Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju

Go down 
sofunny
E.L.F suju no1
ELFloveSJ
Thím Hà
jb.cool
*lười*
snow
Chung_nazi
Tatsumaru
thích ăn nho =))
Velonica
[Rapppappa] Torigoya
Pô xây đông
Nightwish
HATESUJU
19 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Vì sao lại anti Suju??
Vì E.L.F quỳ lậy Suju, E.L.F cuồng quá = anti E.L.F = anti Suju
(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_lcap44%(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_rcap
 44% [ 26 ]
Vì thích J-Pop, V-Pop, US music = anti K-Pop = anti Suju
(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_lcap10%(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_rcap
 10% [ 6 ]
Vì là sone (són) mà đa số E.L.F anti Soshi = anti E.L.F = anti Suju
(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_lcap17%(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_rcap
 17% [ 10 ]
Vì ghét Suju (bề ngoài, giọng hát..v..v.) = anti Suju XD
(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_lcap14%(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_rcap
 14% [ 8 ]
Mình là E.L.F :|
(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_lcap15%(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Vote_rcap
 15% [ 9 ]
Tổng số bầu chọn : 59

Tác giảThông điệp
HATESUJU

HATESUJU

(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Empty
Bài gửiTiêu đề: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:28 pm

Mình muốn xem y kiến của mọi người ^^
còn của mình là thứ 3, vì đa số AFS là E.L.F nên mình cũng ghét lây cả Suju T.T

Đã thấy chưa các ELF, biết lý do vì sao Suju lại có thêm anti fan chưa...
mong rằng về sau có nhóm nào sang VN thì fanclub đừng cuồng như thế nữa :( càng làm như thế thì càng nhiều nhóm không đến VN đâu :(
Mà đề nghị dẹp cái Forum này đi, ghét nhất là anti fan, Hàn Quốc người ta tìm hiểu thị trường thấy như này thì sao mà dám đưa nhóm nhạc của họ sang. Như bên Thái hay Trung Quốc cả Nhật ấy, người ta chả bao h anti điên cuồng kiểu AFS đâu mà cũng không hâm mộ kiểu E.L.F đâu, họ đúng mực lắm, nên nhóm nhạc nào ở HQ cũng sang đó làm liveshow với bán đĩa, lên các chương trình truyền hình.. sung sướng wá :((
Mình mong 1 ngày nào đó Soshi cũng đến VN nhưng không phải là được mời đến nữa mà biểu diến liveshow chính thức í :D

Mà đừng ai xúc phạm Suju nữa nha, mình không phải fan nhưng nếu ai động đến nhóm nhạc mình thích thì rất khó chịu...:D:D

Được sửa bởi Petits ngày Mon May 31, 2010 8:25 pm; sửa lần 4.
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:30 pm

nhầm
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:31 pm

Ghét lũ ẹo, ngông cuồng, ngạo mạng và điên khùng
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:32 pm

Tại sao hai bên làm clip dầu loang chi trong khi hai mầu quyện vào rất đẹp ý xDchứ khu xanh khu hồng khu đỏ khu xanh lá nhìn như cái đống hình chữ nhật sắp sếp chả có trật tự
Velonica

Velonica

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:33 pm

trời..sao bạn cũng là sone mà lại ghi chữ són vào thế kia =.=
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:36 pm

kệ, són nghe ríêt nhàm rồi bác ạh. Vì các bạn kia đâu biết chế ra thêm từ nào mới đâu :)):))
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:37 pm

cứ xem như Són là Sone phiên âm sang Tiếng Việt đê...
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:38 pm

Thíck gọi cái kỉu của Sunny " Son-ni" :"> nghe nó iu iu =))
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:45 pm

Ghét về bề ngoài,giọng hát.hê hê
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:47 pm

GHét E.L.F...
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:49 pm

p3bo đã viết:
Thíck gọi cái kỉu của Sunny " Son-ni" :"> nghe nó iu iu =))
vui
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:51 pm

