Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9

Go down 
quynhs2leeteuk
Yu Tửng
Kramel
gauloncon_cute
Sangre
♠Random♠
Ka Jung
sungmin cute
sinderpaipai
superstar
suju_phethai
pum
chicken_munno1
elf_cass
Nana
Sempai !
thích ăn nho =))
HATESUJU
[Rapppappa] Torigoya
*lười*
Ayaka
25 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Ayaka

Ayaka

Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 02, 2010 10:20 pm

Theo bên Anti AFS:

Trích dẫn :
Đây là 1 cuộc đối thoại giữa antiAFS và AFS trên zing.me
Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 LN0.11676838_1_1
bản thân mình cũng là 1 fan của SuJu nên rất nc đàng hoàng vs 1 kon AFS(nó bảo nó là ELF )đấy,và sau 1 hồi nc thỳ con AFS đó đã phát biểu như thế,bạn là con lai à??? 1 thái độ còn ko tôn trọng ELF (mặc dù nó bảo nó là ELF)vậy hỏi ssi ấy xứng đáng làm gì???
Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 CS0.11676840_1_1
chị ấy nói mình học ĐH mà lại nói chuyện với 1 hs lớp 10 bằng những câu nói như thế???ko hĩu ở nhà ba mẹ chị ấy nuôi dạy chị ấy làm sao?ở trường thầy cô nuôi dạy làm sao mà lết thân lên được ĐH,chắc lúc chỵ ấy còn pé ko đc tôn trọng cho lắm(chắc bị bvố mẹ câm nói lun)nên mới phát biểu như vậy
Nói là 1 AFS mà đến chự AFS cũng viết thành ASF ko biết cái tên chị ấy viết khi thi ĐH ra sao nhỉ?(viết sai 3 lần ở 2 câu nói,viết nhanh cũng hok tới nổi vậy đâu)
Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 LK0.11676841_1_1
tới lúc cãi lý ko nỗi thỳ hầu như các AFS đều như thế này "cong đuôi chó mà chạy"
Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 3L0.11677347_1_1
tởm hơn 1 pác nhận mình đẹp đến thế này cơ đấy,các pác thấy ko dù nói nc với lũ dog AFS đấy mà các SONE chúng ta vẫn dũng cảm ko sợ chúng đói mà cắn bừa,nói chuyện rất lễ phép vì thương hại những đứa bại não,đầu óc cặn bã :haha: :haha: :haha:

Em này sau khi cãi lý không được thì em ấy tự tin khoe rằng mình còn xinh hơn cả S9. Nhưng khi xin em ấy cho cái tấm ảnh chứng minh thì em không chịu đưa.

Trước tiên là bàn luận về cái nick của em này: Đốt Dầu Loang
Mình tuy không hiểu biết nhiều nhưng chưa bao giờ nghe ai nói để phòng chống dầu loang trên biển thì người ta dùng phương pháp đốt cả. Vậy không biết em này nghe nói ở đâu mà lại lấy 1 cái tên ngu học như thế nhỉ ? Mình đoán em lấy ở cái gia đình Ăn Fân Sone của em ấy. Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 Look_down

Tiếp theo là em ấy khoe học ĐH, không biết em học ĐH gì mà khoe. Anh đây qua ĐH lâu rồi em ơi Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 Baffle. Chắc với bản chất em này + thêm em ấy tự nhận là xinh thì em ấy học ĐH Mỏ Địa Chất, chuyên ngành Kinh Tế.

Từ cái trường ĐH + Ngành học của em thì mình suy ra em này chuyên đi đào mỏ mấy anh giai kinh tế khá giả để kiếm tiền mua đĩa cho 13 thím của em. Vì dù sao em có tự khoe đang học ĐH thì chắc em cũng còn ăn bám ông bà già của em nhiều lắm, chưa đủ tiền tự mua đĩa đâu. Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 Sleep

Còn về cái trí tưởng tượng hoang đường của em cho rằng em xinh đẹp hơn S9 thì mình không kiếm đc ảnh em nó xem xinh thế nào. Thôi thì để mọi người tự tưởng sự xinh đẹp của em nó vậy. Riêng mình thì đoán em nó xinh phải như thế này là ít

Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 3069626691_c5ab043beb_o_d

Mình là mình thấy các em AFS ngày càng lộ rõ vẻ nguy hiểm và hoang đường. Lúc trước thì các em tưởng tượng ra câu chuyện chửi nhau với nhân viên Rapidshare ( hà hà, bị tao gài bẫy có sướng không hả AFS Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 Sweet_kiss )

