Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<

Go down 
NightmareIndustries
dang12394
start_and_end
gigi95vip
demilovatohp_hp
Wise Beauty of the Sky
bphung
50Cent
Nana
Yu Tửng
Vongola Guardian's Sky
I am Superman...
Mắt Dọc Thần Thánh
Ryn Tạt Lon
VIP_CASS_ELF
Zelny PigFly
**
thích ăn nho =))
snow
Tôi lại quay về đây ♥
sonethu97
25 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
demilovatohp_hp

demilovatohp_hp

Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptySat Sep 11, 2010 9:40 am

sao bon FC SUJU di~ the nhi ??
gigi95vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptySat May 07, 2011 12:24 pm

bọn bây seo thấy được màn hình yahoo chat của ELF vậy =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]] LOL LOL LOL
toàn bịa đặt , bạn tao cả chục ELF thì hết 10 ELF đàng hoàng tử tế ăn học đàng hàng không như bọn tụi bây đâu nhé
ELF không những tốt với các fc khác như CASS , VIP , 1 số SONE ... mà họ còn rất lịch sự nề nếp
Khi suju qua VN họ đứng chờ ở sân bay và tập nhảy vài điệu nhảy sory bonamana hết sức nề nếp xếp hàng trật tự và không xả rác bừa bãi (không như thứ mất dạy tụi bây)
còn nếu đúng có 1 số ẸO như tụi bây nói thì cũng nhìn ại tụi bây đi , tụi bây hơn gì họ
lập 1 4rum để suốt ngày xỉa xói idol , chửi thề văng tục =]]]]]]]]] và hình như có cả fan US&UK giết cả thần tượng của mình nữa chứ LOL LOL LOL
start_and_end

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptyThu Aug 11, 2011 11:33 pm

địt mẹ mấy con fan K-pop ( trừ S9 ) =))))
chúng sinh ra từ lỗ đít à , sao mà ngu thế , đọc mấy cái CM của chúng mày mà tao thấy mắc ỉa vl =))))
toàn cái thể loại "ăn cứt đá bô" đéo đủ tuổi để phát ngôn ở VN =))))
bố cho mấy cái ảnh của bọn mặt lồn Vẹo ( Em Lượm Fân ) bây giờ =))))
chắc FC là 190k , anti fan là 380k mất =))))
đéo hiểu mỗi ngày mấy bé nốc bao nhiêu thùng sữa CÔ GÁI HÀ LAN mà trí tượng bay cao và xa thế , bay qua Hàn Guốc luôn cũng đc =)))
chúng mày cẩn thận đấy nhé , 0 anh mày đổ cồn 90º vào cái lồn rách của chúng mày đấy =))))
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptySat Aug 13, 2011 1:33 pm

cực vậy

dang12394

dang12394

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptyWed Sep 14, 2011 5:54 pm

Ôi dào,ức chế thì làm ơn biếng,vô đây nói nhảm để chứng tỏ ta đây hơn người à,nói thật mấy chứng cứ đưa ra chả thuyết phục tí nào,nói thật đã dở,đã lừa đảo thì chấp nhận đi,biện minh chi cho nó lòi cái ngu ra =]]
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptyWed Sep 14, 2011 8:05 pm

gigi95vip đã viết:
bọn bây seo thấy được màn hình yahoo chat của ELF vậy =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]] LOL LOL LOL
toàn bịa đặt , bạn tao cả chục ELF thì hết 10 ELF đàng hoàng tử tế ăn học đàng hàng không như bọn tụi bây đâu nhé
ELF không những tốt với các fc khác như CASS , VIP , 1 số SONE ... mà họ còn rất lịch sự nề nếp
Khi suju qua VN họ đứng chờ ở sân bay và tập nhảy vài điệu nhảy sory bonamana hết sức nề nếp xếp hàng trật tự và không xả rác bừa bãi (không như thứ mất dạy tụi bây)
còn nếu đúng có 1 số ẸO như tụi bây nói thì cũng nhìn ại tụi bây đi , tụi bây hơn gì họ
lập 1 4rum để suốt ngày xỉa xói idol , chửi thề văng tục =]]]]]]]]] và hình như có cả fan US&UK giết cả thần tượng của mình nữa chứ LOL LOL LOL

ai mà biết đc, lịch sự nề nếp hả, LOL, mấy thằng gay sj qua vn các vị quỳ xuống cả 1 đám rồi khóc lóc xin lỗi này nọ làm nhục mặt người vn kia kìa, còn cái gì mà hơn ẹo này ẹo kia, toàn lũ súc vật mà dám đặt trên cơ con người à, xin lỗi nhé cưng, thế còn lũ afs cũng chửi và xỉ xói snsd cùng với đám són thì sao, mèo chê mèo dài đuôi
phatkent