^
^
^vui gì thế =)) càng ngày càng bấn Thỏ hoàng gia - sexy cũng dữ mà aygo của nàng vô đối - Tiff còn ko nổi =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 5:59 pm

p3bo đã viết:
^
^
^vui gì thế =)) càng ngày càng bấn Thỏ hoàng gia - sexy cũng dữ mà aygo của nàng vô đối - Tiff còn ko nổi =))

Nhìn tụi nó chẳng hiểu tụi AFS nó anti cái gì??
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:05 pm

Chung quy là ghen tị vì s9 gần các bạn kia thôi =))

1 sóố thì qua gay gắt vì lúc mới debut s9 hơi thiếy cần trọng tron lời nói => Tiff ý - cơ mà Tiff chưa hòa nhập kịp mà - Tiff chân thành chân thành lắm - Tiff kể về mẹ mà cầm không được n'c mắt ý :(( còn bé mất mẹ mà xa nhà :((

Còn cái màn bảo 9 nàng la liếm các anh =)) cái này mình ko biết sao chớ chúng nó xinh đẹp . Bọn kia con trai có quan hệ thân thiết bộ lạ lắm hả =)) . Mình iu HaeSica ( đừng chửi nhá)

Cơ mà mình vận iu Sica nhất :"P
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:08 pm

À, đây cũng rất thích Sica....dù chỉ biết SNSD qua cái web này thôi :D

Nhưng rất thích giọng hát của Sica
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:08 pm

Bạn thix HaeSica ??? Oh...Mi`nh nghĩ YoonHae vs HeeSica dc hơn.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:09 pm

thành anti Suju 90% tại các bạn E.L.F một phần trong số đó tha hoá thành Ẹo =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:10 pm

em liếm fân vô đối đã viết:
thành anti Suju 90% tại các bạn E.L.F một phần trong số đó tha hoá thành Ẹo =))

bạn nói đúng....
Mong % còn lại có cái đầu hơn
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:16 pm

HeeSica là bố con đấy =)) Sica đi ăn vs Chul , mà có dưa chuột gạt đi hết - cũng tại nàng không dặn chủ quán - nhân viên hơi khó chịu - Chul dành ăn hết dưa chuột cho Jess :">

YoonHae cũng đc :"> cơ mà Hae từng thích Sica chớ chưa thấy thích Na ;))

Sica hát hay cơ mà con eb1 giống hae vừa nhảy vừa hát là bị đuối hơi :">
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:20 pm

Hae từng thix Sica ??? Bạn có clip hay ji` đó cho mi`nh coi.
Ai vừa hát vừa nhảy cũng đuối thoy. Mah mi`nh thix giọng Tae vs Seo hơn Jess
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:24 pm

Tae thì hay rồi ;)) cục cưng vocal của bác Lee đấy :"> sau KYu :"> giọng hai đứa ấm lắm

Cái này là do chính fan Hae nói cho mình :"> mà shem clip cũng thấy thế . FC 2009 bạn cá cứ cố sáp bạn Mực ý . Rồi cá clip tên dì wên dồi ;"; hồi ITNW ý :"> con bé đi ngang qua mà Hae cũng cố kéo vào camera :">

Hồi mới Debut mỗi lên lên Sukira bạn Hae lăng xê SNSD bằng Sica hông àh :"> mà con bé hình như coi là anh bạn Hae từ bỏ =)) cả s9 toàn thíck DV :">

Nhưng cưng Sica là Chul nhất - dố đứa AFS nào dám fàn nàn về s9 vs Chul =)) lão chửi thẳng tay =))
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:27 pm

Mi`nh tưởng Chul cưng SoHee chứ. Muh hôm bữa bạn Hae chụp với Na trong DC 10. Tụi AFS la wa' trời.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:31 pm

=)) kệ đi Idol vui đc dồi . Chúng thân nhau lắm :"> Bạn Tiff còn chỉ Chul vs Han trượt tuyết mà:">

