Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè

Go down 
Ayaka
snow
Ryn Tạt Lon
Wise Beauty of the Sky
kizu
thích ăn nho =))
**
yeukpop21
bansacvietnam
Zelny PigFly
Tôi lại quay về đây ♥
Mắt Dọc Thần Thánh
Nhôm ăn crôm
Our past
anti hàn xẻng!
angel9x
Vongola Guardian's Sky
fan_suju_thim
22 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
Nope

Nope

lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 12:51 am

Vì chính Sone đã từng bị thế. S9 không ít lần tha cho bọn antifan =)).
Bên Hàn tình hình đỡ rồi. Mà đề nghị không khơi lại nỗi đau nữa nhóe.

Chỉ có chúng ta ở VN vẫn còn phải sống chung với nước cống :-</
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 1:02 am

Mấy nữa Vẹo nó vào đây nó lại phán đây là ổ Són trá hình cho mà xem =]]
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 1:03 am

Thì có phần đúng mà =)).

Sao mình lại có fb thằng Râu nhỉ?
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 7:01 am

javascript:ShowHideLayernew('optionsitems')
pum

Bài gửiTiêu đề: dsa   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:29 am

qfád
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:30 am

chết em post nhầm topic, sao vào sửa bài éo đc nhĩ
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:36 am

câu bài à =))
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:41 am

^
Chị Nốp học đại học nào thế ?
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:41 am

spam để đc vào bảng phong thần =))
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:42 am

ĐH gì đó HN.

Bưởi comeback với cái tên gì vậy :s
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:47 am

ピンク色のショートパンツ =)).
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:52 am

=)))))))))))))))))))
vẫn là Bười thôi =)))))))))))))))
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:56 am

ピンク色のショートパンツ = Quần Short hồng.
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 9:06 am

lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 Item
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 9:59 am

Our past

Our past

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 11:22 am

Nope đã viết:
Nó nói một câu mà cả fan cả anti đều thấy động lòng, chả kinh sao =)).

Hồi DC 08 nó có nói hả =)). Tưởng cả S9 im lặng và chỉ cảm ơn fan thôi.
mình đọc bài của anti-fan , k biết có đúng k nữa :))
Zelny PigFly

Zelny PigFly

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 4:49 pm

khơi lại nổi đau....

black ocean ở DC10...
ước zì ko bít đến cái này

nổi đau là quá khứ nhưng quá khứ lại rất khó quên ...
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 4:56 pm

Our past đã viết:
Nope đã viết:
Nó nói một câu mà cả fan cả anti đều thấy động lòng, chả kinh sao =)).

Hồi DC 08 nó có nói hả =)). Tưởng cả S9 im lặng và chỉ cảm ơn fan thôi.
mình đọc bài của anti-fan , k biết có đúng k nữa :))

Bác có thể dẫn lại ko?
Trịnh Sảng đã viết:
khơi lại nổi đau....

black ocean ở DC10...
ước zì ko bít đến cái này

nổi đau là quá khứ nhưng quá khứ lại rất khó quên ...

Nói hay thiệt... Nhưng DC10 không còn là nỗi đau của S1 và S9, mà là nỗi nhục của bè lũ Kẹo Vẹo
Zelny PigFly

Zelny PigFly

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 4:59 pm

mà nhầm DC10 là nổi nhục của kelf..velf...

còn DC08 mới thật sự là quá khứ khó phai.......ước zì ko bít đến nó
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 5:02 pm

Lần nào xem lại ta cũng khóc ... vì thương chúng nó.

Xem xong giận không để đâu cho hết.

Nghĩ ngày S9 đi diễn thế, tầm tuổi mình chứ mấy, chịu sao nổi cả sân VĐ.

Đứng hát trước lớp mà chúng nó bơ còn muốn chui xuống đất.
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 5:03 pm

K0 có DC08 thì bây giờ SNSD có khi chả khác gì SJ cả.
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 5:03 pm

bản lỉnh của idol....^^...
khắc nghiệt.....
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 5:07 pm

^
^
Đồng ý cả hai tay. Đó là điều thiệt là đáng cảm ơn các antifan.

