Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thư gửi Lee Teuk

Go down 
848910
Amelia_luv_S9_AntiAFS
elf_suju_kpop
quynhs2leeteuk
nyhwang
Kramel
TrangKhanh
chinky.ngoc
gauloncon_cute
dangkhoaho
[anti Suju] Ôi...gay =]]~
peb0n_lovely
Sangre
tranglc
angelavo
suju_phethai
trangpo0h296
Lãng Khách
touyenpro127
nhoxgirl9xELFSuJu13
KimJongSon
prince_love
suju_teukie
Wise Beauty of the Sky
Fantasy Juuichi
AoI
shinee_love
Arisa
honey_honeyd2
KaolaELF
djzzmeELF
rwid15
I♥JessieJ
chicken_munno1
I_love_JYJ
amy_luvsuju
Nope
pum
fan_suju_thim
Đường Bất Hối
Z
kute_fishy_95
Lucifer
kunz93
bell
bI♥
kuytars
RunnoFor
monkey9d
Nana
Tôi lại quay về đây ♥
**
[E.L.F]
Vongola Guardian's Sky
sone31
anti_why_not?
Tử Vương Idol
antisuju_is_stupid
Teukie_sj13vn
Ryn Tạt Lon
SnSd_khắm_l0N`_XXX
Mắt Dọc Thần Thánh
anhthu1591995
2né
I am Superman...
snow
Out!
heosuju
dkm lu~ anti ngu
jun_love_kyu
milk
eunhae_13
pandanice
elf_cass
l3in_love_min
Ari Doll
thích ăn nho =))
*lười*
zynbum
sofunny
xuanhan_sj13
wtf
Yun13
CiMi
Sempai !
fighter_for_freedom
terin_sj
Tatsumaru
VELF_Yun2205
yu.kl_love
[Rapppappa] Torigoya
E.L.F_bobby
vn13
Cold
fickyu
nhoc_suz
Nozomi Sasaki
123456
Ploy_13
ELF_love_suju
shocking_vip
Chung_nazi
lilus90
PizAngel
suju-elf
jaehye
Kunnie.13
clapclapclap
Ayaka
Fro
114 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14, 15, 16  Next
Tác giảThông điệp
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Thư gửi Lee Teuk - Page 13 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyThu Dec 30, 2010 11:31 pm

Bạn trên ăn nói mất dạy thật.
Xấu hổ cho lớp trẻ ngày nay.
http://fantasyjuuichi.blog.com/
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyThu Dec 30, 2010 11:32 pm

chicken_munno1 đã viết:
=]] chắc cu m nhỏ lắm hả,vì m hay nhìn vào hihn2 S9 ảo tưởng mà nàh m chắc cũng hao tiền lắm đi tu sửa nàh mãi chỉ vì m làm thủng nhà dài dài
Mà m đã là Són lại là cont rai,thôi t thua,Són là súc vật giờ m là j đây

hạng người như, đem ra chỉ lót đường cho thiên hạ đạp lên thôi....
MC à, chẳng qua cũng chỉ 1 đứa vô giáo dục thôi....
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyThu Dec 30, 2010 11:33 pm

Trích dẫn :
=]] chắc cu m nhỏ lắm hả,vì m hay nhìn vào hihn2 S9 ảo tưởng mà nàh m chắc cũng hao tiền lắm đi tu sửa nàh mãi chỉ vì m làm thủng nhà dài dài
Mà m đã là Són lại là cont rai,thôi t thua,Són là súc vật giờ m là j đây

Mày ko còn gì khác để nói à !
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyThu Dec 30, 2010 11:34 pm

^ Sorry bạn Fo :( Phải chửi thề lại con đĩ này nghe mới được :(
^ Trong lúc bú con cặc bố mày ấy, mày đo xem của nó bao nhiêu cm mà đòi đo với chả đú =))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyThu Dec 30, 2010 11:35 pm