Giờ các em lại tưởng tượng ra các em xinh hơn cả S9. Xinh hơn sao không đi làm người mẫu hả em, học ĐH làm gì cho nó phí công. Mà thích học thì em nên vào mấy trường điện ảnh nó cần vẻ đẹp của em chứ học Cử Nhân Kinh Tế chuyên ngành Đào Mỏ Đại Học Mỏ Địa Chất làm gì hỡi em
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 02, 2010 10:24 pm

cái hình làm em mún ói......
ọc ọc...
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 02, 2010 10:29 pm

^ hơi bị nhức đầu - cơ mà đang buồn có cái này cười lộn ruột- kamsa bác =)) . Một trong những lý do ngớ ngẩn nhất s9 la liếm các đồng sự cơ đây =)) . Hay chính AFS tự la liếm cái trình tự sướng của mình nho`=))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 02, 2010 10:33 pm

cười...
bạn nói đúng.
AFS nói người khác mà không tự soi gương chính mình...
Gương kia ngự ở trên tường, trên net còn ai xấu như AFS..
Gương: tất nhiên rồi thưa chủ nhân, AFS xấu vô đối...
ặc....
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 02, 2010 10:36 pm

^ hôm nay có người cười nhiều thế

sợ hỏi xong gương tách làm hai Gương thần và Thần Gương vì shock mất =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 02, 2010 10:39 pm

cười...
dù tách ra thì gương nào cũng trả lời như nhau thôi..
"thưa chủ nhân, AFS xấu vô đối.."
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 02, 2010 10:41 pm

^ shock vì xấu quá quá mới tách =)) thấy thế dồi người hỏi cũng nên thương Gương thần =))
HATESUJU

HATESUJU

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 02, 2010 11:55 pm

người lớn ăn nói không bằng bạn lớp 10........ mà đọc cái tên thế kia (Nhóc kul biệt đội đốt dầu loang) chắc j` đã lớn hơn người ta....chắc toàn là mấy đứa lớp 6 lớp 7..:|
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyThu Jun 03, 2010 12:15 am

^ trên mạng mà =)) ník kiểu đó cũng ko lớn gì đâu =))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyThu Jun 03, 2010 8:26 am

Em ấy đẹo hơn S9 thật, chớ mà chế giễu người ta, cười người hôm trướ hôm sau người cười. Các bạn nữ vào thấy hình em AFS này thảo nàyo cũng phải ganh tỵ các điểm sau đây:

1. Gương mặt thanh tú
2. Mũi cao và thon
3. Mắt to tròn như dv Hàn mắm
4. Hàm ít có hô
5. Da mặt láng mịn thật đáng ganh tỵ
=))=))=))=))
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 30, 2010 10:52 pm

Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 3070464088_5440b2f0cd
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 30, 2010 11:43 pm

gớm..
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySat Mar 19, 2011 8:44 pm

ọc ọc
sao mấy ng dám lôi hình ngưòi như thế ra và dám bảo là bộ mặt của afs
nhầm to
mà cái bạn gì đó nói đâu có sai
afs đầy ngưòi xinh hơn s9 mà còn đẹp tự nhiên hẳn hoi nha
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Mar 23, 2011 10:34 pm

phải nói sao đây nhỉ,các e Són ko nhìn lại các trỵ Shit của mình sao,hỏi thăm giùm t là khi ano2 chác trỵ xịt silicon ở vú nhe,cần tốn bao nhiêu tiền bơn căng 2 bên + đít luôn
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySat Mar 26, 2011 7:50 am

Ở đây có 2 con ẹo nè, chắc cũng ngang ngữa thế =))

suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed May 25, 2011 5:43 pm

địt mẹ...đùa chứ nhìn mặt em về đéo nuốt nổi cơm
lũ ẹo chúng m tinh thần tự sướng vl quá thể...có thì nói nhé,ko bố mẹ chúng mày mất phúc đấy
superstar

superstar

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyFri May 27, 2011 2:31 pm

nhìn lại mình xem có giống bãi phế thải ko mà đi nói ng khác vậy???
thử hỏi lại bố mẹ mày xem có đứa con như mày thì bố mẹ mày có phúc lắm sao???
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyFri May 27, 2011 8:41 pm

superstar đã viết:
nhìn lại mình xem có giống bãi phế thải ko mà đi nói ng khác vậy??
thử hỏi lại bố mẹ mày xem có đứa con như mày thì bố mẹ mày có phúc lắm sao???
uhm.ít nhất tao còn chưa bh đòi giết cha,giết mẹ để đi xem SS3.
t còn chưa bh quỳ trước lạy ai ở sân bay mà ko phải là bố mẹ t.
như cái lũ ô hợp chúng mày
superstar

