Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D

Go down 
**
Mắt Dọc Thần Thánh
Nana
Wise Beauty of the Sky
Vongola Guardian's Sky
Ryn Tạt Lon
thích ăn nho =))
Tôi lại quay về đây ♥
kute_fishy_95
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:06 pm

^

Trước ngày 27-3 tớ đếch biết SuJu là ccm gì cả lol!.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:07 pm

Haha.Sặc mùi sách vở ak?Tôi là học sinh.Tôi k bảo mih là con ngoan hay trò giỏi.Tôi chỉ bào là tôi là 1 con người còn biết đến từ "Văn MINH".
Tôi k biết các bạn nhưg qua tất cả nhữg bài các bạn viết ra,tôi chỉ hiểu 1 điều:Các bạn là 1 lũ chẳng ra j.Tôi thấy mih tốt đẹp hơn các bạn nên tôi có quyền nói và phán xét các bạn.:))
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:09 pm

Oh`.Tiếc óa.Thế xog sao bạn bít đến Suju thế?
Có bao nhiêu người trong các bạn có thể nói là các bạn hiểu rõ về suju?Ngoại trừ việc các bạn cứ đih nih mà cho răng người ta thế này thế nọ?
Nếu CHƯA bao h tìm hiểu về Suju thì đừng có mặt dày lên tiếng chửi bởi.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:10 pm

^

Vâng , cái đám Ẹo của các bạn thì ra gì lắm ạ.
"Tốt gỗ hơn tốt nước sơn" bạn ạ lol!.
À , mà nếu bạn là người "Văn MINH" ( chả biết có đúng thế hay không ) , thì bạn nên nói chuyện lịch sự còn không thì ...
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:10 pm

fuckin_shit_antisujuers đã viết:
Nếu trog 1 phút nữa mà k ai rep thì tự nhận mìh là mấy kon đím,đĩ đi nhé!
Bạn biết vì sao tôi tốt đẹp k?
U guys were born with a dick in ur brain:))

Lúc nảy trong 1 phút b đéo rep dù b ko nhận là đĩ chứ mọi người ai cũng thấy b là đĩ đó =)).
Học Ams thì đã sao ? VH 1 kon chỉ dựa vào trường gì, học cao đến đâu mà còn lời nói và hành động của mềnh =)), ko biết b nhục ko nhưng mình thì nhục cho cú gỡ gạc cộm mác 1 hs Ams =))
Tốt đẹp ư ? Ai thừa nhận lào =)). B quả thật trẻ con quá, chán nói vs loại này quá òy.

Trích dẫn :
Vì tôi k bao h dùng những ngôn từ mà nhữg loại dơ bẩn nhất trên thế giới này như các người dùng.Vì tôi ,mặc dù không thik V-pop nhưg k bao h chửi rủa người ta đến độ đág kinh tởm như các bạn

cái này hài vật vã =)). B kiễm tra lại xem cái bài đầu trong 2pic này b sủa ra bao nhiêu lời hay ý đẹp b nhé =)). Đời ngày nay vừa ăn cướp vừa la làng dân 'trí thức' cũng ko phải ngoại lệ đâu =)).
B lãng vừa thôi, ở đâu mà lôi V-Pop vào =))
Thử hỏi xem ở đây có ai ngu vãi tới nổi anti V-Pop như 1 số AFS ko nhé =))
mức độ kinh tỏm nên dành cho b. Từ đầu quả là ko ai gay hấn gì vs b, tôi cũng đã cố gắn ko chửi b là chó hay đõ rồi nhưng b cứ to còi ra, đến khi bị ăn chửi thì lạisủa 'kinh tỏm' =)) vãi lều thật
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:11 pm

Oh`.Tiếc óa.Thế xog sao bạn bít đến Suju thế?
Có bao nhiêu người trong các bạn có thể nói là các bạn hiểu rõ về suju?Ngoại trừ việc các bạn cứ đih nih mà cho răng người ta thế này thế nọ?
Nếu CHƯA bao h tìm hiểu về Suju thì đừng có mặt dày lên tiếng chửi bởi.

