Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện

Go down 
[GVN]Knight
snow
thích ăn nho =))
luvhyunnie
Sempai !
Ruby
*lười*
wtf
địt mẹ antikpop
sir
fickyu
ELF_love_suju
Nozomi Sasaki
Kunnie.13
ANTI DIRTY VPOP
fighter_for_freedom
Chung_nazi
ngaloveme
lilus90
kyu_1996
shocking_vip
Tatsumaru
Ayaka
27 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Ayaka

Ayaka

Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện Empty
Bài gửiTiêu đề: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 16, 2010 9:43 pm

Hôm nay war ở forum sj13vn, chúng nó nói câu trên mà mình thấy sốc hàng quá. Đúng là cái lũ chuyên đi lụm phân nên não toàn cứt. Thế mà bày đặt ta đây am hiểu V-Pop lắm rồi lập ra forum Anti V-Pop này nọ. Cái lồn con đĩ mẹ nhà chúng nó thâm hơn cứt chó.

Để bố mày đính chính lại cho cái lũ đầu toàn cứt như chúng mày nhé

Vũ Hà hát từ hồi cái lũ gay SJ của chúng mày chưa đầu quân vào SM cơ bọn điếm lồn đen như cứt ạ. Thím Hà đi hát đã lâu nhưng gần đây mới nổi lên nhờ phong trào phát cuồng vì thím Hà các con phò ạ.

Về mà tỉa bớt lông lồn cho nó bớt thâm đi mấy con phò ELF + các con đĩ ở forum ADV
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 16, 2010 10:16 pm

thým hà mới hát =))
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyMon May 17, 2010 11:44 am

mấy em này có mình nhưng không có cổ, có cổ nhưng trên cổ lại không có đầu, nếu có đầu thì bên trong lại không có não, nếu có não thì não các em ấy không có nếp nhăn mà =)) mấy con VẸO nó thế =)) yêu các anh không chym quá nên phát cuồng lol!
kyu_1996

kyu_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyTue May 18, 2010 8:56 am

@máu lồn SuJu: Vô giáo dục.
@shocking_vip: tưởng anh thể nào, hóa ra đều là chó đội lốt người... Khổ thân cha mẹ đã sinh ra những người con như vậy...
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyTue May 18, 2010 10:54 am

khổ cái nỗi gì, khổ giùm cho mấy đứa đấy, bị thằng SM nó bịt mắt cho, mấy đứa nghĩ cái gì ở giới Showbiz đều là thật à..=))
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyWed May 19, 2010 10:18 pm

Vũ Hà hát từ thưở các anh SJ gì gì đó đang làm thêm chưa hành nghề hát chính cơ mà
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyThu May 20, 2010 11:15 am

chà chà
antj kpop rồi khi người ta anti vpop thì bảo người ta sai
các bạn lắm điều để nói thật đấy
mà có nói thì cũng dùng từ đàng hoàng mà nói
ăn nói thô tục thế kia người ta khinh cho đấy
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyThu May 20, 2010 12:17 pm

Con này nó đang đánh lạc hướng đó anh em ơi. Đừng cãi nhau với nó nữa. Tập trung với cái sự ngu dốt về kiến thức âm nhạc của tụi ELF đi. Đéo hiểu gì về V-Pop mà cũng bày đặt anti
kyu_1996

kyu_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyThu May 20, 2010 12:25 pm

máu lồn SuJu đã viết:
Con này nó đang đánh lạc hướng đó anh em ơi. Đừng cãi nhau với nó nữa. Tập trung với cái sự ngu dốt về kiến thức âm nhạc của tụi ELF đi. Đéo hiểu gì về V-Pop mà cũng bày đặt anti
Uầy, vậy là bạn có kiến thức âm nhạc sâu rộng à?? Chúng tôi không hiểu về V-pop, cứ cho là vậy, thế bạn có hiểu rõ về Suju không mà đòi lên tiếng? E.L.F ngu dốt, còn fan V-pop thì thông minh quá nhể ?
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyThu May 20, 2010 12:39 pm

Ngay trong topic này thì mọi người đã có thể nhận xét phe nào thông minh hơn rồi.

