Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))

Go down 
Ally_SNS
rwid15
shining_star
KimJongSon
Mắt Dọc Thần Thánh
Tôi lại quay về đây ♥
pum
**
Wise Beauty of the Sky
I♥JessieJ
chicken_munno1
prince_love
thích ăn nho =))
[Rapppappa] Torigoya
123456
*lười*
fighter_for_freedom
ELF
clapclapclap
Chung_nazi
vn13
lilus90
Nozomi Sasaki
shocking_vip
Ayaka
13_angle_4ever
30 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
13_angle_4ever

Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:18 pm

Câu mở đầu! affraid
''Gieo gió ắt gặp bão''
''Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng''

Vết dầu loang trên biển đông!

https://antikpop.forumvi.com/forum-f11/topic-t57.htm?sid=27193a587bd73231550046d5ceb82eb1
Ai mới xứng đáng nói câu: ''Đồ dở trò CÔN ĐỒ HÈN HẠ''

Trích dẫn :
Trong lúc chúng tôi đã nhận thấy trước những xích mích giữa các fan bởi 'Màu sắc bị trộn lẫn' tại khu vực LMNP và ABC.Tuy nhiên có 1 vài sự cố mà chúng tôi thật sự không thể cho rằng đó chỉ là xích mích nhỏ vì fan cảm thấy không thoải mái
được.
~>Khu vực LMNP là của ELF...tại sa0 SÓN lại xía vào đó nhể

Trích dẫn :
Rất nhiều SNSD fan với vé tại khu LMNP đã bị buộc phải rời khỏi ghế của mình
~> Gìanh chỗ của người khác, người ya đuổi đi mà k nói j` là may lắm rồi ngồi đó mà kêu í ới!

Trích dẫn :
không ai có quyền đuổi một người ra khỏi chỗ ngồi của họ chỉ vì họ không thuộc fandom của mình trong khi họ phải trả tiền vé và ngồi đúng chỗ đã ghi trên vé.
~> Một từ '' không nhân cách mà xứng đáng ngồi ở đó ưh?''

Trích dẫn :
Chúng tôi hy vọng được nghe một thông báo chính thức và cụ thể của ELF để làm sáng tỏ sự việc, thay vì là những fan account được viết với mục đích biện minh để gia tăng hình ảnh của fandom vì ́ chỉ là cái cớ mà thôi.
~>Ai mới là người đòi hỏi sự XIN LỖI đây??!!!

Chi tiết sự việc :
những bọn k biết cái khỉ móc j` hết...pày đặt dạy đời người khác....mời xem!
https://www.youtube.com/watch?v=qiRPDaLvjRg&feature=player_embedded affraid

P/S: Con muỗi vs con hổ! con nào lớn hơn?
Đã nhân nhượng....nhưng cố làm càng...
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:20 pm

https://antikpop.forumvi.com/forum-f11/topic-t57.htm

Có topic bàn luận rồi cháu ơi.

Những thứ cháu đưa ra đã được mọi người phân tích từ lâu rồi cháu ơi.

Các cháu chỉ giỏi nói suông. không những DC2010 mà cả DC2008 cũng toàn là do ELF gây ra
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:22 pm

vâng ếch ngồi đáy giếng, cái loại fan cuồng thấy tin nóng hóng hớt post vào mà ko biết đã có post rồi :))
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:23 pm

vâng, cái câu "vừa ăn cướp vừa la làng" là phù hợp với ELF nhất đấy >"<
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:24 pm

Đéo hiểu nói cái gì =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:25 pm

Các bạn V-ELF vẫn còn bảo vệ cho hành động đuổi người của K-ELF nhỉ. Nói thật xét 1 cách tổng thể thì các bạn K-ELF đã sai rồi đấy. Đặt giả thuyết là Sone có âm mưu giành chỗ của K-ELF đi ok? Nhưng các bạn K-ELF cũng ko thể lấy cái cớ đó để mà đuổi Sone đi được, vì trên tờ vé đấy có ghi rõ số ghế nào, hàng nào, khu vực nào rồi, họ phải bỏ tiền ra mua chỗ ghế đấy để ngồi chứ ko ăn cắp của ai.

