Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))

Go down 
Ally_SNS
rwid15
shining_star
KimJongSon
Mắt Dọc Thần Thánh
Tôi lại quay về đây ♥
pum
**
Wise Beauty of the Sky
I♥JessieJ
chicken_munno1
prince_love
thích ăn nho =))
[Rapppappa] Torigoya
123456
*lười*
fighter_for_freedom
ELF
clapclapclap
Chung_nazi
vn13
lilus90
Nozomi Sasaki
shocking_vip
Ayaka
13_angle_4ever
30 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
ELF

Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 3:59 pm

Cứ cho là K-ELF sai. Nhưng K Sone ko sai àh?

Sao ko cho 1 cái nhìn toàn thể nhỉ? Ai cũng biết bênh vực idol của mình. Tại sao các bạn lại ngăn tôi làm việc đấy? Các bạn cũng đang bênh vực S9 đấy thôi.

Trang chủ ELF cũng đã đưa ra lời xin lỗi rồi. Tại sao các bạn ko nhận ra rằng bản thân các bạn cũng sai?

Trong việc này, tôi thấy ai cũng sai hết á. Nhưng việc các bạn chỉ nhất quyết chỉ 1 ng sai là ko dc. Thiển cận và khập khểnh quá
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 3:59 pm

Ở đây ko bàn về cái DC2010 nữa bác à :). Em nghi đây là 1 vở kịch của SM đạo diễn ra cho các Fan Club của 2 Idol thôi. H topic này chuyển đặt và trả lời câu hỏi rồi :).
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 4:01 pm

guest đã viết:
Cứ cho là K-ELF sai. Nhưng K Sone ko sai àh?

Sao ko cho 1 cái nhìn toàn thể nhỉ? Ai cũng biết bênh vực idol của mình. Tại sao các bạn lại ngăn tôi làm việc đấy? Các bạn cũng đang bênh vực S9 đấy thôi.

Trang chủ ELF cũng đã đưa ra lời xin lỗi rồi. Tại sao các bạn ko nhận ra rằng bản thân các bạn cũng sai?

Trong việc này, tôi thấy ai cũng sai hết á. Nhưng việc các bạn chỉ nhất quyết chỉ 1 ng sai là ko dc. Thiển cận và khập khểnh quá
Ở topic này ko còn ai phân tích bên nào đúng bên nào sai rồi nhá bạn, chung quy lại thì chúng ta cũng chỉ là những thằng hề trong vở kịch của SM đạo diễn ra thôi.
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 4:06 pm

Nếu vậy thì fan SNSD quá lịch sự rồi còn gì. Mà nếu đã vậy thì chúng ta nên hoài nghi tất cả những bài viết và những gì ELF nói về Sone các bạn nhỉ.
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 4:07 pm

Anti su hào: em cũng có suy nghĩ như thế. Tất cả chỉ là một màn kịch nhỏ của cái đám tham tiền đó mà thôi :))
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 4:19 pm

Vãi hà thật, mình đã post cái bằng chứng rõ ràng thế mà còn có đứa cãi cố nhỉ ?
Mà Ẹo hay Elf, Sone hay Són thì mặc. Chỉ phải phòng ngừa mấy đứa bệnh hoạn.
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 8:57 pm

Trích dẫn :

Tôi ko nghĩ đó lời xin lỗi mà chỉ là lấy lại chút thể diện mà thôi.....

ÔI... cái bọn giả nhân giả nghĩa...
123456

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 9:44 pm

:-j:-j:-j:-j Không bao giờ hiểu đc vấn đề ... k hiểu đc . k thể hiểu . k đủ thông minh để hiểu =))=))=))=))
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 9:52 pm

nocom đã viết:
Trích dẫn :

Tôi ko nghĩ đó lời xin lỗi mà chỉ là lấy lại chút thể diện mà thôi.....

