Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!

Go down 
xì trum leng keng
[Rapppappa] Torigoya
Vongola Guardian's Sky
dream_hug
shocking_vip
[GVN]Knight
Chung_nazi
Ayaka
thanhvan145
Nozomi Sasaki
Tatsumaru
thích ăn nho =))
HATESUJU
Sempai !
ELF_love_suju
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 9:43 pm

^ Có mình mua lúc mới ra . Music Card là dạng acc Vip - nghe ko giới hạn - acc thg thì 2-3 h bắt log out - và phải out sau 10h - 1 ngày đc dowload 1 bài ) - Music Card ko ép buộc mấy cái ấy

Donation nếu admin chịu thì member gửi xiền về tài khoản chínhj - admin bên hàn dùng tiền ấy mua thêm album . Còn số dư chắc có lẽ để làm qua cho mem trong offline =))
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 9:57 pm

Trích dẫn :
^ mình nói các E.L.F fan Suju hay gì gì đó - còn quan tâm chúng nó thì vào sori mà trial đi T^T ngồi đây mà cãi . AntiFan cm bên mình gần 4000cmt rồi T^T
Việc cần làm của fan thì ko làm ;";

gì mà 4000 hả mắm =)) 40k thì đúng hơn =))
MK chúng nó, mình muốn tu thật mà :">
mình chán Chuối, mình hận Sơ ri =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 11:10 pm

^ nó lại vượt vũ môn =)
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 11:11 pm

^ Cá chép hóa rồng? =]]
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 11:16 pm

^chuối hóa kem chuối th2i có =))
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 11:25 pm

lên từ từ k chịu, 1 phát vậy nó mới sock =))
mà mình chán lắm r`, chả biết cầm cự đc bao lâu :))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 11:26 pm

Bơ tớ đi =)) đã viết:
^chuối hóa kem chuối th2i có =))
chuối và kem chuối, lại nhớ đến truyện vova =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 11:29 pm

^ chuối vs chuối =)) thứ 6 này tớ tắt loa

Nozomi Sasaki : truyện gì ;))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 11:33 pm

Chuyện mà vova hỏi cô là cái gì trước khi đưa vào miệng cô thì khô và cứng, sau khi ra thì mềm oặt, và ướt ướt ấy. Đáp án là kem chuối =]]
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 11:37 pm

^ mới nghe àh nha
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyWed Jun 09, 2010 11:38 pm

^ Thế thì em kiếm chuyện vova về đọc đi :))
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyThu Jun 10, 2010 9:48 am

^
thằng nhóc nói chiện mà ông hiệu trưởng sợ té .. =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyThu Jun 10, 2010 9:50 am

^ té chưa =))
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyThu Jun 10, 2010 9:54 am

Sắp có War rồi.
miryung

miryung

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyFri Jun 11, 2010 8:13 pm

ELF_love_suju đã viết:

Chúng tôi thừa nhận chúng tôi Anti S9 nhưng các bạn mở mắt ra 1 chút coi 9 trỵ trc kia và bây h của mấy bạn có thật sự giống nhau ko? Các bạn nói chúng tôi ghen tị vs S9 của các bạn ư? Xin lỗi nhá, chúng tôi ko việc j phải thế, ghen tị vs sắc đẹp silicon ah????. Nếu 9 trỵ của mấy bạn đc 1 chút như Wgs về mặt lễ phép hay khiêm tốn thì ELF chúng tôi ko dỗi hơi mà anti các trỵ ấy đâu, hiểu chứ??? Ngay cả SJ và DB còn nói thik Wgs hơn dù ko cùng nhà thì làm sao ELF chúng tôi và Cass có thể thik S9 của các bạn đc.....Haizzzz......sự đời thật là.....

Mày nói ngu lắm con ạ

Mày tưởng cứ anti SuJu thì chỉ có Sone thôi hả? Bọn mày tường cứ thích DBSK là phải thích luôn SuJu của bọn mày rồi hùa theo ghét SNSD à?

Tao thích DBSK đây này nhưng chưa bao giờ tao dám bảo tao là V-Cass bởi vì có những còn Vẹo như mày lúc nào cũng la liếm khắp xó xỉnh này đến cống rãnh kia với mấy câu khẩu hiệu kiểu Casself - Cạt Ẹo để lôi kéo mẫy con Cass vừa ngu vừa bựa thành "anh em 1 nhà" với bọn mày, để mở mồm ra là nói những câu "yêu anh mãi mãi", "các anh là no.1", "a đẹp trai quá"... cũng với vô số những câu khiến người ta nôn ọe khác. Đến nỗi giờ người ta không biết lại đánh đồng DBSK xuống cùng 1 loại chỉ được cái mã như SuJu của bọn mày.

Mà tao nói thật cũng nhờ có mấy con Cạt Ẹo AFS bựa nhà chúng mày nên tao mới thấy SNSD là thiên thần đấy? Được chưa con

Đó là theo quan điểm của một đứa cũng nghe K-pop như bọn mày đấy nhé (mặc dù tao chỉ quan tâm DB với S9). Còn theo quan điểm của một người Việt Nam thì tao thấy xấu hổ va nhục nhã thay khi cũng 1 hàng teengirls 9x với mấy con " E
xtremely Love Fucking" bọn mày. Vì những đứa như bọn mày mà người ta sỉ nhục và coi thường cả 1 thế hệ của tao
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptyFri Jun 11, 2010 9:09 pm

bớt nóng bớt nóng...
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 10:34 pm

Chém chém lũ Ẹo đi :))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 10:46 pm

^ clap clap cuối cùng cũng có bạn Cass thể hiện rõ mắt =]] .
Vốn Cass chả ưa gì và cũng ngứa mắt SJ lắm =]] chưa đến bash chúng nó công khai thôi =]] . Nhưng đâm chọt sau lưng thì cũng hăng lắm . Thôi thì cũng cám ơn nhiều cái chị ở trên đã làm có một số đứa sáng mắt =]]

Đéo có cái FC nào chơi thật vs nhau đâu .

ôi Cast =]]
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 10:48 pm

ôi ~ Jae ~
mình thíc 18 bọn nó chung 1 nhà
chứ có bảo chung nhà với Cass bao giờ :">
FC nào mà chả chơi độc lập :">
ngoài mặt là anh em, sau lưng đâm chọt như thường =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 10:49 pm

nhiều đứa mơ lắm mày =]]
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 11:03 pm

^ mơ thì mơ nhưng có bao giờ off giữa Cass và E.L.F bao giờ chưa =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 EmptySat Jun 12, 2010 11:11 pm

^ nếi có cái offline đó thì cuối buội nhẹ sẽ là móc nhau . Mà nặng là cặp tay đôi =]]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! - Page 2 Empty

Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» Cấm AFS hay Sone Click vào nhá ! Coi chừng cả hai tức hộc máu nhá ! Video Clip Anti AFS + Anti Sone đầu tiên !
» Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?
» Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !