Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D

Go down 
**
Mắt Dọc Thần Thánh
Nana
Wise Beauty of the Sky
Vongola Guardian's Sky
Ryn Tạt Lon
thích ăn nho =))
Tôi lại quay về đây ♥
kute_fishy_95
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:18 pm

có lẽ khi lớn lên tôi vẫn nhớ hoặc tôi cũng ko mún nhớ
Nó là 1 kỷ niệm ko bằng phẳng nhưg nó júp tôi hỉu ra iu thương là thế nào , thần tượng là thế nào và thế nào là bảo về ng` mình yêu thương
nó júp tôi hoàn thiện cuộc sống mình , bít suy nghĩ nhìu hơn

Trích dẫn :
Sau này mình gìa chắc chỉ có con mình nghe :|.
nó nghe nhưg chắc chắn ko nghe nhạc Suju hay SNSD em àh =))
trẻ con thời đó teen thời đó chắc chả bít Suju hay SNSD đâu em :X
chỉ có ng` jà chúng ta là rành thôi
thời đó nhạc SNSD với Suju có thể sánh như là nhạc vàng ngày nay
còn nhạc của Suju và SNSD ngày sau thì *ba chấm* nghe bằg 3D chăng

Được sửa bởi Spamer ngày Thu Aug 05, 2010 1:20 pm; sửa lần 1.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:19 pm

Bạn à,bi h tôi k còn ác cảm vs SNSD nữa đâu .Bi h mới hỉu đc làm 1 fan chân chính của 1 nhóm nhạc đòi hỏi trách nhiệm ra sao.Mìh sẽ cố gắg hơn.
Bạn xem cái vid Super Generation trên youtube chưa?Có rất nhìu người mong mún 2 fan của suju và SNSD trở thành bạn mà.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:20 pm

Nhờ K-Pop đã thay đổi một số người =)).
Nếu em không biết K-Pop ,
thì giờ em cũng là con nhóc thôi =)).
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:20 pm

^
^

Hy vọng sẽ có ngày đó ...
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:21 pm

Điều bạn nói quả thực rất đúng.Dù sao,bi h,vì chúng ta vẫn chưa đủ lớn nên vẫn hãy cứ trân trọg tình cảm của mìh vs thần tượg.^.^
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:21 pm

fuckin_shit_antisujuers: b hiểu ra là tốt rồi ... mình cũng xem b thể hiện VH của 1 E.L.F sao =)). Mà b nên change name đi
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:22 pm

Aiz.Thực sự tôi vẫn k hiểu tại sao ngay từ đầu đã có xug đột giữa fan hai bên nữa.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:23 pm

hahas.Thế này thì mih thật đáng xấu hổ:(K dám nhìn mặt các bạn nữa,aiz.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:24 pm

lovepeace !
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:24 pm

thax bạn trên :)
tôi vui vì IDOL họ thân với nhau , nhưg còn có thể có vài đìu đằng sau cánh gà mà fan chúng ta ko hề bít
nói toẹt ra tôi ko thích SNSD iu IDOL nam vì tôi chẳng dám tưởng tượng cảnh ngày đó ntn đâu
nhưg đó là cái tôi thích còn nhữg thứ SNSD hay Suju và IDOL thích thì tôi ko cấm dc
wuyền tự do của họ , họ có wuyền wýt định tình cảm cuộc sống của họ cho dù là fan chân chính hay ko chân chính cũng ko thể xen vào
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:27 pm

Nhữg tôi nghĩ SNSD và Suju k iu nhau được.Và nếu điều đó xảy ra,tôi sợ cả 2 bên sẽ gặp phải nhìu tổn thươg vì fan.AIz.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:28 pm

^
Nếu có thì AFS sẽ có thêm nhiều thứ để bàn tán ...
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:30 pm

=)) ta xem show đây :X
bé Fo nhé : fone cho ta đấy , ko dc làm hứa văn cường đâu
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:35 pm

hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 Pink
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:36 pm

^

Cái gì thế anh Nô ?
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:38 pm

Cái thông báo của anh. H mới biết trong FB có nhiều đứa bạn là Sone :)).
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:40 pm

Nhưg bọn nó là són hay chỉ là fan của snsd?
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:41 pm

Chắc là Troll =)).
Tôi là Sone ghi cả chục dòng :|.
Không ghi thì ai chả biết là Sone =;.
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:42 pm

Là Són hay Sone thì liên quan đéo gì đến bạn. Dù họ là Són thì họ cũng là bạn của tôi, đéo liên quan đến bạn :)). Mà Són còn dễ chịu hơn nhiều bọn Ăn Fân Sống với Ẹo đấy :)).
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:43 pm

hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:Dhí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:45 pm

Copy paste phá topic người ta hả bé yêu :)).
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:45 pm

Lynh là anh No hả :|

Trích dẫn :
Dù họ là Són thì họ cũng là bạn của tôi, đéo liên quan đến bạn :))
cái comt ko có chút thiện cảm :((

à dành cho 1 ng` anh ko có thiện cảm
sr anh :X
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:46 pm

Spam là nghề của em.
=)).
^
^
Anh Nô sửa lại đi.
Bạn ấy là ng` mới mà.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 1:56 pm

Nếu có bạn ghét tôi thì cứ nói thẳg ra.Tôi thực sự k giỏi trong việc phân bịt ai là người k ghét mìh.
Bây h tôi k còn ác cảm vs SNSD nữa và bạn mún nói vậy,chả sao cả.
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:04 pm

Kệ bạn, thích ai ghét ai là quyền của bạn, nhưng làm ơn đừng đem cái khổ cùa Suju ra mà ca nữa, nghe nhiều lắm rồi, nhàm tai rồi.

