Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả

Go down 
thích ăn nho =))
I am Superman...
thanhvan145
hjhjhjhjhj
sofunny
Nozomi Sasaki
ngaloveme
Thím Hà
eunhae_13
[Rapppappa] Torigoya
Chung_nazi
Tatsumaru
*lười*
Sempai !
Fro
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Các bạn có đồng ý tha thứ cho Fro k?
Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 Vote_lcap46%Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 Vote_rcap
 46% [ 16 ]
Không
Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 Vote_lcap54%Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 Vote_rcap
 54% [ 19 ]
Tổng số bầu chọn : 35

Tác giảThông điệp
Fro

Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 06, 2010 2:24 pm

Tưởng mọi người k tham gia diễn đàn nữa.Ai dè vẫn thấy mail gửi đến hòm thư đều đều :D
tình hình có j mới k mọi người?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 06, 2010 2:29 pm

Định tổ chức war giành gái trên này chú à, trên này gái toàn gái xinh, dễ thương ko à ❌x
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 06, 2010 3:59 pm

kết quả ko nhiều hơn, họp hội đồng thông ass Phờ Ro nào =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 06, 2010 4:16 pm

:))...
cười....
vẫn quay trở lại...
không xa nổi sao?
=))
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 11:21 am

15t mà nói chuyện ih hệt 25t
Đồ ôg cụ non...hùi trước còn dạy đời tui nữa mà :))
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 4:27 pm

love_yong đã viết:

Huyền thoại ... Ta Ta Yong.
thanhvan145

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 4:47 pm

em love_yong này chơi toàn font chữ nhức mắt nhỉ =)) fan YG en tơ tây nờ mần à...
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 4:51 pm

thanhvan145 đã viết:
em love_yong này chơi toàn font chữ nhức mắt nhỉ =)) fan YG en tơ tây nờ mần à...

Ban đầu em nhìn nhầm :
love_yong ... Tên nick gì kì thế , sao không đặt là love_young đi.
=> Em này thích Ta Ta Young.
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 6:35 pm

***????*** đã viết:
love_yong đã viết:

Huyền thoại ... Ta Ta Yong.

Hửh ???
@thanhvan145: Her! Màu đẹp mà...có gì mà nhức mắt :P:P
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:02 pm

Ủa sao cái con love_yong này lúc xấu dã man lúc xinh dễ sợ thế nhỉ?Còn j muốn cãi nhau k bạn?:)).Ấy bây giờ k anti Suju nữa, chỉ rep những thằng nào nói đụng đến mình thôi ;;)
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:03 pm

^ em mà anti Suju nữa thì điện thoại hiện tin nhắn =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:04 pm

***????*** đã viết:
thanhvan145 đã viết:

=> Em này thích Ta Ta Young.
TaTa Young hát bài I Believe đó hả em?
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:09 pm

@Fro: Her! tôi chỉ nói thế thôi...chưa đụg chạm hay chửi pạn nhá....nói chuyện thế cũng nghe đc....xấu hay xinh tùy người nhìn nha pạn. :)):))
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:12 pm

@bơ tớ đi:lại đổi tên rồi.ai thế nhỉ?Nhưng mà nói chung là sẽ k nhận đc tin nhắn đâu, sẽ nhận được tin báo từ bạn thân của e hoặc bạn thân của nó :))
@love_yong:ừ tớ biết bạn chưa làm j tớ. Chả biết nói thế nào nữa, nhưng nói chung là zù có xink cũng chẳng thích nối bạn :D. Tớ là tớ ghét thằng chó GD ghê lắm
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:13 pm

bơ tớ đi là bé pò đấy Fro.
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:15 pm

@Fro: Ồhz! thế à? Mình cũng đâu cần pạn thíc mình đâu ! Chán...ai pạn cũng chửi đc...thôi tùy pạn !!!
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:15 pm

fro : Po not Pò ( liếc cái tên ... ) , em có spy àh ;))

Nozomi Sasaki : Nik anh ko phải người ko liên wan em chế rồi nhá ... PO
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:17 pm

^ Em chế đi, Nô zố mì sá sá kì à?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:19 pm

^ ko chế - tự nhiên lôi người không liên quan vào
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:21 pm