Post lại ở bên kia.
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:31 pm

Trích dẫn :
Các bạn V-ELF vẫn còn bảo vệ cho hành động đuổi người của K-ELF nhỉ. Nói thật xét 1 cách tổng thể thì các bạn K-ELF đã sai rồi đấy. Đặt giả thuyết là Sone có âm mưu giành chỗ của K-ELF đi ok? Nhưng các bạn K-ELF cũng ko thể lấy cái cớ đó để mà đuổi Sone đi được, vì trên tờ vé đấy có ghi rõ số ghế nào, hàng nào, khu vực nào rồi, họ phải bỏ tiền ra mua chỗ ghế đấy để ngồi chứ ko ăn cắp của ai.
Đuổi rồi sa0 lại vẫn có màu hồng trên đoá?
Tại sa0 lại k cổ vũ cho Idol chúng tôi mà lại bỏ về hết tkế
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:32 pm

Trích dẫn :
vâng ếch ngồi đáy giếng, cái loại fan cuồng thấy tin nóng hóng hớt post vào mà ko biết đã có post rồi :))
post rồi thì k được post típ sa0?
Chỉ là muốn mấy người hiểu rõ thôi
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:32 pm

Đề nghị cháu vào topic chú post mà đọc sẽ tự hiểu. Nói lại mãi chán lắm
shocking_vip

shocking_vip

13_angle_4ever đã viết:
Trích dẫn :

họ muốn cỗ vũ ai là quyền của họ, tại sao lại phải cỗ vũ cho thần tượng khi fan của họ đuổi cổ người ta
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:33 pm

13_angle_4ever đã viết:
Trích dẫn :
post rồi thì k được post típ sa0?
Chỉ là muốn mấy người hiểu rõ thôi

Những cái cháu post đã có ELF khác post hộ cháu từ lâu rồi cháu ạ
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:33 pm

fan cuồng là đây, liệt vào danh sách các cháu fan cuồng thôi :D
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:35 pm

ừ fan cuồng thì fan cuồng!
tkế cháu phải gọi ''máu lồn SuJu'' là ông hay cụ ạ
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:37 pm

Trích dẫn :
họ muốn cỗ vũ ai là quyền của họ, tại sao lại phải cỗ vũ cho thần tượng khi fan của họ đuổi cổ người ta
Chug' tôi đã cổ vũ cho họ...
Có đi mà cũng k có lại sa0?
Tkế bạn đã xem cái video đó chưa?
Khúc cúi cùng ai là người có xu hướng ĂN XIN TÌNH THƯƠNG đấy ạ!
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:39 pm

13_angle_4ever đã viết:
Trích dẫn :
Chug' tôi đã cổ vũ cho họ...
Có đi mà cũng k có lại sa0?
Tkế bạn đã xem cái video đó chưa?
Khúc cúi cùng ai là người có xu hướng ĂN XIN TÌNH THƯƠNG đấy ạ!
chúng tôi ư, bạn đã cổ vũ cho họ??? Tôi không tin
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:41 pm

bla bla

Được sửa bởi Anti su hào ngày Thu May 27, 2010 12:47 pm; sửa lần 1.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:42 pm

13_angle_4ever đã viết:

Thế sao có 1 số người vẫn phải đứng ở hành lang? Còn chuyện cổ vũ hay ko thì kệ mẹ họ chứ, đấy là quyền của người ta, họ thích cổ vũ ai thì họ cổ vũ. Thế sao các bạn cũng ko thèm cổ vũ cho SNSD đi, mà phải đuổi người ta, sao các bạn ko tỏ ra mình có học hơn đi, mà lại tỏ ra mình hung hãn như vậy?
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:44 pm

Trích dẫn :
Thế sao có 1 số người vẫn phải đứng ở hành lang? Còn chuyện cổ vũ hay ko thì kệ mẹ họ chứ, đấy là quyền của người ta, họ thích cổ vũ ai thì họ cổ vũ. Thế sao các bạn cũng ko thèm cổ vũ cho SNSD đi, mà phải đuổi người ta, sao các bạn ko tỏ ra mình có học hơn đi, mà lại tỏ ra mình hung hãn như vậy?
Bởi vì tôi rất bức xúc với những lời nói của các bạn!
Tôi hung hãn bởi vì tôi muốn bảo vệ Idol của m`...! Thế thôi
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:46 pm

13_angle_4ever đã viết:
Trích dẫn :
Bởi vì tôi rất bức xúc với những lời nói của các bạn!
Tôi hung hãn bởi vì tôi muốn bảo vệ Idol của m`...! Thế thôi
Thế sao bố mẹ bạn bạn lại ko hung hãn như vậy, còn có thể giết bố mẹ bạn nếu như bố mẹ bạn ko cho đi xem Idol của bạn? Bố mẹ bạn sinh ra bạn hay Idol của bạn si nh ra bạn?
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:50 pm