ÔI... cái bọn giả nhân giả nghĩa...
trong một cuộc tranh luận chỉ có một người đúng và một người sai, không bao giờ có việc cả 2 người cũng đúng và cả 2 cùng sai
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 10:05 pm

^ thiếu bạn à, và chân lý thuộc về người thắng nữa :)
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 10:07 pm

Anti su hào đã viết:
^ thiếu bạn à, và chân lý thuộc về người thắng nữa :)
đúng vậy, tôi cũng nghĩ vậy nhưng không đưa vào vì nó phù hợp với một cuộc chiến hơn là cuộc tranh luận :)
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 10:16 pm

Cuộc chiến thì là Lịch sử được viết bởi kẻ thắng cuộc chứ bạn :D
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 4:36 pm

Nhưng vấn đề ai sai trước sai sau và ai có ý thức tự nhận lỗi =)) . Không nhầm K-E.L.F đã có tiếnhg xin lỗi cơ mà K-Sone vẫn thế thôi =)) .

Các bạn tính thắng thau . Chúng tôi tính vinh nhục =))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 4:38 pm

K-ELF nó không xin lỗi mà chỉ lên tiếng bao biện. Đọc cái thông báo của nó thì rõ
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 4:42 pm

Ngoài wed con từ wed mẹ của SM ra thì không còn FanSite nào chính thức hơn Sj-world :)) . Và vâng trong đó Admine hai bên đã dĩ hòa vi quý với nhau =))

Mặt khác muốn hỏi k-sone - khởi đầu war bằng cách hô hào thiếu lễ phép rằng " Chúng tôi nổi tiếng hơn tại sao lại ít chỗ hơn " và việc lôi kéo mua vé qua fân khu E.L.F =)) K-sone đã đánh tiếng xin lỗi đàng hoàng chưa

K-sone not Inter-SOne :))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 8:39 pm

Bạn sai rồi...

K-ELF đã tuyên bố chính thức là nếu FC nào thiếu vé có thể mua ở khu vực của ELF..

Sone không đủ chổ nên mua vé khu vực của ELF là đúng...có gì phải xin lỗi ??
Còn cái thông báo của ELF chỉ biện hộ thôi, không đủ thuyết phục....xin lỗi mà còn bắt người khác xin lỗi mà không đưa ra = chứng để chứng minh là K-Sone hành hung 1 ELF, nếu có = chứng thì chắc K-Sone sẽ đưa ra lời xin lỗi ngay....

Tôi không biết vụ DC 08 là thế nào nhưng Sone đã nhận lỗi, đó là 1 hành động đáng được tha thứ....

Còn DC10 thì sao?? K-ELF chỉ đưa ra những lời lẽ để lấy lại thể diện cho mình mà thôi...
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 8:45 pm

Cái vấn đề này ở wed kia - bất hòa tr'c là k-sone .__." mình ko copy past đâu

đã bào là E.LF cũng có lỗi mà . thế nên sj-world không có ý kíên gì - hôm dc là do sj-world điều khiển mem phần nhìêu . Màn hành hung không bàn mỗi wed 1 bài chả biết thế nào - cái vụ 1 Cass bị V-sone đánh hôm s9 qua VN cũng đâu rõ ràng - các vụ hành hùng toàn như sự bịa đặt.

DC2008 bạn mình trên sj-world có mặt ở đấy , và cũng là nạn nhân T^T .... mà thôi bò qua đi

Mật lắm cơ DC 2009 êm đẹp ... thỉ đẻ ra cái DC 2010
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:53 pm

lại là triết lí của 1 đứa coan nít =)). Hành động mờ ám ko thành, bể chuyện, bể chuy6ẹn rồi bị bashing, ko nhẫn tâm "trời tụi mềnh VH mà, tụi mềnh hiền thý mồ đâu có làm gì vs tụi Són". Đó, cứ hạ bệ người khác, cứ tìm đủ mọi thủ đoạn dê tiện thì cháy nhà cũng lồi mặt chó thôi. Khi mà thấy tình hình ko xong các chỵ í hết dám CÃI CÙN và quay sag vừa ăn cướp vừa la làng bắt người ta sr lại. Dream Concert 2008 là quá đủ rồi, má nó đừng ỉ thế là 1 lũ fan cuồng chó cái mà hùng hỗ dùng mõm la làng éo ai dám làm rì. tụi cưng chỉ là hàng "hứng sữa" của các ộp ba tụi cưng, ếch ngồi đái riếng, la liếm thui cưng ạh
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySun Jan 09, 2011 1:07 pm

