ELF tố cáo một số Sone dẫm lên bóng của ELF
Một từ thôi, bằng chứng đâu? Ko bằng chứng mà cứ nói suông thế này thì người ta bảo là vu khống đấy.
Và bằng chứng khách quan nhé, đừng có quăng cái đống với nguồn từ AFS rồi lại bảo là bằng chứng thì tôi đầu hàng đó =(.

3) Các bạn bảo ELF sỉ nhục SNSD là ít hơn Sone sỉ nhục Suju? Và yêu cầu lời xin lỗi?
Đùa. Một là xin lỗi, hai là không. Đừng có mà cái kiểu vừa xin lỗi theo kiểu chống chế, lại vừa xuyên tạc sự thật thế này. Sone sỉ nhục những hành động đã qua của Suju? Phải nói là ít, rất rất ít. Mà nếu có nữa thì cũng là cộng đồng người ta chỉ trích, chứ chẳng riêng gì Sone. Còn AFS với phần lớn thành viên là từ ELF, CASS và VIP thì sao (xin lỗi các bạn CASS và VIP vì bị kéo vào đây)? Lần nào tôi hỏi họ lí do để anti S9 là gì, lúc nào cũng là 1 điệp khúc cũ rích đến mức ko thể quên dc. Vô lễ, PTTM và la liếm đàn anh =)). PTTM thì tôi ko bàn đến, vì chẳng ai biết dc chính xác cả. Còn vô lễ và la liếm? Bạn có hiểu thế nào là vô lễ, thế nào là la liếm? Và bằng chứng? Cũng ko có gì ngoại trừ những đoạn cut đến khó hiểu.

Đây. Tôi có edit lại so với bản gốc mà tôi post bên 360kpop rồi, vì nó đã bị del :(. Mong các bạn ELF ở đây giải đáp hộ, ELF bên kia bơ tôi mãi :(
lizzlizz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:01 pm

suju-elf đã viết:
vâng tội nghiệp són thế bạn lấy chứng cớ ỡ au mà nói thế à lại kia chứ au.con người khác con vật ở chỗ biết thế nào là đúng là sai.vậy đầu óc bạn để làm gì mà son nói gì bạn nghe đấy vậy.đạo đức giả hả sao không thấy cac fanclub nói gì mà toàn thấy són đổ lỗi cho elf vậy.từ trước tới nay DC lun là chỗ lớn nhất để són gây chuyện với elf bạn ạ và lần này cũng không ngoại lệ

Bạn à, thật sự thì nếu bạn nói mà muốn người khác tin thì hãy đưa ra bằng chứng, nếu chỉ là một bài viết đại diện cho K ELF thì xin nói thật mình cũng viết đc 8-}!!! Còn bên soshiVN, người ta đã đưa ra tất cả: Hình ảnh, video, bảng thông báo gốc... thậm chí hiện giờ người Hàn còn đang lên án cái hành vi của K ELF thì hỏi bạn người ta sẽ tin ai đây??? Dù bảo là cảm tính đi chăng nữa cũng đc, nhưng làm ơn, muốn phản bác thì hãy đưa ra Bằng Chứng như bên SoshiVN đã đưa ra!!!
P/s: Tớ nói chuyện với bạn đàng hoàng nên tớ mong bạn cũng tôn trọng tớ:x!!!
Thợ Nĩ Trung Lập

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:03 pm

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 409407

Được sửa bởi Thợ Nĩ Trung Lập ngày Thu May 27, 2010 10:44 am; sửa lần 1.
lizzlizz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:04 pm

Razor đã viết:
Đùa, sáng nay cũng có war ở bên 360kpop. Các bạn Suju thì cứ ra sức mà cãi cho = được là Sone sai, Sone phải xin lỗi blah blah. Thế mà tớ comment 1 cái từ mấy trang đầu đến tận trang 21 mà bị bơ mãi :(. Chỉ hỏi 3 câu thế này thôi:

