Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?

Go down 
TrangKhanh
thiensuhacam
yuniel0v3
Cassiopeia.
Yuu_ACF
s2s2
Ryn Tạt Lon
**
chicken_munno1
kizu
I♥JessieJ
Wise Beauty of the Sky
prince_love
Out!
sisi_love_suju
[Rapppappa] Torigoya
shocking_vip
E.L.F suju no1
suju-elf
Nightwish
m2t1994
clapclapclap
*lười*
vn13
CTM2010
ANTI DIRTY VPOP
sapphirekid
Chung_nazi
fighter_for_freedom
love_yong
chuoikun
elf_cass
ngaloveme
Ploy_13
HATESUJU
39 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
HATESUJU

HATESUJU

Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySat May 01, 2010 8:58 pm

Mình muốn biết?
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySat May 01, 2010 10:00 pm

ko đâu bạn à!
ngoài elf vs cass chiếm phần đông thì Vip cũng anti nhìu lắm!
cả các FC khác nữa, nói chung là đếm ko xuể!!!
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 02, 2010 3:01 pm

thực ra có những elf rất thích snsd, mình quen nhiều lắm đó
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyMon May 03, 2010 8:16 am

yahhh
sao bạn ngaloveme k nói là bạn thích snsd hả?
mình sẽ trả lời cho bạn qwer1234 bít,
cass thì hầu như đều là anti s9
e.l.f thì mình cũng chẳng hỉu tại sao lại có những bạn là són hoặc k anti s9,chắc là các bạn ấy k tìm hỉu những tội ác của 9 trỵ hay sao ý,nói thật những ai mà k anti s9 thì đừng làm cass/elf làm chi
ngoài ra cũng có vip nữa
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyMon May 03, 2010 2:21 pm

này bạn, bạn hiểu lầm mình rồi
mình nghĩ là với bao nhiêu bài bình luận của mình cũng đủ thấy mình anti s9 cơ mà
cái mình muốn nói là mình quen rất nhiều người vừa lad elf vừa là sone, điều đó không có nghĩa mình cũng thế
cho nên các bạn bảo như thế chưa chắc đã đúng
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyTue May 04, 2010 10:56 am

yaahhh
mình chưa thấy ai là afs mà lại chơi với són cả
nếu mình mà bít ai đó là són thì mình sẽ k chơi
chẳng lẽ những bạn đó bít bạn là anti thần tượng của chúng nó mà vẫn chơi sao
chơi vs són thì sớm muộn cũng thành són thui
còn cái thể loại là elf mà là són thì càng cần tẩy chay
đã thích sj mà còn thích kẻ thù của sj sao?
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyTue May 04, 2010 2:17 pm

bạn chưa thấy tức là không có sao, mình với những người bạn ấy cùng lớp và chí ít có cùng thần tượng, bạn bảo không chơi nghe có vẻ dễ nhưng là bạn học cùng lớp 2 năm rồi, mình thích suju đã rất lâu và bạn mình thích snsd cũng lâu rồi, vậy mà đến giờ mình vẫn là elf đó thôi. Xét trên lĩnh vực thần tượng, chúng tôi không cùng quan điểm và chẳng dại gì lôi chuyện về snsd ra mà nói để làm mất tình bạn cả, chúng tôi cùng quan điểm ở rất nhiều lĩnh vực khác và chủ yếu nói về những lĩnh vực đó không được sao. SONE thì sao, chúng ta chỉ anti những sone vô văn hoá chứ có anti toàn thể đâu. Những người bạn mình quen chưa bao giờ xúc phạm đến suju và các nhóm nhạc khác, bởi vì họ rất hiểu cảm xúc của các fan, như thế đáng để bạn dùng những từ như thế nói về họ sao. Tôi không phải nhắm mắt chọn lụi bạn đâu nên bạn yên tâm đi. TÔI SẼ MÃI LÀ ELF KHÔNG BAO GIỜ THAY ĐỔI CŨNG NHƯ LÀ ANTI FAN SNSD, thế thôi
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyWed May 05, 2010 8:32 am

