Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan

Go down 
PizAngel
lilus90
sapphirekid
I Hate K-Shit
Tatsumaru
shocking_vip
love_yong
Fro
eunhae_13
ZinZin
chuoikun
E.L.F_bobby
valkyrie
leekyukin_elf_cass
soundmax
Junny_96
Love For MJJ 4ever
VipVIp
bongpetite
elf_cass
Yul_baby
ngaloveme
usher9
27 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
shocking_vip

shocking_vip

Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyMon May 17, 2010 11:59 am

Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 Ap_20090902083504333

đừng tưởng làm vậy là hay, thiệt ra chúng em đang bán rẻ đất nước đó, coi dưới đây nè

Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 Duongbinh%20copy
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyMon May 17, 2010 6:25 pm

này nhé, topic này là nói về cái chuyện nhảm nhí vu khống cho E.L.F quỳ lạy SJ nhá, tôi hỏi hình E.L.F quỳ xuống đâu? hay bạn thấy tận mắt ngày hôm đó ở Nội Bài?
những E.L.F trong hình làm vậy là sai? nhưng không có nghĩa là tất cả E.L.F việt nam đều như thế. đừng có vơ đũa cả nắm
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyMon May 17, 2010 7:10 pm

nhưng ý nói là đừng tưởng là vu khống nhé, có chứng cớ đàng hoàng đấy =))
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyMon May 17, 2010 7:43 pm

chứng cớ đàng hoàng đâu? đưa ra? sao ở trên hổ báo cáo chồn cap rồi up lên mà!! mà đừng có lôi mấy tấm lúc E.L.F quỳ đợi SJ ra nhé,à, hay là lại lôi mấy tấm người ta khóc rồi ngồi sụp xuống? đừng chứng tỏ cái " khôn " của mình
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyTue May 18, 2010 11:20 am

ko đâu có mấy tấm chụp lại lời của 1 ELF ghi lại điều đó bạn muốn thấy thì google...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:13 am

bạn có chắc đó là E.L.F k? bạn k hỉu rõ fan K-pop nên bạn k bik, cũng có vài đứa anti SJ vì nhục nhã cho nhà nó nên giả danh E.L.F rồi nói linh tinh lang tang thôi bạn ạ
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:16 am

thế cũng có đứa ELF nao đấy bịa tin để bôi bác Girls Generation đấy...
mà chứng cớ có thật và có cả hình ảnh sao bạn lại ko tin nhỉ...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:27 am

bịa tin gì bạn, mà nếu k fải là E.L.F thì sao? chứng cớ có thật và hình ảnh ? đâu?
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:35 am

chuyện bên SONE và ELF thì tôi ko rõ lắm vì tôi ko phải fan như họ các tin tôi đọc qua cũng chỉ là vô tình thấy đc.... nên cũng ko có hình ảnh chụp lại..

còn sự vô lễ của V-ELF thì có đầy rẫy...

Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 28501_122671271085720_100000285424714_242958_7322747_n

Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 27770_393335327383_640637383_3910286_2115555_n

hình trên là 1 bạn muốn nhập quốc tịch sang Hàn... tuy có vài chỗ trêu chọc của Anti Fan nhưng bạn đừng để ý, cái chính là các ELF nhỏ tuổi chưa ý thức đc việc mình đang làm.

Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 31168_122777254415006_100000481962331_244682_4075636_n

có 1 elf ghi " tao khinh Việt Nam"

tôi nghĩ ELF lớn tuổi nên giáo dục lại ELF nhỏ để các em có ý thức hơn về những gì mình đang nói...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:41 am

hahahaha tôi tưởng bạn bảo là tôi k tin E.L.F quỳ xuống xin lỗi SJ .....!!!! còn chuyện có E.L.F nói chuyện ........ thì tôi không chối. tôi chỉ đang cố nói với các bạn rằng đừng có " con sâu làm rầu nồi canh " mà chửi NGUYÊN CẢ CỘNG ĐỒNG E.L.F HOẶC V-E.L.F
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:42 am

tôi đâu có nói cả cộng đồng elf, bạn nên đọc kỹ các post của tôi, tôi nói đa phần là elf nhỏ tuổi thưa bạn.... còn các elf lớn tuổi hơn sinh ra trong cái thời ko biết xì tin là gì thì chắc chắn suy nghĩ nó phải chững chạc hơn...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:56 am

bạn ơi!! bạn k chửi cả cộng đồng E.L.F nhưng chửi cả cộng đồng V-E.L.F
vậy bạn đi sửa lại cách nc của bạn ở 1 số bài trước đi, rồi đi dạy thêm cả mấy bạn anti SJ ở đây đi nga =]]
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 10:51 am

