Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9

Go down 
quynhs2leeteuk
Yu Tửng
Kramel
gauloncon_cute
Sangre
♠Random♠
Ka Jung
sungmin cute
sinderpaipai
superstar
suju_phethai
pum
chicken_munno1
elf_cass
Nana
Sempai !
thích ăn nho =))
HATESUJU
[Rapppappa] Torigoya
*lười*
Ayaka
25 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
babymilo_9999

babymilo_9999

Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 9:27 am

thật tình t đâu muốn ở vn !!! có những thứ bạn chưa bit sự thật nên nói thế !!! haha!!! bệnh thật !! trên đời này có ai tốt với ai !!! có khi bản thân mình còn chưa dám tin vào mình !!! có thật bạn yêu đất nc này !! bạn iu ng nào đó mà chân thành !! ko lơi dụng !!! đồng tiền làm mờ con mắt !!! về việc đi nghĩa vụ đã thấy ùi đấy !!! nc ta !! ôi đất nc anh hùng mà có thấy thàng con hay cháu của con ông cháu ta đi nghĩa vụ đâu !! toàn là những ng hk có tiền đút lót bị đi thui
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 9:29 am

và nếu bạn là con trai chác chắn bạn sẽ ko mún đi !!! ôi vn!! toàn những ng iu nc !!!! hahaha !!!! đúng là nhục !!! hồi xưa toàn anh hung h toàn những thằng khùng !!! giống như Ngô Bảo Châu !! ng vn nhưng mang quốc tich Pháp !! vì s !!! vì họ có lương cao hơn!!! VN đào tạo nhìu ng thông minh nhưng cuối cùng cũng chạy vì tiền !!! =))) ĐỒNG TIỀN LÀM MỜ MẮT TẤT CẢ
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 9:32 am

có lẽ t nhỏ tuổi hơn u !!! nhưng t đã nhận thức được sự thật của thế giới loài ng này !!! thật tình ko bằng một con vật !!!
THÀ CHƠI VỚI CON CHÓ CÓ TÍNH NGƯỜI CÒN HƠN CHƠI VỚI NGƯỜI CÓ TÍNH CHÓ
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 7:10 pm

À thế à...
Tớ thay mặt em iêu tớ nc vs bạn nhé?
VN là 1 nc nghèo, vì thế đương nhiên tệ nạn xảy ra nhiều
Nhưng bạn phải biết, bố mẹ bạn là ng nc nào?
Bạn tưởng bạn đc bố mẹ nuôi 100% à?
Xin lỗi nhé, tiền học phí của bạn đc giảm tới 80% đấy. Ai bù vào chỗ 80% ấy? Nhà nc bạn à...
Bạn bị mất đồ hay bị ngta chém ko lí do
Ai bảo vệ bạn? Ai đòi lại công bằng cho bạn
Nhà nc VN đấy bạn ơi...
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 7:15 pm

Còn về $ ấy à?
Kể cả Mỹ, cái nc giàu nhất thế giới cũng có tham nhũng hàng trăm triệu USD
Còn Ngô Bảo Châu, trc khi học ĐH chú ấy đã mang quốc tịch Pháp rồi, ko phải từ khi nổi tiếng chú ấy mới theo Pháp. Bất cứ ai cũng thế, thấy ở đâu đc trả công đúng khả năng của mình thì làm. Nay mai, VD bạn tốt nghiệp ĐH Ngoại Thương loại giỏi, bạn có bằng lòng vs mức lương 3tr 1 tháng ko?
Bạn đừng tưởng ở HQ ko trốn nghĩa vụ qs. Chẳng qua các idol phải giữ hình tượng đấy thôi
Bố tớ ở Hàn nhiều năm rồi, và tận mắt chứng kiến ngta chạy chọt, tự tạo 1 vết sẹo để trốn nvqs ntn
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 7:21 pm