SuJu hát đã lâu còn Vũ Hà thì mới hát. Chết cười mất
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyThu May 20, 2010 4:58 pm

Này này ko đc so mấy con phò sụ với thím Hà chứ,như vậy khinh rẻ thím quá :)).
Cũng đừng ví các E.L.F với chó như vậy là xúc phạm động vật
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyThu May 20, 2010 5:21 pm

Vũ Hà đi hát đã lâu rồi mà. Hôm nọ có thấy một tờ báo viết về Vũ Hà đề cập rằng thým đã gây được một số ấn tượng tốt từ trước ( mà cũng lâu lắm rồi) nhưng nay lại tự làm mất hình tượng mình qua ba cái vụ Úm-si-la-bum... mà. Thật là, thiếu thông tin mà còn phát ngôn bừa bãi :-< => chỉ có ở lũ não phẳng. Cơ mà lũ này chiếm đa số trong ELF mới ác :|...
ANTI DIRTY VPOP

ANTI DIRTY VPOP

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 23, 2010 4:22 pm

máu lồn SuJu đã viết:
Hôm nay war ở forum sj13vn, chúng nó nói câu trên mà mình thấy sốc hàng quá. Đúng là cái lũ chuyên đi lụm phân nên não toàn cứt. Thế mà bày đặt ta đây am hiểu V-Pop lắm rồi lập ra forum Anti V-Pop này nọ. Cái lồn con đĩ mẹ nhà chúng nó thâm hơn cứt chó.

Vũ Hà hát từ hồi cái lũ gay SJ của chúng mày chưa đầu quân vào SM cơ bọn điếm lồn đen như cứt ạ. Thím Hà đi hát đã lâu nhưng gần đây mới nổi lên nhờ phong trào phát cuồng vì thím Hà các con phò ạ.

Về mà tỉa bớt lông lồn cho nó bớt thâm đi mấy con phò ELF + các con đĩ ở forum ADV

=)))) sự thực là do THím Hà của các bạn nổi là do TAI TIẾNG =)))
THím Hà của các bạn thì được mâí bài nổi =)))
được bn fan ???
trình độ tự sướng cao nké =)))

phải nói thật là t' biết THím hà nkà các bạn là do bác ík ĐẠO Nobody của WGs đấy =)))
kkhinh còn chưa hết còn yêu cầu người khác phải biết đến nữa :|
đúng là mặt zầy
k biết nhục thì thôi còn lên mặt :|
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 23, 2010 9:14 pm

ANTI DIRTY VPOP đã viết:
máu lồn SuJu đã viết:

=)))) sự thực là do THím Hà của các bạn nổi là do TAI TIẾNG =)))
THím Hà của các bạn thì được mâí bài nổi =)))
được bn fan ???
trình độ tự sướng cao nké =)))

phải nói thật là t' biết THím hà nkà các bạn là do bác ík ĐẠO Nobody của WGs đấy =)))
kkhinh còn chưa hết còn yêu cầu người khác phải biết đến nữa :|
đúng là mặt zầy
k biết nhục thì thôi còn lên mặt :|

Bạn về kiếm báo, lên mạng mà tìm thì sẽ biết Vũ Hà có những bài nào nổi,ok.
Chủ đề là nói về sự nhầm lẫn đến đáng kinh ngạc của một số người. Muốn anti Vũ Hà? Mời lập forum :))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyMon May 24, 2010 9:33 am

Đã có facebook anti Vũ Hà rồi, không cần lập đâu.
Giọng của Vũ Hà còn hơn nhiều ca sĩ hiện nay. Do anh ta chọn nhiều bài hát bựa nên mới bị ghét.
Một số bài tình ca không theo phong cách bựa của Vũ Hà nghe khá hay đấy
Kunnie.13

