Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010

Go down 
Ryn Tạt Lon
Sica_Ohmylove
jun_love_kyu
Pô xây đông
Ari Doll
anti AFS
Luxury
sofunny
Velonica
i hate afs
thích ăn nho =))
Vip ♥ BigBang ♥ AFS
Ruby
BiTO
Thím Hà
nocomment
Sempai !
manucian1988
Out!
Yun13
WISH
[Rapppappa] Torigoya
3ku
pandanice
lienthao
In Flames
Ginsei
Fro
bbfc_kenny
d.pamsy
Vongola Guardian's Sky
anti_soshit_4ever
13_angle_4ever
nana s2 Yunnie
E.L.F suju no1
Hi!sky
Thợ Nĩ Trung Lập
ELF
Nozomi Sasaki
Nightwish
suju-elf
Razor
m2t1994
12951000
dark4613
[GVN]Knight
I am Superman...
Tamura
minakute_hp94
antikpop=dog
eunhae_13
elf_cass
*lười*
vn13
junni_kyumin
JayMin2106
Tatsumaru
nhoc_suz
clapclapclap
lilus90
lizzlizz
Kunnie.13
shocking_vip
Chung_nazi
fighter_for_freedom
antisuju1102
suju13_hannie
Ayaka
72 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 11 ... 20  Next
Tác giảThông điệp
Ayaka

Ayaka

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 9:31 pm

Đề nghị những bạn comment sau này đọc kỹ những bài trang 1. Các bạn cứ đi lạc chủ đề xa quá. Nói mà chẳng có dẫn chứng gì. Tội rất ngại phải giải thích lại.

Tóm lại thì: ELF ơi bằng chứng đâu ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 Surrender
lizzlizz

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 9:41 pm

=]]=]], nói xuôi nói ngược, vẫn chỉ là nói suông anh à=]]
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 9:43 pm

Xin lỗi bạn nhưng bạn ko đọc news về DC mấy ngày nay thì phải .

Cái việc elf cổ vũ cho SNSD ư , trong khi bảo các fan khác tắt ls , im lặng khi SNSD biểu diễn ?. Âm mưu lặp lại 10 minute trong DC08 của elf đã quá rõ rồi , có cần tôi đưa ảnh cho bạn làm bằng chứng ko .

Đấy là elf Hàn , còn elf Việt thì ... bao che = những fanacc rẻ tiền , vu khống Sone làm nọ kia , cụ thể thì sang 360 mà đọc , nhiều elf viết những fanacc ko khác gì fic .

Còn mấy cháu nào thích sủa bậy thì ra chỗ khác , war cũng phải dùng đến não chứ , hơi tí là văng tục thì oai lắm nhỉ
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 9:56 pm

Mấy ngày nay mình chưa xem news của vụ DC2010. Bạn đưa link hộ mình với. Link của bên S1 nhé. Đừng đưa link của phe ELF. Mình không còn tin vào tin tức của phe đó nữa.

Thực ra thì cũng chưa cần đến tin tức mới. Chỉ cần những tin tức cũ kia là ELF cũng hết đường phản bác rồi
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 10:13 pm

acc của tôi về tai nạn tắt đèn của SNSD:

tôi và bạn tôi ngồi trong khu vực của Shinee và cầm lighstick Shinee mặc dù chúng tôi là fan SNSD nhiều hơn. Chúng tôi thích thú thưởng thức chương trình, nhưng chúng tôi trông thấy 1 cô gái ngồi ở hàng ghế đầu nhận dc 1 cú điện thoại và sau đó bảo tất cả mọi ng tắt hết đèn và giữ im lặng trong khi SNSD biểu diễn bởi vì 1 Sone đã đánh 1 ELF. Chúng tôi tin rằng cô ta là 1 trong nhưng staff của Shine fanclub hay đại loại như thế

sau đó chúng tôi di chuyển khỏi chỗ ngồi vì tránh trời mưa, chỗ đó có vẻ như là nơi cao nhất của khu vực Shinee nên chúng tôi có thể thấy dc tất cả K-Shawols (tên gọi fan Shinee) từ chỗ đó. Trong suốt buổi biểu diễn của SNSD, chỉ có 1 vài K-Shawol là cổ vụ cho họ, số còn lại giữ im lặng và tắt hết đèn

nơi này wa' xa sân khấu nên tôi ko thể thấy dc SNSD cảm thấy như thế nào về chuyện này

http://www.twitlonger.com/show/1e7ba3

bossa747@twitter

vụ 1 Sone đánh ELF chỉ là 1 lời nói vô căn cứ (ko ảnh ko nạn nhân) dc nhiều ng truyền miệng nhưng đáng tiếc lại có rất nhiều ng tin và các fc khác lại hưởng ứng chỉ ngay sau 1 cú điện thoại

famcam fan SHinee + ss501 tắt đèn khi SNSD biểu diễn, còn fan Kara thì ko rõ là tắt đèn hay đi về hết

hình ảnh về việc có 1 vài ELF đã đuổi samchon fan SNSD ra, ko cho họ ngồi chung trong khu vực ELF (dù họ đã mua vé)

=937241" target="_blank" rel="nofollow">http://gall.dcinside.com/list.php?id..._new&no=937241

file mp3 ghi lại ELF đã đồng thanh hô to "nae ryuh gah! nae ryuh gah!" nghĩa là "đi xuống", vâng rất đều và to

http://www.mediafire.com/?22zynag2z2n
http://pds20.egloos.com/pds/201005/22/27/100522-3.mp3 -> "소시나올때 아무것도 하지말래요" (đừng làm gì khi SNSD bước ra)

nhưng đó chỉ là 1 số thành phần ELF bẩn tính, vẫn còn đó những ELF ko tắt đèn
buồn cười nhất là thông báo kêu gọi tẩy chay SNSD dc đăng trên fansite suju, tung tin đồn xấu về Sone là ELF vậy mà những ng tham gia tắt đèn lại là các FC khác, ko phải ELF

https://www.youtube.com/watch?v=s4sDGVJvvek&feature=player_embedded=937241" class="postlink" target="_blank" rel="nofollow">http://gall.dcinside.com/list.php?id..._new&no=937241

Được sửa bởi [GVN]Knight ngày Tue May 25, 2010 10:25 pm; sửa lần 2.
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 10:20 pm

Trích dẫn :
hình ảnh về việc có 1 vài ELF đã đuổi samchon fan SNSD ra, ko cho họ ngồi chung trong khu vực ELF (dù họ đã mua vé)
=937241" target="_blank">http://gall.dcinside.com/list.php?id..._new&=937241

