Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]

Go down 
Nana
ki_giang
Ryn Tạt Lon
jiah_jungsoo_saranghae
'ㅅ'ㅗ
Tôi lại quay về đây ♥
fuck suju gay
thanhvan145
Ayaka
Mắt Dọc Thần Thánh
thích ăn nho =))
snow
Out!
Ari Doll
teukie.angel
Nozomi Sasaki
sofunny
Sempai !
Thím Hà
sweetpumpkin_9x
E.L.F suju no1
3ku
Yun13
[Rapppappa] Torigoya
Ploy_13
clapclapclap
suju-elf
fighter_for_freedom
lilus90
ngaloveme
Chung_nazi
*lười*
Tatsumaru
vn13
love_yong
shocking_vip
40 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
*lười*

*lười*

Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:34 pm

thú nhận??...
lắc đầu....
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:35 pm

^ hú hú tự dối lòng é :-"
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:36 pm

dối lòng....
vẫn lắc đầu....
tại sao??
trả lời đi...

cười....
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:36 pm

^ nàng đuổi tớ :-"
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:40 pm

ai đuổi.....
nhà hoang chẳng ai đuổi ai....
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 8:07 pm

đối với những bạn anti fan, luôn có quan niệm elf chân chính và cuồng, còn đối với những elf, không hề có quan niệm đó, họ nghĩ đã là elf thì thật tự hào, và họ thật sự tôn trọng điều đó mà. Mà tại sao các bạn anti fan không hiểu cơ chứ?
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 8:08 pm

ngaloveme đã viết:
đối với những bạn anti fan, luôn có quan niệm elf chân chính và cuồng, còn đối với những elf, không hề có quan niệm đó, họ nghĩ đã là elf thì thật tự hào, và họ thật sự tôn trọng điều đó mà. Mà tại sao các bạn anti fan không hiểu cơ chứ?

Thế mà ... vẫn có người phản quốc !
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 8:10 pm

^ đối vs người ngoài thì có người ảnh hưởng tốt và có người ảnh hưởng xấu - cái ấy phải tự do fan nhận thức :)) - cái ý mới là hành động đúng đắn và đáng tự hào - đừng nói E.L.F tự hào vì anti s9 là đc =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 8:48 pm

chẳng hiểu nói gì luôn...
lúc nào cũng E.L.F là chân chính nhất Kpop vậy....
thở dài....
tình cảm lấn áp lý trí....
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 8:49 pm

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA !!!
Muốn lên 1000 bài !
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:15 pm

ELF chân chính là ELF ko anti S9. Hê hê. Còn lại thì cuồng cả lũ, thế nên cái sj13 mới là bọn cuồng một cách ngu si. Thế trong số ELF ở đây ai ko có nick trong sj13 nào? Thành thật nhé, chả mất gì cả.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:30 pm

^ có và đã bị Ban =)) ngây thơ bò vào ( hồi đầu làm éo gì bíêt động AFS =)) ) thấy cái title hoành tráng off AFS =)) tự bỏ =)) và theo thời gian cái acc là dĩ vãng =))
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:31 pm

Chán quá !!!!!
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:33 pm

Thực ra mình chả antiSJ, còn thầm cảm ơn vì đã chăm sóc S9 nữa, thế nhưng lũ AFS làm mình ngứa mông quá, phải gãi nó mới đã.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:34 pm

Gái nó cũng giống như 1 loài hoa quả xanh ăn thì quá chát (vào tù đó), ương ương ăn hào hứng, vừa chín thì perfect còn nếu chín quá thì nhẽo nhèo nhèo nắn phát là nũn rồi đó
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:35 pm

Thế em thuộc loại nào ?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:36 pm

^ lời đàn anh =]] nghe hơi bị nhột =]] con gái trong đây chả ít =]]
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:39 pm

@Folisé: Tùy em em thích nhận loại nào, đang buồn ngủ post lên đây cho vui cửa vui nhà =]]
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:39 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
Gái nó cũng giống như 1 loài hoa quả xanh ăn thì quá chát (vào tù đó), ương ương ăn hào hứng, vừa chín thì perfect còn nếu chín quá thì nhẽo nhèo nhèo nắn phát là nũn rồi đó

Đùa à, nhiều máy bay ngọt lắm đó :"> À mà "ăn" ở đây nghĩa ntn thế?;))
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:40 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
@Folisé: Tùy em em thích nhận loại nào, đang buồn ngủ post lên đây cho vui cửa vui nhà =]]

Loại cháttttttttttttttttttttttt !!!
Em đang muốn bóc lịch nè.
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:41 pm

^ Bóc lịch là đứa khác ;)
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:42 pm

sofunny đã viết:
^ Bóc lịch là đứa khác ;)

Nhìn cái Avatar của em tự nhiên em muốn bóc lịch quá .
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:43 pm

^ có vụ ăn quả thì thằng trong Ava bóc lịch ấy cưng
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:43 pm

@Folisé: Đúng rồi em là loại chát, cực chát luôn. Nói trước thằng nào lỡ ăn thì cứ mua tạm 7 cuốn lịch về bóc nha.
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:44 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
@Folisé: Đúng rồi em là loại chát, cực chát luôn. Nói trước thằng nào lỡ ăn thì cứ mua tạm 7 cuốn lịch về bóc nha.

