Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010

Go down 
Ryn Tạt Lon
Sica_Ohmylove
jun_love_kyu
Pô xây đông
Ari Doll
anti AFS
Luxury
sofunny
Velonica
i hate afs
thích ăn nho =))
Vip ♥ BigBang ♥ AFS
Ruby
BiTO
Thím Hà
nocomment
Sempai !
manucian1988
Out!
Yun13
WISH
[Rapppappa] Torigoya
3ku
pandanice
lienthao
In Flames
Ginsei
Fro
bbfc_kenny
d.pamsy
Vongola Guardian's Sky
anti_soshit_4ever
13_angle_4ever
nana s2 Yunnie
E.L.F suju no1
Hi!sky
Thợ Nĩ Trung Lập
ELF
Nozomi Sasaki
Nightwish
suju-elf
Razor
m2t1994
12951000
dark4613
[GVN]Knight
I am Superman...
Tamura
minakute_hp94
antikpop=dog
eunhae_13
elf_cass
*lười*
vn13
junni_kyumin
JayMin2106
Tatsumaru
nhoc_suz
clapclapclap
lilus90
lizzlizz
Kunnie.13
shocking_vip
Chung_nazi
fighter_for_freedom
antisuju1102
suju13_hannie
Ayaka
72 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 14, 15, 16 ... 20  Next
Tác giảThông điệp
I am Superman...

I am Superman...

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:38 am

không biết ai phản bội ai về xem lại cái đạo đức giả của ông bác Sờ Money đi xem có phải tại ông ta mà DB tan rã ko? Tiên sư nhà ông, mà bây giờ em mới biết tin DB gay đấy ạ, nhưng cái tin SNSD toàn chị "đẹp zai" thì biết từ lâu rồi em đặc biệt hâm mộ chị Tè trai quê với cả chị Dép si-da đấy ạ
Nightwish

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:41 am

SNSD ít nhất là con xinh hơn cái lũ mặt đít ngựa lai phân hóa học như lũ Vẹo các em, ok ?
BiTO

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:42 am

^
Thông cảm, e nó ăn bánh đậu nhiều quá nên h não e ấy toàn bã đậu thôi. Nói nhiều làm gì
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:43 am

banh_dau_tinh_yeu: đồng loại em đang tuyên truyền cuộc thi chế lại văn thơ và nội dung là viết về các em - những con la liếm ở lầu xanh hả ;))? Coi bộ cũng chưa tới bổi bạinão nhở, cũng có vần, sáng tạo lắm chứ =)). Cảm hứng các em nó dâng trào như zại có phải tự PR cái động nên các em hào hứng vại hả?
In Flames

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:44 am

Nhờ có cái ông Sờ Money của mày mà có DBSK đấy , rồi giờ cả fan và idol cùng quay lại đâm dao vào lưng ông ấy , đúng là cái lũ chó má mất dạy . Công nhận cái lão LSM dốt , nuôi chó mà để nó cắn lại , may mà vẫn còn 2 con trung thành . 3 con Jae- Chun - Su thì chúng nó chỉ thích tiền thôi , đâu có quan tâm đến anh em , đến công những người đào tạo lên nó là gì , lũ súc sinh ăn cháo đá bát :)) Mấy thằng gay-ass này ngoài sờ mó , làm tình với nhau thì chẳng yêu quý nhau cái éo gì cả , loạn 1 lũ trai Hàn Xẻng đồng tính :))
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:44 am

Chửi nó cho sướng chứ có nói gì đâu
Mà đm con dĩ này đúng là thích ăn cứt nhỉ, chủ đề đang sôi nổi tự nhiên ở đâu vào mơi cứt