@love_yong: Bạn xem lại giùm cái.Tớ hơi bị lịch sự nhé, với phụ nữ hơi bị gá lằng luôn.Thing thoảng ga lăng đến mức ngu ngốc.Tớ chửi bạn hồi nào :-w
ơ thế cuối cùng bơ tao đi là ai? nói rõ ra coi
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:23 pm

fro : p3bo đây T^T bơ tao cái gì T^T . EM ga lăng quá
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyTue Jun 08, 2010 9:25 pm

@Fro: Ờ! tôi đâu nói pạn chửi tôi...ý tôi nói là pạn chửi GD là thằg chó á !!!
À mà thôi...pạn đã gét r` thì pạn mún chửi sao cũng đc...tùy..tôi chỉ nói thế thôi...chứ k có ý gì hết...k mún cãi nhau nữa....mệt!
thanhvan145

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyWed Jun 09, 2010 12:12 pm

ko chế nozomi nhá, em cũng mê nozomi =)) đm, trên mạng có ông làm cái clip có ảnh sasaki lúc bé, so sánh với bây h bố ý bảo là PTTM, mà cái ảnh đấy đã được NSasaki cho lên báo lâu rồi, rồi cuối cũng kết luận 1 câul à japan toàn PTTM, chỉ có hàn là đẹp, bị chửi như chó =))
zynbum

zynbum

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyFri Jun 11, 2010 6:15 pm

Fro đã viết:
Yê.Đã có nhiều người đồng ý tha lỗi cho mình>số người phản đối.Thanks U so so much
t chưa bao giờ bảo tha cho mày /:)
mà bỏ cái kiểu sử dụng ảnh người khác đi.vô duyên vãi cứt
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyFri Jun 11, 2010 8:08 pm

Clgt? z thật à? Sao bỗng dưng nổi cáu loạn xạ thế?H thề, từ hôm đó đến giờ chưa nói đụng đến suju 1 lần nào, chưa nói j đến teukie mà :-o.ảnh người khác?Tùy, h thấy xink thì h để , đối với h z là như thế, thích nói j cũng đc
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyFri Jun 11, 2010 8:09 pm

zynbum đã viết:
Fro đã viết:
Yê.Đã có nhiều người đồng ý tha lỗi cho mình>số người phản đối.Thanks U so so much

bạn này chắc là 1 pé gái??
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyFri Jun 11, 2010 8:56 pm

^ zynbum người thương của Fro.
@Fro: Anh thấy nó nói thế rồi thì em kick ass đi, thật lòng đấy. Con trai mà ủy mị, lụy tình quá sau này ko làm ăn được gì đâu, mà lại càng bị bọn nó khinh nữa.
Ari Doll

Ari Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyFri Jun 11, 2010 9:15 pm

mẹ ơi , hết chửi giờ xin lỗi =)) còn bị chửi là vô duyên vãi cứt =)) hết nói
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyFri Jun 11, 2010 9:49 pm

đề nghị xem film Kiss Ass ngay lập tức, hay vãi lều....
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptyFri Jun 11, 2010 10:03 pm

zynbum đã viết:
Fro đã viết:

Người thương của Fro mà comt thế này sao???
......
Có gì đáng đễ thương chứ...
cười...
zynbum

zynbum

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySat Jun 12, 2010 10:35 pm

không ưa nhau thì nói thế này bình thường. lúc nào cũng dễ thương được đấy/:) khac gì con búp bê chỉ biết cười mắt long lanh mà não rỗng. Xin lỗi để thất vọng r.mình không thế.
vì thế lời xl không có giá trị.
à phim kick ass à. Tốt quá minh được làm nhân vật phản diện rồi.:) clap clap 8->
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySat Jun 12, 2010 10:36 pm

^ Ko nói đến nội dung phim mà nói đến cái tên film thôi.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySat Jun 12, 2010 10:52 pm

^ chuyện riêng hai đứa tốt nhất đừng ai care =]]
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 1:05 am

đm sao z cứ vào đây làm j nữa nhỉ?H có anti nữa đâu mà cứ zô kiểm tra làm chi tổ bực mình :-w
phim kick ass là như thế nào hả mọi người ới
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 10:03 am

"đá mông" chăng :-"
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 10:38 am

co' that Fro vs zynbum la`...ko dey? sao nhu ke thu` the'? noi chuyen ko tinh` cam lam'....
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 10:40 am

Fro thương zynbum :|
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 11:32 am

chep......................
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 3:41 pm

Fro. Kick ass nó dj. Doj còn dài gái còn nhiê`u. Biê?n sâu còn nhiê`u cá. Nó 0 tôn tro.ng mày thì mày cüng câ`n déo fäi lu.y tình vì nó? Mà em candy can câu mày rô`i dâ'y, tiê'i lên thôi.