superstar

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySat May 28, 2011 1:54 pm

Tao là một ELF nhưng tao k giống mấy ng đấy, tại sao lại vơ đũa cả nắm thế, cứ là ELF thì là ô hợp sao????
mày nghĩ chỉ mình mày mới là đứa con ngoan k bh giết cha mẹ à. Cứ làm như người hiếu thảo trên đời chết hết rồi chỉ còn mỗi mình mày í =))
ừ thì công nhận là ELF như thế là sai đi, đời người ai chả có lúc sai, lúc nào cx đúng thì thành thiên tài à. Đã bao giờ mày nhìn lại mình chưa, mày hơn ng khác đc cái gì mà nói này nói nọ. Ừ thì hơn ở cái điểm mày yêu bố mẹ hơn, nhưng về cái khác, họ hơn mày thì họ có quyền chửi mày ko????
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySat May 28, 2011 11:22 pm

superstar đã viết:
Tao là một ELF nhưng tao k giống mấy ng đấy, tại sao lại vơ đũa cả nắm thế, cứ là ELF thì là ô hợp sao????
mày nghĩ chỉ mình mày mới là đứa con ngoan k bh giết cha mẹ à. Cứ làm như người hiếu thảo trên đời chết hết rồi chỉ còn mỗi mình mày í =))
ừ thì công nhận là ELF như thế là sai đi, đời người ai chả có lúc sai, lúc nào cx đúng thì thành thiên tài à. Đã bao giờ mày nhìn lại mình chưa, mày hơn ng khác đc cái gì mà nói này nói nọ. Ừ thì hơn ở cái điểm mày yêu bố mẹ hơn, nhưng về cái khác, họ hơn mày thì họ có quyền chửi mày ko????
ĐỐI với tao E.L.F đéo phải là ô hợp nữa mà nói thẳng ra là rác rưởi của cái đất nước này...
"ừ thì công nhận là ELF như thế là sai đi, đời người ai chả có lúc sai, lúc nào cx đúng thì thành thiên tài à."<== mày đã sủa ra được câu này thì về sủa lại với cái lũ chó E.L.F của m sao cứ phải bới móc sai lầm của s9???nói người ko nhìn lại mình đi...
==> tao chỉ biết t sống trên cái đất nước này,t tôn trọng văn hóa từ xưa đến nay... chưa bh nói ra những câu xúc phạm bố mẹ nt. nt đã là tao hơn bọn đó rồi...còn về cái khác,hơn hay ko? m đã gặp tao đéo đâu mà m biết,t đã gặp m đéo đâu mà t biết,nói ngu vãi...chó ngu thì hay cắn càn,làm sao t biết được n cắn t hay ko mà tránh.haha
tuy chỉ 1 vài người thôi nhưng cũng đại diện cho bộ mặt của cả fc đấy...như Sone cũng thế sao ở DC08 chúng m đéo mở mồm ra bảo chỉ có 1 vài SONE xé banner suju mà quy cho cả FC làm lz j????
superstar

superstar

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyMon May 30, 2011 1:11 pm

mày đã sủa ra được câu này thì về sủa lại với cái lũ chó E.L.F của m sao cứ phải bới móc sai lầm của s9???nói người ko nhìn lại mình đi...-->mày nhìn lại mày đi, lz ai đụng chạm đến mày chưa mà chõ cái mõm vào việc của ELF lzi, thế mày thì đ phải cái loại bới móc ELF hay sao??? Mà đ phải mình ELF anti mấy cái con soshit đấy, mà thế nào thì tự mày hiểu, tao đ thèm nói nhiều
( tao đã nc tử tế vs mày r, vậy mà m cứ một mức chửi ELF, thế thì tao cx ko nhịn đâu )
sinderpaipai

sinderpaipai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyMon May 30, 2011 4:18 pm

lấy 1 cái ảnh ra thủ dâm tinh thần lẫn nhau <~ són nguy hiểm vãi lờ :)))))))))))))))))))))))))))))))))
superstar

superstar

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 01, 2011 1:21 pm

không nguy hiểm thì đã không phải là són rồi =))))))))))))))))))))))
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyThu Jun 02, 2011 10:09 pm

superstar đã viết:
mày đã sủa ra được câu này thì về sủa lại với cái lũ chó E.L.F của m sao cứ phải bới móc sai lầm của s9???nói người ko nhìn lại mình đi...-->mày nhìn lại mày đi, lz ai đụng chạm đến mày chưa mà chõ cái mõm vào việc của ELF lzi, thế mày thì đ phải cái loại bới móc ELF hay sao??? Mà đ phải mình ELF anti mấy cái con soshit đấy, mà thế nào thì tự mày hiểu, tao đ thèm nói nhiều
( tao đã nc tử tế vs mày r, vậy mà m cứ một mức chửi ELF, thế thì tao cx ko nhịn đâu )
Ko nhịn được thì m làm loz j được t thì làm xem nào????haha…sợ vật ra…haha.
Nói cho m biết ELF mà đéo làm j s9 và sone thì chắc chẳng bh t anti ẹo và 13 thím như bh,đó là lí do thứ 1, lý do thứ 2 là t thấy chúng m có cách hâm mộ idol khiến người khác buồn nôn…tất nhiên anti s9 ko phải mình elf,nhưng phải nói đa số ẹo chúng m anti s9…nhìn vào DC09,DC10 VÀ nhìn vào cái afsvn thì biết…nên chúng m anti được thì việc lz j cấm t anti ai…????
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyThu Jun 02, 2011 10:53 pm

