Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Các bé Shit mạt hạng

Go down 
Fantasy Juuichi
I♥JessieJ
chicken_munno1
7 posters
Tác giảThông điệp
chicken_munno1

chicken_munno1

Các bé Shit mạt hạng Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 12:46 pm

-Na móm: người thì tong ta tong teo,như cây sào chọc cứt,bụng nhỏ mà đẹp hả,ít ra cũn phải như Son Bi Dam hay Gain bụng nhỏ mà phải có cơ mới đẹp nhìn mới cahc81,nhìn bụng móm biết ngay nó nhỏ do nó gầy trơ xương =]]
-Sư: con này luôn làm những hành động ngây thơ,phát ói,luôn tỏ vẻ ễ thương vô tội,phát ra những tiếng như đang đái trogn khi hát live
-Típ: tởm tởm,mắt cười à,người ta mắt cười đẹp biết bao,mắt cười của nó ...***,cái mặt già đến nỗi con nti1 nhìn còn khco1 thét mãi ko thôi,già hơn cả Gain của ATS ko biết nó có phải tuổi nhỏ thật ko nữa mà nghi ngờ qá
-Tè: con trưởng động đĩ,nhìn có vẻ ngây thơ,nai tơ,cũng kah1 xinh xinh nhỏ pé ,nhưng lại lợi hại nhất,nó chuyên âm mưu làm bá chủ động đĩ toàn địa cầu và sa khiến những con đĩ con làm theo ý muốn
-Dép : là 1 con lười biếng do ngủ vs Man nhiều qá nên mất sức phải ngủ 12 tiếng (cái này nó thú nhận nha)
- soyong là kái kon chúa gay,chảy nc miếng,ngiến răng(trong khi ngủ),ở bẩn,chuyên đi ăn mảnh,(thấy mà ghê!!) dey ko fai là khuyết điểm to đùng của cô ta xao??? kon nữa!!!Tè cũng tệ ko kém cô ta ko fai là ch cả xao???đúng là làm gương sáng cho 8 kon shit kia noi(bản lĩnh câu zai và la liếm xếp vào loại nhất)!!!!mới nổi tiếng mà lúc nòo miệng cũng nói đến đàn ông!!!ko fai rất xấu hổ xao???ak nói như vậy thì trâu,sooyong.Dép, ko fai xếp vào 1 nhóm mún kết hôn xớm xao????(chắc pít tr tương lai sẽ pị delete nên tìm ng tr ko đến lúc disband thì ko ai rước nữa!!!) kon sunny nữa luôn tỏ ja là dễ thương(trẻ vị thành nên hả???)!! đùng có jả bộ là mìk trẻ con nữa(buồn nôn lắm) chuyên môn tạo những tiếng động khó nge trong những màn biểu diễn kinh khủng của s9!!! (làm những động tác dễ thương,cười jả tạo,kéo jài lời ca khúc,...) điều đó chẳng làm tôi thêm cảm tình mà chỉ làm cho màn biểu diễn(vốn đã chăng ja j)thêm fần khủng khiếp!!!!kon này xếp chung với kon tifany dc!!kon seo huyn nữa!!!cô ta cứ jả bộ là ng yếu đuối nhưg cô ta càg làm thế thì cô ta càng làm tôi thấy kinh tởm!!!! tại xao cứ fải jả tạo nhỉ??điều đó làm cô ta vui???hay nò là bản chất????(làm ơn thoy đi hộ cái)!!!!! bọn són cũng cùi bắp ko kém!!! bẩn tính đến dã man!!! chơi bẩn ASF oy lại quay ja sủa bậy!!(đúng là jang sơn jễ đổi bản tính khs jời) ko hiểu 9 kon shịt ngu đó kí sinh đến mức nào??đầu lợn hay xao mà ko sáng tạo nổi 1 cái j để mà diễn(PD jao fần dễ cho mà làm lại còn mắng họ là làm việc ko chuyên ngiệp!!!có jỏi tự biên tự diễn đê!!!láo!!!)quần áo thì thiếu vải ngắn cũn cỡn!!ý tưởng thì bới ở thùng rác thành phố!!đúng là ko khác j lao công!!!chuyên đi jọn jẹp những j ng ta bỏ đi và gép vào mìk(thật là đáng kinh tởm)debut dc bao lâu mà lẹt đẹt xếp ở no.bét!!! mấy năm tr mới chanh thủ 1 mik 1 chợ nên ta cùng khoe hàng thế là ta nổi!!(nhục)mv rẻ tiền xem mà muốn chảy máu mắt!!! mấy thằng són xem chắc chảy máu mũi jòng jòng!!!!mấy kon són xem thì "ước j mìk dc như ch í" chung 1 nhóm m ko pít jữ thể diện cho nhau!! nói xấu nhau như mấy bà bán cá!!!!!đợi đến lúc các ch í ko đủ tiền đi gọt nữa thì xem các a/ch són có mê nổi nữa ko(ko jám tưởng tượng)vẻ đẹp jả tạo mà lúc nào cũng luôn mồm nói jằng ta là trời xinh(làm ơn đi)đừng làm cho ASF fải cười!! són bại não,ngu si,bẩn tính,mồm to là điều đương nhiên,9 kon điên kia là 9 thỏi silicon di động,sống kí sinh,làm lao công,la liếm,tạo scacdan để nổi,ăn nói ngu dốt,xúc fạm bề trên, là điêu ko thể thay đổi!!nhưng điều đó có hay ko thì fan kpop nhất là ASF nhìn ja từ lâu oy!!!chỉ có són bại não ngu si mới ko nhìn thấy thoy!!!!dù xao pị jờ mà 9 kon điên kia disband thì cũng buồn thật!!lấy đâu ja 9 kon nữa như bọn nó để mấy a/ch són ngu tung hô nữa nào??(đúng là tìm mãi ko ja ai bẩn bựa như 9 kon kia)
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 12:52 pm

