Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.

Go down 
faind0
s9_chun
TrangKhanh
Blue Moon
Lãng Khách
s2s2
chicken_munno1
prince_love
Z
Mắt Dọc Thần Thánh
Fantasy Juuichi
shinee_love
I♥JessieJ
KaolaELF
AFS_rerach
pum
Wise Beauty of the Sky
Nope
Nana
rwid15
nhôm_yoongie
ace of base
Billboard
Ryn Tạt Lon
**
Tôi lại quay về đây ♥
Ever.Lasting.Friends
Vongola Guardian's Sky
dream_hug
luvhyunnie
thanhvan145
snow
•Youngsiii{B}
Sempai !
jenne
sofunny
Velonica
thích ăn nho =))
I am Superman...
anti-suju.1st
Nozomi Sasaki
suju-elf
pink.b0y
*lười*
love_yong
nhoc_suz
lilus90
Ayaka
PizAngel
clapclapclap
eunhae_13
anti_kaka
elf_cass
sapphirekid
nh0x_love_Suju
Chung_nazi
ngaloveme
shocking_vip
Tatsumaru
Fro
sungmin
kyu_1996
66 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
Tác giảThông điệp
prince_love

Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptySun Jan 09, 2011 1:38 pm

Fro đã viết:
Xin lỗi anh tẹo, nhưng quả thật dân VN ngu lắm, 90% luôn.Toàn nông dân, bảo thì tự ái, bực cả mình.Cũng có rất nhiều ng khôn, nhưng nước chảy chỗ trũng, ra nước ngoài hết rồi.Nhưng thôi, chủ đề đó bàn sau.Vì cái đó mang tính đại cục.Có biết cũng chả làm j đc.
ĐM th` này nhà quê àk sao bt' rõ tkế kon :))
Kòn m` muốn xét vũ đạo tkỳ nhảy đi để xét :))
ĐKM đ' đk tkỳ lsao hả b.trẻ
Chửi rủa ng` dân VN
M` đ' # j` kái nỗi nhục of ng` VN [-(
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptySun Jan 09, 2011 5:16 pm

ui trời,riết ko biết ai là AFS=]] loạn qá
s2s2

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyThu Feb 03, 2011 4:57 am

Fro đã viết:
Thân gửi Fans of Suju!Có một điều đáng buồn là hình như bạn chưa nhìn rõ bộ mặt trái của các bạn.Bạn viết 1 bài rất hay, rất cảm động, công nhận thế, nhưng có điều cái nội dung thì hơi ngu.Xin đc trích dẫn vài điều:
"-Chúng tớ thích K-pop và Suju là quyền của chúng tớ. Các cậu có quyền gì mà ngăn cấm rồi chửi rủa thần tượng của chúng tớ. Các cậu có biết làm thế là quá mất lich sự ko?": câu 1 đúng, câu 2 đúng, câu 3 gần đúng, mỗi tội cả 3 câu đều chưa đủ:Bọn tôi chả có quyền j, chỉ là k thích nên chửi thôi, chúng tôi cũng k ngăn cấm, chỉ khuyên các bạn, và thưa:Có chứ anti to đùng ở ngoài, k thích thì đừng vào.vào nhà người khác khi người ta đã cấm vào thì ai bất lịch sự ạ?
-Pháp luật chưa đụng đến chúng tôi thì việc gì mà các cậu lại chửi chúng tớ là bọn bán nước? ( Ko căn cứ..):Hoàn toạn sai.pháp luật có giới hạn của nó, k đụng đến các bạn k có nghĩa là các bạn đúng.Thử post lên dân trí xem, dư luận phản ứng thế nào?
- "Tớ thấy 1 phần lớn Anti K-pop trong 4rum này là Fan của V-pop. Do vậy tớ chỉ xin đề cập đến V-pop& K-pop". Vl.Mắt bạn dính đờm rồi.Chả hiểu ai đem V-pop vào đây luôn.Đi so sánh 1 thứ nhạc shit với 1 thứ nhạc shit hơn để làm j?
-"V-pop bây giờ đúng là một hạt cát trên sa mac. Thế mà cũng đòi so sánh với K-pop ( một trời một vực).".Thế xin hỏi K-pop là hạt j trên sa mạc?Hay là con vi sinh trùng trên hạt cát sa mạc?Tại sao k thể ss với k pop chứ, cùng shit cả mà =)) lol!
-"SUJU tài năng. Họ có vũ đạo chuyên nghiệp. Họ hát live cực hay. Nhà SM đã tuyển chọn họ qua rất nhiều mặt. Nếu họ không có tài năng thế vì sao lại được đón nhận như vậy. Fan Suju không chỉ có ở VN, Hàn Quốc mà còn ở Nhật Bản, Thái Lan,… Nếu bảo họ không có tài năng thế các ca sĩ V-pop hiện nay thì tài quá nhỉ. (Chỉ có một lượng Fan nhất định trong nước… chỉ cóa phát triển ra nước ngoài dc đâu?)":
Cái này đúng chủ đề nè.mỗi tội k như bạn nói.Vũ đạo thế gọi là chuyên nghiệp à?Cái gọi là di chuyển tay chân cho vui mắt người xem chứ chẳng liên quan j đến nội dung bài hát là chuyên nghiệp à?xin lỗi, bạn đã bao giờ nhảy chưa?Hay chỉ đoán mò?Suju hát live cực hay hay k thì chưa chắc, vì chẳng có ai thẩm định.Mà mình đọc ở mấy trang báo mạng thì họ đều đánh giá thấp giọn hát suju.Sm tuyển chọn qua nhiều mặt quá xá, hình như nhóm đc tạo thành nhờ một cuộc thi tài năng :D.Cái chuyện Suju có fan ở đâu thì tùy thuộc vào trình đọ dân trí của nước đó nhé, nước nào ngu thì nhiều fan, như VN làm ví dụ điển hình :X

Một lần nữa xin nhắc lại, đừng lôi V-Pop vào cuộc, vì chẳng ai nói đén V-pop ở đây cả.Tất cả dẫn chứng liên quan đến V-pop đều vô nghĩa :-s
Thanks.
Nước nào ngu thì nhiều fan, như việt nam chẳng hạn
chẳng biết đứa nào bán nước tự lăng mạ nc mình;))
Vậy bạn cho rằng bạn thông ming?
Vâng, tôi đồng ý, tôi nhất trí. bạn là thông ming có văn hoá lắm rồi=))
Già thì nhăn nheo cả ra, đi làm k đi, ngồi nhà chửi bới. Thấy ng ta là star, ngứa mắt mình là cây chổi quét nhà, bày đặt đánh giá vũ đạo giọng hát, tài năng.
sao bạn k thử hát chúng tôi nghe?
Sao bạn k nhảy chúng tôi nhìn?
Sao bạn k diễn xuất chúng tôi xem?
Đừng nói" nhà tôi k có hoàn cảnh"
Bạn ngĩ suju xuất thân từ con nhà đại gia đất phú ạk?
Vâng, đại za, đại za đạp xíck lô miệng bô bô thổi kèn
Bạn k có đủ quyết tâm để đi thử tài năng thì cũng đừng đú thic phê bình ng khác
bạn nhỳn lại bản thân đi nhé, trc khi lhán xét ng khác ây
Tôi ngạc nhiên vì có ng như bạn :))
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyFri Feb 04, 2011 8:06 am

Ở đâu cũng có anh hùng ở đâu cũng có thằng khùng thằng điên... Chuyện 1 nơi có nhiều người ngu thì mình thông minh vẫn là bình thường...Theo tôi chỉ có lũ fan cuồng là ngu thôi.
Lãng Khách

Lãng Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyFri Feb 04, 2011 8:10 am

fan nào mà chả cuồng hả bạn
tôi cũng cuồng vì idol mình lắm này
nhưng cuồng đúng nơi đúng lúc đúng văn hóa nước nhà là được chứ gì?
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyMon Jan 02, 2012 8:35 pm

kyu_1996 đã viết:
Thân gửi Antifans of Suju !
Đừng cóa làm điều gì mà chưa suy nghĩ nház!!!Đừng điên lên cắn người rồi cắn ai mà chẳng biết. Các cậu là cái thá gì mà chửi E.L.F là bọn bán nước. Đúng là một lũ điên rồ! Các cậu thích V-pop ( Vịt-póp^^) thì kệ các cậu…Chúng tớ thích K-pop và Suju là quyền của chúng tớ. Các cậu có quyền gì mà ngăn cấm rồi chửi rủa thần tượng của chúng tớ. Các cậu có biết làm thế là quá mất lich sự ko? Mà việc chọn thần tượng của mình thì liên quan cái quái gì đến việc yêu nước và bán nước. “Cái dkmm mày nhìn lại đất nước chiến tranh ra sao đi rồi hảy sủa nhé. Dân tộc VN là 1 dân tộc bất khuất chứ đéo như cái bọn Hàn Xẻng nhát địt kia đâu. Bao nhiêu người hi sinh để cho mày sống như bgio thế mà mày lại sủa 1 câu nhạc Việt = 1/10 nhạc hàn, 20 năm dựng đất nước để cho chúng mày nghe được nhạc quốc tế là may rồi, thế mà cái con điếm nhà mày lại khinh nhạc Việt Nam ah, cái dkm con bán nước này.(by Vip Vip)” Ồ, các cậu thì yêu nước quá nhỉ. Nói theo lẽ phải nếu chúng tôi bán nước sao Pháp luật lại ko bắt chúng tôi. Pháp luật chưa đụng đến chúng tôi thì việc gì mà các cậu lại chửi chúng tớ là bọn bán nước? ( Ko căn cứ..)Các cậu còn đề cập đến chuyện chiến tranh giữa Trung Quốc và Việt Nam:” [b]khi hỏi về chiến tranh giữa Việt Nam, Trung Quốc nếu xảy ra thì lại phán 1 câu:" Việt Nam chắc chắn thua, do Trung quốc mạnh hơn mình, lớn hơn mình( by usher9)[/b] Đề cạp đến chuyện đánh nhau này là hoàn toàn vớ vẩn. Bây giờ đất nước ta đang hướng tới xây dựng một đất nước hội nhập và phát triển, tăng tình đoàn kết giữa các nước trong cùng khu vực và trên thế giới. Vậy làm sao có chuyện xảy ra đánh nhau được. Chỉ cóa bọn bán nước mới mong chiến tranh xảy ra. (Xem lại mình đi rồi mới nói người khác) Vì vậy tớ xin khẳng định đặt câu hỏi đó là hoàn toàn vớ vẩn. Vậy ngày xưa ông bà ta đánh thắng của Mông Cổ hùng mạnh, đập tan mọi quân xâm lược bằng cách nào? Khi tôi hỏi nếu chiến tranh xảy ra, có đi lính ko, thì người đó bảo chạy trước, do sợ chết, sợ súng đạn.” Bạn ko phải đi giảng đạo lý cho người khác… Việc giảng lịch sử vào một 4rum về âm nhạc, idol là vớ vẩn. Tớ đã nói ở trên rồi… ko nên đề cập đến lịch sử và bán nước vào đây.