Link này bị lỗi bạn ơi
lizzlizz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 10:27 pm

Giờ thì lại im re=]]=]]
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 10:28 pm

Có thể elf Hàn đã xóa ảnh rồi ,DC cũng đc mấy ngày rồi mà

Còn bài báo K elf bị người Hàn bash vì những hd bẩn thỉu thì cũng đã bị del rất nhanh , nhưng còn lưu ảnh đây

ELF nói khắp twitter rằng 1 Sone nam đã đánh 1 ELF khi đang chờ vào sân
sự thật là hiện giờ ELF đang bị ng Hàn bash vì đã cố tình tung những tin đồn ko xác thực

=292924" target="_blank" rel="nofollow">http://hgc.bestiz.net/zboard/view.ph...=asc&no=292924

soompi
12951000

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 11:15 pm

lam ca si ai ma chang co antifan. Khong fai antifan cung co hoc nao va cung k0 phai fan nao cung vo hoc . Vi the moi cau chuyen deu co hai mat cua no. Day la web anti ma. Tai sao ELF lai thich doc nhung nguoi khac noi xau than tuong minh nhu vay? Chang sung suong phi k0? Nguoi thich va k0 thich co cai li rieng. Doc > tuc> noi nhung ieu kihong hay. Dieu nay chi lam nguoi khac ghet ELF va SJ hon thoi. Tha cu o trong fc con yen binh hon. Do gay war. Cac ban sone cung vay. Cac ban k0 nen lay thogn tin hay tin thong tin tu bat ki mot anti web nao, vi chang co gi xac minh rang tin do co dung ban goc hay da dc chinh sua them bot. Con vu viec ve DC 2008 co nhat thiet laf phai lat lai k0? Cho u k0 phai la fan k-pop nhung o ngoai doc vao va nghe tin tuc (tu ca hai tai) thi minh van nghi sone it nhieu cung co loi. DC 2010 thi chua co bat ki mot thong tin nao cu the, chi la fan viet lai. Cung k0 tranh khoi tuong hop co nhung fan muon bao ve hinh tuong idol ma viet sai su that. Van de va PTTM cua SNSD thi minh nghi cung k0 co gi dang len an. Vi ai chang muon minh dep. Nhat la lai phai xuat hien truoc cong chung. Hau het TAT CA cac nghe si K-pop deu nhu vay (ke ca SJ hay DBSK,... k0 it thi nhieu) Vi vay dung gay war, noi nhung loi tuc tiu roi lai chui nhau la vo van hoa trong khi ca hai ben chang ai noi dc cau nao nghe lot tai ca! Toi cung chang hieu tai sao ANTI KPOP lai co Sone Cass ELF VIP va cac FC khac o day nhi?
m2t1994

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 11:18 pm

Nói thật là các bạn làm trò quá rồi đấy=)
Rảnh rỗi quá nhỉ:-j
Rảnh thì ngồi học đi, học cả cách làm người ýh:) Người đâu mà ngay tên nick đã thấy vô văn hóa rồi:-<
Mình chả muốn gây war đâu. Làm ơn hãy để SJ và E.L.F được yên...
Còn thực hư thế nào xem clip này là rõ nhất
https://www.youtube.com/watch?v=qiRPDaLvjRg&feature=player_embedded
Mình ko phải anti SNSD nhưng chính vì những ng` như các bạn đang làm mình phải suy nghĩ lại=) Thực ra anti những Són bại não như các bạn cũng đáng đấy nhỉ:-<
Razor

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 11:21 pm

Hức, bạn chủ topic phân tích quá hay làm tôi phải reg ngay 1 acc để vào cảm ơn =). Lí luận và chứng cớ của bạn quá chuẩn xác và chặt chẽ =). Chỉ có điều mong bạn đừng nói nam fan Suju là gay, vì tôi thấy Suju có vũ đạo khá đẹp và mạnh mẽ \(`o`)/
To all ELF: các bạn có cãi thì hãy bắt chước bạn chủ topic ý, nói có sách, mách có chứng, chứ đừng mở miệng là chửi, chẳng ai tin đâu =;

^bạn ngu thật hay giả ngu đấy? Có hiểu là bọn AFS nó tự chế ra để anti SNSD ko? Có ngu thì ngu nó vừa vừa thôi. Nếu thật sự Suju ghét SNSD thế thì tại sao lee teuk lại chụp hình chung với cả nhà SM và còn hi vọng hòa bình? Bạn cm như tự đấm vào mặt mình ý =))
m2t1994

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 11:27 pm

Ồ trước tiên cho mình hỏi bạn học trg` nào=) Trg` danh tiếng nào mà chê ng` khác ngu=))
Mình thấy đây là bằng chứng xác thực. Nó là clip tổng hợp lại rồi. CÒn chuyện SJ có ghét SNSD hay k mình hoàn toàn ko đề cập đến bạn Són Razor bại não ạ=))
Tóm lại là mình đang ngồi cãi lại một đứa bại não như bạn nên mình thấy mình cũng ngu đi phần nào rồi đấy:))
Tốt nhất mình ko nói gì cho bạn độc thoại. Nói nhiều với loại người như bạn phá giá mình quá!
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 11:31 pm

m2t1994 đã viết:
Nói thật là các bạn làm trò quá rồi đấy=)
Rảnh rỗi quá nhỉ:-j
Rảnh thì ngồi học đi, học cả cách làm người ýh:) Người đâu mà ngay tên nick đã thấy vô văn hóa rồi:-<
Mình chả muốn gây war đâu. Làm ơn hãy để SJ và E.L.F được yên...
Còn thực hư thế nào xem clip này là rõ nhất
https://www.youtube.com/watch?v=qiRPDaLvjRg&feature=player_embedded
Mình ko phải anti SNSD nhưng chính vì những ng` như các bạn đang làm mình phải suy nghĩ lại=) Thực ra anti những Són bại não như các bạn cũng đáng đấy nhỉ:-<

Tôi xin tuyên bố. Kể từ giờ phút này, chúng tôi không tin vào những chứng cớ vớ vẩn của phe ELF nữa. Trừ khi chứng cớ của các bạn rõ ràng hơn của Sone. Bạn thích đưa video clip của Anti SNSD ra à ? Vậy tôi cũng đưa ra video clip của Sone thì sao ?