Được sửa bởi Nightwish ngày Mon May 31, 2010 10:45 am; sửa lần 1.
i hate afs

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:45 am

Trích dẫn :
Các anh lun tự nhận mình là những vị thần phương Đông. Các anh là những gì lung linh long lanh lóng lánh gì gì đó trong tim của Cass. Em cũng từng nể vì sự kiên cường và nghị lực của các anh, thậm chí em suýt nữa đã là 1 Cass. Thế nhưng, các anh đã làm em phải thất vọng, các anh đã từ bỏ công ty, từ bỏ nơi đã tạo dựng hình tượng các anh bao năm nay ngay khi các anh vừa dc nhảy qua Nhật và kiếm dc chú Avex bảo kê. Các anh đóng vai người tội nghiệp khi liệt kê vụ tiền nong ra nhằm làm xiêu lòng Cass. Nực cười, những vị thần phương Đông hóa ra cũng sẵn sàng phản bội người có ơn với mình chỉ vì cơm áo gạo tiền sao? Nếu ko có Lee Soo Man liệu các anh có dc như ngày hôm nay ko? Nếu ko có SM thì giờ Yunho vẫn là 1 anh sinh viên quèn vừa ra trường chạy vạy đi kiếm việc (có khi còn ko ra dc ấy vì theo em biết thì anh vừa học vừa làm đủ thứ việc nuôi cả nhà mấy miệng ăn). Nếu ko có SM thì Hero lung linh lóng lánh làm xiêu lòng các fan girl vẫn còn là thằng bán kẹo cao su, may mắn hơn thì làm 1 diễn viên quèn chuyên đóng vai phụ trong mấy cái phim rẻ tiền thôi. Nói ra ko phải là em mún chê bai quá khứ của các anh. Nói ra chỉ để biết rằng các anh đã may mắn như thế nào khi ông trời đã quá tốt khi cho mấy anh may phước gặp dc Lee Soo Man. Ko có con người "nham hiểm, tính toán, tham lam, blah blah blah..." như mấy anh miêu tả thì giờ cái thằng Avex đó nó cũng chả thèm nhìn mấy anh nổi 1 cái đâu chứ chưa nói kí hợp đồng. Nếu mấy anh cho rằng 5% (như chính mấy anh nói nha chứ em ko chắc nó đúng hay ko) là mức thu nhập quá thấp cho mỗi show thì em nên đem SNSD ra làm ví dụ nhé. Sunny là con gái của chủ tịch 1 công ty, Soo Young thì có nhà là cả 1 biệt thự lớn với sân vườn mênh mông, Tiffany có ba là giám đốc công ty bên Mỹ... vẫn đang là ca sĩ dưới quyền SM. Vì sao những tiểu thư này sẵn sàng bỏ cuộc sống giàu sang sung sướng để lao vào thế giới "khổ còn hơn dog" mà mấy anh hay miêu tả? Nếu mấy anh nói họ do đam mê nên bất chấp thì nói thật mấy anh còn thua xa đàn em của mấy anh. Mấy câu triết lý "Alway keep the faith blah blah blah..." gì đó của mấy anh cao đẹp lắm, hay ho lắm mà sao đụng đến chữ tiền 1 cái là mấy anh trở mặt cái rụp vậy? Vì khó khăn thì ngay từ đầu mấy anh đã chẳng kí vào cái tờ hợp đồng đó rồi. Từ đầu mấy anh đã thấy số tiền lương đó là rất lớn rồi nên mới tham lam kí ngay mà ko đọc kĩ điều kiện chăng? Mấy anh mà giải thích kiểu đó thì chắc Cass nó ném dép vào mặt mấy anh đấy . Nên suy nghĩ lại 1 tí mấy anh à, người ta toàn là tiểu thư mà còn ok với mức lương đó, mấy anh là cái gì mà đòi cao hơn nữa? Mấy anh nghĩ mấy anh là idol có FC đông nhất thì có quyền lên mặt đòi hỏi à? Xin lỗi chứ H.O.T đó, nhìn lại tấm gương đó đi. Láo với SM 1 cái là hết đường sống ngay. Giờ chắc mấy anh cũng đang rung đùi vì nghĩ rằng còn có Avex bảo kê à Rất tiếc là cho đến giờ SM vẫn là quản lý trên giấy tờ của các anh đấy. Họ còn chưa xong vụ kiện ngược lại mấy anh thì mấy anh e là ko có đất mà sống đâu. Uhm thì cứ chạy qua Nhật đi, nếu mấy anh tự tin mình giỏi hơn H.O.T thì cứ việc. Em sẽ chống mắt lên xem mấy anh cầm cự dc bao lâu hay cũng sẽ đi theo vết xe đổ kia. Khuyên 1 câu chân thành thật lòng với Cass là nên dẹp cái suy nghĩ DBSK sẽ quay lại đi, tìm nhóm khác mà cổ vũ còn ko thì cứ playback nhạc cũ mà nghe chứ đừng có tham gia DC rồi bắt chước mấy trò anti của tụi bại não nó bày ra mà tắt stick nhá. Đi dc có 100 mạng mà cũng mún chứng tỏ độ láo của mình thì các bạn đúng là gan dạ hơn cả Super Man đấy

post thêm một lần nữa cho con CẠC ở trên sáng mắt ra, tại Lee Soo Man mà DBSK tan rã, ổng đâu ngu dữ vậy, ổng đâu có ngu tới nỗi không biết DBSK tan rã là lỗ vốn, ổng đâu có ngu đến nỗi phá một nhóm nhạc mà ổng dày công đào tạo ???

Nói cho cass nghe này, ngày xưa H.O.T gấp mười lần DBSK mà còn không làm gì đc SM nhá, huống chi DBSK, hoang tưởng nặng.
ELF = CASS = hám zai.

Trích dẫn :
SNSD toàn chị "đẹp zai" thì biết từ lâu rồi em đặc biệt hâm mộ chị Tè trai quê với cả chị Dép si-da đấy ạ

đúng rồi, phải hâm mộ thôi, chị Tae từng đồn bị cặp với Xiah mà, Jess thì với Hero mà, tức k kưng, không la liếm được mấy anh, để mấy con đĩ silicon này la liếm trước nên tức à, xin lỗi nha, nói ra mới biết mày còn thua cả mấy con đĩ silicon

*xả xong rồi, súc miệng thôi, nói chuyện với mấy con này tổ dơ mồm*
In Flames

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:53 am

Thông não cho những con ngu học này rất là mệt , vì trong đầu nó chỉ các anh , các anh luôn đi , chỉ nghe các anh thôi :)) Chúng nó có biết suy nghĩ gì đâu , có biết công lao của những người đào tạo nên 5 thằng này la ai , rặt 1 lũ ăn cháo đá bát như idol .

Dám chắc khi bố mẹ chúng nó già là chúng no tống vào viện dưỡng lão lắm . 1 lũ đĩ đượi mất dạy , bọn mày thì đời đời kiếp kiếp chỉ làm cave banh l` cho người ta chơi thôi :))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:55 am

tất nhiên là em thua mấy chị silicon rồi hàng các chị là hàng đẹp, hàng giả tạo xài nhieuf ko hỏng cơ mà, em ko dám đọ vs các chị đâu, nhìn muốn ói
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:58 am

Uk` chuẩn như toy của các anh SJ ấy nhỉ, thụt ra thụt vào nhiều cũng chả sợ mềm đâu :))
In Flames

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 10:58 am

Ói mà mấy thằng gay của mày vẫn bấu lại , xúm lại thì tất nhiên là mày tức muốn ói rồi =))
À mà nhắc về silicon hả , này thì 5 thằng gay silicon =))

https://www.youtube.com/watch?v=QNEYn0VLvPk&feature=related

https://www.youtube.com/watch?v=bH8h2KmcvkU&feature=player_embedded

Mọi người xem cho biết bộ mặt thật của các anh thần =)) Bọn Cạc này luôn chửi SNSD là nhựa , silicon mà ko dám nhận các anh thần gay toàn trát nhựa trên mặt =))
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:02 am

Dkm nhờ cháu bánh đậu mà chúng ta chuyển chủ đề từ sj sang dbsk rồi.