@: hạng người như lũ són còn hơn đấy bạn à,nói có vẻ ra dáng đấy nhưng lũ đốn mạt súc vật cả thôi =]] ,thein6 hạ còn ko thèm ỉa vào mồm cho mà ăn chứ ở đấy mà còn mong
m bào Mc cũng chỉ là đừa vô giáo dục sao ko nhìn lại m,m vào đây chửi tới lui cũng khá j t,tê hơn đấy chứ,chứi ngừi kahc1 nên nhìn lại mình nha,chửi ngừi kahc1 mà trugn1 qa m là nhục lắm đấy đek có cái lồn con s9 nào đủ chất chứa nhục cho m đút vào đâu
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyThu Dec 30, 2010 11:40 pm

chicken_munno1 đã viết:
@: hạng người như lũ són còn hơn đấy bạn à,nói có vẻ ra dáng đấy nhưng lũ đốn mạt súc vật cả thôi =]] ,thein6 hạ còn ko thèm ỉa vào mồm cho mà ăn chứ ở đấy mà còn mong
m bào Mc cũng chỉ là đừa vô giáo dục sao ko nhìn lại m,m vào đây chửi tới lui cũng khá j t,tê hơn đấy chứ,chứi ngừi kahc1 nên nhìn lại mình nha,chửi ngừi kahc1 mà trugn1 qa m là nhục lắm đấy đek có cái lồn con s9 nào đủ chất chứa nhục cho m đút vào đâu

Tôi nghĩ tôi chưa có 1 lời nào để nói là chữi bạn hết, tự bạn cảm thấy thế thôi....
Tôi nhìn lại mình vẫn thấy hơn bạn
Nhân cách tôi cũng hơn bạn....
Bạn chỉ làm nhục cho cái trường MC đó thôi....
Với lại hạng người như bạn chẳng đáng tư cách làm người, đem cả trường mình ra mà so sánh....trong khi chính mình phát ra những ngôn từ dành cho súc vật....
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyThu Dec 30, 2010 11:42 pm

Trích dẫn :

Mày đéo đủ tư cách nói chị ấy đâu =))

Tao ko hỉu , MC giáo dục như thế nào mà mày ra như thế , chẳng lẹ họ dậy mày nói chuyện kiủ lôi hết nhữg thứ ng` ta "che lại" ra mà nói

hay là Suju bảo mày nói như thế !
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyThu Dec 30, 2010 11:44 pm

ê ê ê,tớ ko bao giờ đem cả trường ra nha,t chỉ bảo MC đa số là ELF và t hco5 MC thôi nha,tự bạn nói lôi cả trường ra đấy chứ
nhân cách của bạn tố đến mức vào web đây hơn thua đấy =]] =]] có ai đời mèo khen mèo dài đuôi đâu =]] tự khen bản thân ko thế cưng ,cái j tốt đẹp để ngừi khác nhận xét nhé,ngừi kahc1 chưa nhận xét bạn tự nhận xét đẹp về bạn rồi,chứng tỏ có tật giật mình =]]
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyThu Dec 30, 2010 11:51 pm

Trích dẫn :
ê ê ê,tớ ko bao giờ đem cả trường ra nha,t chỉ bảo MC đa số là ELF và t hco5 MC thôi nha,tự bạn nói lôi cả trường ra đấy chứ

Thế mày đi học MC , MC ko dậy mày học à :-s
tao nhớ trường MC có dạy môn Giáo Dục mà
Đừng trách tao lôi cả trường , trách con chó làm tao lôi cả trường ra ấy :|

Con sâu làm rầu nồi canh
Trích dẫn :

nhân cách của bạn tố đến mức vào web đây hơn thua đấy =]] =]] có ai đời mèo khen mèo dài đuôi đâu =]] tự khen bản thân ko thế cưng ,cái j tốt đẹp để ngừi khác nhận xét nhé,ngừi kahc1 chưa nhận xét bạn tự nhận xét đẹp về bạn rồi,chứng tỏ có tật giật mình =]]

haiz , tao đâu có mời mày vào đây , mày tự chui mõm vào mà
Tao chả hơn thua , chỉ là thấy chó vào nhà tao thì tao đuổi ra !
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 12:00 am

súc vật như bọn m còn cầu xin chó nhà t đừng đạp cho 1 phát cứt vào mồm để chữa đói qa ngày ấy chứ =]] ,
m lôi trường t là việc của m,chửi m là việc của t,m lôi cả trường t cũng có xi nhê đến t đâu mà t lo nào,rửng mỡ,ăn no rồi lo bò trắng răng =]]n
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 12:01 am

