Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]

Go down 
Nana
ki_giang
Ryn Tạt Lon
jiah_jungsoo_saranghae
'ㅅ'ㅗ
Tôi lại quay về đây ♥
fuck suju gay
thanhvan145
Ayaka
Mắt Dọc Thần Thánh
thích ăn nho =))
snow
Out!
Ari Doll
teukie.angel
Nozomi Sasaki
sofunny
Sempai !
Thím Hà
sweetpumpkin_9x
E.L.F suju no1
3ku
Yun13
[Rapppappa] Torigoya
Ploy_13
clapclapclap
suju-elf
fighter_for_freedom
lilus90
ngaloveme
Chung_nazi
*lười*
Tatsumaru
vn13
love_yong
shocking_vip
40 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jun 12, 2010 10:15 pm

y6eu tinh chân chó =]] món mới =]]
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jun 12, 2010 10:35 pm

Lại nhắc đến món thịt chó, nay đầu tháng ko được ăn :(. Mà chân chó rất tốt cho các bố + bà mẹ nuôi con đang tuổi ti :x
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jun 12, 2010 10:44 pm

lại nhớ 5 con mèo thiên thần của mình =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jun 12, 2010 10:46 pm

^ còn ở nàh amỳ
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jun 12, 2010 10:47 pm

Nhà có 5 con cơ à? Ước gì nhà mềnh có 1 con để mềnh vỗ béo :((
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jun 12, 2010 10:50 pm

anh muốn em tuyệt giao ko :-"
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jun 12, 2010 11:00 pm

^ ừm, còn nhưng tau k dám lại gần - sợ lắm =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jun 12, 2010 11:26 pm

^ sao thé
teukie.angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 2:45 pm

đùa mình đã ko thích chửi, chửi nhiều tốn calo vãi chưởng =))
vâng 9 chị sinh đẹp đứa nào mở mồm ra bảo SJ ko phải là một?
đứa nào vô duyên mở mồm cười phá lên giữa chương trình làm a Kang nhà t phải xl...
đã éo muốn dây dưa nhiều lại còn =))
thú vị vl, thế fan con nào đã phát ngôn những kiểu như :"rape that bitch" vs E.L.F, fan nào đã cầm dao vào nhạc hội và đánh gẫy chân fan nhóm khác =))
đừng bảo các bạn ko biết đi =))
tại sao các anh suốt ngày phải khuyên fan mình hành xử lịch sự vì "dù sao họ cũng là đàn e", trong khi các chị thì ủng hộ việc mấy thằng fan nhà mình hành xử chợ đen với ELF và sunbae của mình :" cảm ơn các sone đã ủng hộ chúng tôi"===> buồn nôn :D

thôi cứ thừa nhận mình là són đê, ko phải xấu hổ đâu, có cả một cộng đồng són ủng hộ nhau mà =)) nghỉ chơi vs tất cả các FC kpop, ghê gớm vậy ta =))

đkm cái bạn sannilove, mình chưa xỉa chị Jes nhà bạn thì thôi nhá, cứ làm như các chị nhà bạn thì ko sờ soạng nhau ý =))

ag và bạn Super Show 3, bạn là ELF chân chính hay là anti vậy =)) (thông cảm đọc ít bài nên éo phân biệt được), nếu là anti thì bạn gỡ hộ cái ava hình anh teuk cái :D

hơ hơ, thỉnh thoảng vào đây cũng thấy hay =))
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 2:58 pm

Léo nhéo hoài nhức đầu wa'...
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 3:57 pm

^ ồ, thế à =)) E.L.F chân chính cơ đấy :">
@80-60-90: có đứa lên tiếng bảo mài tháo ava thằng Vịt kìa =))

Được sửa bởi Fang • Jerry ngày Tue Jun 15, 2010 10:28 pm; sửa lần 1.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 4:08 pm

hơ hơ tưởng đc nghỉ trưa lại có 1 on xàm lồn nói dai, nói dài, noói dại vào sủa. Mình lại tham công tiếc việ dạy em nó nữa
Trích dẫn :
đùa mình đã ko thích chửi, chửi nhiều tốn calo vãi chưởng =))

ủa, đang sủa thì nhận đi, việc gì phải lịch sự bảu là chửi nhỉ =]].