Còn việc idol của chúng tớ và của các cậu. Tớ thấy 1 phần lớn Anti K-pop trong 4rum này là Fan của V-pop. Do vậy tớ chỉ xin đề cập đến V-pop& K-pop. Các cậu thích V-pop…Uh…cứ cho là vậy…Chúng tớ thích K-pop và Suju thì liên quan gì…& có ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới…??? Tớ xin nói thật : V-pop bây giờ quá trì trệ, việc đạo nhac, đạo nhảy là là hoàn toàn bình thường. Đã đạo nhạc thì cố kiếm cái lời có nội dung một tý, ai dè viết vớ va vớ vẩn, rồi đề Nhạc nước ngoài và ghi luôn tên tác giả là mình. Mới đây là việc đạo hẳn nhóm nhạc. Ko xa vời đó chính là đạo Super Junior. Và lấy tên V-Supper Junior. Phải nói là đã ngu lại thích đú. Ko biết tự bước trên đôi chân của mình mà ăn cắp (đạo) luôn cái người ta đã cố gắng bao lâu mới làm nên. Nhưng người ta vẫn nói quả ko sai : Không phải của mình làm ra nên cũng chả hiểu gì cả. Ngay cái tên V-Supper Junior đã nói lên điều đó. ( Thất vọng) Nếu thấy cái hay thì nên học tập còn học tập kiểu của V-pop thì….Các bạn thử nghĩ mà xem cứ như vậy thì V-pop sao phát triển được??? Ngay trong nước còn chưa chiếm được cảm tình của khan giả thì nói gì đến ngoại quốc? Thấy K-pop phát triển quá nên ghen à? Nói như vậy là theo suy nghĩ của tớ. Đừng như thế mà bảo tôi bán nước. Hoàn toàn vớ vẩn. Riêng tớ, tớ rất trân trọng, ngưỡng mộ nhiều nhac sĩ tài giỏi và nổi tiếng như : Trịnh Công Sơn,… Nhưng không thế lại nhạc của Trịnh công sơn để che mắt V-pop như vậỵ. Tớ nói là ghét nhạc V-pop hiện nay… Đừng hòa lẫn nhạc Việt hồi trước nhạc Việt bây giờ với nhau. (Ngu xuẩn.) V-pop bây giờ đúng là một hạt cát trên sa mac. Thế mà cũng đòi so sánh với K-pop ( một trời một vực).
Chán vì tình trạng nhạc Việt như vậy, nghe không lọt được, một phần vì thể loại đú ngu đấy, chúng tớ buộc phải tìm nghe nhạc nước ngoài. Ở đó chúng tớ tìm thấy K-pop và Suju. Tuy vì cản trở bởi ngôn ngữ không đồng điệu nhưng bằng cảm nhận, sự cảm nhận của trái tim, chúng tớ dần dần thích nó. Không những vậy, qua Internet, chúng tớ search được lời bài hát và xem đc clip, chúng tớ càng yêu nó. Dần dần, 13 chàng trai của suju trở thành Idol của chúng tớ. Các cậu ko nghe nhạc của họ, không cảm nhận, không tìm hiểu thì đừng có chửi. Tớ khẳng định họ tài năng và đẹp trai. E.L.F yêu họ không chỉ vì họ đẹp trai mà họ còn rất tài năng. Riêng tớ, tớ yêu họ bởi vì họ yêu fan của họ, họ yêu E.L.F ,họ cố lên hết mình vì E.L.F. Và E.L.F luôn yêu họ.
Một số anti-fan nói rằng “ bề ngoài, được SM lăngSuju không giỏi, chỉ có xê nên nổi tiếng. Hát live dở ẹc” Xem clip này nhá : https://www.youtube.com/watch?v=FgxIeN6GpUw
https://www.youtube.com/watch?v=lkttymu_RqI