Cháu lôi văn thơ của afs vào đây thủ dâm à , mấy cái đó chỉ càng khiến người ta chửi cháu là loại vô học thôi , ông nguyễn du mà biết thế hệ sau dám chế thơ của ông ấy thì ...

Mà cháu câm con mẹ cái thể loại chế tên idol đi nhá. tưởng mỗi mấy cháu biết chế tên đấy , xem lại mấy page đã có ai chế tên idol chưa , hay chỉ có mỗi loại đéo có não như cháu chế thôi.

afs = teengirl cá sấu + bại não + vô học => cút cm đi

Mà cháu mặt l` đuôi chồn này là cạc thì vào đây làm gì ? Xin tí cứt về đắp mặt hả ?

Được sửa bởi [GVN]Knight ngày Mon May 31, 2010 11:05 am; sửa lần 1.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:04 am

em cũng đâu dám chê hàng các chị ép lên ép xuống dek hỏng hàng xịn hàng xịn
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:05 am

Óc đậu phụ thì nghĩ được cái gì???
Tamura

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:07 am

Trích dẫn :
không biết ai phản bội ai về xem lại cái đạo đức giả của ông bác Sờ Money đi xem có phải tại ông ta mà DB tan rã ko? Tiên sư nhà ông, mà bây giờ em mới biết tin DB gay đấy ạ, nhưng cái tin SNSD toàn chị "đẹp zai" thì biết từ lâu rồi em đặc biệt hâm mộ chị Tè trai quê với cả chị Dép si-da đấy ạ

tức ko em, mấy chị "đẹp zai" như em nói cặp với mấy ộp pa nhà em đó . Tôi đây cũng ko muốn lôi mấy vụ đó ra làm gì cho em lên máu, mà đó chỉ là phần nổi thôi, còn bên trong công ty, ở cạnh gái đẹp như thế, mấy anh nhà em ko động lòng cũng lạ =))

Trích dẫn :

tất nhiên là em thua mấy chị silicon rồi hàng các chị là hàng đẹp, hàng giả tạo xài nhieuf ko hỏng cơ mà, em ko dám đọ vs các chị đâu, nhìn muốn ói

mấy ộp pa nhà em cũng éo có mà hàng thật nhá =))

em nhìn muốn ói chứ có vô số ng nguyện xin chết dưới mấy chị đấy em, ghen ăn tức ở à ? em thử đi plastic xem có đc bao thằng làm thế với em ? mấy ộp pa đời nào biết đến em mà gào rống =))

hàng giả tạo xài nhiều => đến thế mà mấy ộp pa của em còn mê được nữa, nói chi nhiều, em nhỉ ?

ai phản bội ai hả em ? ko có bác Man thì mấy ộp pa lung linh, long lanh nhà em giờ éo ai biết tới . Nổi tiếng rồi thì ảo tưởng, chống mắt lên mà xem em nhá . Mà đừng giữ cái hy vọng hợp nhất làm gì, đời nào có. Không biết em có tự hỏi , tại sao 2 người thông minh nhất nhóm là U-Know và Max ko đâm đơn kiện theo 3 đứa kia, mà ở lại "chịu nhục" như các em nói làm gì không ? Tách ra 5 người chung có phải dễ hơn ko ? Phải không em ?

Tại họ thông minh nhất nhóm em à ? Ít ra đụng tới vấn đề tiền bạc thì họ còn có đầu để suy nghĩ. Tôi không hiểu 3 người kia có gì để mấy em ủng hộ ? H.O.T gấp 10 lần DB, H.O.T tan rã SM còn ko níu lại, thì vớ vẩn gì các vị thần phương Đông ăn cháo đá bát kia ? Tôi chỉ thấy tội cho 2 vị thần còn lại của SM thôi .
In Flames

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:08 am

Thế mới hài , nếu ko có cháu bánh đậu nhảy vào sủa bậy cắn càn thì chủ đề đã ko chuyển từ Ẹo -> Cạc + DBSK =)) Cái này chứng tỏ độ ngu 1 cách có hệ thống của cháu nó mà =))
manucian1988