trong dam dong, viec chen lan xo day dan den bi nga, hoac la khi dung gan suju thi ngoi xuong nen co the bi nham la qui lay ma thoi, con nhg bai viet xau xa ve chuyen di SS3 ai xac thuc dc la do ELF viet
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyFri Jun 03, 2011 9:57 am

sungmin cute đã viết:
trong dam dong, viec chen lan xo day dan den bi nga, hoac la khi dung gan suju thi ngoi xuong nen co the bi nham la qui lay ma thoi, con nhg bai viet xau xa ve chuyen di SS3 ai xac thuc dc la do ELF viet
NẾU BẠN NGHĨ ĐƯỢC CHO ELF như thế thì cũng nên nghĩ cho các FC khác nữa…sao ko nghĩ tất cả chỉ là giả…ELF chẳng bh thừa nhận lỗi lầm của mình cũng như idol mình…luôn bảo thủ và cố chấp…mặc dù đã quá rõ ràng
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyFri Jun 03, 2011 10:41 am

dung co noi day bat cong nhu vay, the ban da bao gio cong khai thua nhan loi lam cua idol minh hay ban than chua, fan nao ma cha ra suc bao ve idol cua minh chang co dieu gi la sai ca, ma theo ca nhan to, to thay tuy suju ko phai la hoan hao nhg cunh hoan toan xung dang de cho thanh mot than tuong tuyet voi, va cong dong elf noi chung ko co gi dang che trach ca
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyFri Jun 03, 2011 10:41 am

dung co noi day bat cong nhu vay, the ban da bao gio cong khai thua nhan loi lam cua idol minh hay ban than chua, fan nao ma cha ra suc bao ve idol cua minh chang co dieu gi la sai ca, ma theo ca nhan to, to thay tuy suju ko phai la hoan hao nhg cunh hoan toan xung dang de cho thanh mot than tuong tuyet voi, va cong dong elf noi chung ko co gi dang che trach ca
superstar

superstar

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyMon Jun 06, 2011 1:14 pm

Nói cho m biết ELF mà đéo làm j s9 và sone thì chắc chẳng bh t anti ẹo và 13 thím như bh,đó là lí do thứ 1, lý do thứ 2 là t thấy chúng m có cách hâm mộ idol khiến người khác buồn nôn…tất nhiên anti s9 ko phải mình elf,nhưng phải nói đa số ẹo chúng m anti s9…nhìn vào DC09,DC10 VÀ nhìn vào cái afsvn thì biết…nên chúng m anti được thì việc lz j cấm t anti ai…????
[/quote]

cái loại són vs soshit chúng mày mà đéo vô lễ vs SJ thì ai thèm đả động gì đến bọn mày cho mất tgian. Bọn tao idol thế nào liên quan đéo gì đến mày, anti shit9 thì mày cấm đc à. AFSVN lập ra chả phải của riêng elf, ai nhìn thấy máy trỵ nhà mày chả ngứa mắt mà muốn tham gia. Có giỏi thì mày cứ vào đấy sủa,việc đéo gì phải ru rú ở cái 4rum anti soshit mà đi bắt lỗi elf bọn tao
Ka Jung

Ka Jung

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 08, 2011 12:07 pm

LOL. Lại là vụ "vô lễ với SJ". Mới mẻ nhỉ? :o)
superstar

superstar

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Jun 08, 2011 12:59 pm

chả có j mới mẻ đâu. quá quen thuộc rồi, ai chả biết
♠Random♠

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySat Jun 11, 2011 8:10 pm

xem xong Son that chu chang choj
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySat Jun 18, 2011 9:36 pm

superstar đã viết:

cái loại són vs soshit chúng mày mà đéo vô lễ vs SJ thì ai thèm đả động gì đến bọn mày cho mất tgian. Bọn tao idol thế nào liên quan đéo gì đến mày, anti shit9 thì mày cấm đc à. AFSVN lập ra chả phải của riêng elf, ai nhìn thấy máy trỵ nhà mày chả ngứa mắt mà muốn tham gia. Có giỏi thì mày cứ vào đấy sủa,việc đéo gì phải ru rú ở cái 4rum anti soshit mà đi bắt lỗi elf bọn tao[/quote]
uhm.s9 vô lễ thế mà 13 thím vẫn bênh vực s9 khác nào m bảo 13thím ngu hơn con chó,có mắt như mù...hơn nữa sao câu trc' câu sau của m đá nhau bôm bốp thế???m bảo ở đời ai cũng có sai lầm cơ mà...s9 cũng đâu phải thần thánh..chẳng qua bh thấy s9 thành công quá nên bời móc lỗi lầm hả??xl nha...nói như m sao m ko vào antiafs.forumvi.net mà sủa????
kai' ổ đĩ bốc mùi afsvn t vào làm j???bóc mùi hơn cả 13thím_
- cuối cùng,chúng m hâm mộ idol tn là việc của chúng mày...nhưng đã chạm đến quốc gia dân tộc thì sao ngồi nhìn được thế mà ko hiểu ak???seo đéo bắn mẹ qua HQ LUN cho VN đỡ nhục khi chứa chấp cái lũ ô hợp như chúng m
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySat Jun 18, 2011 9:46 pm

sungmin cute đã viết:
xin thưa vs bạn cả sone ko nói s9 đúng hoàn toàn,nhưng s9 đã viết thư xl về việc làm của mình gửi trên trang wed chính thức...các bạn còn mún s9 xl thế nào nữa???chẳng phải từ sau những việc đó s9 đã sửa sai sao????ELF chẳng qua là gen tị vs s9 mà thôi!!!!đặt mình vào hoàn cảnh của sone và s9 mà ngẫm nghĩ đi...mặc dù biết đc rằng afs chẳng làm j nổi s9 đâu n
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyTue Jun 21, 2011 10:19 am

cau da bao h dat minh vao hoan canh cua suju chua, cua elf chua, to cong nhan la suju ko hoan hao, nhg ho va nhg elf chan chinh dang co gang hoan thien minh moi ngay, ma to cung chang phai afs, to chua tung noi xau snsd tren dien dan nay nen dung loi afs vao day, cau cung tu suy ngam di
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySun Jun 26, 2011 11:27 pm

sungmin cute đã viết:
cau da bao h dat minh vao hoan canh cua suju chua, cua elf chua, to cong nhan la suju ko hoan hao, nhg ho va nhg elf chan chinh dang co gang hoan thien minh moi ngay, ma to cung chang phai afs, to chua tung noi xau snsd tren dien dan nay nen dung loi afs vao day, cau cung tu suy ngam di
Đặt mình vào hoàn cảnh của suju đi nữa cũng chẳng có j đáng nói khi chính các anh đã lên tiếng bênh vực bảo vệ s9…chỉ có ELF cứ hết lần này lượt khác nói s9 thế này thế nọ…lời nói của bạn trc sau chẳng ăn nhập j nhau…bạn cũng như bn ELF khác mà thôi…haizz
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyTue Jun 28, 2011 6:12 pm

cau nghi mot nguoi trong cong ty ko biet bao ve nhau a, ma the nen cang chung to S9 cua cau ko bang suju khi chi co suju benh vuc S9, to thay loi cua to chang co gi ko an nhap ca
, to ko noi xau S9 bao h lan nay chi vi cau noi xau suju ma thoi. Ma cau bao dat minh vao suju thi cung chang co gi dang noi vi cau da bao h that su lam the dau
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyThu Jun 30, 2011 5:04 pm

sungmin cute đã viết:
cau nghi mot nguoi trong cong ty ko biet bao ve nhau a, ma the nen cang chung to S9 cua cau ko bang suju khi chi co suju benh vuc S9, to thay loi cua to chang co gi ko an nhap ca
, to ko noi xau S9 bao h lan nay chi vi cau noi xau suju ma thoi. Ma cau bao dat minh vao suju thi cung chang co gi dang noi vi cau da bao h that su lam the dau
Bạn bảo ELF chẳng có j sai trái…vậy sao tổ chức kiện tụng khi s9 đc giải GDA,mấy cái lí do vớ vẩn rằng qua ánh mắt,cử chỉ hành động biết s9 mua giải,ko có trong tay 1 bằng chứng số liệu???chắc ngưòi dân HQ đều bị mù và chỉ có ELF là fản đối…Còn ở DC10 các bạn đuối sone ra khỏi chỗ ngồi và chínhELF phải lên tiếng xl vì sự việc này…chua kể cách hâm mộ idol cua V.ELF quỳ lạy idol,đòi giết cha giết mẹ vì idol,treo cờ HQ vào ngày quốc khánh…đó gọi là ko sai trái ak?? Những chuyện đó chẳng lẽ bạn ko biết??/
- theo như cách nghic của bạn cứ gà cùng công ty là phải bảo vệ nhau thì nếu s9 sai trái quá lớn mà các anh ko những ko khuyên ngăn mà còn ra sức bảo vệ bênh vực nt có phải các anh quá giả tạo ko????tất nhiên t có đặt mình vào vị trí SUJu cũng ko thể hiểu nổi các anh như chính các anh đựoc,các anh là idol cũng chịu rất nhiều áp lực,khó khăn…nhưng điều t muốn nói rằng các anh chưa bh phải trải qua những j mà ANTIFAN( đa số là ELF) đã làm đối vs S9…chính vì thế mà ELF mãi mãi ko hiểu đc s9 và sone đã chịu đựng những j?????
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySun Jul 03, 2011 11:55 am