Trích dẫn :
Thế sao bố mẹ bạn bạn lại ko hung hãn như vậy, còn có thể giết bố mẹ bạn nếu như bố mẹ bạn ko cho đi xem Idol của bạn? Bố mẹ bạn sinh ra bạn hay Idol của bạn si nh ra bạn?
bạn hay nhỉ!Tôi bảo tôi giết bố mẹ tôi nếu tôi bố mẹ tôi k cho tôi đi xem idol àh à!Bạn biết rõ gia đình người khác wa' ha! Mà chẳg có loại con mất nết nào mà làm như thế hay dám nói ra câu là Giết bố mẹ cả!
Ai mới là người cần đi học!!
Chả lẽ...khi thích một ai đó mà lên tiếng bảo vệ cũng là sai à?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:55 pm

Có thể ko phải là bạn, nhưng trong cái cộng đồng V-ELF của bạn có người dọa giết bố mẹ nếu ko cho đi xem SJ biểu diễn còn gì.
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 12:59 pm

Trích dẫn :
Có thể ko phải là bạn, nhưng trong cái cộng đồng V-ELF của bạn có người dọa giết bố mẹ nếu ko cho đi xem SJ biểu diễn còn gì.
Cái tin ở đâu tkế! Cho m` xin cái link!
Có tkể nó điên cuồng nhưng cũng chẳng tkể phán xét tất cả ELF đều như tkế cả /:)
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:09 pm

Ở ngay trong sj13vn.com đấy bạn. 1 trong mấy cái topic nói về MTVExit đấy. Mà ở cái diễn đàn đấy mình thấy những em điên cuồng như thế ko phải là ít đâu bạn.
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:11 pm

^
Nhưng...
thực sự bạn ghét suju vậy sa0?
Chẳng có điểm nào ở họ kiến bạn vừa lòng à
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:23 pm

13_angle_4ever đã viết:
^
Nhưng...
thực sự bạn ghét suju vậy sa0?
Chẳng có điểm nào ở họ kiến bạn vừa lòng à
Mình chẳng thích nghe nhạc Hàn, nói chung là nhạc quốc tế, mình cũng ko thích nghe nhạc V-Pop bây h. Với mình mình thích nghe nhạc Trịnh, Idol của mình là Bằng Kiều (tí thể nào cũng có bạn bảo mình phản quốc cho mà xem). Nên mình ko ghét SJ, mà cái ELF của các bạn, mình cũng chả ghét đâu, ghét là ghét cái bọn Vẹo đang chiếm số đông trong các bạn ấy. Sau khi MTVExit kết thúc, bọn mình có vào 2 diễn đàn sj13vn.com với s-u-j-u.net để hỏi vì sao các bạn phải phát cuồng đến mức bán rẻ tổ quốc như vậy, mong tìm thấy những con người có thiện chí trong các bạn đứng ra trả lời. Nhưng đổi lại là các bé Vẹo của các bạn toàn ra rả chửi bọn mình và ban nick. Còn cái nick này ko phải mình lập, mình lấy cảu 1 bạn trên FB thôi.
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:28 pm

Trích dẫn :
Mình chẳng thích nghe nhạc Hàn, nói chung là nhạc quốc tế, mình cũng ko thích nghe nhạc V-Pop bây h. Với mình mình thích nghe nhạc Trịnh, Idol của mình là Bằng Kiều (tí thể nào cũng có bạn bảo mình phản quốc cho mà xem). Nên mình ko ghét SJ, mà cái ELF của các bạn, mình cũng chả ghét đâu, ghét là ghét cái bọn Vẹo đang chiếm số đông trong các bạn ấy. Sau khi MTVExit kết thúc, bọn mình có vào 2 diễn đàn sj13vn.com với s-u-j-u.net để hỏi vì sao các bạn phải phát cuồng đến mức bán rẻ tổ quốc như vậy, mong tìm thấy những con người có thiện chí trong các bạn đứng ra trả lời. Nhưng đổi lại là các bé Vẹo của các bạn toàn ra rả chửi bọn mình và ban nick. Còn cái nick này ko phải mình lập, mình lấy cảu 1 bạn trên FB thôi

ồ!
Anti mà nói đc như thế thì tốt!
Chúng tớ phát cuồng thì....bạn hãy thử là fan một lần rồi biết! [ mà chắc bạn cũng tl là k đâu nhỉ]
Mình cũng k thix những ELF k chân chính, giả danh và làm bôi nhọ cái tên đó!
Nhưng những con người thật của ctôi cũng thực sự tốt! Chớ k xấu như các bạn nghĩ (Những ELF chân chính luôn chiếm số đông^^)
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:30 pm

