Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju

Go down 
fan_suju_thim
Nope
Tôi lại quay về đây ♥
*lười*
thích ăn nho =))
suju_SHINee_lũ_anti_dog
Pô xây đông
wtf
ELF_love_suju
jb.cool
antikpop=dog
JayMin2106
Tatsumaru
nhe_won
shocking_vip
sj_no1
sisi_love_suju
lina_nguyen
lilus90
Chung_nazi
I am Superman...
love_yong
eunhae_13
PizAngel
Fro
elf_cass
fighter_for_freedom
E.L.F suju no1
ngaloveme
susan_eun
Nozomi Sasaki
Ayaka
36 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
elf_cass

Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 4:26 pm

toàn dân 8x không lo đi làm ăn đi mà chỉ giỏi chửi nhau vs đàn em
ko bít nhục
antikpop=dog

antikpop=dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 4:31 pm

hoá ra kái loại m` là són =)~
đm són bẩn nên mới nghĩ ra kái trò hãm lz` này
chúg m` vô văn hoá nên các chị của chúg m` mới có anti kol ạh
bẩn bựa qá =))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 9:07 pm

ôi văn tế cơ đấy, nhưng cái này xin dành lại cho bạn máu lồn suju nhé
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 9:17 pm

Văn tế này là dành cho tất cả những người đã đứng lên đấu tranh với Vẹo. Bạn chủ topic hơi nhầm tí :). Còn bạn nào ko hiểu gì về văn tế thì về học lại Văn lớp 12 chương trình cũ, văn lớp 11 chương trình cải cách nhé. Văn tế này là dành cho bọn mình, những Anti Fan Fan Cuồng.
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 9:26 pm

elf_cass đã viết:
ko bít nhục
biết gì mà nói :|
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 9:30 pm

elf_cass đã viết:
ko bít nhục
Ko chửi để thế sau này đàn em nó bán nước thì ngồi đấy ăn cứt với làm đĩ à? (9x xì teen đây)
jb.cool

jb.cool

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 11:49 am

Mình là 9x :)). Mình ghét Suju. anti suốt đời :-b. Mà mấy bạn E.L.F suốt ngày cứ các oppa ý nhỉ =]. Lee Teuk thì chắc gọi bằng chú được rồi mà chứ oppa gì ạ =))))))))))))))))))))
sj_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 4:44 pm

máu lồn SuJu đã viết:
Đề nghị mấy bạn VẸO hãy ngẫm lại bản thân trước rồi hãy lên giọng nhé.

Đứa nào chửi S9 trước ?
Đứa nào làm nhục mặt VN ?
Đứa nào tự nhận có văn hoá nhưng lại chửi S9 là đĩ ?

Chúng tôi chỉ đáp trả lại những gì các bạn tặng cho chúng tôi thôi. Mà bạn xem bài văn tế trên nó còn văn hoá gấp mấy lần cái sub anti S9 bựa của cácc bạn. Tôi đã nói câu nào xúc phạm nặng nề chưa.

Con người có học nó khác nhau ở chỗ ấy đấy.
Con người nói những lời này kia ơi
Cái topic này là do ngươi lập ra đấy. Mà ngươi cũng rảnh thật, ko có việc j làm nên mới thừa hơi để nghĩ ra những điều xấu xa để gán cho người khác.
Bọn ta chửi S9 trước hồi nào. Nếu mấy chị silicon & bọn són bại não ko đụng tới SUJU & ELF thì việc quái j tao fải thừa hơi nói vs chúng mày.
Nhà ngươi cũng nhìn lại cái tên nick nhà ngươi đi, nó quả là có văn hoá ghê gớm =))
Đối vs nhữg người có văn hoá thì bọn tao sẽ đối xử tốt lại
Còn vs 1 lũ ngu lâu khó đào tạo như tụi bây thì việc quái j mà bọn tao phải lịch sự lại =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 4:52 pm

sj_no1 đã viết:
máu lồn SuJu đã viết:
Đề nghị mấy bạn VẸO hãy ngẫm lại bản thân trước rồi hãy lên giọng nhé.