ELF Việt tôi vẫn gọi là ELF, còn V-ELF tôi chỉ các em xì tin...
còn chuyện dạy dỗ thì tôi nhỏ tuổi hơn họ nên tôi ko thể lên mặt dạy đời đc, như thế là ko đúng....
cách nói chuyện của tôi thì ko cần phải sửa, ví dụ bạn nói chuyện tử tế thì tôi cũng nói tử tế, bọn nhóc xấc xược thì tôi xấc xược....
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 11:14 am

bạn đừng có nói là bạn gọi V-E.L.F bằng chính cái tên này nhé! vậy tai sao với những người bạn nói xấc xược, bạn lại k nói chuyện đàng hoàng tử tế để người ta phải tôn trọng bạn?
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 1:22 pm

thế lúc đầu tử tế sao chúng nó lại vào xấc xược mà ko tử tế...

mà thôi hôm nay sinh nhật Bác, ta nghỉ 1 ngày du lịch xả hơi cho thoải mái...
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 3:09 pm

mà tôi chẳng hiểu sao bạn gọi V-E.L.F là chỉ các em xì tin là sao?V-E.L.F là E.L.F Việt Nam
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:59 pm

SN Bác mà cãi nhau à...hay hôm nay các bạn ấy lại treo ảnh tổng thống Hàn cũng nên
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 10:09 pm

Có cái qái zì mà sao lại anti Suju thế nhỉ? vẫn k hỉu được...bộ qá đág đến thế cơ à ?
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 10:15 pm

[b]tôi không anti..chỉ nói lên suy nghĩ của bản thân. Có học sao thì nói vậy...ko tục ko láo
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 10:21 am

tôi nói thế mà bạn bảo cãi nhau, đúng là .......... cái này người ta gọi là TRANH LUẬN bạn nhé, thêm từ đó vào từ điển của bạn đi
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 10:27 am

haha
tìm được bao nhiêu người hả, có đếm đủ số elf hay fan kpop không mà đưa ra cái bằng chứng vớ vẩn thế.
Bạn chỉ nhìn 1 vài người rồi đi chửi tất cả hả
bằng chứng là thế sao
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 12:41 pm

Đồng ý là có 1 số E.L.F cư xử như vậy nhưg làm ơn đừg chửi tất cả E.L.F chứ ! Đâu fải E.L.F nào cũng vậy .
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 12:55 pm

tôi cũng đâu có nói toàn bộ ELF đâu...

tôi bảo ELF chân chính thì tôi vẫn gọi là ELF và đặc biệt tôi ko chửi rủa gì họ cả...

nhưng các em Xì tin thì đang làm nên bộ mặt cho V-ELF...

các bạn hãy để ý cách cư xử của các em để người khác nhìn vào FC ELF của các bạn = 1

ánh mắt khác ko phải kiểu như : " ơ fan Super Junior... "

vâng tôi chỉ muốn nói như thế thôi, từ giờ tôi ko vào thảo luận nữa, tôi phải học để thi cuối kì.
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 1:01 pm

Ồh thế à? sao tôi thấy bạn hay có thành kiến về các E.L.F nhỏ tuổi thế ?có lẽ họ còn nhỏ nên ít suy nghĩ thôi...cũng đừng nên nặng lời qá nhé
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 2:16 pm

vậy thì những đứa anti SJ văng tục đang tạo nên bộ mặt vô học cho anti SJ đấy =]]
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 4:56 pm

sapphirekid đã viết:
vậy thì những đứa anti SJ văng tục đang tạo nên bộ mặt vô học cho anti SJ đấy =]]

bạn thử đọ xem Anti SJ văng tục nhiều hay ít hơn tụi ELF văng tục Sleep
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 10:04 pm

nếu tính riêng trong 4rum này thì hầu như antifan suju trong đây ai cũng văng tục cả
và ELF khi vào đây trên tinh thần muốn nói chuyện đàng hoàng nên đã cực kì hạn chế ko văng tục, chửi thề rồi bạn ạh, chỉ khi nào bị xúc phạm thì mới phải dùng những từ ngữ ... để nói chuyện với các bạn thôi
chúng tôi ko muốn trở thành những kẻ vô văn hóa, tự làm xấu mặt mình đâu
1 khi các bạn văng tục, chửi thề cũng chính là các bạn ko tôn trọng chính mình rồi thì làm sao còn có tư cách lên án người khác chứ
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyFri May 21, 2010 8:45 am