Cuối cùng, đúng, bạn còn nhỏ tuổi, chắc chỉ 95, 96 phải ko?
Chị nói cho em nghe này: Biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe
Em đừng tỏ ra nguy hiểm nữa
Càng nói chị càng thấy em thiếu hiểu biết
Chẳng ai thấu hiểu hết cái xã hội này cả
Cũng chẳng ai đủ sâu sắc và tài giỏi để phê phán tình hình thế giới chuẩn xác 100%
Đến Obama còn kiệm lời và tránh nói đến XÃ HỘI hay BỘ MẶT THẬT CỦA THẾ GIỚI đấy em ạ
Chị nói thế, em nghe hay ko thì tùy
Nhưng em biết câu "thùng rỗng kêu to" chứ? Ng hiểu biết thì lúc nào cũng nói là ko biết hết em à...
Chị chỉ là 1 ng trên mạng internet, n chị hơn tuổi em, và muốn thật lòng hướng em về phía tích cực của nhận thức. Tiếp thu hay ko tùy bản thân em thôi
Thế em nhé!!!
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 10:13 pm

cái nc này mà tốt àh !!! haha !! chắc gia đình u làm công viên chức nhà nước chứ gì !!! nên mới nói thế !!! chác mấy ng chưa thấy cảnh những ng bán vỉa hè nhi? !!!! chỉ luôn sống trong hp !!!! lại an nói thế !!! dù có lớn hơn nhưng có chác trải qua các cảm giác đau khổ buồn vui chưa !!! chác à có nhưng ít nhỉ !!! nếu u trải qua cảm giác bi ng thân ruồng bỏ ganh ghét, xhoi thì ỉ mạnh hiếp yếu , bạn bè bán đứng .... chác là ko thể ngok đầu lên nổi nhỉ !!!! bởi dậy nếu ko hiểu thì đừng ép ng # suy nghĩ giống mình !!! hoàn cảnh môi ng # nhau
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 10:16 pm

và u cũng biết xhoi này là xhoi của đồng tiền thì u cũng thế thui !!! nếu u bit ng học giỏi có tương lai sáng rạng ko làm cho nc VN này thì u cũng thế thui !!! đừng giả vờ tỏ ra yêu nc Vn !!! THẬT TÌNH T sợ những ng như u !!! ngoài mặt thì nói yêu bênh vực vn nhưng một khi có dk sẽ quay lưng với tất cả !!!! T KHINH BỈ NG NHƯ THẾ !!! thà lúc đầu là ác quỷ như t còn hơn là bon thiên thần rồi cũng thành ác quỷ =)))))))))))))))))))))))))
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 10:20 pm

và bạn cũng biết các idol phải giữ hình tượng với công chúng thì tai s VN lại ko làm như thế !!! chỉ cần tiền là giải quyết tất cả !! và ba u cũng thế !!! cũng vì tiền mà qua Hàn hay làm cho cong ty nc ngoài !! yêu nc đến dáng kinh tởm !!! thật là buồn nôn !!! đừng giả đạo đức !!! cuộc đời đâu ai trả tiền cát xê mà đóng làm gì hả !!!! thật tình có những thứ u gét u đâu dám nói ra phải hk !!! si61ng như thế dễ bị ức chế mà die lắm dấy !! cố mà sống thật với bản thân có lẽ vui vẻ hơn nhiều đấy !!!!
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyTue Oct 25, 2011 6:25 pm

Thứ nhất, nhà chị làm bất động sản tư nhân, chả liên quan gì đến viên chức nhà nc em ạ
Sống trong hp hay ko là do con ng ta có cái nhìn lạc quan hay tiêu cực vs xã hội
Sao nhiều ng giàu có vẫn hay đau khổ, còn nhiều ng dù nghèo n ngta vẫn hp?
Nhắc lại câu nói "tại anh tại ả, tại cả đôi bên". Mình phải xem lại mình đi, xem tại sao đến cả ng thân cũng ghét mình, bạn bè lại bán đứng mình. Có thể mình tốt n bạn bè vẫn đểu vs mình, việc này có, n đến cả ng thân cũng ghét, thì thành thực mà nói, TỰ XEM LẠI BẢN THÂN ĐI!!!
Tuy nhà chị ko khó khăn, n bản thân chị phải làm thêm nhiều việc để nuôi bản thân và có tiền học từ năm nhất Đh đấy em ạ. Bố mẹ nhất quyết ko nuông chiều. Một mình ở đất khách quê ng, thiếu thốn nhục nhã lắm em ạ. Chưa ra ngoài xã hội thì đừng phán xét như đúng rồi. Trẻ con vắt mũi chưa sạch thì đừng đú với sự đời
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyTue Oct 25, 2011 6:32 pm

