Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan

Go down 
clapclapclap
[GVN]Knight
fighter_for_freedom
Acchan+Mayu
sofunny
ELFloveSJ
lilus90
HATESUJU
Nightwish
[Rapppappa] Torigoya
Pô xây đông
snow
*lười*
ELF
18 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
ELF

Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan Empty
Bài gửiTiêu đề: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 7:09 pm

Cái này mình lấy từ SBS HD nhé. Bạn đừng nói cái này là fancam nhé. Như vậy là thiếu kiến thức kpop trầm trọng đấy. Hôm qua, 30/05/2010, Dream Concert đã được phát sóng trên đài SBS.

Các bạn khoan chú ý đến S9 - hãy chú ý đến màu xanh + màu hồng khi S9 diễn nhé.

Lưu ý: khi quay từ trên sân khấu xuống thì có vẻ như là "black ocean" nhưng sự thật ko phải vậy. Màu hồng của S9 còn ko thấy thì làm sao thấy mấy màu khác. Nên "Black ocean" là chưa chắc có.

Clip này đã phần nào minh oan cho ELF về việc tắt stick. Các bạn xem đi -- tất cả các khu ELF đều bật stick.

*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 7:12 pm

bạn nên quay lại 2pic kia mà đọc... nói nữa mệt quá
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 7:14 pm

Có ai nói E.L.F tắt LTs đâu. Nhưng mah lại lôi kéo SW tắt. Dc lợi đôi dg`.
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 7:16 pm

Chủ thớt lảm nhảm vớ vẩn, black ocean thì liên quan phần nào đến sự ngông cuồng của kẹo? Chúng càng tắt thì bóng and lts hồng càng nổi thêm chớ sao. Mà minh oan bằng niềm tin à?

Được sửa bởi Time time ngày Mon May 31, 2010 7:18 pm; sửa lần 1.
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 7:17 pm

Trích dẫn :
Với lượng fan tham gia nhiều hơn những lần trước và cổ vũ với tất cả sức mạnh cùng với những FC khác mà chúng tôi thật lòng rất cảm động,họ đã tỏ ra thân thiện và cổ vũ nhiệt tình,kết quả là hành động giữ im lặng có mà một số ELFs dự tính đã không xảy ra.
Tuy nhiên, chúng tôi muốn hỏi các ELFs có mặt ngày hôm đó,liệu đây có phải là cách mà Super Junior fandom ELF thể hiện sự thân thiết.Liệu đây có phải là cách hành động hợp lí khi các bạn muốn thể hiện trực tiếp mối quan hệ căng thẳng giữa các fandom khi các nghệ sĩ đang biểu diễn trên sân khấu....

SNSD vẫn biểu diễn trên sân khấu mà không hề biết về tình hình đang diễn ra,có thể họ nghe được tiếng la hét trên khán đài như những lời cổ vũ cho họ. Tuy nhiên, chúng tôi không thể quên được hình ảnh im lặng suốt buổi biểu diễn, và hát những đoạn lyrics không có trong fanchant (Rundevilrun:I told you not to fool around, you're no fun, you have no manners) tạo nên những âm thanh hỗn tạp và lợi dụng không khí lúc đó và giữ cho lightstick luôn sáng nhằm giữ vững hình ảnh cho fandom mặc dù không cổ vũ[cho SNSD]

Dù lí do biện mình cho việc này có là gì đi chăng nữa,không thể bào chữa cho hành động có chủ ý lặp lại "10 minute" - nỗi đau của SNSD và các fans của họ tại Dream Concert năm 2008. Nhất là khi không hề có hành vi bạo lực nào diễn ra, thì lại càng không có lý do để biện minh cho hành động có này

Mệt quá, bạn chẳng hiểu vấn đề là gì cả
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 7:20 pm

Nói chung la 2mừng vì không hẳn là black ocean rồi ko tội 9 gái :x

Còn việc E.L.F sai thì có , mình công nhận

Nhưng SW thì hết Ý kiến T^T => bị xui vi6ẹx xấu mà cũng làm T^T

Giời ạ HD 13g ko dám dow về T^T .... mòn mỏi đợi cái 720 .__."
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 7:42 pm