Vì có những thứ thực sự vĩ đại như "56 ngày đêm khoét núi, ngủ hầm, mưa dầm, cơm vắt" mà đáng ra các bạn phải biết rồi nên 3 cái khó khăn của Suju chả là cái gì hết.

E.L.F có 1 bài ca không quên là "có biết các anh khổ thế nào k0?", AFS có 1 trong những bài ca k0 quên là "Són hành hung tao, són hấp ... tao" nghe nhiều đến nỗi phát ngán.
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:06 pm

trời ơi

đọc qua cái cm của spamẻ bảo ghét Són

Vậy là có nguời ghét mình rồi

giới thiệu cho nguời chưa biết và nhắc lại cho nguời đã biết.

Mình là Són(cực kì nguy hiểm và bạo động | Yeah)
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:07 pm

Uh`m.Tớ biết trên thế giới này có rất nhiều con người vĩ đại phải chịu cực khổ chứ.Vì bạn nói vậy nên mih sẽ k nói các a khổ sở thế nào.Mỗi người có1 suy nghĩ riêng và,tớ chỉ mong từ h bạn đừng vơ đũa cả nắm.Nó chỉ là suy nghĩ mà thôi.Thay đổi 1 chút k hề có hại.
Và,mih xl nếu như cách mìh nói về các a khiến bạn khó chịu ,vậy thoy^.^
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:09 pm

không phải khó chịu mà là bạn ko nói đúng thứ cần nói
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:09 pm

=)) bạn són trên nhá
ta bảo ghét són , nhưg trong lòng ta bạn ko fải són =))
đùa tí chứ ko ưa bạn sone nào bash IDOL mà đưa SNSD lên tận mây tận gió , tổ chỉ chuốc anti thôi
còn mấy bạn trong forum ta iu tất tần tật
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Cái com này tớ viết k cho các bạn thik chửi bậy .Tớ biết lúc đầu tớ up 1 cai top k hay ho.Tớ biết có nhiều bạn ghét tớ và chỉ trích suju.Nhưg,miễn là các ban k dùng ngôn từ thiếu lịch sự thì tớ cũng sẽ rep lại các bạn vs 1 thiện chí.Đây là điều tớ đã học được.Thế nhé!
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:11 pm

@bạn sói:Tớ thực sự k biết phải nói rì thì mới k khiến các bạn khác phản ứng lại như vậy?
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:12 pm

bạn bít tại sao nhìu ng` có ác cảm thế ko
đa fần tại vì Ẹo trong E.L.F đó bạn
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:13 pm

bạn viết những điều mà rất nhiều những nguời đã đến và đi từng viết

sau đó họ chứng tỏ bản thân một cách thật vê nờ
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:14 pm

bạn cũng nên thích nghi nó , và làm vài đìu để họ bớt anti suju đi
nếu bạn ở lâu
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:19 pm

Tớ đag thích nghi.Và lúc này tớ k thấy tức jận hay ntn nữa khi các bạn ih noí thế.Vì nghĩ ra có bạn nói cũg đúng.Chúg tớ k nên suôt ngày nói các a khổ sở hay ntn.Vì sự thật là nhữg người từng hy sinh vì đất nước VN này mới xứg đág đc tôn vinh hơn rất nhìu.
kute_fishy_95

kute_fishy_95

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:20 pm

@Sói:Bạn có thể nói cho tớ cách họ chứg mih bản thân k?
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:20 pm

@sói: cho ta cái nick bên ssvn đi
đó h` ta ứ có friend bên í
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 2:42 pm

Skydragon
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 3:51 pm

^

Long Tỉ Tỉ
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:47 pm

@Spamer: nick bên ssvn là gì vậy
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:50 pm

đến muộn, nên chẳng hiểu gì???
chịu....
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:51 pm

ss nói chuyện với em đi
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:52 pm

^

Long Tỉ.
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:53 pm

Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:54 pm

Cho em cái Yahoo đi long tỉ.
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:55 pm

Long cô cô....
thích gọi thế...
lần đầu nhìn nick Skydragon trên ssvn với cái ava của yoona tưởng girl...
qua đây mới biết mình lầm....
=))
cười...
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:56 pm

nick của ss là gì vậy

giờ ava cua em là con rồng
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:57 pm

@Fo:

Được sửa bởi Sói Trắng ngày Thu Aug 05, 2010 5:01 pm; sửa lần 1.
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:57 pm

cho nó, nó khủng bố bưởi =))
cười...
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 EmptyThu Aug 05, 2010 4:59 pm

thôi chết

ss nhắc mới nhớ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D   hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D - Page 3 Empty

hí hí,tớ mới tham ja.Đây là bài viêt đầu:D
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Thật tôi nghiệp cho 1 lũ vô học mà hay chông chế!! Thật là nhục nhã khi Việt Nam có những đứa như tụi bây!!Tụi bây thật là có "học thức" khi mà lơi của người đáng kính nhất Việt Nam mà cũng đem ra viết bậy bạ!!
» Vẫn còn đâu đó người Việt Nam ?
» em mới lập các bác tham gia cho vui
» Forum cùng tham gia vào AFS nhé , hí hí , giờ thì em ủng hộ nó òi , hé hé
» Super Junior phẫu thuật thẩm mỹ (plastic surgery)...hô hô