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyThu May 27, 2010 12:30 am

Đúng là con người của bạn tôi không thể nói được là bạn vô giáo dục quá!Nếu bạn là một con ng` thì nên dùng từ nghe cho thật văn hóa vào.Khi thấy bạn nói những từ kia alm2 tôi thấy phát ớn về bạn,bạn đúng al2 một dân đồi trụy cấp cao av 2ba5n dần dần biến thái rồi.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyFri May 28, 2010 1:23 pm

Kunnie.13 đã viết:
Đúng là con người của bạn tôi không thể nói được là bạn vô giáo dục quá!Nếu bạn là một con ng` thì nên dùng từ nghe cho thật văn hóa vào.Khi thấy bạn nói những từ kia alm2 tôi thấy phát ớn về bạn,bạn đúng al2 một dân đồi trụy cấp cao av 2ba5n dần dần biến thái rồi.
Moi móc lên rồi sủa gì vậy bạn?
ELF_love_suju

ELF_love_suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyFri May 28, 2010 6:00 pm

@máu lồn suju: kái loại này bị bại não nặng lắm rồi đấy! Vô jáo jục quá!
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyFri May 28, 2010 7:21 pm

ELF_love_suju đã viết:
@máu lồn suju: kái loại này bị bại não nặng lắm rồi đấy! Vô jáo jục quá!
trước khi nói mấy lời này thì xin đi học viết chữ tiếng Việt đi
fickyu

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyFri May 28, 2010 10:33 pm

Hơ hơ.. :))
Mình kém cỏi chả bít cái này.. =))
Nhưng nghe 1 bên đang rất lịch sự, còn 1 bên đang rất.. :-<
CHả nói được gì.. :))
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyFri May 28, 2010 10:36 pm

fickyu đã viết:
Hơ hơ.. :))
Mình kém cỏi chả bít cái này.. =))
Nhưng nghe 1 bên đang rất lịch sự, còn 1 bên đang rất.. :-<
CHả nói được gì.. :))
bởi vì ELF đối đãi thế nào thì đối đãi thế ấy mà :))
fickyu

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyFri May 28, 2010 10:39 pm

Thế à.. :">
Thế các bạn cứ tiếp tục làm theo những gì các bạn đang theo đuổi nhá.. :)
Ôi!! Cái lí tưởng anti fan cuồng nhỉ.. :)
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyFri May 28, 2010 11:06 pm

fickyu đã viết:
Thế à.. :">
Thế các bạn cứ tiếp tục làm theo những gì các bạn đang theo đuổi nhá.. :)
Ôi!! Cái lí tưởng anti fan cuồng nhỉ.. :)
Vâng bạn nói rất đúng 1 bên đang rất lịch sự, 1 bên nhảy vào cm đầu tiên là chửi người khác =)).
sir

sir

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySat May 29, 2010 5:42 am

hi mọi người , mới biết diễn đàn này :)
sir

sir

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySat May 29, 2010 5:44 am

sự thật mà các boy việt nam cảm thấy đc an ủi là 100% elf việt nam đều là các cá xấu

theo mềnh thì girl đẹp ko có những hành động như elf việt nam ,bạn nào biết thêm lí do nào thì share nhá, chỉ xoay quanh duy nhất là tỉ lệ 100 % cá xấu ( theo ý kiến chủ quan của mình và cũng của rất nhiều bạn bè khác của mình ở các forum )

1 tam' dai dien
Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện Sot2
địt mẹ antikpop

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 5:46 pm

ờ các bạn nói là bên kia đối đãi thế nào thì bên này đối đãi thế đấy nhé!;)