ĐKM xét trên tổg tkể tkỳ s1 tốt đẹp vkl =))
T nói câu này tkấy nhục nhã vkl :|
Còn k-e.l.f kệ họ, mìg là ng` việt cer mà
Nhập quốc tịch HQ đ' đou mà fải nt'
Kái bọn anti suốt ngày vơ đũa kả nắm
Đm nge = 2 tay chứ các b.trẻ :-j
Thử lên các site xem won ntn mà xét :-<
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySun Jan 09, 2011 5:19 pm

@ Prince: ê ê ê,tớ kết bạn rồi đó nha,bạn khá chăm vào đây trị bọn Són,cố lên nào,tớ đang cố làm thông não bọn nó,mà kết quả ngu qá đâm 1 mihn2 tớ thông mãi ko đục nổi 1 lỗ =]] não bọn nó ngu đặc luôn rồi
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySun Jan 09, 2011 5:53 pm

^ K-Ẹo sai, V-Ẹo phản ứng >> E.L.F (Em Liếm Fân) là một lũ chuyên đi làm "từ thiện" đéo hơn kém =))
^ Đĩ mẹ em này, sao bố nhắc mãi đéo chừa cái tật hiếp dâm tiếng Việt vậy?
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySun Jan 09, 2011 9:02 pm

ĐM kái bọn 4` này
Lại nói kả e.l.f r`
Này m` bảo là hiếp dâm tiếg việt
Từ "fân" có fải tiếg việt l` đou mà ckém vkl tkế kon điếm =))))))))
Đm côg nhận khó thôg kái lỗ to như lỗ l` mẹ n' trog não n' nhở [-(
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyTue Jan 11, 2011 9:00 pm

Sao cái cách viết thể hiện sự kém văn hóa mà nhiều bạn vẫn thích sử dụng thế nhỉ?
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyTue Jan 11, 2011 9:07 pm

bởi vì tụi nó xa nhà văn hóa gần WC...^^
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyTue Jan 11, 2011 9:09 pm

prince_love đã viết:
ĐM kái bọn 4` này
Lại nói kả e.l.f r`
Từ "fân" có fải ]b]tiếg[/b] việt l` đou mà ckém vkl tkế kon điếm =))))))))

Ngoài ra thì câu nào cũng đéo có chấm câu.

Thế tao thích xài đấy, làm đéo được gì tao?
Tao chỉ ghi cho hợp âm.
Tao thách con mẹ mày nói "F" phát âm không giống "PH".
Tao bị thủng não thế tao chết lâu rồi con ạ. :))
Đéo có thời gian ở đây comment cho mày đâu. :))
Tao nói E.L.F đấy.
Cả bọn mất dạy như nhau, đéo còn con nào "chân chính" nữa.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyTue Jan 11, 2011 9:09 pm

Bảng Phong Thần đã viết:
prince_love đã viết:
ĐM kái bọn 4` này
Lại nói kả e.l.f r`
Từ "fân" có fải tiếg việt l` đouckém vkl tkế kon điếm =))))))))

Ngoài ra thì câu nào cũng đéo có chấm câu.