Trích dẫn :
súc vật như bọn m còn cầu xin chó nhà t đừng đạp cho 1 phát cứt vào mồm để chữa đói qa ngày ấy chứ =]] ,
m lôi trường t là việc của m,chửi m là việc của t,m lôi cả trường t cũng có xi nhê đến t đâu mà t lo nào,rửng mỡ,ăn no rồi lo bò trắng răng =]]n

=)) tương lai đất nước VN sẽ đi về đâu
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 12:02 am

đi về đâu ai mà biết khi có 3,4% súc vật cũng đủ làm VN tàn tàn lụi lụi rồi
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 12:08 am

3,4% đó là Ẹo
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 12:11 am

100% thì fC ELF hết 70% rùi nha,còn 30% chia cho ác nhóm và idol riêng lẻ VN =]] 3,4% là Són --> 60,7% là AFS
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 12:17 am

Trích dẫn :
100% thì fC ELF hết 70% rùi nha,còn 30% chia cho ác nhóm và idol riêng lẻ VN =]] 3,4% là Són --> 60,7% là AFS

70% dân VN là Ẹo =))

Tức cười :|, haiz
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 6:36 am

Cái bạn này sống dai nhỉ ?
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 7:58 am

Nó tính luôn những người hay ẹo qua ẹo lại chẳng hạn nguyên cái dòng họ nó với dòng họ mấy con chó Ẹo khác nữa :))
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 8:18 am

Chỉ cần hơn 5% dân VN là ẹo thì VN phát triển đéo nổi rồi, lấy éo đâu ra 70% em
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 8:42 am

[RUMOR] Cầu mong các em Sụ sẽ giải nghệ trong nay mai...
Đất nước Việt Nam sẽ vụt tiến lên tầm cao mới...
Ngày đó thì Bảo Thy còn nổi hơn DBSK :))))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 4:58 pm

=]] con bảo thy á,muốn xuống lỗ luôn rồi, công nhận són chỉ hâm mộ toàn thứ j đâu hại nền âm nhạc và nghệ thuật =]] idol lũ Són toàn là thứ lắm anti FC th2i tí Anti thì thành đống =]]
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 6:11 pm

^ Mày vừa nói tao ghi đéo có chủ ngữ vị ngữ.
Thế tao yêu cầu mày xem lại cái câu của mày, làm đéo gì có chủ ngữ :))

Tao đéo có nói tao hâm mộ Bảo Thy nha :))
Có bài nào hay tao nghe, bài nào đạo cũng nghe.
Khi nào nó đạo từ một bài hay mà trở thành một bài dở như cứt thì tao mới chê (chẳng hạn cái bài Vũ Điệu 6 Chị Anh Em gì gì đấy)
Tao sợ anti Sụ toàn cầu nó còn nhiều hơn anti S9 đấy mày ạ :))
Lên Facebook gõ tìm "ANTI SNSD" toàn ra "I hate ANTI-SNSD", "STAND, go away, we hate you", tìm nổ mắt mới ra đc 1 nhóm anti SNSD
Còn gõ "ANTI SUPER JUNIOR" thì ngược lại hoàn toàn.
Đéo tin thì xin mời con đĩ ở trên vào kiểm chứng :))
Mẹ, cái bài Bonamana hát như cái lồn tiếng Miên mà hay cái nỗi đéo gì :)) (bà chị tao đéo anti SuJu còn nói như vậy :)))
Tao chỉ hâm mộ:
1. SNSD
2. T-ara
3. Lady Gaga
4. Thím Hà
thôi nhé :))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 8:42 pm

=]] thế áh,tớ tăng cho bạn cái Mv t-ara hay kinh khủng hợp rơ lắm luôn đấy bạn ạh