1) Elf xin lỗi Sone về việc đuổi Sone ra khỏi khu LMNP, nhưng lại lấy lí do là Sone cướp ghế của ELF nên việc đuổi này là lỗi chung của cả 2 fanclub
À ừ, cái này các bạn giải thích cho tôi rõ xem là từ khi nào khu LMNP là của riêng ELF vậy? Và tại sao có ELF ngồi ở khu Sone nhưng lại ko bị đuổi? /:)

2) ELF tố cáo một số Sone dẫm lên bóng của ELF
Một từ thôi, bằng chứng đâu? Ko bằng chứng mà cứ nói suông thế này thì người ta bảo là vu khống đấy.
Và bằng chứng khách quan nhé, đừng có quăng cái đống với nguồn từ AFS rồi lại bảo là bằng chứng thì tôi đầu hàng đó =(.

3) Các bạn bảo ELF sỉ nhục SNSD là ít hơn Sone sỉ nhục Suju? Và yêu cầu lời xin lỗi?
Đùa. Một là xin lỗi, hai là không. Đừng có mà cái kiểu vừa xin lỗi theo kiểu chống chế, lại vừa xuyên tạc sự thật thế này. Sone sỉ nhục những hành động đã qua của Suju? Phải nói là ít, rất rất ít. Mà nếu có nữa thì cũng là cộng đồng người ta chỉ trích, chứ chẳng riêng gì Sone. Còn AFS với phần lớn thành viên là từ ELF, CASS và VIP thì sao (xin lỗi các bạn CASS và VIP vì bị kéo vào đây)? Lần nào tôi hỏi họ lí do để anti S9 là gì, lúc nào cũng là 1 điệp khúc cũ rích đến mức ko thể quên dc. Vô lễ, PTTM và la liếm đàn anh =)). PTTM thì tôi ko bàn đến, vì chẳng ai biết dc chính xác cả. Còn vô lễ và la liếm? Bạn có hiểu thế nào là vô lễ, thế nào là la liếm? Và bằng chứng? Cũng ko có gì ngoại trừ những đoạn cut đến khó hiểu.

Đây. Tôi có edit lại so với bản gốc mà tôi post bên 360kpop rồi, vì nó đã bị del :(. Mong các bạn ELF ở đây giải đáp hộ, ELF bên kia bơ tôi mãi :(

Bạn không biết bên 360kpop toàn là ELF à =]]=]], thậm chí bây giờ bên SoshiVn đã lên tiếng nói : kO TIN VÀO BẤT CỨ THỨ GÌ Ở 360KPOP!!!
Thợ Nĩ Trung Lập

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:05 pm

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Icon_flower ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Icon_flower ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Icon_flower

Được sửa bởi Thợ Nĩ Trung Lập ngày Thu May 27, 2010 10:45 am; sửa lần 1.
Razor

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:08 pm

@Liz: biết chứ, vì thế lâu lâu mới phải vào để làm khai sáng các bạn ý =(, đâu thế để các bạn ý hoành hành mãi dc.
Mà chúng nó cứ mải quote cm gì đâu ko, những câu mình cần trả lời thì chẳng ai để ý :(
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:10 pm

à không bị đuổi nhưng chỉ bị đánh lột quần áo thui.bạn cũng nên biết rằng trước khi dc diễn ra són đã làm ầm lên rằng sẽ mua những cho dành cho elf vậy thì tại sao elf lại không thể.tui cung thắc mắc một điều rằng tai sao kelf lại để cho són đè đầu như thế.đơn giản họ giữ im lặng vì thần tượng của họ muốn thế
thứ 2:cần gì phải bằng chứng những gì son đã làm ở dc 2008 sẽ lập lại ở dc 2010.chì khác là lần này chỉ có elf phải hứng chịu
thứ 3:snsd bị ghét vì bất lịch sự với sunbae,luôn giở giọng tự cao tự đại
thế đã đủ chưa hả bạn
lizzlizz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:11 pm

Razor đã viết:
@Liz: biết chứ, vì thế lâu lâu mới phải vào để làm khai sáng các bạn ý =(, đâu thế để các bạn ý hoành hành mãi dc.
Mà chúng nó cứ mải quote cm gì đâu ko, những câu mình cần trả lời thì chẳng ai để ý :(

Như hôm qua trên fb, có một em post video cổ động WC của Suju và hô hào Hàn Quốc chiến thắng hầm bà lằng tùm lum ngay trên cái trang : Hội những người phát cuồng vì fan cuồng của các Thym' Suju!!! Em ấy đã thắc mắc tại sao trong đây lại phản khán em ấy rồi đủ thứ câu hỏi ngu si thể huiện trí tuệ siêu ... Ẹo của em ấy!!! Thế là tớ hỏi tại sao lại posty ở đó, nguyên nhân, sự việc, ý nghĩa =]], thì em ấy bơ câu hỏi của tớ :(... Có buồn không cơ chứ :(...
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:12 pm

bạn cho tớ cái link bằng chứng chứ
lizzlizz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:13 pm

suju-elf đã viết:
bạn cho tớ cái link bằng chứng chứ

Bạn muốn bằng chứng của cái cm của tớ à???

https://www.facebook.com/profile.php?id=100000002743433#!/video/video.php?v=125815524104344&oid=112195865463829

:x :x, thân ái tặng bạn :x!!!
Thợ Nĩ Trung Lập

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:15 pm

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 346885 ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 346885 ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 346885

suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:16 pm

bạn ơi link của bạn có vấn đề
Thợ Nĩ Trung Lập

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:18 pm

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 552399 ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 552399 ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 552399 ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 552399

lizzlizz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:19 pm

Razor

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:20 pm

Thứ nhất: đánh, lột quần áo? Có hình ko? Có Clip ko? Có báo nào ở Hàn đưa tin ko? /:). Toàn phét!.
Và cũng chẳng có fansite chính thức nào của SNSD lại lên tiếng kêu gọi mua giật của ELF cả, chỉ có fansite chính thức của SJ kêu gọi mọi người ngăn chặn Sone vào DC thôi, để rồi cuối cùng cộng đồng ELF bị cả Hàn quốc tẩy chay đến mức phải gỡ cái thông báo xuống.
Thứ hai: mời bạn đọc lại bài của MLSJ ở trang 1 phân tích về DC 2008. Khi nào đọc hiểu thật kĩ thì xin mời comment lại. Nhé?
Thứ 3: bị ghét vì bất lịch sự với sunbae? Thế mà tôi thấy là 2pm, 2am, DBSK, Bigbang, Suju, Kara, BEG, v.v rất là thân thiết với SNSD nhé /:). Vậy bạn làm ơn cho tôi coi clip đi. Nhớ là clip full nhé, đừng cắt đầu cắt đuôi để đặt người ta vào tình huống khác xa tình huống thật =).

Và đó, tôi bảo y chóc. Lúc nào cũng chỉ là những lời khẳng định suông mà ko hề có chứng cớ nào cả. Tôi phục các bạn luôn ý :x
lizzlizz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:21 pm

Razor đã viết:
Thứ nhất: đánh, lột quần áo? Có hình ko? Có Clip ko? Có báo nào ở Hàn đưa tin ko? /:). Toàn phét!.
Và cũng chẳng có fansite chính thức nào của SNSD lại lên tiếng kêu gọi mua giật của ELF cả, chỉ có fansite chính thức của SJ kêu gọi mọi người ngăn chặn Sone vào DC thôi, để rồi cuối cùng cộng đồng ELF bị cả Hàn quốc tẩy chay đến mức phải gỡ cái thông báo xuống.
Thứ hai: mời bạn đọc lại bài của MLSJ ở trang 1 phân tích về DC 2008. Khi nào đọc hiểu thật kĩ thì xin mời comment lại. Nhé?
Thứ 3: bị ghét vì bất lịch sự với sunbae? Thế mà tôi thấy là 2pm, 2am, DBSK, Bigbang, Suju, Kara, BEG, v.v rất là thân thiết với SNSD nhé /:). Vậy bạn làm ơn cho tôi coi clip đi. Nhớ là clip full nhé, đừng cắt đầu cắt đuôi để đặt người ta vào tình huống khác xa tình huống thật =).