@máu lồn: bạn ơi thế bạn có = nổi 1 cái móg chân của SJ k mà bạn nói thế!!
bạn sủa nhiều nhỉ.thàh viên tích cực đây.đi đâu cũg thấy máu lồn máu lồn=)
lồn chỉ cần tỉa lôg đi là nó hết thâm à;;) thế thì tớ nghĩ bạn nên tỉa của bạn trước đi nhé!;) tớ thấy của bạn còn thâm hơn lỗ lồn trâu cơ:)))))))
cái loại bạn tớ thấy đéo fải người mà cũg đéo fải chó!!:)) bạn nói người khác là Phò là đĩ thế bạn k nghĩ lại mìh xem mìh là con(thằg) fo hay là đĩ à:))=)) mở mồm ra nói thế tớ thấy bạn ăn uốg toàn cứt đái thì mới thở ra mấy cái câu thối hơn cả cứt, đầu toàn cứt ạ ^^!!xin thưa với bạn rằg khôg fải chúg tớ lập cái trag AntiVpop nhé;) đừug có vơ đũa cả nắm như thế!!!

@all: các bạn nên xem lại cái loại các bạn đi nhé;) các bạn nói Suju k chim thì các bạn nhìn lại các bạn xem thằg nào có chim k:))))))=)))))) đéo có chim rồi đi gen tị với SJ à:-j các bạn mới là cái loại k có nếp nhăn đấy;) ngu thì ngu nó vừa thôi.nói thẳg ra với các bạn là nếu mà Việt Nam mà có ca sĩ nào giỏi tài năg hơn nước ngoài í thì tớ sẽ antikpop luôn đấy:-j muốn giỏi thì fải học thôi các bạn ạ..có vẻ như các bạn vô học hết hay sao í:-ss xin lỗi vì đã nói câu đấy nhé nhưg thực sự tớ thế nthế:-s bố mẹ các bạn k chịu dạy các bạn à:-s

@Chug: bạn ơi bạn nói chúg tớ Phò thì chắc j` bạn đã khôg Phò:)) đéo ai có thể kiểm chứg đc. bạn Phò hay k:))))))) mà bạn cũg đéo kiểm chứg đc. chúg tớ Phò hay khôg mà to mồm nói thế?????!!!!

@sir: 100% các sấu thì trog đấy cũg có người yêu bạn đấy :*:*
tớ thấy bạn nói như thế là kiểu bạn sỉ nhục con gái Việt Nam bạn ạh:*:*
ôi sao mà bạn yêu nước thế:x nói ra toàn nhữg cái câu như MÁU LỒN!!!!

xin lỗi các bạn đói đáp nthế nào thì tớ đối đáp nthế thôi =;=;
wtf

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 5:51 pm

Bạn viết dài dòng vô, và yên tâm bài mình không được ai đọc
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 5:53 pm

Bạn ơi, tôi thấy mấy anh ở đây còn lịch sự hơn bọn AFS đó...

Nếu là 1 ELF tôi thấy nhục nhã cho Suju, hãy vào AFS mà nhìn chữ ký của tụi nó, toàn những mỹ từ dành cho SJ nhưng hãy xem bọn nó comt đi, nhục...Thiết nghĩ ba mẹ bọn nó mà nhìn chắc cũng không ngờ con mình nó có những văn từ cả người lớn cũng không ai nghĩ ra....

Mà bạn à, ở đây người ta anti AFS, ELF, Cass.. cuồng thôi, nếu bạn không cuồng thì đừng comt làm gì...đọc chán lắm... lại khiến cho người ta cười thôi....
địt mẹ antikpop

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 6:18 pm

@wtflower: địt mẹ ai khiến bạn đọc thế:))
mà bạn com thế chắc bạn cũg đọc rồi thì mới biết nó vô vị và dài dòg chứ nhỉ:))))))))
đầu toàn cứt câm mồm đi con chó ạh:-j
đừg có sủa.ra ngoài đườg mà sủa với liếm cứt với mấy con chó đi =;=;