Đứa nào chửi S9 trước ?
Đứa nào làm nhục mặt VN ?
Đứa nào tự nhận có văn hoá nhưng lại chửi S9 là đĩ ?

Chúng tôi chỉ đáp trả lại những gì các bạn tặng cho chúng tôi thôi. Mà bạn xem bài văn tế trên nó còn văn hoá gấp mấy lần cái sub anti S9 bựa của cácc bạn. Tôi đã nói câu nào xúc phạm nặng nề chưa.

Con người có học nó khác nhau ở chỗ ấy đấy.
Con người nói những lời này kia ơi
Cái topic này là do ngươi lập ra đấy. Mà ngươi cũng rảnh thật, ko có việc j làm nên mới thừa hơi để nghĩ ra những điều xấu xa để gán cho người khác.
Bọn ta chửi S9 trước hồi nào. Nếu mấy chị silicon & bọn són bại não ko đụng tới SUJU & ELF thì việc quái j tao fải thừa hơi nói vs chúng mày.
Nhà ngươi cũng nhìn lại cái tên nick nhà ngươi đi, nó quả là có văn hoá ghê gớm =))
Đối vs nhữg người có văn hoá thì bọn tao sẽ đối xử tốt lại
Còn vs 1 lũ ngu lâu khó đào tạo như tụi bây thì việc quái j mà bọn tao phải lịch sự lại =))

Mày sủa bậy cái lồn gì đấy. Với cái loại người như bọn mày bọn tao mới phải mất dạy để chửi bọn mày. Đéo biết bọn nào ngu lâu đâu. Mày nhìn lại xem với những ELF chân chính bọn tao nói chuyện thế nào, còn những con Vẹo như mày bọn tao chửi như thế nào.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 4:54 pm

Trích dẫn :
Hành trình lạm dụng gái Việt của một giám đốc Hàn Quốc

Một giám đốc công ty taxi Hàn Quốc vừa bị bắt vì tội lạm dụng tình dục phụ nữ Việt Nam. Cảnh sát thành phố Pusan, Hàn Quốc đã xác nhận thông tin này.

Người đàn ông bị bắt mang họ Chong, 54 tuổi, theo cảnh sát ông ta là một người có tiền.

Sau khi nhập cảnh sang Việt Nam năm 2006, Chong đã được giới thiệu và làm quen với một cô gái 19 tuổi. Để đưa được cô gái này sang Hàn Quốc, Chong đã phải nhờ một người làm hồ sơ kết hôn giả với cô gái đó rồi đưa cô về nhà riêng của mình. Trong suốt 3 năm sống tại đây, cô đã nhiều lần bị Chong ép phải quan hệ tình dục với mình. Chong còn thuê riêng một phụ nữ Hàn chỉ chuyên làm nhiệm vụ canh gác, không cho cô gái Việt Nam có cơ hội bỏ trốn.

Để đưa được cô gái sang Hàn Quốc, Chong đã phải chi một khoản tiền khá lớn cho một công ty môi giới hôn nhân quốc tế. Thậm chí để thực hiện được âm mưu của mình, ông ta sẵn sàng bỏ ra 10.000 USD cho người đứng ra làm hồ sơ kết hôn giả với cô gái Việt Nam này.

Cảnh sát Hàn Quốc đã bước đầu tìm ra những manh mối quan trọng liên quan đến vụ án này. Hiện đã có 53 người đã bị bắt và thẩm tra vì có liên quan đến đường dây chuyên làm kết hôn giả cho phụ nữ Việt nhập cảnh vào Hàn Quốc.

Đấy cứ mơ được sang Hàn liếm đít mấy thằng SJ đi nhá.
sj_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 6:19 pm

:)) tức rồi
chó điên bị dại lên lại sủa bậy rồi =))
mình thiệt là hân hạnh vì làm mấy bạn tức :))
:)) tau là ELFs chân chính đấy mấy ku ạ :))
mà cái thôg tjn đó thì liên quan quái j :))
chả ăn nhập j vs chủ để cả =))
ELF_love_suju

ELF_love_suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 6:25 pm

ô kái địz mẹ kon máu lon chứ,
ăn nói như kon thiểu năng,
sủa vừa thui ko chị cho kái jọ mõm vào mồm nhé ku!
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 7:23 pm

ELF đối đãi sao đối đãi lại, cho công bằng

con VẸO nào đây, sủa kinh quá, sủa tiếng chó thì người không hiểu đâu :)), bày đặt xưng chị :))
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 8:03 pm

cho con vẹo nó sủa 1 tí...cả ngày chắc gặm xương nhiều ( đối đáp đúng kiểu nhé )
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 8:50 pm

2 con Vẹo kia tuổi lồn gì mà xưng chị. Con sj_no1 là là ELF chân chính á, đấy các bạn ELF như Hi!sky, 13_angle_4ever, Play_13, vn13 vào xem ELF chân chính của các bạn nhá. =))
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 10:45 pm

ELF sủa vui nhể
sj_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat May 29, 2010 11:21 am

com cuối cùng

Vì tôi thấy các bạn quá vô văn hoá, k hiểu fép lịch sự tối thiểu, có đôi co cãi qua cãi lại thì cũg vậy thôi

Chúg tôi yêu thần tượg của mình và muốn bảo vệ nhữg j mình yêu quý, vì vậy các bạn đừg làm điều j quá đág, chửi bới hay xúc fạm đến thần tượg của chúg tôi

Tôi đã đọc nhiều bài trên 4rum này, thấy đa fần các ELFs ăn nóy rất có lí lẽ và lịch sự vs các bạn nhưg rồi sau bài đó là nhữg lời tục tĩu thiếu văn hoá, vậy aj là kẻ gây war trc? Các bạn nóy chúg tôi là nhữg kẻ k có văn hoá, vậy trc hết hãy xem lại mình đj đã. Lúc đký njck trên 4rum, tiêu chí đầu tjên tôi đọc thấy là k đc chửi tục, k dùg từ ngữ thiếu văn hoá (k nhớ cụ thể nhưg đại khái vậy) nhưg hầu như tôi thấy các mem k thực hiện, vậy đặt ra cái đó để làm j???

Các bạn nóy người trog 1 nc k nên đấu đá nhau nhưg chính các bạn gây hiềm khích trc để chúg tôi fải vào đây bảo vệ cho thần tượg và đôi co lại vs các bạn (mà cũg nhờ 1 số bạn post bài bên 360kpop thì 1 số ELFs mới biết đến cái web này mà vào đây cho nó "ấm cúg" 1 tí chứ k có 4,5 người tự sướg vs nhau thì cũg buồn)

1 điều nữa tôi cũg muốn nóy. Chúg tôi là con dân VN, chúg tôi cũg là người có học, chúg tôi biết thế nào là hoà nhập chứ k hoà tan. Chúg tôi biết tiếp thu nhữg j là tinh hoa, là cái đẹp của nghệ thuật nc ngoài nhưg vẫn rất tôn trọg nhữg nghệ sĩ danh tiếg VN. Chúg tôi hâm mộ nhưg k mù quág vì vậy k cần các bạn fải lo. Các bạn k fải đại diện của fáp luật, k fải cha chú chúg tôi hay bất cứ cái j đại loại như vậy, vì thế các bạn k có quyền "dạy bảo" chúg tôi.

Đối vs tôi, tình yêu đất nc và tình cảm GĐ là nhữg j cao quý nhất, k j có thể thay đổi cả. Hâm mộ 1 thần tượg nc ngoài k đồg nghĩa vs việc bán nc, 2 việc đó chẳg lquan j vs nhau cả

Chúg ta là nhữg con người # nhau, có thể thuộc nhữg thế hệ # nhau, vì vậy có thể k cùg chug ý nghĩ, k cùg chug nhận định và tình yêu. Tôi yêu SJ, các bạn yêu aj thì tôi k biết, nhưg đừg đụg đến thần tượg của chúg tôi. Các a chẳg làm j saj để mà các bạn fải lăg mạ như vậy. Mà chúg tôi cũg chẳg làm j sai để các bạn fải dùg nhữg từ ngữ thiếu tôn trọg để nóy về chúg tôi như vậy

Lời cuối cùg, các bạn k thấy cãi nhau như vậy là vô ích sao? Nhục mạ nhau, chửi bới nhau... để rồi đc cái j? Các bạn cũg đâu thể thay đôi tình yêu chúg tôi dành cho thần tượg của mình?

Thôi chúc các bạn ở lại tự sướg vuj vẻ, đừg có PR cho cái web lèo tèo mem này = cách post bài lên 360kpop nữa, nó vô duyên lắm ...
Chào
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat May 29, 2010 11:32 am

Vâng đề nghị bạn xéo đi
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat May 29, 2010 11:38 am

Hòa nhập nhưng không hòa tan

Sách vở gớm nhỉ ? Treo cờ Hàn trong ngày 2-9, cái đấy không phải hòa nhập cũng chẳng phải hòa tan. Nó là bán nước
ELF_love_suju

ELF_love_suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat May 29, 2010 1:18 pm

sj_no1 đã viết:
com cuối cùng

Vì tôi thấy các bạn quá vô văn hoá, k hiểu fép lịch sự tối thiểu, có đôi co cãi qua cãi lại thì cũg vậy thôi

Chúg tôi yêu thần tượg của mình và muốn bảo vệ nhữg j mình yêu quý, vì vậy các bạn đừg làm điều j quá đág, chửi bới hay xúc fạm đến thần tượg của chúg tôi

Tôi đã đọc nhiều bài trên 4rum này, thấy đa fần các ELFs ăn nóy rất có lí lẽ và lịch sự vs các bạn nhưg rồi sau bài đó là nhữg lời tục tĩu thiếu văn hoá, vậy aj là kẻ gây war trc? Các bạn nóy chúg tôi là nhữg kẻ k có văn hoá, vậy trc hết hãy xem lại mình đj đã. Lúc đký njck trên 4rum, tiêu chí đầu tjên tôi đọc thấy là k đc chửi tục, k dùg từ ngữ thiếu văn hoá (k nhớ cụ thể nhưg đại khái vậy) nhưg hầu như tôi thấy các mem k thực hiện, vậy đặt ra cái đó để làm j???

Các bạn nóy người trog 1 nc k nên đấu đá nhau nhưg chính các bạn gây hiềm khích trc để chúg tôi fải vào đây bảo vệ cho thần tượg và đôi co lại vs các bạn (mà cũg nhờ 1 số bạn post bài bên 360kpop thì 1 số ELFs mới biết đến cái web này mà vào đây cho nó "ấm cúg" 1 tí chứ k có 4,5 người tự sướg vs nhau thì cũg buồn)

1 điều nữa tôi cũg muốn nóy. Chúg tôi là con dân VN, chúg tôi cũg là người có học, chúg tôi biết thế nào là hoà nhập chứ k hoà tan. Chúg tôi biết tiếp thu nhữg j là tinh hoa, là cái đẹp của nghệ thuật nc ngoài nhưg vẫn rất tôn trọg nhữg nghệ sĩ danh tiếg VN. Chúg tôi hâm mộ nhưg k mù quág vì vậy k cần các bạn fải lo. Các bạn k fải đại diện của fáp luật, k fải cha chú chúg tôi hay bất cứ cái j đại loại như vậy, vì thế các bạn k có quyền "dạy bảo" chúg tôi.

Đối vs tôi, tình yêu đất nc và tình cảm GĐ là nhữg j cao quý nhất, k j có thể thay đổi cả. Hâm mộ 1 thần tượg nc ngoài k đồg nghĩa vs việc bán nc, 2 việc đó chẳg lquan j vs nhau cả

Chúg ta là nhữg con người # nhau, có thể thuộc nhữg thế hệ # nhau, vì vậy có thể k cùg chug ý nghĩ, k cùg chug nhận định và tình yêu. Tôi yêu SJ, các bạn yêu aj thì tôi k biết, nhưg đừg đụg đến thần tượg của chúg tôi. Các a chẳg làm j saj để mà các bạn fải lăg mạ như vậy. Mà chúg tôi cũg chẳg làm j sai để các bạn fải dùg nhữg từ ngữ thiếu tôn trọg để nóy về chúg tôi như vậy

Lời cuối cùg, các bạn k thấy cãi nhau như vậy là vô ích sao? Nhục mạ nhau, chửi bới nhau... để rồi đc cái j? Các bạn cũg đâu thể thay đôi tình yêu chúg tôi dành cho thần tượg của mình?

Thôi chúc các bạn ở lại tự sướg vuj vẻ, đừg có PR cho cái web lèo tèo mem này = cách post bài lên 360kpop nữa, nó vô duyên lắm ...
Chào

Ôi jồi ơi!
Kệ mẹ chúng nó đi bạn.
Mình vào đây nói chúng nó nghe thế đủ rồi.
bọn bại não có nói nữa vẫn thế thôi.
dù sao thì trong đây kũng có tầm 1 nửa là fan kpop chân chính,
kòn lại toàn lũ dỗi hơi thừa sức, đéo kó việk để làm nên chửi bới ng ta.
ELF tụi mình kòn nhiều việk lắm mà, vol4.....
Tốt nhất là sang 4rum SJ hoạt độg chứ ở đây ô nhiễm lắm.
Pye pye kái 4rum kủa nợ!!!
Sập 4rum sớm thui mấy em ah!
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat May 29, 2010 1:19 pm

ELF_love_suju đã viết:
sj_no1 đã viết:
com cuối cùng

Chào

Ôi jồi ơi!
Kệ mẹ chúng nó đi bạn.
Mình vào đây nói chúng nó nghe thế đủ rồi.
bọn bại não có nói nữa vẫn thế thôi.
dù sao thì trong đây kũng có tầm 1 nửa là fan kpop chân chính,
kòn lại toàn lũ dỗi hơi thừa sức, đéo kó việk để làm nên chửi bới ng ta.
ELF tụi mình kòn nhiều việk lắm mà, vol4.....
Tốt nhất là sang 4rum SJ hoạt độg chứ ở đây ô nhiễm lắm.
Pye pye kái 4rum kủa nợ!!!
Sập 4rum sớm thui mấy em ah!
đủ trình đánh sập chưa con phò :)) =))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat May 29, 2010 2:40 pm

ôi con người của mấy bạn anti SUJU thì tử tế hơn anti mấy con sho shit là bao nhiêu? suốt ngày chửi nhau là phò, dkm chúng này thì tốt đẹp lắm đấy mà đi chửi ng` khác văn tế với chả văn tề có mà bố mày tế sống chúng mày trước ấy
wtf

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 5:24 pm

bài văn quá hay vỗ tay!!!!!!!!!!!!!!!
Mà tên admin forum trốn đâu rồi nhỉ, chắc phải tạo 1 cái khác thôi vì forum này rõ ràng anti tất cả kpop
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 5:27 pm

Em là sone đây. Xin chào các bác. Hân hạnh được làm qen
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 5:35 pm

banh_dau_tinh_yeu đã viết:
ôi con người của mấy bạn anti SUJU thì tử tế hơn anti mấy con sho shit là bao nhiêu? suốt ngày chửi nhau là phò, dkm chúng này thì tốt đẹp lắm đấy mà đi chửi ng` khác văn tế với chả văn tề có mà bố mày tế sống chúng mày trước ấy
Con này em xin trân trọng giới thiệu, nó là 1 cạc lai ẹo vs afs đấy. Trong đây ai cũng nói chuyện văn hoá, có 1 em chó này vào sủa cái gì em không thể hiểu được, mấy bác lấy gậy đập vào đít nó cho nó đi chỗ khác đi ạ.
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 5:46 pm

Chào mừng bạn són :D
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 6:49 pm