Cái bọn Ẹo của các bạn làm tớ biết đến đấy.
Quỳ lạy đã rồi xoá bằng chứng =)).
Tớ biết SuJu tính từ 27/3 đến giờ cũng hơn 4 tháng rồi đó.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:13 pm

Trích dẫn :
Làm sao lời lẽ của tớ bằng các cậu được.Các bạn thử tìm xem ngôn từ nào của tớ trái vs thuần phong mỹ tục chưa.Tớ k viêt hẳn từ shit ra,...Chính vì tớ ghê tởm kái loại như các bạn nên tớ mới fải dùng đến ngôn từ cay độc như thế.Vì các bạn mặt dày,khổ.

mình học từ ổ AFSvn đấy bạn ạh ;))
Trích dẫn :
Spamer đã viết:

chui rú vào AFS hay vài cái forum như thế này thì ..... uổng tài bạn thật

Vì ams bi h chưa đi học nên tôi có thời jan rảnh rỗi.Mí bạn cũng tài giỏi lắm kia mà.Sao lại chui rú vào cái ổ shit thế?Nếu giỏi thế thì sao lúc suju đến VN chả thấy ho he rì.Cứ toàn ngồi đêy mà to mồm?:)

học ams mà cũng rãnh rang =)) tôi có bảo tôi học giỏi bao h` =))
tôi có khoe mình học oxford hay harvard bao h`
tôi bùn thì tôi vào forum thế thôi =)) suju hay snsd đến tôi đều ở nhà
chả rảnh đâu , có vé thì đi xem ko thì ở nhà , việt j` fải hành mình , xem cái đó về chả bít còn đủ 2 chân 2 tay ko
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:14 pm

Đù , khoe kìa khoe kìa =)).
Tiếc là mình không biết AMS là cái gì cả 8->.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:14 pm

Trích dẫn :
Nếu trog 1 phút nữa mà k ai rep thì tự nhận mìh là mấy kon đím,đĩ đi nhé!
Bạn biết vì sao tôi tốt đẹp k?
U guys were born with a dick in ur brain:))

cái này chứng tỏ bạn còn thua 1 thằng bụi đời =))
thua cả 1 thằng hay đấm đá ngoài đườg bít thương mẹ
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:15 pm

Bạn bảo tôi dùng từ lịch sự ak?Các bạn có bao h dùng từ lịch sự khi viết về suju k?
Tôi k chửi bậy.Tôi chỉ đơn jản là dùng từ chuẩn xác cho loại người như bạn thôy.
Và,bạn I <3 Q a,bạn BIẾT về suju nhưg tất cả nhữg j các a từng trải qua bạn có biết k?Hay bạn chỉ đơn jản nghĩ là các a giả dối?
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:16 pm

Bạn bảo tôi dùng từ lịch sự ak?Các bạn có bao h dùng từ lịch sự khi viết về suju k?
Tôi k chửi bậy.Tôi chỉ đơn jản là dùng từ chuẩn xác cho loại người như bạn thôy.
Và,bạn I <3 Q a,bạn BIẾT về suju nhưg tất cả nhữg j các a từng trải qua bạn có biết k?Hay bạn chỉ đơn jản nghĩ là các a giả dối?