Sao càng ngày em càng giống V.Ẹ.O nhỉ ?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:45 pm

^ có người vẫn muốn ăn quả chát =))
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:45 pm

Ăn quả úng thì có.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:47 pm

♥ Uchi ♥ đã viết:
Nozomi Sasaki đã viết:

? Em nói ai vậy?
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:47 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
♥ Uchi ♥ đã viết:
Nozomi Sasaki đã viết:

? Em nói ai vậy?

Em.
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:49 pm

Nghi, để quả ava đó.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:49 pm

Sao em thấy em ngày càng giống V.Ẹ.O? Hôm nay là ngày hư của em cơ mà. Đang teen nó thế đấy :).
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:50 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
Sao em thấy em ngày càng giống V.Ẹ.O? Hôm nay là ngày hư của em cơ mà. Đang teen nó thế đấy :).

"Chái Phỉ".
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:56 pm

^ là gì? Anh ko hiểu tiếng địa phương hoặc ngôn ngữ teen lắm.
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:57 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
^ là gì? Anh ko hiểu tiếng địa phương hoặc ngôn ngữ teen lắm.

"Chái Phỉ" đảo lại là Chí Phải.
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:57 pm

Chí phải =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyFri Jun 04, 2010 12:00 am

Ồ h đã hiẻu, mềnh già rồi hụ hụ, thế là hết ngày hư của Folisé rồi Kính cong kính
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyFri Jun 04, 2010 12:03 am

Đéo mệ ...

Văng thêm câu thôi , dạo này E.L.F ít vào quá !
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyFri Jun 04, 2010 12:04 am

Rồi cho văng nốt câu cuối, h em trở về gái ngoan đi nào ❌x:x.
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyFri Jun 04, 2010 12:05 am

Gái ngoan đây .
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyFri Jun 04, 2010 12:05 am

♪ Uchi ♫ đã viết:
Đéo mệ ...

Văng thêm câu thôi , dạo này E.L.F ít vào quá !

Chắc bọn nó khôn ra rồi, vào đây ăn nhục nên xoắn hết cả.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyFri Jun 04, 2010 12:06 am

^ con quỷ - mài quăng tao ở đâu T^T
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptyFri Jun 04, 2010 2:12 pm

cuối cùng.....
chẳng biết ai là ai..............
teukie.angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 9:27 pm

thế nào là ELF chân chính đây =))
sj là một phần quan trọng nhưng ko phải là tất cả...vẫn còn nhiều thứ khác muốn làm, nhưng các anh là chỗ dựa tinh thần khá vững chắc :D

vs những bạn Sone ở trên: thật ra thì mình vốn chẳng ghét j S9 cũng như những bạn sone hiền lành, cơ mà những việc làm của 9 nàng, và của fan của 9 nàng với các anh là ko thể tha thứ dc, chỉ thế thôi...người ta nói thần tượng nào fan nấy mà!
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 9:29 pm

^ Lại quả "Vì các trỵ ấy sờ nắm mấy anh" ? =]]
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 9:31 pm

phát mệt vì bọn nhận là "E.L.F chân chính"
cuối cùng cũng chỉ comt như thế thôi..
để rồi loài ra là AFS...
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 9:32 pm

^ lại một bạn Fan E.L.F chân chính to mồm =]]
Ari Doll

Ari Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 9:51 pm

teukie.angel đã viết:
thế nào là ELF chân chính đây =))
sj là một phần quan trọng nhưng ko phải là tất cả...vẫn còn nhiều thứ khác muốn làm, nhưng các anh là chỗ dựa tinh thần khá vững chắc :D

vs những bạn Sone ở trên: thật ra thì mình vốn chẳng ghét j S9 cũng như những bạn sone hiền lành, cơ mà những việc làm của 9 nàng, và của fan của 9 nàng với các anh là ko thể tha thứ dc, chỉ thế thôi...người ta nói thần tượng nào fan nấy mà!

Một con chó chân chính sủa không íiết ngượng =)) sao S9 làm gì mấy anh vậy =)) đúng thần tượng gay thì Fan cũng là lũ đéo nhận biết bổi giới tính cảu bản thân =)
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 9:55 pm

ôi, E.L.F chân chính =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 10:13 pm

chân chính đó nha mài =]]
Ari Doll

Ari Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 10:14 pm

ELF Chân Chó =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 2 Empty

Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này
» Đứa nào tự nhận E.L.F chân chính bò vào đây !!
» Bạn nghĩ bạn là Fan SuJu chân chính ? Vào đây
» Chán chán cái 4rum này...neo người để ném gạch thế k biết :(
» Đừng có khờ dại mà cắn bậy vào tao vào ELF vào VIP..Tụi bây chỉ là lũ dog dại nghèo rách nát hãy biết an phận đã ngu thì làm người ta thương đừng làm dog người ta đánh Hiểu chưa lũ ngu mà tỏ ra nguy hiểm!!!