Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?

Go down 
Ryn Tạt Lon
Vongola Guardian's Sky
**
shining_star
Z
Wise Beauty of the Sky
snow
Mắt Dọc Thần Thánh
Jang Da Yeon
I♥JessieJ
chicken_munno1
Nope
16 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Nope

Nope

Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? Empty
Bài gửiTiêu đề: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 8:51 pm

Hỏi thật em, em có gì hay?

Ngoài việc chửi đổng, văng tục và thóa mạ người khác, vốn là trò hạ lưu, du côn, mất dạy - thì em còn gì hay?

- Em cãi lý với người ta không được, em toàn đi nhai lại cái đống mà lũ AFS nó thải vào đầu em.

- Em ngu hơn người ta về khoản K-pop (toàn thấy em viết sai tên ca sĩ nhóm nhạc, râu ông nọ cắm cằm bà kia)

- Em ngu hơn người ta về kiến thức tin học (thấy em dùng GIF mà kêu là photoshop là biết rồi nhé ;) )

- Em ngu hơn người ta về tiếng Anh (mà vẫn cứ chửi người ta bằng tiếng Anh mới sợ =)))

- Em chẳng làm gì cho thần tượng của em, từ việc cư xử cho tử tế để đỡ mất mặt thần tượng cũng không, nói gì đến việc mua đĩa ủng hộ các anh được GDA =))

Topic này lập ra để em vào tâm sự nhé. Chửi đổng như cũ thì thôi mọi người ở đây liệt luôn em vào dạng cặn bã khỏi tiếp chuyện.

Để khi nào có stress thì vào đây tâm tình cùng em cho vui vậy lol!
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:06 pm

=]] sai Kpop là sai ai nào ????????????????? gọi Són là sai Shit silicon là sai sao ,hay phải như lũ Són + Shit sỉ và người khác đi đâu cũng anti người khác thế là ko sai đúng chất Kpop đây hả?

- Quân du côn,mất dạy,vô học,thì còn chấp nhận được,chứ ai hạ lưu thì biết liền à,ELF chả bao giờ làm cái trò hại dân như Són đâu nhé

- Bỉ ổi,hay giở thói côn đồ với các FC của kpop,là 1 lũ đốn mạt và Súc vật,bị mọi người cho vào khu cách li để không làm ô nhiễm không khí Kpop .

- Són ngu thì khỏi cần phải nói nhé rất là vãi,10 câu nói thì ngu mất 9 câu =]] đã bảo Gif cắt từ video mà đek dùng phần mềm thì làm được con mẹ j đây,trên trời rơi xuống Gif cho lũ Són xem àh.

- Són đã thế ngu tiếng anh vãi,các từ tiếng anh t viết đek có câu nào sai cả,hay tại lũ Són ngu qá không có khả năng đọc được những j t viết đây hả.lúc đầu bù lu bù loa cãi nhau vs t = tiếng anh cơ,sau vài ngày thì mất tích luôn. =]].Bày đặt ko ăn nhập lôi tiếng Pháp ra nói,t viết lại tiếng Hoa câm luôn =]] gu v~l

- Són chỉ có thể làm những việc cho Shit của nó như : xé banner người khác,bắt cóc con nhà người ta,ủng hộ những việc Shit làm như bán dâm tập thể...----> hậu qả cảu nó là bị tẩy chay hội đồng

I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:13 pm

^
^ Ngoài ra thì nó còn viết chữ sai chính tả theo kiểu hiếp dâm tiếng Việt nữa.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:16 pm

=]] đéo phải sai chính tả,vì Són ngu qá nên đâu biết viết tắt nhỉ =]],thôi thì tớ thông cảm vậy,dù j củng ko phải là 1 Són mà t gặp khá nhiều Són rồi,đều ngu ngu giống y như nhay cả =]] sẽ thông cảm,vì t có lòng tốt đó
P/S: són 1 mình ELF ta thôi,các Són sẽ die die die nhục nhục nhục =]]