Ban đầu diễn đàn này dùng từ rất lịch sự bạn à .
Sau đó có một số bạn E.L.F vào là chửi đổng lên ngay , chẳng cần biết lí do gì cả.
Tuy nhiên , Forum đối xử lịch sự với những bạn E.L.F lịch sự.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:17 pm

u`k mà công nhận kai kia tôi viết đúg là mất lịch sự thật.:))
Nhưg,như tôi đã nói,dùng nhữg ngôn từ đẹp đẽ để nói vs các bạn ư?Không đáng 1 chút nào.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:19 pm

Thế mà tại sao vẫn có bao nhiêu bài viết rất không lịch sự của diễn đàn thế?Tại sao khi nhắc tới diễn đàn anti K-pop nì,ai cũng bảo diễn đàn đó toàn dùng ngôn từ ghê rợn.
Nếu các bạn chỉ trích suju mà k dùng đến nhữg từ ngữ ấy thì tôi chẳng bao h phải đi nói các bạn cả.Tôi đối xử lịch sự vs nhữg con người lịch sự và hiểu biêt.Thế đếy.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:20 pm

Trích dẫn :

lướt page đi hẳn nói
tôi dám thề với bạn là tôi chưa đá xoáy đá thẳng j` suju nhé
bạn nói nhữg thứ đó ở đây chẳng khác j` Són ( cái tên mỹ mìu do các bạn đặt ) sang AFSvn mà kể nhữg khổ cực của SNSD

Và,bạn fuckin_shit_antisujuers a,bạn BIẾT về SNSD nhưg tất cả nhữg j các c từng trải qua bạn có biết k?Hay bạn chỉ đơn jản nghĩ là các chị giả dối?

Được sửa bởi Spamer ngày Thu Aug 05, 2010 12:22 pm; sửa lần 1.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:21 pm

này b .... người văn minh sẽ ko dùng từ shit b ạh =)). Và như câu đầu b nói thì b thừa nhậnn b thiếu lịch sự =)), và người văn minh phải là 1 con người lịch sự =))

P/S: àh mà này, đáng lẽ chỗ này sẽ thành nơi spam cho mọi người vui vẻ thôi ... ai thích thì vào ... lâu lâu lại xuất hiện 1 con Ẹo vào kép 2pic hay làm 2pic mới để giải tỏ nỗi liềm nên anti Suju vẫn còn ra =)).
Làm ơn đừng kể 'nỗi khổ, vất vả của các oppa' nữa, thật nhàm vs chúng mình b ạh.
Thật sự có 1 vài E.L.F đã làm tôi hết anti Suju .... đơn giản vì tôi thấy Suju ko có tội và tôi tôn trọng các bạn E.L.F
Nhưng Vẹo tôi vẫn anti =))
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:21 pm

Thế mà tại sao vẫn có bao nhiêu bài viết rất không lịch sự của diễn đàn thế?Tại sao khi nhắc tới diễn đàn anti snsd ,ai cũng bảo diễn đàn đó toàn dùng ngôn từ ghê rợn.
Nếu các bạn chỉ trích SNSD mà k dùng đến nhữg từ ngữ ấy thì tôi chẳng bao h phải đi nói các bạn cả.Tôi đối xử lịch sự vs nhữg con người lịch sự và hiểu biêt.Thế đếy.

tặng cho bạn fuckin_shit_antisujuers
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:23 pm

ăn cơm nhé :(( ai típ bản dùm em :X
dùm ngôn từ lịch sự vào nhé
và đừng có lôi Suju SNSD hay F(x) vào
em bùn :X
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:23 pm

dài qá..mấy bạn spam như chiến hạm..
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:28 pm

Cùng với lý do đó thoy,spamer ạ.Tôi k thik chỉ trích SNSD.Nhưg bạn thử đọc một bài mà fan của SNSD viết về Suju xem.Chỉ cần đọc lướt wa là tôi đã thấy ớn rôy.Làm sao tôi có thể để yên khi nghe những lời xúc phạm ấy.
Còn tất cả các bạn khác.Uh`m,có lẽ tôi đã sai khi nói vs các bạn như thế.Tôi đã thấy có nhữg bạn (ví dụ như bạn soledad),nói về phim "triệu phú ổ chuột".Tôi chỉ muốn hỏi,tại sao đối vs suju,các bạn lại dùng từ ngữ cay độc thế ?Trong khi rõ ràng,tôi nghĩ các bạn là 1 con người biết chấp nhận cái hay?
Có thể suju k phải là nhóm các bạn thik nhưg,tại sao lại cứ phải làm tồn thươg họ?Bọn họ đã bao h nói j về các bạn chưa?Đã bao h phản ứng lại khi nhữg anti chỉ trích?

Có lẽ điều tôi nói rất nực cười vì tôi vừa chửi các bạn k ra j xog:))

Nếu các bạn k anti suju thì làm ơn hãy nhắc nhở nhưg bạn anti suju theo cách rất khôg ra j.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:30 pm

^

Chắc gì là Fan SNSD hả bạn ?
Hay là Troll của AFS ?
Đôi khi bản thân mình bị lừa bởi chính những thứ mà mình tin tưởng đấy =)).
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:34 pm

K,riêng việc bài viết đấy có phải là của fan SNSD hay k thì tôi biết chắc.
Tôi là 1 ELF,mới thôy,được 1 tháng.
Lúc tôi đăng bài viết này là lúc tôi đọc xog nhữg bài viết chỉ trích suju 1 cách vô văn hóa.
Có thể cái forum này k xấu như tôi tưởng.:))
Và,xl nhữg bạn nào chưa bao h chửi suju mà tôi đã vơ đũa cả nắm.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:36 pm

^

Trong thâm tâm tôi cũng không hẳn là ghét SuJu.
Chỉ một số người Fan cuồng đã làm tôi rất khó chịu và tức tối.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:37 pm

Còn tất cả các bạn khác.Uh`m,có lẽ tôi đã sai khi nói vs các bạn như thế.Tôi đã thấy có nhữg bạn (ví dụ như bạn soledad),nói về phim "triệu phú ổ chuột".Tôi chỉ muốn hỏi,tại sao đối vs suju,các bạn lại dùng từ ngữ cay độc thế ?Trong khi rõ ràng,tôi nghĩ các bạn là 1 con người biết chấp nhận cái hay?
Có thể suju k phải là nhóm các bạn thik nhưg,tại sao lại cứ phải làm tồn thươg họ?Bọn họ đã bao h nói j về các bạn chưa?Đã bao h phản ứng lại khi nhữg anti chỉ trích?

Mình nói rồi, mình đã dừng anti Suju, b hiểu ko ?
Còn nói thật ra, ừh mình là người chấp nhận cái hay, nhưng đơn giản ko ai ép buộc mình thích cái gì đc cả. Suju là cái hay đối vs bạn, nhưng mình thì ko!

Trích dẫn :

Nếu các bạn k anti suju thì làm ơn hãy nhắc nhở nhưg bạn anti suju theo cách rất khôg ra j.

Mình ko quan tâm đến họ, ko là Fan của họ thì việc gì mình đả động tới những b còn anti ? Các bạn là người yêu Suju, là E.L.F chân chính sao tính yêu đó ko đc thể hiện 1 cách có văn hoá và làm cho người khác có thiện cảm hơn về Idol của mình ? Trách nhiệm này muốn gánh hay ko là tuỳ vào các b thôi
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:40 pm

hôm nay con Fo bt :))
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:41 pm

Có nhiều lúc giữa cái tốt và cái xấu có 1 ranh giới khá mong manh.
Có nhữg bạn trên forum này,lúc thì có vẻ như là 1 con người khá ổn,lúc thì lại cứ chửi bới.Điều này làm tôi khó hiểu và k biết mìh phải nghĩ rì nữa?
Và,có lẽ, đa số ELF nào vào đây việc đầu tiên họ làm là mắg lại nhữg bạn anti.
Tôi nghĩ là tôi có thể trụ lại ở đây khá lâu và tôi sẽ chỉ nói thiếu văn hóa vs nhữg bạn cũg làm vậy mà thoy.
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:42 pm

trụ lại.. chơi với ta...
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:42 pm

^

Forum này bỏ lệ Anti SuJu lâu rồi ==))>
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:43 pm

còn 1 con ma nhà họ Hứa..
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:44 pm