đã thích snsd thì là són
mà đã là són thì chẳng có thể loại nào tử tế cả
thần tượng ra sao thì fan cũng vậy mà
tui nghĩ bạn cũng chẳng hâm mộ sj cuồng nhiệt
chán chẳng bùn nói vs người như vậy
'
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyWed May 05, 2010 5:51 pm

Nếu bạn nghĩ như thế thật thì tôi chẳng còn gì để nói nữa.
Thế sao bạn không nghĩ đến những lúc mà anti suju nói như thế về elf
bạn cảm thấy thế nào. Cái mà bạn gọi là són không phải con người a`.
Bạn bảo chán không nói với tôi hay không thể nói với tôi được nữa
Tôi rất là ngưỡng mộ suju nhưng không đến mức đánh mất cả bản tính của 1 con người đâu.
Nhắc lại cho bạn, người mà mình thần tượng cũng chưa nói lên tất cả về mình đâu
Tôi thật sự không thích snsd( hay không nói là ghét), bạn tin hay không thì tuỳ, tôi nghĩ giải thích như vậy với bạn thì bạn sẽ hiểu nhưng quan niệm của bạn thật quá đáng. Chúng ta nói đến đây thôi
chuoikun

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyFri May 07, 2010 10:12 pm

chet roi :)) noi bo luc duc roi :))
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyWed May 12, 2010 8:31 am

ý bạn là t k có bản tính con người ak?
đừng có nhận xét về người khác như thế?
nếu bạn k anti s9 mà chơi vs són thì t bt
chẳng lẽ bạn anti s9 mà lại để các bạn thích 9 kon đó sao??
bó tay

cái thằng chuoikun câm mồm đi
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyThu May 13, 2010 9:24 pm

Haiz! Thôi nào các pạn...đừg vì S9 và Són làm cho topic này chiến tranh....ỡ đây là nơi zành cho các fans Kpop trao đổi với nhau mà !
Ngoài E.L.F w Cass ra kòn có Vip , BJ,Hottest anti S9 nhìu l'...bỡi vì các chị nỗi tiếg qá mà !:)
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyFri May 21, 2010 9:07 am

tôi không can thiệp đến quyền hâm mộ của bạn tôi, vì tôi biết có nói gì đi nữa cũng chẳng ích gì, nên có nói thì mệt cho ta thôi. Nói thật nhé, tôi thật sự ngưỡng mộ bạn vì tình yêu bạn dành cho suju, tôi chưa bào giờ cảm thấy ghét bạn cả, và tôi cũng không muốn gây sự với những người cùng 1 thần tượng như tôi. Nhưng vì bạn và tôi có suy nghĩ khác nhau, nên có thể tôi đã nói nặng lời. Tôi không muốn để những người như bạn chuoikun kia nói những lời như thế, vì elf là 1, mãi mãi là 1. Bạn elf_cass này, làm hoà nhé
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyFri May 21, 2010 3:46 pm

đc rồi mà
cùng là ELF thì đừng tranh chấp nữa
để cái tụi kia nó đc nước bay zô chửi mình
thik ai ghét ai thì cái đó tuỳ mỗi cá nhân
ko có luật nào bắt ELF phải ghét cũng như thik snsd
tốt nhất là đừng vì chuyện của nhóm nhạc khác khiến chúng ta lục đục
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyFri May 21, 2010 3:54 pm

ELF vs ELF ngay trên forum của dân anti thì không nên đâu! Còn bạn elf_cass, bạn hơi cực đoan đó. Mình thấy bạn có vẻ giống giống 1 fan cuồng.
Cơ mà mình lại thích anti fan cuồng mới ác chứ :))
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyFri May 21, 2010 6:22 pm

đơn giản là vì các E.L.F sợ SNSD xinh gái hơn,nữ tính hơn thần tượng của mình.nên anti thoai
sapphirekid