Thế tao thích xài đấy, làm đéo được gì tao?
Tao chỉ ghi cho hợp âm.
Tao thách con mẹ mày nói "F" phát âm không giống "PH".
Tao bị thủng não thế tao chết lâu rồi con ạ. :))
Đéo có thời gian ở đây comment cho mày đâu. :))
Tao nói E.L.F đấy.
Cả bọn mất dạy như nhau, đéo còn con nào "chân chính" nữa.
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyTue Jan 11, 2011 9:21 pm

Tkế có mấy idol of c.m` là fan SJ đếi
Đm són r2 tkế, ckỉ bt' luyện chửi nhau mà k đọc site of s9 àk :))
Bg ng` ta viết tắt ầm2 có làm l` đou mà :-j
C.m` nhà qê đỵt bt' viết tắt đ' hiểu im mồm đi mấy kon đĩ /:)
Não m` n' k có j` bên trog bay lơ lửng trog hộp sọ mà =))
Nếu ns như m` tkỳ t đỵt kả họ s1 luôn :-bd
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyTue Jan 11, 2011 10:00 pm

Đếch có cơ sở nào bảo 1 đứa viết kiểu vô văn hóa thì cả cộng đồng vô văn hóa cả, những đứa Sone viết theo kiểu bạn thì với mình cũng vô văn hóa như bạn thôi.

Tsk tsk tsk, văn hóa đã kém còn thích tỏ ra mình sành điệu.
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyWed Jan 12, 2011 9:21 am

Tkế c.m` có chứg chỉ VH k :))
K có cơ sở nào tkỳ t.sao th` kia lại chụp kả e.l.f vào
Trog khi đó chỉ có mìh con chicken j` đó tkỳ m` nói nó
Đằg này cứ vơ kả e.l.f r` SJ vào là tn` ???
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyWed Jan 12, 2011 12:22 pm

Mọi người cho hỏi, cái con prince có phải con gà clone nick không sao thấy phong cách sủa đổng không cần biết lý lẽ giống nhau thế nhĩ???
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyWed Jan 12, 2011 12:41 pm

"Cái con" đm :))
T là đàn bà đ' đou mà gọi con
Lý lẽ nào giốg nhau tkế :))
B. ns hay vkl ra /:)
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyWed Jan 12, 2011 1:46 pm

Văn hóa thể hiện qua những hành động nhỏ, việc viết sai chính tả ngôn ngữ của chính mình đồng nghĩa với việc không tôn trọng ngôn ngữ của dân tộc.

Qua những comm của prince_love chứng tỏ bạn này cũng thuộc dạng thiếu văn hóa.
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyWed Jan 12, 2011 6:05 pm

Ô tkế àk
T thấy mấy đứa # nó viết tắt kòn tởm hơn t tkỳ sao :))
Lớp trẻ bg tòan tkế
M` nói tkế tức là cả lớp trẻ nó như t àk :-j
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyWed Jan 12, 2011 7:48 pm

Lớp trẻ bây giờ toàn thế =)).
Tao là lớp trẻ đây , tao 9x đây , tao 1996 hẳn hoi đây ! Xem tao có viết tắt chữ lồn nào như mày chưa =)).
Cái hạng thế này xứng đáng đi làm điếm để người ta chơi cho toét lồn ra.
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyWed Jan 12, 2011 8:54 pm

Tự mày nhận mày tởm kìa, còn mấy đứa tởm hơn mày thì chỉ nằm trong số lũ ẹo thôi chớ chạy đi đâu... ví dụ như con gà là 1 điển hình :)
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyWed Jan 12, 2011 9:04 pm

prince_love đã viết:
"Cái con" đm :))
T là đàn bà đ' đou mà gọi con
Lý lẽ nào giốg nhau tkế :))
B. ns hay vkl ra /:)
Thế gay hả hay less đây?
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyWed Jan 12, 2011 10:19 pm

prince_love đã viết:
Ô tkế àk
T thấy mấy đứa # nó viết tắt kòn tởm hơn t tkỳ sao :))
Lớp trẻ bg tòan tkế
M` nói tkế tức là cả lớp trẻ nó như t àk :-j

"Người ta làm thế, tao cũng làm thế", 1 cách ngụy biện dễ dàng cho sự vô văn hóa, tuy nhiên nó lại chứng tỏ bạn trẻ này k0 hề biết sử dụng cái đầu để phân biệt đúng sai.