Chung_nazi đã viết:
Chào mừng bạn són :D
không cần phô trương thế đâu bác :D mà són là gì thế nhở? Là phiên âm của từ sone à? Ôi bác thật thông minh, kính nể kính nể...kakaka... :D
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:06 pm

Bỏ mẹ, nhầm xin lỗi nhá,nghe các ẹo phát âm từ đó nhìu quá quen mồm :">
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:11 pm

oi ban. thi` co' van hoa' lam' day' nhin` cai' nick nhu da^m' vao` mat. ng` ta, minh` cung~ xin noi' vs ban. minh` la` AFS 100%, dung` chui nhieu` ho^m nay ko muo^'n chui?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:15 pm

oi ban. thi` co' van hoa' lam' day' nhin` cai' nick nhu da^m' vao` mat. ng` ta, minh` cung~ xin noi' vs ban. minh` la` AFS 100%, dung` chui nhieu` ho^m nay ko muo^'n chui?
Ko có Vietkey hay Unikey thì tải về viết tiếng Việt có dấu hộ cái, ghét cái thể loại hấp diêm tiếng Việt này thế chứ.
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:21 pm

Chung_nazi đã viết:
Bỏ mẹ, nhầm xin lỗi nhá,nghe các ẹo phát âm từ đó nhìu quá quen mồm :">
Không có gì đâu bác. Vào 4r spam tí cho vui mà .
suju_SHINee_lũ_anti_dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:23 pm

các E.L.F thông cảm các chú í bị bệnh tự kỉ khó ránh nói ra những lời jống như dog như vậy tội nghệp
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:28 pm

Viết chữ gì như đấm vào đít ấy. Tây không ra tây ta không ra ta. Đến type TV không xong còn đòi dạy đời người khác. Cái nick muốn đặt sao thì đặt, liên quan gì ở đây?
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun May 30, 2010 7:30 pm

thế AFS là có văn hoá còn tụi tao vô VH àh. Nghĩ lại đi ko có tụi chó cái nấc như tụi bây thì tụi tao cũng ko hành xử vậy đâu con ạh
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 8:13 am

ôi thế bạn thì ko dạy đới tớ ak, nhìn lại đi nhưng mà nói chung là tớ ko muốn cãi nhau nữa hòa bình đi nhé!
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 5:33 pm

ôi thế bạn thì ko dạy đới tớ ak, nhìn lại đi nhưng mà nói chung là tớ ko muốn cãi nhau nữa hòa bình đi nhé!
Okie thế nhé
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 6:01 pm

hoà bềnh hay ko thì biến mẹ cái mặt hãm đi về ổ đi con ạh. Vào đây hoài để đáp trả 1 cách có lệ và yếu ớt chỉ tổ nhục thêm danh hiệu ĂN FÂN SỐNG thôi
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 6:06 pm

Bạn ấy muốn hòa bình thì mọi người hòa bình đi nha...
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 6:25 pm

Ờ hòa bình vậy,mình hiền mà :">
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 7:27 pm

Tưởng nay đánh nhau to mà? Dâu tây sang gọi đội Ăn Fân Sống sang dẹp loạn mà đâu hết rồi?
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat Sep 25, 2010 8:20 pm

^
Em thấy ?
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat Sep 25, 2010 8:22 pm

Ơ bây giờ mới thấy cái này.

Cho em hỏi các bác từng đánh cái saju như thế nào đấy? Nghe có vẻ lừng lẫy.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat Sep 25, 2010 8:23 pm

Ghê.
fan_suju_thim

fan_suju_thim

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat Sep 25, 2010 11:42 pm

oki liền đi bán báo thui nào
fan_suju_thim

fan_suju_thim

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySat Sep 25, 2010 11:45 pm

hehe mả tổ đứa nào chửi ta nhá ta cứ nói trc vì ta antikpop đứa nào chửi đến ta ta ị cả lên mộ cả 3 đời tổ tông tiên sư nhà đứa đấy.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun Sep 26, 2010 6:28 am