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:10 am

windy2000 đã viết:
Trích dẫn :
Các anh lun tự nhận mình là những vị thần phương Đông. Các anh là những gì lung linh long lanh lóng lánh gì gì đó trong tim của Cass. Em cũng từng nể vì sự kiên cường và nghị lực của các anh, thậm chí em suýt nữa đã là 1 Cass. Thế nhưng, các anh đã làm em phải thất vọng, các anh đã từ bỏ công ty, từ bỏ nơi đã tạo dựng hình tượng các anh bao năm nay ngay khi các anh vừa dc nhảy qua Nhật và kiếm dc chú Avex bảo kê. Các anh đóng vai người tội nghiệp khi liệt kê vụ tiền nong ra nhằm làm xiêu lòng Cass. Nực cười, những vị thần phương Đông hóa ra cũng sẵn sàng phản bội người có ơn với mình chỉ vì cơm áo gạo tiền sao? Nếu ko có Lee Soo Man liệu các anh có dc như ngày hôm nay ko? Nếu ko có SM thì giờ Yunho vẫn là 1 anh sinh viên quèn vừa ra trường chạy vạy đi kiếm việc (có khi còn ko ra dc ấy vì theo em biết thì anh vừa học vừa làm đủ thứ việc nuôi cả nhà mấy miệng ăn). Nếu ko có SM thì Hero lung linh lóng lánh làm xiêu lòng các fan girl vẫn còn là thằng bán kẹo cao su, may mắn hơn thì làm 1 diễn viên quèn chuyên đóng vai phụ trong mấy cái phim rẻ tiền thôi. Nói ra ko phải là em mún chê bai quá khứ của các anh. Nói ra chỉ để biết rằng các anh đã may mắn như thế nào khi ông trời đã quá tốt khi cho mấy anh may phước gặp dc Lee Soo Man. Ko có con người "nham hiểm, tính toán, tham lam, blah blah blah..." như mấy anh miêu tả thì giờ cái thằng Avex đó nó cũng chả thèm nhìn mấy anh nổi 1 cái đâu chứ chưa nói kí hợp đồng. Nếu mấy anh cho rằng 5% (như chính mấy anh nói nha chứ em ko chắc nó đúng hay ko) là mức thu nhập quá thấp cho mỗi show thì em nên đem SNSD ra làm ví dụ nhé. Sunny là con gái của chủ tịch 1 công ty, Soo Young thì có nhà là cả 1 biệt thự lớn với sân vườn mênh mông, Tiffany có ba là giám đốc công ty bên Mỹ... vẫn đang là ca sĩ dưới quyền SM. Vì sao những tiểu thư này sẵn sàng bỏ cuộc sống giàu sang sung sướng để lao vào thế giới "khổ còn hơn dog" mà mấy anh hay miêu tả? Nếu mấy anh nói họ do đam mê nên bất chấp thì nói thật mấy anh còn thua xa đàn em của mấy anh. Mấy câu triết lý "Alway keep the faith blah blah blah..." gì đó của mấy anh cao đẹp lắm, hay ho lắm mà sao đụng đến chữ tiền 1 cái là mấy anh trở mặt cái rụp vậy? Vì khó khăn thì ngay từ đầu mấy anh đã chẳng kí vào cái tờ hợp đồng đó rồi. Từ đầu mấy anh đã thấy số tiền lương đó là rất lớn rồi nên mới tham lam kí ngay mà ko đọc kĩ điều kiện chăng? Mấy anh mà giải thích kiểu đó thì chắc Cass nó ném dép vào mặt mấy anh đấy . Nên suy nghĩ lại 1 tí mấy anh à, người ta toàn là tiểu thư mà còn ok với mức lương đó, mấy anh là cái gì mà đòi cao hơn nữa? Mấy anh nghĩ mấy anh là idol có FC đông nhất thì có quyền lên mặt đòi hỏi à? Xin lỗi chứ H.O.T đó, nhìn lại tấm gương đó đi. Láo với SM 1 cái là hết đường sống ngay. Giờ chắc mấy anh cũng đang rung đùi vì nghĩ rằng còn có Avex bảo kê à Rất tiếc là cho đến giờ SM vẫn là quản lý trên giấy tờ của các anh đấy. Họ còn chưa xong vụ kiện ngược lại mấy anh thì mấy anh e là ko có đất mà sống đâu. Uhm thì cứ chạy qua Nhật đi, nếu mấy anh tự tin mình giỏi hơn H.O.T thì cứ việc. Em sẽ chống mắt lên xem mấy anh cầm cự dc bao lâu hay cũng sẽ đi theo vết xe đổ kia. Khuyên 1 câu chân thành thật lòng với Cass là nên dẹp cái suy nghĩ DBSK sẽ quay lại đi, tìm nhóm khác mà cổ vũ còn ko thì cứ playback nhạc cũ mà nghe chứ đừng có tham gia DC rồi bắt chước mấy trò anti của tụi bại não nó bày ra mà tắt stick nhá. Đi dc có 100 mạng mà cũng mún chứng tỏ độ láo của mình thì các bạn đúng là gan dạ hơn cả Super Man đấy

post thêm một lần nữa cho con CẠC ở trên sáng mắt ra, tại Lee Soo Man mà DBSK tan rã, ổng đâu ngu dữ vậy, ổng đâu có ngu tới nỗi không biết DBSK tan rã là lỗ vốn, ổng đâu có ngu đến nỗi phá một nhóm nhạc mà ổng dày công đào tạo ???

Nói cho cass nghe này, ngày xưa H.O.T gấp mười lần DBSK mà còn không làm gì đc SM nhá, huống chi DBSK, hoang tưởng nặng.
ELF = CASS = hám zai.

Trích dẫn :
SNSD toàn chị "đẹp zai" thì biết từ lâu rồi em đặc biệt hâm mộ chị Tè trai quê với cả chị Dép si-da đấy ạ

đúng rồi, phải hâm mộ thôi, chị Tae từng đồn bị cặp với Xiah mà, Jess thì với Hero mà, tức k kưng, không la liếm được mấy anh, để mấy con đĩ silicon này la liếm trước nên tức à, xin lỗi nha, nói ra mới biết mày còn thua cả mấy con đĩ silicon

*xả xong rồi, súc miệng thôi, nói chuyện với mấy con này tổ dơ mồm*
hơ bài này nói đúng ý mình, phải công nhận là DBSK có mấy bài rất hay (em nói bài hát chứ ko phải người) nhưng cách họ hành xử với công ty quản lý của mình thì ko hay chút nào scratch
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:19 am

em ko thèm đôi co vs các bác nhiều tốn lời lắm nói chung là em muốn hòa bình thế thôi
Tamura

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:21 am

em muốn hòa bình sao ?

em xem lại những lời em đã nói nha !
i hate afs

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:23 am

bởi mới nói cái con Cạc đó, post bài về ộp pa nó nè, sao không ngon chửi đi, chuyển ngay sang đề tài SNSD với phẩu thuật thẩm mỹ

Trích dẫn :
em ko dám đọ vs các chị đâu, nhìn muốn ói

người ta nhìn muốn ói mà là Ideal Girl của khối người nha em, còn em la liếm tới cọng lông chân của người ta còn không được, vớ vẩn

https://www.youtube.com/watch?v=hbH4kkTe7yk

Được sửa bởi windy2000 ngày Mon May 31, 2010 11:25 am; sửa lần 1.
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:25 am

Thôi em nó đuối lý rồi, đừng chửi nữa kẻo tối về lại lôi ảnh các anh ra mà thẩm cho đỡ tủi thân
i hate afs

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:26 am

Trích dẫn :
em ko thèm đôi co vs các bác nhiều tốn lời lắm nói chung là em muốn hòa bình thế thôi

chửi không lại rồi nói muốn hòa bình

chơi bẩn xong lại hô hào SM phám mơ ly

Cạc với ẹo cũng chung một duộc, hám zai như nhau
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:31 am

thế các bác có chịu hòa bình ko
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:32 am

^ Nói như kiểu đe dọa ấy nhỉ? Nếu ko thì sao em?
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:32 am

banh_dau_tinh_yeu đã viết:

thật ra cũng có những Cass chân chính nhưng cũng 1 số chúng bại não mà a dua hùa theo cho = trỵ, = em và tớ chắc rằng cậu có nằm trong số đó :)).