Và đừng vơ "giới trẻ" thành cả nắm như thế, có thể ở vài cộng đồng, ELF chẳng hạn, điều này là phổ biến nhưng k0 nên quy đồng nó thành giới trẻ. Giới trẻ gồm rất nhiều cộng đồng khác nhau.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu Jan 13, 2011 12:25 pm

nào nào các AFS bình tĩnh nào,dồn Són qá đến mức đường cùng bọn nó lăn ra chết theo dịch bây giờ,10 đường chừa cho nó 1 đường sống với chứ,não đã pé rồi còn bị máu lên não nữa thì khổ cho Són
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu Jan 13, 2011 2:10 pm

T là boy mà :))
Đm ng` ta là ai
M` cx là ng` ta cer mà kòn ns j` nữa :-j
Bạn bới móc ng` # mà chưa suy ngĩ lại b sao
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu Jan 13, 2011 2:28 pm

Bạn prince_love là Gay Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 Sweet_kiss.
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu Jan 13, 2011 4:54 pm

Hâm àk
T tkík SJ mà
Gay đ' j`
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu Jan 13, 2011 9:22 pm

Boy thích boy >> Gay Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 Sweet_kiss.
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyThu Jan 13, 2011 9:48 pm

Tkík tkôy idol là thần tg. mà
T vẫn hám gái l' :))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyFri Jan 14, 2011 3:04 pm

=]] kệ nó Prince ơi,úứ như Trâu nước nàh nó thì nữ tính gớm,rong mắt lũ ko biết phân biệt tòời cao đất giày đó thì ai chả là gay =]]
KimJongSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyFri Jan 14, 2011 9:25 pm

đồng lòng quyết tâm anti Sk-pop đến hơi thở cuối cùng
Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 Images243610_coTrieuTien430

Vì một việt nam không K-pop
shining_star

shining_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptyFri Jan 14, 2011 10:13 pm

^
^
bên trên là đò bệnh hoạn
làm như thế
ko khác nào tự vả vào mồm mình đâu ạ!
KimJongSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySat Jan 15, 2011 12:31 am

Cái bọn Nam Triều tiên có cái lOL gì mà để nói!Hả
rwid15

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySat Jan 15, 2011 2:01 pm

Bạn nói một thông tin là sai thì bạn noi đó chỉ là thông tin nhảm ở một chỗ nào đó.Bạn nói đó là thât cũng là dẫn chưng từ 1 tơ báo hay trang web nào đó.Vậy đâu là giả,đâu là thật,chính chúng ta cũng không thể xác định được.Điều sai lơn nhất là vì những thông tin không biết rõ thật giả mà cãi nhau một cách vô ích.Vì thần tương mà làm xấu bản thân minh thì co nên không chứ?và thực sự là vì thần tương hay không?
KimJongSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySat Jan 15, 2011 11:26 pm

Cái bọn phản bội tổ quốc ,cái lũ miền nam CHDCND triều tiên mà cũng phéc lác,chác cái lũ yêu tinh nó học cái thói ăn cháo đá bát của bọn miền nam của triều tiên rồi
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 EmptySun Jan 16, 2011 1:19 am

KimJongSon đã viết:
Cái bọn phản bội tổ quốc ,cái lũ miền nam CHDCND triều tiên mà cũng phéc lác,chác cái lũ yêu tinh nó học cái thói ăn cháo đá bát của bọn miền nam của triều tiên rồi
là cái lũ nào đấy bạn? Nhân dân CHDCND Triều Tiên một lòng đi theo Đảng Lao Động, theo thủ tướng Kim mà, làm éo gì có cái bọn phản bội tổ quốc ở đây.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) - Page 2 Empty

Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Thật là tội nghiệp cho ba má tụi bây .Sanh ra những thứ thừa thải à không phế thải mới đúng Ba má tụi bây mà biết có những đứa con mất dạy như vậy chắc nắp hòm của ba má tụi bây bật ra mồ mã tổ tiên tụi bây cũng không yên phải ngồi dậy dạy lũ bệnh hoạn
» Vâng đm mấy con fò Suju ko mua giải =))
» Vắng !
» mẹ vắng nhà
» Forum sao vắng vậy...