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptyMon Oct 03, 2011 1:38 pm

chào các bạn tôi tình cờ tìm đc cái này qua link của 1 người bạn gửi tôi có đọc những gì bạn viết và tôi chỉ nhận xét về mảng nhạc rap thôi:D

thứ 1 : việc mà đem so sánh T.O.P + GDragon vs 50cent, eminem, lilwayne...... đó là 1 điều hết sức ngu xuẩn, tại sao OMG em, 50cent , lil wayne .... người ta là cái gì cuộc đời sự nghiệp những điều mà người ta nói đến trong bài hát của người ta đều đáng đc viết thành sách , liệu bạn có hiểu j về nhạc rap , bạn có hiểu điều mà EM nói trong the way i am hay điều mà 2pac nói trong changes, rồi cả my love của wayne hay Ghetto Gospel của 2 pac hay It Was A Good Day của ice cube WTF bạn có biết đến Big small hay snoop họ cống hiến hết mình cho nhạc rap đấu tranh cho 1 tầng lớp của xã hội 2pac đc ví như bông hoa hồng mọc trên bê tông của nước mỹ , còn thứ mà các thần tượng của các bạn nói đến là gì tôi có xem qua vài clip đc dịch trên itv vì cơ bản tôi ko biết tiếng hàn thì suốt ngày chỉ 1 vấn đề muôn thuở luv lời lẽ nghe qua thì rất văn hoa nhưng thực chất thì sao rỗng tuếch thử nghe 21 question của 50 và thử nghe đoạn 50 đối thoại với vợ đỉnh cao của vần và từ ngữ:X

mà gang mới là cội nguồn của rap

thứ 2 : về cái việc thằng florida nếu bạn am hiểu về rap và thử tham khảo xem những người đam mê nhạc rap và có vốn kiến thức 1 chút thì chỉ nghe bài Right Round không quá 2 lần và tôi nghĩ nó thích hợp trên sàn nhảy hơn nhạc rap đích thực không phải thế hãy thử cảm nhận 1 bài rap đích thực xem vd như changes của 2pac

p/s : Eminem siêu kỳ thị với bọn gay thì phải:))

có cần tôi viết 1 bài phân tích thế nào là rnb vs rap cho các bạn ko tôi dám cá 100% các bạn fan Hàn chả biết mô tê gì về mấy thứ đó cả mà tôi chỉ thấy có fan VN là cuồng thôi đến như gaga mà fan của nó cũng chả đến mức cuồng tín đòi phản bội cả thế giới như này, tôi nghĩ phần đa các bạn chắc toàn ăn trắng mặc trơn cơm có ng` bưng đến mồm cả ngày chỉ ngồi nhà thần mới chả tượng ( ý kiến chủ quan thôi nha sai bảo tôi đính chính ) mà tôi nghĩ riêng về khoản biểu diễn live thì hiện nay chả ai qua đc gaga còn rap thì ko ai có thể qua đc eminem ( hiện nay thôi đấy còn trước đó thì tôi có thể kể ra cả đống tôi fan nhạc cổ điển mà hì )

TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptyMon Oct 03, 2011 8:45 pm

Bạn này nói hơi quá rồi
Tớ cũng fan của Em, n ko thể phủ nhận 1 loạt Chris Brown, Kanye West,... đc
Đừng chém Florida, cái này chỉ là ý kiến chủ quan của bạn. Tớ ko công nhận!!!
Trong mắt fan, thần tượng là nhất, n sự thật thì điều đấy chưa chắc đã đúng
Ko nên khẳng định ai No.1 :D
Còn live ấy à... Tớ thích Shayne Ward, quán quân X-Factor, và Adam lambert, á quân American Idol hơn.
love_bigbang_V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptyTue Nov 29, 2011 5:07 pm