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyFri May 21, 2010 6:37 pm

ôi chờy ơy bạn Chung_nazi nói chuyện " khôn " wá kìa! cho tôi hỏi 1 kâu, són à? chả hiểu sao mà bữa DC 08 cả sân vận động tắt đèn mà cứ bảo là E.L.F với Cass làm, nói ra thì lại hăm dọa giết người ta, ôi són hổ páo cáo chồn wé đê ^^!
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyFri May 21, 2010 9:36 pm

xinh gái hơn?
nữ tính hơn?
ở đâu vậy?
bỏ hết silicon ra xem són còn nói đc những câu như thế ko
khổ thân
mê gái quá hoá cuồng
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 10:32 am

mình thấy tụi nó k có hay có silicol thì vẫn xấu hơn mình
đâu phải elf là xấu gái nên ghen tị vs s9 đâu

fighter:phải,t là fan cuồng đó

ngaloveme:thui thì giảng hòa,mà gọi là ss đi
ANTI DIRTY VPOP

ANTI DIRTY VPOP

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 3:21 pm

anti SNSD ák ??
nhiều lắm bạn ạk :-j

ngoài ELF, Cass ra còn có VIP, BJ, Triple S, SW, Hottest,...vv..

TO KPOP FAN: đây không phải là nơi để chúng ta anti SNSD mà đây là nơi để chúng ta chống lại lũ ANTIKPOP điên zồ >"<
ANTI SNSD đã có AFSvn zồi
nên chúng vào đây để cùng nhau diệt sạch lũ ANTIKPOP sâu bọ

chính vì thế chúng ta không thể vì SNSD mà làm mất tinh thần đoàn kết được >"<
tạm thời mọi vđề giữa AFS và SNSD để sau ^^
hiện tại ở ngay 4rum bẩn bựa này chúng ta cùng giúp đỡ nhau, k phân biệt AFS và SONE
để quét sạch mâí bạn ANTIKPOP bại não rác rưởi kia đi!!!

thế này thì chỉ cho lũ ANTIKPOP kia cười thôi .. chúng nó nghĩ ta lục đục nội bộ
sẽ càng lấn tới thì rất phiền
vì thế làm ơn đi mọi người ~~ >"<
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 9:40 pm

elf_cass: cảm ơn ss đã đồng ý làm hoà với em, em hứa từ nay sẽ không xúc phạm hay gây gỗ với các elf nữa, không lại có người hiểu nhầm bảo chúng ta nội bộ lục đục.^.^
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 9:48 pm

Ồ, vậy thì vào danh sách nhé elf_cass :))
Cũng vì cái bọn fan cuống như vậy mà ELF bị thiên hạ hiểu lầm, chửi rủa. Đúng là con sâu làm rầu nồi canh mà :))
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 9:50 pm

bạn fighter_for_freedom, bạn ghét fan cuồng đến thế sao, có thể cho mình biết lí do không. Và mình muốn hỏi, mình có phải fan cuồng không?^.^
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 9:56 pm

ngaloveme cũng gần như là fan cuồng.vì một fan thật sự thì cách ăn nói của họ rất logic rất thuyết phục,họ ko bao giờ dễ bị lôi vào những cuộc đấu khẩu mạt sát lẫn nhau.Có thể học tập vn13 chẳng hạn.
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 9:59 pm

ừ mình hiểu rồi, từ giờ mình sẽ suy nghĩ lại là mình sai ở đâu. Nhưng mình muốn nói, đã là 1 fan thì dù cuồng hay không cũng đáng để được tôn trọng. Bạn vn13 đúng là rất đáng để được học tập
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 10:02 pm

con người có quyền bình đẳng mà.haha luôn giữ cái đầu thật lạnh ,thì mới trách mấy cuộc cải nhau vô bổ kia.còn rèn luyện nhiều lắm ngaloveme ạh.
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 10:07 pm

nhưng như thế khó lắm, vì đã là 1 fan thì chỉ cần nghe thần tượng bị phỉ báng là kích động liền. Với lại tuổi mình còn nhỏ, chưa có kinh nghiệm khi bình luận trong mấy cái diễn đàn anti như thế này, có gì chỉ bảo thêm nhé
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 10:13 pm

thần tượng vừa vừa thui cô bé ạ.Nó ko đáng để cô phải "mất ăn mất ngủ đâu",thôi thì để 1 thời gian để cô bé tự nhận ra vậy.Còn muốn tranh luận 1 cách khôn ngoan ah,hãy đọc báo nhiều vào,đặc biết là những mục tin chuyên về bình luận,ở tuổi cô bé có lẽ ko thích nhưng chịu khó đọc thì việc tranh luận của cô sẽ có nhiều tiến bộ đấy,(tốt nhất đọc báo chữ nhé)
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 10:20 pm

hì hì mình thì thần tượng thật đấy, nhưng không có chuyện mất ăn mất ngủ đâu, chỉ chăm chỉ lên mấy trang web đọc thông tin thôi. Cảm ơn vì đã chia sẻ bí quyết để bình luận hay, mình sẽ cố gắng học tập. Ngày hôm nay trời tối nhanh thật, mình phải đi ngủ đây. Chúc bạn, các elf và cả các anti fan ngủ ngon
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 10:56 pm

Vế thứ nhất xin đợi đến đúng lúc sẽ trả lời, còn vế sau thì mình đông ý với CTM2010 [ bác ấy nói hết những gì cần nói rồi :(].
CTM2010 cũng là fan chân chính nhỉ :)
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySun May 23, 2010 11:06 pm

haha nhầm rùi,tờ chỉ lấy âm nhạc để giải trí thôi.còn fan thì ko.vì tớ là fan bóng đá cơ.lên đây gặp mặt mọi người để giảm stress ý mà,công việc và việc học tập nó áp lực quá.Chứ lên đây làm thầy cãi thì tớ không rãnh đâu.
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyMon May 24, 2010 10:24 am

âm nhạc đích thực là 1 công cụ để giải trí rất tốt đấy, ngoài âm nhạc ra còn có điện ảnh, thể thao nữa. Gần đến mùa world cup rồi, mùa giải năm nay chắc sẽ sôi động lắm^^
vn13

vn13

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyMon May 24, 2010 10:33 am

mình xem mấy bài hát cổ vũ WC của hàn rồi :) cũng hay đấy chứ :")
thích nhất cái của SJ ~> cái này thì là ý kiến chủ quan rồi :))
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyMon May 24, 2010 11:15 am

hehe mấy bài đó nghe hay thật đấy, mình cũng thích của suju lắm nhưng thích nhất là we are the one của T-are, chưa nghe thì nghe thử đi, hay lắm
Cái ava của bạn độc thật, ngộ ghê
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyTue May 25, 2010 2:09 pm

Trích dẫn :
đã thích snsd thì là són
mà đã là són thì chẳng có thể loại nào tử tế cả
thần tượng ra sao thì fan cũng vậy mà
tui nghĩ bạn cũng chẳng hâm mộ sj cuồng nhiệt
chán chẳng bùn nói vs người như vậy
'

Nếu tui nói đã là ẹo rùi thì chằng có thể loại nào tử tế cả, thần tượng ra sao thì fans cũng như vậy mà.
Chắc idol của bạn ra sao nên bạn mới trở thành 1 người bẩn như bọn són thôi :))
Đọc comt ngứa mắt với mấy đứa ẹo...
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyTue May 25, 2010 4:40 pm

fan cuồng thì sao?
chỉ khác là chúng tui iu sj hơn bt thui

mấy người thử tiếp xúc vs suju rùi sẽ bít tại sao tụi lại là fan cuồng
cũng có thể 1 phần nhỏ là t mê zai đẹp,mà đẹp thì ai mà chả mê
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyTue May 25, 2010 7:21 pm

fan cuồng, ghê quá, yêu cầu bác Lee kí cho em này cái visa sang Hàn, ko thèm nc với các bạn ko cuồng như mình cơ đấy.
Em chủ topic bị mù dở hay sao mà post vào đây
thắc mắc thì sang box anti SNSD tha hồ
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyTue May 25, 2010 10:54 pm

lâu lâu nhìn thấy đc 1 cuộc nói chuyện giữa ELF và các bạn anti diễn ra trong hòa bình như trên lại hay
hy vọng chúng ta cứ trò chuyện bình thường như thế theo kiểu góp ý cho nhau thì tốt biết mấy
m2t1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyTue May 25, 2010 11:21 pm

Ồ vẫn đề hot à nha=)
Anti SNSD thì toàn cầu=)) Đầy đủ FC của các nhóm=)) Hơn nữa SNSD được biết đến là nhóm nhạc có nhiều anti nhất. Thậm chí anti còn nhiều hơn fans rất nhiều lần=))
Mình thấy FC nhóm nào cũng anti SNSD ýh=)) Căn bản tại Són bại não và cũng tại idol của các bạn ýh rất là ba chấm=))
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyWed May 26, 2010 1:01 am

m2t1994 đã viết:

Thậm chí anti còn nhiều hơn fans rất nhiều lần=))

Chứng minh ?
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyWed May 26, 2010 5:23 am

mấy đứa nói bừa thì chứng minh sao đc bác Nightwish
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyWed May 26, 2010 4:31 pm

Nếu bạn ý chứng minh được thì còn gì cho chúng ta ở đây???

Cái bọn hùa theo vô ý thức....

KHông ghét số 13 nhưng lại không cái ưa bọn cuồng ELF này thế nhỉ..
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyWed May 26, 2010 4:41 pm

xin lỗi bạn nha có chắc là bạn cũng không hùa theo không.nhỡ đâu bạn là fan nhóm nào đó thì seo
E.L.F suju no1

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyThu May 27, 2010 10:15 am

hok đau bạn ui.
mình là fan của suju, nhưng cũng thick nghe nhạc của s9 nữa
tuy hok thick s9 nhưng cũng hok phải là afs dau
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyThu May 27, 2010 12:17 pm

silicon thì đã sao, các bạn thấy thần tượng của mình khen SNSD => anti SNSD à, tôi không phải són nhé, tôi không hâm mộ ai cả :)
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptyThu May 27, 2010 3:21 pm

vậy tại sao T-ara, 4minute, WGs...cũng đc họ khen nhưng mình ko anti họ?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySat May 29, 2010 5:05 pm

Ghét cái trò vơ đũa cả nắm này T^T ... ghét rồi thích tùm lùm rồi nội bộ chia phe =))

Anti Fan thì cũng từ trong 2 lý do : 1 Tức với Idol ( đủ chiện ) . 2 ghét Fan của idol

Không thíck sone bạo hành =))) cơ mà y6eu 9 gái =))
sisi_love_suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySat May 29, 2010 6:02 pm

ngoai ELF vs CASS thi con rat nhiu fan cua nhom' nhac khac' anti lu SHIT bai nao do' ccb91
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySat May 29, 2010 6:14 pm

Có lẽ người ngoài cũng anti suju vì fan của suju ... thở dài
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? EmptySat May 29, 2010 8:24 pm

p3bo đã viết:
Có lẽ người ngoài cũng anti suju vì fan của suju ... thở dài

(thở dài...).......có lẽ bạn nói đúng =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?   Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko? Empty

Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» [Anti SNSD] SM mua Golden Disk cho SNSD?
» Chị em Thúy Kiều cải biên anti SNSD version:D
» nghe day nay bon anti snsd
» [ANTI AFS] SO SÁNH TOÀN TẬP SNSD VÀ SUPER JUNIOR - E.L.F HÃY THÔI ẢO TƯỞNG!
» [Download][Anti snsd] Tell me Parody