Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

bọn vịt fc big bang vô mà đọc

Go down 
love_bigbang_V.I.P
Mr Falcon
Yu Tửng
Sangre
cat_vn
dourememerme
tranglc
th0bab3
hehe1994c
suju_phethai
Z
ti.levis
gigi95vip
touyenpro127
gauloncon_cute
windy
KimJongSon
I_love_JYJ
Nope
oriental
Đường Bất Hối
50Cent
I am Superman...
Zelny PigFly
hỒng nhUng[1997]
thích ăn nho =))
Wise Beauty of the Sky
shining_star
Mắt Dọc Thần Thánh
**
Vongola Guardian's Sky
cback
Nana
Tôi lại quay về đây ♥
Ryn Tạt Lon
kuytars
demilovatohp_hp
41 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
Miko_Lovato

Miko_Lovato

bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyTue Nov 29, 2011 8:02 pm

Bạn gì phía trên ơi, stop tự sướng đi là vừa. Giải đó là EMAs, chứ chả phải MTV gì đó nhé. Mà bạn nói BB vượt mặt Brit? Vượt cái gì? Tài năng, thành công, sự nổi tiếng? Ngừng ảo tưởng đi. Thắng dc mỗi 1 cái giải do FAN VOTE mà đã nghĩ mình vượt mặt Brit à. Còn đứa nào nói Us-uk chỉ có JB vs "mấy con" thì là loại ngu học ếch ngồi đáy giếng, chỉ biết nghe kpop rồi tưởng kpop đã là nhất rồi
love_bigbang_V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyWed Nov 30, 2011 9:30 pm

Bạn à!! Chưa gì mà xồm xồm lên thế!!không biết gì thì nói cho mà nghe!!
Đây nhé!
Bạn lắm chuyện quá thì chiều!!Giải tên đầy đủ là MTV EMAs nhé!! Ok?
Mà bạn có thấy cái chữ MTV to hơn EMAs trên cúp của MTV EMAs ko?
Gọi như thế mà cũng ko hiều àh?
Tài năng: xin lỗi bạn nha!!BIGBANG có thừa! Britney sắp hạ bệ rồi bạn à!!
Thành công: Britney đi hát lâu hơn BIGBANG nên những thành công của BIGBANG sẽ đến sau Britney là điều hiển nhiên!! Bạn đâu thể bắt chính mình già như ba mình?!!!
BIGBANG vượt mặt Britney vì fan BIGBANG đông hơn! Nhiệt tình hơn!!
Sự nổi tiếng: chỉ xem ai chưa biết BIGBANG? Bạn cũng biết nhé!!
Sau đây là sự so sánh:
2Sao) - Cuối tuần này, tour lưu diễn “Femme Fatale” của Britney Spears sẽ dừng chân tại các thành phố ở Anh. Nhưng những ầm ĩ xung quanh Britney trong thời gian vừa qua đã khiến người dân Anh không mấy hào hứng với những concert sắp tới của cô. Dân Anh không mấy hào hứng với Britney Spears

Dự kiến, Britney sẽ có một concert tại Burmingham vào ngày 30/10 tới. Nhưng theo The Sunday Mecury, dù ngày tổ chức concert đã đến rất gần, tuy nhiên tới 500 vé đứng cho buổi biểu diễn vẫn chưa được bán ra, 11 trên tổng số 17 khu ghế ngồi cũng đang trong tình trạng bị bỏ trống. Các nhà tổ chức đang lo ngại rằng liệu số người tới xem có được một nửa so với dự kiến, nhất là khi concert đã cận kề? Điều này sẽ là một thất bại đối với nhà tổ chức, bên cạnh đó, nó cũng ảnh hưởng không nhỏ tới danh tiếng của cô công chúa nhạc Pop.

Nhìn thấy những diễn biến thiếu tích cực, phía quảng bá đã quyết định giảm giá vé gần một nửa từ 55 bảng Anh xuống còn 30 bảng Anh với hi vọng số lượng người tham dự concert sẽ tăng lên. Không chỉ thế, giờ đây khi mua 10 vé tới xem concert, người hâm mộ sẽ được tặng thêm một cặp vé “làm quà”. Tuy các nhà tổ chức nói rằng việc giảm giá vé và tặng vé là một chiêu thức tiếp thị với mục đích tới gần hơn với nguời hâm mộ, nhưng công chúng thì lại cho rằng họ chỉ đang cố gắng hết sức nhằm cứu nguy cho tình trạng tồn vé bởi lo ngại những thua lỗ nặng nề trước mắt.

Concert của Britney có thể sẽ không đạt được một nửa số
người hâm mộ tham dự so với dự kiến

Những tưởng rằng concert của công chúa nhạc Pop sẽ được đón chào nhiệt liệt bởi cô đã không có buổi biểu diễn nào tại Anh trong một thời gian dài, tuy nhiên có lẽ tất cả đã không được như trông đợi. Nhiều người cho rằng một trong những lí do khiến vé của Britney bị “ế” là bởi những tai tiếng xung quanh việc cô sử dụng súng khi quay MV ‘Criminal’ tại khu vực đã xảy ra bạo loạn nghiêm trọng thời gian gần đây cũng như từ chối lời yêu cầu xin lỗi từ các nhà chức trách và người dân địa phương. Điều này có thể đã đem đến một cái nhìn không mấy thiện cảm đối với những người hâm mộ của cô, ít nhất là trong thời điểm này.

Usher và Justin Bieber hợp tác mừng giáng sinh

Single thứ 2 nằm trong album đặc biệt mừng lễ Giáng sinh “Under The Mistletoe” của Justin Bieber đã được hé lộ. Ca khúc ‘The Christmas Song (Chestnuts Roasting on an Open Fire)’ với giai điệu R&B nhẹ nhàng hết hợp hài hòa với nhịp điệu chậm rãi, hứa hẹn sẽ là một sản phẩm đáng được chú ý. Riêng Usher có vẻ rất tâm đắc và tự tin với ca khúc này. Anh từng chia sẻ đây là bản thu yêu thích của mình và tin tưởng nó sẽ có ảnh hưởng lớn trong một thời gian dài tới.

Album “Under The Mistletoe” dự kiến sẽ được phát hành vào ngày 1/11, và Justin Bieber cho biết, anh sẽ dùng một phần doanh thu vào việc quyên góp cho các tổ chức từ thiện.

Hà Yên
Doanh thu gây kinh ngạc cho tất cả mọi người vì chương trình quảng cáo chính thậm chí chưa khởi động.
Khó có ban nhạc nào thành công hơn BigBang khi album mini mới nhất vừa ra mắt đã được tiêu thụ với tốc độ chóng mặt. Theo báo cáo của công ty chủ quản, doanh thu bán đĩa của BigBang đã chạm mốc 7 tỷ won (khoảng 6,2 triệu đô la Mỹ) khi chiến dịch quảng cáo chính còn chưa hoạt động.

BigBang từng thu được 8 tỷ won bằng việc bán ca khúc.

Các tạp chí âm nhạc của Hàn Quốc đã không tiếc lời ca ngợi thành tích này. Họ cho rằng đây là một siêu phẩm của âm nhạc Hàn Quốc. “Album mini của BigBang đã thẳng thừng hạ bệ tất cả các hit khác để thống trị các bảng xếp hạng trực tuyến hàng đầu, có mặt liên tiếp trong các bảng xếp hạng trên truyền hình. Thậm chí có rất nhiều người hâm mộ đã tải bài hát mới nhất trong album của họ về làm nhạc chuông hay nhạc chờ. Đây là một điều phi thường mà BigBang làm được sau một thời gian dài im hơi lặng tiếng”.