Đánh sập ?
fan_suju_thim

fan_suju_thim

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun Sep 26, 2010 12:45 pm

lina_nguyen đã viết:
E.L.F chúng ta ko cần phải đếm xỉa tới những con người vô ý thức, vô văn hóa như thế này. Anti-kpop ko có nghĩa là họ yêu Việt Nam, yêu đồng bào, tổ quốc mình. Yêu kpop cũng ko đồng nghĩa với việc ko yêu tổ quốc. Mỗi người có một cách nghĩ, 1 sở thích riêng, ko ai giống ai. Chúng tôi-E.L.F cũng ko thể bắt các bạn phải thích kpop. Nhưng các bạn cũng ko có quyền nói xấu đến idol của chúng tôi. Cần phải biết tôn trọng người khác thì mới mong người khác tôn trọng mình các bạn ạh. Các bạn ko cần gây war giữa các fanclub như thế, làm như thế người ta gọi là chọc gậy bánh xe, đâm bị thóc chọc bị gạo đấy. Tôi tin chắc bố mẹ các bạn ko dạy các bạn trở thành người như thế. Là người VN tôi thấy thật xấu hổ khi biết tồn tại một nhóm người với những hánh động thổ dân như các bạn. Giờ là thế kỉ bao nhiêu rồi mà các bạn còn hành động như 1 lũ thổ dân vô văn hóa như thế. Đừng tự làm mình xấu xa thêm. Học làm người khó lắm bạn ạh. Để nói ra được những câu của các bạn thì dễ chứ nói ra được lời hay ý đẹp thì khó lắm. Làm người ko nên như thế. Người ta nói: Khôn ngoan đối đáp người ngoài. Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau. Cùng là người Việt Nam, là đồng bào mà các bạn có thể làm thế được àh??? Tiếng Việt của chúng ta đẹp và trong sáng biết bao nhiêu, mà bị lũ vô văn hóa các người làm vấy bẩn. Trong cộng đồng người Việt vẫn còn tồn tại những kẻ ko có học thức mà vẫn thích nói chữ như thế. Thật là đáng hổ thẹn.
Tôi ko biết những người lập ra trang web này có mục đích gì, và tôi cũng ko biết họ là người thế nào. Nhưng họ để những bài viết mang tính chất "chiến đấu" như thế này phát tán rộng rãi trên mạng thì quả thật họ cũng ko phải là người đáng để gọi bằng những cái tên như admin hay mod đâu, cần phải xem xét lại động cơ lập web của mình đấy.
Các người làm thế này đang chứng tỏ mình là cặn bã của xã hội, những thành phần điên cuồng, bạo loạn, phản động. Tôi cho là như thế.
Là E.L.F nói riêng và là fan kpop nói chung, tôi lên tiếng kêu gọi các bạn đừng nối xấu những idol của chúng tôi, và cũng đừng gây chiến tranh nữa. Trong khi cả thế giới lên tiếng chống lại chiến tranh thì mình đừng đi ngược lại thời cuộc làm gi các bạn ạh. Trong hòa bình, tôi cảnh báo những anti-kpop như các bạn đừng để khi các fanclub bùng nổ. Lực lượng fan kpop của chúng tôi có lẽ là sẽ đông đảo hơn các bạn bây giờ. Rồi ko lâu nữa họ sẽ nhận ra mục đích ko tốt đẹp của các bạn. Và nếu chúng tôi-fan kpop liên kết lại thì ko phải sập mỗi website của saju chúng tôi đâu, mà hàng nghìn cái website của các người cũng sẽ sập.
Và lúc đấy sẽ là VĂN TẾ FANSITE ANTI-KPOP đấy nha.

lấy đâu ra cái quyền ko đc đi nói xấu idol người khác ấy nhỉ?
ghét thì nói ghét thì chửi có luật nào trên thế giới này cấm điều đó đâu.

hehe giỏi thì làm bài văn tế lại đi em.