Và đó, tôi bảo y chóc. Lúc nào cũng chỉ là những lời khẳng định suông mà ko hề có chứng cớ nào cả. Tôi phục các bạn luôn ý :x

Muôn năm, muôn năm muôn năm XD XD !!!
Thợ Nĩ Trung Lập

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:22 pm

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 242202 ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 242202 ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 242202

suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:25 pm

cái này bạn gọi là link hả.zo thử thì biết
lizzlizz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:25 pm

:|, bạn muốn xin link nào??? Kéo lên và đọc cho rõ ràng lại những cm trên kia nha :|!!!
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:31 pm

thế đấy link của bạn tốt thật con phải đi vay mượn của người khác nữa
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:34 pm

suju-elf đã viết:
thế đấy link của bạn tốt thật con phải đi vay mượn của người khác nữa
đúng là không biết gì, link mà cũng vay mượn nữa hả
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:48 pm

Địt mẹ thằng Thợ Nĩ Trung Lập, anh em đừng ai vào link của nó. Link phản động đấy
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:54 pm

máu lồn SuJu đã viết:
Địt mẹ thằng Thợ Nĩ Trung Lập, anh em đừng ai vào link của nó. Link phản động đấy
cái dạng như nó là phản động ở hải ngoại rồi
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 7:57 pm

Nói thật cái câu chuyện bịa Sone lột đồ ELF nữ để nhạo báng là cái câu chuyện bịa ngu và buồn cười nhất đấy.

Các bạn có biết hành động đó nó xúc phạm người ta nặng nề thế nào không ?? ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Feel_good

Mọi lời nói của các bạn tôi đều đòi bằng chứng, riêng cái chuyện bịa này thì tôi không đòi đâu.
Vì nghe các bạn kể xong ai cũng mắc cười. ELF nữ nào mà bị như vậy thì nó hoặc bố mẹ nó không để yên cho cái thằng đã làm chuyện đó đâu. Và vụ này sẽ rùm beng lên cực lớn đấy
lizzlizz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 8:08 pm

Rồi, trình độ siêu nhiên: Link đi vay mượn 8-}!!!
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 9:10 pm

Có lột đồ à? Đâu đâu cho xin cái ss với, clip thì càng tốt farao, mà chip màu gì đấy? Cỡ size A-Cup, B-Cup, C-Cup hay D-Cup vậy? affraid
vn13

vn13

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 9:13 pm

:-< Có khi không tham gia cái FC nào lại là hay hơn cả
Riêng tớ thì tớ thấy thất vọng về tất cả :-<
Có lẽ cái danh E.L.F cũng chẳng dám nhận
Chỉ làm một người yêu quí SJ,SHINee, F(x) có khi lại đơn giản hơn :-<
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 9:16 pm

Nghiêm cấm đăng mọi thông tin, hình ảnh, video clip... nguồn gốc từ soshivn và AFSVN, đặc biệt là các thông tin liên quan tới Dream Concert 2010. Mọi hình thức đăng tải ở bất cứ khu vực box nào cũng bị xóa bài và ban nick vĩnh viễn.
- Nghiêm cấm cách gọi biến thiên tên các FC của nghệ sĩ K-pop như: Són, Ẹo, Cạc... Mọi cách gọi biến thiên tên các FC sẽ bị ban nick vĩnh viễn.

