Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!

Go down 
xì trum leng keng
[Rapppappa] Torigoya
Vongola Guardian's Sky
dream_hug
shocking_vip
[GVN]Knight
Chung_nazi
Ayaka
thanhvan145
Nozomi Sasaki
Tatsumaru
thích ăn nho =))
HATESUJU
Sempai !
ELF_love_suju
19 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
ELF_love_suju

ELF_love_suju

Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 4:16 pm

Chào n~ ai là Anti fan kủa Super Junior!!!

Đã click vào rồi thì căng mắt ra mà đọc nhé bạn- n~ ''vị khách'' ko mời kủa các 4rum E.L.F!

Nói thật thì tôi cũng ko định dành cho các bạn hẳn 1 entry như thế này! Nhưng vì các bạn làm n~ việc khiến ELF chúng tôi thật sự mệt mỏi và khó chịu dù là chúng tôi ko làm j ghê gớm đến các bạn...

Chắc là các bạn rất vui vs cái trò login ID ảo vào các 4rum ELF.Thật là bất ngờ khi mà 1 ngày 1 4rum có hơn 100 new ID,nhất là 4um Sj13vn.com- nơi mà tôi đang hoạt động.Có vẻ như cái trào lưu đó của các bạn là trào lưu của giới trẻ chăng?Thật nực cười.---đây là tôi nói riêng tới n~ mem nào trog rum này làm như vậy!

Thật sự ELF chúng tôi chẳng hiểu nổi đầu óc các bạn nữa.Các bạn ngoạc mồm ra phán 1 câu rất xanh rờn rằng: yêu lũ nước ngoài là bọn phản bội quốc gia, mê trai Hàn Quốc cũng là lũ phản nước....! Thế cho tôi hỏi đầu óc các bạn toàn bã đậu ah??? Ai mà ngờ rằng tâm trí yêu nc của các bạn lại nặng nề đến thế chứ...Nói như mấy bạn thì đồng nghĩa vs việc 90% dân số VN là bọn phản nc rùi! Hiểu chứ?

Nói chúng tôi như thế liệu các bạn có hơn ko?Các bạn nhìn lại minh coi khi mà Ronaldo hay là 1 đội bóng nc ngoài vô địch cái j đó, các bạn có nhảy cẫng lên mà la hét ầm ĩ vs nhau ko hả???Còn chưa kể 1 số crazy fan USUK mà anti Kpop nữa, haizzz...các bạn nói chúng tôi phản nc trong khi các bạn cũng ko hơn j..! Đã nói là nên koi lại mình trc khi nói mà!

Các bạn còn dỗi hơi đến mức lập hẳn 1 4rum Anti K-pop này rồi tham ra vào để thể hiện ''cảm xúc'' vs n~ j thuộc về Kpop ! Và thật là ''ấn tượng'' vs cái bạn có nick ''mau lon SJ'' ở đây, tôi là tôi ''nhớ'' bạn lắm đấy. Vì bạn là ng ăn nói ''có duyên'' và ''lịch sự'' nhất trong tất cả các topic.Ngay cả cái nick cũng thể hiện bạn là ng rất ''có văn hóa'' rồi.Thật sự là ELF hơi bị ''ấn tượng'' bạn đó...!

Còn mấy bạn bên lichsuVietnam thì nói rằng chúng tôi là lũ phản nc vì mê mấy cái loại mà đã từng chém giết tổ tiên mình...blad blad...! Rất ''cảm ơn'' các bạn đã cho chúng tôi thấy rằng các bạn rất ''yêu nc'' trong khi phần đông các bạn lại rất thần tượng mấy ca sĩ người ''Anh,Mỹ''.... Haizzz.......đời nó là thế mà..sao tránh đc chứ.Thế nên chỉ khổ thân các bạn thôi, đã là j đâu mà vỗ ngực vs cái giải 3 sử thành phố thế ko biết nữa! Aigu...tội ngiệp quá!

Oài...nếu chỉ có như thế thì ELF chúng tôi cũng ko nói ra làm j.Nhưng các bạn có dừng lại ở đó đâu, các bạn còn cài người vào nội bộ mod và admin của các 4rum để moi n~ news quan trọng.Rồi thì đăng kí tham gia 4rum rồi comment rất chi là nhiệt tình vs n~ nội dung vô cùng ''có văn hóa'' và luôn xoay quanh vấn đề tiền bạc để Admin và mod phải mang tiếng là lũ lừa đảo......Đời nó khốn nạn thật.....cạnh khóe nhau hết sức hết lời. Mà tôi muốn hỏi các bạn làm như thế để đc cái j vậy? Hay chỉ để chứng tỏ các bạn là những ng ''có văn hóa'' và ''vô cùng yêu nc''? nếu thế thì chúc mừng, các bạn làm đc rồi đó!!!

Nhưng thế đã hết đâu khi các bạn còn post bài rồi nói SJ thẩm mĩ silicon nữa.! Ko còn j hơn sao mà phải lôi cái đó ra hả mấy bạn? Kiếm đc vài cái ảnh ngày trc lôi ra so vs bây h rồi kết luận silicon trong khi n~ cơ bản nhất trên khuôn mặt vẫn là 1 và n~ tấm ảnh ko khác nhau là bao. Tôi biết 1 phần trong các bạn là són, rất ư là mê 9 trỵ chân dài đến nách, phẫu thuật tới rốn. Cả châu Á công nhận 9 trỵ của các bạn silicon mà các bạn còn phủ nhận rồi nói Sj như thế sao? Các bạn ngày càng dỗi hơi nhỉ, còn hơn cả những Anti girl. Thật tự hào về con trai nước mình!!

Chúng tôi thừa nhận chúng tôi Anti S9 nhưng các bạn mở mắt ra 1 chút coi 9 trỵ trc kia và bây h của mấy bạn có thật sự giống nhau ko? Các bạn nói chúng tôi ghen tị vs S9 của các bạn ư? Xin lỗi nhá, chúng tôi ko việc j phải thế, ghen tị vs sắc đẹp silicon ah????. Nếu 9 trỵ của mấy bạn đc 1 chút như Wgs về mặt lễ phép hay khiêm tốn thì ELF chúng tôi ko dỗi hơi mà anti các trỵ ấy đâu, hiểu chứ??? Ngay cả SJ và DB còn nói thik Wgs hơn dù ko cùng nhà thì làm sao ELF chúng tôi và Cass có thể thik S9 của các bạn đc.....Haizzzz......sự đời thật là.....