Được sửa bởi chicken_munno1 ngày Sat Jan 01, 2011 9:19 pm; sửa lần 1.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:19 pm

^ Viết tắt thì tao không nói, vì tao cũng viết tắt,
Nhưng cái kiểu đéo viết hoa đầu dòng và đéo chấm cuối câu ấy.
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:19 pm

Bạn chỉ nên viết tắt những chữ cần viết tắt thôi.
Mà tại sao bạn là mở miệng ra lại "Đéo" nhỉ ?
Tôi ghét nhất từ đó.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:20 pm

chicken_munno1 đã viết:
=]] sai Kpop là sai ai nào ????????????????? gọi Són là sai Shit silicon là sai sao ,hay phải như lũ Són + Shit sỉ và người khác đi đâu cũng anti người khác thế là ko sai đúng chất Kpop đây hả?

À, loài AFSvn như em thì chửi Són shit silicon thì cũng bình thường thôi, bảo em ngu vì em bảo trong Kpop có ca sĩ Son Bi DamGain thuộc nhóm ATS nào đó =))

https://antikpop.forumvi.com/t1221-topic

Dành 5 giây google để tìm hiểu đi em nhé. Đừng xấu hổ quá đấy.

chicken_munno1 đã viết:

- Quân du côn,mất dạy,vô học,thì còn chấp nhận được,chứ ai hạ lưu thì biết liền à,ELF chả bao giờ làm cái trò hại dân như Són đâu nhé

- Bỉ ổi,hay giở thói côn đồ với các FC của kpop,là 1 lũ đốn mạt và Súc vật,bị mọi người cho vào khu cách li để không làm ô nhiễm không khí Kpop .

- Són chỉ có thể làm những việc cho Shit của nó như : xé banner người khác,bắt cóc con nhà người ta,ủng hộ những việc Shit làm như bán dâm tập thể...----> hậu qả cảu nó là bị tẩy chay hội đồng

Tóm lại, như đã nói, em vẫn rơi vào vòng luẩn quẩn là chửi đổng. Ngày xưa, nói thật, cái lũ AFSvn đầu xỏ nó khôn hơn em nhiều, nó vẫn còn cãi lý được. Chứ em thì nói không có nổi một dẫn chứng thì ai tin?

chicken_munno1 đã viết:

- Són ngu thì khỏi cần phải nói nhé rất là vãi,10 câu nói thì ngu mất 9 câu =]] đã bảo Gif cắt từ video mà đek dùng phần mềm thì làm được con mẹ j đây,trên trời rơi xuống Gif cho lũ Són xem àh.

- Són đã thế ngu tiếng anh vãi,các từ tiếng anh t viết đek có câu nào sai cả,hay tại lũ Són ngu qá không có khả năng đọc được những j t viết đây hả.lúc đầu bù lu bù loa cãi nhau vs t = tiếng anh cơ,sau vài ngày thì mất tích luôn. =]].Bày đặt ko ăn nhập lôi tiếng Pháp ra nói,t viết lại tiếng Hoa câm luôn =]] gu v~l

Làm cái gì mà chẳng cần dùng phần mềm =)). Nhưng em không phân biệt được cắt GIF và dùng PHOTOSHOP để sửa ảnh là khác nhau à? Chắc là không tại vì GIF em cũng đi nhặt lại thôi mà =))

Còn tiếng Anh hả ;)). Em có thích cãi nhau bằng tiếng Anh không?

Nếu có thì từ cái post này trở đi em phải cãi lý bằng tiếng Anh được đấy nhé, đừng mang ba câu chửi đổng bằng tiếng Anh vào nó rất là buồn cười. Chửi bằng tiếng Anh không đã bằng tiếng Việt, mà lại còn tỏ ra ta đây hợm hĩnh sính ngoại nữa. Có giỏi thì trả lời dài vào nhé.