Cái này là bên 360kpop nè......
vn13

vn13

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 9:21 pm

^
^
bên ssvn vs afsvn cũng cấm post bài lấy nguồn từ 360 mà bạn
họ đều ghét nhau cả thôi
nói chung thú thật là fan Kpop phức tạp
làm chính người trong cuộc như mình cũng đau đầu :|
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 9:22 pm

@susu_elf: biết sao bạn không vào được không, VN chặn trang web facebook...nên bạn không vào được là đúng, đừng bảo người khác đưa link sai chứ ;))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 9:24 pm

Tốt hơn nghe nhạc thôi, không làm fans Kpop....:))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 9:27 pm

Riêng cái câu chuyện lột đồ thì nó biến thiên nhiều lắm. Có bạn ẸO lại còn nói rằng bạn nữ bị lột đồ nhưng vẫn giơ cao quả bóng màu xanh và hô to "SuJu"

Ôi, mấy anh Lichsuvn ơi, các anh vào mà xem sau khi war với các anh xong thì các em ELF giỏi lịch sử như thế nào này. Các em ấy thuộc các câu chuyện của chiến sĩ ngày xưa ghê. Và các em ấy áp dụng đc cả vào trong âm nhạc. Thật là sáng tạo ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Rofl
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 9:28 pm

Thế vẫn ko có bạn nào cho mình cái ss hay cái clip K-ELF bị lột đồ à? Để mình đánh giá thiệt hại đối với cái đồ chip và 3 vòng cái farao. Vừa google thấy rồi ELF bị đánh + lột đồ tại DC 2010. Sone thật là dã man Basketball
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 9:56 pm

vn13 đã viết:
:-< Có khi không tham gia cái FC nào lại là hay hơn cả
Riêng tớ thì tớ thấy thất vọng về tất cả :-<
Có lẽ cái danh E.L.F cũng chẳng dám nhận
Chỉ làm một người yêu quí SJ,SHINee, F(x) có khi lại đơn giản hơn :-<

Bạn không cần phải thay đổi đâu. Chúng tôi tôn trọng fan chân chính như bạn. Tiếc rằng cái chữ ELF nó đã bị 99% những em gái trẻ làm vẩn đục nghĩa của nó rồi.

Đến giờ bạn mới nhận ra đẳng cấp của 1 người nghe nhạc thuần túy à ? Từ lâu tôi đã là 1 người chỉ đi nghe nhạc mình thích mà không quan tâm đến scandal của nghệ sĩ đó rồi. Tôi đã nói là tôi yêu âm nhạc, tài năng của họ chứ tôi không yêu con người họ. Bạn đừng ảo tưởng vào những cố gắng trong công việc của SJ. Bạn đã bị công ty SM đánh lừa rồi. Đơn giản họ biết bạn còn trẻ, bạn thích nghe nhạc của SJ thì thường bạn cũng thích những gì liên quan đến SJ, và họ đã tô vẽ lên 1 hình tượng SJ đẹp lung linh trong mắt các em gái. Các bạn nói SJ đã từng có những ngày làm việc không ngừng nghỉ, chỉ ngủ 3 tiếng 1 ngày, thậm chí làm việc 24/24. Xin lỗi các bạn, các bạn còn trẻ con lắm. Chưa hiểu khi vào đời thì khổ thế nào đâu. Các bạn đem những thứ ấy ra rồi hỏi tôi có làm đc như SJ không mà chê ? Nghề nghiệp của tôi không giống với SJ nên so sánh sẽ khập khiễng, nhưng cái đoạn làm việc 24/24 thì tôi cũng đã có 1 lần rồi, tôi làm trong 4 ngày 24/24 trừ những lúc ăn và đi vệ sinh. Thậm chí tôi còn không đi tắm trong 4 ngày đó. Vậy các bạn có thần tượng tôi không ?