Nói nãy h hơi dài thì phải. Thế nên tôi sẽ tóm lại 1 cách ngắn gọn, dễ hiểu sao cho vừa tầm vs IQ của óc các bạn:

-Chúng tôi ko cấm các bạn Anti SJ nhưng anti thì cũng nên hợp lí 1 chút. Đừng áp đặt S9 sang SJ vì S9 ko thể = Wgs chứ đừng nói là SJ.Ok?

-Và khi nói SJ thẩm mĩ silicon thì nên căng mắt ra mà nhìn cho kĩ nhé, ko thì xấu hổ lắm đấy!!!

- Mong rằng từ bây h các bạn ko làm n~ trò lố bịch như thế nữa. Có cài ng vào nội bộ moi tin của các 4rum thì cũng có đc cái j đâu, vô ích thôi, toàn thấy các bạn trắng tay trở về. Aigu aigu...tội ngiệp quá!

Haizzzzzzzz..............nói như thế mà còn bạn nào ko hiểu thì bó tay rồi!!! Về bảo ng lớn giải thik hộ nhá.Ok! Nếu bạn còn là CON NGƯỜI thì chắc bạn hiểu!!!!!

Rất ''cảm ơn'' n~ con người yêu nc- n~ con ng anti đã đọc!!!!!!!!!

P/S: Đừng comment làm j nhé.Vì sau khi vit xog bài này tôi sẽ ko bao h quay lại nữa đâu,nếu xác định kom cho tôi đọc thì đừng làm, mất công lắm...còn xđ cho anti đọc thì kuws thoải mái!

Còn các ELF, các bạn đọc xong rồi thì cũng đừng quay lại đây nữa nhé......thật sự là quá mất thời gian vào cái 4rum vô bổ này!!!

Bye!!!
[b]
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 4:21 pm

ELF_love_suju đã viết:

...

Còn các ELF, các bạn đọc xong rồi thì cũng đừng quay lại đây nữa nhé......thật sự là quá mất thời gian vào cái 4rum vô bổ này!!!

Bye!!![/color][/b][b]

Bye nha !
Đi đâu thì đi khuất mắt luôn đi , quay về là mình đá đít đó.
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 4:28 pm

Có mắt không tròng ...
1 câu ngắn gọn dành cho kẻ lụng bại.
HATESUJU

HATESUJU

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 5:56 pm

tạm biệt nha..viết gì thì anti sẽ vẫn anti mà thôi..mình còn chả thèm đọc cái entry này..=))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 6:06 pm

Trích dẫn :
Nói thật thì tôi cũng ko định dành cho các bạn hẳn 1 entry như thế này! Nhưng vì các bạn làm n~ việc khiến ELF chúng tôi thật sự mệt mỏi và khó chịu dù là chúng tôi ko làm j ghê gớm đến các bạn...

ko làm gì ghê gớm vs chúng tôi nhưng vs người VN thì có đấy :)).

Trích dẫn :
Chắc là các bạn rất vui vs cái trò login ID ảo vào các 4rum ELF.Thật là bất ngờ khi mà 1 ngày 1 4rum có hơn 100 new ID,nhất là 4um Sj13vn.com- nơi mà tôi đang hoạt động.Có vẻ như cái trào lưu đó của các bạn là trào lưu của giới trẻ chăng?Thật nực cười.---đây là tôi nói riêng tới n~ mem nào trog rum này làm như vậy!

ôi bạn ơi, bạn có bằng chứng ko? Sao bạn nc vơ đũa cả nắm thế? Bạn dám nêu đích danh ai mà bạn điều tra đc vào trong này ko? Thời buổi bây h nói ra cái chi cũng cần chứng cứ đó bạn =)) (học tập từ Vẹo). Bạn chỉ ngồi đó rồi suy đoán lung tung, thêm 1 từ mới: suy diễn cùn :)). Bạn bảu đó là trào lưu of giới trẻ hả? Thế từ bé tới h bạn có đi học đúng ko? bạn ko biết dân số VN bao nhiêu và trong cơ cấu đó thanh thiếu niên bao nhiêu mà đã nói là trào lưu giới trẻ trong khi thời nay biết bao nhiêu thú tiêu khiển, ca sĩ đỉnh cũng đầy mà dư hơi wan tâm đến Suju của các bạn nhỉ? Kiểu suy diễn thế này ai làm ko đc hở bạn, tự dưng bạn nhảy vào la làng lên "ai đến nhà tôi quậy phá hay ăn cắp" người ta ko bựa vào mặt là may phước rồi đấy =))

Trích dẫn :
Thật sự ELF chúng tôi chẳng hiểu nổi đầu óc các bạn nữa.Các bạn ngoạc mồm ra phán 1 câu rất xanh rờn rằng: yêu lũ nước ngoài là bọn phản bội quốc gia, mê trai Hàn Quốc cũng là lũ phản nước....! Thế cho tôi hỏi đầu óc các bạn toàn bã đậu ah??? Ai mà ngờ rằng tâm trí yêu nc của các bạn lại nặng nề đến thế chứ...Nói như mấy bạn thì đồng nghĩa vs việc 90% dân số VN là bọn phản nc rùi! Hiểu chứ?

Bộ bạn mới biết Suju àh, mới là Vẹo mới nên ko biết gì và đu theo Vẹo khác sao? Khổ quá các bạn Vẹo ạh, đã giải thích bao nhiêu lần rồi mà cứ tỏ ra giống câu giới trẻ hay dùng:"ngu lâu dốt bền khó đào tạo". Ở đây ai cũng biết, chỉ 1 người ko biết. Làm ơn giùm mình nhé, có cần up các 2pic cũ lên đọc ko bạn? Hoặc mún "màu sắc" hơn thì đọc cái này nhé: http://www.hihihehe.com/f/content.php?1335-Quy-xuong-xin-loi-Suju-Super-Junior-Fan-Teen-Viet-Nam-Oi-nhuc-mat-1-dan-toc-&page=5
bình luận bên dưới của cộng đồng mạng nó rành rành thế, các bạn đừng sủa ngược lại là clone or login ID ảo để nhìu như vậy chỉ để chửi Vẹo nhé! đâu phải ai quan tâm và hâm mộ K-Pop mới bức xúc, việc làm trên đấy cũng khiến thiên hạ tức giận lắm đấy bạn ạh. Ko ai cấm các bạn mê TRAI và có thằng con trai nào thấy gái đẹp mà ko xiêu lòng là nói xạo (trừ gay) nhưng mê và lú là 2 chuyện khác nhau =))

Trích dẫn :
Nói chúng tôi như thế liệu các bạn có hơn ko?Các bạn nhìn lại minh coi khi mà Ronaldo hay là 1 đội bóng nc ngoài vô địch cái j đó, các bạn có nhảy cẫng lên mà la hét ầm ĩ vs nhau ko hả???Còn chưa kể 1 số crazy fan USUK mà anti Kpop nữa, haizzz...các bạn nói chúng tôi phản nc trong khi các bạn cũng ko hơn j..! Đã nói là nên koi lại mình trc khi nói mà!