bạn càng nói càng làm minh thấy buồn cười.Thứ nhất, ai bảo bạn trong tay chung tôi ko có số liệu gì cụ thể, đầy elf chứng minh đc cái giải GDA đấy là bất công, chinh vi vậy chung tôi mới lên tiếng. Nếu là S9 đang nắm chắc chiến thắng, đến phút cuối thì bị giạt mất, tôi kđ chắc chắn các bạn ko bao h để yên đâu, nên đừng bảo chúng tôi sai..
thứ hai; bạn bảo elf ko bao giờ chịu nhận lỗi, thế cái này là cái gì:Còn ở DC10 các bạn đuối sone ra khỏi chỗ ngồi và chínhELF phải lên tiếng xl vì sự việc này...
Và việc elf quỳ lậy nói giết cha mẹ, tớ đã giải thích rồi.
Còn việc người cùng công ty, trước báo chí lên tiếng bảo vệ nhau và sau lưng khuyên bảo nhau thì sai ở chỗ nào, đấy là cách làm hoàn hảo nhất mà có khi lúc vào công ty tất cả đều đã đc dạy rồi.
còn nỗi đau của S9 đúng Suju chưa trải qua, nhg nỗi đau của suju S9 cũng chưa từng trải qua.
Có nhiều anti S9 quá đáng thật nhg cũng đừng nói tất cả anti suju đều tốt đẹp, nghe cái cách họ chửi bới, nhục mạ cũng thấy tốt đẹp đủ rồi.
Sangre

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySun Jul 03, 2011 7:05 pm

điên cuồng vì bọn Hàn
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyThu Jul 07, 2011 1:36 am

sungmin cute đã viết:
bạn càng nói càng làm minh thấy buồn cười.Thứ nhất, ai bảo bạn trong tay chung tôi ko có số liệu gì cụ thể, đầy elf chứng minh đc cái giải GDA đấy là bất công, chinh vi vậy chung tôi mới lên tiếng. Nếu là S9 đang nắm chắc chiến thắng, đến phút cuối thì bị giạt mất, tôi kđ chắc chắn các bạn ko bao h để yên đâu, nên đừng bảo chúng tôi sai..
thứ hai; bạn bảo elf ko bao giờ chịu nhận lỗi, thế cái này là cái gì:Còn ở DC10 các bạn đuối sone ra khỏi chỗ ngồi và chínhELF phải lên tiếng xl vì sự việc này...
Và việc elf quỳ lậy nói giết cha mẹ, tớ đã giải thích rồi.
Còn việc người cùng công ty, trước báo chí lên tiếng bảo vệ nhau và sau lưng khuyên bảo nhau thì sai ở chỗ nào, đấy là cách làm hoàn hảo nhất mà có khi lúc vào công ty tất cả đều đã đc dạy rồi.
còn nỗi đau của S9 đúng Suju chưa trải qua, nhg nỗi đau của suju S9 cũng chưa từng trải qua.
Có nhiều anti S9 quá đáng thật nhg cũng đừng nói tất cả anti suju đều tốt đẹp, nghe cái cách họ chửi bới, nhục mạ cũng thấy tốt đẹp đủ rồi.
- Uhm.thì cứ cho là bạn đúng là S9 ko xứng đáng đc GDA,s9 mua giải đi. thế thử xem các ELF đi kiện đc đến đâu?có ai thèm nghe các bạn nói ko?hay là nó quá xa vời mà h có nhắc lại chẳng ai thèm để ý. ngoài ELF và AFS thì chẳng có ai ý kiến j về GDA???mà AFS yêu quý s9 tn thì ai cũng biết rồi…1 công ti như SM còn chẳng bh chịu đầu tư vào MV cho các ca sĩ thì cũng chẳng thừa tiền đi mua giải cho S9 “mà thực ra giải đó là của SUJU” gà cùng công ti làm j cho tốn tiền,lại mang tiếng???cho hỏi cái lí do????
- Bạn có biết vụ DC10 staff SONE phải làm việc tn thì bên ELF các bạn mới chịu nhận lỗi ko, có bn ELF chịu nhận lỗi lầm là của mình???hay chỉ nói mồm cho xong…
- Nói thật vs bạn sau lung show biz HÀN chưa biết nó là cái quái j đâu????bạn lấy đâu ra cái thông tin “suju khuyên bảo s9 sau lưng thế”bạn cùng nhà vs SJ ak???hay theo dõi s9 ma biết…xl 1 câu là chưa đủ trình…SUJU quá giả tạo…khi S9 nhận giải GDA trứoc mặt zui ze chúc mừng,rồi để anh teuk khi về phải vật vã trên blog rằng “trả lại tôi 500won”…sone còn định quyên góp gửi tặng anh hẳn “1000won” đấy
- Vâng,như t đã nói ở trên ko ai bị anti mà sung sưóng cả???nhưng suju đa bị anti như s9 chưa???suju đã bh thâý SONE tăt hết đèn ligh như ELF đã làm vs s9 chưa????SUJu đã bị gọi tên idol khác khi đang biểu diễn chưa???anti cũng đc nhưng có nhất thiết phải làm người khác tổn tthương mới chịu đc ko????
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyThu Jul 07, 2011 6:04 pm