^

Hứa Vĩ Văn ?
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:45 pm

Tôi chắc chắn rằng,là 1 ELF,chúng tôi phải cư xử 1 cách đúng đắn ,vì Suju.Nhưg chúng tôi thực sự không thể chịu đựng đc những con người đã nói năng thô lỗ như vậy.
@sole dad:Tôi chưa thể học được cách dùng lời lẽ lịch sự vs nhữg con người k mún dùng lời lẽ lịch sự.Nhưg tôi chắc chắn vs bạn rằng,tôi thể hiện ty của mìh vs suju 1 cách có văn hóa.
Từ h trở đi,tôi sẽ học cách kiềm chế.Để cho các bạn thấy fan của suju k xấu.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:46 pm

Thật là kì.Nếu bỏ lệ anti suju thi k nên để mục anti như vậy,rất dễ gây hiểu lầm.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:46 pm

^

Admin trốn gần 1 năm ồi :((.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:50 pm

Oh`.Thật là....Nếu cứ thế này thì forum vẫn làm nhữg người khác có ác cảm đấy.(nhữg người chưa bao h vào)
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:51 pm

^

Họ vào sẽ biết lol!.
Cầu trời ông Admin đừng quay về !
Nếu không cả Forum này sẽ bị Banned.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:52 pm

Trích dẫn :
Cùng với lý do đó thoy,spamer ạ.Tôi k thik chỉ trích SNSD.Nhưg bạn thử đọc một bài mà fan của SNSD viết về Suju xem.Chỉ cần đọc lướt wa là tôi đã thấy ớn rôy.Làm sao tôi có thể để yên khi nghe những lời xúc phạm ấy.

tôi ko anti suju =)) đơn thuần ghét Ẹo Vẹo Kẹo , hay 1 vài bạn Són
toi khinh bỉ nhữg bạn lôi IDOL ra sỉ vả bạn à
AFSvn :)) tôi sợ fải vào đó , ngôn ngữ trong đó dc viết 1 cách ko ra j` bởi nhữg bạn ko ra j`
Thế tôi hỏi SNSD làm j` các bạn chưa nhễ =))
tính ra thì cái forum này còn fải tôn các bạn AFS bằng cụ về tiếng việt hay cách chém jó bạn à
tôi từng đưa cái forum này và cái AFSvn cho 1 vài ng` bạn ko fải fan kpop xem
bít họ nói j` ko =))
" Tao thà bị ông bà jà đánh , cúp tiền tháng còn hơn vào cái forum dơ bẩn đó , mà hình như cái antikpop chỉ có cái box suju là mạnh , lời lẽ cũng ko hẳn là văn hóa nhưg chưa thể gọi là văn hóa "

Trích dẫn :

nếu tính ra tôi sợ Ẹo Vẹo hơn là Són bạn à , lời lẽ của Ẹo ( fan suju ) nói về SNSD thì sao
bạn nói 1 là ứ bít 10
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:54 pm

@soledad:Ờhm,thực ra tôi chưa bao h nói vs ai như thế nhưg thực sự,lúc đó tôi đã nhìn nhận các bạn vs 1 con mắt căm thù:))(Hơi đág xấu hổ)
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 12:59 pm

Đôi khi thắc mắc ,
tại sao chúng ta lại cãi nhau vì những lí do vẩn vơ thế này ?
Sau này chúng ta trở thành bậc phụ huynh,
để nhìn con cái chúng ta tiếp tục cãi nhau sao ?
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:01 pm

=)) chúng ta ko làm thì ng` khác cũng làm
trách là trách cái thằng mở cái hộp Pandora em àh =))
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:01 pm

@Spamer:Đìu này thì mìh phải thnx bạn.Đây cũng là lần đầu tiên mìh nói về SNSD như vậy.Mìh biết như vậy là k công bằng vs nhữg fan thực sự của họ nhưg có lẽ từ trước đến h tất cả nhữg j tôi nghe đc về SNSD toàn là nhữg thứ k hay.Bạn nói mìh nói 1 mà k bít 10 là đúng.
Sự thực là tôi ghét són chứ k ghét fan của SNSD.
Có lẽ bạn k nên vào AFSvn vì bản thân tôi còn chưa bao h vào đấy:))Nếu thực sự mún bít về ELF,bạn chỉ nên vào s-u-j-u.net.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:02 pm

:))Nếu chúg ta k phải là kẻ thù thì con cái chúg ta cũng k cãi nhau đâu.Chỉ cần chúg ta biết cách dạy dỗ thì k phải lo.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:03 pm

Dù gì các người trong Forum này cũng sắp 18 tuổi cả rồi =)) ( Em còn 4 năm )
Thôi thì cứ cãi nhau,
để lại kỉ niệm đẹp tuổi học trò.
Sau này nhớ lại ,
chắc buồn cười lắm nhỉ ?
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:07 pm

Thực ra bi h nhớ lại cách đây vài tiếng đã thấy bùn cười và xấu hổ ròy:))
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:08 pm

Chả hiểu năm mình 40 tuổi mình còn nhớ K-Pop là gì không ta ?
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:11 pm

40t =)) lúc đó ta thích nghe ballad hơn là mấy bài teen ( teen ngày đó )
ss nghe ballad nhìu khi lại khóc :X
còn cái project học tiếng Hàn nữa =)) cố gắng học để nghe dear mom ko cần sub :X
Fo : khj nào đi học ko onl dc , phone cho ss 1 cái :X
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:12 pm

Hứa !
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:14 pm

Trích dẫn :
@Spamer:Đìu này thì mìh phải thnx bạn.Đây cũng là lần đầu tiên mìh nói về SNSD như vậy.Mìh biết như vậy là k công bằng vs nhữg fan thực sự của họ nhưg có lẽ từ trước đến h tất cả nhữg j tôi nghe đc về SNSD toàn là nhữg thứ k hay.Bạn nói mìh nói 1 mà k bít 10 là đúng.
Sự thực là tôi ghét són chứ k ghét fan của SNSD.
Có lẽ bạn k nên vào AFSvn vì bản thân tôi còn chưa bao h vào đấy:))Nếu thực sự mún bít về ELF,bạn chỉ nên vào s-u-j-u.net.
ít ra bạn hơn nhữg ng` đã ra đi nhìu :)
có lẽ bạn ghét SNSD , nhưg tôi ko trách
có ng` thích ắc có kẻ ghét , tôi chỉ ko ưa nhữg bạn lôi IDOL ra mà sỉ vả =))
và nhất là cái AFS hay AFSvn , đó ko fải là ghét SNSD ,
toàn 1 lũ trẻ ko bít suy nghĩ ;)) , sr mình cũng còn khá trẻ
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:14 pm

Fo: Hứa văn cường =))
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:15 pm

...
Trống ...
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:16 pm

?Sao lại k nhớ?Dù thiếu đi suju hay snsd hay các nhóm nhạc nổi tiếng bi h,k-pop vẫn luôn luôn tồn tại.AIz
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 1:17 pm

Sau này mình gìa chắc chỉ có con mình nghe :|.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 2 Empty

hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Thật tôi nghiệp cho 1 lũ vô học mà hay chông chế!! Thật là nhục nhã khi Việt Nam có những đứa như tụi bây!!Tụi bây thật là có "học thức" khi mà lơi của người đáng kính nhất Việt Nam mà cũng đem ra viết bậy bạ!!
» Vẫn còn đâu đó người Việt Nam ?
» em mới lập các bác tham gia cho vui
» Forum cùng tham gia vào AFS nhé , hí hí , giờ thì em ủng hộ nó òi , hé hé
» Super Junior phẫu thuật thẩm mỹ (plastic surgery)...hô hô