Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan

Go down 
clapclapclap
[GVN]Knight
fighter_for_freedom
Acchan+Mayu
sofunny
ELFloveSJ
lilus90
HATESUJU
Nightwish
[Rapppappa] Torigoya
Pô xây đông
snow
*lười*
ELF
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
clapclapclap

clapclapclap

Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 5:51 am

vãi hà em chủ topic, đầu đất. Ẹo nó kêu fan Shinee tắt lighstick, còn Ẹo thì ko tắt để ko làm xấu mặt fan Su hào, nhưng cũng ko cỗ vũ. Thắc mắc gì thêm thì tự lội page mà xem. Chán !
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 7:33 pm

Yeah, chủ topic back rồi đây :))

Ko bik gom đâu ra mấy cái vid này =))

Ko bik là các bạn này giỏi tiếng Hàn đến vậy :))

Ko bik các bạn có mắt nhìn người đến nổi bik bạn íh là admin - staff vv (whatever you call her)

Và... tại sao các bạn ko nghĩ rằng bạn đó là 1 antifan - cố gắng gọi mọi người anti mà ko dc?

Bộ ngồi ở khu LMNPH là toàn thể ELF huh? Đâu có - cũng có S1 mà => nguy cơ lẫn lộn người ngoài là rất có thể.

Đúng là mấy bạn - nói sao cũng nói dc.

Cơ mà mình đã nói bao nhiêu lần là AI CŨNG SAI. Sao có bạn còn vặn mình nữa =)) Ko đọc kĩ mà
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 8:18 pm

các bạn chụp cho tấm hình với...

chứ cái nhà đài nó dek giám lia camera sang khu tối đâu, đưa lên TV mà như thế đc à...=))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 8:22 pm

tụi ẸO thì sao nói chả đc, trước khi plên TV bị edit mẹ nó hết rồi. Minh oan cái kĩu cùn của em ấy. Thường thì các con TRÓ mù màu rất khó trong việc xác định phương hướng :))
Ari Doll

Ari Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 9:24 pm

sao con đĩ ẹo cứ phải thanh minh nhỉ =)) mẹ cái đầu óc ngu bò còn bày đặt giữ hình tượng Ẹo ...đâm đầu vào lồn của 10 chị mà chết hết đi
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 10:01 pm

Thiệt tình sau mấy ngày ko onl vì bận việc,vô đọc xong thấy chán,thôi làm silent reader vậy.ELF là thứ gì mà ?cứ phải chọc phá chi cho mệt,dù sao họ cũng đã bị đầu độc bởi những chuyên gia lobby của ngành giải trí.Nên có nói gì đi nữa thì họ ko thay đổi đâu.
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 10:12 pm

guest đã viết:
Yeah, chủ topic back rồi đây :))

Ko bik gom đâu ra mấy cái vid này =))

Ko bik là các bạn này giỏi tiếng Hàn đến vậy :))

Ko bik các bạn có mắt nhìn người đến nổi bik bạn íh là admin - staff vv (whatever you call her)

Và... tại sao các bạn ko nghĩ rằng bạn đó là 1 antifan - cố gắng gọi mọi người anti mà ko dc?

Bộ ngồi ở khu LMNPH là toàn thể ELF huh? Đâu có - cũng có S1 mà => nguy cơ lẫn lộn người ngoài là rất có thể.

Đúng là mấy bạn - nói sao cũng nói dc.

Cơ mà mình đã nói bao nhiêu lần là AI CŨNG SAI. Sao có bạn còn vặn mình nữa =)) Ko đọc kĩ mà

Mấy cái video đấy là do fan quay được, em đéo hiểu thế nào là fancam à ?

Tiếng Hàn thì anh không biết, nhưng mà có người dịch hộ em ạ. Nếu em không tin có thể nhờ người khác dịch lại để xác minh

Em kia là staff Ẹo thì mọi người trong các FC đều biết mặt cả rồi em ạ, staff mà, nổi tiếng lắm

Sone sai ở đâu hả em ? Anh chỉ thấy lũ Ẹo sai bét nhè chứ anh chưa thấy Sone sai ở đâu cả ? Em chỉ dùm anh cái ?
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 10:14 pm

Chắc lại nói vụ dành vé nữa chứ gì..
Tụi ẹo hổng có gì mới đâu..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan - Page 2 Empty

Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Cho mình hỏi..
» Mình ghét ...
» Ủng hộ mình nha !
» Ai thanks mình lắm thế