Nhưng tự thân S9 cũng có hình tượng độc đáo riêng của chúng nó, chẳng thể so sánh với SJ được. Chỉ nhờ cái Dc08 mà tiếng lẫn tai mới lên nhanh như thế
Zelny PigFly

Zelny PigFly

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 5:18 pm

nhờ gee ...nhờ ông anh trai ... mà bít đến 9 kon cáo....

nhờ 25k .... nhờ DC08,DC10.....nhờ xem show... mà iu 9 kon cáo hâm nhìu hơn...^^
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 5:25 pm

Cứ phải đính chính là 27k.
Zelny PigFly

Zelny PigFly

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 5:31 pm

thui 30k đi khỏi update nữa
Our past

Our past

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 7:12 pm

The message from SooYoung says:
The cheers from the fans was fabulous! You guys are the best <3The way they have disrespected their seniors in the past, no wonder they also cheer up on all the stuff their fans did to the other fanclubs!
link đây, bài của 1 ng nước ngoài :|. cũng được các afsVN dịch mà ngại tìm link lắm. afs thấy có ng` nước ngoài hùa theo sướng lắm, còn nói là cái gì "tầm ảnh hưởng thế giới" cơ @@

http://shenyuepop.com/2008/06/09/behind-the-scene-at-the-2008-dream-concert/
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 7:22 pm

Cảm ơn bác. Cái trang bác vừa đưa là tầm cỡ gì thế? Độ popularity của nó thế nào?
Còn chuyện Sò phát ngôn thế làm gì đụng chạm đến ai. Nó cảm ơn các fan đã cổ vũ. Chẳng nhẽ nó phải xin lỗi các antifan vì đã tẩy chay chúng nó à =)).

Thôi không nói lại chuyện cũ đấy nữa nhá, war nhiều rồi.
Our past

Our past

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 7:26 pm

tầm cỡ .. blog cá nhân =))
http://shenyuepop.com/about/
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 7:47 pm

Khen con bé đấy nhiệt tình =)). Bọn AFS cũng nên lấy làm mừng.

Tuy nhiên tại bác khơi cái link này lên, em sẽ xả xì trét một chút. Vấn đề muôn thuở là dù ở bất cứ đâu, lũ antifan ghen ăn tức ở cũng chỉ là một lũ đầu bò.

Trích dẫn :
where some have worked hard, they have gained without effort. Where some have spent endless hours perfecting routines, perfecting songs, they get number 1 by kissing lollipops. Anything SNSD have “gained” is because of who paved the way ahead of them

Theo như bài viết gốc này thì các bạn fan quốc tế (hay Hàn) đã là những người khởi đầu cho phong trào anti rộng khắp với nhiều lý do. "Trong khi một số người phải trải qua những giờ luyện tập bất tận, hoàn thiện vũ đạo và bài hát, thì chúng (chỉ soshi) đạt được số 1 chỉ vì hôn mấy cái kẹo mút. Bất kì cái gì SNSD làm được đều là do có người dọn đường trước, ..."

Nói cũng thấy ngu nhỉ. Nhà SM có ai để idol của nó nhởn nhơ chơi không mà so sánh khôn vãi =)). Idol nhà tao lúc nào xuất hiện cũng vui vẻ trẻ trung thì có nghĩa là nó không phải luyện tập hộc bơ ra à =)). Kissing you là bài hát với phong cách dễ thương, vũ đạo không khó như các bẹn chẻ ao ước thì cũng anti? No1 cũng ghen tị vì dễ dàng quá? Cái thị hiếu của Kpop nó là thế đấy, ai xinh đẹp và dễ thương là nó dễ no1 =)).

Trích dẫn :
Cassiopeias are pissed off for more reasons but they’re mostly pissed due to the fact that most of the attention they are getting is by them associating themselves with the boys, by saying they trained with them, they’re friends, by appearing in Commercials with them, by making them look close and happy. Are they really that close?? my money is on no, actually I take that back, my money is on HELL NO. The Dbsg boys trained immensely hard for years to get where they are, they’re overworked, sleep deprived and are still passionate about what they do. They were taken at the height of their fame and thrown in japan where they became nobodies. They gained so much humility, respect for themselves and fans, experience and wisdom some stars get after decades of work. They built themselves up again even through such hardships and extreme homesickness. Its not difficult to respect them. They’re personalities alone are enough to get them far, but their hard work, passion, talent and perseverance can only make them go farther. Yet, SNSD with no said talent, not much passion, no personality get popular just by being under the same label, training and being put in scandals with them. Piss take, dontchathink?

Đoạn này nói về cass dài và nhảm, thèm vào mà dịch. Idols sẽ phải up and down, ai mà chả thế. Tiên đề 1: cứ kể lể cái khổ cái nhục của idol mình ra để giành sự ủng hộ của cass nói chung, tiên đề 2: quay ra nói SNSD không có những cái mà idol mình có. Kết luận: thế mà chúng nó lại nổi lên nhờ scandal nên ghét.