Các bạn bảo các bạn thần tượng SJ không phải vì các bài hát, các album sẽ ra mắt của họ mà là hình ảnh 13 thiên thần trong mắt ELF(1 member bên SJ13VN nói thế). Buồn cười quá, SJ thử không hát nữa xem có bị đá đít không. Các bạn thích thần tượng những con người cố gắng trong gian khổ à ? Vậy các bạn hãy thần tượng Cố Tổng thống Lincoln của Mỹ đi. Cuộc đời ông ta là sự vươn lên từ nghèo khó cùng cực đấy. Ông ta còn gian khổ gấp vạn lần SJ

Tôi tự nhận xét 1 thần tượng của tôi: Erika - diễn viên/ca sĩ là 1 người khó ưa, chảnh thông qua những phát ngôn của cô ấy với giới truyền thông. Nhưng nó chẳng có nghĩa lý gì với tôi, vì tôi đâu có yêu con người của Erika. Bạn thử qua diễn đàn japanest.com xem, 70% member trên đó cũng có thần tượng Erika như tôi, họ cũng thừa nhận những điểm xấu của cô ta nhưng không ai bao biện cho Erika, và cũng chẳng rỗi hơi đâu đi bàn luận đời tư cô ấy. Các em ELF có tự nhận xét về SJ 1 cách công bằng như vậy được không ? Các em có biết đc các anh SJ của em tính cách thực sự như thế nào không hay tính cách của các anh ấy bây giờ là do SM dựng lên ?

Đừng nhìn vào vẻ hào nhoáng bề ngoài mà ngộ nhận các em ạ ! Erika của anh cũng có 1 khuôn mặt xinh đẹp và thánh thiện lắm. Nhưng đằng sau đó thì .........

Tặng bạn 1 bài hát mừng bạn ngộ được cảnh giới của 1 fan âm nhạc thật sự

https://www.youtube.com/watch?v=Pid4ZsIk7DA

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Go
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 10:06 pm

Muốn gì thì cũng phải có bằng chứng chứ nhỉ. Các ELF đưa bằng chứng ra đi. Còn nếu không thì rất tiếc rằng các bạn phải chấp nhận lập luận của các anti thôi!
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 10:11 pm

Thời buổi này làm gì cũng phải có = có chứng mới được......

Ra tòa nếu =chứng cũng thua, dù luật sự giỏi cỡ nào cũng cãi không lại đâu
vn13

vn13

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 10:23 pm

^
^
mình không bị thần tượng hoá SJ quá như bạn nghĩ đâu vì mình chẳng bao giờ tung hô họ quá đà cả! những lỗi lầm của họ mình chưa bao giờ tìm cách bao biện! Sai thì phải nhận lỗi và sửa! Mình thì hơi khác bạn một chút. Bạn thích ca sĩ Jpop vì tài năng còn mình thì thích ca sĩ Kpop vì con người nhiều hơn tài năng ( nhưng không phải là không có). Mà là con người thì ai cũng có khuyết điểm ưu điểm nên mình cũng không bàn nhiều nữa! Còn những ca sĩ tài năng ở Kpop thì mình cũng thích nhiều lắm. Đặc biệt là thích Seo In Gook :)

ý mình ở đây là mình chán ngán fan Kpop! hồi DC 08 thì mình chưa thích Kpop nên không hiểu rõ lắm. Sau này cũng chỉ biết là E.L.F vs SONE thù hằn nhau qua cái vụ DC 08 ấy rồi blah blah nhưng mình không quan tâm đến fan vì mình chỉ thích và quan tâm đến thần tượng của mình thôi.

Thực ra cái vụ DC 10 này mình thực tình cũng không quan tâm lắm đâu :)) tại mình có xem cũng chỉ xem SJ,SHINee vs f(x) của mình thôi cơ mà tại mấy hôm nay đi ra đường, đi học, lên mạng cũng đều xoay quanh vấn đề này nên cũng có đôi chút ám ảnh :))

Dù sao cũng cảm ơn bạn vì đã nói chuyện một cách lịch sự với mình :)
còn cái link bạn cho mình TT_____TT
tự dưng ytb nhà mình đơ rồi nên không nghe được tiếng :(
Hi!sky