=00 mà tớ ko biết Són các bạn có phải thiểu năng cả lũ ko mà ko nhìn nhận ra vấn đề thế,cái này con nít nhìn còn ra AFS là són+S9 đó bạn à,cái này hihn2 như đã tranh luận với pé nào từ đầu thì phải nhỉ . tốn công sức viết lại nữa mòn bàn phím.
tớ không biết nội không Vn chứ chưa kể nước ngoài có bao nhiêu cái web lớn anti són + s9 các bạn nữa =]] mà hoạt động rộng lớn sôi nổi ko àh,lượng view thì dã man.Còn Són các bạn lập web anti Suju thì ít dân,đã thế toàn dân # vào chém ngược ko nữa chứ =]]=]]tếu ko chịu nổi,lẻ tẻ lắt nhắt,bỏ hoang,vài ba con ruồi bay ra bay vào =]],thế nên tớ thấy nhiều cái web các Són tập nhìn gọn đến mức
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 8:48 pm

Tất cả những lời bạn viết là :

=00 mà tớ ko biết Són các bạn có phải thiểu năng cả lũ ko mà ko nhìn nhận ra vấn đề thế,cái này con nít nhìn còn ra AFS là són+S9 đó bạn à,cái này hihn2 như đã tranh luận với pé nào từ đầu thì phải nhỉ . tốn công sức viết lại nữa mòn bàn phím.
tớ không biết nội không Vn chứ chưa kể nước ngoài có bao nhiêu cái web lớn anti són + s9 các bạn nữa =]] mà hoạt động rộng lớn sôi nổi ko àh,lượng view thì dã man.Còn Són các bạn lập web anti Suju thì ít dân,đã thế toàn dân # vào chém ngược ko nữa chứ =]]=]]tếu ko chịu nổi,lẻ tẻ lắt nhắt,bỏ hoang,vài ba con ruồi bay ra bay vào =]],thế nên tớ thấy nhiều cái web các Són tập nhìn gọn đến mức

Sai lỗi chính tả.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptyFri Dec 31, 2010 10:36 pm

bởi thế ở đời mà sao ngu hoài ko khôn được,có chữ tắt đek ghi ghi hết chi cho lòi bản họng vậy bạn jpop.Ngu qá ko biết cách viết tắt àh
@ Són : Một bằng chứng hùng hồn nhất trong lịch sử đó là Són là loại bại não nhất trên đời
Tại sao Fan Nhật lại nhanh chóng nhận ra sự dối trá của SNSD chưa đầy một tháng sang Nhật?
Còn Són các người thì sao? Dù biết là sự thật nhưng vẫn cố tránh hay nói cách khác là thích hửi Silicon đúng hơn.
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:34 am

bạn thiếu kiến thức từ Jpop đến Kpop....^^
chỉ để người ta cười thôi....
*cười*
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:40 am

^
^ Thế netizen Nhật nó cũng bêu rếu DBSK kìa?
Sao đéo mang ra đây?
Nhục vãi lồn thế?
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:44 am

Netizen Nhật chửi Big Bang và THSK như thú đấy bạn à.
Tất cả cũng chỉ tại cái phong trào lùa chó qua Nhật nên mới thế đấy.
Làm Fan J-Pop lâu lâu thấy mấy bọn Hàn Quốc lên Oricon ngứa mắt lắm.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:46 am

Hâm mộ tinh thần đoàn kết của các chú quá!!!! (đúng là Ngưu .....tầm... Ngưu....Súc.. tầm... súc)
chỉ cần 1 ng` nói...... 5,6 con súc vật chạy vào.......
À tặng các chú 1 câu này..
Trên đời có 3 cái ngu nhứt....
1 là "Ngu mà ko biết mink` ngu"
2 là "biết mình ngu nhưng vẫn cố làm cho mink` ngu thêm"
3 là "........" =>> Tự suy nghỹ đi nhá=>>> Cái ngu cũa mấy chú đó....(kon` ngu quá ko hĩu thỳ cũng đành pó tay)
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:48 am

Ăn cắp phải không ?
Chỉ cần một con chó sủa là nhiều người bu vào đập.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:54 am