Em à. Chị đã nói chị yêu nc VN bao giờ chưa?
Chị ko dám nhận như thế em ạ. Tình yêu nc của chị chưa đủ như cha ông để nhận 1 từ cao cả như thế
Em có dám nói n~ điều chị nói về VN là sai? Sự thật thế nào thì chị nói thế. Chị hâm mộ Britney, n cô ấy chơi bời, chị ko thể nói cô ấy đoan chính. Chị ko dám nhận là ng yêu nc, nhưng SỰ THẬT NÓ LÀ THẾ em iêu à...
Chị có lòng tự trọng. Chị đã ở Mỹ 5 năm. Giờ thì về VN rồi. Chị tiếp xúc vs sự văn minh nhiều lắm rồi. Tại sao chị vẫn phải công nhận VN là đn anh hùng? Vì chị có lòng tự trọng và lòng tự hào dân tộc. $ chị có nhiều rồi, nhưng lòng tự trọng của chị chưa xuống cấp như em, để mà bán rẻ Tổ quốc.

Được sửa bởi TrangKhanh ngày Tue Oct 25, 2011 6:43 pm; sửa lần 1.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyTue Oct 25, 2011 6:37 pm

Em iêu biết bố chị sang Hàn làm gì ko?
Để học tập những mánh kinh doanh nhà đất của 1 nc phát triển, chứ chả làm thuê cho ai cả. Bố chị cũng đi nhiều nc, trong đó có Mỹ, để học hỏi nữa, chứ ko riêng gì Hàn.
Nhắc lại lần nữa: "biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe". Ko biết lý do ngta sang Hàn thì trật tự đi em à...
Chị ghét mà ko dám nói á???
Chả lẽ chị ko nói là chị anti Kpop? Chị ko dám nói là ghét kiểu trẻ ranh học đòi bàn luận sự đời của em?
Rồi, em bật lại tiếp đi...
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyTue Oct 25, 2011 8:47 pm

hehe!!! u chỉ dám nói trên đây chứ ngoài đời thử gặp fan K-POP chắc dám nói àh !!! t mà hoc đòi bàn việc nc !!! thật tình t chả muốn nghe cái việc nc gì hết !!! toàn nói 1 chiều !!! toàn nói tốt cho chính mình
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyTue Oct 25, 2011 8:48 pm

có những chuyện sao biết hết được !!! có khi mình quá tốt rồi bị ng # hại !!! có những ng tốt không bị hại là vì có khi họ đã đứng lên đấu tranh!! cũng giống như chuyện CHÍ PHÈO, LÃO HẠC, TẤM CÁM ...
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyTue Oct 25, 2011 8:52 pm

và nếu u nói bất động san hk liên quan việc nc là sai lầm !!! dậy là u hk có đầu óc kinh doanh ùi đấy !!! =)))))))) dù t chưa làm nhưng ít nhất cũng đã giao tiếp được một số việc !!! việc gì chả đụng tới việc nc !!! chỉ là ít hay nhiều thui !!!! có lẽ u chưa thấy mặt còn lại của thế giới !!! chỉ nhìn được một mặt sẽ không thể đứng trong xhoi này đâu !!! =)))))))))))))
CỨ MÀ GIẢ LÀM THIÊN THẦN !!!! để xem ngày THIÊN THẦN thành ÁC QUỶ !!! những đứa lai như thế còn tởm hơn cả chính trong dòng máu !!! thật tình buồn nôn dễ sợ !!!!
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyTue Oct 25, 2011 10:25 pm

Xin lỗi tình yêu nhé!!! Chị công khai là anti fan Kpop cả rên mạng lẫn ngoài đời
Chị chả sợ ai cả. Và cũng chưa thấy Kpop fan nào đường đường chính chính nc vs chị nếu ko có hội đi cùng. Đủ biết fan Kpop như nào rồi. Chỉ ỷ đông là giỏi...
Haizzz... Cứ nhờ 1 ng khách quan đánh giá xem, ai đc đồng tình? Nói tốt cho bản thân, điều ấy là bt. N ko nói quá lên là đc. Tự bản thân chị ntn thì chị nói thế, ko thêm mắm thêm muối rồi tự tung hê như mấy Kpop fan nói chung
Tấm Cám là chuyện cổ tích. Lão Hạc, Chí Phèo là truyện ngắn. Chẳng có gì là đời thực hết. Nhưng, đọc kĩ lại chị viết gì đi em iêu. Chị nói có trường hợp mình tốt n bạn bè đểu, n ng nào đến nỗi bị cả bạn bè và ng thân ghét bỏ, thì ng ấy 80% là loại ko ra gì. Nói ng khác tự PR bản thân? Chính em iêu cũng có ý tự nói mình tốt đấy thôi? *cười*
Thứ 2, xin nhắc lại:
Trích dẫn :
nhà chị làm bất động sản tư nhân, chả liên quan gì đến viên chức nhà nc em ạ
Chị nói là nhà làm bds, ko liên quan gì đến VIÊN CHỨC NHÀ NC, chứ ko hề nói ko liên quan đến việc nc. Chị có đầu óc kinh doanh hay ko, ng có kinh nghiệm và các tiền bối sẽ đánh giá đc, ko cần nhờ đến 1 đứa trẻ con, ko biết gì n tỏ ra sâu sắc như em. Luôn mồm xã hội này bản chất nọ, việc ấy là của những ng trí thức học sâu hiểu rộng, tuổi đời cao.
Thiên thần vs chả ác quỷ. Chẳng có gì là tuyệt đối cả, chắc bé con chưa đến tuổi học về Thuyết tương đối của Anh - xtanh. Chị giả làm ng tốt hay ko em cứ suy nghĩ kĩ đi. Lớn rồi em sẽ thấy, chỉ n~ đứa thiếu lòng tự trọng và lòng tự hào dân tộc mới to còi và tỏ ra nguy hiểm như em.
Cuối cùng... haizzz... Bây giờ mình mới hiểu tnao` là "ngu ko chịu tiếp thu còn bảo thủ"
Thôi thì đây là lần cuối chị khuyên em, bé mồm thôi và đừng tỏ ra nguy hiểm.
Các cụ nói "đỉnh cao của sự khinh bỉ là im lặng". Từ giờ chị sẽ ko comm về việc này nữa. Em cứ chém gió vs Căm thù ELF em chị tự nhiên!!!
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyWed Oct 26, 2011 10:37 am

lại có ng chết nhát !!!! sợ ùi kìa !!!! !!! lúc nào cũng bảo ng # tre con !!! ko bit ai ko chiu tiep thu ah !!! nói ng # mà ko xem lại mình !!!! đúng là ng tầm thường !!! t chưa bao h tỏ ra sâu sắc chỉ nêu lên wan điểm của mình thui !!!!! mà t mà thiếu lòng tự trọng àh !!! h mới biết !! có lẽ thiếu lòng tự trong mới sống được với lũ ... các ng !!!! lòng tự trọng đã bi các ng an mất ùi còn gì !!!!
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyWed Oct 26, 2011 10:42 am

còn việc nguy hiểm hay không thì t tự biết !!! mà t nguy hiểm công khai còn hơn bọn giã nai cứ hiền hiền ùi đụng chuyện lộ mặt ra !!! KINH THẬT !!!!!
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptyWed Oct 26, 2011 7:26 pm

Đọc đọc...
*cưởi khẩy*
Đi ra...
Chờ vài hôm nữa em chị vào nó tiếp chuyện em...
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 5:33 pm

babymilo_9999 đã viết:
haiz!!! mấy ng nhảm nhí !!! có chắc là són mấy ng đứa nào cung tốt hk !!! một lũ làm chuyện đồi bại với cass và elf thì hk co quyen len tieng!!!! thật là ko hiu s mấy ng lai là són !!! ko bit ai làm nhuc nc vn này !!! toan là đi đạo nhac nc ngoài bày đặt lên giọng dạy đời !!! ngu!!! ko bit hoc hỏi ng # !! suốt ngay ôm khư khư cái vn này !!! thật lòng là t cũng hk hứng thú gì ở vn để nghe nhu7gn4 lời lang ma của các nc láng giềng
Đạo nhạc j vậy bạn? Bạn nêu ra dẫn chứng cho mình đc ko?
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 6:22 pm

