Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!

Go down 
Zelny PigFly
yeukpop21
6 posters
Tác giảThông điệp
yeukpop21

yeukpop21

[Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyTue Sep 21, 2010 12:58 pm

Chào các bạn forum anti kpop!!! (các bạn đừng thấy bài viết của mình dài mà ngại đọc nhé ^^!!!, mình muốn các bạn lắng nghe mình nói)
Mình xin được giới thiệu, mình là 1 fan cuồng Kpop. Các bạn hãy hiểu rằng mình vào đây là không phải để anti thành viên nào trong forum hay anti nghệ sĩ nào cả. Mình thường xuyên vào xem 4rum, mình cảm thấy rất buồn vì trong rum các bạn nói xấu kpop 1 cách quá đáng, cả những người cũng là fan Kpop. Mình không biết phải nên nói những gì để cho các bạn hiểu và thông cảm. Mình thừa nhận rằng mình bị cuồng vì Kpop. T_T
Trước đây mình là 1 người con gái sống trong sự cô đơn, mình bị xitress lúc nào cũng thấy buồn và cảm thấy bất hạnh, mình nghĩ mình là 1 cô gái xấu sốvà nhiều lúc muốn tự tử,mình không có bạn bè để an ủi, mình đã tự giải sitress bằng Kpop. Từ lúc mình nghe kpop và xem các hoạt động khác của Kpop mình cảm thấy đời mình thay đổi rất nhiều, mình thật sự yêu Kpop, với mình Kpop như thiên thần vậy (cả nam lẫn nữ). Mình mới chỉ nghe Kpop có 3 năm thôi, nhưng giờ mình không cần 1 thứ gì ngoài âm nhạc của Kpop cả, mình thật ích kỉ khi không quan tâm tới ai ngoài Kpop phải không T_T.
Các bạn à!!! mình yêu âm nhạc kpop bởi vì họ đã làm thay đổi cuộc đời mình, họ chính là thiên thần an ủi mình trong những lúc mình đau buồn. Mình yêu họ không phải vì mỗi vẻ đẹp PTTM , mình không quan tâm tới điều đó. Mình chỉ cần họ làm mình vui là đủ. Chắc các bạn nghĩ rằng tai sao mình không nghe Vpop hay tất cả các thể loại âm nhạc khác. Mình đã thử nghe tất cả thể loại nhạc đó, nhưng không có gì khiến cho mình vui bằng Kpop, Kpop là thuốc chữa của mình. Các bạn à!!! xin đừng anti kpop của mình nữa được không, cả những bạn là Sone anti E.L.F hay anti Cass VIP. Các bạn đừng làm những việc đó mà lại để 9 thiên thần xinh đẹp SNSD bị anti nhiều như vậy. Mình biết lí do SNSD bị anti, mình xem show của SNSD, SNSD thật sự tuyệt với, họ có tài năng thật sự. Nhựng các bạn đang làm xấu thành danh của SNSD khiến họ bị rất nhiều anti. Mình chỉ nói đến vậy thôi các bạn hiểu thế nào cũng được.
Các bạn nên nghĩ rằng sở thích âm nhạc của mỗi người không thể ép buộc họ quên đi hay anti họ để nghệ sĩ kia của mình là số 1, đừng anti chỉ vì nghệ sĩ này đạo nhạc hay vì PTTM. Âm nhạc là cuộc sống, nghe nhạc là để giảm đi sự căng thẳng. Mình xin tái dừng bút, hi vọng các bạn hiểu được những gì mình nói...
Zelny PigFly

Zelny PigFly

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyTue Sep 21, 2010 2:32 pm

người trên.... nói qua nói lại thì cũng chỉ kêu Sone là đừng anti.........nói 1 lần nữa là ở đây chưa có Sone nào chửi các band khác chỉ có 1 số người thật sự là anti thôi : usher9 (đây là 1 anti kpop chính gốc)...và 1 số người anti suju,dbsk,bb,....bla bla. nhưng đó là lúc trước..còn bây h thì chủ yếu anti elf,vip,cass....và 1 số người giống như người trên zậy đó...

**

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyTue Sep 21, 2010 4:34 pm

chổ này mà nó tha...
chán....
^^
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyTue Sep 21, 2010 4:44 pm

hờ ai hai quyền hài
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyTue Sep 21, 2010 6:45 pm

Mình anti 2ne1 đây =))
bạn ý kiến chăng
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyTue Sep 21, 2010 8:32 pm

có ý kiến....
anti típ nữa đi :))
^^.........
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyTue Sep 21, 2010 8:43 pm

=)) khổ nổi con bạn mình thích 2ne1 và ko ưa s9
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyWed Sep 22, 2010 8:57 pm

t` bồ cũ mình thíc 2NE1 :(
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyWed Sep 22, 2010 9:20 pm

^ bít iu rồi kìa
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! EmptyWed Sep 22, 2010 10:07 pm

Shut up gurl!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!   [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!! Empty

[Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!