@nocom: khôg fải mỗi ELF là AFS..đừg có vơ đũa cả nắm:-j
đầy ELF vẫn thân thiện với SONE đấy thôi bạn:-j
đầu óc hạn hẹp thì câm mồm vào đi bạn

Được sửa bởi địt mẹ antikpop ngày Sun May 30, 2010 6:24 pm; sửa lần 1.
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 6:23 pm

ối ối, cãi cùn rồi ức => sủa, bạn ơi sủa hoài chán lắm :)) =))
wtf

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 6:26 pm

địt mẹ antikpop đã viết:
mà bạn com thế chắc bạn cũg đọc rồi thì mới biết nó vô vị và dài dòg chứ nhỉ:))))))))

Ức chế do căng thẳng thần kinh, ám ảnh bởi hành động " liếm ph%n" và không kiểm soát được hành vi "giống chó" và" liếm ph%n" của mình. Lời khuyên: bạn hãy dẹp bỏ những hành động đó đi, ph@^n không ngon lành gì đâu.
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 6:28 pm

theo mình thì chỉ có loài chó là có thể sủa nên bạn ấy sủa là bạn ấy là chó. Theo mình thì loài chó thường ăn cứt đồng loại, thế thì chẳng khác gì bạn ăn cứt của chó :)) =))
Ruby

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 6:41 pm

:| nói thím Hà mới xh thì là cái bọn đần
=))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 6:51 pm

@địt mẹ antikpop: Jimmy Nguyễn đc đề cử Grammy đấy cháu ơi, cháu đã thấy cháu ngu chưa ? Dám đi so kiến thức âm nhạc à ? Giờ cháu đã anti K-Pop chưa hả cháu ?

Chú thấy cái nick của cháu nó cũng tục không kém nick chú đâu. Thế lồn cháu có đen không cháu ? Mà cháu chưa xem phim sex rồi, ai bảo với cháu là lồn cạo lông đi thì hết thâm hả cháu ? Đầy đứa cạo lông đi mà lồn vẫn thâm đấy.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 6:54 pm

máu lồn SuJu đã viết:
@địt mẹ antikpop: Jimmy Nguyễn đc đề cử Grammy đấy cháu ơi, cháu đã thấy cháu ngu chưa ? Dám đi so kiến thức âm nhạ à ? Giờ cháu đã anti K-Pop chưa hả cháu ?

Chú thấy cái nick của cháu nó cũng tục không kém nick chú đâu. Thế lồn cháu có đen không cháu ? Mà cháu chưa xem phim sex rồi, ai bảo với cháu là lồn cạo lông đi thì hết thâm hả cháu ? Đầy đứa cạo lông đi mà lồn vẫn thâm đấy.
Chắc là chưa, vì "make love" với mấy Thým mấy thým toàn phải dùng toy chứ có dùng được của các Thým ấy đâu =)).
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 6:57 pm

địt mẹ antikpop đã viết:

chắc ngắm 13 thằng gay nhìu quá thủ dâm éo đc gì ức chế cuồng ngôn mẹ nó rồi
địt mẹ antikpop

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 7:20 pm

@Chug: ồ...13 người mà bạn gọi là gay í còn hơn cái loại phò nhà bạn đéo có chim mà thủ dâm:))))))))
cuồg mồm rồi nói xấu người ta đéo biết nhục à:))))))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 7:32 pm

địt mẹ antikpop đã viết:

Bạn nên im mồm thì hơn, tôi nói là fans cuồng đó bạn, bạn có cuồng như họ không??
Nên đọc kĩ đi đồ thiển cận...
Chỉ giỏi to mồm...thúi quá
địt mẹ antikpop

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 7:43 pm

@wtf: mày bị ngu độn à;;) bố m đag nói với m là mày đi ăn cứt với mấy con chó ngoài đườg đi:))
đừg có sủa nữa:))
bố là người bố đéo hiểu j` đâu chó ạh:*:*