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 10:43 pm

Tôi cũng giống với bạn vn13, tôi thần tượng suju vì con ng` của họ. Có lẽ ấn tượng ban đầu của tôi thì cũng giống như bao fangirl # thôi, họ đẹp trai. Nhưng tôi tiếp tục tìm hiểu về họ, và tôi nhận ra tâm hồn của họ đẹp hơn vẻ bề ngoài rất n`...Có thể họ hát không hay, họ nhảy không ấn tượng, nhưng tôi biết họ đã cố gắng làm hết sức mình, và tôi quí là quí ở điều đó, họ không ỷ mình có n` fan mà quên đi nhiệm vụ của mình là hát và nhảy thật tốt...Nhưng có n` bạn nói rằng SJ là mấy thăng gay, họ nói rằng vì họ hôn nhau trên sân khấu và làm đủ trò bệnh hoạn, nhưng theo tôi đó cũng là tất cả n~ gì SM tạo nên, và họ cũng chỉ là ng` fải làm theo mà thôi...Bạn đã bị công ty SM đánh lừa rồi...có thể đúng nhưng nếu các bạn nói SJ là gay thì chẳng fải cũng bị lừa như chúng tôi sao???
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 10:53 pm

đây là cuộc chiến của 2FC, có liên quan gì đến idols đâu....chẳng qua người ta ghét fans nên idol liên lị...

Các bạn đừng đi quá xa chủ đề....

Bây giờ thì có lời phát ngôn của K-ELF, nhưng chứng cứ bên K-ELF vẫn chưa đủ phản bác của bên K-Sone.....Hay là K-elf không thể phản bác được mà chỉ đưa ra những lời nói khiến cho người ta thấy cái ngỏ cục của ELF.
Chắc mấy ngày qua bên K-elf đi tìm chứng cứ phủ nhận, nhưng không có, bây giờ quay lại đổ thừa.......nực cười....

Tội nghiệp nhất là Shawol - FC của Shinee, bị bọn K-elf đưa kon bỏ chợ.....:))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 10:59 pm

Giờ việc ELF nhận lỗi chỉ còn là thời gian nữa thôi bác.

Để xem khi ELF Hàn nhận lỗi thì lũ khắm bựa bên AFS có dịch lại và post lên nữa không.

Lần này vui quá. Bẽ mặt bọn đĩ AFS rồi
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:01 pm

Tất cả đều là trò hề của SM Entertaiment
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyWed May 26, 2010 11:02 pm

Ai mà đi dịch là mình sai chứ...:)))

Thôi chờ vài ngày nữa mới bít được toàn bộ câu chiện.....
E.L.F suju no1

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyThu May 27, 2010 10:10 am

z vậy bạn lên allkpop mà coi DC 2008 là như thế nào mà mói HHT là lá cả s9 bị như thế là đúng lắm, hok thể nào bàn cãi ij nữa, tại sao s9 lại bị như thế thì hãy hỏi các fan nam của s9 áh. E>L.F mà làm những chuyện đó à. bạn suy nghĩ kĩ di. sone da phần là nam, E.L.F thì là nữ, z nữ là ij dc nam hả. hua nam lột đồ người ta, xem lại di rồi hay anti suju.
hangeng trong suju vì bị áp bức wa phải ròi nhóm, suju cực khổ lá thế. còn s9 thì cực khổ nỗi ij, ít ra thì cũng có cháu của Soman trong đó. z trong 2 nhóm ai là người tài năng hơn.
E.L.F dc xem là fc hữu nghị nhất đó bít hok. còn s9 thì là nhóm nhạc có nhìu antiu nhất chau á đó. z tại sao lại bị anti, hok co lửa sao có khói.
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 EmptyThu May 27, 2010 10:38 am

bạn quoccanh ơi thui bạn ạ những người không biết không có tội.câu chuyện của chúng ta kết thúc thui bạn.tui nhận được mail của mọi người không nên commet nữa bạn ạ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 4 Empty

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010
Trang 4 trong tổng số 20 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 12 ... 20  Next
 Similar topics
-
» SNSD với FIFA World Cup 2010
» Girls' Generation - Y-STAR Now It's SNSD Ep. 4 (2010.05.01)
» [Anti SNSD] SM mua Golden Disk cho SNSD?
» Women Soccer Asia Dream
» [pic] SNSD