Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mọi người thông cảm cho mấy anti fan

Go down 
lilus90
arisachan
suju_SHINee_lũ_anti_dog
Chung_nazi
thích ăn nho =))
wtf
ELF
Nozomi Sasaki
E.L.F suju no1
clapclapclap
vn13
Out!
Yun13
shocking_vip
Ayaka
[Rapppappa] Torigoya
Tatsumaru
evilboy1102
22 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:08 pm

^ Stop. Quân ta cả.
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:10 pm

wtf đã viết:
em liếm fân vô đối đã viết:
lũ chó này kiếp trước chắc còn mắc kẹt ở 18 tầng âm phủ lâu quá rồi biến dị tổ hợp thành quỉ. Sau khi ngoi ngốc lên trần gian thì ngay lập tức đầu thai làm quái thai chó chết liền sau 3 ngày đẻ ở kiếp thứ I. Kiếp thứ 2 có chút tiến bộ khi đc hội bảo vệ chó quái thai nuôi cưu mang rồi cũng phải chết 10 ngày sau đẻ. Kiếp n chúng nó mới đc làm chó ăn shit như bây h đấy

Bấy lâu nay tui cứ tưởng bạn không đi học, nhưng hoá ra bạn có đi học! Bạn học lớp 9 phải không, vì lớp 9 cũng học về biến dị, nhưng không có cái gọi là biến dị tổ hợp , bạn có vẻ ám ảnh bởi "loài chó" chắc hồi nhỏ bạn thường bị đạp nhầm chất thải của loài này, nhưng chó là loài động vật rất tốt đấy.

khổ biến dị tổ hợp ở lớp 12 cơ em nó ạ,mới lớp 9 ranh lên đây lòe nhau gì thế
suju_SHINee_lũ_anti_dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:18 pm

h2 mềnh mới hĩu đc lí do vj` sao cái rum này đc lập lên =]] mấy chú ơi mấy chú có rãnh thì rũ vợ hoặc ng` iu zi` đó ma` đi chơi cho khoay khoa~ chứ ja` rau` gen tị zí suju làm zj` cho mệt thân hk =]] mấy chú nói suju la` gay ak` dậy mấy chú thử chưa mà bek =]] còn chú cường zj` đó ơi nge chú nói là đủ hiu~ chú đang gen tị zí mí anh suju rồi tại zj`chắc mí nhỏ lớp chứ khoái suju wá chứ zj` hk thèm để í tới 1 ông chú ja` xấu xí vô học =]] thịc là pó tay toàn tập con lạy chú con xin chú del đi là zừa sống chi chật đất
arisachan

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:35 pm

@suju_SHINee_lũ_anti_dog : thế bạn tưởng ở 4rum này tòan trai kô à =)) mà cũng chẳng ai ghen tỵ với mấy thím ấy hả bạn :)) chắc ghen tỵ vì cái sự gay của các thím ấy wá , nhìn là biết gay rồi khỏi thử , thử thúi ng` chứ chj =))
suju_SHINee_lũ_anti_dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:38 pm

hay là mún lắm ma` ko đc nói nge mà ực cười chắc ba má các ng` thất vọng khi có đứa con như các ng` tối ngay` chẳng bek làm zj` giúp họ chỉ bek tào lao trên các web anti =.= rãnh nợ
suju_SHINee_lũ_anti_dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:39 pm

cái rum này thúi wá chạy ra mau đây là những lời cúi cùng tui khuyên các ng` mong là có thể lắng nge OMG khủng kíp pye
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:41 pm

[quote="Chung_nazi"][quote="wtf"]
Chung_nazi đã viết:

khổ biến dị tổ hợp ở lớp 12 cơ em nó ạ,mới lớp 9 ranh lên đây lòe nhau gì thế

chúng nó là vại bác ạh, tụi ranh éo bik cái đách chó gì còn bảo biến dị tổ hợp ko có íh =)). Kỉu nì em í ko bik nguồn gốc em íh đâu mà ra lại khổ
arisachan

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:47 pm

@suju_SHINee_lũ_anti_dog : bạn càng nói bạn càng show ra cái sự ngu của bạn , nói vậy mà bạn cũng éo phân biệt jới tính đc , mà nói thật thì cũng chả thèm ghen vs mấy anh plastic ấy đâu bạn ạ , bạn bấm ra cái rum này thì nó bớt thúi hơn đấy :-j
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 9:08 pm

suju_SHINee_lũ_anti_dog đã viết:
h2 mềnh mới hĩu đc lí do vj` sao cái rum này đc lập lên =]] mấy chú ơi mấy chú có rãnh thì rũ vợ hoặc ng` iu zi` đó ma` đi chơi cho khoay khoa~ chứ ja` rau` gen tị zí suju làm zj` cho mệt thân hk =]] mấy chú nói suju la` gay ak` dậy mấy chú thử chưa mà bek =]] còn chú cường zj` đó ơi nge chú nói là đủ hiu~ chú đang gen tị zí mí anh suju rồi tại zj`chắc mí nhỏ lớp chứ khoái suju wá chứ zj` hk thèm để í tới 1 ông chú ja` xấu xí vô học =]] thịc là pó tay toàn tập con lạy chú con xin chú del đi là zừa sống chi chật đất

bố em đek biết đọc à, anh có người yêu rồi em ạ, ny anh cũng là elf đấy... nhưng may mắn thay nàng ko ngu và điên như em đâu... thế mới gọi là elf chứ cái thứ như em chỉ là vẹo thôi...
E.L.F suju no1