Hờ hờ, cho em lời cuối: em nghĩ vào đây chửi bậy vài câu là chứng tỏ em rất hay và Són rất đáng ghét?

chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:20 pm

=]] việc đéo j phải làm thế nhỉ,tớ chỉ làm thế khi tớ tôn trọng người khác thôi,chứ với són,tớ Rep lại,viết tử tế,ko viết ngôn ngữ teen bt là thể hiện lòng thông cảm của tớ lắm rồi
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:22 pm

Bạn đang đuối lí chăng ?
Nếu bạn là AFSvn chân chính thì mời bạn cuốn gói ra khỏi chốn này.
Còn không thì bạn cứ ở lại đây để chúng tớ thông não cho bạn.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:23 pm

chicken_munno1 đã viết:
=]] việc đéo j phải làm thế nhỉ,tớ chỉ làm thế khi tớ tôn trọng người khác thôi,chứ với són,tớ Rep lại,viết tử tế,ko viết ngôn ngữ teen bt là thể hiện lòng thông cảm của tớ lắm rồi

Càng chứng tỏ những điều đã viết ở post đầu tiên là đúng.

Em giỏi thì em viết bằng tiếng Anh đi em.

Hay em đợi người ta viết trước?

chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:28 pm

hay chứ,tất cả tớ đều hay,không phải tớ không muốn viết tiếng anh,bạn thử lật page 2pic kahc1 xem nào =]],tại vì gần đây tớ phát hiện khi tớ Rep tiếng anh,ko Són nào hiểu nên không thể làm thông não nó nên tớ quyết định Rep tiếng việt vừa truyền tải được ý nghĩa câu nói và làm Són hiểu =]] chứ tớ Rep TA mình tớ hiểu chán lắm
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:30 pm

Sao bạn không nói thẳng là bạn không biết tiếng Anh ?
Có thể tôi thông cảm hơn cho bạn đấy.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:35 pm

Bạn chicken_munno1 hay về việc làm nghề rạng háng: Ngồi rạng háng 2 tiếng được hơn chục triệu.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:36 pm

chicken_munno1 đã viết:
hay chứ,tất cả tớ đều hay,không phải tớ không muốn viết tiếng anh,bạn thử lật page 2pic kahc1 xem nào =]],tại vì gần đây tớ phát hiện khi tớ Rep tiếng anh,ko Són nào hiểu nên không thể làm thông não nó nên tớ quyết định Rep tiếng việt vừa truyền tải được ý nghĩa câu nói và làm Són hiểu =]] chứ tớ Rep TA mình tớ hiểu chán lắm

Lật rồi, lật em chán chê rồi nên mới có cái topic này để hỏi thật em, em có gì hay đó mà.

Nhưng mấy cái câu của em, toàn là từ lóng tiếng Anh học lỏm, ngữ pháp thì trình độ cấp 2. Viết thì được 3 câu chứ mấy.

Không có gì hay hết em à.

Không phải người ta muốn dạy khôn em đâu, nhưng mà em phải chứng tỏ em có gì hay hơn người khác thì em mới lớn mồm chửi họ như vậy chứ. Em hiểu mà phải không nào?
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:38 pm

@ mỏ phù: =]] bạn có bị bệnh ngu không(qên Són nào chả ngu) bảo lật page ko lật thì thôi cứ giữ cái giọng điệu ngu đó giở ra cho người ta biết mình ngu mãi thế có ai đời người ta bảo "xấu đậy lại ,đẹp khoe ra" bạn cứ khoe cái xấu nhất của bạn ra mãi thế
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:41 pm

Sao bạn cứ ghép kẻ thù của bạn là Són hết thế ?
Bạn có chắc tôi là Són không mà bạn cứ ghép bừa.
Tôi không biết cái đẹp của tôi là cái nào , cái xấu của tôi là cái nào cả.
Nhưng tôi biết rằng , tôi đang sống với chính con người thật của tôi.
Thế thôi !
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:41 pm

^
^ Nói bao nhiêu lần là Folise không phải Són.
Rồi sao không trả lời comment của Nốp đi? Đuối lí rồi hả em? ;;)
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:46 pm

Nope đã viết:
chicken_munno1 đã viết:

Lật rồi, lật em chán chê rồi nên mới có cái topic này để hỏi thật em, em có gì hay đó mà.