Hồi CHul nói SooHee WF la lối om sòm =)) SooHee thì chả nói năng gì - mà cũng chả thích =))

Chul vậy thoi - nói cho dzui chứ cưng Jess vì Jess là 1 trong những traniee dám đến nói chuyện vs Chul - dù bạn Chul nổi tiếng xa gần vì dữ =)). Không hiểu phãi vì chơi với nhau không mà giờ sica cũng dữ ko kém =))

YoonHae bức ấy Na đẹp =)) Hae như bị bấn loạn ý =)) - tr'c giờ DC các bạn Suju post hình đại gia đình SM :"> chĩ em Jess vẫn bám nhau :">
jb.cool

jb.cool

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:36 pm

Vì E.L.F quỳ lậy Suju, E.L.F cuồng quá = anti E.L.F = anti Suju :-<
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:38 pm

Mah bạn thix ai nhất trong SJ dzậy ??? Hiếm khi gặp E.L.F ft Sone nên hỏi lun.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:48 pm

Mình thíck nhất Leader - Lee Teuk trong suju . Rồi đến SungMin :">
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:57 pm

Sao ng` nào bạn thix nhi`n cũng giống con gái hết dzậy...Sr Sr...
Thím Hà

Thím Hà

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 6:58 pm

Tìm mãi mới thấy được cái thớt này hay.
Lúc nào cũng nói chuyện vui vẻ, lịch sự với nhau thì có mất gì đâu nhỉ...
Mà mình cũng rất thích Sica nha :x
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:02 pm

Bạn Chul và sica thân nhau 8 năm rùi còn gì
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:04 pm

Sao ai cũng thix Sica dzậy ??? Ko ai thix Yoong ah...
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:05 pm

Có chứ, hôm qua sn Yoong mà...
Pé móm....tôi cũng thích nó
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:06 pm

Vậy la` cũng có ng` giống mình. ^^
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:15 pm

thíck leader vì mình phục anh ấy - luôn là người đứng mũi chịu sào của nhóm - mỗi lúc thành viên gây ra chuyện dù lơn hay bé anh ấy đều tự đi xin lỗi tr'c , tất cả các chỉ trích từ antifan dù nặng hay nhẹ anh ấy đều ghi nhận và cám ơn - luôn cố gắng hoàn thiện ko phải chỉ vì bãn thân mà vì còn vì nhóm . Sẵn sàng thức đếm để hoàn thành bài phát biểu cho các thành viên

SUngMin thì bạn ấy còn bùn vì cái mặt đẹp hơn cả con gái của bạn ý mà - cơ bản MIn mạnh mẽ lắm - là thành viên cố kìêm n'c mắt mỗi khi nhóm òa khóc để động viên các thành viên khác - là member biết chơi nhiều nhạc cụ - có tinh thần học hỏi cao : Min là thành viên thông thạo tiếng Nhật duy nhất của nhóm :">. Bạn ý là bông hoa mà bác Hee Jun mà hái mang vào SM ý =))

thích nhất thích nhì là thế cơ mà mình cũng thích gần như cả nhóm - vì mỗi thành viên đều có đặc điểm riêng mà mình không tìm đc ở các nhóm khác :">- nó thân thiết, chân thực mà mình khó bày tỏ vs mọi người xung quanh . Nhờ biết Suju mà mình lấy làm tấm gương và dũng khí đề thi vào Nhạc Vịên ý chứ :">

còn hai bạn kai giống con gái là câu mom mình tụng hằng ngày =)) chai hết bùn =))

Nam tính trong nhóm có Kyu - SiWon - HanGeng - DOng Hae ;))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:16 pm

Trong nầy toàn Sica vs Na nhờ =)
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:19 pm

Nói chơi vậy thui chứ mi`nh cũng bik Min có võ mah. Bạn Teuk thi` công nhận la` 1 leader tốt. Mah mi`nh thấy nam tính chỉ có Han thoy.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:22 pm

=)) uhm tính ra người chồng tốt của tương lai là Han rồi =))

Tại cái mặt nó mà nó sống chết đòi bố mẹ cho đi học võ ý =)) thế nên giờ người lệch vs mặt =))

Còn Teuk vậy chứ lâu lâu bị netizen mang ra làm trò tiêu khiển chán - hết so sánh vs YunHo rồi lại GD =))

Alice: chĩ cũng thích sica àh :x . Trong suju ss thích ai
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:24 pm

Mi`nh ko thix GD tí nào. Sr V.I.P. Yunho tốt mah.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:28 pm

YunHo tốt nhưng mình không thíck cái kiểui mang Teuk ra so sánh vs YunHo T^T

Nào là YunHo nhảy giỏi hơn
Nào là hát hay hơn - rap hay hơn

cái ấy là tài năng chứ li6en quan gì cái chức trách leader
Thử giở bạn Teuk đi đâu và YunHo vào làm leader của Suju => không quá 3 ngày chạy =))

HeeChul nghe lời đúng bạn Park Jung Soo thôi =))
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:29 pm

Em thì thấy hơi thích, ưa mỗi cái thằng sung min thôi. Còn lại số ghét,số không thích. Mà ghét thôi chớ chưa hẳn anti, em anti sj là vì lũ ẹo. Chọn 1 và 3 nhé
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:31 pm

Bạn Chul la` thế. Mi`nh thấy leader nào cũng dc hết. Mah mi`nh nhớ Junie wa'.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:34 pm

Bạn Chul là tên khó chiều =))

Junie ??? ai thế .__."

Time time: bác hơi thích SungMin :-O ... hơi khó hiểu tí =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:35 pm

ui... trời..

vui
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:36 pm

Junie la` leader của H.O.T...Moon Hee Jun ấy...
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:39 pm

Àh ;)) Bác ấy thíck Tae =)) mẽ gọi hởm thềm - S9 hát bay ra ngay :">

Tội Hee Jun giờ thành ế vợ dồi :-s, , ngày xưa cũng vì fan ko muốn bác ấy có tình yêu - cái mặt tiêu cục của fan hàn là ích kỷ

giờ 9 nàng có BF thì thôi rồi vs SOne .___."

mà Suju có GF cũng thôi rồi vs E.L.F - tính ra ShinDong cũng hạnh phúc vì ít fan
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:41 pm

Nói chung về vụ lấy vợ lấy chồng mi`nh thấy lấy ai cũng dc miễn la` ng` tốt. Bạn Nari xinh thật. Mah bạn co thix H.O.T hem ???
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:42 pm

Moon Hee Jun á??
cái mặt ông này tếu lắm nhá
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:44 pm

Sao các bạn toàn đi lạc chủ đề của topic thế nhỉ ?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:45 pm

Có chứ Choti thích nhất Hee Jun sau là WooHyuk :"> . Dạo này bạn WooHyuk yêu Trung luôn dồi :">

Nari xinh xắn ;)) nhỏ nhỏ - cơ mà cãm thấy cặp này nhìn ngoài ko đẹp lằm thôi =))

Lâu lâu đùa bác Hee Jun " mặt bư mắt bự " :"> dạo này già rồi =)) nhảy hết nỗi dồi mà cũng wên luôn bài Candy dồi

Dạo này còn biết nhìn bác qua Intimate Note :">
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:46 pm

Lỡ ru`i lạc lun. Zới lại hem bị ban nên ko sao. Junie càng ngày càng mập.
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju EmptyMon May 31, 2010 7:47 pm

tí nữa qua SW... cho koi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju   (POLL) Vì sao bạn lại anti Suju Empty

(POLL) Vì sao bạn lại anti Suju
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» vì sao là anti suju
» Anti ELF hay Suju
» Gửi đến tất cả anti fan , fan của SuJu và E.L.F