Fro, kick ass nó đi. Đời còn dài gái còn nhiều. Biển sâu còn nhiều cá. Nó 0 tôn trọng mày thì mày cũng cần đéo gì phải lụy tình vì nó? Mà em candy em ấy cắn câu mày rồi đấy, thích thì nhích thôi cu.

Được sửa bởi Nozomi Sasaki ngày Sun Jun 13, 2010 6:09 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : Edit lại cho dễ đọc)
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 3:46 pm

@Nozomi Sasaki: kick ass là gì?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 3:57 pm

Là dá vào mông â'y. Y' anh là sút më con zyn â'y di. Nó déo coi mình ra gì thì mình cüng déo câ`n fäi tôn trñng, lu.y tình vì nó.

Là đá vào mông ấy. Ý anh là sút mmẹ con zyn ấy đi. Nó đã đéo coi mình ra gì thì mình cũng đéo cần phải tôn trọng nó, lụy tình vì nó.

Được sửa bởi Nozomi Sasaki ngày Sun Jun 13, 2010 6:11 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : Edit lại cho dễ đọc)
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 4:24 pm

đấy là anh còn ko biết Fro thì thế nào, thấy chị í cũng xinh, mà anh toàn xui dại ng ta, nhỡ may kick ass xong rồi, về Fro nhớ quá rồi tự vẫn thì anh đền nhá( nhưng chắc là ko xảy ra đâu)...
Ari Doll

Ari Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 4:26 pm

Sone gái thiếu gì em xinh em đẹp , như Ruby , Jebili , hay siusama bên 4r anti afs đầy girl xing ....phải làm gì lụy cái con Ẹo này nhỉ =)) nhan sắc cũng hạng 3 thôi =))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 4:31 pm

hầy.....................
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 4:36 pm

banh_dau_tinh_yeu đã viết:
đấy là anh còn ko biết Fro thì thế nào, thấy chị í cũng xinh, mà anh toàn xui dại ng ta, nhỡ may kick ass xong rồi, về Fro nhớ quá rồi tự vẫn thì anh đền nhá( nhưng chắc là ko xảy ra đâu)...
Trông a?nh dê'ch xinh = candy. Ma candy cüng là E.F.L dó, em so sánh xem cách an nói ai dê~ thuong hon? Còn Fro vì nho nhung 1 dua déo tôn trñng mình mà tu vâ~n thì Fro nó chê't dj còn hon.

Trông ảnh đếch xinh = candy. Mà candy cũng là E.L.F đó, em so sánh xem cách ăn nói ai dễ thương hơn? Còn Fro vì nhớ nhung 1 đứa đéo tôn trọng mình mà tự vẫn thì Fro nó chết đi còn hơn.

Được sửa bởi Nozomi Sasaki ngày Sun Jun 13, 2010 6:19 pm; sửa lần 2.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 4:38 pm

ảnh của Candy đâu, up lên xem tí, chưa nhìn thấy mà, thế bác Fro định cưa Candy ak?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 4:44 pm

Candy mê't Fro rô`i â'y chu. A?nh candy thì truoc candy treo ava mà :).

Candy mết Fro rồi ấy chứ. Ảnh candy thì trước candy treo ava mà :).

Được sửa bởi Nozomi Sasaki ngày Sun Jun 13, 2010 6:20 pm; sửa lần 1.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 4:49 pm

xinh ko? e thấy mỗi hình con chó ak...ko biết Candy bao nhiêu tuổi nhỉ?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 4:59 pm

Em vâ~n là em út o dây, cu yên tâm là chua tranh mâ't cu?a em :x.

Em vẫn là em út ở đây, cứ yên tâm là chưa ai tranh mất chức của em :x

Được sửa bởi Nozomi Sasaki ngày Sun Jun 13, 2010 6:21 pm; sửa lần 1.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 EmptySun Jun 13, 2010 5:08 pm

hix..........em út=)ngây thơ...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả   Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả - Page 4 Empty

Cảm ơn SuJu, cảm ơn ELF, cảm ơn các anh em anti.Chào tất cả
Trang 4 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» Anti ELF hay Suju
» tẠj sA0 kÁk b3n lạj Anti sUjU
» [pic] anti lũ SụJụ