Thế nên bọn này mới bảo là lên án các ELF cuồng chứ.
Các bạn có những buổi off FC thì nên chỉ bảo các em teen ấy. Đừng để các em ấy lộng hành. Xã hội không thích đâu
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:33 pm

Mình cũng là 1 Fan đấy, Fan của MU, với Fan của Idol BK. ELF chân chính luôn số đông hả, thế bạn vào cái 4rum sj13vn.com xem, xem ở đấy fan nào là số đông? Ở đấy Fan chân chính là suốt ngày mơ được "make love" với Idol hả =)). Ở trong bóng đá, những Fan phát cuồng như các bạn được gọi là fan phong trào đấy.
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:36 pm

Trích dẫn :
Mình cũng là 1 Fan đấy, Fan của MU, với Fan của Idol BK. ELF chân chính luôn số đông hả, thế bạn vào cái 4rum sj13vn.com xem, xem ở đấy fan nào là số đông? Ở đấy Fan chân chính là suốt ngày mơ được "make love" với Idol hả =)). Ở trong bóng đá, những Fan phát cuồng như các bạn được gọi là fan phong trào đấy.
J là bạn cũng là fan ai đó
Nếu idol của bạn bị chửi ntn thì chắc bạn cũng chả vui vẽ đc j` đâu...có khi còn bức xúc nữa
Xét cho cùng bạn cũng chỉ ghét tất cả ELF
Nếu đc Idol yêu mình chắc chắn phải là vui r`
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:38 pm

Mình ko chửi tất cả các ELF, mà chửi các bé Vẹo trong cộng đồng fan của các bạn cơ, mà thật sự bạn cũng thích được Idol của mình "make love" với mình? Mình hỏi thẳng bạn là Fan hay là đĩ?
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:41 pm

Trích dẫn :
Mình ko chửi tất cả các ELF, mà chửi các bé Vẹo trong cộng đồng fan của các bạn cơ, mà thật sự bạn cũng thích được Idol của mình "make love" với mình? Mình hỏi thẳng bạn là Fan hay là đĩ?
Đĩ?
Thật sự m` bức xúc khi bạn nói nt!
nãy h m` nói chyện vs bạn đàng hoàng...có đôi lúc hơi pức xúc thì chửi nhưng k chửi tục!
Thế giới này thật bất công!...bao h những người làm việc tốt cũng chả bao h đc đền bù xứng đáng
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:43 pm

thế bạn có hiểu từ "make love" là gì ko? Mình nói chuyện đàng hoằng với bạn, có chửi với bạn câu nào đâu? Mình còn hỏi lại là bạn cũng muốn được "make love" với Idol của mình phải ko? rồi còn gì
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:45 pm

^
Thực sự m` k hiểu đc ý bạn nói từ make love là j`!
A`! Hiều rồi...có nghĩa giống như là mấy con....đi uốn éo đó hả!
Nhưng nó cũng có nghĩa là kết duyên ,tạo ra tình yêu mà!
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 1:59 pm

"Make love" nó có nghĩa là "làm tình" nhiều hơn đấy bạn. H bạn hiểu rồi thì bạn trả lời câu hỏi ở trên cho mình đi. Fan chân chính là suốt ngày mơ được "make love" với Idol, mơ được làm osin cho các Idol? (cái này ở diễn đàn sj13vn.com ko thiếu nha bạn). Rồi cái vụ ở NB ấy, bạn biết người nước ngoài họ nhìn và họ bảo các bạn thế nào ko? Thằng bạn anh mình người TQ hôm đấy nó cũng chứng kiến cảnh đấy ở NB, nó hỏi thằng anh mình là: "Bộ con gái Việt Nam chúng mày đều thích lấy mấy thằng Hàn Quốc ấy hả?" Chả nhẽ con gái Việt Nam rẻ rúng vậy thôi sao? Còn đâu hình ảnh chị Hai Năm Tấn, còn đâu hình ảnh con cháu bà Trưng bà Triệu? Thật sự các bạn đã hạ thấp chính bản thân mình, hạ thấp người con gái Việt Nam, hạ thấp GF của mình rồi đấy.
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 2:01 pm

tớ k hoạt động ở sj13vn nhiều nhưng ''make love'' m` nghĩ nó có một ý nghĩa nhẹ hơn nên các bạn đó mới post lên như vậy...và rồi để các bạn hiểu lầm...!
Còn câu hỏi của bạn thì m` trả lời!
Nếu hiểu theo suy nghĩ của m` [như trên đã nói] thì chắc cũng phải thích nhưng điều đó chỉ là ảo tưởng
Còn câu '' make love'' theo suy nghĩ của bạn thì đương nhiên là k rồi!
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 2:06 pm

ở cái sj13vn đấy ko nói từ "make love" đâu bạn à. Mà nó mơ là đến tối nó đại loại là "abcabc hí hí ko nói được" đó bạn. Cũng may là bạn ko tham gia cái sj13vn đấy, ko chắc h bạn ko ngồi nói chuyện với mình tử tế thế này đâu.
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 2:11 pm

^
Dù sa0 thì bạn cũng đừng anti Những ELF chân chính hay SuJu nhé!
Có nhiều lần cũng đã tự hỏi rằng...''tại sa0 các bạn lại ghét....''...
hoá ra khi lên 4rum này m` mới biết là do cái hôm MtvExit đó có nhiều ELF k chân chính đã tự đi phá hoại Idol của m` và m` rất ghét điều đó!
M`chỉ hơi pức xúc nên mới post bài này! đáng lẽ là vô cm nhưng mình post nhầm vào phần post nên nó mới trở thành một topic ntn!
* xl vì đã làm phiền*,
* nhưng m` k0 thix kiủ các bạn cứ chửi tục và phán xét này nọ => tất cả đều là hiểu nhầm*
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 2:15 pm

Tại muốn tìm kiếm sự thiện chí từ các bạn ko được nên mọi người mới thành ra bức xúc như thế, còn việc anti SJ thì ko có đâu, SJ chỉ là công cụ thôi vì mình biết là SJ hay SNSD cũng chỉ là con rối trong tay SM Entertaiment, mọi hành động, cử chỉ lời nói đều được SM đạo diễn cả thôi.

Còn bạn nếu có rảnh thì vào đây mà đọc này, ở đây nói lên suy nghĩ của 1 người lớn tuổi làm trong quân đội, sau khi đi ra quần đảo Trường Sa về, và thấy được cái sự vô nghĩa khi thần tượng thái quá Idol của các bạn:
Trích dẫn :
Những chàng sĩ quan nhà dàn DK chính là một ví dụ điển hình. Không dám nói là có những khuôn mặt đẹp nhưng những hoàng tử teen pop cùng những lọn tóc 2 light nằm vắt vẻo kiểu Hàn nhưng với vóc dáng từ tầm thước cho đến cao lớn, nước da nâu nổi bật trong màu binh phục trắng thì tôi cam đoan rằng bất cứ cô gái nào trong bờ nhìn thấy họ (ít nhất là giữa biển trời Tổ quốc như khi tôi chứng kiến) chắc đều phải xao lòng. Hì, mình lại không phải gái ...

Thực sự, tôi không hiểu được sao biết bao em gái, em trai thị thành (và cả nông thôn) lại có thể tốn nhiều giấy mực, tâm trí và cả nước mắt nữa cho những chàng trai Hàn Quốc ẻo lả không biết đang hát hay đang thở (thậm chí có cả em gái sẵn sàng qua đêm với người lạ để có được vé xem show diễn của thần tượng Hàn Quốc ... Nghĩ mà đau quá; đời con gái chỉ thế thôi chăng?). Chân giá trị ở đâu, cái đẹp ở đâu ... nào có xa xôi gì, chính ở quanh ta đó ... Tiếc rằng, vẫn còn chưa có những cái "click"đúng chỗ ...
http://tinypaste.com/d7325
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 2:23 pm

Trích dẫn :
Những chàng sĩ quan nhà dàn DK chính là một ví dụ điển hình. Không dám nói là có những khuôn mặt đẹp nhưng những hoàng tử teen pop cùng những lọn tóc 2 light nằm vắt vẻo kiểu Hàn nhưng với vóc dáng từ tầm thước cho đến cao lớn, nước da nâu nổi bật trong màu binh phục trắng thì tôi cam đoan rằng bất cứ cô gái nào trong bờ nhìn thấy họ (ít nhất là giữa biển trời Tổ quốc như khi tôi chứng kiến) chắc đều phải xao lòng. Hì, mình lại không phải gái ...