sao mà nói đc dài thế
dẫu sao thì snsd và suju đều giỏi hết
mà cãi nhau nhìu làm j đến 45 tủi còn thích đc nữa đâu
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySat Jul 09, 2011 4:38 pm

ban dung lay loi lam cua elf ra roi do cho suju, nay the ko phai trong DC 10 the chinh fan cua ai da cong bo ko can su giup do cua cac cong dong fan khac, chinh fan cua ai da xe banner, danh dap elf va cac fan khac, hay mo to mat ra xem.
nhg cai nguoi ma bao ko them nghe elf noi chinh la sone day, va chinh elf sau khi tuc toi cung da quyet dinh bo qua vu nay, vay ai rong luong hon.
to ko noi tan mat to thay suju khuyen bao S9, nhg to nghi rang co le ho se lam the, va viec ho dung ra benh vuc dan e trong cong ti thi chang co gi sai.
Neu cau bao suju gia tao khi benh vuc S9 vay hoa ra S9 cung co loi that su con gi, nen viec suju dung ra benh vuc la ko dung. Chang qua cau ghet suju nen cho du suju co len tieng khuyen ngan, cac cau cung se noi suju chang ra gi cung mot cong ty ma chang bao ve nhau.
Con to noi cho cau biet, hay nhin MV cua SNSD, cua DBSK, F(x), ... MV nao la ko long lanh, ko ruc ro, ko bo mot dong tien cua de dau tu. MV ko dau tu ma nhom nhac cung noi tieng, cong ty cung giau co to cung thay la day. Dung noi elf ko co ti bang chung nao trong tay, cau cung ko khac dau.
Con to giai thich cho cau nhe, viec bo tien ra mua giai de khien cho tieng tam ca si len cao, cong ty moi thu dc nhieu loi nhuan.
to von di ko ghet S9, ho cung giong suju hat hay, nhay dep, ngoai hinh tot, moi mot dieu to ghet rat nhieu SONE, len tieng chui rua elf la doi xu voi S9 ko ra gi, vay chinh bay gio cach cac cau noi voi suju cung ko ra gi, vay dung chui AFS nua, chinh cac cau cung nhu ho thoi.
Neu tuc thi hay chui nhau voi AFS va nhg fan cuong dung dong den suju.
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptySun Jul 10, 2011 12:28 pm

Pan chj nhìn những j sone lam j elf thuj, ko pao jờ xem sone da phảj chịu đựng ntn? Các pạn là những ng làm vid nói xấu s9 lăng mạ sone vì ko chịu đc nên sone mới đứng dậy, tớ cũng thích suju thuj, nhưng mà elf thì chẳng pao jờ chịu yên vị cả, thấy s9 có j mới là lập topic nói xấu ljền, hãy nhớ câu jm lặng là vàng.
Kramel