Trích dẫn :
vâng 9 chị sinh đẹp đứa nào mở mồm ra bảo SJ ko phải là một?
đứa nào vô duyên mở mồm cười phá lên giữa chương trình làm a Kang nhà t phải xl...
đã éo muốn dây dưa nhiều lại còn =))

ôi lại là những tội ái tày trời ko thể tha thứ của các chị sô sít nữa hả chó con =]]? ngoan ngoan nào, sáng tạo ra cái gì hay hay đi rồi mình thưởng cục shit nhé. Tiff nói vậy, nhưng lũ chó chúng bây là con sâu trong bụng người ta hay sao mà đọc đc hết suy nghĩ? ĐKM ngu qú thì ông nói cho mà bik, SM nó chia Suju nhà mày ra nhiều nhóm nhỏ hoạt động trong khi S9 đéo có nên Tiff chỉ nói lên sự thật thôi, vả lại sống ở Mỹ từ nhỏ éo biết cái gì là tự do ngôn luận àh, qua 1 nền VH # đâu fải mày sinh hoạt bt như người ta đc, và thế là lũ chó AFS nhân cơ hội đó, cùng vs trí tưởng đc vô cùng phong phú của những con đĩ chuyên phọt kứt lên não để thêm vào danh sách ~ tội trạng S9. Nhục v~lo`z, những con hám zai như thế cứ thay nhau la liếm và ko ngừng sủa và bêu xấu S9 =]], mấy em chỉ nói đến đây thôi, người từng trãi ngoài XH cũng bik tụi em trình độ bi nhiêu rồi, trong mắt họ các em may ra là lũ con nít quỉ còn tệ hơn là mấy kon chuyên ganh tỵ đấy

Trích dẫn :
thú vị vl, thế fan con nào đã phát ngôn những kiểu như :"rape that bitch" vs E.L.F, fan nào đã cầm dao vào nhạc hội và đánh gẫy chân fan nhóm khác =))
đừng bảo các bạn ko biết đi =))

Em ở Hàn hả em? nói cho mà nghe nè, mình ở VN thì mình câm cái mồm thối lại, còn múa sủa thì nên đánh lưỡi 3 lần coi mình sủa ra ngừoi ta nghĩ mình là người hay chó em nhé! Bây h tụi em la lên Sone nam hấp diêm tập thẻo Ẹo đi chăng nữa chưa chắc ai cũng tin đâu em ạh, ai mà ko biết lũ chó chuyên tưởng tượng đặt điều như ĂN FÂN S1,SỐNG/SNSD hả em? Nếu có thì sao nào? Ý là em nói S9 laà ngơ để các em gãy giò, bị sờ vú đó phải ko =]]. XL~ nha em, thế sao em bik người ta làm ngơ em nhỉ? E có tay trong trong K-Sone àh? Mà các anh nhà em đã bao h đề cập cụ thể và dạy dỗ lại lũ chó cái sống cưu mang mình ko nhỉ? Hay chỉ bik câm họng lại éo dám nói gì sợ mất lòng đĩ?

Trích dẫn :
tại sao các anh suốt ngày phải khuyên fan mình hành xử lịch sự vì "dù sao họ cũng là đàn e", trong khi các chị thì ủng hộ việc mấy thằng fan nhà mình hành xử chợ đen với ELF và sunbae của mình :" cảm ơn các sone đã ủng hộ chúng tôi"===> buồn nôn :D

Ồ Suju khuyên fan mình cư xử lịch sự là vì Fan các anh "ít có mất dạy" quá đó em =]] (ý mình nói Ẹo chứ ko fải E.L.F nha). tOÀN lũ toi mọi suốt ngày đi làm chuyện vớ vẩn bảo sao ko nhục khi có ~ con lồn bám đuôi kiểu thế nhỉ :)). Ủng hộ lồn má em hả em? Đã bảu rồi, chừng nào có tay trong bên K-Sone thì hả sủa cũng ko muộn nhé! S9 ủng hộ Sone hành xử kiểu chợ đen àh? Nói như phọt cứt lên não vậy, dù S9 ko quá hoàn hảo về nhân cách vì ko ai perfect bao h nhưng độ mất dạy của AFS là đỉnh của đỉnh, ko ai dám mơ tới nổi đâu em, đừng có suy bụng mình ra bụng người ta nhá các kon của bố!

Trích dẫn :
thôi cứ thừa nhận mình là són đê, ko phải xấu hổ đâu, có cả một cộng đồng són ủng hộ nhau mà =)) nghỉ chơi vs tất cả các FC kpop, ghê gớm vậy ta =))

tưởng ko ai dám chửi mình như đc chị em hồ ly đĩ bên AFS đùm bọc nên em nó sủa hơi bại não 1 chút, thôi thì thông não cho em nó vậy =]]. Ê con đĩ chó, tao là Són nè, nhưng ko fải ai trong này cũng là Fan S9 cả nhé, mệt v~l bao nhiêu con lồn ghẻ qua đây sủa mãi câu này, rep cả chục lần rồi mà lâu lâu vào con mới vào cứ bới tìm phân mãi. Việc gì fải xấu hổ, người ta éo fải fan bên nào cả, nhưng tất cả thấy cái danh AFS quá ư dơ jái và kinh khủng nên anti lũ ĂN FÂN bọn bây đấy! Ý kiến gì ko? Kiếm đâu ra câu nghỉ chơi hết tất cả FC KPop thế? Bại não quá câu này đọc ở đâu nè mà bê vào đây, mù còn bik chống gậy mà đi, đã ngu mà còn lì =]]

Trích dẫn :
đkm cái bạn sannilove, mình chưa xỉa chị Jes nhà bạn thì thôi nhá, cứ làm như các chị nhà bạn thì ko sờ soạng nhau ý =))

đkm cái bạn teukie.angel, mình chưa xỉa LT nhà bạn thì thôi nhá, cứ làm như các anh nhà bạn thì ko hôn hít theo yêu cầu ý =]]

Trích dẫn :
ag và bạn Super Show 3, bạn là ELF chân chính hay là anti vậy =)) (thông cảm đọc ít bài nên éo phân biệt được), nếu là anti thì bạn gỡ hộ cái ava hình anh teuk cái :D;

Mày có quyền lồn gì mà bảo người ta tháo ava xưống? đặt cọc mua ku Teuk rồi àh? Gía bao nhiêu vậy? Lúc trc tao nghĩ fan Suju chỉ có Ẹo thôi, nhưng em ấy cho tao bik có E.L.F nữa đấy. Và ~ con lồn AFS như mày thì đéo có quyền lồn zì mà ra lệnh như má người ta đâu! Về mà sủa lộn vs chó may ra nó còn sợ ý chứ =))

Trích dẫn :
hơ hơ, thỉnh thoảng vào đây cũng thấy hay =))

vào rồi lâu lâu hãy ra nhé, đừng có như mấy em AFS kia clone nick mới sủa đc vài câu nhục v~l rồi out lun đấy :))
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 4:33 pm

^ Mềnh có 1 giấc ngủ trưa ngon lành, tại dạo này làm con ngoan trò giỏi nên mệt quá, ngủ ngon lành h mới dậy =]]
teukie.angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 7:51 pm

he, chưa đi đâu, cơ mà mình ko rỗi việc suốt ngày lên chửi nhiều :P
chắc uất ức lắm, mình đúng là tạo cơ hội cho bạn giải tỏa stress mà =))
hehe, cứ thoải mái đê, mình lên soshivn vẫn còn đọc bài dc thì tn chưa nhằm nhò gì =))
thoải mái đi, són nào cũng thế mà :D
bạn cứ sủa tiếp, mình mới học lớp đào tạo đặc biệt, nghe mỗi tội hơi bẩn tai thôi chứ nghe đc hết :P
khi nào rảnh sẽ rep lại bạn :D
thân =))
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 8:45 pm

^ hí hí hí :">
Soshivn viết bài có râm tục = AFS không =))
bởi thế bạn cứ vào nhiều nhiều đi :"> dạo này mình chán lắm
không có gì để làm cả, chỉ biết treo Sori từ sáng tới chiều thôi
bạn lên 8 với mình đi haaaaa =)) mình tiếp đó =))
và bạn cũng làm ơn change name đi :">
muốn ngta tháo ava Teuk thì bạn bỏ chữ Teuk ra khỏi cái name của bạn đi :">
*hỏi nhỏ nè: biết ava mình là ai hôn, k biết thì đừng sủa nữa nhé* :">
teukie.angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 9:13 pm