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 9:45 pm

Hứa Văn Cường đã viết:

bố em đek biết đọc à, anh có người yêu rồi em ạ, ny anh cũng là elf đấy... nhưng may mắn thay nàng ko ngu và điên như em đâu... thế mới gọi là elf chứ cái thứ như em chỉ là vẹo thôi...

z làm ơn hãy định nghĩa E.L.F thật sự là ij đi rồi hãy nói. Trên đời có ai tự nhiên đi chửi người ta nếu người ta hok đụng vào mình hok.
p/s: sorry nếu nói thiếu văn hóa. tại ở đây đã hok co văn hóa rồi
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 9:46 pm

so sánh 2 bài post đứa nào VẸO biết ngay...

định nghĩa vẹo tui định nghĩa từ rất lâu rồi, ko phiền thì hãy đọc từ đầu khi mà cái box này mới lập ra...

Được sửa bởi Hứa Văn Cường ngày Sun May 30, 2010 9:48 pm; sửa lần 1.
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 9:48 pm

quocanh đã viết:
Hứa Văn Cường đã viết:

z làm ơn hãy định nghĩa E.L.F thật sự là ij đi rồi hãy nói. Trên đời có ai tự nhiên đi chửi người ta nếu người ta hok đụng vào mình hok.
p/s: sorry nếu nói thiếu văn hóa. tại ở đây đã hok co văn hóa rồi

ELF đã là viết tắt thì người ta có thể suy ra nhiều nghĩa :)) =))
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptySun May 30, 2010 10:44 pm

cháu cũng về học đi đã rồi lên đây bàn với các chú nhé
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptyThu Jul 22, 2010 11:56 am

evilboy1102 đã viết:
Theo được biết thì mấy chú này chủ yếu là 8x và đến từ vozforums.com là chính, mấy anh này do ghen với mấy bác suju quá ý mà nên mới chửi bới gào thét lên : tại sao chúng nó không có gì hơn mình mà chúng nó lại nổi tiếng hơn nhỉ, lại có nhiều gái đi theo còn mình thì không. đây toàn mấy bác rỗi hơi không việc làn nên đâm lên chửi bừa rồi phán đại nên căn bản là ghen tị với người khác thôi các bạn thông cảm cho
\

Hí hí hí.
9x nè.
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptyThu Jul 22, 2010 12:49 pm

1 cái 2pic bị quật lên từ mộ
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptyThu Jul 22, 2010 5:09 pm

lạy chúa tôi.....
...

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptyTue Jul 27, 2010 11:02 pm

máu lồn SuJu@jpopsuki.eu đã viết:
Gớm quá, chả ai ghen với SJ nhà em đâu. Có bọn ấy nó ghen với anh vì chúng nó thiếu trym thôi
Ua anh oi vay ra la anh coa try, ha~
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptyTue Jul 27, 2010 11:49 pm

... đã viết:
máu lồn SuJu@jpopsuki.eu đã viết:
Gớm quá, chả ai ghen với SJ nhà em đâu. Có bọn ấy nó ghen với anh vì chúng nó thiếu trym thôi
Ua anh oi vay ra la anh coa try, ha~
Cau hoi ngo ngan nhat trong tuan. Anh ay 0 co trym thi co ot chi thien nhu 13 thym chac =]].
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 EmptyTue Aug 03, 2010 3:41 pm

tất cả đều đi ngủ
duy nhất ta bùn ngủ mà chả ngủ đc
sướng ko lào =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người thông cảm cho mấy anti fan   Mọi người thông cảm cho mấy anti fan - Page 2 Empty

Mọi người thông cảm cho mấy anti fan
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Đừng có khờ dại mà cắn bậy vào tao vào ELF vào VIP..Tụi bây chỉ là lũ dog dại nghèo rách nát hãy biết an phận đã ngu thì làm người ta thương đừng làm dog người ta đánh Hiểu chưa lũ ngu mà tỏ ra nguy hiểm!!!
» Phương châm Anti E.L.F của mọi người là gì ?
» Tuyển admin cho hội Anti Super Junior. mọi người zô đi
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Lời đầu tiên , em xin lỗi mọi người vì đã lừa mọi người trong thời gian qua.