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyTue Jul 12, 2011 10:50 pm

Mong là các bạn anti SNSD ở đây không phải là lũ vô học trên youtube. Các bạn khoan hãy ném đá mình nhé, các bạn tự lên youtube sẽ hiểu. Mặc dù những người làm ra mấy cái video anti SNSD có nói là ko chào đón Sone, Són và sẽ không cần giữ đạo đức khi tiếp chuyện với Són, nhưng khi kể cả những người trung lập ( dù là trá hình hay ko ) nhưng góp ý đôi lời về sự thái quá của AFS cũng đều nhận được cả 1 rổ L`, B`. Mình thật chẳng hiểu văn hóa AFS ở đâu nữa, nếu các bạn ko chào đón Són thì tốt hơn là xóa cm của họ. Còn chửi tới lui để làm cái gì? Còn mấy bạn Són, mình nói thật là mình cũng nghe nhạc Kpop và cũng thích SNSD nhưng mình không chấp nhận nổi sự thái quá trong quan điểm hâm mộ của bạn. Nếu SNSD có mang đến những cảm xúc tốt đẹp ở bạn thì bạn cứ việc giữ lấy hoặc chia sẻ với những người cùng quan điểm, đừng tự biến mình thành những người vô học để rồi ko chỉ AFS mà những người ngoài cuộc cũng phải thấy xấu hổ thay cho thần tượng của bạn và từ đó có suy nghĩ không tốt về IDOL đó. Tương tự như mình, mình vốn ko quan tâm, cũng k có thiện hay ác cảm với Suju, nhưng mình đã tiếp xúc với vài fan Suju và thật sự mà nói mình dị ứng với họ, họ luôn nói chuyện rất ngây thơ và mơ mộng. Rồi đến cả những comment của ELF cũng đầy tính tiểu thuyết và triết lý khiến cho minh nghĩ rằng Suju là nhóm nhạc " đàn bà hóa " khi tất cả những fan của họ mà mình biết đều chẳng có nổi 1 cá tính nổi bật, tất cả cứ nhàn nhạt và thiếu muối vô cùng. Nếu mình cần nữ tính hơn, mình sẽ nghe nhạc của Suju. Chắc chắn là như vậy.
Yu Tửng

Yu Tửng

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyMon Jul 25, 2011 2:09 pm

Chó lúc nào cũng núp lùm mà cắn :))~
quynhs2leeteuk

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyMon Sep 05, 2011 8:16 am

CÒN THẤP HƠN CẢ CHÓ THÌ LÚC NÀO CŨNG SỦA SAU LƯNG
SỦA NHỮNG TIẾNG CỦA YU TỬNG
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyWed Oct 19, 2011 9:47 pm

haiz!!! mấy ng nhảm nhí !!! có chắc là són mấy ng đứa nào cung tốt hk !!! một lũ làm chuyện đồi bại với cass và elf thì hk co quyen len tieng!!!! thật là ko hiu s mấy ng lai là són !!! ko bit ai làm nhuc nc vn này !!! toan là đi đạo nhac nc ngoài bày đặt lên giọng dạy đời !!! ngu!!! ko bit hoc hỏi ng # !! suốt ngay ôm khư khư cái vn này !!! thật lòng là t cũng hk hứng thú gì ở vn để nghe nhu7gn4 lời lang ma của các nc láng giềng
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyThu Oct 20, 2011 10:35 am

babymilo_9999 đã viết:
haiz!!! mấy ng nhảm nhí !!! có chắc là són mấy ng đứa nào cung tốt hk !!! một lũ làm chuyện đồi bại với cass và elf thì hk co quyen len tieng!!!! thật là ko hiu s mấy ng lai là són !!! ko bit ai làm nhuc nc vn này !!! toan là đi đạo nhac nc ngoài bày đặt lên giọng dạy đời !!! ngu!!! ko bit hoc hỏi ng # !! suốt ngay ôm khư khư cái vn này !!! thật lòng là t cũng hk hứng thú gì ở vn để nghe nhu7gn4 lời lang ma của các nc láng giềng
đây là 1 trong những nguyên nhân tại sao có ANTIFAN, nhất là ANTIFAN của SJ=))
làm sao bạn biết ai đồi bại ai? làm sao bạn biết ai đạo nhạc? Bạn nói ko biết học hỏi ng khác, thế theo bạn học hỏi ng khác là phải vứt bỏ VN à? loại người như bạn thì đất nước này ko chứa chấp, bạn nên biến ra khỏi đây trước khi 18t vì khi đó bạn có thể bị xử lý với tội danh " Phỉ báng tổ quốc" đấy. Tội này là tội hình sự nên ko biết chuyện gì có thể xảy ra đâu
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 EmptyFri Oct 21, 2011 9:25 am

Ổ ôi...
Tự hào vì em iêu vãi luyện luôn!!!
Dạo này hiểu biết rộng thế?
Từ triết học cho đến pháp luật =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9   Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9 Empty

Có 1 em ELF-AFS tự tin xinh đẹp hơn S9
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Topic Anti các trỵ xinh đẹp đầy nhựa :)).
» hí hí Ellen xinh :">
» Lee Teuk cực xinh
» Làm quen với một em Hàn Quốc cực xinh :)).
» Nụ cười xinh đẹp Preview - S/Mileage