Nhưng mấy cái câu của em, toàn là từ lóng tiếng Anh học lỏm, ngữ pháp thì trình độ cấp 2. Viết thì được 3 câu chứ mấy.

Không có gì hay hết em à.

Không phải người ta muốn dạy khôn em đâu, nhưng mà em phải chứng tỏ em có gì hay hơn người khác thì em mới lớn mồm chửi họ như vậy chứ. Em hiểu mà phải không nào?

quote lại cho em chicken_munno1 buộc phải trả lời.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:48 pm

;)),giờ mới thấy nó,sr nha tự nhiên ko để ý ngó ngàng đến bạn tớ sr nhìu nhìu nhá , học lỏm hay học thật chỉ mình tớ biết thôi ;)),mà chỉ ba bốn câu đó đủ nói lên tất cả cấp độ của Són rồi,vả lại ngôn ngữ của tiếng anh qá trogn sáng đi thôi,cũng có bấy nhiêu từ diễn tả,mà tớ thấy 1 là qá đủ,cần j nói nhiều mà vô ích như Són
@ mỏ phù: ko phải Són mà cứ chĩa mỏ hùa theo Són là tớ xử hết àh bạn,người ta bảo " ko biết ko có lỗi" nhưng bạn không biết lại chũi mõm vào việc của người kahc1 qá nhiều,mà đó là việc ko nên trogn xã hội ,bạn ra XH chắc lắm kẻ thù lắm nhỉ,có thể tính bạn ko đến nỗi nhưng " cái miệng và tính hay tọc mạch " của bạn hại chết cái thân bạn đấy
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:49 pm

Thế hùa theo "Són" thì bạn cho là Són hết cơ à ?
Tôi có "cái miệng và tính hay tọc mạch" đấy , rồi sao ?
Tôi chỉ ngứa mắt với cách nói chuyện với bạn thôi.
Thật xấu mặt cho E.L.F của tôi.
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:49 pm

Bảng Phong Thần đã viết:
Bạn chicken_munno1 hay về việc làm nghề rạng háng: Ngồi rạng háng 2 tiếng được hơn chục triệu.
Càng nói lại càng tủi thân :((. Đang làm ở VTC nè, cả tháng giời mới được có 6 triệu + với 1 vài dự án web tầm 2-3 triệu nữa :((. Làm mửa mặt ra mà không bằng cái người nằm rạng háng 2 tiếng được vài triệu liền :(. Công việc thật là không đẳng cấp :((.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:51 pm

chicken_munno1 đã viết:
;)),giờ mới thấy nó,sr nha tự nhiên ko để ý ngó ngàng đến bạn tớ sr nhìu nhìu nhá , học lỏm hay học thật chỉ mình tớ biết thôi ;)),mà chỉ ba bốn câu đó đủ nói lên tất cả cấp độ của Són rồi,vả lại ngôn ngữ của tiếng anh qá trogn sáng đi thôi,cũng có bấy nhiêu từ diễn tả,mà tớ thấy 1 là qá đủ,cần j nói nhiều mà vô ích như Són
@ mỏ phù: ko phải Són mà cứ chĩa mỏ hùa theo Són là tớ xử hết àh bạn,người ta bảo " ko biết ko có lỗi" nhưng bạn không biết lại chũi mõm vào việc của người kahc1 qá nhiều,mà đó là việc ko nên trogn xã hội ,bạn ra XH chắc lắm kẻ thù lắm nhỉ,có thể tính bạn ko đến nỗi nhưng " cái miệng và tính hay tọc mạch " của bạn hại chết cái thân bạn đấy

E hèm, người ta tự xưng luôn: Nope là một Són đấy.

Mất thời gian với em ghê.

Nào, em thi triển trình độ cao siêu của em cho Són Nope biết đi. Muốn thi triển cái của nợ gì cũng được.