đừng nghĩ những người như bạn mới biết đến SUPER JUNIOR =))
hỏi câu cuối hơi coi thường =))
bạn ghét AFS hả, oh, thế nên ghét mình cũng ổn thôi :P
công nhận AFS nhiều ss chửi bậy thật, mình cũng chẳng có thời gian mà suốt ngày ngồi soi mói rồi đem ra tám...
cơ mà cũng có những thứ họ nói đúng mà :D
nghe sori 2,3 tiếng nhớ out tài khoản một lần :D
mình nghe nốt list này là phải out rồi nhỉ, sắp 10h rồi mà :D
nói chung trừ những chuyện liên quan đến các anh ra, những thứ khác liên quan đến SNSD mình ko quan tâm :D
mình nhất thiết phải trả lời câu hỏi nhỏ của bạn ko vậy =))
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 9:28 pm

^ Bé này lên chửi chán chê ko ai nghe nên h thì cụp đuôi.
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 9:42 pm

^ ồ, thế à =)) thế biết thằng bé luôn đấy :))
ưm mình mới biết tới SUPER JUNIOR đó :"> mới biết nó từ thời U thôi =))
hơn cả khối con r` nhỉ :))
*hỏi nhỏ: bạn tên Sushi phải hông* =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 9:55 pm

1m50 : thấy rồi =]] con điên lâu lâu lên 1 lần =]] tao cần tháo ko =]] => éo =]]

End - rồ ( the end of " điên rồ " ) : Đầu thì bào ko muốn nói cơ mà tay cứ type =]] tg đc cái gì hay ho hóa ra là cái thuyết bám bụi =]] lại đi lôi chuyện xưa ra nói =]] bạn nói ngoác miệng ra xong hãy nhìn lại đi =]] bạn đang đi bào vệ - phản biện hay làm " nóng" vấn đề lại =]] để rồi ai đó bị lôi ra chửi chứ ko phải riêng bạn đâu . Tôi chả dám làm E.L.F đâu =]] Biết sao ko =]] vì các bạn E.L.Fft AFS năng nổ quá =]] mạnh mõm quá =]] đúng đắn quá =]] riết là cái tên E.L.F nó làm đéo gì như ban đầu đc nữa =]] . Chả phải E.L.F chân chính đâu :"> chân phụ ko đéo chỉ là Fan của Suju :"> là một con ngốc dõi theo nó chúng nó 3 năm :"> là một con ngốc tự cô lập mình vì ko theo con đường " là E.L.F là phải anti SNSD vì SJ " ... đc chưa =]] . Bạn bảo tôi tháo ava àh =]] thế bạn là cái gì nào =]] bạn có giới thiệu chúng nó cho tôi ko =]]bạn có phải là người sáng lập chúng nó ko =]] bạn có phãi là người có sức ảnh hưởng tới chúng nó ko =]] You'ra NOTTHING =]] . Khi ra lệnh hay yêu cầu ai điều gì hãy suy xét mà nhìn nhận lại mình =]] . Tôi ko biết là tôi có làm gì đúng đắn vs danh E.L.F hay ko , nhưng tôi biết tôi ko làm gì cho SJ bị ăn chửi =]] => điều cơ bản của 1 fan . Dây ha

Được sửa bởi Super Show 3 ngày Tue Jun 15, 2010 10:07 pm; sửa lần 1.
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:04 pm

^ edit xóa tên tau cái đi, để tau dụ bạn ấy :">
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:22 pm

^ may edit tao tên đi con quỹ =]] bán cái tau =]]
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:23 pm