TrangKhanh đã viết:
Đọc đọc...
*cưởi khẩy*
Đi ra...
Chờ vài hôm nữa em chị vào nó tiếp chuyện em...
đã vào và đã đọc=))=)) chả biết nó còn ló mặt vào ko?!@_@
bữa nc zới nhỏ đó chắc bà chị lên huyết áp nhỉ?=))
nó vẫn chỉ là 1 đứa trẻ con thôi. Nếu đoán ko lầm thì chắc chỉ cỡ lớp 6- lớp 7 gì đó ấy mà, nc còn non lắm=))
mở miệng là xã hội, bản chất con người, nhưng chả biết nó hiểu đc ý nghĩ chính xác của 2 từ đó hay ko nữa!_!
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 6:29 pm

babymilo_9999 đã viết:
có những chuyện sao biết hết được !!! có khi mình quá tốt rồi bị ng # hại !!! có những ng tốt không bị hại là vì có khi họ đã đứng lên đấu tranh!! cũng giống như chuyện CHÍ PHÈO, LÃO HẠC, TẤM CÁM ...
NGU SI DỐT NÁT MÀ CỨ TỎ RA VẺ AM HIỂU=))=))
CHÍ PHÈO: chắc bạn chưa đọc truyện này hoặc có đọc nhưng chả hỉu nó nói gì nhỉ? Chí Phèo làm gì đấu tranh với chính nghĩa? đó là nhân vật tượng trưng cho các kiếp người bị xã hội thực dân phong kiến thối nát đầy đọa, dồn vào đường cùng để từ một người "khi không say trông nó cũng hiền đấy chứ" trở thành một con quỷ khủng khiếp "tay cầm mảnh chai tự cào vào mặt mình". Một chữ DỐT

Lão Hạc: nhảm nữa=)) Lão Hạc thì đấu tranh cho cái gì? truyện chỉ đi sâu vào thế giới nội tâm của lão Hạc và nêu cao tình yêu thương của ông đối với mọi thứ xung quanh, kể cả con chó Vàng, đến nỗi phải tự vẫn vì thấy hối hận khi bán chó. 2 chữ DỐT

Tấm Cám: bạn đúng đc cái này, nhưng bạn đã nghe đến dị bản của truyện chưa? 3 cái DỐT

Tóm lại: DỐT, DỐT và DỐT=))=))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 6:32 pm

babymilo_9999 đã viết:
hehe!!! u chỉ dám nói trên đây chứ ngoài đời thử gặp fan K-POP chắc dám nói àh !!! t mà hoc đòi bàn việc nc !!! thật tình t chả muốn nghe cái việc nc gì hết !!! toàn nói 1 chiều !!! toàn nói tốt cho chính mình
LẦN THỨ 2 NHẮC BẠN: MỜI BẠN RA NHA TRANG 1 CHUYẾN ĐỂ MÌNH ĐỨNG TRƯỚC MẶT BẠN MÀ NÓI MÌNH LÀ ANTIKPOP=))=))
BẠN NGHĨ ANTIKPOP AI CŨNG CHẾT NHÁT NHƯ ELF, CHỈ BIẾT DỰA VÀO SỐ ĐÔNG THÔI SAO? (MÀ CŨNG CHƯA BIẾT AI ĐÔNG HƠN AI ĐÂU=)) THEO THỐNG KÊ Ở NHA TRANG CŨNG HƠN CHỤC NGÀN ANTIKPOP ĐẤY=)) MỜI BẠN)
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 6:36 pm

babymilo_9999 đã viết:
thật tình t đâu muốn ở vn !!! có những thứ bạn chưa bit sự thật nên nói thế !!! haha!!! bệnh thật !! trên đời này có ai tốt với ai !!! có khi bản thân mình còn chưa dám tin vào mình !!! có thật bạn yêu đất nc này !! bạn iu ng nào đó mà chân thành !! ko lơi dụng !!! đồng tiền làm mờ con mắt !!! về việc đi nghĩa vụ đã thấy ùi đấy !!! nc ta !! ôi đất nc anh hùng mà có thấy thàng con hay cháu của con ông cháu ta đi nghĩa vụ đâu !! toàn là những ng hk có tiền đút lót bị đi thui
BẠN CẦN MÌNH KỂ KO? MÌNH YÊU CHA MẸ, GIA ĐÌNH, BẠN BÈ CỦA MÌNH VÀ NHẤT LÀ YÊU NGƯỜI YÊU CỦA MÌNH KO VÌ LỢI ÍCH CÁ NHÂN NÈ! MÌNH ĐÃ CÓ NHIỀU LẦN GIÚP ĐỠ HỌ, VỀ MỌI THỨ, VÀ ĐÔI KHI, HỌ TỰ NGUYỆN GIÚP MÌNH KHI MÌNH GẶP KHÓ KHĂN, ĐÓ LÀ CHUYỆN THƯỜNG.
BẠN COI NHẸ TÌNH CẢM CỦA BẢN THÂN QUÁ NÊN KO ĐỂ Ý ĐẾN NHỮNG TÌNH CẢM TƯỞNG NHƯ ĐƠN GIẢN ĐÓ.
TỘI NGHIỆP KHI THẤY NHỮNG NGƯỜI THIẾU THỐN TÌNH THƯƠNG NHƯ BẠN=))=))
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 8:25 pm