Trích dẫn :

ELF are angry because of almost the same thing. They have suffered for a long time because of the sub group business, SM doesn’t take them seriously and SNSD instead of getting their own gigs, feed off of their oppas. SUJU took a while to catch on and be seen as such good MCs, DJs and guests, they had to be recognized and accepted in the industry to be where they are. But what happens with SNSD, they just put them in the boiling pot with them, I swear when SNSD came out, i was like what the hell is going on, is SM putting in a buy one group get one free offer on Suju and SNSD??? FAVORITISM IS ONE OF THE LARGEST ISSUES.

Lí lẽ của bọn ELF chẳng hơn gì. Suju đã từng bị SM đối xử tồi tệ, bị chia thành các nhóm nhỏ và mãi về sau mới được thừa nhận tài năng. Còn SNSD thì chỉ cần la liếm là nổi rõ nhanh =)).
Hoạt động thành các nhóm nhỏ thì khổ cái gì mà khổ, chiến lược của công ty nó thế =)). Lăng xê cũng là chiến lược của công ty đấy. Thử hỏi đám đàn em của SNSD có đứa nào không được các chị lăng xê cho ko =)).

Tiếp nữa, bọn này cũng thay mặt Tripple S tâm sự về cái khổ của SS501. Viết thì dài đọc ra toàn thơ =)). Ngay cả việc Tiffany nói thích leader của SS501 cũng bị quy là hám cả giai SM cả giai DSP.

Đến đây thì chỉ còn nước kết luận các bạn STAND và AFS thật là ngu và cố tỏ ra nguy hiểm. Nếu thích anti thì chỉ cần nói cảm giác ko thích là được, việc quái gì phải ní nuận =)).

Chắc tại phải có lí luận thì mới lôi kéo được thêm một lũ ăn theo nữa =))
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:07 pm

Lớn lên !
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:31 pm

ko có DC08 thì cũng không có 1 thằng bệnh như bây giờ
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:33 pm

javascript:emoticonp('hafroze')
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:37 pm

Tìm được người rảnh dịch hộ bài tiếng anh đây rồi ;)).
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:38 pm

^
AI?
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:40 pm

Em cũng rảnh nè nhưng mà mắc công dịch làm gì hả anh =)). Cải lương đó.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:40 pm

A
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:41 pm

Người các cái post của bé 5 post. Nhìn cái bài tiếng Anh dài như thế đã ko muốn dịch rồi mà người này rảnh thật. Thôi dich hộ cái slide nha: http://share.megaplus.vn/dl.php/2466119, đang lười... Thứ 2 bảo vệ.
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:53 pm

Đâu rồi ngồi dịch hộ chưa? Đang mải xem đá bóng lười...
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 8:54 pm

Bạn ấy ?
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 9:34 pm

Mắt Dọc Thần Thánh đã viết:
Người các cái post của bé 5 post. Nhìn cái bài tiếng Anh dài như thế đã ko muốn dịch rồi mà người này rảnh thật. Thôi dich hộ cái slide nha: http://share.megaplus.vn/dl.php/2466119, đang lười... Thứ 2 bảo vệ.

Anh muốn em dịch hộ à?
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 9:35 pm

gjgjgjgd
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 9:35 pm

Ko thì còn ai vào đây nữa. Đang lười chả muốn ngồi dịch, có ai dịch hộ là nhờ luôn =)).
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 9:36 pm

Lớn lên !
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 9:56 pm

Ko thì còn ai vào đây nữa. Đang lười chả muốn ngồi dịch, có ai dịch hộ là nhờ luôn =)).

Rồi chờ tí =)). Đang chán xì pam ở cái chốn này. Hẹn căm bách nhớ.

Edit lại: file die rồi.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 9:57 pm

ccn
fan_suju_thim

fan_suju_thim

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 10:22 pm

up up ác chiến quá
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 10:22 pm

lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 Winje
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySat Sep 25, 2010 10:58 pm

Nope đã viết:

Rồi chờ tí =)). Đang chán xì pam ở cái chốn này. Hẹn căm bách nhớ.

Edit lại: file die rồi.
Host lởm thật :|

http://www.mediafire.com/?mj53y4ttktouzfv
Our past

Our past

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 EmptySun Sep 26, 2010 12:09 am

dịch làm gì lại bực mình =))
nó cũng là ẹo thôi mà
vào cái saju còn có cả cái phi vụ các e.l.f trên thế giới làm quen cơ mà. có bạn từ iraq, từ thailand, ...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè   lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè - Page 4 Empty

lại 1 phát biểu của 1 em E.L.F bệnh nè
Trang 4 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» Hội phát cuồng vì My Sói !
» Spam phát nào
» 3 con chó ẹo kiêm AFS cực bệnh hoạn :-s
» Quà đáp trả những phát ngôn bừa bãi và ngu ngốc của Heechul
» Cho ý kiến phát các pác ~^^~