Thực sự, tôi không hiểu được sao biết bao em gái, em trai thị thành (và cả nông thôn) lại có thể tốn nhiều giấy mực, tâm trí và cả nước mắt nữa cho những chàng trai Hàn Quốc ẻo lả không biết đang hát hay đang thở (thậm chí có cả em gái sẵn sàng qua đêm với người lạ để có được vé xem show diễn của thần tượng Hàn Quốc ... Nghĩ mà đau quá; đời con gái chỉ thế thôi chăng?). Chân giá trị ở đâu, cái đẹp ở đâu ... nào có xa xôi gì, chính ở quanh ta đó ... Tiếc rằng, vẫn còn chưa có những cái "click"đúng chỗ ...
~> Wan điểm của người viết bài này cũng có chỗ đúng và chỗ sai
Có những ELF k chân chính thì thấy trai đẹp là mê
Nhưng ngược lại những ELF chân chính thì thích cả giọng hát, tính cách và khuôn mặt họ! Chẳng có j` là sai khi hâm mộ một người ngoại quốc cả!
Tớ k anti VPop...chỉ là ghét các ca sĩ trẻ hiện nay cũng có một vài người đang làm xấu đi Vpop đấy thôi!
Nói thực thì tớ cũng rất thích nhạc của Trinh Công Sơn đấy! Thỉnh thoảng cũng đi nghe cải lương hay tuồng , chèo vs gia đình và tiềm hiểu về nền âm nhạc việt nam cũng nhiều! [t' com có đúng đề k nhỉ]...
Nhưng tớ cũng yêu VN lắm chứ...chớ k phản quốc vì thích ng` ngoại như ai đó nghĩ
vn13

vn13

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 2:27 pm

Trích dẫn :

:( Cá nhân mình thì nghĩ rẳng vì người lớn không ở độ tuổi chúng mình, không có những suy nghĩ giống chúng mình nên không hiểu được cũng là lẽ đương nhiên. Cũng giống như mình thì mình không hiểu nổi tại sao bóng đá lại hấp dẫn con người ta đến thế? có thể thức đêm hôm, cuồng nhiệt thậm chí vui buồn phấn khích phẫn nộ cùng trận đấu? Mặc dù mình có thể thức xem cùng bố mình nhưng không bao giờ xem hết đc cả :( Còn về những hành động cuồng thì mình chắc hẳn trong bóng đá không thiếu rồi nhưng người ta cũng vẫn yêu bóng đá đấy thôi :)

còn mình không hỉểu người ở trên lấy đâu ra cái tin
Trích dẫn :
thậm chí có cả em gái sẵn sàng qua đêm với người lạ để có được vé xem show diễn của thần tượng Hàn Quốc
:| mình chưa nghe tới trường hợp này bao giờ cả. Mà mình nghĩ chẳng có ai lại ngu ngốc làm cái việc này bởi đơn giản muốn kiếm vé để xem không phải là quá khó. các FC của SJ tại VN đã cùng gửi đơn đăng kí xin vé tới MTV Exit để phát vé miễn phí cho các fan mà! Có lẽ đó chỉ là những thông tin sai lệch được người không tốt tung ra nhằm tạo hình ảnh xấu cho fan Kpop ở VN!

Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 2:35 pm

vn13 đã viết:
Trích dẫn :

:( Cá nhân mình thì nghĩ rẳng vì người lớn không ở độ tuổi chúng mình, không có những suy nghĩ giống chúng mình nên không hiểu được cũng là lẽ đương nhiên. Cũng giống như mình thì mình không hiểu nổi tại sao bóng đá lại hấp dẫn con người ta đến thế? có thể thức đêm hôm, cuồng nhiệt thậm chí vui buồn phấn khích phẫn nộ cùng trận đấu? Mặc dù mình có thể thức xem cùng bố mình nhưng không bao giờ xem hết đc cả :( Còn về những hành động cuồng thì mình chắc hẳn trong bóng đá không thiếu rồi nhưng người ta cũng vẫn yêu bóng đá đấy thôi :)

còn mình không hỉểu người ở trên lấy đâu ra cái tin
Trích dẫn :
thậm chí có cả em gái sẵn sàng qua đêm với người lạ để có được vé xem show diễn của thần tượng Hàn Quốc
:| mình chưa nghe tới trường hợp này bao giờ cả. Mà mình nghĩ chẳng có ai lại ngu ngốc làm cái việc này bởi đơn giản muốn kiếm vé để xem không phải là quá khó. các FC của SJ tại VN đã cùng gửi đơn đăng kí xin vé tới MTV Exit để phát vé miễn phí cho các fan mà! Có lẽ đó chỉ là những thông tin sai lệch được người không tốt tung ra nhằm tạo hình ảnh xấu cho fan Kpop ở VN!