Công ty chủ quản của BigBang YGE không giấu nổi sự hồ hởi: “Đây là một tin vui bất ngờ, một chiến thắng quá lớn lao. Sự thành công này gây kinh ngạc cho chúng tôi vì bởi kế hoạch quảng cáo chính thức cho album thậm chí còn chưa được YGE thông qua”.

Dù vậy, con số 7 tỷ won vẫn chưa phải thành công lớn nhất của BigBang, trước đây họ đã thu về 8 tỷ won nhờ việc bán các ca khúc trên mạng làm quảng cáo, làm nhạc chờ và nhạc chuông. Với tốc độ tăng trưởng này, YGE dự đoán BigBang sẽ kiếm được hơn 30 tỷ won trong hai quí đầu năm 2011 và tổng doanh thu từ các Bigshow sẽ lên đến 42-43 tỷ won, tương đương với 37 triệu đô la Mỹ.

Xem đi rồi nói ai ngồi đáy giếng!!
Chửi người ta ngu thì xem lại mình nhé!! Ko khéo bạn lại ngu hơn!!
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyWed Nov 30, 2011 11:35 pm

Đáp 1 bài báo vào mà ko hề có chọn lọc nội dung, cách bạn nói chuyện thật sự khiến tôi thấy rất buồn cười. Britney hết thời? Cứ coi như thế đi, bởi sự nghiệp cô ấy đã kéo dài tới tận 14 năm rồi. Và Brit đã "hạ bệ"(như bạn nói) từ lâu rồi, chứ ko phải "sắp". Nhưng việc đó liên quan gì tới tài năng? BB được cái giải Grammy nào chưa mà đòi nói chuyện tài năng với Brit. Nói về hành công, BB hiện giờ debut cũng gần 6 năm rồi ấy nhỉ, đã đạt được thành công như Brit khi chỉ cần 2 năm (97-99) từ khi tung ra Baby one more time khiến cô nổi tiếng toàn thế giới và được danh hiệu công chúa nhạc pop chưa? Những người ko biết BB, bạn cứ sang khu vực Mỹ latinh sẽ tìm dc cả đống. Cái vụ ở Anh, chẳng phải bài báo kia cuả bạn đã nói là do mấy vụ lùm xùm kia chứ chả hẳn là do Brit hết hot, trong khi ở Anh giờ cũng ko thiếu các nghệ sĩ tài năng như Adele, Susan Boyle. Bạn dám chắc BB sang đó sẽ ko bị như Brit ko? So về fan, BB chắn chắn ko bao h có thể đọ vs Brit nhá. Fan Brit có trên toàn TG chứ ko như BB chỉ tập trung ở Đông và Đông Nam Á. Nhưng họ ko rảnh mà cả ngày ngồi vote như mấy bạn. Album BB hạ gục các hit khác trên nhiều BXH, trên toàn TG hay US-UK? Nếu mỗi tại Hàn Quốc thì đừng đem khoe. Còn mấy cái thành tích doanh thu kia chả là cái đinh gì so với gần trăm triệu đĩa và 35 triệu album bán dc trong cả sự nghiệp cuả Brit, hiểu chứ. Đừng nổ nữa bạn ạ
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyWed Nov 30, 2011 11:50 pm

So sánh brit vs Kpop =)))
Mặc dù ko anti BB và khá thích TOP, nhưng thật là khó đỡ cái kiểu tự sướng này =))))
Kiểu tự sướng đặc trưng của fan cuồng Kpop đây mà =))))
love_bigbang_V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyThu Dec 01, 2011 1:28 pm