Hâm mộ tinh thần đoàn kết của các chú quá!!!! (đúng là Ngưu .....tầm... Ngưu....Súc.. tầm... súc)
chỉ cần 1 ng` nói...... 5,6 con súc vật chạy vào.......
À tặng các chú 1 câu này..
Trên đời có 3 cái ngu nhứt....
3 là "........" =>> Tự suy nghỹ đi nhá=>>> Cái ngu cũa mấy chú đó....(kon` ngu quá ko hĩu thỳ cũng đành pó tay)
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:55 am

Con cặc này bị gì thế :))
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:56 am

Có câu nói hoài.
Mệt.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:58 am

Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 11:59 am

Bạn đang nói bạn chăng ?
Viết làm ơn có chủ ngữ giùm.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:05 pm

ôi ôi ôi,đại ngu " có cn" mà ko nhìn ra,ngu vãi lonZ thiên hạ hạ hạ
bạn bik cái câu "ngu mà con tỏ ra nguy hiểm" ý nghĩa là gì ko ???
cái mặt ngu dek bik nghĩa của câu mình nói mà còn khoe :-j
nói chuyện như thằng bại não ấy :-j
gặp ai cũng nói sủa sủa
hồi nhỏ bị chó dại cắn hay sao gặp ai cũng kêu người ta sủa ?
cứ như mọi người là đồng loại của bạn thế :-j(qên bạn là súc vật )
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:07 pm

^ Con mẹ mày là súc vật ấy con đĩ ạ.
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:07 pm

Bạn viết sai chính tả nữa rồi.
Mình sẽ trả lời cho bạn khi bạn viết đúng, vậy nhé.
Thân chào bạn :).
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:09 pm

ôi ôi ôi,đại ngu " có cn" mà ko nhìn ra,ngu vãi lonZ thiên hạ hạ hạ
bạn bik cái câu "ngu mà con tỏ ra nguy hiểm" ý nghĩa là gì ko ???
cái mặt ngu dek bik nghĩa của câu mình nói mà còn khoe :-j
nói chuyện như thằng bại não ấy :-j
gặp ai cũng nói sủa sủa
hồi nhỏ bị chó dại cắn hay sao gặp ai cũng kêu người ta sủa ?
cứ như mọi người là đồng loại của bạn thế :-j(qên bạn là súc vật )

Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:11 pm

Mình biết tâm trạng của bạn.
Bạn đang tức giận và run sợ phải không ?
Tớ biết mà.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:13 pm

Hâm mộ tinh thần đoàn kết của các chú quá!!!! (đúng là Ngưu .....tầm... Ngưu....Súc.. tầm... súc)dis mẹ cái thằng són!!! ngu như chưa từng dc ngu ý!!!chính bản thân là bại não là súc vật mà ko bít!!ngu mà cứ tổ za nguy hiểm!!ăn nói như cái...ý!!!thái độ vs cán bộ ak????bảo ng khác ngu trong khi nó là cái loại ngu nhứt trong các đứa ngu!!!!vl dey!!!!mấy kon shitcon kia ko bơm silicon vào thì cũng ... khác j đùi kon lợn nái đâu!!giọng ca kon thua cả bò đực!!ngực thì ko có tẹo nào sút ngày ưỡn a ưỡn ẹo nhìn chỉ mún đấm cho mỗi kon 1 phát!!,chân cong tớn cả lên cứ chờ xem thời đại hái gọi tồn tại dc bao lâu!! mặc máy cái quần chíp cách điêu cũng chẳng ăn ai đâu!!
rong khi fc của xao khác ngày càng lớn mạnh thì són chỉ to mõm sủa láo chỉ dc cái đầu bại não ngoài za hết!! trong khi sao ng khác ngày 1 nổi tiếng nhờ tài năng của họ thì shit chỉ 1 phong các duy nhứt!!và cho đến h són vẫn coi đó là phong cách thinh hành!!nói cho mà bít mấy kon gái gọi đó sắp hết thời oy!!
Super Girl My life Perfect
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:15 pm

Bạn chỉ giỏi Copy ?
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:16 pm

SuJu là trai bao hạng A.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:22 pm