L và L ;))
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:29 pm

^80-60-90: người qen của chúng ta đó =))
@Nozomi: L and L, còn anh là gì ;))
teukie.angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:31 pm

này nhớ, là ELF nên các bạn ko anti snsd mình cũng đã lịch sự rồi đấy nhé :D
cũng đc, ở đời ai chẳng có cách nhìn riêng, thích tn tùy bạn!
điều cơ bản của một fan cũng là bảo vệ idol của mình cố gắng khỏi những thằng mang dao, dọa tạt axit và thi thoảng lại vài cái tn chửi mắng :D
các bạn cũng thích lâu như vậy rồi, thì chắc chả bh quên dc những giọt nc mắt đã phải nhỏ xuống vì một số con người, và bản thân tôi ko thể tha thứ :D
mà hình như điều cơ bản của bạn còn là đọc bài có nd bash thường xuyên mà ko thấy cáu giận nhỉ???

bạn linh.idol: mình nhớ mới dùng có dkm và vl thôi, thế nên thế cũng chưa hẳn gọi là chửi đâu nhỉ :D và chẳng có ai là bé ở đây cả :D
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:31 pm

^ ãnh là T =]]

Lờ : ở bển hả =]]
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:35 pm

@angel: mình biết bạn nhỏ tuổi hơn mình đó :"> và theo mình đoán và nge phong long thì bạn tên là Sushi nhỉ :">
bash nhưng k hẳn ai bash cũng sai cả bạn..
bạn phải nhìn nhận cả 2 mặt trái lẫn phải =))
suốt ngày cứ sống trong cái mơ mộng idol mhìn hoàn hảo 100%
không có đâu bạn ạ, ảo lắm r` :">

@Lờ: ừm, ở bển ế - nơi JAP cư ngụ =)) thuộc qản lí của ai - đồn chún mình ý :">
mà T = T a i?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:38 pm

@trên StarSport3 Thế bạn bao nhiêu mà ko cho mình gọi là bé?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:39 pm

//Nô zô: Bibi 2 bé anh đi ngủ đây.

//Pé chù: phẹt phẹt ảnh Dé zì, bé đi ngụ.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:39 pm

^ Thế các bạn E.L.F đi bào về Idol bằng cách bash Idol người ta để người ta ghét Idol chúng mình àh :"> yêu thế =]]

Chính vì thích lâu nên tôi ngộ ra một điều =]] Nếu tôi mà cứ giữ khư khư cái " không thể tha thứ " hay " không thể chấp nhận" thì tôi chỉ làm hại cho Idol cũa tôi mà thôi và tôi chĩ tốn time cho những việc chả cần thiết => vì sao thì tự đi mà nghiệm . Những giọt nước mắt rơi xuống , ko ai ko trải qua , nhưng ăn thua là có ai biết đc những giọt nước mắt ấy nó đại điện cho điều gì thật sự ...

Thế nếu ko có AFS thì tôi tin chả có các bài bash thế =]] và tôi cũng chả cần cắn răng cho qua thế =]] . Chả thể cãi thêm =]] vì sao ư =]] vì cại thêm thì Idol của chúng ta cũng bị mang ra mà lăng mạ =]] , ko ủng hộ thì rating thấp , mà rating thấp thì bị quên =]] => cái này có gọi là cơ bản ko nhỉ =]]
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:42 pm

Trích dẫn :
điều cơ bản của một fan cũng là bảo vệ idol của mình cố gắng khỏi những thằng mang dao, dọa tạt axit và thi thoảng lại vài cái tn chửi mắng :D

Bọn AFS nhồi sọ người khác cũng giỏi thật. Giờ cứ nhắc đến DC08 là lại giở cái giọng điệu Sone vác dao, tạt axit vào ELF.

Chuyện gì cũng phải suy xét từ nhiều phía thì mới hiểu đc. Bằng chứng tạt axit với chém người bằng dao của Sone đâu hả ?
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 10:47 pm

@pé chù: pé ngụ ngoan đy nhen, roài anh thưng thưng haaa
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 11:21 pm

^ hai đứa ngủ chưa
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyWed Jun 16, 2010 7:42 am

//Nô: 2 đứa nó ngủ rồi. Mie đang log bằng máy ở trường, học IT nên đếch có Vietkey với Unikey.