Ở trên các mặt báo điện tử ấy bạn. Có thể ko có chuyện đấy, nhưng cũng như bạn và tôi, họ đều lấy thông tin trên các mặt báo điện tử và báo giấy thôi. Vâng cái suy nghĩ của bạn là thích trai đẹp, tóc lai thì làm sao mà các bác lớn tuổi hiểu được. Bạn hãy đọc 2 cái topic trong otofun đi rồi ra đánh giá những lời nói của các bác ấy.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 2:41 pm

Còn đây là mình chứng cho sự suy nghĩ khác nhau của các thế hệ?:

Trích dẫn :
Và kia rồi cột mốc chủ quyền, hiên ngang sừng sững ở vị trí trung tâm đảo. Trời nắng chang chang như đổ lửa, giữa đường băng nóng như chảo rang mà anh em chúng tôi trong đoàn, bất kể quân, dân, thân, sơ, phật, lương đều đứng sát bên nhau mà ngắm mãi lá cờ đỏ sao vàng bay phần phật trên nền trời xanh biếc ...

Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) Mg6489
Trích dẫn :
Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) TL0.8718171_1_1
13_angle_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 2:44 pm

^
Thực sự...thì m` rất ghét các bạn fan kiểu ấy!
Các bạn ấy đúng là có wa' đáng khi treo cờ hàn vào ngày 2/9 như thế thật!
vn13

vn13

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 3:06 pm

:( tớ nghĩ bạn đang hiểu sai vấn đề ở đây
ý kiến của tớ là giữa các thế hệ có suy nghĩ khác nhau về sở thích cũng như quan điểm thần tượng chứ tớ không nói là suy nghĩ khác nhau về độc lập chủ quyền của nước nhà!
Còn chuyện về Hoàng Sa và Trường Sa thì tớ được biết từ lâu rồi và cũng rất bức xúc về chuyện này như bao người Việt Nam khác thôi! Hầu như ngày nào đến lớp cứ đến giờ học Địa, Sử, Triết là chúng tớ luôn được thầy cô cập nhật các thông tin về hành động của phía TQ cũng như từ phía Nhà nước Việt Nam mình! Tớ biết rằng Việt Nam vẫn đang cố hết sức để bảo vệ chủ quyền lãnh thổ và đang lên tiếng về điều này với thế giới!

Chuyện treo cờ hàn trong ngày 2/9 đối với tớ và bất kì một ai khác đều thực sự rất đáng lên án và rất bức xúc! Nhưng bạn hãy thử nhìn xem đó chỉ là con số rất rất nhỏ trong số lượng Kpop fan nói chung và E.L.F nói riêng. Trong list YH của tớ hôm 2/9 dù số lượng Kpop fan phải nói thật là lên tới 8/10 nhưng không 1 ai treo ava là cờ hàn cả và có rất nhiều bạn cũng treo ava là hình ảnh quốc kì Việt Nam. Trong list FB của tớ cũng vậy! Tớ xin đảm bảo điều này.
Thực sự thì tớ cũng rất xấu hổ về việc treo ava là cờ hàn kia!nó đúng là đã bôi nhọ danh dự của fan Kpop cũng như E.L.F và nghiêm trọng hơn là danh dự của người Việt Nam.Và đó chắc chắn là những em nhỏ còn chưa lớn và có suy nghĩ chưa chín chắn. Tớ nghĩ rồi sau này chúng lớn lên sẽ tự thấy nhục nhã và xấu hổ về hành động đó thôi! :-<
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 3:20 pm

vn13 đã viết:
:( tớ nghĩ bạn đang hiểu sai vấn đề ở đây
ý kiến của tớ là giữa các thế hệ có suy nghĩ khác nhau về sở thích cũng như quan điểm thần tượng chứ tớ không nói là suy nghĩ khác nhau về độc lập chủ quyền của nước nhà!
Còn chuyện về Hoàng Sa và Trường Sa thì tớ được biết từ lâu rồi và cũng rất bức xúc về chuyện này như bao người Việt Nam khác thôi! Hầu như ngày nào đến lớp cứ đến giờ học Địa, Sử, Triết là chúng tớ luôn được thầy cô cập nhật các thông tin về hành động của phía TQ cũng như từ phía Nhà nước Việt Nam mình! Tớ biết rằng Việt Nam vẫn đang cố hết sức để bảo vệ chủ quyền lãnh thổ và đang lên tiếng về điều này với thế giới!