]b]Thật sự mà nói,Suju của tớ ko dám cu7o1p hay bất kì ai cũng ko dám cướp đi cái hạng mục Gái điếm đek có hạng (mạt hạng) cảu Shit đâu ạ,đến mấy nàng ở bar Vn cũng vào hàng kiều nữ,Shit đâu thể cấp độ = mấy nàng ấy =]] zạo trai số 1 mà
Phải nói thật bản thân mìh thỉnh thoảng có bấm vào vài cái show của shit và xem cũng hòan toàn thấy chúng nó bình thường, nhưng khi bạ tìm hiểu kĩ, cập nhật news, pics,... của chúng nó rồi bạn mới thấy đc sự tởm lợm và độ mất dạy của chúng nó =;
Bạn phải xem xem tất cả những gì Són đã gây ra cho ELF và Cass (cũng như các FC khác) thì lúc đó bạn mới hiểu đc vì sao chúng tôi ghét lũ đó đến như vậy
Hãy xem ai là người đi soi mói trc, ai là đã "quá khíck" vì ShitDae và đi lăng mạ,... các gasoo và FC khác trc
Nếu ko vì Són thì đáng ra ShitDae cũng chả đáng để AFS qan tâm =;
Bạn ko cần phải ngụy biện là ELF và thấy snsd bình thường này nọ =; bạn nói thẳng toẹt ra là Són và thík SJSNSD's couples luôn đi :-j
[/b]
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:32 pm

^ Mày thấy S9 ra đuờng đứng lần nào chưa mà nói nghe mắc cười vãi :))
Tao thì tao thấy đĩ Sụ Jú nó ra đường cho đĩ Ẹo ôm rồi đấy :))
Mấy chú chắc mà có chảy tinh :))

Nếu không vì Ẹo thì Sụ Jú cũng chả đáng để tao quan tâm :))

"Bạn ko cần phải ngụy biện là ELF và thấy snsd bình thường này nọ =; bạn nói thẳng toẹt ra là Són và thík SJSNSD's couples luôn đi :-j"

Cái câu này, vừa sai chính tả vừa sai ngữ pháp => Không hiểu :))
Mày phải tìm hiểu tất cả những gì Ẹo và Cạc đã gây ra cho Són. Cũng vì Ẹo, Cạc, Phún, v.v thì SNSD mới có anti fan đấy nhe con đĩ ạ.
Bây giờ thì chính tụi bây và mấy con đĩ idol của tụi bây đã làm gần như tất cả Són anti Sụ Jú =;
Sụ Jú thì tao cũng tìm ra khối clip về độ "vô lễ" (hay nói cách khác là "mất dạy") của nó, cũng đéo thua gì tụi bay nói S9 đâu :))
Cái clip mà mày nói S9 không tôn trọng Yoon Eun Hye đấy, về coi lại đi nha :))
S9 có mấy người đứng truớc chào, đứng sau có thấy gì đâu mà chào chi cho mệt :))
Bản thân tao thì tao thấy Sụ Jú lên đéo có con nào chào :))
Như con cặc ấy =))
Sụ Jú và fan nó mất dạy như nhau.
Bố mẹ Sụ Jú và bố mẹ tụi bay cũng mất dạy như nhau =))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:37 pm

1 lũ shit tội lỗi đầy mình!!đi đến đâu cũng pị ghét!!!9 cặp túi silicon hết hạn bốc mùi nồng nặc!!!nhìn mà thấy bùn cho tụi són đó!!mê ai ko mê đi mê mấy kon bựa nhân(nỗi nhục lớn nhất của kpop là sản sinh ja mấy loại như 9 kon điên kia!!)thần tương của ng khác thì tài năng và đẹp đẽ bao nhiu thì 9 kon shit ngu kia bẩn bựa bấy nhiêu!!!dường như nhưng j xấu xa nhứt thì đều thuộc về 9 kon điên đấy(khâm phục)
cái j nói tớ chửi ko đúng nào(9 kon shit kia như thế nào thì kả kpop đều biết!!dù có ngụy biện hùng hồn thế nào thì s9 xấu xa vẫn là bản chất!!!nó ăn xâu vào lớp silicon của 9 đứa đây oy nên nếu ko chơi bẩn ng khác thì bọn nó ko sống nổi+sẽ pị mấy e són cười mất
làm ơn tr khi nói ng khác thì nhìn lại bản thân đi!!!bản chất của són là sủa ngu!!nhưng đáng tiếc dù có chữa trị và ngụy biện cho 9 kon điên kia như thế nào đi nữa thì sự thật vẫn là sự thật!!!són càng to mồm bảo vệ 9silicon thì càng làm cho ASF khin bỉ chúng nó hơn!!
dù xao đi nữa:
9 kon silicon kia:lao công,bẩn tính,ja tạo,....là con ng bọn nó như vậy có cố gắng thế nào thì vẫn chỉ là kon số 0 to đùng
són;(chắc zống thần tượng của tụi nó)độ bạo não đến pi zờ là ko thể kiểm xoát nổi(cũng ko kém mấy thần tượng của bọn nó)đúng là idol thế nào thì sẽ có fan như vậy!!
cuộc sống sẽ hạnh phúc khi sống đúng chỗ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
9 cục shit nổi lềnh bềnh nhìn mà mún ọe!!!!!