Hãy phản biện lại bằng những dẫn chứng xác thực
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 11:34 pm

m2t1994 đã viết:
Ồ trước tiên cho mình hỏi bạn học trg` nào=) Trg` danh tiếng nào mà chê ng` khác ngu=))
Mình thấy đây là bằng chứng xác thực. Nó là clip tổng hợp lại rồi. CÒn chuyện SJ có ghét SNSD hay k mình hoàn toàn ko đề cập đến bạn Són Razor bại não ạ=))
Tóm lại là mình đang ngồi cãi lại một đứa bại não như bạn nên mình thấy mình cũng ngu đi phần nào rồi đấy:))
Tốt nhất mình ko nói gì cho bạn độc thoại. Nói nhiều với loại người như bạn phá giá mình quá!

Mình thấy bạn mới là đứa bại não đấy. Sao bạn dám khẳng định bạn ấy là Sone. Hãy tìm hiểu kỹ trước khi phát biểu. Forum này chủ yếu toàn là USUK, J-Pop, V-Pop thôi. Cũng có Sone nhưng chỉ là thành phần rất nhỏ. Bạn chắc chắn bao nhiêu phần trăm bạn ấy là Sone hả mà dám phát biểu liều.

Riêng mình là bên J-Pop nhé
Razor

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyTue May 25, 2010 11:39 pm

À ừ, mình ở sài gòn, học trần đại nghĩa đó, biết hem =).
Còn ngu thật hay giả ngu thì đấy là cho bạn trả lời, chứ tớ chẳng có áp đặt nhé =).
Xác thực? Xác thực kiểu gì khi mà link nguồn ko có? Ảnh nguồn cũng ko? Cái gọi là bằng chứng của các bạn anti snsd chẳng qua chỉ là 1 câu khẳng định/clip mà chẳng ai xác nhận là đúng - dĩ nhiên, trừ các bạn AFS ra =).
Và tôi cũng chẳng dám nhận tôi là Sone đâu, vì tôi còn ko nhớ sn của từng người, hay thói quen, sở thích của họ nữa. Tôi thấy họ tài năng, xinh đẹp. Vâng, thế là đủ để tôi nghe nhạc của họ rồi.
Sở thích nghe nhạc của tôi thì hơi quái dị chút. Tôi nghe đủ các nghệ sĩ từ Westlife, Simple Life, LP, Eminem, Nguyễn Hải Phong, SNSD, Shinee, Utada Hikaru, v.v Nếu có nghệ sĩ nào mà tôi ko thích, thì chỉ có 1 thôi, là Lady Gaga ~.~

Và lời cuối tôi muốn nói, cái trò anti là trò ngu nhất mà tôi từng biết đấy. Tại sao các bạn ko thể thưởng thức âm nhạc 1 cách hòa bình? Bạn ko thích thì bạn đừng nghe, thế thôi. Có khó gì đâu nhỉ?
Và chúc ngủ ngon tới bạn m2t nhá =)
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 12:21 am

Chấp bọn E.L.F làm gì,có mỗi cái trò chụp mũ người khác là són để các E.L.F bựa rape hội đồng mà cứ diễn đi diễn lại.Người ta khinh :))
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 7:15 am

Chắc bạn giả vờ ngu nhỉ , hay là ngu thật ?

Bảo rồi , ko có chứng cứ thì nhận lỗi đi , cãi cùn mãi , mang cái clip rẻ tiền do afs làm đi dọa ai . Cái clip đó hôm qua có cháu afs bên 360 vác ra rồi , sau ăn tạ vào mặt .

Còn bạn gì viết ko dấu ơi , mình đọc qua bài bạn chắc là bạn bênh elf và sj , nhưng mình ko lấy thông tin từ web anti nào cả ( web anti sj rất ít , ko nhiều như afs đâu )

DC10 ko chỉ là fan viết lại , nó đã đc đăng trên website chính thức của elf bên Hàn , + với rất nhiều fancam , tôi ko hiểu tại sao lời bốc phét của elf về việc Sone đánh elf nữ hay ... ( ko hề có ảnh nạn nhân cũng clip quay lai ) , các bạn tin rất nhanh , trong khi những thông tin có chứng cứ từ Sone thì các bạn lai cho là ko đáng tin ?

p/s : lúc nào cũng Són , chắc các bạn bị ám ảnh nhỉ , đi vs lúc nào cũng tắc nên mới thế . Fc người ta là Sone , nếu cần chế tên tôi có thể gọi là ẹo , every love f*cking , hay thô tục hơn bên GVN là Em Liếm Fân . Có cần ko ?
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 8:42 am

địt con mẹ thằng chó nào anti sj ,chúng mày chỉ là một lũ vô học,ko có não,đấy là bài học cho tất cả những gì mà lũ són đã gây ra cho elf ,mà vẫn còn ít đấy vì k-elf còn hiền đấy chứ gặp phải tao thì ko nhẹ nhàng như thế đâu
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 8:59 am

Trích dẫn :
Nếu có nghệ sĩ nào mà tôi ko thích, thì chỉ có 1 thôi, là Lady Gaga ~.~

uầy, Gaga hát hay lắmd đấy, có điều style hơi quái thôi...

Trích dẫn :
địt con mẹ thằng chó nào anti sj ,chúng mày chỉ là một lũ vô học,ko có não,đấy là bài học cho tất cả những gì mà lũ són đã gây ra cho elf ,mà vẫn còn ít đấy vì k-elf còn hiền đấy chứ gặp phải tao thì ko nhẹ nhàng như thế đâu

à vâng bạn đang tự vả vào mặt mình và vả luôn vào mồm ELF Việt đấy...
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 9:27 am

Đây là bài rap mà Sone gửi cho các bạn ELF sau vụ này (có eng trans)

https://www.youtube.com/watch?v=PG87qptjO0k

https://www.youtube.com/watch?v=jDtdacc7uy4 Vietsub

Các bạn Sone chỉ được cái tài năng và nói đúng sự thật
minakute_hp94

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 9:46 am

https://www.youtube.com/watch?v=jDtdacc7uy4&feature=player_embedded
^
^
Đây mới là clip đúng

Thứ nhất khẳng định lại rõ ràng vấn đề SM cũng như ban quản lí DC chưa hề phân định chỗ ngồi cho 1 fandom nào cả vì thế việc Sone chiếm ghế ELF hoàn toàn do 1 bên ELF tự bịa đặt hay nói rõ hơn ELF tự nghĩ rằng khu vực LMNP là của mình và nghĩ rằng Sone đã chiếm chỗ . Và 1 điều nữa Sone đã bỏ tiền ra mua chỗ của mình và họ hoàn toàn có quyền ngồi ở chỗ mà mình đã mua .

Thứ 2 việc sắp đặt chữ SJ=SJ bị rẽ sang 1 bên là do Sone cũng hoàn toàn là bịa đặt bởi vì chẳng ai phân cho ELF ngồi khu LMNP cả , chính ELF tự nghĩ rằng mình được ngồi ở khu đó hay đúng hơn là ELF phải được ngồi chính giữa . Và cũng chính ELF tự cho rằng " Dầu tràn đại dương " sẽ làm " ô uế đại dương xanh " của mình và tự chuyển chữ chứ không có ai bắt buộc .

Thứ 3 việc ELF đuổi Sone ra khỏi khu vực LMNP là hoàn toàn có thật , và có chứng cứ * lật lại trang sau * và hay ho hơn là chặn cửa không cho fan của fandom khác vào khu vực LMNP .

Thứ 4 , việc ELF phao tin ELF bị Sone đánh là hoàn toàn bịa đặt đơn giản tất cả chỉ là lời truyền miệng và không hề có 1 chứng cứ gì .

thứ 5 , ELF thật sự đã khôn ngoan hơn rất nhiều so với DC 2008 , họ muốn lặp lại " 10 phút " cho SNSD và đã nhắn tin , và truyền giấy . Kết quả là fandom của Shinee đã tắt đèn , còn ELF thì không họ vẫn bặt đèn nhưng không vẫy mà còn đồng loạt hô to "nae ryuh gah! nae ryuh gah!" nghĩa là "đi xuống" . Và sau đó , khi những bạn không theo dõi DC trực tiếp thì vẫn sẽ thấy ELF giơ đèn cổ vũ SNSD .
http://www.mediafire.com/?gyitfnjwqjt

thứ 6 , Sone là 1 trong những fandom cuối cùng ở lại cổ vũ cho Suju trong khi rất nhiều fandom khác đã ra về =.=

Mà tớ không nói nhiều nữa xem cái clip là hiểu tất cả =.= , còn cái clip mà bạn kia cung cấp tớ đảm bảo là sai 100% vì ngay từ đầu việc ghế ngồi đã sai chứ đừng nói đến những vụ việc sau .

Cuối cùng nhé mấy bạn vào đây đừng sủa bừa mà phải có chứng cứ , cái cần nhất là bằng chứng : hình ảnh , clip chứng tỏ nhé . Đừng đưa ra mấy cái clip vô căn cứ kia
Razor

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 10:29 am

Hôm nay lại có lời phản kháng lại từ fía các ELF + thêm lời buộc tội Sone mà ko có chứng cớ nào cả \(`o`)/. Các bạn quả thật rất hay đó \:d/.
Những gì tôi cần nói thì các bạn ở trên nói hết cả rồi :(.
@Hứa Văn Cường: tôi thừa nhận Lady Gaga hát hay thật, nhưng tôi ko hợp nổi với style kì dị đó ~.~
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 11:14 am

suju-elf đã viết:

Cháu này là đực hay cái đây ?

Có khi trích nguyên văn câu này của cháu rồi mang sang 4r afs nhỉ , chắc là tự vả vào mõm phê lắm .

Thật là ko nhẹ nhàng , mk , DC08 thi bù lu bù loa lên Sone đánh elf , DC10 cũng vậy , muốn đánh nhau mà kêu Sone hung hăng à , thật là vl với cháu .

đây nhại lại nguyên văn lời cháu nhé , xem thế nào chứ tự vả vào mõm đi kìa

Trích dẫn :
địt con mẹ con chó nào anti SNSD ,chúng mày chỉ là một lũ vô học,ko có não,đấy là bài học cho tất cả những gì mà lũ ẹo đã gây ra cho Sone ,mà vẫn còn ít đấy vì k-Sone còn hiền đấy chứ gặp phải tao thì ko nhẹ nhàng như thế đâu

Loại vô học chửi càn thì ko có chỗ trên 4r , ra đường móc Sh!t mà ăn , chửi bậy chỉ khiến người ta cười vào cái mặt ngu của cháu thôi , ngu còn cãi cùn
junni_kyumin

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 11:38 am

Đây là lí do bạn ra sức bảo vệ các em xinh tươi :))=))

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 4639021380ff71428a09o

Bạn đừng có biện hộ kiểu thằng đàn ông nào chưa coi sex.

Bạn thích chụp ảnh? Tôi sợ bạn lại bảo dùng PS nên cho bạn hẳn link web còn gì :)) Ôi đúng là bản chất mấy con són :))=))

Thôi các bạn AFS tranh chấp với thằng này làm gì mất thời gian lắm a :)) bạn cứ đi mà tự sướng với 9 chị của bạn đi nhớ, cứ bao biện đi, chả ai nói được đâu :))

CÒn SJ hôn nhau ý, đúng rồi chúng tôi thích các anh hôn nhau đấy, tôi thích các anh bệnh đấy, thế bạn xem xxx thì ứ sao đâu :))
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 11:56 am

^
Mk , đúng bản chất mấy con đ* afs .

Chưa nói lời nào đụng chạm đến sj mà đã chửi SNSD rồi .

Cần gì tranh chấp ,ko đụng chạm đến SNSD là đc , mk hơi tí là 9 chị này nọ , trong khi chưa ai trong này bảo sj nọ kia , mới chỉ nói elf Hàn có những hành động bân thỉu thôi .

Ko muốn ai chửi sj thì đừng có chửi idol ngườ khác , mk , đúng vừa ăn cướp vừa la làng , lúc nào mình cũng là người vô tội .

p/s : bạn kia đã giải thích lí do thì phải , nói vào việc chính nhé ,đừng có đánh trống lảng .

Loại cống rãnh , đuối lí sủa nhục như con chó , vứt , cùi vkl

Mà t ko hđ ở đây , giỏi sang GVN nhá , cháu não phẵng ạ .