Chuyện treo cờ hàn trong ngày 2/9 đối với tớ và bất kì một ai khác đều thực sự rất đáng lên án và rất bức xúc! Nhưng bạn hãy thử nhìn xem đó chỉ là con số rất rất nhỏ trong số lượng Kpop fan nói chung và E.L.F nói riêng. Trong list YH của tớ hôm 2/9 dù số lượng Kpop fan phải nói thật là lên tới 8/10 nhưng không 1 ai treo ava là cờ hàn cả và có rất nhiều bạn cũng treo ava là hình ảnh quốc kì Việt Nam. Trong list FB của tớ cũng vậy! Tớ xin đảm bảo điều này.
Thực sự thì tớ cũng rất xấu hổ về việc treo ava là cờ hàn kia!nó đúng là đã bôi nhọ danh dự của fan Kpop cũng như E.L.F và nghiêm trọng hơn là danh dự của người Việt Nam.Và đó chắc chắn là những em nhỏ còn chưa lớn và có suy nghĩ chưa chín chắn. Tớ nghĩ rồi sau này chúng lớn lên sẽ tự thấy nhục nhã và xấu hổ về hành động đó thôi! :-<
Biết được chúng có lớn thể lớn đến mức chúng nó biết suy nghĩ và nghĩ lại ko? Khi mà chúng sẵn sàng gia nhập quân đội Hàn Quốc để trả thù cho các oppa của chúng?
vn13

vn13

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 3:36 pm

:| có những người lớn rồi biết suy nghĩ thì sẽ thay đổi. và họ biết lắng nghe những điều đúng đắn. mình khẳng định điều đó vì điển hình như chị họ mình! Chị kém mình 2 tuổi và từng rất khó bảo và phải nói thật là rất mất dạy ( :| theo cách gọi của người lớn trong nhà mình) khoảng 1 năm trước. Tuyên bố cũng mạnh mồm lắm, hành động cũng ra vẻ sĩ diện người lớn lắm. Nhưng bắt đầu lúc cuối năm học này thì mình thấy chị người lớn và thay đổi hẳn :| không hiểu tác động từ đâu nữa. Cho nên mình nghĩ không nên quá tiêu cực về tương lai vì chẳng có gì là chắc chắn cả. 50/50 thôi!
nhưng cũng có những người càng ngày càng lấn sâu vào cái xấu. Mà thực ra cái tuổi "teen" nó vẫn được biết đến là đầy nổi loạn và khó bảo nên mình nghĩ ở thời điểm này có nói gì , khuyên gì thì chúng nó cũng chẳng nghe đâu. Và có lẽ chúng nó cũng đang đem HQ ra làm công cụ cũng như các bạn đem SJ ra vậy thôi :-/ mình nghĩ vậy!
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 3:49 pm

Nó đem HQ ra làm công cụ gì? Đem HQ ra để đả kích VN, nguyện chết cho HQ chứ ko chết vì VN? Mà nói thật cô giáo mình bảo rồi, "Nhân cách hình thành từ nhỏ", nếu như tính nó như vậy từ nhỏ rồi, khó thay đổi lắm, trừ khi nó vấp phải 1 biến cố gì trong đời khiến nó thay đổi thôi. Mong là kịp để cho chúng nó lớn và chúng nó biết thay đổi. À bạn bình luận câu này hộ mình luôn nha: "Nếu không có K-Pop, thì không có âm nhạc". Câu nói của 1 bạn ELF trong này đấy.
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 3:50 pm

ELF thì nhiều câu bất hủ rồi,khỏi bàn :))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 3:54 pm

Mình muốn đề nghị các bạn từ sau cái post này ai có ý định chửi bậy thì phắn ra ngoài kia chửi nha.
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) EmptyThu May 27, 2010 3:55 pm

Đứa nào nói fan của SNSD bỏ về khi Suju diễn
https://www.youtube.com/watch?v=dgTd8eVVCgg
Buồn cười là fan của tất cả những nghệ sĩ khác đều ra về khi Suju diễn cuối cùng. Chỉ có fan SNSD ở lại.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))   Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =)) Empty

Vâng! Thái độ vừa ăn cướp vừa la làng ạ! =))
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Thật là tội nghiệp cho ba má tụi bây .Sanh ra những thứ thừa thải à không phế thải mới đúng Ba má tụi bây mà biết có những đứa con mất dạy như vậy chắc nắp hòm của ba má tụi bây bật ra mồ mã tổ tiên tụi bây cũng không yên phải ngồi dậy dạy lũ bệnh hoạn
» Vâng đm mấy con fò Suju ko mua giải =))
» Vắng !
» mẹ vắng nhà
» Forum sao vắng vậy...