Hết lý sự cùn rồi bây bảu mềnh là người yêu hoà bềnh =)). Tốt nhất thì lo mà giữ cái mõm của mềnh nó khẻo một chút! Sủa bậy sủa bạ trước làm gì nhở? Ở đây là box anti Su Jụ mà xưng là Cạc rồi nhảy vào. Cậu ko thấy mềnh stupid đến mức trực tiếp làm người ta chửi DBSK sao ?
In Flames

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:33 am

Hòa bình là cái đéo gì thế em , nói nghe xem phát :-?
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:35 am

Chửi nhau trước xong muốn hòa bình à ? Tôi nghĩ ở đây em này đuối lý nhưng về chuồng afs là lại chửi cật lực ngay =))

Trích dẫn :
thế các bác có chịu hòa bình ko

Như đã nói , chúng tôi luôn muốn hòa bình , nhưng afs nào muốn đâu =))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:36 am

ôi đấy nhá tại các bác ko muốn hòa bình thì thôi, em chả ép, muốn chửi thì vào đây mà chửi:
http://afsvn.forum-viet.net/forum-f1/topic-t7371-660.htm#218317
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:38 am

tốn nc bọt vãi
In Flames

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:38 am

Cho anh mày xin cái acc đi , reg rồi đợi mail xác nhận đến bao giờ =))
i hate afs

hóa ra chửi không lại nên kêu đồng bọn vào chửi phụ

thế mà la EM MUỐN HÒA BÌNH

xạo lờ =))

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 CS0.11683087_1_1
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:42 am

éo nói nữa, đúng là một lũ vô học
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:43 am

Vào đấy lại trò bẩn hả? Vào post được 1 post rồi mấy con AFS nó ban nick rồi nó vào nó rape tập thể :))
Mà em ấy cũng thật là vô đối :))
Trích dẫn :
banh_dau_tinh_yeu
có ai ơ đây vào chửi lũ Són vs em đi bọn nó chửi DB,SJ kinh quá em chửi ko lại, địa chỉ nè:https://antikpop.forumvi.com/forum-f11/topic-t57-700.htm#4063
bác nào vào nhớ nói vs em 1 câu nhé, thanks các bác
Chúng ta sắp được đón tiếp 1 đoàn Vẹo sang đây đó :))
In Flames

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:43 am

Thế này là hòa bình hả con đĩ =)) Cái địt mẹ mày thì hòa bình đấy =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:44 am

@banh_dau: Đéo biết đứa nào vô học đâu
3ku

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:54 am

ngồi xem từ sáng hài vcl =))
chuẩn bị tinh thần đón vẹo cạc vịp các kiểu sang đây =))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 11:58 am

Trích: "bác nào vào nhớ nói vs em một câu nhớ"
Chơi ko lại rồi kiu ba, kiu má, kiu dòng họ ÂN FÂN SỐNG vào cãi cùn chung=)). Cậu chưa học tiếng Việt thì về mà kkiu mấy bé lớp 1 kèm đi. Ko thấy chữ anti Su Jụ àh? Chúng mềnh cũng may ra có chút tiếng Việt nên cũng éo vào cái chỗ chứa phân làm gì cho mệt :))
Tamura

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:03 pm

thế em bao nhiêu tuổi, học hành tới đâu mà chửi bọn này vô học ?

bọn này dám tự tin nói thẳng với em chứ bọn này có văn hóa, có đạo đức, và học hành đàng hoàng hơn em đấy
Tamura

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:05 pm

trong afs thì đừng nói tới sự văn hóa hay có học, em nhé :))
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:27 pm

ôi đấy nhá tại các bác ko muốn hòa bình thì thôi, em chả ép, muốn chửi thì vào đây mà chửi:
http://afsvn.forum-viet.net/forum-f1/topic-t7371-660.htm#218317

Chuồng chó mọi người vào làm gì , cẩn thận chó cắn.
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:29 pm

Sắp có khách à ?
Chuẩn bị cứt nghênh đón nào
Luxury

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:35 pm

Trích dẫn :
Sau khi Han Kyung( thành viên SJ) gửi đơn tuyên bố tách khỏi SMtown, Kyu Huyn( thành viên SJ) đã đăng lên minihome của mình vài dòng rất khó hiểu.

Chiều ngày 21 tháng 12, vào khoảng 6h 25', Kyu Huyn đã viết rằng :" Even a beast don't bite the hand that feeds one...I can not understand...". ( “짐승도 먹이를 주는 손을 물지 않는데, 이해할 수 없다"). Có thể hiểu câu này là" Đến dã thú còn không cắn tay người cho nó ăn... Tôi không thể hiểu nổi". Câu này được Kuy Huyn đăng lên sau vụ việc Han Kyung gửi đơn yêu cầu chấm dứt hợp đồng với công ty quản lý SM.
ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 2009122101388_1
Hiện tại, những câu này đang được truyền nhau công khai trên mạng. Ngoài ra trên minihome còn có dòng viết " Chỉ là mong cho đi đúng con đường .. Thật đáng sợ" (옳은 길로 가길 바라는 마음이었을 뿐인데..무섭다..').