đây ko phải là gây chiến mà đang là chiến đấu chống lại thứ văn hóa ngoại lai đang làm ảnh hưởng đến văn hóa việt.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun Sep 26, 2010 12:53 pm

lina_nguyen đã viết:
[color=blue]E.L.F chúng ta ko cần phải đếm xỉa tới những con người vô ý thức, vô văn hóa như thế này. Anti-kpop ko có nghĩa là họ yêu Việt Nam, yêu đồng bào, tổ quốc mình. Yêu kpop cũng ko đồng nghĩa với việc ko yêu tổ quốc. Mỗi người có một cách nghĩ, 1 sở thích riêng, ko ai giống ai. Chúng tôi-E.L.F cũng ko thể bắt các bạn phải thích kpop. Nhưng các bạn cũng ko có quyền nói xấu đến idol của chúng tôi. Cần phải biết tôn trọng người khác thì mới mong người khác tôn trọng mình các bạn ạh. Các bạn ko cần gây war giữa các fanclub như thế, làm như thế người ta gọi là chọc gậy bánh xe, đâm bị thóc chọc bị gạo đấy. Tôi tin chắc bố mẹ các bạn ko dạy các bạn trở thành người như thế. Là người VN tôi thấy thật xấu hổ khi biết tồn tại một nhóm người với những hánh động thổ dân như các bạn. Giờ là thế kỉ bao nhiêu rồi mà các bạn còn hành động như 1 lũ thổ dân vô văn hóa như thế. Đừng tự làm mình xấu xa thêm. Học làm người khó lắm bạn ạh. Để nói ra được những câu của các bạn thì dễ chứ nói ra được lời hay ý đẹp thì khó lắm. Làm người ko nên như thế. Người ta nói: Khôn ngoan đối đáp người ngoài. Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau. Cùng là người Việt Nam, là đồng bào mà các bạn có thể làm thế được àh??? Tiếng Việt của chúng ta đẹp và trong sáng biết bao nhiêu, mà bị lũ vô văn hóa các người làm vấy bẩn. Trong cộng đồng người Việt vẫn còn tồn tại những kẻ ko có học thức mà vẫn thích nói chữ như thế. Thật là đáng hổ thẹn.
Tôi ko biết những người lập ra trang web này có mục đích gì, và tôi cũng ko biết họ là người thế nào. Nhưng họ để những bài viết mang tính chất "chiến đấu" như thế này phát tán rộng rãi trên mạng thì quả thật họ cũng ko phải là người đáng để gọi bằng những cái tên như admin hay mod đâu, cần phải xem xét lại động cơ lập web của mình đấy.
Các người làm thế này đang chứng tỏ mình là cặn bã của xã hội, những thành phần điên cuồng, bạo loạn, phản động. Tôi cho là như thế.
Là E.L.F nói riêng và là fan kpop nói chung, tôi lên tiếng kêu gọi các bạn đừng nối xấu những idol của chúng tôi, và cũng đừng gây chiến tranh nữa. Trong khi cả thế giới lên tiếng chống lại chiến tranh thì mình đừng đi ngược lại thời cuộc làm gi các bạn ạh. Trong hòa bình, tôi cảnh báo những anti-kpop như các bạn đừng để khi các fanclub bùng nổ. Lực lượng fan kpop của chúng tôi có lẽ là sẽ đông đảo hơn các bạn bây giờ. Rồi ko lâu nữa họ sẽ nhận ra mục đích ko tốt đẹp của các bạn. Và nếu chúng tôi-fan kpop liên kết lại thì ko phải sập mỗi website của saju chúng tôi đâu, mà hàng nghìn cái website của các người cũng sẽ sập.
Và lúc đấy sẽ là VĂN TẾ FANSITE ANTI-KPOP đấy nha.

ôi các em Ẹo nói thì hay nhưng mà đến 90% các em đi anti idol nhà người khác. Đạo đức giả vãi chấy?

Bưởi em có biết gì vụ đánh sập Saju ko?

Zelny PigFly

Zelny PigFly

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun Sep 26, 2010 1:07 pm

éo............Heo thành tinh ec' ec'
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 EmptySun Sep 26, 2010 1:08 pm

SaJu bị đánh sập à?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju   Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju - Page 2 Empty

Văn Tế Fan Sĩ Sù Ju
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next