SUJU tài năng. Họ có vũ đạo chuyên nghiệp. Họ hát live cực hay. Nhà SM đã tuyển chọn họ qua rất nhiều mặt. Nếu họ không có tài năng thế vì sao lại được đón nhận như vậy. Fan Suju không chỉ có ở VN, Hàn Quốc mà còn ở Nhật Bản, Thái Lan,… Nếu bảo họ không có tài năng thế các ca sĩ V-pop hiện nay thì tài quá nhỉ. (Chỉ có một lượng Fan nhất định trong nước… chỉ cóa phát triển ra nước ngoài dc đâu?)
các bạn bảo thế là yêu nước đúng ko thôi thì nghe nhạc Hàn Cuốc thì phải treo cờ Hàn mà (usher9)” Lý do gì nge nhạc Hàn Quốc lại treo cờ Hàn Quốc. Nếu cứ cho là như vậy thì nếu có người nước ngoài nghe nhạc Việt thì phải cắm cờ Việt à ( ngu, nông cạn)
[b] “Hết mình vì 13 thằng ái”[/b] Nè, không biết gì về suju thì đừng có lên tiếng. Quá vớ vẩn. ( Hay suy từ bụng ta ra bụng người vậy?)

*LeeTeuk:
Trước khi các bạn nói rằng "anh ta rất giả tạo, ko xứng đáng làm nhóm trưởng" thì hãy hiểu rằng để có thể đứng trên sân khấu như hôm nay cậu ấy đã trải qua rất nhiều khó nhọc và có cả nước mắt...

*HeeChul:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ta ích kỉ và thô lỗ", xin hãy chấp nhận rằng để biểu diễn tốt nhất trong 1 thời gian ngắn cậu ấy đã cố gắng hết sức mình

*HanKyung:
Trước khi các bạn đánh giá thấp cậu ấy chỉ vì cậu ấy đến từ 1 đất nước khác, hãy suy nghĩ rằng cậu ấy đang sống tại 1 đất nước xa lạ, cô độc và đang cố gắng hết sức với nụ cười trong tim...

*Yesung:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ấy ko phải là 1 học sinh giỏi, cần phải học cách trở nên kool", xin hãy biết rằng cậu ấy luôn luôn cố gắng hết sức phía sau hậu đài sân khấu và luôn luôn âm thầm quan tâm đến những người quan tâm đến cậu ấy...

*KangIn:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ấy chỉ giỏi cãi nhau và chả biết gì", xin hãy chấp nhận rằng cậu ấy là người trung thực, thẳng thắn và luôn có 1 niềm đam mê bất diệt...

*Shindong:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ấy chẳng biết làm gì, và để trở nên vui vẻ, cậu ta sẽ chấp nhận làm bất kì việc gì", xin hãy hiểu rằng cậu ấy muốn đem đến nụ cười và sự vui vẻ cho tất cả mọi người

*SungMin:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ta cố gắng dùng những thứ ngu ngốc để làm cho mình trở nên dễ thương", xin hãy hiểu rằng cậu ấy đang xây dựng 1 hình ảnh chưa hề có trước đây và cậu ấy chứng tỏ với mọi người rằng mình đang cố gắng...

*Eunhuyk:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ta dựa vào danh tiếng của bạn bè (Xiah) để lăng xê bản thân", xin hãy biết rằng cậu ấy yêu quý người bạn đó của mình hơn bất kì thứ gì và luôn tự hào về Xiah. Cậu ấy cũng có giấc mơ riêng của mình và chưa bao giờ từ bỏ giấc mơ ấy, cuối cùng cậu ấy cũng đã chính mình chạm vào giấc mơ đó... (đọc xong phần này utt tức lắm :(( anti-fan thiệt quá đáng mà, dám nghĩ vìa Eunhuyk như thía :(()

*DongHae:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ta chẳng có cá tính, nói năng ấu trĩ và chẳng biết gì cả" xin hãy biết rằng dù bản thân có đau ốm hay bệnh tật cậu ấy vẫn cố gắng cười thật tươi để mọi người ko phải lo lắng cho mình

*Siwon:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ta ko thể diễn xuất, chỉ toàn dựa vào khuôn mặt của mình" xin hãy biết rằng khi đóng phim với các đàn anh, đàn chị, cậu ấy luôn coi mình là thấp bé nhất của thấp bé, với 1 thái độ khiêm tốn, cậu ấy đang cố gắng để học hỏi..

*RyeWook:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ta ko hề có chất giọng đặc biệt, chỉ trở nên nổi tiếng nhờ may mắn" xin hãy biết rằng cậu ấy rất thích hát. Và khi nghĩ đến việc ca hát, khoảng thời gian 3 tháng đối với cậu ấy cũng giống như 3 năm và cậu ấy cũng dành sức lực tương tự cho việc ca hát (3 tháng là khoảng thời gian RyeWook làm thực tập sinh trước khi ra nghề)

*KiBum:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ta quá trẻ, ko có cá tính, luôn do dự, ko dứt khoát" xin hãy chấp nhận rằng cậu ấy chịu trách nhiệm về cá tính của mình và để trở nên hoàn thiện cậu ấy sẽ cố gắng hết sức.

*KyuHyun:
Trước khi các bạn nói rằng "cậu ta đột ngột gia nhập nhóm, bất cẩn và chẳng làm được việc gì" xin hãy hiểu rằng vì là thành viên cuối cùng cậu ấy luôn cố gắng nỗ lực thêm, và cậu ấy luôn chú ý đến tất cả mọi việc liên quan đến nhóm.
“suju k hạnh phúc?” Linh tinh, họ rất hạnh phúc là đằng khác. Vì bên họ luôn có 12 thành viên khác, có E.L.F luôn ủng hộ họ…saranghae~
https://www.youtube.com/watch?v=QDrZM1RKKw4&feature=related

Tóm lại không thích thì thôi, ai bắt thích chứ? Nhưng ko thích im mồm đi, việc gì phải lập hẳn một cái 4rum để chửi bới, gây war.
+Note : ( Vip Vip, usher9, anti bự, chuoikun..): vừa vừa phải phải thôi. HÃY LÀM NHỮNG GÌ MỘT CON NGƯỜI BÌNH THƯỜNG LÀM ĐƯỢC ĐÓ LÀ SUY NGHĨ TRƯỚC KHI NÓI. *Vipvip: tớ thấy cậu cứ nhai đi nhai lại câu chửi đó, copy đi copy lại chính bài viết của mình, ( có tí kiến thức gì đâu) Nếu thực sự yêu đất nước Việt Nam thì ăn nói cũng phải đúng mực một tý, chửi nhau cũng phải có văn hóa chứ? Ko người ta sẽ nghĩ các cậu là người chưa tiến hóa hết đó. Chính những lời nói dơ bẩn của các cậu gián tiếp chính là cái làm đất nước ko phát triển đươc. ( Đầu ko có óc à? Nếu thích lên tiếng, phát ngôn thì làm ơn phải có trình độ một tý)

+ Gửi E.L.F : các cậu cũng không nên chửi bới nhiều vs bọn này. Tớ cũng biết là nói như trên bọn nó có hiểu được gì ko? Nhưng mình luôn phải giữ văn hóa và lịch sự. Và luôn luôn tin tưởng và yêu quý các oppa, dù thế nào đi chăng nữa. Chúng ta sẽ mãi tự hào nói rằng “ I AM A MEMBER OF E.L.F”
*Chúc mừng album vol.4 của các oppa… QUÁ ĐỈNH…Saranghae~ Pasa!!

Thân ái,
Meo
Một thành viên đầy nhiệt huyết của Việt Nam Canh Tân Cách Mạng Đảng.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyTue Jan 03, 2012 12:38 am

Dài vãi :))
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyTue Jan 03, 2012 10:51 am

Em trích cả bài nó mà, phản động thấy rõ.
s9_chun

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyTue Jan 03, 2012 1:50 pm

oh! thêm 1 em iẹo cuồng hàn phản quốc. hỏi bọn tao là ai á. bọn tao là người và coi chúng mày là chó
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyTue Jan 03, 2012 5:30 pm

s9_chun đã viết:
oh! thêm 1 em iẹo cuồng hàn phản quốc. hỏi bọn tao là ai á. bọn tao là người và coi chúng mày là chó
Không phải chó đâu bạn, mèo đấy. Bạn không thấy nó kí tên ''Meo'' à?
faind0

faind0

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptySat Jan 14, 2012 10:44 am

Sungmin = 1 con chó dại khó đỡ đc cái cute của nó
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptySat Jan 14, 2012 12:09 pm

Nhìn mặt Sungmin như con cóc ghẻ ấy.
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptySat Jan 14, 2012 12:38 pm

Thực ra ý thì fan cuồng cũng không sa,, đó là việc của họ, nhưng đừng làm mất lòng tự tôn của thanh niên Việt Nam
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptySat Jan 14, 2012 12:49 pm

Từ nghệ sĩ vô văn hoá mới sinh ra fan vô văn hoá.
rookkoolstar1

rookkoolstar1

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyWed Jan 18, 2012 6:46 pm

có ai dám khẳng định đã là 1 fan cuồng hay 1 anti thì chưa bao giờ nói tục, chửi thề, hùa

theo, gây war,...không?

đã là anti thì trong lòng đã có những định kiến không tốt không thích rồi, mà không tốt, không

thích thì có bao giờ chịu ngồi yên mà lắng nghe về những điều mà bản thân chán ghét không cơ

chứ,...chưa chửi là may lắm rồi,...

các bạn có quyền nói, bảo vệ, lên tiếng chống đối, ko ai nói các bạn nhưng người ta cũng có

quyền anti, ghét, hoặc không ưa chỗ nào thì nói,..ai cấm cơ chứ,...

các bạn có quyền chửi, bao che cho những người mà các bạn xem là đồng loại,..gì gì đấy và lúc

nào cũng nghĩ đồng lọai các bạn là tốt nhất, nhưng nói thật,...chả ai hơn ai là bao đâu, cũng

đâu tốt đẹp hơn gì,... và có thiệt là lũ fan cuồng như các bạn, ai cũng tốt đẹp cả không,... đa

số đều là lũ giả danh trí thức, vô học, mà bày đặt dạy đời người khác,...

các bạn coi khinh antifan suju, nhưng lại vào đây ( trang anti suju ) để nói những điều

nhảm nhí như vậy, kết quả cũng có thay đổi được gì,.. thế mà vẫn lao đầu vào như lũ cuồng...

rồi lên tiếng bảo vệ mấy ộp-pa mà các bạn coi như thánh sống,...thật chả hỉu nỗi,....

đúng là tòan bọn điên cuồng, mặt dày mà,....

Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyWed Jan 18, 2012 6:49 pm

Bọn này giờ lên facebook tự sướng hết rồi, bác nói nó không nghe đâu.
rookkoolstar1

rookkoolstar1

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyWed Jan 18, 2012 6:52 pm

Blue Moon đã viết:
Bọn này giờ lên facebook tự sướng hết rồi, bác nói nó không nghe đâu.

bác nói chí phải, lũ mặt dày này có đến chết cũng mặt dày,...hết sủa bậy rồi đi tự sướng....
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyWed Jan 18, 2012 6:56 pm

Mà lên đó nó cũng không tha, suốt ngày oppa oppa, unni unni, nghe điếc cà tai.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyWed Jan 18, 2012 8:11 pm

Dạo này 4r lại có thêm vài thành viên nhiệt huyết nhở, chẳng bù vs thời mình mới vào, 4r hoang tàn dã man =))
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyWed Jan 18, 2012 8:16 pm

Tết nên mọi ng` rảnh mà chị :)))))
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyWed Jan 18, 2012 8:34 pm

Rảnh gì? Em còn phải nâng cấp forum để mấy bác chém chớ!
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyThu Jan 19, 2012 12:15 pm

Tết roài =)))))))))))))))
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyThu Jan 19, 2012 2:17 pm

Spam detected!
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyFri Jan 20, 2012 5:08 am

Thế cả nhà mang đồ đạc sang nhà mới hết chưa để tui còn chuẩn bị
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 EmptyFri Jan 20, 2012 7:42 am

Chưa, còn vài người nhưng không sao, bác cứ qua!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.   Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án. - Page 5 Empty

Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
Trang 5 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
 Similar topics
-
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» anti suju anti K-pop...hàh độg hôg có kết quả :-|
» tẠj sA0 kÁk b3n lạj Anti sUjU
» [pic] anti lũ SụJụ
» Gửi đến tất cả anti fan , fan của SuJu và E.L.F