Nguồn Naver.com

Mấy cái này các em ELF chắc biết mẹ hết ý nhở.
" Đến dã thú còn không cắn tay người cho nó ăn... Tôi không thể hiểu nổi"

Đấy đéo phải người ngoài nói xấu cho đâu nhớ , tự bọn nó nói về nhau đấy nhớ.
Tình cảm khăng khít vl, thế đéo nào hở ra cái là lên sân khấu hôn nhau thắm thiết tình cảm như thế mà...
Các tìm hiểu về 18 thằng gay tôi càng cảm thấy yêu con chó ...
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:41 pm

con lạy các các chú =)) các chù bò nát cà cái saju cũ lẩn cái saju mới shem thằng nào đễ link gốc không =))

tiếng hàn em bẻ đôi không bíêt chứ em biết đọc news đấy =)) tiếng hàn bạn các chú giỏi chớ các nhìn cái link song chạy rồi =)). Link gốc đỡ mắc công đưa link trans thì bảo trans-er lại trans bậy =)) . Sj-w ko chịu mà ssvn thì chịu =)) . Wiki không chịu ssf thì chịu =)) . Thôi mốt cyworld ko chịu đây naver mới chịu =)) .

cơ bãn nhận ra bản chất các chú lâu chứ giờ mới nói ra =)) anti từ đâu vốn phần lớn chở ai biết mẹ gì về k-pop đâu - đến H.O.T mà còn lụi cụi search google =)) dám lát co người search luôn có bao nhiu cái DC rồi ấy =)) . Trời run rũi thương thay cho nhưng tâm hồn bị tha hóa mới cho các chú biết S9 , đc nuớc làm tới mượn danh Sone - mượn danh các nàng mà chửi bới lung tung =))
Cũng loại con trai bám váy con gái =)) . Bọn con gái xí đú theo phong trào =)) .

Các bảng xếp hạng trên =)) ai lên UFO tự tin hỏi các nàng ấy =)) 100% công lao hay 40% - 30% dân hám gái vote - 30% doanh số bán disc =)). Ớh mà quên các bạn Kêy-póp fan bên này đâu có chấp nhận hanteo nhỉ =)) thôi cho các bạn tự tính doanh số....

Chửi người ta vô học mà thấy có ai làm gương vô học tr'c dồi =))

Chuyện càng ngày càng đi càng xa =)) mà sao giờ kéo luôn DBSK thế này . Mà cảm giác Member trong này hình như đc cái hùa nhau lắm nha =)) lâu lâu xuất hiện nv mới =)) nhưng chả có cái y kiến gì sáng tạo hơn là người hùa theo người đi tr'c =)) Nhưng người ăn nói dàng hoàng thì đã hiểu ra cái bãn chất sự việc =)) còn những người đầu óc rỗng tuếch thì cứ ở đó mà hô vang thôi =))

cái bạn đìêu tra nhân thân mình lại lẩn rồi nhờ =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:43 pm

Luxury đã viết:
Trích dẫn :
Sau khi Han Kyung( thành viên SJ) gửi đơn tuyên bố tách khỏi SMtown, Kyu Huyn( thành viên SJ) đã đăng lên minihome của mình vài dòng rất khó hiểu.

Chiều ngày 21 tháng 12, vào khoảng 6h 25', Kyu Huyn đã viết rằng :" Even a beast don't bite the hand that feeds one...I can not understand...". ( “짐승도 먹이를 주는 손을 물지 않는데, 이해할 수 없다"). Có thể hiểu câu này là" Đến dã thú còn không cắn tay người cho nó ăn... Tôi không thể hiểu nổi". Câu này được Kuy Huyn đăng lên sau vụ việc Han Kyung gửi đơn yêu cầu chấm dứt hợp đồng với công ty quản lý SM.
ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 2009122101388_1
Hiện tại, những câu này đang được truyền nhau công khai trên mạng. Ngoài ra trên minihome còn có dòng viết " Chỉ là mong cho đi đúng con đường .. Thật đáng sợ" (옳은 길로 가길 바라는 마음이었을 뿐인데..무섭다..').

Nguồn Naver.com

Mấy cái này các em ELF chắc biết mẹ hết ý nhở.
" Đến dã thú còn không cắn tay người cho nó ăn... Tôi không thể hiểu nổi"

Đấy đéo phải người ngoài nói xấu cho đâu nhớ , tự bọn nó nói về nhau đấy nhớ.
Tình cảm khăng khít vl, thế đéo nào hở ra cái là lên sân khấu hôn nhau thắm thiết tình cảm như thế mà...
Các tìm hiểu về 18 thằng gay tôi càng cảm thấy yêu con chó ...

cho xin bằng chứng cái câu trên nói về Han Kyung =)) đừng lấy lập luận cũ vì cái lập luận ấy 100% đã bị bác bỏ =)) -> Lục trúng tin rơi tin rụng dồi =))
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:44 pm

p3bo đã viết:
con lạy các các chú =)) các chù bò nát cà cái saju cũ lẩn cái saju mới shem thằng nào đễ link gốc không =))

tiếng hàn em bẻ đôi không bíêt chứ em biết đọc news đấy =)) tiếng hàn bạn các chú giỏi chớ các nhìn cái link song chạy rồi =)). Link gốc đỡ mắc công đưa link trans thì bảo trans-er lại trans bậy =)) . Sj-w ko chịu mà ssvn thì chịu =)) . Wiki không chịu ssf thì chịu =)) . Thôi mốt cyworld ko chịu đây naver mới chịu =)) .

cơ bãn nhận ra bản chất các chú lâu chứ giờ mới nói ra =)) anti từ đâu vốn phần lớn chở ai biết mẹ gì về k-pop đâu - đến H.O.T mà còn lụi cụi search google =)) dám lát co người search luôn có bao nhiu cái DC rồi ấy =)) . Trời run rũi thương thay cho nhưng tâm hồn bị tha hóa mới cho các chú biết S9 , đc nuớc làm tới mượn danh Sone - mượn danh các nàng mà chửi bới lung tung =))
Cũng loại con trai bám váy con gái =)) . Bọn con gái xí đú theo phong trào =)) .

Các bảng xếp hạng trên =)) ai lên UFO tự tin hỏi các nàng ấy =)) 100% công lao hay 40% - 30% dân hám gái vote - 30% doanh số bán disc =)). Ớh mà quên các bạn Kêy-póp fan bên này đâu có chấp nhận hanteo nhỉ =)) thôi cho các bạn tự tính doanh số....

Chửi người ta vô học mà thấy có ai làm gương vô học tr'c dồi =))

Chuyện càng ngày càng đi càng xa =)) mà sao giờ kéo luôn DBSK thế này . Mà cảm giác Member trong này hình như đc cái hùa nhau lắm nha =)) lâu lâu xuất hiện nv mới =)) nhưng chả có cái y kiến gì sáng tạo hơn là người hùa theo người đi tr'c =)) Nhưng người ăn nói dàng hoàng thì đã hiểu ra cái bãn chất sự việc =)) còn những người đầu óc rỗng tuếch thì cứ ở đó mà hô vang thôi =))

cái bạn đìêu tra nhân thân mình lại lẩn rồi nhờ =))

Cắn bậy rồi .
Trích dẫn :

anti từ đâu vốn phần lớn chở ai biết mẹ gì về k-pop đâu - đến H.O.T mà còn lụi cụi search google =))

Đéo biết về K-Pop thì Anti làm đéo gì ?
Thím Hà

Thím Hà

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:47 pm

Godhand Teru. đã viết:

Đéo biết về K-Pop thì Anti làm đéo gì ?

Thế mới mệt. Chứ các bạn mà biết 1 tí về Kpop thì bọn mình cũng chả cần phải nói nhiều thế này :-j
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:47 pm

Trích dẫn :
Tôi đến vs k-pop hơn 5 năm =)) thế bắt đầu từ H.O.T không được àh =)) - cho là sai trong dùng ngôn nưư4 thì mình cũng chà ngờ các bạn nói bíêt về k-pop mà phãi đi mò google là H.O.T đếy =)) thôi mò luôn các nhóm còn lại đặng dễ xoắn đi.

Cháu nói cái bài chú phân tích cháu chém gió rằng cháu bám K-Pop từ hồi H.O.T xem chú sai ở đâu hở cháu ? Chú cũng không rảnh đi phân tích lại cho cháu nữa. Vì cháu phủ nhận phân tích của chú thì chứng tỏ hiểu biết ngữ pháp tiếng Việt của cháu ngu học quá rồi. Mọi người đọc lại page trước phân tích về cái sự chém gió của con này về tuổi đời yêu K-Pop của nó đi nhé, xem mình đúng hay còn này cãi chầy.

Mà ai bảo với cháu chú biết về K-Pop hả cháu, sao cháu thích nói bừa mà không suy nghĩ vậy ? Chú đã nói rằng chú mù về K-Pop nên chú phải đi tìm thông tin về H.O.T để lật mặt cháu đấy

Trích dẫn :
Cái bạn M.L.S : nếu nhìn chung một con đường đẹp dẽ về một đứa con gái vô học đang rộng mở lắm ấy =)) tôi đếm ngược xuối 80% bài bạn toàn văng tục .Cơ mà tự hào vì tôi để rõ t6en tuổi cho bạn đi mà search ấy =)) wan tâm quá mình ngại =)) chứ ai lập lờ cái info chẳng 1 chữ =)) ấy da sau cái rfep này bạn vào edit info mình cũng ngại =)) . Mà thật chứ nói chuyện vs ngữ như bạn tôi thấy phí lời dạy của thầy cô lắm nhưng bạn vẫn đụng chạm vào quyền cá nhân nên tôi kìm lòng mà lên tiếng . Làm gì thì đường hoàng chính chính đừng để bố mẹ nhục nhã với cách hành xử của mình .

Chú thích nói tục với các cháu đấy, có sao không. Chú nghĩ với loại vô văn hóa như các cháu thì không cần tử tế cháu ạ.

Cháu thích thì cháu cũng có thể search ra đc profile của chú đấy. Chỉ là không biết cháu có đủ trình hay không thôi. Vì qua các bài viết của cháu chú thấy kiến thức tin học cháu thuộc loại ngu khó ai bằng.

Xem các bài viết của chú trên đây đi, cháu thông minh sẽ phát hiện ra dấu vết để tìm ra chú là ai trên mạng đấy cháu. Nhưng mà không bao giờ tìm đc các thông tin về tên thật của chú hay số điện thoại đâu. Không phải chú sợ phải giấu mà chú chỉ coi Internet là nơi giải trí chứ không phải nơi sinh hoạt cộng đồng, chú không có blog, hay Facebook gì đâu mà tìm. Cháu chỉ có thể tìm ra chú là người hay hoạt động ở trên các site nào thôi cháu ạ.

Vãi cả lồn với cháu, không biết dùng các phần mềm screen record để ghi lại video từ các trang chỉ cho xem online không cho download.
Không biết chỉnh setting để khỏi gửi mail thông báo khi có bài mới.
Chú chưa thấy đứa nào ngu IT như cháu mà cứ thích ra vẻ ta đây, càng nói càng lộ tư chất ngu si thôi cháu ạ

Gửi tới cái thằng/con mặt lồn nào chửi SNSD bằng thơ: Trình chúng mày chỉ đến độ đạo văn trong truyện Kiều thôi con ạ. Thế mà đi chửi ca sĩ V-Pop đạo nhạc trong khi chúng mày cũng bẩn thỉu không kém.

Khi nào mày tự sáng tác được câu truyện như thế này hẵng khoe con nhé

https://antikpop.forumvi.com/forum-f11/topic-t42.htm
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:56 pm

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 CS0.11683087_1_1

Gửi đến các cháu AFS nào có ý định vào đây liếm phân cùng đồng bọn. Nếu các cháu là Vẹo thì chú sẵn sàng tiếp.