chả hơy đâu mà tự nhiên E.L.F khơi khơi vào đây chửi nhá ...... mấy topic nc đàng hoàng thì có aj chửi tục hở bạn??? ..... có mấy cái chỗ mà mấy đứa vô học như các bạn văng tục í, thì E.L.F mới chửi thôi nhé!!
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptySat May 22, 2010 4:21 pm

hay thật, bạn đưa ra mấy cái hình đó là bao nhiêu người viết, toàn thể elf chúng tôi hay sao mà ăn nói chắc nịch vậy. Đồng ý với bạn là như thế thì đúng là sai, nhưng chẳng qua đó cũng chỉ là hành động nông nỗi của 1 vài fan cuồng thôi, chẳng lẽ các bạn không thông cảm được sao
a` mà ai nói với các bạn là quỳ thì làm nô lệ cơ chứ
quỳ xuống xin lỗi 1 nhóm nhạc mà mình thần tượng vì quá kích động khi được gặp thần tượng nên hành động thiếu suy nghĩ là bán nướpc a`
tại sao ba mẹ chúng tôi phải cảm thấy nhục nhã vì chúng tôi khi chúng tôi chưa từng giết người hay cướp của cơ chứ
bạn nghĩ xem khi ra đường dừng những từ đại loại nhưu hàng xẻng thế kia thì người ta có khinh không, ba mẹ có buồn lòng không mà đi nói người khác hả bạn i hate K-shit
PizAngel

PizAngel

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptySat May 22, 2010 10:11 pm

dạ vâng có chứng minh...=)) ... mà tớ thấy cái chứng mênh đếi cụa cộu đ' đáng tin đôu...=)))))))))))))))))))))))))~
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyMon May 24, 2010 11:04 pm

[b]đề nghị viết Tiếng việt cho chuẩn cái
các bạn biết ELF không chân chính là các em teen . các bạn không dạy dỗ đc thì chúng tôi dạy dỗ, ko dám nói thì chúng tôi sẵn sàng lên án thay cho các bạn. Nếu như các bạn ko biết chấn chỉnh hoặc mặc kệ nhau thì thôi chả bàn làm gì nữa
Thân!
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 6:51 am

Hết nói, một lực lương xuất khẩu lao động tầm cỡ
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 9:09 am

xuất khẩu ld sang HQ bây h` là hơi bị nguy hiểm đó
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 5:38 pm

Chẳng có gì nguy hiểm cả.Người nam triêu tiên là người quyết định đánh nhau hay không, căn cứ vào thiên thời địa lợi, thì người nam triều tiên ko dám đánh.Cứ đi xuất khẩu chẳng sao cả,vì mình nhập khẩu văn hóa Hàn vào rùi,thì họ phải nhập lao động vào nước nó chứ
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 5:42 pm

à cũng chằng sao cả đây mới chì treo cờ thui còn đầy rẫy những kẻ làm video ra đĩa kìa sao không lên đó mà nói đi.ma cái của bạn cũng đâu có chắc chắn là do velf làm
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 6:59 pm

bạn đọc chữ trên tấm hình đấy xem là ai...
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 7:04 pm

suju-elf đã viết:
à cũng chằng sao cả đây mới chì treo cờ thui còn đầy rẫy những kẻ làm video ra đĩa kìa sao không lên đó mà nói đi.ma cái của bạn cũng đâu có chắc chắn là do velf làm
Những đứa làm video kia bạn xem xem nó như thế nào? Bọn nó ở nước ngoài nên ko làm gì được nó nhé, còn xem những đứa trong nước đấy, nó có sống được ko? Nói thì phải biết nghĩ chứ, cái treo cờ kia ko phải của ELF hả? Mắt bạn có sao ko đấy? Còn chuyện quỳ lậy có thể các bạn ko làm, nhưng sao lại còn post lên cái diễn đàn sj13vn.com của các bạn? Post xong định để tự sướng với nhau nhưng bị chửi nên xóa đi, h lại còn đòi bằng chứng, đúng là mèo giấu cứt.
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 EmptyWed Jul 21, 2010 11:25 am

có vài hình hình như của mềnh :D đả đảo súc vật kặc pop
http://vn.360plus.yahoo.com/vietcong912/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan   Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan - Page 2 Empty

Quỳ Lạy xin lỗi thần tượng chỉ có ở kpop fan
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» mức độ ảo tưởng của Ẹo
» Tương Tư Dẫn...
» hội chứng phát cuồng thần tượng hàn xẻng
» Bảng xếp hạng thần tượng.
» SuJu...đc coi là thần tượng tồi nhất........