Em Vẹo này lập topic mà không đọc hết cái topic kia thì phải ?
Tìm hiểu trước khi hành động em gái ơi
HATESUJU

HATESUJU

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:01 pm

ELF có sai mà! đọc lại cái topic kia đi...
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:03 pm

chối chấy chả giai quyết đc gì
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:03 pm

mò fancam đi coi lại- cái chương trình của SBS nó cắt tan thương - cắt luôn phần chào -vậy mà 13g

SBS dạo này kẹo lắm rồi ý
ELFloveSJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:10 pm

Chung quy lại, toàn một lũ không hiểu chuyện. Thử qua tận DC mà coi lại Sone ấy.
Đa số chúng nó bỏ về khi SJ hát, thế là có văn hóa hả ?
Mà chúng mày nói ai lôi kéo. Làm ơn đi à. E.L.F gần như là một tầng riêng biệt đấy, E.L.F cầm đầu "black ocean" ấy ạ. Xin lỗi đi.

Trích dẫn :

Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan Elf

Lời phát biểu chính thức của Super Junior’ s FanClub ELF về những việc xảy ra tại Dream Concert 2010.

Đầu tiên, chúng tôi đăng bài viết này để nói về ý kiến của chúng tôi về những việc đã xảy ra tại Dream Concert, và chúng tôi cũng xin lỗi vì đã đăng nó muộn. Tôi hi vọng các bạn hiểu được rằng bây giờ chúng tôi mới đăng vì chúng tôi muốn chắc chắn, không phải dựa theo cảm xúc nhất thời. (Lời phát biểu này được viết bởi fansite Supermarket và fancafe Onsemoro).

Và chúng tôi cũng xin lỗi tới Sone vì cách cư xử không tốt của một vài ELF đã lấy một vài ghế của Sone ở khu vực LMNP, nói những lời không hay, và hét “hãy đi xuống tầng 2”.

Mặc dù một phần chúng tôi xin lỗi, nhưng chúng tôi nghĩ chúng tôi vẫn phải sửa lại những điều không đúng từ lời buộc tội của Sone.

Tất cả mọi thứ đều bắt nguồn từ việc “chỗ ngồi của khu vực LMNP”

Sone không nên bảo chúng tôi xin lỗi vì chính các bạn đã xem nhẹ việc phân chia chỗ ngồi của SM. Sone nghĩ rằng Dream Concert là một concert trả tiền mua vé mặc dù SM đã phân chia khu vực chỗ ngồi của các fanclub. Dù concert có là một concert phải trả tiền hay không, Sone vẫn phải chịu trách nhiệm một phần về những việc đã xảy ra. Nguồn gốc của những việc này là từ việc “không có sự kết nối giữa ELF và Sone”. Vậy nên ELF và Sone đều phải có trách nhiệm về tất cả những gì đã xảy ra ở Dream Concert. Chúng tôi muốn một lời thông báo khác của Sone.

Rõ ràng, SM đã phân chia chỗ ngồi cho các FanClub dựa vào sự khác biệt của từng FC. Đó là sự cân nhắc của SM để các FanClub có thể thưởng thức Dream Concert, và có sự ủng hộ lớn nhất đối với thần tượng của mình. Đó là tại sao phần lớn ELF chỉ mua vé theo khu vực ghế ngồi của mình chứ không theo khu vực của FanClub khác. Nhưng Sone đã nghĩ rằng họ có ít ghế, và họ đã phát động chính thức mua khu ghế của ELF (mà không có sự đồng ý của ELF). Và Sone đã không để ý đến cảm nhận của ELF mà chỉ nghĩ cho riêng mình, khăng khăng nói rằng Dream Concert là một concert phải trả tiền vé chứ không miễn phí. Nếu các bạn nghĩ rằng SM quyết định như thế là để ngăn cản cuộc xung đột giữa các FanClub, và ELF chỉ mua khu vực ghế của mình để thưởng thức DC và cổ vũ Super Junior thì những việc ở LMNP đã không xảy ra. Rõ ràng rằng Sone đã ích kỉ.

FanClub tồn tại không phải để xung đột, mà để ủng hộ và cổ vũ cho thần tượng của mình. Ở lời thông báo chính thức của Sone, các bạn đã viết rằng “Chúng tôi đã dự đoán trước được việc gì sẽ xảy ra trước Dream Concert”. Khi đọc được điều này, chúng tôi có thể hiểu rằng Sone đã vô tình nhận ra lỗi của mình, và khi viết từ “dự đoán” nghĩa là các bạn đã biết một vài điều tồi tệ sẽ xảy ra ở Dream Concert. Nếu bạn đã biết được chúng sẽ xảy ra, và nếu Sone không thông báo về việc chỗ ngồi và nói một vài điều trước Dream Concert, cuộc xung đột này có lẽ sẽ không xảy ra và chúng ta đã có thể cho thấy văn hóa của FanClub.

Một vài tin đồn rằng ELF đã lãnh đạo “The Black Ocean” và “hô to Park Jea Bum” là không đúng. Chúng tôi nghĩ tất cả lời đồn này bắt đầu từ việc ELF là FanClub có số lượng lớn nhất tại Dream Concert lần này, và do những xích mích giữa ELF và Sone. Nhưng chúng tôi – ELF đã đồng ý rằng sẽ ủng hộ tất cả các nghệ sĩ tại Dream Concert, và ELF cũng đã ủng hộ SNSD khi họ biểu diễn(một số người ở FC khác đã nói hãy làm việc đó (Black Ocean), nhưng phần lớn ELF không đồng ý). Và khi SNSD đang biểu diễn, đã có rất nhiều light sticks hồng ở khu vực LMNP, và rất nhiều ELF đã kinh ngạc và nhìn những light sticks hồng đó, không tập trung vào màn trình diễn của SNSD. Nhưng điều đó không có nghĩa là ELF lãnh đạo “The Black Ocean” một lần nữa, điều đó thật sự vô lý.

Điều này cũng chứng minh cho việc ELF không hề lôi kéo Shinee World và các FanClub khác làm “The Black Ocean” lần nữa, và cũng không thể làm được với khu vực của các FC khác (ELF ngồi ở tầng 3 và Shinee World ngồi ở tầng 2. Những ELF, Shinee World, Sone ngồi ở tầng 2 không thể biết chính xác những gì đang diễn ra ở tầng 3). Chúng tôi đoán tất cả những điều này là vì Sone nghĩ ELF thật tồi tệ sau những gì xảy ra ở Dream Concert.

Và chúng tôi cũng công nhận rằng đã có một vài cách cư xử không đúng ở Dream Concert. ELF đã có một số từ không tốt, nhưng Sone nên thừa nhận rằng một vài Sone cũng đã có hành vi bạo lực. Không một Sone nào có thể cho rằng “tất cả Sone đều bình thường và bỏ qua một vài hành vi không đúng của ELF”, nếu Sone không phải là ngốc. Một vài Sone đã gây sự một lần nữa với ELF. Chúng tôi có bằng chứng. Sone khẳng định rằng có chứng cứ về việc ELF đã làm, nhưng điều này thật vô lý. Sự vô lý đó thể hiện ở chỗ “Những bằng chứng của Sone là thật 100% còn của ELF là bịa đặt”. Tất nhiên “những chiếc lông của những con chim sẽ bay đến” và Sone có thể nghĩ rằng “Tất cả bằng chứng của Sone là thật còn ELF thì không”. Nhưng ngược lại, những bằng chứng của Sone cũng có thể là giả dối.

Khi Super Junior biểu diễn, gần như toàn bộ Sone ở tầng 3 đã bỏ về. Một vài Sone khẳng định rằng Sone vẫn cổ vũ và họ đưa ra một vài bằng chứng. Nhưng tất cả những bằng chứng đó chỉ là những bức ảnh của Sone ở tầng 2, những người không biết chính xác không khí ở tầng 3. Và chúng tôi nói rằng, Sone ở khu vực LMNP ở tầng 3 đã bỏ về. Khi họ rời khỏi sân vận động, họ đã giẫm nát bóng xanh và những tấm thẻ dùng cho sự kiện “SJ = SJ”.

Cùng với những điều này, chúng tôi – ELF muốn một lời xin lỗi chính thức của Sone đến ELF, và đặc biệt là đến các thành viên của Super Junior bởi vì đã làm ra và lan rộng những tin đồn này, sỉ nhục và lăng mạ mọi người. Chúng tôi đã thấy rất nhiều Sone lăng mạ các thành viên của Super Junior về một vài sự việc trong quá khứ. ELF muốn Sone phải có lời xin lỗi chính thức về việc này. Sone đã lăng mạ các Super Junior nhiều hơn rất nhiều so với ELF nói về SNSD. Và thậm chí chúng tôi còn thấy Sone làm nhục ELF.

Và trước khi mở cửa, một vài FanClub đã hô tên để ủng hộ thần tượng mình. Thế nên ELF đã hô SUPER JUNIOR, Shinee World hô SHINEE, TripleS hô SS501… ELF đã không hô SNSD nhưng chúng tôi cũng không hô 2PM hay UKISS, và chúng tôi không chịu trách nhiệm vì việc đã không hô SNSD.

Cuối cùng, chúng tôi rất không vừa lòng với lời phát biểu chính thức của Sone, vì nó đã không nói đến lỗi của Sone mà chỉ đổ lỗi cho ELF. Đứng ở vị trí của ELF, một vài điều Sone nói là không công bằng, nhưng chúng tôi nghĩ chúng tôi nên xin lỗi trước về những gì chúng tôi đã làm sai, nên chúng tôi đã đăng lời phát biểu chính thức về Dream Concert. Và chúng tôi cũng sẽ đợi một lời phát biểu khác của Sone về những việc mà các bạn đã làm sai.

Tôi hi vọng Sone sẽ không gây vấn đề với FanClub của Super Junior – ELF cũng như các FanClub khác một lần nữa tại những sự kiện lớn như Dream Concert.

Cre: SJ-Market
Vtrans: babynai
TAKE OUT WITH FULL CREDIT

Trước khi bàn luận một sự việc, tìm hiểu xem nó thế nào, tại sao lại cứ để người khác mất hứng nhỉ ?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:22 pm

^
^
^
Sone 1 bài và E.L.F một bài

Cái nào cũng cái mạnh

thế nên từ đầu bào 2FC có lỗi thì không ai chịu .__."

cái màn Sone tự bỏ đi thì ko biết nói gì .__." đợi đính chính bên sj-w .__."

E.L.F về chuyện hô to tên " Park Jay Bum " Hottest làm lại đổ thành E.L.F

DC 2010 => bằng chứng cho việc thiếu đoàn trầm trọng kết giữa các FC T^T
ELFloveSJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:26 pm

^
^
^
Suy cho cùng cũng chỉ là một số không hiểu chuyện.
Đã không ai nói gì sao nhiều người cứ thík bới móc ra.
Nhưng ai tự nhận mình là Sone ấy ạ, nói E.L.F cầm đầu "black ocean" ấy ạ. Thì thử coi lại xem mình có phải Sone không đã nhé.
Gây mất đoàn kết giữa 2FC là một điều khó tả đấy ạ.
Đây chưa từng anti ai, đã là làng k-pop thì tất cả là người một nhà.
Chỉ vì một vài đứa điên điên nào đấy nó phá hỏng cái nhà đấy thôi.
p3bo là Sone nhỉ ? Chính cống chứ ?
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:28 pm

bạn thấy cái web này tên gì không mà vào đây ồn ào, tưởng yên lành 1 đêm ai ngờ....
bạn là ELF phải không??
Chưa ghét Suju nhưng giờ thì tui có thể hiểu Suju là như thế nào qua hình ảnh của 1 ELF như bạn
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:30 pm

Nô =)) mình là fan suju mà :)) cơ mà yêu s9 luôn =)) và rất khó sinh hoạt trong các V_FC =))

Mình vận mong sớm làm hòa

ko DC đổi thành NM luôn cho nó đúng nghĩa

Hottest nửa đối xữ vs Idol mình thế đấy .__."
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:30 pm