V

Được sửa bởi [GVN]Knight ngày Wed May 26, 2010 12:07 pm; sửa lần 3.
nhoc_suz

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 12:01 pm

đm cứ thằg này chửi, thằg kia lại vào chửi tiếp
giải tán đi cho nhanh
4rum đến thằg ẹc min còn đéo thấy như một cái bãi rác bẩn thỉu thế này
đéo xứg để ELF vào nữa, kệ cho mấy thằg nhà quê ở đây thủ dâm đi
đéo ai để ý đến chúg nó đâu
ELF vào đây chỉ tổ bẩn mắt
Mấy thằg già ở lại mạh khoẻ nhá
pp, si u ơgên :">
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 12:15 pm

junni_kyumin đã viết:

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 4639021380ff71428a09o

Bạn thích chụp ảnh? Tôi sợ bạn lại bảo dùng PS nên cho bạn hẳn link web còn gì :)) Ôi đúng là bản chất mấy con són :))=))

Thôi các bạn AFS tranh chấp với thằng này làm gì mất thời gian lắm a :)) bạn cứ đi mà tự sướng với 9 chị của bạn đi nhớ, cứ bao biện đi, chả ai nói được đâu :))

CÒn SJ hôn nhau ý, đúng rồi chúng tôi thích các anh hôn nhau đấy, tôi thích các anh bệnh đấy, thế bạn xem xxx thì ứ sao đâu :))

Đây là lý do bạn luôn bảo vệ các thím SuJu xinh gái

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 4607361589_037154b8ea_o_d

Tôi có biện hộ gì đâu mà bạn phải nói. không những không biện hộ mà tôi còn tự nhận rằng Lauxanh.us chưa là cái gì so với mấy trang mà tôi hay vào ấy chứ

Akiba-online.com
fileporn.org
empornium.us
hd-torrents.org (trang này toàn là phim sex chất lượng HD, coi muốn nổ màn hình)

Mấy em Vẹo suốt ngày mơ được làm tình với các oppa ơi, anh giới thiệu cho các em vài trang hay hay đó. Em vào xem phim ở mấy trang đó. Đêm về sẽ nằm mơ dữ dội và lãng mạn hơn bình thường đấy ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 Sweet_kiss

Trích dẫn :

Đấy nhé, chính các con Vẹo tự thú nhận nó bệnh hơn chúng ta. Nói cho em biết là anh xem phim sex anh cũng chưa bao giờ xem những phim dạng les (con gái với con gái) nhé. Anh không thích thể loại đó.

Còn phim gay làm tình với gay thì quả thực anh cũng không tìm thấy trên mạng nên anh không kiếm giúp phim cho mấy em được ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 After_boom. Thể loại gay này bệnh hoạn quá nên các nhà làm phim cũng đéo có làm

Túm cái váy lại là: Những thằng đàn ông nào mà dám mở mồm ra nói không xem phim sex là những thằng đạo đức giả ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 4639022398_a298519b4f_o_d
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 1:24 pm

Các bạn V-ELF vẫn còn bảo vệ cho hành động đuổi người của K-ELF nhỉ. Nói thật xét 1 cách tổng thể thì các bạn K-ELF đã sai rồi đấy. Đặt giả thuyết là Sone có âm mưu giành chỗ của K-ELF đi ok? Nhưng các bạn K-ELF cũng ko thể lấy cái cớ đó để mà đuổi Sone đi được, vì trên tờ vé đấy có ghi rõ số ghế nào, hàng nào, khu vực nào rồi, họ phải bỏ tiền ra mua chỗ ghế đấy để ngồi chứ ko ăn cắp của ai ok.

Tôi sẽ kể cho các bạn câu chuyện của tôi và cách ứng xử của người Nhật làm tôi nhớ mãi và các bạn hãy so sánh với cách làm của K-ELF nhé :). Chuyện là vào AFC Cup năm 2007, khi ấy tôi 17 tuổi, Nhật Bản có đá trận tứ kết với trận bán kết ở sân Mỹ Đình. Cả 2 trận đấy tôi đều được đi xem. Trận tứ kết vé của tôi là ở khán đài D nhưng tôi chạy sang khán đài B ngồi, khi ấy ngồi xung quanh tôi toàn là người Nhật với thằng em họ tôi. Thằng em họ tôi nó cổ vũ cho đội tuyển Nhật, tôi thì chả cổ vũ cho đội nào mà đi chỉ để trêu thằng em thôi :). Vậy nên mỗi khi Nhật bị ghi bàn là tôi lại trêu nó, làm biểu tượng ngón tay thối. Làm đến lần thứ 2 thì có 1 chị người Nhật xuống nói tiếng Anh với tôi là cho chị ấy xem vé của tôi, xem xong thì chị ra gọi 1 anh bảo vệ sân và mời tôi về khu vực được ghi trên vé. Rồi đến trận bán kết, Nhật bị thua UAE tôi còn giật cờ Nhật ở trên tay thằng em ném xuống sân. Những người Nhật ở đấy nhìn thấy hành động của tôi nhưng họ ko làm gì tôi cả. H nhiều khi nghĩ lại, tôi thấy khi ấy mình may mắn, nếu như những người Nhật ngồi cạnh tôi khi ấy mà cũng hung hãn như các K-ELF thì chắc h tôi ko còn ngồi đây mà kể chuyện này cho các bạn đâu.
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 1:26 pm

junni_kyumin đã viết:

tấm hình đấy là sao hả bạn, 1 bạn AFS xóa bài của Són trong 4rum AF21
và bạn đấy đang mở web Lầu Xanh....

thì có liên quan gì tới chúng tôi hả bạn....
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 1:35 pm

? Xem phim sex có gì sai, có gì xấu à? Nếu như xem công khai thì sẽ phạm tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy, hoặc nếu xem xong mà làm những hành vi gây nguy hiểm đến người khác, đến xã hội thì xem phim sex nó mới là hành động xấu em gái à. Mà em về thử hỏi bố mẹ em xem là bố mẹ em có xem phim sex ko đi rồi hẵng phán xét người khác nhé.
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 2:41 pm

nhưng cái tấm hình lầu xanh kia là của AFS có liên quan gì tới chúng ta đâu nhỉ...
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 3:59 pm

@ML SJ:
Đích thị bạn ML Sj là fan của 9 gái rồi :|
Chà, ai mà ko bik bảo vệ idol của mình.
Chúng tôi cũng vậy thôi.
Nên bạn đừng có mà văng tục rồi chửi này chửi nọ.
Thật tình là tui anti Sone - Anti Sone chứ ko anti S9 - hỉu hok?
Nhờ các bạn mới có war đấy.
Bạn lê lết đi xem thông tin chính thức về DC đi!
Coi sự thật có phải như vậy ko?
Đồ bóp méo sự thật! Còn là người ko?
Trong khi 9 gái và 10 trai đang vui vẻ cùng nhau thì các Sone làm lớn chuyện để tạo war.
Bik tại sao FC ngày trước của S9 là Honey chứ ko phải Sone hok?
Nhờ các Sone tích cực gây war hồi DC08 nên Honey mới quyết định
FAN CHÂN CHÍNH LÀ HONEY - FAN GÂY WAR LÀ SONE!