//Pé chù: Ảnh Dé zì ới ẻm đói. Hổng ngụ zược
thanhvan145

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyWed Jun 16, 2010 12:00 pm

là fan thì cứ là thôi, hâm mộ cứ hâm mộ, chúng tôi công nhận thiếu văn hoá khi chửi, nhưng nêu các bạn cứ hâm mộ, mặc kệ người khác, nếu đã coi là thiều văn hoá, thì đừng chửi lại, như vậy lại có vẻ chân chính, còn việc ai hâm mộ ai, ai ghét ai, đấy là sở thích cá nhân, đi war các kiểu thì ko hiểu thể hiện được gì với ngưòi mình hâm mộ, còn nếu elf có bị anti thì vì những hành động thiều tôn trọng tổ quốc như treo cờ hàn ngay 2/9, dù cho có vì mục đích anti nhạc Việt
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyWed Jun 16, 2010 12:31 pm

@Pé chù: ảnh mứi đi thi ngề dìa nờ :"> lèm sai mẹch nên ông giém thị hẻm trấm đỉm :">
rứt ngề ùi, hoan hôoooo :))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyWed Jun 16, 2010 12:59 pm

//Pé chù: ảnh thi ngủ zậy?
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyWed Jun 16, 2010 7:09 pm

@Pồ: Bé sao vậy? Trên FB lại nói ... vậy? Bĩnh tĩnh lại đi bé :).
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyWed Jun 16, 2010 7:20 pm

^ FB là nàh riêng mà còn ko cho xả thì .... ko biết tg lai thế nào
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyWed Jun 16, 2010 7:24 pm

^ Ai cấm bé xả đâu, nhưng bình tĩnh lại đi bé :)
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyWed Jun 16, 2010 8:15 pm

^ nói rì ế ;;)
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyWed Jun 16, 2010 8:30 pm

^ ở trên FB của Pồ ấy mà bé chuột :).
fuck suju gay

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyFri Jul 23, 2010 11:23 pm

trong hội EFL chắc có mỗi bạn vn13 là người có cách ứng xử văn hóa
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptyFri Jul 23, 2010 11:50 pm

Hắt xì.
'ㅅ'ㅗ

'ㅅ'ㅗ

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 6:10 am

ai hâm nóng cái này lại thế?
jiah_jungsoo_saranghae

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 2:00 pm

tui k hiểu ELF chân chính là như thế nào! nhưng mà tui k ghét anti fan suju tí nào.^^
các bạn ý làm cho mình thấy ra nững điểm thiếu sót của SuJu đấy chứ
nhóm nào chả có anti,ngăn sao đc
làm quen mọi người nè :))
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 2:03 pm

bạn ko fải fan chân chính của Suju =))
tên FC còn sai thì fan wái j`
ki_giang

ki_giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 2:04 pm

jiah_jungsoo_saranghae đã viết:
mem mới đây! 2 các ELF nhé. :)
đkm cái đứa đăng cái topic nèy.thấy cái tên đã bựa rồi.máy ăn cám mà lớn hử? mày k đẹp trai,nhảy đẹp và dễ thương như người ta mày bực à? =)) nhìn cái ava đã biết ngay là thứ k có ăn học.mày són hả? tao k ghét SNSD chỉ thù mỗi bọn són .1 lũ bại não trầm trọng.anti suju là 1 bọn ngu ngốc,k ăn học :))
vừa qua bên kia chửi xong!
nghĩ lại rồi ah?
sống hai lời nhanh tổn thọ lém!!!!!!!!!!!!
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 2:05 pm

Trích dẫn :
anti suju là 1 bọn ngu ngốc,k ăn học :))

chả hỉu vào forum làm j =))
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 2:05 pm

@jungsoo: chào mừng bạn =) mình thấy bạn 2 mặt thật =))
gớm thật, gớm thật, sư phụ mình gồi :">
ki_giang

ki_giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 2:06 pm

chắc sẽ nhanh biến đi thui!
ta dự đoán thế!!!!!!!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]   Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn] - Page 3 Empty

Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này
» Đứa nào tự nhận E.L.F chân chính bò vào đây !!
» Bạn nghĩ bạn là Fan SuJu chân chính ? Vào đây
» Chán chán cái 4rum này...neo người để ném gạch thế k biết :(
» Đừng có khờ dại mà cắn bậy vào tao vào ELF vào VIP..Tụi bây chỉ là lũ dog dại nghèo rách nát hãy biết an phận đã ngu thì làm người ta thương đừng làm dog người ta đánh Hiểu chưa lũ ngu mà tỏ ra nguy hiểm!!!