bạn có giỏi thì vào sài gòn mà nói!!! t đâu rảnh đi ra nha trang nghe bạn nói lời đó !! nói thật là t cũng hk có thời gian để cm ba cái thứ này linh tinh này đâu!!!!! tại vì nhìn ngứa mắt nên phai nói thui !!! thời gian của t quý báu hơn cả mạng sống cuả bạn đấy
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 8:28 pm

bạn ngu môn văn lắm phải hk !!! để mình kèm cho !!! =)))))))))))) bạn là người học qua loa đấy !!!! t không dám nói mình giỏi văn nhưng t có thể hiểu sâu xa hơn bạn nhiều !!! nhìn vào 1 phần của câu chuyện có thể t cũng hiểu được nội dung cua chuyện muốn nói gì !!!
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 8:30 pm

còn chuyện t lớn hơn bạn hay hk t tự biết !!! tuổi tác chả nói lên được điều gì đâu con nít ah!!! suốt ngày chỉ biết cha mẹ !!!!! hk biết ngoài đời là gì !!!!! YÊU CẦU CẦN RA LÀM VIỆC NGOÀI XÃ HỘI MÀ HK CẦN TRỢ GIÚP NG THÂN !!! SỐNG ĐỘC KA65P GIỐNG BÊN NC NGOÀI !!!! thử sống 1 tháng xem !!! cảm giác ntn !!! với ít tiền cỏn con trong ng
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 8:33 pm

thì bọn "HKT" đạo nhạc suju còn dám trắng trợn bảo suju đạo nhạc đấy !!! HKT bi k.elf chửi và chửi luôn cả VN !! thật nhục nhã !!! và ng nc ngoài họ qua đây học tiếng VN bảo là t thật nhục nhã khi học tiếng VN !!!! bùn die đi được !! ước gì được chui xuống đâu đó cho đỡ nhục !!! xấu hổ vì v.pop
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 9:30 pm

babymilo_9999 đã viết:
bạn ngu môn văn lắm phải hk !!! để mình kèm cho !!! =)))))))))))) bạn là người học qua loa đấy !!!! t không dám nói mình giỏi văn nhưng t có thể hiểu sâu xa hơn bạn nhiều !!! nhìn vào 1 phần của câu chuyện có thể t cũng hiểu được nội dung cua chuyện muốn nói gì !!!
xin chỉ giáo=))
chắc mình phải cho bạn cãi với giáo viên bộ môn bạn mới chịu nhỉ=))
những gì mình nói 100% từ sách vở ra chứ chả có gì là học thuộc đâu mà bạn cãi=))=))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 EmptySat Oct 29, 2011 9:35 pm

babymilo_9999 đã viết:
còn chuyện t lớn hơn bạn hay hk t tự biết !!! tuổi tác chả nói lên được điều gì đâu con nít ah!!! suốt ngày chỉ biết cha mẹ !!!!! hk biết ngoài đời là gì !!!!! YÊU CẦU CẦN RA LÀM VIỆC NGOÀI XÃ HỘI MÀ HK CẦN TRỢ GIÚP NG THÂN !!! SỐNG ĐỘC KA65P GIỐNG BÊN NC NGOÀI !!!! thử sống 1 tháng xem !!! cảm giác ntn !!! với ít tiền cỏn con trong ng
yêu cha mẹ chứ sống dựa vào cha mẹ à?
bạn trẻ có vẻ hấp tấp khi đọc cm quá nhỉ=))
mở miệng ra là nói sống độc lập, vậy bạn sống ko dựa vào tiền bố mẹ đc bao nhiêu lần r`?
buồn cười=))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 - Page 2 Empty

Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Topic Anti các trỵ xinh đẹp đầy nhựa :)).
» hí hí Ellen xinh :">
» Lee Teuk cực xinh
» Làm quen với một em Hàn Quốc cực xinh :)).
» Nụ cười xinh đẹp Preview - S/Mileage