Bạn đúng là con Vẹo đần độn. Cho dù mê bóng đá thế nào, cuồng nhiệt ra sao thì người ta cũng đéo bao h mà ko còn lòng tự trọng đến nổi quỳ lạy thần tượng đâu bạn! Hét ầm ĩ là vì tình yêu bóng đá nó lớn quá, người ta tài giỏi quá và quan trọng hơn là lòng tự tôn dân tộc VN vẫn còn. Thế bạn có xem AFF Cup 2008 ko nhở? lúc VN lần đầu vô địch và đánh bại kình địch Thái Lan đấy, bạn ko thấy người ta đổ ra đường như hội sao? Mà bạn có chắc là trong số người đổ ra đó ko có người mê bóng đá nước ngoài ko? Cái đó là sự khác biệt giữa lòng ngưỡng mộ người khác và sự tự hào về dân tộv mình đấy! Mê US,UK anti K-Pop chỉ là 1 phần thôi, bạn áp đặt quá. K-Pop hay thì ~ người mê US, UK hay J-Pop cũng nghe thôi, chúng tôi ko đánh giá cả 1 nền âm nhạc chỉ qua ~ mặt xấu của nó như 1 số bạn Vẹo vẫn hay chửi blad blad là V-Pop thua 1 con chó, đạo nhạc tùm lum. Nhạc Hàn hay vẫn nghe chẳng hạn như Bigbang đấy. Và chưa kể ở đây 1 số mem tuy ko phải là fan của H.O.T nhưng rất thích ~ bản nhạc của họ.

Trích dẫn :
Các bạn còn dỗi hơi đến mức lập hẳn 1 4rum Anti K-pop này rồi tham ra vào để thể hiện ''cảm xúc'' vs n~ j thuộc về Kpop ! Và thật là ''ấn tượng'' vs cái bạn có nick ''mau lon SJ'' ở đây, tôi là tôi ''nhớ'' bạn lắm đấy. Vì bạn là ng ăn nói ''có duyên'' và ''lịch sự'' nhất trong tất cả các topic.Ngay cả cái nick cũng thể hiện bạn là ng rất ''có văn hóa'' rồi.Thật sự là ELF hơi bị ''ấn tượng'' bạn đó...!

bạn biết Admin là ai àh? Bạn là bạn của Admin ở đây hả? Đáng lẽ cái 4rum này nó thành nhà hoang rồi, chỉ sau vụ các anh Suju đến VN và xảy ra sự kiện quỳlạy, hay treo cờ Hàn ngày quốc khánh thì người ta mới vào đây mà chửi bộ phận tha hoá đó đấy.

Trích dẫn :
Còn mấy bạn bên lichsuVietnam thì nói rằng chúng tôi là lũ phản nc vì mê mấy cái loại mà đã từng chém giết tổ tiên mình...blad blad...! Rất ''cảm ơn'' các bạn đã cho chúng tôi thấy rằng các bạn rất ''yêu nc'' trong khi phần đông các bạn lại rất thần tượng mấy ca sĩ người ''Anh,Mỹ''.... Haizzz.......đời nó là thế mà..sao tránh đc chứ.Thế nên chỉ khổ thân các bạn thôi, đã là j đâu mà vỗ ngực vs cái giải 3 sử thành phố thế ko biết nữa! Aigu...tội ngiệp quá!

Cái luận điểm này nó na ná như cái đoạn thứ 4 sao ko cho vào cùng :)). Mệt tổ chản vs bạn, nói thêm ứ chịu rồi kẻo vào cãi cùn nữa. Ve lại mà coi nhé!

Trích dẫn :
Oài...nếu chỉ có như thế thì ELF chúng tôi cũng ko nói ra làm j.Nhưng các bạn có dừng lại ở đó đâu, các bạn còn cài người vào nội bộ mod và admin của các 4rum để moi n~ news quan trọng.Rồi thì đăng kí tham gia 4rum rồi comment rất chi là nhiệt tình vs n~ nội dung vô cùng ''có văn hóa'' và luôn xoay quanh vấn đề tiền bạc để Admin và mod phải mang tiếng là lũ lừa đảo......Đời nó khốn nạn thật.....cạnh khóe nhau hết sức hết lời. Mà tôi muốn hỏi các bạn làm như thế để đc cái j vậy? Hay chỉ để chứng tỏ các bạn là những ng ''có văn hóa'' và ''vô cùng yêu nc''? nếu thế thì chúc mừng, các bạn làm đc rồi đó!!!

lại nữa, vui lòng ve lại đoạn thứ 2 giùm. Bạn này lập luận rời rạc và lộn xộn quá, thầy ko cho 5 đ đâu

Trích dẫn :
Nhưng thế đã hết đâu khi các bạn còn post bài rồi nói SJ thẩm mĩ silicon nữa.! Ko còn j hơn sao mà phải lôi cái đó ra hả mấy bạn? Kiếm đc vài cái ảnh ngày trc lôi ra so vs bây h rồi kết luận silicon trong khi n~ cơ bản nhất trên khuôn mặt vẫn là 1 và n~ tấm ảnh ko khác nhau là bao. Tôi biết 1 phần trong các bạn là són, rất ư là mê 9 trỵ chân dài đến nách, phẫu thuật tới rốn. Cả châu Á công nhận 9 trỵ của các bạn silicon mà các bạn còn phủ nhận rồi nói Sj như thế sao? Các bạn ngày càng dỗi hơi nhỉ, còn hơn cả những Anti girl. Thật tự hào về con trai nước mình!!