Nói về trí tưởng tượng thỉ chúng tôi bái bọn AFS = cụ luôn đó bạn..
không ai có trí tưởng tượng phong phú như bọn dog AFS
Mà bãn có phải là 1 AFS không nhỉ?
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:33 pm

Mẹ, tốn công anh phải tìm lại fancam cho các em

https://www.youtube.com/watch?v=y7swrSVhq4Y
Đây là một trong những em staff ẹo , em ấy thông báo "Đừng cổ vũ cho SNSD, cũng đừng tắt đèn"
https://www.youtube.com/watch?v=1t1-PxFJzOc Một góc quay khác

https://www.youtube.com/watch?v=DekbrUd7bIk
Cái này ghi lại cuộc nói chuyện của các em ẹo
"Cảnh sát đã tới vì một Sone đánh người (vụ này là fake)"
"Đừng cổ vũ cho SNSD, cũng đừng cổ vũ cho 2PM"

Thế nhé !
ELFloveSJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:34 pm

Rất tiếc ! Đây ko đi theo AFS.
Xem Vs của chúng nó thì có xem, nhưng đi theo thì hơi khó đấy ạ.
Đây không anti S9, một điều chắc chắn.
Đây cũng biết các chị rất chăm chỉ và rất đáng ngưỡng mộ.
Cả đời đây với cũng không tới, không việc gì đây phải anti.
Không theo các chị ko có nghĩa là ghét các chị.
Quả thật thì lúc đầu đây cũng suýt trở thành Sone ấy ạ.
Những bẵng cái thời gian lo học hành mà quay đi quay vào thế nào thành E.L.F rồi.
Làm một thôi cho an lành.
Hđ 2FC dễ chết lắm.
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:34 pm

Chuẩn. Giọng lưỡi afs
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 9:36 pm

Vâng, 99% S1 là ngồi ở tầng 2 và vẫn còn ở lại rất đông, mặc dù màn biểu diễn của 10 bợn là cuối cùng và trời mưa. Còn S1 ở tầng 3 sau khi nhẫn nại ngồi xem S9 biểu diễn, và cam chịu những lời xỉ vả của ẹo trước đó thì việc họ bỏ về có gì sai?

[vide] ngay từ đầu đã chẳng ai nói elf tắt ls cả, chỉ là cầm đó mà ko cheer cho SNSD thôi, có đọc kĩ những gì Sone đã nói ko hay vừa thấy có ng chỉ tội elf thì đã nhảy dựng lên cãi rồi
mà xem kĩ cái clip trên đê, có thấy thằng SBS ko dám lia camera qua khu vực fan của Shinee ko hả, vì fan Shine đã tắt hết đèn rồi, lên TV thì nó phải edit lại chứ ko lẽ để nguyên àh

fancam khu vực fan Shine lúc SNSD biểu diễn này
https://www.youtube.com/watch?v=s4sDGVJvvek

@ELFloveSJ: não?
ELFloveSJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 10:18 pm

Não bình thường...
Nhưng bị một số người làm cho không bình thường rồi.
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 10:21 pm

Ở đây zui lém...
ELFloveSJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 10:21 pm

Ô thế hả ?
Zui ở chỗ nào ếh ?
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 10:22 pm

Zui vì mấy pé elf đó...
giảm stress...:))
ELFloveSJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 10:23 pm

Ồ ! Thế hả ?
Đây lại thấy vui vì một vài thằng bại não cơ.
Miễn bàn, ko nói cậu và 1 số người khác :D
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 10:24 pm

nocom đã viết:
Zui vì mấy pé elf đó...
giảm stress...:))
...và đem đến niềm vui sau một ngày mệt nhọc :">
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 10:38 pm

Ờ hình như trong này toàn con bại não chứ nhỉ Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan Dance2
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan EmptyMon May 31, 2010 10:42 pm

[GVN]Knight đã viết:
Ờ hình như trong này toàn con bại não chứ nhỉ Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan Dance2
Còn một số không có nếp nhăn não nữa lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan   Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan Empty

Sự thật về DC10 - ELF dc minh oan
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Cho mình hỏi..
» Mình ghét ...
» Ủng hộ mình nha !
» Ai thanks mình lắm thế