Chả tự sướng gí cả mả chính các bạn ko chấp nhận nó thôi!!
Nói có sách mách có chứng Brit hết thời rồi là chuyện của US-UK
Mình ko hề nói BIGBANG là nhất nhé!! Nhưng vấn đề là BIGBANG có chỗ đứng trên thị trường quốc tế dù là một nhóm nhạc Châu Á chứ ko hề muốn đụng gì US-UK của các bạn cả nhưng lời lẽ của bạn là chê bai BIGBANG chứ còn gì nữa. GRAMMY hả? rồi cũng sẽ đến một ngày nào đó thôi, khi người ta có tài năng thật sự thì làm gì chả được.
Đính chính lại là thành công của BIGBANG thể hiện ở chính sự nổi tiếng của các anh ấy nhé và âm nhạc của các anh ấy dược công nhận trên các bảng xếp hạng thế giới hẳn hoi. Không biết gì thì đi tìm hiểu đi chứ đừng có mà ở đó bảo người khác tự sướng.
Dù bạn có ko thích BIGBANG thì thành công của BIGBANG vẫn là sự thật! Ko lẽ bạn phủ định sự thật?
Mà mình trả lời cái chủ đề của topic chứ ko phải tranh cãi vs US-UK. Mình ko ghét US-UK nhưng bạn làm mình khó chịu quá đấy!!
Hãy tôn trọng nhau để có hòa bình nhé!!
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyThu Dec 01, 2011 4:37 pm

Xin lỗi chứ Brit chưa hề hết thời nhé!!!
Chẳng qua là cô ấy đang nghỉ ngơi thôi. Thử xem nếu sắp tới, nếu cô ấy ra 1 single mới, thì chờ xem nó có thành Hit hay ko.
Trích dẫn :
Nhưng vấn đề là BIGBANG có chỗ đứng trên thị trường quốc tế dù là một nhóm nhạc Châu Á
Thị trg Châu Á thì ok nhưng thị trg thế giới thì chả biết. Báo chí Hàn có khả năng thẩm du tinh thần cao độ mà =)))). Như hồi lâu dám bảo hình Kim Tae Hee kín mít ga tàu điện ngầm ở nhật, bạn mình ở Nhật lại khẳng định 100% là ở ga tàu điện ngầm toàn poster phim XXX =))).
Xong lại bảo gái Đức phát cuồng vì Kpop, trong khi lũ bạn ng Đức nói chả biết Kpop là cái gì =)))
Trích dẫn :
Đính chính lại là thành công của BIGBANG thể hiện ở chính sự nổi tiếng của các anh ấy nhé và âm nhạc của các anh ấy dược công nhận trên các bảng xếp hạng thế giới hẳn hoi. Không biết gì thì đi tìm hiểu đi chứ đừng có mà ở đó bảo người khác tự sướng.
bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 3d6fc98a143d83544f9375f111646e44_38477697.untitled
Chẳng qua do Kfan hung hãn thôi =))))
1 ng bc cả nghìn lần thì bảo sao ko đoạt giải =)))
Grammy à??? Để rồi xem :))
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyThu Dec 01, 2011 8:45 pm

Thế bạn tưởng tôi thích lôi US-UK vào để tự hạ thấp vị trí cuả nó lắm à? Chính các bạn đã lôi Brit vào trước ấy chứ. Thống trị âm nhạc Hàn bây giờ toàn các nhóm nhạc thị trường cuả các công ti lớn, sản xuất thứ nhạc mì ăn liền nhằm kiếm tiền cho chủ và phục vụ cho cái gọi là Hallyu. Thứ nhạc đó mà cũng muốn Grammy ấy hả? Cứ mơ đi. Châu Á còn đầy các nghệ sĩ tài năng hơn như Utada, Charice mà còn ko dám mơ, chưa tới lượt BB nhà bạn đâu. Bạn bè tôi toàn dân nghe rock, rap, hiphop lâu năm cả. Đối vs họ, BB chỉ là đám nửa mùa, còn thua cả đầy nghệ sĩ VN hiện giờ. Lí do BB nổi tiếng ấy hả? Tôi cũng phải phục khả năng pr cuả các công ty HQ đấy, toàn dân làm ăn kinh tế sành sỏi mà.
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyFri Dec 02, 2011 2:28 pm

Mình ko nghĩ là BB xứng đáng để so vs Brit đâu =.=
love_bigbang_V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyFri Dec 02, 2011 9:17 pm