Còn cháu nào là Cặc thì hãy suy nghĩ kỹ trước khi vào đây war. Forum này không hề anti DBSK của các cháu. Các cháu bước chân vào đây là đã tự chứng minh cho cái sự ngu học a dua bầy đàn của các cháu đấy. Bị thằng kia nó nói 1 câu cũng nghe lời ngay. Chú cũng sẵn sàng tiếp các cháu nếu sau khi nghe chú khuyên bảo mà các cháu vẫn thích vào đây war.
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 12:57 pm

Em Vẹo p3bo ơi em đọc bài của anh reply lại cái bằng chứng của em đưa ra ấy
Hay ngấm hàn nhiều quá đéo biết đọc tiếng Việt ?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 EmptyMon May 31, 2010 1:04 pm

One Liter Of Tears đã viết:
Trích dẫn :
Tôi đến vs k-pop hơn 5 năm =)) thế bắt đầu từ H.O.T không được àh =)) - cho là sai trong dùng ngôn nưư4 thì mình cũng chà ngờ các bạn nói bíêt về k-pop mà phãi đi mò google là H.O.T đếy =)) thôi mò luôn các nhóm còn lại đặng dễ xoắn đi.

Cháu nói cái bài chú phân tích cháu chém gió rằng cháu bám K-Pop từ hồi H.O.T xem chú sai ở đâu hở cháu ? Chú cũng không rảnh đi phân tích lại cho cháu nữa. Vì cháu phủ nhận phân tích của chú thì chứng tỏ hiểu biết ngữ pháp tiếng Việt của cháu ngu học quá rồi. Mọi người đọc lại page trước phân tích về cái sự chém gió của con này về tuổi đời yêu K-Pop của nó đi nhé, xem mình đúng hay còn này cãi chầy.

Mà ai bảo với cháu chú biết về K-Pop hả cháu, sao cháu thích nói bừa mà không suy nghĩ vậy ? Chú đã nói rằng chú mù về K-Pop nên chú phải đi tìm thông tin về H.O.T để lật mặt cháu đấy

Trích dẫn :
Cái bạn M.L.S : nếu nhìn chung một con đường đẹp dẽ về một đứa con gái vô học đang rộng mở lắm ấy =)) tôi đếm ngược xuối 80% bài bạn toàn văng tục .Cơ mà tự hào vì tôi để rõ t6en tuổi cho bạn đi mà search ấy =)) wan tâm quá mình ngại =)) chứ ai lập lờ cái info chẳng 1 chữ =)) ấy da sau cái rfep này bạn vào edit info mình cũng ngại =)) . Mà thật chứ nói chuyện vs ngữ như bạn tôi thấy phí lời dạy của thầy cô lắm nhưng bạn vẫn đụng chạm vào quyền cá nhân nên tôi kìm lòng mà lên tiếng . Làm gì thì đường hoàng chính chính đừng để bố mẹ nhục nhã với cách hành xử của mình .

Chú thích nói tục với các cháu đấy, có sao không. Chú nghĩ với loại vô văn hóa như các cháu thì không cần tử tế cháu ạ.

Cháu thích thì cháu cũng có thể search ra đc profile của chú đấy. Chỉ là không biết cháu có đủ trình hay không thôi. Vì qua các bài viết của cháu chú thấy kiến thức tin học cháu thuộc loại ngu khó ai bằng.

Xem các bài viết của chú trên đây đi, cháu thông minh sẽ phát hiện ra dấu vết để tìm ra chú là ai trên mạng đấy cháu. Nhưng mà không bao giờ tìm đc các thông tin về tên thật của chú hay số điện thoại đâu. Không phải chú sợ phải giấu mà chú chỉ coi Internet là nơi giải trí chứ không phải nơi sinh hoạt cộng đồng, chú không có blog, hay Facebook gì đâu mà tìm. Cháu chỉ có thể tìm ra chú là người hay hoạt động ở trên các site nào thôi cháu ạ.

Vãi cả lồn với cháu, không biết dùng các phần mềm screen record để ghi lại video từ các trang chỉ cho xem online không cho download.
Không biết chỉnh setting để khỏi gửi mail thông báo khi có bài mới.
Chú chưa thấy đứa nào ngu IT như cháu mà cứ thích ra vẻ ta đây, càng nói càng lộ tư chất ngu si thôi cháu ạ

Gửi tới cái thằng/con mặt lồn nào chửi SNSD bằng thơ: Trình chúng mày chỉ đến độ đạo văn trong truyện Kiều thôi con ạ. Thế mà đi chửi ca sĩ V-Pop đạo nhạc trong khi chúng mày cũng bẩn thỉu không kém.

Khi nào mày tự sáng tác được câu truyện như thế này hẵng khoe con nhé

https://antikpop.forumvi.com/forum-f11/topic-t42.htm

Tất cả lời nói đều biện minh cho việc -hèn hạ lẫn tránh =)) vì sao ư - vì vốn dĩ cái hành động từ tr'c tới giờ =)) người đời không ai nói đúng

Cháu thấy cháu nói cháu có lộ chất ngu si thì không bằng chú ( hay chị nhờ ) ngu mà khoái chứng minh =)) thôi chu search típ google về lịch sữ k-pop đi rồi tiếp chuyện sau =)). À mà ! Chú tìm cái pro5 của 5 bác trên google thì thôi chú cố lội vào naver hỏi Hee Jun đi =)) => Leader đấy H.O.T đấy =)) cháu tin bác ấy sẵn sàng cho xin mọi tin tức kễ từ album và quá trình traniee => nếu chú biết cách hành xử đúng đắn của một đứa con gái =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010   ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010 - Page 15 Empty

ELF dở trò côn đồ và hèn hạ với fan của SNSD tại Dream Concert 2010
Trang 15 trong tổng số 20 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 14, 15, 16 ... 20  Next
 Similar topics
-
» SNSD với FIFA World Cup 2010
» Girls' Generation - Y-STAR Now It's SNSD Ep. 4 (2010.05.01)
» [Anti SNSD] SM mua Golden Disk cho SNSD?
» Women Soccer Asia Dream
» [pic] SNSD