I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:39 pm

Mày nói nghe như lồn ấy :))
Tại vì mày là ăntí fân SNSD nên mày mới nói vậy :))
Chứ bây giờ tao nói SụJú như vậy thì cũng đéo có ai tin đâu đĩ ạ :))
Đánh trống lảng à :))

Trích dẫn :
Sụ Jú và fan nó mất dạy như nhau.
Bố mẹ Sụ Jú và bố mẹ tụi bay cũng mất dạy như nhau =))
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 12:56 pm

Đánh trống lảng hay quá run sợ nên nói bậy ?
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySat Jan 01, 2011 1:06 pm

=]] ôi nước Vn tôi ,sao toàn lũ đầu th2i to óc như trái nho thế này,1 lũ não phẳng ko tý nếp nhăn,chất xám đột biến thành chất đen làm đen tối đầu óc nó,lúc nào cũng nghĩ đi đâu đâu ko àh,m bảo t sợ nói bậy nhưng ít ra t còn viết nhiều và nói d9ugn1 chủ đề giữa Són vs Shit ở đây,còn đứa nhảm nhí súc vật như m nói được j hã ngoài mấy câu nhảm địt chất Són
suju_teukie

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySun Jan 09, 2011 3:30 pm

đkm ngứa loz vãi cứt
đkm mai nghĩ mik là ai mak đi đánh giá ng khác thế
đã là kai' loz gì mak nói ng khác thế hả mày
đkm thế may nghĩ kai' bài hát của may` hay ak hay sao mak nói các a ý địt vs âm nhạc
thế còn may` mày địt đk vs đứa nào r` mak nói ra những kai' lời đêi
đéo thấy xấu hỏ à k0n
đm bố đọc đk kai' bài nay của may
đọc đk 1 mẩu đã thấy ngưa loz r` k0n ak.
đm vô học như mày mak đòi ngồi ở đêib căn liều sủa bậy ak k0n
ăn lozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz k0n nhé
đm mày giám nói sau lưng thôi k0n ak....
ra ngoài đường nói câu đếi cẩn thận có đứa vả rụng răng đếi con ak..
đkm đã = đk aI MAK NÓI NG` KHÁC THẾ
đăng kai' bài nay lên mak đéo thấy ngại ak
ăn kai' loz gì mak chơ thế hả con
đéo hiểu tiếng ng` nên địt vs âm nhạc ak
ăn cặc con ak.
những kai' lời voo0 học của mày ý
viết ra đéo thấy ngượng mồm ak
ngửng mặt lên nhìn trời mak đéo thấy nhục ak
nhìn m\kaij mik đi k0n
ôi con vkl` quá
=)) =)) =))_
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 EmptySun Jan 09, 2011 6:06 pm

Các bạn à, page 13 rồi, để Ẹo nó thủ dâm hết trang rồi qua trang sau nói gì nói nha. =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thư gửi Lee Teuk - Page 13 Empty

Thư gửi Lee Teuk
Trang 13 trong tổng số 16 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14, 15, 16  Next
 Similar topics
-
» Lee Teuk cực xinh
» Lee Teuk, Shindong và Donghae trên k14