Bạn nói bạn bè Đức ko biết gì về K-POP? Tin được ko?!!
Ý của bạn ngĩa là gì hả TrangKhanh? Ý là bạn bè nước ngoài ko biết k-pop là gì hay chỉ có nước Đức thôi?hay chỉ có BẠN BÈ CỦA BẠN?
Bạn có biết cuộc thi viết thư thề hiện tình yêu với BIGBANG đã có hơn hàng trăm bức thư từ khắp các nước trên thế giới gửi đến BIGBANG chưa đầy 1 tuần ko? Bạn có biết là Hot girl nước Anh muốn được đi ăn tối cùng G-dragon ko? Bạn có biết 2ne1 và BIGBANG là thương hiệu được những ca sĩ, rapper nước ngoài Muốn hợp tác ko? Ko biết thì hãy tìm hiểu nhé!!! Mình có đứa em họ ớ ÚC nói rẳng nó rất hâm mộ Shinee và khi mình hỏi còn BIGBANG thì sao nó trả lời là nó có nghe nhạc của BIGBANG và bạn của nó hâm mộ G-DRAGON.
Miko_Lovato àh!!Bạn đọc kĩ lại comment của mình nhé! Mình đụng đến Brit trước hay bạn đụng đến BIGBANG trước?! Mình đơn giản chỉ nói về giải của BIGBANG trong MTV EMAs thôi và đúng là đã vượt mặt Brit ở đó bài báo nào cũng nói thế thì mình đụng gì bạn? Mình hạ nhục Brit àh? Chính bạn nói những lời khó nghe về BIGBANG nên mình mới đáp trả lại giờ còn trách ai?
Amelia_luv_S9_antiAFS…nghe cái nick là biết SONE rồi( Mình đang tôn trong bạn nên gọi thế đấy nhé) bạn bảo BIGBANG ko xứng dể so với Brit àh? Vậy SNSD chắc xứng lắm phải ko US-UK? Bạn đang vuốt đuôi hội anti K-pop àh? Làm nhục các SONE quá đấy!
ĐỪNG ĐEM SỰ HIỂU BIẾT HẠN HẸP MÀ NÓI LUNG TUNG NHÉ!!
RẢNH RỖI THÌ LÀM GÌ CÓ Ý NGHỈA HƠN ĐI!!
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyFri Dec 02, 2011 10:41 pm

Ai đụng đến ai trước người ấy tự biết. Đáng lẽ tôi cũng chỉ ở bên anti Suju thôi chứ chả việc gì phải sang đây làm gì cho mệt, nhưng vì cái cmt cuả bạn ở trang trước, người đầu tiên lôi cái tên Brit vào là bạn chứ ko phải là tôi đúng chứ? Còn việc Florida hay Kanye West khen ngợi BB, tôi cũng nghe các bạn nói nhàm tai lắm rồi. Họ là những nhà sản xuất âm nhạc chứ ko phải những nghệ sĩ đơn thuần, họ thấy được cơ hội làm ăn tốt ở những nhóm nhạc đang có sức ảnh hưởng nhất châu Á, nên việc khen ngợi xã giao cũng chả lạ gì. OK. Tôi cũng đang rất nóng lòng muốn xem 1 nhóm hiphop nửa mùa như BB sẽ làm được những gì cho xứng vs tên tuổi của 1 nghệ sĩ đã giành 14 grammy đấy.
hope.hn

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyThu Dec 22, 2011 11:13 am

Wa ai anti BigBang thì cứ anti nhưng mà càng ngày càng thấy nghiện nhạc của BigBang rồi. Mấy anh bạn này cừ thật. BigBang No.1 !!!
hope.hn

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyThu Dec 22, 2011 12:32 pm

Thực ra những ý nghĩ thích hay không thích một idol nào đó chỉ đơn giản là do cảm tính ko thích chủ quan thông thường thì chỉ nên dừng lại bằng việc nói ko thích thôi. Đừng nhạo báng hay nói những lời lẽ ko tôn trọng. Còn nếu đã tìm hiểu kỹ về họ mà vẫn cảm thấy ko thích thì cứ việc nói những suy nghĩ bằng những lời nói có văn hóa vì dù sao đó cũng là kết quả của một quá trình tìm hiểu. Lúc đầu thât sự tôi ghét nhạc Hàn vì ko hiểu tiếng Hàn cùng với sự xuất hiện của hàng loạt các nhóm nhạc la lá nhau ko biết ai với ai nhưng khi nghe nhạc của Bigbang thì cảm thấy òh giai điệu hay đấy lại khác lạ - uh nhóm nhạc này còn được được chút. Khi đọc báo thấy các thông tin về bigbang hay các nhóm nhạc khác cũng đọc chút cho biết thôi. Đó là ấn tượng đầu về nhạc Hàn và BigBang - 1 nhóm nhạc độc đáo+mới mẻ và đó cũng là chút hiểu biết về Kpop ít ỏi của tôi suốt quãng thời gian đại học. Ko biết tôi có phải là hơi nhiều tuổi để vào đây bàn về thần tượng với các bạn ko nhỉ. Tôi bắt đầu tìm hiểu về BigBang sau vụ scandal cần sa của GD - mới đây thôi đúng ko các V.I.Ps? tôi thật sự bất ngờ vì hầu hết các hit của nhóm cũng như các hit solo của các thành viên và mimi album mới nhất đều do GD sáng tác và sản xuất, tôi lục lại các MV trên youtube có Vietsub thì lại một ngạc nhiên nữa wa phần lời thật sự quá tuyệt, ngay cả bài haruharu nhìn bigbang rất đường phố nhưng lời lẽ và câu chuyện lại cảm động đến thế. Nhạc đỉnh+ lời chuẩn + phong cách: wa tại sao tôi ko tìm hiểu về họ từ trước đây thì tôi đã là một V.I.P từ lâu rồi. Quả thật tôi đã bị âm nhạc của BIGBANG thôi miên- thực sự là như vậy. Họ ko nổi bật về ngoại hình nhưng lại có vẻ gì đó rất quyến rũ, xem các chương trình thực tế họ thật sự rất nhút nhát (trừ Seungri) không giống với vẻ ngoài đầy tự tin có phần bùng nổ trên sân khấu. Âm nhạc đã khiến họ thay đổi và lột xác hoàn toàn trên sân khấu - thật tuyệt vời. Họ có đạt giải thưởng này giải thưởng nọ hay không đối với tôi ko quan trọng chỉ cần âm nhạc mà họ mang đến là quá đủ rồi.
Tôi cũng làm điều tương tự là tìm hiểu về các nhóm nhạc SNSD, Suju nhưng thật sự ko ấn tượng gì. Các nhóm nhạc cùng nhà 2PM,WGs, MissA...thì tôi cũng thích chút chút vì vũ đạo ấn tượng, hát live cũng khá.
Mong rằng trước khi phán xét người khác các bạn hãy tìm hiểu kỹ về họ, về âm nhạc cũng như phong cách của họ vì lúc đó những nhận xét của bạn sẽ ko mang nặng cảm tính chủ quan nữa và những fan của họ cũng ko trách bạn vì dù sao bạn cũng đã tìm hiểu về thần tượng của họ.
Cũng như trước đây tôi ghét nhạc Hàn nhưng bây giờ tôi không ghét nhạc Hàn nữa - Tôi yêu BIGBANG.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 EmptyThu Dec 22, 2011 6:55 pm

Ờ, đồng ý vs bạn này :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bọn vịt fc big bang vô mà đọc   bọn vịt fc big bang vô mà đọc - Page 4 Empty

bọn vịt fc big bang vô mà đọc
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» bảng phong thần là són són bại não => bảng phong thần bại não bại não mới chửi người khác bại não
» Ảnh Big Bang !
» 1 bạn Cass nói về Big Bang.....
» BẢNG PHONG THẦN !
» bảng phong thần là són