@Máu lồn: ai là chú cháu với ai thế;;)
ô thế mới bảo đấy còn j` nữa;;)
trên kia kìa;;) post lên mà đéo suy nghĩ à;;) vừa mới nói xog qên nhah thế:))
đúg là NÃO PHẲG=))))) xin lỗi nhé;;) mượn từ tí=))
địt mẹ đéo ai xem phim sex;;) chỉ có cái loại chúg mày đéo có chim thì chúg mày mới xem rồi ngồi đấy mà thèm thuồg với nhau:-j
đéo có chim xog gen tị với SJ à;;);;);;) khổ thật:-< dân số ViệtNam càg ngày càg già mà con trai trẻ của ViệtNam càg ngày càg thoái hóa đéo có chim thế:))=))))) thươg thay:-j

@su hào: thôi cút đi mà nắn bóp với mấy cái toy của mày đi :-j

@chug: ;;) bạn đéo có chim bạn đéo thủ dâm đc. nên quay ra nói tớ à;;)

@nocom: bạn nói fan cuồg thì bạn nói rõ con mẹ ra:-j
như thế hiểu là vơ đũa cả nắm đấy bạn;;)
đọc kĩ cũg đéo hiểu đc. tiếg chó sủa:-j bạn thôg cảm nhé;) nói tiếg người đi cho tớ nhờ;)
hê hê=p~ tớ to mồm đéo đâu:-j
sao bạn cũg dùg từ giốg tớ thế;;)
bạn thửo ra câu nào thối câu đấy
ở đây khôg fải chỗ trẻ con chơi đâu
biến ra ngoài cho các cụ đàm đạo:-j
CÚT
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 7:46 pm

^ Ở đây ai là các cụ nhỉ? Ra đi cưng, ra nhìn thẩm du với các Thým đi =)).
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 7:46 pm

địt mẹ antikpop đã viết:
@wtf: mày bị ngu độn à;;) bố m đag nói với m là mày đi ăn cứt với mấy con chó ngoài đườg đi:))

địt mẹ đéo ai xem phim sex;;) chỉ có cái loại chúg mày đéo có chim thì chúg mày mới xem rồi ngồi đấy mà thèm thuồg với nhau:-j
đéo có chim xog gen tị với SJ à;;);;);;) khổ thật:-< dân số ViệtNam càg ngày càg già mà con trai trẻ của ViệtNam càg ngày càg thoái hóa đéo có chim thế:))=))))) thươg thay:-j

đọc kĩ cũg đéo hiểu đc. tiếg chó sủa:-j bạn thôg cảm nhé;) nói tiếg người đi cho tớ nhờ;)
CÚT

Chửi hăng mà chả hiểu muốn chửi gì cả :)).
địt mẹ antikpop

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 7:53 pm

@Fol: đéo hiểu thì cút đi
đéo ai mượn m đọc;;)
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 7:54 pm

địt mẹ antikpop đã viết:
@Fol: đéo hiểu thì cút đi
đéo ai mượn m đọc;;)

Đọc xem nó ngu cỡ nào chứ .
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 7:54 pm

địt mẹ antikpop đã viết:

CÚT
xưng hô là cụ với bố luôn, cháu chưa đủ tuổi để xưng như vậy đâu :)) =))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 8:21 pm

Ôi lại là cái lũ Vẹo với chiêu quen thuộc: không cãi lý đc thì chửi. Nhưng chúng nó có biết đâu, càng chửi càng chứng tỏ chúng nó là kẻ bại trận Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện Runrun

Thích chửi hả con vẹo kia. Xem tao chửi đây:

Cái địt lồn con đĩ mẹ nhà con vẹo mày. Lồn con cụ nhà mày to như cái phích. Bố lấy cái gậy bi-a bố chọc nát lồn con mẹ nhà mày.
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 8:22 pm

máu lồn SuJu đã viết:
Ôi lại là cái lũ Vẹo với chiêu quen thuộc: không cãi lý đc thì chửi. Nhưng chúng nó có biết đâu, càng chửi càng chứng tỏ chúng nó là kẻ bại trận Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện Runrun

Thích chửi hả con vẹo kia. Xem tao chửi đây:

Cái địt lồn con đĩ mẹ nhà con vẹo mày. Lồn con cụ nhà mày to như cái phích. Bố lấy cái gậy bi-a bố chọc nát lồn con mẹ nhà mày.

chân lí luôn thuộc về kẻ chiến thắng, trong trường hợp này thì ai bại trận ai thắng trận thì biết rồi đấy :)) =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptySun May 30, 2010 8:24 pm

Lại nhớ đến cái phích, bác nào nhớ chuyện test tủng liên quan cái phích trên voz ko kể lại đi ;;).
sir

sir

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyMon May 31, 2010 2:55 am

địt mẹ antikpop đã viết:

@sir: 100% các sấu thì trog đấy cũg có người yêu bạn đấy :*:*
tớ thấy bạn nói như thế là kiểu bạn sỉ nhục con gái Việt Nam bạn ạh:*:*
ôi sao mà bạn yêu nước thế:x nói ra toàn nhữg cái câu như

xin lỗi các bạn đói đáp nthế nào thì tớ đối đáp nthế thôi =;=;

hê gf mềnh ko có thích suju ,cả nhạc hàn quốc nữa ,vì nó nói nghe có hiểu gì đâu mà cũng nghe , nghe xong hiểu xong( do đọc sub) thì cũng có hát lại đc đâu , ko như nhạc anh

con gái việt nam đâu phải tất cả đều thích suju

thấy xấu thì nói xấu ( nghiêm túc ) , sỉ nhục cái fuck gì hả cưng , mà cái nick của cưng vô học quá

với bọn elf cuồng (ko nói tất cả elf ), thì nên bắn hết đi chứ yêu thương gì bọn này , lolz

mà you nên dùng ít từ vô học thui ,ko thì nhận lại cũng toàn từ vô học có phải nhức mắt ko
luvhyunnie

luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyMon May 31, 2010 3:15 pm

ôi Thím Hà=))
cách đây vài tháng tôi mới biết cái tên đấy=))
như chủ topic nói, Thím Hà nhà bạn hát từ cái hồi mà SJ chưa vào đầu quân cho SM cơ. Nhưng mà SJ lại nổi tiếng trước. Khi SJ nổi đình đám khắp châu Á thì tui vẫn chưa biết Vũ Hà là ai. Mãi đến sau này mới biết đến cái tên đấy nhờ những vụ scandal chứ k phải nhờ hát hay;))

Debut trước hay sau không quan trọng
Debut trước mà không nổi được = 1 góc của người ta thì nói làm gì hả bạn=))

[b]
Trích dẫn :

thấy anti-sj thật đáng thương hại.... quanh đi quẩn lại cũng chỉ biết nói những lời như thế này=))
khổ thân bố mẹ bạn nuôi nấng dạy dỗ cho đi học bn năm=))
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện EmptyMon May 31, 2010 3:20 pm

vấn đề là Vũ Hà ko đc đào tạo bài bản như SJ bạn à...

ý họ muốn nói rằng bạn ELF kia bảo VH mới xuất hiện, trong khi VH xuất hiện khi SJ còn đang đc huấn luyện....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện   Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện Empty

Sốc - Bọn Em Là Phò nói rằng thím Hà mới xuất hiện
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Một 4rum hoang mới xuất hiện
» các clip suju vs thím hà (thím hà và suju bạn chọn ai)
» SuJu vs Thím Hà
» Làm 1 bức tặng thím heechul
» Việc mà các Ẹo làm cho thím chúng nó hằng ngày :