Bạn Sone chắc rồi :| - Đừng cố dành công khi người ta đã loại mình ra
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:16 pm

Anti su hào đã viết:
Các bạn V-ELF vẫn còn bảo vệ cho hành động đuổi người của K-ELF nhỉ. Nói thật xét 1 cách tổng thể thì các bạn K-ELF đã sai rồi đấy. Đặt giả thuyết là Sone có âm mưu giành chỗ của K-ELF đi ok? Nhưng các bạn K-ELF cũng ko thể lấy cái cớ đó để mà đuổi Sone đi được, vì trên tờ vé đấy có ghi rõ số ghế nào, hàng nào, khu vực nào rồi, họ phải bỏ tiền ra mua chỗ ghế đấy để ngồi chứ ko ăn cắp của ai ok.

Tôi sẽ kể cho các bạn câu chuyện của tôi và cách ứng xử của người Nhật làm tôi nhớ mãi và các bạn hãy so sánh với cách làm của K-ELF nhé :). Chuyện là vào AFC Cup năm 2007, khi ấy tôi 17 tuổi, Nhật Bản có đá trận tứ kết với trận bán kết ở sân Mỹ Đình. Cả 2 trận đấy tôi đều được đi xem. Trận tứ kết vé của tôi là ở khán đài D nhưng tôi chạy sang khán đài B ngồi, khi ấy ngồi xung quanh tôi toàn là người Nhật với thằng em họ tôi. Thằng em họ tôi nó cổ vũ cho đội tuyển Nhật, tôi thì chả cổ vũ cho đội nào mà đi chỉ để trêu thằng em thôi :). Vậy nên mỗi khi Nhật bị ghi bàn là tôi lại trêu nó, làm biểu tượng ngón tay thối. Làm đến lần thứ 2 thì có 1 chị người Nhật xuống nói tiếng Anh với tôi là cho chị ấy xem vé của tôi, xem xong thì chị ra gọi 1 anh bảo vệ sân và mời tôi về khu vực được ghi trên vé. Rồi đến trận bán kết, Nhật bị thua UAE tôi còn giật cờ Nhật ở trên tay thằng em ném xuống sân. Những người Nhật ở đấy nhìn thấy hành động của tôi nhưng họ ko làm gì tôi cả. H nhiều khi nghĩ lại, tôi thấy khi ấy mình may mắn, nếu như những người Nhật ngồi cạnh tôi khi ấy mà cũng hung hãn như các K-ELF thì chắc h tôi ko còn ngồi đây mà kể chuyện này cho các bạn đâu.

Bởi vậy đây cũng là 1 lý do mình thích J-Pop, fan J-Pop không vì những lý do vớ vẩn mà anti idol của nhau. Bọn truyền thông bên Japan cũng bẩn thỉu không kém gì Korea. Erika chỉ phát ngôn có vài câu hơi khó ưa mà nó làm cho cô ta không thể hoạt động trong công nghiệp giải trí trong thời gian dài.

Cũng công nhậ Erika là con người chảnh nhưng scandal của cô chưa là gì so với sao US.

Erika đang quay trở lại. Mong chờ phim mới hay album nhạc mới của Erika

Let's go Erika Let's go
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:19 pm

guest đã viết:
@ML SJ:
Đích thị bạn ML Sj là fan của 9 gái rồi :|
Chà, ai mà ko bik bảo vệ idol của mình.
Chúng tôi cũng vậy thôi.
Nên bạn đừng có mà văng tục rồi chửi này chửi nọ.
Thật tình là tui anti Sone - Anti Sone chứ ko anti S9 - hỉu hok?
Nhờ các bạn mới có war đấy.
Bạn lê lết đi xem thông tin chính thức về DC đi!
Coi sự thật có phải như vậy ko?
Đồ bóp méo sự thật! Còn là người ko?
Trong khi 9 gái và 10 trai đang vui vẻ cùng nhau thì các Sone làm lớn chuyện để tạo war.
Bik tại sao FC ngày trước của S9 là Honey chứ ko phải Sone hok?
Nhờ các Sone tích cực gây war hồi DC08 nên Honey mới quyết định
FAN CHÂN CHÍNH LÀ HONEY - FAN GÂY WAR LÀ SONE!

Bạn Sone chắc rồi :| - Đừng cố dành công khi người ta đã loại mình ra

Thằng này bị não à. Giải thích nhiều mệt quá. Biến mẹ mày sang topic khác mà tranh cãi đi. Đừng làm loãng chủ đề.
Có phản biện đc thì phản biện, không thì biến
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:45 pm

rất tiếc là bài gửi trả lời của kelf đã bị xóa mất nên mình không thể cho bạn xem được những lời nói còn hay hơn cua són kìa
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:49 pm

bạn có dam chắc là tất cả mọi người chưa koi phim sex bao h không.phải có ji mà không dám thú nhận chỉ có điều ít hay nhiều để bị ám ảnh như bạn thui.dám làm dam chịu cơ mà.nhưng tui đang nói ở đây là bạn koi nhiều wa nên đầu óc của bạn nó không được sáng sủa thui.bạn hiểu chứ
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:51 pm

Nó tự xoá chứ trong forum này không ai có quyền xoá bài người khác cả.

Đây không vô giáo dục như AFS đâu. Đừng suy bụng ta ra bụng người
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:51 pm

à thì ra bạn thick jpop.bên đó không có nhưng cuộc tranh luận như thế này nên bạn rảnh quá mới thế đúng không
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:52 pm

bạn nói đây không vô giáo dục y là bạn nói bạn không vô giáo duc ha.thế mấy cái topic kia là của ai vậy ta
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:53 pm

nhìn mặt mà bắt hình dong nhìn cai nick của bạn là đã biết được chưa
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:56 pm

suju-elf có vẻ thích đá xoáy vào đời tư của người khác thì phải. Bạn về lại cái mà chúng tôi gọi là trường học đi rồi hãy phê phán anh bạn kia nhé.
Tiếp đến là đừng đánh đồng hành động của người đó với việc người đó là fan của SNSD bởi nếu nói như bạn thì là fan của Ozawa chẳng phải sướng hơn ư!!!
VÀ CUỐI CÙNG, ĐỀ NGHỊ BẠN VỀ HỌC LẠI TIẾNG VIỆT TRONG SÁNG RỒI HÃY VÀO LẠI ĐÂY MÀ THẢO LUẬN. ĐẾN TIẾNG CỦA DÂN TỘC MÌNH MÀ CŨNG BÓP MÉO ĐƯỢC THÌ BẠN CHẮC LÀ...HỜ HỜ HỜ HỜ HỜ :))

Được sửa bởi fighter_for_freedom ngày Wed May 26, 2010 4:56 pm; sửa lần 1.
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:56 pm

Con kia, đừng có làm loãng chủ đề.
Nhìn mặt bắt hình dong hả ? Nhìn avatar tao đi. Trông có thánh thiện k
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 4:57 pm

Hiện giờ bên KELF chưa có câu trả lời :))

Sự thật thì khó chối cãi....

Chứ nếu không phải tụi ELF mà để yên cho Sone à??
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 5:03 pm

à té ra bạn là s1.từ trước tới nay có chuyện gì mà són không làm trước uhm chứng cứ đó són có thì chúng tui cũng có.kelf đã cố gắng kiềm chế để đưa ra những lời nói không gây war.nhưng ngược lại thì sao són liên tục hành hạ elf tui được biết sau dc thì một vài elf còn bi són đánh và lột hết quần áo chụp hình lại nữa kìa.thế những hành động đó thì sao không lên án mà bạn chỉ đứng một phía nhận xét thế.fan của snsd hầu như la nam vậy những hành động đó được gọi là gì.có bao h són làm mà dám nhận đâu.luôn luôn đổ hết tội lên đầu elf là són đó bạn a
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 5:06 pm

[26/5/2010] [Other] Lời phát biểu chính thức của Super Junior’ s FanClub ELF

--------------------------------------------------------------------------------

Trích:

Lời phát biểu chính thức của Super Junior’ s FanClub ELF về những việc xảy ra tại Dream Concert 2010.

Đầu tiên, chúng tôi đăng bài viết này để nói về ý kiến của chúng tôi về những việc đã xảy ra tại Dream Concert, và chúng tôi cũng xin lỗi vì đã đăng nó muộn. Tôi hi vọng các bạn hiểu được rằng bây giờ chúng tôi mới đăng vì chúng tôi muốn chắc chắn, không phải dựa theo cảm xúc nhất thời. (Lời phát biểu này được viết bởi fansite Supermarket và fancafe Onsemoro).

Và chúng tôi cũng xin lỗi tới Sone vì cách cư xử không tốt của một vài ELF đã lấy một vài ghế của Sone ở khu vực LMNP, nói những lời không hay, và hét “hãy đi xuống tầng 2”.

Mặc dù một phần chúng tôi xin lỗi, nhưng chúng tôi nghĩ chúng tôi vẫn phải sửa lại những điều không đúng từ lời buộc tội của Sone.

Tất cả mọi thứ đều bắt nguồn từ việc “chỗ ngồi của khu vực LMNP”

Sone không nên bảo chúng tôi xin lỗi vì chính các bạn đã xem nhẹ việc phân chia chỗ ngồi của SM. Sone nghĩ rằng Dream Concert là một concert trả tiền mua vé mặc dù SM đã phân chia khu vực chỗ ngồi của các fanclub. Dù concert có là một concert phải trả tiền hay không, Sone vẫn phải chịu trách nhiệm một phần về những việc đã xảy ra. Nguồn gốc của những việc này là từ việc “không có sự kết nối giữa ELF và Sone”. Vậy nên ELF và Sone đều phải có trách nhiệm về tất cả những gì đã xảy ra ở Dream Concert. Chúng tôi muốn một lời thông báo khác của Sone.

Rõ ràng, SM đã phân chia chỗ ngồi cho các FanClub dựa vào sự khác biệt của từng FC. Đó là sự cân nhắc của SM để các FanClub có thể thưởng thức Dream Concert, và có sự ủng hộ lớn nhất đối với thần tượng của mình. Đó là tại sao phần lớn ELF chỉ mua vé theo khu vực ghế ngồi của mình chứ không theo khu vực của FanClub khác. Nhưng Sone đã nghĩ rằng họ có ít ghế, và họ đã phát động chính thức mua khu ghế của ELF (mà không có sự đồng ý của ELF). Và Sone đã không để ý đến cảm nhận của ELF mà chỉ nghĩ cho riêng mình, khăng khăng nói rằng Dream Concert là một concert phải trả tiền vé chứ không miễn phí. Nếu các bạn nghĩ rằng SM quyết định như thế là để ngăn cản cuộc xung đột giữa các FanClub, và ELF chỉ mua khu vực ghế của mình để thưởng thức DC và cổ vũ Super Junior thì những việc ở LMNP đã không xảy ra. Rõ ràng rằng Sone đã ích kỉ.

FanClub tồn tại không phải để xung đột, mà để ủng hộ và cổ vũ cho thần tượng của mình. Ở lời thông báo chính thức của Sone, các bạn đã viết rằng “Chúng tôi đã dự đoán trước được việc gì sẽ xảy ra trước Dream Concert”. Khi đọc được điều này, chúng tôi có thể hiểu rằng Sone đã vô tình nhận ra lỗi của mình, và khi viết từ “dự đoán” nghĩa là các bạn đã biết một vài điều tồi tệ sẽ xảy ra ở Dream Concert. Nếu bạn đã biết được chúng sẽ xảy ra, và nếu Sone không thông báo về việc chỗ ngồi và nói một vài điều trước Dream Concert, cuộc xung đột này có lẽ sẽ không xảy ra và chúng ta đã có thể cho thấy văn hóa của FanClub.

Một vài tin đồn rằng ELF đã lãnh đạo “The Black Ocean” và “hô to Park Jea Bum” là không đúng. Chúng tôi nghĩ tất cả lời đồn này bắt đầu từ việc ELF là FanClub có số lượng lớn nhất tại Dream Concert lần này, và do những xích mích giữa ELF và Sone. Nhưng chúng tôi – ELF đã đồng ý rằng sẽ ủng hộ tất cả các nghệ sĩ tại Dream Concert, và ELF cũng đã ủng hộ SNSD khi họ biểu diễn (một số người ở FC khác đã nói hãy làm việc đó (Black Ocean), nhưng phần lớn ELF không đồng ý). Và khi SNSD đang biểu diễn, đã có rất nhiều light sticks hồng ở khu vực LMNP, và rất nhiều ELF đã kinh ngạc và nhìn những light sticks hồng đó, không tập trung vào màn trình diễn của SNSD. Nhưng điều đó không có nghĩa là ELF lãnh đạo “The Black Ocean” một lần nữa, điều đó thật sự vô lý.

Điều này cũng chứng minh cho việc ELF không hề lôi kéo Shinee World và các FanClub khác làm “The Black Ocean” lần nữa, và cũng không thể làm được với khu vực của các FC khác (ELF ngồi ở tầng 3 và Shinee World ngồi ở tầng 2. Những ELF, Shinee World, Sone ngồi ở tầng 2 không thể biết chính xác những gì đang diễn ra ở tầng 3). Chúng tôi đoán tất cả những điều này là vì Sone nghĩ ELF thật tồi tệ sau những gì xảy ra ở Dream Concert.

Và chúng tôi cũng công nhận rằng đã có một vài cách cư xử không đúng ở Dream Concert. ELF đã có một số từ không tốt, nhưng Sone nên thừa nhận rằng một vài Sone cũng đã có hành vi bạo lực. Không một Sone nào có thể cho rằng “tất cả Sone đều bình thường và bỏ qua một vài hành vi không đúng của ELF”, nếu Sone không phải là ngốc. Một vài Sone đã gây sự một lần nữa với ELF. Chúng tôi có bằng chứng. Sone khẳng định rằng có chứng cứ về việc ELF đã làm, nhưng điều này thật vô lý. Sự vô lý đó thể hiện ở chỗ “Những bằng chứng của Sone là thật 100% còn của ELF là bịa đặt”. Tất nhiên “những chiếc lông của những con chim sẽ bay đến” và Sone có thể nghĩ rằng “Tất cả bằng chứng của Sone là thật còn ELF thì không”. Nhưng ngược lại, những bằng chứng của Sone cũng có thể là giả dối.

Khi Super Junior biểu diễn, gần như toàn bộ Sone ở tầng 3 đã bỏ về. Một vài Sone khẳng định rằng Sone vẫn cổ vũ và họ đưa ra một vài bằng chứng. Nhưng tất cả những bằng chứng đó chỉ là những bức ảnh của Sone ở tầng 2, những người không biết chính xác không khí ở tầng 3. Và chúng tôi nói rằng, Sone ở khu vực LMNP ở tầng 3 đã bỏ về. Khi họ rời khỏi sân vận động, họ đã giẫm nát bóng xanh và những tấm thẻ dùng cho sự kiện “SJ = SJ”.

Cùng với những điều này, chúng tôi – ELF muốn một lời xin lỗi chính thức của Sone đến ELF, và đặc biệt là đến các thành viên của Super Junior bởi vì đã làm ra và lan rộng những tin đồn này, sỉ nhục và lăng mạ mọi người. Chúng tôi đã thấy rất nhiều Sone lăng mạ các thành viên của Super Junior về một vài sự việc trong quá khứ. ELF muốn Sone phải có lời xin lỗi chính thức về việc này. Sone đã lăng mạ các Super Junior nhiều hơn rất nhiều so với ELF nói về SNSD. Và thậm chí chúng tôi còn thấy Sone làm nhục ELF.

Và trước khi mở cửa, một vài FanClub đã hô tên để ủng hộ thần tượng mình. Thế nên ELF đã hô SUPER JUNIOR, Shinee World hô SHINEE, TripleS hô SS501… ELF đã không hô SNSD nhưng chúng tôi cũng không hô 2PM hay UKISS, và chúng tôi không chịu trách nhiệm vì việc đã không hô SNSD.

Cuối cùng, chúng tôi rất không vừa lòng với lời phát biểu chính thức của Sone, vì nó đã không nói đến lỗi của Sone mà chỉ đổ lỗi cho ELF. Đứng ở vị trí của ELF, một vài điều Sone nói là không công bằng, nhưng chúng tôi nghĩ chúng tôi nên xin lỗi trước về những gì chúng tôi đã làm sai, nên chúng tôi đã đăng lời phát biểu chính thức về Dream Concert. Và chúng tôi cũng sẽ đợi một lời phát biểu khác của Sone về những việc mà các bạn đã làm sai.

Tôi hi vọng Sone sẽ không gây vấn đề với FanClub của Super Junior – ELF cũng như các FanClub khác một lần nữa tại những sự kiện lớn như Dream Concert.
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 5:08 pm

mình có cho bạn đây
như thế đã đủ chưa
Hiện nay trên fansite của snsd là soshivn.com đăng thông báo chửi ELF chúng ta, thậm chí đồng loạt để sign anti ELF
antikpop=dog

antikpop=dog

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 5:08 pm

bạn ơi cho mình cái Link
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 5:15 pm

Sao bạn nhãm nhí thế....

Người ta hành hạ bạn, bạn để yên cho người ta hạnh hạ sao...như thế khác nào loài thú vật :))

Tui chả biết Sone là fans nhiều nam hay nữ, nhưng tui ghét nhất hành động già nhân giả nghĩa của bọn ELF.

Nếu bên K-ELF có chứng cứ biện hộ thì đã đưa ra rồi......

Còn để SUSU bị ghét đó là do cái lũ ELF như mấy bạn đó...

SNSD chưa đủ để trình độ để tui hâm mộ, mà tại cái lũ não phẳng như bạn mà tui mới biết đến SNSD.

Bây giờ mới biết chỉ có Jpop là không có anti....:))
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 5:15 pm

nói chung là bạn cũng là són nên dù tui có nói thế nào thì cũng thế thui.nếu như vô căn cứ thì kelf đã nhảy lên diễn đàn lâu rùi bạn ạ.kelf đã đủ thời gian để tìm hiểu không như són mới kết thúc đã nhảy ngay lên diễn đàn nói kelf này nọ còn cái diễn đàn của bạn thì mình potay.com
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 EmptyWed May 26, 2010 5:18 pm

tui chằng có trình độ cao đến nỗi mà đi đá xoáy được.chằng phải các bạn cũng đi móc máy người khác đó sao
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 3 Empty

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010
Trang 3 trong tổng số 20 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 11 ... 20  Next
 Similar topics
-
» SNSD với FIFA World Cup 2010
» Girls' Generation - Y-STAR Now It's SNSD Ep. 4 (2010.05.01)
» [Anti SNSD] SM mua Golden Disk cho SNSD?
» Women Soccer Asia Dream
» SNSD VN !!!