Bạn càng loài ra cái ngu vl thuộc tập tính của Ẹo. Bạn tìm ra xem có ai bủa là các ộp pa các bạn silicon ko nhé? Hay bị ám ảnh bởi silicon rồi nhỉ? Chửi người ta nhiều quá rồi bây h có mà bị ám ảnh vs silicon thì khuyên bạn cùng vs các trỵ em bạn ai giàu thì đi tu sửa lại sớm, còn ai ko đủ đk thì save đến khi nào đủ thì đi, nhưng nhớ đừng có sẵn sàng vẫy vẫy khách giữa đường như cái em gì đó bị Vietbao đăng lên nhé! Tội cho bạn quá, bạn hình dung hằng ngày có 100 ID ảo là cả 1 giới trẻ VN, và bây h bạn tưởng tượng ra dòng họ AFS cả trong nước và nước ngoài của bạn là cả châu Á àh? Bạn mới ở trển về sao? Tôi chỉ cho bạn 1 cách đơn giản nhé, bạn về và bạn choi ba hay mẹ của bạn biết về S9, xong rồi bạn kể tất cả các "tội lỗi ác đến mức ko còn tha thứ" đc nữa vs bố mẹ bạn hay anh bạn xem họ có thành AFS ko nhé! Mỗi gia đình có 1 em AFS, trong khi các thành viên khác trong gia đình đó thì bt vậy mà bạn cười khẩy là cả châu Á. Cái này tôi tin hỏi đứa lớp 2 nó biết AFS và châu Á hợp lại, bên nào đông hơn đấy

Ồ, thì ra tui đoán ko sai nhỉ, bạn bị ám ảnh silicon rồi, cái câu sau bạn rõ type có chữ silicon rồi kìa, ko thể nào là tui chưa lau kính =)). Đã vậy mà còn bảo là ko ganh tỵ! Và cũng nói thật ra luôn là chúng tôi cảm thấy thật tự hào về con gái VN - các bạn Vẹo tha hoá thế này. Ko quơ đũa cả nắm như bạn, vì con gái VN tốt còn dư đấy
.

Trích dẫn :
Chúng tôi thừa nhận chúng tôi Anti S9 nhưng các bạn mở mắt ra 1 chút coi 9 trỵ trc kia và bây h của mấy bạn có thật sự giống nhau ko? Các bạn nói chúng tôi ghen tị vs S9 của các bạn ư? Xin lỗi nhá, chúng tôi ko việc j phải thế, ghen tị vs sắc đẹp silicon ah????. Nếu 9 trỵ của mấy bạn đc 1 chút như Wgs về mặt lễ phép hay khiêm tốn thì ELF chúng tôi ko dỗi hơi mà anti các trỵ ấy đâu, hiểu chứ??? Ngay cả SJ và DB còn nói thik Wgs hơn dù ko cùng nhà thì làm sao ELF chúng tôi và Cass có thể thik S9 của các bạn đc.....Haizzzz......sự đời thật là.....

Con gái làm đẹp là xấu hả bạn? Vậy những ai vào thẩm mỹ viện cứ phải trốn chui trốn nhũi, bịt khăn trùm kín mít nếu ko là Xã Hội phê phán và đánh giá là thứ ko đạo đức hả? Bạn ở Hàn hay bạn là hàng xóm của họ hay sao mà biết họ cư xử ko lễ phép? Tất cả ~ gì bạn biết chỉ là qua lời kể. Ngày xưa thì người ta truyền miệng nhau và có câu là "trăm nghe ko = mắt thấy". Ngày nay thì tiến bộ vượt bật, chỉ 1 cái click chuột là tuyên truyền qua cả nước ngoài, so vs xưa thì cái nào dễ phổ biến đến nhìêu nhười khỏi hỏi ai cũng biết rồi nhưng mà câu "trăm nghe ko = mắt thấy" đứa nào nói sai coi như nó não phẳng. Các ộp pa của các bạn thích ai là quyền của họ, bộ họ ko thích nhóm này - nhóm kia thì cái nhóm mà họ ko thích là xấu xa trong mắt các bạn hả? Thế mới nói bọn tha hoá bây h cái gì nó cũng có tư tưởng sống và làm việc theo tiếng gọi mang tên TRAI :))

Mấy cái chốt lại khỏi đọc, óc còn biết động để hiểu. Bạn nói là bạn ko quay lại nhưng tôi chắc bạn sẽ đọc đc bài này của tôi đấy! Chào thân ái và quyết thắng

Được sửa bởi Want Ya ngày Mon Jun 07, 2010 6:23 pm; sửa lần 2.
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 6:10 pm

Chắc nó đang phê đấy bác ạ.
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 7:43 pm

Trích dẫn :
yêu lũ nước ngoài là bọn phản bội quốc gia, mê trai Hàn Quốc cũng là lũ phản nước.

tìm giùm câu nào bảo yêu nước ngoài là phàn quốc cái, ko biết thì đừng có nguy hiểm...

Trích dẫn :
Cả châu Á công nhận 9 trỵ của các bạn silicon mà các bạn còn phủ nhận rồi nói Sj như thế sao

cho xin cái link gốc bảo cả châu á gọi 9 đứa tụi nó phẫu thuật nào....
ko có cũng đừng có tỏ ra nguy hiểm,...
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 7:48 pm

^ Câu trên em ấy lấy ở đâu ấy nhỉ, ko ai nói thế cả, mà phản quốc là cái hành động treo cờ Hàn vào ngày quốc khánh của tổ quốc, rồi quỳ xin lỗi các thým, sẵn sàng cầm súng bắn lại đồng bào, cầm dao giết chết bố mẹ của VẸO.
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 7:49 pm

Forum tụi mình nhẹ nhàng tí thôi ,
kẻo chúng bỏ trốn hết mình chửi với ai ?
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 7:50 pm

có ai bảo các em ấy mê trai ngoại là phản quốc đâu, các em ấy tự bảo thế mà... chắc là trốn mịe rồi... xoáy đẹp thế chui vào cho nhục cái mặt ra à...
thanhvan145

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 9:31 pm

mấy con điên đ' hiêu lấy đâu ra ý nghĩ nghe nhạc ngoại là phản quốc rồi nhai đi nhai lại nguỵ biện cho việc treo cờ HQ vào ngày quốc khánh, mẹ bọn điên =))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyMon Jun 07, 2010 9:33 pm

Đến viết cũng không nên hồn. Bài này copy gần y chang từ SJ13

http://sj13vn.com/showthread.php?t=13221

Trích dẫn :
Thật sự ELF chúng tôi chẳng hiểu nổi đầu óc các bạn nữa.Các bạn ngoạc mồm ra phán 1 câu rất xanh rờn rằng: yêu lũ nước ngoài là bọn phản bội quốc gia, mê trai Hàn Quốc cũng là lũ phản nước....! Thế cho tôi hỏi đầu óc các bạn toàn bã đậu ah???

Thật sự tôi chẳng hiểu nổi đầu óc bọn Vẹo các bạn nữa. Các bạn đi war với lichsuvn xong, bị người ta chỉ trích về lòng tự tôn dân tộc của các bạn. Về đây các bạn kết luận lại về cuộc war với lichsuvn bằng cách bịa ra 1 câu nói xanh rờn không có thật của người ta: yêu lũ nước ngoài là bọn phản bội quốc gia, mê trai Hàn Quốc cũng là lũ phản nước. Ai là người nói câu đấy thế bạn ? Bạn chụp hình lại cái topic có lời nói ấy xem nào ? Hay nó chỉ có ở các forum của chính các bạn tự nói ra ?
Vậy cho tôi hỏi đầu óc các bạn toàn là bã đậu à ??

Trích dẫn :

Bạn nói câu trên chứng tỏ đầu óc bạn kém hơn chúng tôi. Các bạn nhìn lại chúng tôi xem chúng tôi có phê phán các bạn khi các bạn la hét vì gặp thần tượng không ? Chúng tôi chỉ phê phán về cái đầu óc bã đậu của các bạn, không biết phân biệt đúng sai, treo cờ Hàn vào ngày Quốc khánh và 1 số việc linh tinh khác nữa.

Trích dẫn :
Các bạn còn dỗi hơi đến mức lập hẳn 1 4rum Anti K-pop này rồi tham ra vào để thể hiện ''cảm xúc'' vs n~ j thuộc về Kpop !

Các bạn Vẹo quá rỗi hơi nên không thèm tìm hiểu lịch sử forum này. Ai bảo bạn chúng tôi lập ra forum này hả ? Forum có từ lâu rồi bạn ạ. Và forum này toàn anti Ẹo + AFS chứ chúng tôi có anti các ban nhạc khác đâu

Trích dẫn :
Còn mấy bạn bên lichsuVietnam thì nói rằng chúng tôi là lũ phản nc vì mê mấy cái loại mà đã từng chém giết tổ tiên mình...blad blad

Đấy, nói các bạn Vẹo đầu óc bã đậu không sai mà. Tôi đã theo dõi đầy đủ lần war giữa SJ13VN với Lichsuvn. Các anh Lichsuvn chỉ nói cho các bạn biết rằng Hàn Quốc đã từng đem quân sang đánh Việt Nam chứ các anh ấy không hề nói các bạn phản quốc khi yêu những người từ 1 dân tộc đã từng xâm chiếm Việt Nam. Toàn là các bạn tự bịa đặt ra. Các bạn thật là giỏi bịa chuyện.

Trích dẫn :
Rồi thì đăng kí tham gia 4rum rồi comment rất chi là nhiệt tình vs n~ nội dung vô cùng ''có văn hóa'' và luôn xoay quanh vấn đề tiền bạc để Admin và mod phải mang tiếng là lũ lừa đảo

Cụ thể là ai hả bạn ? Tuy không theo dõi SJ13 đều đặn nhưng trong thời gian online bên đấy tôi chưa thấy topic nào đá xoáy các bạn về vấn đề tiền bạc cả. Và tôi cũng chẳng rỗi hơi đâu đi quan tâm đến vấn đề đó. Bạn ăn nói cho cẩn thận. Đoạn văn trên bạn lấy từ 1 topic bên SJ13VN, nếu post ở forum đó thì không sao vì có thể có những chuyện đó thật mà tôi không biết, nhưng khi bạn post ở SJ13 thì các bạn chỉ nói chung chung, chưa biết thủ phạm là ai. Còn khi bạn dám mang đoạn văn đó sang bên forum này thì có khác gì bạn nói chúng tôi chính là thủ phạm ? Bọn tôi không thèm làm cái trò hèn hạ đó đâu.

Trích dẫn :

Nhưng thế đã hết đâu khi các bạn còn post bài rồi nói S9 thẩm mĩ silicon nữa.! Ko còn gì hơn sao mà phải lôi cái đó ra hả mấy bạn? Kiếm đc vài cái ảnh ngày trc lôi ra so với bây giờ rồi kết luận silicon trong khi những nét cơ bản nhất trên khuôn mặt vẫn là 1 và những tấm ảnh ko khác nhau là bao. Tôi biết 1 phần trong các bạn là Ăn Fân Sone, rất ư là mê các anh "xinh gái". Cả châu Á công nhận 13 thím của các bạn silicon mà các bạn còn phủ nhận rồi nói S9 như thế sao? Các bạn ngày càng dỗi hơi nhỉ, còn hơn cả những "Són". Thật tự hào về con gái nước mình!!

Trả lời bằng cách chỉnh sửa bài của bạn đôi chút. Vì bạn nói chẳng có chứng cớ gì nên tôi cũng không cần mất công tranh luận sâu vào vấn đề

Trích dẫn :
Các bạn nói chúng tôi ghen tị vs S9 của các bạn ư? Xin lỗi nhá, chúng tôi ko việc j phải thế, ghen tị vs sắc đẹp silicon ah?

Hà hà, xin mời bạn vào thử mấy topic này nhé, đây toàn là những Anti fan S9, họ tự nhận họ xinh đẹp hơn S9 nên không thèm ghen tỵ với S9 về sắc đẹp này:
http://antiafs.forumvi.net/forum-f15/topic-t636.htm
http://antiafs.forumvi.net/forum-f15/topic-t393.htm

Và trích lời 1 bạn nữ bên forum Anti AFS:
Trích dẫn :
Tao tự biết tao xấu nhưng tao không đi ghen tỵ với những người xinh đẹp hơn tao như cái lũ chúng mày. Cho nên tuy tao xấu mà mọi người vẫn tôn trọng tao. Còn chúng mày với cái tính ghen ghét đó thì chỉ làm cho người ta khinh bỉ mà thôi
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyTue Jun 08, 2010 9:19 am

khà khà,lại thêm 1 con vẹo bị hoang tưởng,90% dân số hâm mộ suju cơ đấy :))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyTue Jun 08, 2010 12:05 pm

Bọn này đã hỗn láo với các anh Lichsuvn thì chớ, giờ lại dựng chuyện các anh ấy nói láo. Càng ngày càng ghét. Cái ổ SJ13 là ổ AFS quả không sai.
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyTue Jun 08, 2010 2:47 pm

Trích dẫn :

Nói S9 chân dài là đủ biết bạn này thuộc loại kiến thức còi rồi Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! Taunt

Nói mãi rồi , băng chứng S9 pttm thì ko có , sj cũng ko có (theo các bạn elf), toàn thủ dâm với nhau ở cái chuồng chó rồi mang ra ngoài Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! Dance2 , xem ra các bạn vẫn ko tiến bộ đc Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! Dance2

xem hộ ai dỗi hơi , 4r này anti Kpop nhưng cũng ko đông = cái ổ afs mà , 19k thành viên ảo cơ mà Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! Swoon

À , còn việc chê con gái VN , xin lỗi nhưng đừng bắt mình tôn trọng ẹo ( trích lời Hanjoon Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! Biggrin ) , còn những bạn gái ko anti SNSD ( thậm chí còn là Sone ) , thì tôi rất coi trọng Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! Yes3
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyTue Jun 08, 2010 8:57 pm

đừng nghe những gì VẸO nói, hãy nhìn những gì VẸO làm lol! (sửa lời bác Nguyễn Văn Thiệu chút) :D
dream_hug

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 12:15 pm

Trích dẫn :
Trích dẫn :
đến pây jờ t mới pít lũ anti nó hk pít xuy nghĩ đến như zẹy ... thỳ ra chĩ zỳ yu nước àk ... cứ tưỡng pị pại não mất ròu chứ ..!!?~ ... níu các pạn anti SJ chĩ zỳ họ là người Hàn thỳ đúng là các pạn pị thĩu năng ... x.lỗi các pạn nhakz ... mún chữi tụx thỳ mìh chữi tụx ... mún j` mìh cũm nói đượx cã ... pỡi zỳ pên ngoài mìh cũm âu fãi ngoan hiền j` ... thần tượng người Hàn thỳ có sao âu chứ ... tốt thì hâm mộ thôu ... các pạn xem các clip cũa SJ cũm thấy họ hát zà nhãi mòa ... V-Pop thỳ pao jờ mới = người taz chứ ... thử xem lại ihz ... 1 số zừa nổi tiếng thì đã tạo scd ... jống như 9 pà Sôi zẹy ... công nhận là xik đéy nhưn âu có công nhận mý pã hát hey ... chĩ jõi khoe ... !! .. Mìh nói ít thỳ các pạn hĩu nhìu ... chắx sẽ hk làm lung ley đượx công ziệc anti K.Pop cũa 4rum nài ...!! ... Chĩ nói thôu .. hk mún đọx cũm hk sao ..!!
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 12:22 pm

dream_hug đã viết:
Trích dẫn :
Trích dẫn :
đến pây jờ t mới pít lũ anti nó hk pít xuy nghĩ đến như zẹy ... thỳ ra chĩ zỳ yu nước àk ... cứ tưỡng pị pại não mất ròu chứ ..!!?~ ... níu các pạn anti SJ chĩ zỳ họ là người Hàn thỳ đúng là các pạn pị thĩu năng ... x.lỗi các pạn nhakz ... mún chữi tụx thỳ mìh chữi tụx ... mún j` mìh cũm nói đượx cã ... pỡi zỳ pên ngoài mìh cũm âu fãi ngoan hiền j` ... thần tượng người Hàn thỳ có sao âu chứ ... tốt thì hâm mộ thôu ... các pạn xem các clip cũa SJ cũm thấy họ hát zà nhãi mòa ... V-Pop thỳ pao jờ mới = người taz chứ ... thử xem lại ihz ... 1 số zừa nổi tiếng thì đã tạo scd ... jống như 9 pà Sôi zẹy ... công nhận là xik đéy nhưn âu có công nhận mý pã hát hey ... chĩ jõi khoe ... !! .. Mìh nói ít thỳ các pạn hĩu nhìu ... chắx sẽ hk làm lung ley đượx công ziệc anti K.Pop cũa 4rum nài ...!! ... Chĩ nói thôu .. hk mún đọx cũm hk sao ..!!

Tiếng Việt ?
dream_hug

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 12:31 pm

***????*** ... chẵn lẽ pạn k hĩu ngôn ngữ nài àk ... teen đều chấp nhựn ... :)
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 12:36 pm

dream_hug đã viết:
***????*** ... chẵn lẽ pạn k hĩu ngôn ngữ nài àk ... teen đều chấp nhựn ... :)

Chả hiểu chi sất , viết Unikey hoặc VietKey lại đàng hoàng xem nào.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 12:46 pm

lại thêm con ngon Vẹo ngu No.2, nhưng chưa chắc, con này và con hôm qua ko bik con mới này nó có giành đc no.1 từ con hôm qua ko.
Đề nghị học tiếng Việt trước khi sủa tiếng TRÓ
dream_hug

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 12:50 pm

Want Ya .... zẹy là sao ...!! ... chơi j` chơi chữi .. mún sủa tiếng TRÓ .. thỳ phải học tiếng TRÓ chứ học TV là j` ...!! =]]
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 1:15 pm

dream_hug đã viết:
Want Ya .... zẹy là sao ...!! ... chơi j` chơi chữi .. mún sủa tiếng TRÓ .. thỳ phải học tiếng TRÓ chứ học TV là j` ...!! =]]

biết đi trc khi biết chạy. Bt ai sinh ra cũng có bố mẹ và đc công nhận là con người và đương nhiên đc đi học tiếng Việt Nhưng sau này mún tha hoá tớ cỡ TRÓ và sủa ra tiếng TRÓ thì cần bồi dưỡng thêm. Vậy là ko phải học tiếng Việt trước khi sủa tiếng TRÓ sao =))
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 2:08 pm

bo' tay ma^'y ca'i na`y

TeenCode được chỉnh sửa từ bộ mã VIQR của Unikey

có được coi là đạo ko nhỉ
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 2:12 pm

Tu.i no' dda.o la.i ddo' ba'c a` .
Chi?nh la.i tha`nh VIQR thi` ra nhu+ the^' na`y dda^y.

Đó , thấy chưa.
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 3:29 pm

Ho'a ra Teencode cu~ng ko kho' vie^'t la('m nhi?
dream_hug

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 6:07 pm

Want Ya đã viết:
dream_hug đã viết:

biết đi trc khi biết chạy. Bt ai sinh ra cũng có bố mẹ và đc công nhận là con người và đương nhiên đc đi học tiếng Việt Nhưng sau này mún tha hoá tớ cỡ TRÓ và sủa ra tiếng TRÓ thì cần bồi dưỡng thêm. Vậy là ko phải học tiếng Việt trước khi sủa tiếng TRÓ sao =))

Pạn thông minh qá ... vậy pạn nghĩ tiếng TRÓ nó cao hưn TV àk ... pạn đặt tiếng TRÓ lên trên TV thì pạn tôn trọng TV qá nhỉ ... chẵn = tiếng cũa con TRÓ .. =]] .. zẹy là k yu nước ngazk .. mà nài ... pạn có phải pạn pè j` của con đóz hk ... sao thương tiếng TRÓ zẹy ... hey đễ mìh tìm 1 nơi dạy tiếng TRÓ cấp tốc học cho giõi để nói chiện zới pạn choz zễ ... =]]
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 6:16 pm

Trích dẫn :
Want Ya .... zẹy là sao
Pạn thông minh qá ... vậy pạn nghĩ tiếng TRÓ nó cao hưn TV àk ... pạn đặt tiếng TRÓ lên trên TV thì pạn tôn trọng TV qá nhỉ ... chẵn = tiếng cũa con TRÓ .. =]] .. zẹy là k yu nước ngazk .. mà nài ... pạn có phải pạn pè j` của con đóz hk ... sao thương tiếng TRÓ zẹy ... hey đễ mìh tìm 1 nơi dạy tiếng TRÓ cấp tốc học cho giõi để nói chiện zới pạn choz zễ ... =]]

Mình đâu nói tiếng TRÓ nó cao hơn TV đâu, ý mình đại loại là nếu bạn nào sủa tiếng TRÓ suốt ngày mún cho người khác hỉu ~ gì mình sủa thì nên học kỹ và ko bị hấp diêm TV, đại loại là căn bản, cái nền tảng ý chứ ko ai hiểu mà cứ gông cổ sủa mãi ức lắm bạn àh, cũng giống như mún xưng Thị Nở thì trước tiên phải xấu như Chung Vô Diệm thì người ta mới tin là Thị Nở =)). Bạn cứ tìm nhé, chúc bạn tìm đc 1 con TRÓ dạy tốt :lol:
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 6:17 pm

^địt địt lại thêm 1 con chó sủa bậy,bọn elf quy tụ toàn cá nhân vãi lồn
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 6:19 pm

dream_hug đã viết:
Want Ya đã viết:
dream_hug đã viết:

...
Lại là tiếng ...
dream_hug

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 6:26 pm

Chung_nazi đã viết:

àk ... lại 1 thèn điên xuất hiện .. =]] ... ELF đều là chó àk ... sủa pậy àk ... zẹy nhữn anti như mấy lũ nói tụx .. vô văn hóa như ông là người àk .. hey là con chó ngoan ... =]] ... cái 4rum nài cũm 2` thật đéy ... zui ghia .. anti chĩ pít chữi .. chữi ... zà nói tục .. còn fan chân chíh thì lại pị chữi .. ức chế chữi lại thì pị coi là sũa pậy ... mấy người hâm mộ V-Pop .. ukie .. t xin nói rõ là chưa pao jờ E.L.F nói rằng gézz nhạx Việt ... mòa chĩ cảm thấy nhạc Việt pây jờ thật sự k sáh = các nước kháx ... nói thẳng là Hàn !!~ .. nếu coi là sủa pậy mà các pạn đọc vẫn hĩu thì mới là hey ... E.L.F chĩ là chó .. và tham ja 4rum nài ... cùng với 1 loài nữa .. mòa hĩu tiếng nhau thì cũng là chó thôu ... hõi thèn nhóc lớp 1 còn pít ... chĩ có chó mới hĩu tiếng chó phãi hk ...?? .. Chữi cho lắm vào .. chữi ai ai ngờ chữi mình .. kaka .. có ngu hk chứ ...!!?~
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 6:27 pm

^ mình xin bạn vào đây phản biện thì dùng Tiếng Việt thuần đi - xì tin - xì tai gì đâu
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 6:32 pm

dream_hug đã viết:
Chung_nazi đã viết:

àk ... lại 1 thèn điên xuất hiện .. =]] ... ELF đều là chó àk ... sủa pậy àk ... zẹy nhữn anti như mấy lũ nói tụx .. vô văn hóa như ông là người àk .. hey là con chó ngoan ... =]] ... cái 4rum nài cũm 2` thật đéy ... zui ghia .. anti chĩ pít chữi .. chữi ... zà nói tục .. còn fan chân chíh thì lại pị chữi .. ức chế chữi lại thì pị coi là sũa pậy ... mấy người hâm mộ V-Pop .. ukie .. t xin nói rõ là chưa pao jờ E.L.F nói rằng gézz nhạx Việt ... mòa chĩ cảm thấy nhạc Việt pây jờ thật sự k sáh = các nước kháx ... nói thẳng là Hàn !!~ .. nếu coi là sủa pậy mà các pạn đọc vẫn hĩu thì mới là hey ... E.L.F chĩ là chó .. và tham ja 4rum nài ... cùng với 1 loài nữa .. mòa hĩu tiếng nhau thì cũng là chó thôu ... hõi thèn nhóc lớp 1 còn pít ... chĩ có chó mới hĩu tiếng chó phãi hk ...?? .. Chữi cho lắm vào .. chữi ai ai ngờ chữi mình .. kaka .. có ngu hk chứ ...!!?~

Quanh co cũng như thế thôi sao ?
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 6:37 pm

Trích dẫn :

Bạn lấy cái gì để nói ở đây toàn fan V-Pop? Cũng phải thôi, trong mắt các bạn thì VN rất rẻ rách và làm sao sánh bằng Hàn nhỉ? Anti ở đây ko chỉ biết chửi, biết nói tục nhưng mà ít ra có cái người ta mới chửi, chẳng hạn như bạn là 1 vd để chửi đấy =)), và ko đặt điều ko có mà chửi lũ TRÓ bạn àh. Những thông tin chửi những loài như bạn níu bạn kiên nhẫn xem các 2pic bạn có thể kiểm chứng nó kp phải chúng tôi dám khẳng định mà đích thị là đều đc chụp từ 4rum hay đăng lên báo đấy bạn :))
Ồ, thêm 1 con Vẹo nói nhạc Việt thua Hàn. Tới đây thì chỉ bik ngồi cười ~ người thông não ko thành công. Okey, nhạc Việt thua nhạc Hàn bạn àh, và mong là bạn và các bạn của bạn đã chê như thế cũng đừng nghe mà làm dơ jáy nhạc Vịêt nha bạn!
Tôi tự hào vì nền âm nhạc VN đó bạn, những tác phẩm đi vào lòng người, viết về người lính, bộ đội và chiến tranh ác liệt mà thua ~gì bạn đc nghe từ Hàn bây h sao? Tình ca do nhạc sĩ nước ta sáng tác nó còn ý nghĩa gấp trăm lần ~ gì bạn đang nghe từ ~ người nói # ngôn ngữ bạn kìa. Tôi ko nói nghe nhạc ngoại là xấu, hay là chê dở nhưng ít ra đã là người VN rồi hãy làm sao cho người khác thấy mình ko hổ thẹn khi sinh ra ở VN bạn à!
Nảy h bạn nc ko tục tĩu cho lắm nhưng cũng chính bạn tự chửi bạn 1 phần rồi đấy

Được sửa bởi Want Ya ngày Wed Jun 09, 2010 6:42 pm; sửa lần 1.
dream_hug

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 6:40 pm

Bơ tớ đi =)) đã viết:
^ mình xin bạn vào đây phản biện thì dùng Tiếng Việt thuần đi - xì tin - xì tai gì đâu

ừm .. xin lỗi .. tại mình quen .. ^^
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 7:35 pm

Đi an naa cotéc sì ten, một phong cách sì ten của các bạn ấy mà =]]
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 7:44 pm

Trích dẫn :
ELF đều là chó àk

Ẹo đều là chó hết cháu ạ. Chú thấy cháu chưa đủ tư cách để xưng là ELF đâu. Cháu đang làm bẩn cái từ đó đấy
xì trum leng keng

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 8:24 pm

Theo mình thì nghe nhạc chủ yếu là thưởng thức giọng ca của các ca sĩ mà ^^ các bạn cần gì quan tâm đến đời tư của họ làm gì ^^ các bạn thấy hay thì nghe,còn không thì thôi phải không nè :D dù gì họ cũng chỉ là những ca sĩ nước ngoài thôi mà,còn các bạn đều là người Việt mà tại sao lại chửi bới nhau vì các nhóm nhạc này,ý kiến riêng của mình thôi,có gì xin thứ lỗi ^^
dream_hug

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 8:25 pm

không hĩu tại sao từ nãi jờ mìh cố nói mòa chẵn ai chịu hĩu cã ...!!
thực sự hk phãi mìh chê nhạc V ... ~ ca khúc V ngài trước đúng là tác phẩm làm nền âm nhạc VN phát triển .. nhưn pạn thử nhìn lại pây jờ .. ~ ca sỹ V ... thường đạo nhạc NN ... hk phải sai hey cái j` to lớn nhưn điều đó làm VN thua kém các nước khác .. t cũng yu VN .. vì t là người VN .. tự hào vì điều đó ... chỉ vậy thôu .. yu VN chắc hk cần phải chê pai âm nhạc của NN mòa chỉ cần thưởng thức âm nhạc và nhận xét để nền âm nhạc V thêm phát triển ... chứ hk phải ý nói VN tệ hại hey j` khác ..!!
máu lồn SuJu ...!!
t không nghĩ mìh sẽ làm pẩn ELFs ... mà t đang nghĩ pạn đang làm pẩn V-P .. những người pạn hâm mộ ..!! T không mún đôi co với các pạn ... t thực sự phục khi các pạn yu nước như vậy và hk mún pạn coi thường ELF ... có lẽ t nói qá nhìu nên pạn nghĩ t làm pẩn ELF ..!! .. Nếu zẹy thật tìh sr ..!!
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 8:27 pm

^ mình nói các E.L.F fan Suju hay gì gì đó - còn quan tâm chúng nó thì vào sori mà trial đi T^T ngồi đây mà cãi . AntiFan cm bên mình gần 4000cmt rồi T^T
Việc cần làm của fan thì ko làm ;";
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 8:30 pm

SS501 no.1 lun đi. Để E.L.F hỉu mình đã làm ji` mah ng` ta anti ru`i cmt nhi`u như thế.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 8:33 pm

Thým Hà No.1 =]]
Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! 00234
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 8:45 pm

snowdrop : E.L.F làm mà chúng nó hứng àh ;"; . Đây là năm cuối cùng của chúng nó ;"; . SS501 tg lại còn 1 con đường .... * nghe bạn nói mình buồn lắm nhé :(( *
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 8:54 pm

Nói chung là tại SM tung album wa' sớm nên mới như thế. Mah SJ thua SS501 thì...Bản thân mình chả thix SS501.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 9:01 pm

snowdrop :năm sau là hai người đi quân sự . Tung Album sớm và làm tour sớm vì SM muốn moi hết những gì có thể moi từ chúng nó .... mình chả muốn nói thêm - lại mất hòa khí ... nhưng bạn làm ơn đừng nói thế nữa . Tụi nó làm nghệ sĩ cũng vì miếng cơm manh áo và cũng vì ước mơ ấp ủ từ bé - chẳng lẽ những cố gắng của chúng nó gần 10 trời thì 2 -3 chiếc cup MB là cao lắm hay sao ... Chẳng lẽ công sức 4 năm trời của cả FC chĩ quan tâm về SJ lại bị đánh đồng vs những việc làm nông nổi - ngủ xuẩn nhất thời của các fan bốc đồng khác hay sao ..... thân
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 9:13 pm

Mình có bik về những chuyện đó trc đây. Mah cho dù có no1 tuần này thì tuần sau cũng gần như là ko thể. Muh sao E.L.F đông mah điểm MB của SJ thấp hơn SNSD
Nhìn tụi E.L.F VN chửi Yoong trong TW của Hae mah ghét. Hae có hỉu ji` đâu.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 9:25 pm

Hae ko quan tâm những dòng đó . Nó chỉ quan tâm những Fan thật quan tâm đến nó => .
Soribada các tuần tr'c fan đổ đi mua album ._." ko lo trial ... + thêm nhiều cm . Giờ thì Trial khí thế .
Member đang xin admin mở đợt Order ;"; .
Riết chứ mình cũng nản .__." người cắm cúi nghe mà ngán ngược người thì ngồi phá ;"; . Tổng doanh số album thì cao nhất - nhưng doanh số tuần này thì thấp ;";
Hời Oh mình cũng trial =)) hồi đấy ngán quá gọi Oh là Ổi =)) Giờ gọi Bonamana là Chuối =)) => ngán cả hai =))
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 9:30 pm

Thua điểm album đến 6000. Kiểu này cũng khó. 13 tuần no1 còn wa' xa vời. Còn nhỏ nên ko có CMND => ko trial dc.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 9:31 pm

^ mình mua music card luôn . Soribada giờ ko cho đăng ký rồi T^T . Đang hỏi FC có cần donation ko , kéo điểm album .__."
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! EmptyWed Jun 09, 2010 9:33 pm

Music card là ji` Sr mình ko hỉu. Donation như thế nào. Mah bạn có mua album ko dzậy ???
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!   Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!! Empty

Bạn là Anti SJ??? Vậy mời bạn!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» Cấm AFS hay Sone Click vào nhá ! Coi chừng cả hai tức hộc máu nhá ! Video Clip Anti AFS + Anti Sone đầu tiên !
» Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?
» Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !