Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả

Go down 
thích ăn nho =))
I am Superman...
thanhvan145
hjhjhjhjhj
sofunny
Nozomi Sasaki
ngaloveme
Thím Hà
eunhae_13
[Rapppappa] Torigoya
Chung_nazi
Tatsumaru
*lười*
Sempai !
Fro
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Các bạn có đồng ý tha thứ cho Fro k?
Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 Vote_lcap46%Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 Vote_rcap
 46% [ 16 ]
Không
Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 Vote_lcap54%Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 Vote_rcap
 54% [ 19 ]
Tổng số bầu chọn : 35

Tác giảThông điệp
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:00 pm

Cu Fro đang onl hả, vào đọc và ngẫm đi cu. Anh cũng muốn mày với zyn hòa hợp, nhưng nó thế rồi thì chả còn cái đéo gì mà phải vấn vương lụy tình nữa đâu, cho nó ra đi đi, cho nó ra đi để cho 1 nửa đích thực của mày đến với mày. Anh nghi bé đấy là candy lắm đó ;;)
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:14 pm

^ có út r`.. cười =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:16 pm

^ Sao hả bé? Ko hiểu bé nói gì :)
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:17 pm

^ 4rum mình có út rồi :">
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:17 pm

Cưa candy cái con khỉ.hết foliss rồi lại candy.có j đâu.xin Y!M làm qen thôi mà :-<
z nó tôn trọng e mà, có điều đụng đến khoản này thì ngược lại.mà mọi ng đừng nghĩ xấu cũng đừng chửi z quá, z tốt mà, có điều mọi người chưa nhìn thấy thôi.nó vào đọc được thì lôi thôi rách việc.Fro xl thay mọi người nha.
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:18 pm

à mà fang ferry là đứa nào thé?Cứ đổi tên liên tục chẳng biết ai mà lần.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:20 pm

^ Nó thấy chú ko đả động gì rồi sao nó vẫn chửi chú, nếu chửi thì bọn anh mới là người bị nó chửi mới đúng. Nó tôn trọng chú thì nó đã ko chửi chú.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:21 pm

Fang • Jerry đã viết:
^ 4rum mình có út rồi :">
định nói đến bánh đậu tinh yêu hả?

@Fro: là cmouse đó :).
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:23 pm

@Fro: có nói chiện w nhau bao giờ đâu mờ biết :-"
@Nozomi: em ja` r` =)) 97 - 93 = 4 tuổi! OMG!!! =))
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:25 pm

:))=)).cmouse là đứa nào càng k biết hơn.Thoi dù sao cũng hello.
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 EmptySun Jun 13, 2010 10:48 pm

hú le :">
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 5 Empty

Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả
Trang 5 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
 Similar topics
-
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» Anti ELF hay Suju
» tẠj sA0 kÁk b3n lạj Anti sUjU
» [pic] anti lũ SụJụ