Mày cũng rãnh nhỉ đĩ ;))
Viết sai chính tả tùm lum mà cứ khoái ;))
Tao xem Sụ Jú của mày còn hơn như thế nữa ;))
SHITJU 4EVER =))
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 12:54 pm

SHITJU Forever !
http://fantasyjuuichi.blog.com/
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 1:01 pm

SHITJU 4EVER

SHITJU
=> Dao kéo, chó, cứt, đĩ, gay, pê-đê,...
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 1:08 pm

=]] mày nói đúng qá toàn bản chất Són + Shit cả , cũng hay ghê luôn á,nhiều khi tao khâm phục bọn m vì ngu mà qá tự tin như thế =]] =]] ,đó là bản cover lại của các AFS m ơi =]],m làm như mình lúc nào cũng đúng chính tả ko =,nhiều khi còn mấy thằng mặt lồn teen qá mất chất việt nữa cơ =]]
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 1:10 pm

Thôi mệt ,
tạm biệt bé, đi làm Sub đây.
http://fantasyjuuichi.blog.com/
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 2:07 pm

Fantasy Juuichi đã viết:
Thôi mệt ,
tạm biệt bé, đi làm Sub đây.
Rảnh nhỉ code nốt rồi gửi project sang cho anh đê. Nghề của mình đâu có đẳng cấp bằng nghề rạng háng khoảng 2 tiếng đồng hồ là kiếm được vài ba triệu.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:11 pm

=]] nghề của Shit là rạng háng 12 tiếng kiếm tình của Man và ngủ 12 lấy sức để hôm sau làm nghề rạng háng tiếp
Những đứa ngu si như Són thì chỉ có thể làm những công việc trâu bò và lương ít thôi , và nó nghĩ ai cũng như Shit nàh nó rạng háng kiếm tiền.Cho hỏi thử Shit nàh Són rạng háng thế kiếm được vài ba triệu ko đi nha,hay là hỏi ma mẹ đang làm gái của mấy cưng xem có được nhiều tiền thế với nghề rạng háng ở Tú xương không nha =]]
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:21 pm

Mệt bạn , bạn nói cái gì tôi không hiểu.
Mà cũng thông cảm , tôi không đọc được tiếng của Gà.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:23 pm

=]] bạn ko đọc được nhưng lũ Són khác đọc được là được rồi =]]
Mà bạn nói tớ gà cũng đúng tớ năm con gà àm =]] món ăn hạng sang đấy
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:24 pm

Gà bị nhiễm H5N1, tôi không ham tí nào.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:27 pm

Bây giờ thế này em chicken_munno1 nhé.

Forum này free và không có admin. Nhưng không có nghĩa em có thể tùy tiện khắp chốn.

Nếu em muốn chửi nhau với mọi người trong này, em nên tập trung vào 1 topic thôi để người ta còn tiện theo dõi. Chứ người ta bận rộn nhiều thứ, vào đây không thể theo dõi mà trả lời em hết được đâu.

Còn nếu em cứ lập dàn trải ra, chứng tỏ rằng đầu em thật sự rỗng, không đủ khả năng để nói sâu xa về bất cứ topic nào cả nên phải đi post bài mỗi nơi một ít =))

Vào đây nè em:
https://antikpop.forumvi.com/t1223-topic

Nếu có thể, mong mọi người khác trong forum không nên reply nhiều topic cho ẻm nữa. Ta sẽ từ từ tiếp cận ẻm lol!
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:34 pm

mắc cười qá nha,chính Són rải trác ô nhiễm khắp chốn tớ chỉ có ý đi làm không khí trong lành thêm thôi,nên bạn theo được cứ theo,ko theo được ELF thì bỏ cuộc đi
@ Chu : Tên của bạn chắc có ý nghĩa là ,tất của bạn thối,mà bạn lại có sở thích chu mỏ hôn tất,từ mùi thối của tất làm mà bạn phù ra chứ j =]] hiểu luôn tihn2 hihn2 mà,mà cúm H5N1 có thuốc chữa từ lâu rồi nha bạn,và giờ nó cũng hết rồi,chứ nếu nó còn bạn đã chết bao tháng qua rồi chứ không ở đây đâu(thế giói thải ra 1 pé Són)
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:37 pm

^ Không khí "trong lành" như cái mùi mà bạn hay ngửi thường ngày ở WC công cộng.
Diễn giải như cứt mà cứ khoái. Bạn có vẻ ham hố nhỉ? ;;)
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:37 pm

Bạn à , bạn không thể cãi được tôi nên quay sang sỉ nhục những thử vặt vãnh chứ gì.
Tôi biết rõ bạn quá mà.
Bạn không thua gì một con chó. Ấy mà quên , bằng thua cả con chó ấy chứ.
Thật sự chẳng muốn nói nặng với hạng người như bạn.
Tôi biết khi bạn đang trong độ tuổi đang nổi loạn nên tôi mới tử tế với bạn.
Thế mà bạn lại ...
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:39 pm

chicken_munno1 đã viết:
mắc cười qá nha,chính Són rải trác ô nhiễm khắp chốn tớ chỉ có ý đi làm không khí trong lành thêm thôi,nên bạn theo được cứ theo,ko theo được ELF thì bỏ cuộc đi
@ Chu : Tên của bạn chắc có ý nghĩa là ,tất của bạn thối,mà bạn lại có sở thích chu mỏ hôn tất,từ mùi thối của tất làm mà bạn phù ra chứ j =]] hiểu luôn tihn2 hihn2 mà,mà cúm H5N1 có thuốc chữa từ lâu rồi nha bạn,và giờ nó cũng hết rồi,chứ nếu nó còn bạn đã chết bao tháng qua rồi chứ không ở đây đâu(thế giói thải ra 1 pé Són)

Em nhầm rồi.

Tất nhiên người ta không có ý định theo em đâu, em chỉ là cái vui thú để người ta xả stress thôi.

Thời gian của người ta quý báu lắm, không phải kiểu đi sủa bậy như em đâu. Hãy dành thời gian để hâm mộ thần tượng và tìm hiểu thêm về Kpop, rồi thời gian cho học tập và gia đình em nữa.

Quân tử báo thù 10 năm chưa muộn, em cứ học hỏi thêm đi rồi quay lại đây.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:43 pm

Các thành viên đang truy cập: A.N.T.I.S.U.J.U, Bảng Phong Thần, chicken_munno1, Chu Tất Phù, Mắt Dọc Thần Thánh, Nope
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:43 pm

@ mỏ phù: =]] bạn nói nhảm nhí ăn dưa bở thối y chang như cái con Fo ấy nhỉ,nó tửng tửng nhảm nhảm 1 mình giống bạn y chang giờ nín rồi đó,bạn theo đuôi nó thì báo tớ biết nhé(nó trở trành 1 con súc vật vào trại cách li rồi) Còn bạn thì sao ???????????? sao chưa vào khu đó nữa,nhiều són lắm đó nha
@ : =]] cả đời t chưa bao giờ bước chân vào nhà WC công cộng cả,có ở nhà thì đi,ra đường mắc thì ít ra sẽ đi vào nàh hàng ăn rồi đi luôn chứ đâu như Són ra vào WC công cộng kiếm Shit như điên =]] cơm bữa của Són mà
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:45 pm

^ lại là trò chửi đổng.

Em thường quá em ơi =))
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:45 pm

Bạn có thể nói chuyện tử tế dù chỉ một lần không nhỉ ?
Tôi đang đợi bạn đấy !
Bạn coi mọi người xung quanh ra cái gì không thế ?
( Tôi cá chắc với cái tính đanh đá , chua ngoa của bạn thế nào cũng bị người ta vả vào mồm )
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:47 pm

^
^
^ Fo chính là Chu Tất Phù mà?
Còn Fro thì đi học rồi.
Không như bạn, vô học.

Chắc cái nhà hàng của bạn là của ĂFS lập nhỉ?
Bạn với ba mẹ bạn ngày nào chả ăn cứt.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:48 pm

Từ giờ chỉ nói chuyện với em chicken_munno1 ở cái topic này thôi https://antikpop.forumvi.com/t1223-topic

Cố gắng lên em, người ta đang chờ em đó :D
A.N.T.I.S.U.J.U

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 9:57 pm

Shit Ju ...... kìa bây.... nó treo ava hẳn hồi :))

shit......................... Ju.............................

Các bợn chẻ "Shit Ju" có ĩa bải "shit" nào ngoài đường hum mà mày đạp phải thế :)) ... về nhà mà thủ râm với các "pa" Shit Ju đi...
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 10:00 pm

=]] Vô học áh,thôi cũng được luôn dù ta đang học,thôi cứ nghĩ là tớ vô hco5 đi cho són ko có học thức = súc vật an ủi tí ;)) Fo chính là Mỏ Phù tớ biết mà,mà tớ thích tên mỏ phù của nó hơn bạn ạ nghe hay hơn
@ mỏ phù: nói chuyện đàng hoàng áh,có đáng ko đây,Són có xứng ko????????ko hề xứng đáng để được người khác tôn trọng ,tớ nc với cách của tớ chua ngoa để trị Són chứ ko như mỏ phù bạn đâu chuyện j cũng chõ mũi vào để rồi vạ lây hại thân ;)) mà đã thế ko phân biệt được nữa chứ,gặp ai cũng chỉa mõm vào
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng EmptySat Jan 01, 2011 10:15 pm

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bé Shit mạt hạng   Các bé Shit mạt hạng Empty

Các bé Shit mạt hạng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Són is Shit
» Cạt is more than Ẹo shit
» Ẹo is more than Shit
» anti són shit
» Vì sao Shit bị ghét