Buồn em quá. Nope còn có nhiều bạn bè và nhiều mối quan tâm có học và có văn hóa hơn em nhiều, chỉ sợ em không sánh được với loại Són như Nope thôi.

Lần này đừng vô tâm mà không để ý bài người ta nữa nha.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:53 pm

Bạn chích-cành thi tiếng Anh với tớ không? ;;)
Tiếng Anh với tiếng Việt nha, tiếng khác tớ không chịu nha. ;;)
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:54 pm

Bạn ấy đập cánh gà chạy mất rồi.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:55 pm

=]] cái thứ suốt ngày cứ nghĩ người khác làm nghề ưỡn vú rạng háng múa hư điên quanh giường như Shit cảu són sao ,tôi qá nhỉ,thấy Shit làm thế nhiều qá nên giờ đi đâu cũng tưởng tượng ra cảnh đó àh
@:thôi đi Mỏ phù: lúc thì nói ko phải Són,rôi lại giờ nói là ELF ELF của m cơ đấy,tơ tưởng Són cao thế,mơ xa thế,ko tới rồi Són ơi,ELF mà có đứa như bạn thật nhục nhã đấy,không hiểu tình hình lại còn vạ đâu chém gió đó
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:56 pm

Bạn đó "làm" một đống cứt rồi ăn ở kia mà, đâu ra mà chạy. :((
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:57 pm

Tôi chịu thua bạn.
Tôi nói lại một lần cuối , bạn tin hay không thì tùy cái não nhũn của bạn : TÔI KHÔNG PHẢI LÀ SONE HAY SÓN.
Tôi là E.L.F đây , nếu bạn hỏi tôi từ đâu đến thì tôi trả lời thẳng : tôi đến từ sj13vn.
Bạn khỏi phải nói tôi đến từ cái động Són lai E.L.F nhé.
( Bạn hâm mộ Super Junior mà viết sai chữ E.L.F đấy )
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:58 pm

Nope đã viết:
chicken_munno1 đã viết:

E hèm, người ta tự xưng luôn: Nope là một Són đấy.

Mất thời gian với em ghê.

Nào, em thi triển trình độ cao siêu của em cho Són Nope biết đi. Muốn thi triển cái của nợ gì cũng được.

Buồn em quá. Nope còn có nhiều bạn bè và nhiều mối quan tâm có học và có văn hóa hơn em nhiều, chỉ sợ em không sánh được với loại Són như Nope thôi.

Lần này đừng vô tâm mà không để ý bài người ta nữa nha.

Tại sao em chicken cứ cố tình không trả lời vậy?

Người ta nói chuyện lịch sự với em, thế còn phép lịch sự của em đâu rồi?

@những người khác: hạn chế miệt thị nhau nhé ;)
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:58 pm

^
^ Thế mày thử kể một nghề của mày mà tốt đẹp hơn nghề đó xem.
Anh Mắt Dọc làm ở VTC, Folise làm Coder (chắc mày cũng đéo hiểu là cái con mẹ gì), tao làm CEH, MCSA, MCSE (nghiệp dư).
Hay là mày giỏi nhất là chỉ học tập con mẹ mày đi múa cột thôi? ;;)
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 9:59 pm

Chu Tất Phù đã viết:
Tôi chịu thua bạn.
Tôi nói lại một lần cuối , bạn tin hay không thì tùy cái não nhũn của bạn : TÔI KHÔNG PHẢI LÀ SONE HAY SÓN.
Tôi là E.L.F đây , nếu bạn hỏi tôi từ đâu đến thì tôi trả lời thẳng : tôi đến từ sj13vn.
Bạn khỏi phải nói tôi đến từ cái động Són lai E.L.F nhé.
( Bạn hâm mộ Super Junior mà viết sai chữ E.L.F đấy )

rất vui được làm quen với bạn :) nhưng liệu có phải clone đây không nhỉ :D
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:00 pm

Chị không nhận ra Folise sao ?
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:00 pm

Bảng Phong Thần đã viết:
^
^ Thế mày thử kể một nghề của mày mà tốt đẹp hơn nghề đó xem.
Anh Mắt Dọc làm ở VTC, Folise làm Coder (chắc mày cũng đéo hiểu là cái con mẹ gì), tao làm CEH, MCSA, MCSE (nghiệp dư).
Hay là mày giỏi nhất là chỉ học tập con mẹ mày đi múa cột thôi? ;;)

hạn chế miệt thị nhau đi =)), không phải vì chúng ta không thể chửi bậy, mà vì chửi như thế sẽ chẳng mang đến giải pháp nào hay ho, cuối cùng vẫn chỉ là chửi nhau trên mạng :))

Són này vẫn còn đi học, nhưng cũng biết kiếm tiền rồi.

Thế còn bạn chicken_munno1?

Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:01 pm

Chu Tất Phù đã viết:
Chị không nhận ra Folise sao ?

Chào em :)

Lại là một Folise mà chị biết :x
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:02 pm

chicken_munno1 đã viết:
=]] Vô học áh,thôi cũng được luôn dù ta đang học,thôi cứ nghĩ là tớ vô hco5 đi cho són ko có học thức = súc vật an ủi tí ;)) Fo chính là Mỏ Phù tớ biết mà,mà tớ thích tên mỏ phù của nó hơn bạn ạ nghe hay hơn
@ mỏ phù: nói chuyện đàng hoàng áh,có đáng ko đây,Són có xứng ko????????ko hề xứng đáng để được người khác tôn trọng ,tớ nc với cách của tớ chua ngoa để trị Són chứ ko như mỏ phù bạn đâu chuyện j cũng chõ mũi vào để rồi vạ lây hại thân ;)) mà đã thế ko phân biệt được nữa chứ,gặp ai cũng chỉa mõm vào

Tôi tự biết những gì tôi làm là đúng nên chẳng cần bạn nói làm gì cho mệt.
Thế nhé !
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:03 pm

@@@@@@: aaaaaaaaaaaa,nhiều chữ qá,bảo nè,điều cơ bản nhất nhé Són,trong này chỉ có mình Tớ trị Són nên thay phiên nhau mà Rep cho tớ đi,chứ cứ chơi vài thằng Rep chung thế này tớ lười đọc lắm,tớ chỉ đọc thằng Rep cuối thôi
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:04 pm

Mọi người nghe nhạc thư giãn đầu óc (tao không mời con chó chicken) để nói chuyện với em Gà Đứng Đường No1 này tiếp :x

Được sửa bởi Bảng Phong Thần ngày Sat Jan 01, 2011 10:14 pm; sửa lần 4.
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:04 pm

Bạn đọ không lại thì cứ nói , chúng tôi không ép.
Thế nhé !
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:07 pm

Em Gà đứng đường bỏ chạy rồi.
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:08 pm

Nói chung ra học thức có hạn, chỉ dừng lại ở đấy thôi =)).
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:09 pm

Được rồi, coi như topic đến hồi kết luận:

Em chicken_munno1 không thể chứng tỏ là em có gì hay cả.

Và sự thật là em không có gì hay.

Chúc em tiếp tục làm con gà.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:09 pm

chicken_munno1 đã viết:
@@@@@@: aaaaaaaaaaaa,nhiều chữ qá,bảo nè,điều cơ bản nhất nhé Són,trong này chỉ có mình Tớ trị Són nên thay phiên nhau mà Rep cho tớ đi,chứ cứ chơi vài thằng Rep chung thế này tớ lười đọc lắm,tớ chỉ đọc thằng Rep cuối thôi

Thế mọi người đợi chị đĩ trả lời xong hãy comment tiếp nhé.
chicken_munno1

chicken_munno1

oáp,buồn ngủ,tới giờ đi ngủ rồi,són đứng đường câu khác lấy tiền giúp đở Shit bôm silicon + bittox đi nhé,tớ đi ngủ mai chúng ta nc tiếp nhé nhớ đấy Rep từ từ tớ còn chịu khó đọc chứ cứ như kiểu : - Địt tằng tằng như xe tăng lên dốc !
Địt Lô xô như cô bán gạo !
Địt lạo xạo như cạo lông lồn
là tớ Reo cho 1 người thôi đến chừng đó lại avn xin tớ rồi khóc bảo sao tớ không giúp thông não giùm
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:11 pm

Bạn còn nhỏ sao nói chuyện mất dạy quá vậy ?
Tôi không ngờ một cơ số bị suy đồi thật.
Do cách giáo dục trong gia đình có vấn đề chăng ?
À , tôi nói cho bạn biết luôn , nếu bạn còn tỏ ra bất kì thái độ bất lịch sự thì tôi không nói chuyện tử tế nữa đâu.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:12 pm

chicken_munno1 đã viết:
oáp,buồn ngủ,tới giờ đi ngủ rồi,són đứng đường câu khác lấy tiền giúp đở Shit bôm silicon + bittox đi nhé,tớ đi ngủ mai chúng ta nc tiếp nhé nhớ đấy Rep từ từ tớ còn chịu khó đọc chứ cứ như kiểu : - Địt tằng tằng như xe tăng lên dốc !
là tớ Reo cho 1 người thôi đến chừng đó lại avn xin tớ rồi khóc bảo sao tớ không giúp thông não giùm

Nói chuyện cái kiểu như mày thì chừng nào mới xong. Tao nói mày add nick tao vào nói chuyện mà sao đéo có add?
Sợ rồi à, Gà đứng đường?
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:13 pm

chicken_munno1 đã viết:

Thôi xong!

Cơ hội cuối cùng để em lấy lại hình tượng cũng xong mất rồi!

Em ạ, thay mặt mọi người nói em câu này:

Mọi người ở đây khinh em không bằng cái đống rác thải ngoài đường. Em không được chào đón ở đây. Tuổi thọ của em ở đây cũng không quá vài tuần đâu. Nếu em là người có tự trọng và có chút liêm sỉ, thì xin em hãy tự cứu vớt cái phần hồn của em trước.

chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:13 pm

@ mỏ phù: sao bạn biết tôi còn nhỏ ,;)) qa 17 là không còn nhỏ nhắn j nữa đâu nha bạn.mà tớ có đề nghị bạn nói chuyện đàng hoàng sao,ngay từ đầu tới điờ giữa Són vs ELF đã tồn tại ko đội trời chung rồi và người khởi xướng sự sugn đột giữa tớ và bạn chính là bạn đấy
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:14 pm

Bạn vẫn còn sống trong gia đình của bạn.
Bạn vẫn còn xài tiền của bố mẹ bạn.
Thế vẫn là con nít bạn à.
( Chắc bạn dạng háng nên bạn không hiểu mồ hôi của người lao động đâu nhỉ ? )
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:15 pm

@ tất cả mọi người: hi vọng là không chửi bới gì thêm nữa, cứ nói chuyện điềm đạm uống nước ăn bánh như mấy Són trong này có phải hơn không nào?

các Són trong này là ai?

Wise Beauty of the Sky

Vongola Guardian's Sky

Nope

Em chicken_munno1 không đủ trình độ để nói chuyện với Són đâu em. Và hi vọng mọi người cũng nói chuyện lịch sự đi một tí. Nếu không thì đôi bên có ai hơn gì ai đâu?
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:16 pm

^
^
^ Cái bạn này gặp ai cũng "Són" nhỉ.
Qua 17 mà nói chuyện cái kiểu mất dạy này thì đéo bao giờ lớn nổi đâu.
Qua 17 mà mê Sụ... Sau này không ngóc lên nổi đâu. :))

P/S: Sụ sẽ không bao giờ bằng được Lady Gaga hay Britney Spears. :))

Được sửa bởi Bảng Phong Thần ngày Sat Jan 01, 2011 10:17 pm; sửa lần 1.
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? EmptySat Jan 01, 2011 10:16 pm

2pic tăng ghê gớm...Lười đọc...

Tụng fic...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? Empty

Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next