[color=yellow]Được! Bạn là người cho mình cái nhìn đẹp về Sone.^^~ Nhưng ước gì Sone nào cũng được như bạn thì hòa bình rồi!!^^
hope.hn

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptyThu Dec 22, 2011 12:40 pm

Thực ra những ý nghĩ thích hay không thích một idol nào đó chỉ đơn giản là do cảm tính ko thích chủ quan thông thường thì chỉ nên dừng lại bằng việc nói ko thích thôi. Đừng nhạo báng hay nói những lời lẽ ko tôn trọng. Còn nếu đã tìm hiểu kỹ về họ mà vẫn cảm thấy ko thích thì cứ việc nói những suy nghĩ bằng những lời nói có văn hóa vì dù sao đó cũng là kết quả của một quá trình tìm hiểu. Lúc đầu thât sự tôi ghét nhạc Hàn vì ko hiểu tiếng Hàn cùng với sự xuất hiện của hàng loạt các nhóm nhạc la lá nhau ko biết ai với ai nhưng khi nghe nhạc của Bigbang thì cảm thấy òh giai điệu hay đấy lại khác lạ - uh nhóm nhạc này còn được được chút. Khi đọc báo thấy các thông tin về bigbang hay các nhóm nhạc khác cũng đọc chút cho biết thôi. Đó là ấn tượng đầu về nhạc Hàn và BigBang - 1 nhóm nhạc độc đáo+mới mẻ và đó cũng là chút hiểu biết về Kpop ít ỏi của tôi suốt quãng thời gian đại học. Ko biết tôi có phải là hơi nhiều tuổi để vào đây bàn về thần tượng với các bạn ko nhỉ. Tôi bắt đầu tìm hiểu về BigBang sau vụ scandal cần sa của GD - mới đây thôi đúng ko các V.I.Ps? tôi thật sự bất ngờ vì hầu hết các hit của nhóm cũng như các hit solo của các thành viên và mimi album mới nhất đều do GD sáng tác và sản xuất, tôi lục lại các MV trên youtube có Vietsub thì lại một ngạc nhiên nữa wa phần lời thật sự quá tuyệt, ngay cả bài haruharu nhìn bigbang rất đường phố nhưng lời lẽ và câu chuyện lại cảm động đến thế. Nhạc đỉnh+ lời chuẩn + phong cách: wa tại sao tôi ko tìm hiểu về họ từ trước đây thì tôi đã là một V.I.P từ lâu rồi. Quả thật tôi đã bị âm nhạc của BIGBANG thôi miên- thực sự là như vậy. Họ ko nổi bật về ngoại hình nhưng lại có vẻ gì đó rất quyến rũ, xem các chương trình thực tế họ thật sự rất nhút nhát (trừ Seungri) không giống với vẻ ngoài đầy tự tin có phần bùng nổ trên sân khấu. Âm nhạc đã khiến họ thay đổi và lột xác hoàn toàn trên sân khấu - thật tuyệt vời. Họ có đạt giải thưởng này giải thưởng nọ hay không đối với tôi ko quan trọng chỉ cần âm nhạc mà họ mang đến là quá đủ rồi.
Tôi cũng làm điều tương tự là tìm hiểu về các nhóm nhạc SNSD, Suju nhưng thật sự ko ấn tượng gì. Các nhóm nhạc cùng nhà 2PM,WGs, MissA...thì tôi cũng thích chút chút vì vũ đạo ấn tượng, hát live cũng khá.
Mong rằng trước khi phán xét người khác các bạn hãy tìm hiểu kỹ về họ, về âm nhạc cũng như phong cách của họ vì lúc đó những nhận xét của bạn sẽ ko mang nặng cảm tính chủ quan nữa và những fan của họ cũng ko trách bạn vì dù sao bạn cũng đã tìm hiểu về thần tượng của họ.
Cũng như trước đây tôi ghét nhạc Hàn nhưng bây giờ tôi không ghét nhạc Hàn nữa - Tôi yêu BIGBANG.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 EmptyThu Dec 22, 2011 6:58 pm

Bắt đầu ghét spammer rồi đấy...
1 bài post lại mãi...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<   Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"< - Page 2 Empty

Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Kpop bây giờ nản quá xá!
» Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<
» Fan Kpop và fan US/UK vào đọc >"<
» DKM lũ Kpop.
» Bài hát yêu thích của bạn (Chú ý: NONE KPOP!!!)