Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy

Go down 
thích ăn nho =))
[GVN]Knight
Ryn Tạt Lon
Nana
monkey9d
anti-suju.1st
Nozomi Sasaki
Hi!sky
*lười*
sapphirekid
lilus90
fighter_for_freedom
Ayaka
Chung_nazi
shocking_vip
I Hate K-Shit
Fro
Tatsumaru
love_yong
eunhae_13
chuoikun
Ploy_13
Su_siêu nhân :)
elf_cass
VipVIp
ngaloveme
bongpetite
31 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 4:24 pm

anti-suju.1st đã viết:
Suju và ELF ko có tội nhưng cái cái cuống nhiệt của họ làm tôi thấy vô cùng khó chịu, tôi cũng từng là nạn nhân của 1 vài ELF siêu cuồng scratch Suju thì được cái gì chứ, có bao h bạn thắc mắc là sao 99% ELF là nữ ko, tại sao ko có con trai ko? đó là vì chúng tôi thấy Suju ko xứng để phải thần tượng, xét về 1 vài khía cạnh "bình thường" của con trai thì họ ko = chúng tôi chỉ có những ELF girl mới thích bọn họ, những chàng trai mũm mĩm, "dễ thương" như gấu bông vậy bom Bạn chỉ nhìn thấy họ qua TV, qua hình ảnh trên các phương tiện thông tin, bạn đã từng nghĩ ngoài đời họ có được như vậy ko. Đều đã qua thẩm mĩ,trang điểm, photoshop cả đấy. Nói thật, VN ko thiếu những chàng trai như vậy, nhưng có bao h họ trang điểm hay 1 số ít. Những ca sĩ nam VN họ rất giản dị, vũ đạo cũng bình thường, nhưng cái mà họ nổi tiếng là nhờ giọng hát, nghệ thuật, tài năng của họ đấy. Suju chỉ được cái vẻ bề ngoài, nhưng tài năng thì đã là sao, 13 thằng suju cộng lại nhân đôi bình phương lên cũng chưa = cái gót giày của Jackson nuẵ đấy. Nói trắng ra các bạn chỉ hâm mộ cái mã bề ngoài, tại sao những nghệ sĩ tài năng lại ko hâm mộ. Tụi Hàn xẻng đó hát có ai hiểu (trừ số người biết tiếng hàn), các bạn nghe xong rồi khen hay, rồi rầm rú, xong lại mở xem ảnh tụi nó. và nói chung, tóm lại là các bạn chỉ yêu cái vẻ bề ngoài pede, gay của tụi nó thôi
+1 cho bác, nam ca sĩ Việt có Lam Trường, Đan Trường, Bằng Kiều (Idol của mình), Lâm Nhật Tiến, Trung Đức này, và Jimmi Nguyễn nữa, người từng được đề cử giải Grammy. Mà thôi ko nói nữa, giải Grammy thì làm sao bằng được cái Billboard của các bé Vẹo =)).
Ploy_13

Ploy_13

Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 5:26 pm

@anti-suju.1st: ý bạn nói suju ko hề có 1 chút tài năng gì sao? ko có tài năng mà họ tồn tại đc như thế à? bạn xem nền giải rí của Hàn Quốc chẳng ra gì mới để cái nhóm nhạc " ko có tài năng " mà bạn nói đc tiếp tục họat động sao?

đừng so sánh họ với MJ nữa vì thật sự họ ko bằng MJ!!! nhưng bạn à, bạn có biết vì sao ELF yêu họ ko? vì cái vẻ bề ngoài? ừ thì đúng thế, nhưng khi tìm hiểu về họ thì cái lí do đó là 1 phần rất nhỏ thôi bạn à!

tại sao bạn lại có ý nghĩ những chàng trai có dáng mảnh khảnh là gay nhỉ? bạn à, cái cần tôn trọng là tâm hồn đấy chư ko phải là sự đánh giá qua vẻ bề ngoài. bạn nói nhạc hàn ko ai hiểu, thế còn nhạc anh, nhạc nhật thì sao? đâu phải bài nào cũng hiểu hết đc lời bài hát nhưng mọi người ai cũng nghe nó!
theo mình bạn chỉ có cái nhìn tiêu cực về âm nhạc Hàn Quốc thôi
anti-suju.1st

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 5:53 pm

Ploy_13 đã viết:
@anti-suju.1st: ý bạn nói suju ko hề có 1 chút tài năng gì sao? ko có tài năng mà họ tồn tại đc như thế à? bạn xem nền giải rí của Hàn Quốc chẳng ra gì mới để cái nhóm nhạc " ko có tài năng " mà bạn nói đc tiếp tục họat động sao?

đừng so sánh họ với MJ nữa vì thật sự họ ko bằng MJ!!! nhưng bạn à, bạn có biết vì sao ELF yêu họ ko? vì cái vẻ bề ngoài? ừ thì đúng thế, nhưng khi tìm hiểu về họ thì cái lí do đó là 1 phần rất nhỏ thôi bạn à!

tại sao bạn lại có ý nghĩ những chàng trai có dáng mảnh khảnh là gay nhỉ? bạn à, cái cần tôn trọng là tâm hồn đấy chư ko phải là sự đánh giá qua vẻ bề ngoài. bạn nói nhạc hàn ko ai hiểu, thế còn nhạc anh, nhạc nhật thì sao? đâu phải bài nào cũng hiểu hết đc lời bài hát nhưng mọi người ai cũng nghe nó!
theo mình bạn chỉ có cái nhìn tiêu cực về âm nhạc Hàn Quốc thôi
Tôi ko có tiêu cực lắm, mà bạn nói chuyện cũng dễ nghe đấy, ko như những ELF khác ^^! Tôi ko có ý chê Suju ko có tài năng cả, do bạn tự nghĩ đó nhé. Còn về vụ gay coi như cho tôi xin lỗi, tại bức xúc quá nên viết thêm thế thôi, còn cái pede là do tôi cảm nhận. Còn về tâm hôn, ừ, nói thật các bạn cũng chắc gì hiểu rõ họ, có tài thì nhiều tật đấy bạn à, ko ai hoàn hảo đâu. Chả lẽ trước mặt fan hâm mộ, họ lại nói chuyện thô lỗ sao, đó là sự bt của bất cứ ca sĩ nào nếu ko muốn mang tiếng xấu hay scandal. Còn về nhạc, nhạc anh tuy ko hiểu hết nhưng hơn nhạc hàn 1 bậc, ai cũng công nhận. Còn nhạc Nhật tôi ko có ý kiến vì tôi chưa nghe bao h mà nhật bản cũng ko nối tiếng vầ ca hát lắm
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 8:36 pm

vậy thì tại sao bạn nghĩ là họ giả tạo? mình dõi theo họ nay đã 4 năm rồi, ko lẽ ngay cả sự giả tạo của con người sau ngần ấy năm mà mình cũng ko hề biết sao? nếu bạn ko tin mình, bạn có thể tìm xem A walk to remember trên utube rồi bạn sẽ hiểu.

Ko ai là hoàn hảo - mình thật sự rất thích câu này. Và mình cũng nói luôn, những tật xấu của họ ko chỉ mình mà cả cộng đồng ELF đều biết hết. Nhưng mình vẫn yêu họ. Đừng nghĩ mình là 1 fan cuồng hay yêu thần tượng 1 cách mù quáng. Bởi vì con người ko ai hoàn hảo cho nên mình mới chấp nhận những khuyết điểm đó của họ. Chả lẽ 1 con ng hoàn hảo mới xứng đáng cho ng khác ngưỡng mộ hay sao?

Mình ko nói nhạc anh là dở hơn nhạc hàn, bản thân mình cũng thích nghe nhạc anh mà. Chẳng qua là mình quan tâm về lĩnh vực kpop nhiều hơn thôi. Mà ko phải nhạc nhật ko nổi tiếng về ca hát đâu, là do ng nhật có truyền thống ít khi nào quảng bá âm nhạc đến với thế giới cho lắm bạn ạ
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 9:03 pm

Ploy_13 đã viết:
vậy thì tại sao bạn nghĩ là họ giả tạo? mình dõi theo họ nay đã 4 năm rồi, ko lẽ ngay cả sự giả tạo của con người sau ngần ấy năm mà mình cũng ko hề biết sao? nếu bạn ko tin mình, bạn có thể tìm xem A walk to remember trên utube rồi bạn sẽ hiểu.

Ko ai là hoàn hảo - mình thật sự rất thích câu này. Và mình cũng nói luôn, những tật xấu của họ ko chỉ mình mà cả cộng đồng ELF đều biết hết. Nhưng mình vẫn yêu họ. Đừng nghĩ mình là 1 fan cuồng hay yêu thần tượng 1 cách mù quáng. Bởi vì con người ko ai hoàn hảo cho nên mình mới chấp nhận những khuyết điểm đó của họ. Chả lẽ 1 con ng hoàn hảo mới xứng đáng cho ng khác ngưỡng mộ hay sao?

Mình ko nói nhạc anh là dở hơn nhạc hàn, bản thân mình cũng thích nghe nhạc anh mà. Chẳng qua là mình quan tâm về lĩnh vực kpop nhiều hơn thôi. Mà ko phải nhạc nhật ko nổi tiếng về ca hát đâu, là do ng nhật có truyền thống ít khi nào quảng bá âm nhạc đến với thế giới cho lắm bạn ạ
Họ giả tạo hay ko thì bạn cũng ko biết được đâu. Còn mấy cái clip trên youtube thì vứt vào sọt rác đi nhá, bạn có chăc là mấy clip ấy ko phải do SM đạo diễn?
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 9:26 pm

nó là 1 fanmade do 1 bạn ELF trung quốc làm ra từ những chương trình thực tế và những khoảnh khắc tuyệt vời của họ - chính nó đã khiến mình trở thành 1 ELF thực sự đấy bạn à. Nếu bạn nói nó chỉ là giả tạo thì mình chẳng còn gì để nói với bạn nữa. Nếu bạn ko muốn mở rộng lòng mình để hiểu xem vì sao ELF lại yêu Suju đến thế thì đương nhiên bạn luôn nghĩ những thứ đó chỉ là giả tạo
monkey9d

monkey9d

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptySun Jul 04, 2010 10:33 pm

tôi nghĩ nak` bạn nhầm, boy cũg thjck' suju đấy,mà bạn chắc nak` ca sĩ việt mà bạn vừa nhắc tên tới hok đi phẫu thuật hok?chúng tôi yêu quý suju chỷ có 1 lý do nak` chúng tôi yêu quý chính con người của các anh,
nhưng đối vs chúng tôi suju tương đối hoàn hảo vì bạn chả nói nak`: KHÔNG CÓ AI HOÀN HẢO CÒN j`. mà bạn đừng chê bai người khác, bạn đã bằng họ chưa , bạn có thể nhảy những động tác giống họ chưa, nếu chưa thỳ đừng bao giờ viết để cho ELF đọc!
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptySun Jul 04, 2010 10:40 pm

bài viết từ t5 T^T
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptySun Jul 04, 2010 10:53 pm

Chả lẽ lại hỏi lại, thế SJ đã được đề cử giải Grammy như Jimmi Nguyễn chưa? À mà theo cái đánh giá của các E.L.F thì cái Billboard nó hơn cái Grammy =]].
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 2:01 am

Trích dẫn :
tôi nghĩ nak` bạn nhầm, boy cũg thjck' suju đấy,mà bạn chắc nak` ca sĩ việt mà bạn vừa nhắc tên tới hok đi phẫu thuật hok?chúng tôi yêu quý suju chỷ có 1 lý do nak` chúng tôi yêu quý chính con người của các anh,
nhưng đối vs chúng tôi suju tương đối hoàn hảo vì bạn chả nói nak`: KHÔNG CÓ AI HOÀN HẢO CÒN j`. mà bạn đừng chê bai người khác, bạn đã bằng họ chưa , bạn có thể nhảy những động tác giống họ chưa, nếu chưa thỳ đừng bao giờ viết để cho ELF đọc!

thằng Jimmy nó có PTTM đâu :))
nó xấu thì xấu thật , như nhìn có vẻ lãng tử
thằng này jà rồi Grammy với Billboard cái nào hơn nhỉ :X
mà nói đến Billboard Suju có vào Billboard rồi àh
em chỉ bít mỗi bài Nobody dc vào thôi
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 6:48 am

Jpop mạnh gấp đôi Kpop đấy Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 JC-hysterical

Ai nghĩ nhạc Hàn hơn Nhật thì đính chính lại đi Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 Swoon , ở Nhật 1 ngày 200k album đc bán ra là bt , trong khi ở Hàn đó là 1 thành quả sau ít nhất 3,4 tháng promote đấy Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 Declare . Mà nhạc Nhật nghe cũng có hồn hơn Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 Dance2

Người Nhật ko có lắm scandal như ở Hàn , ở Nhật các idol ca sĩ đều sống rất thoải mái , thế nên mới có Anti Kpop mà ko thấy Anti Jpop Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 Good

thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 8:22 am

monkey9d đã viết:

con này lãng ghê =)). Mẹ ơi ai anti các bạn Suju vì các bạn í PTTM. Tại một số bạn Ẹo bại não cứ nói Idol mình natural 100% và chửi Idol # PTTM thậm tệ nên up ảnh lên coi bản mặt trơ của chúng nó ra sao =)).
Hizzaa bạn nói người khác ko nhảy đc động tác của Suju thì chắc bạn nghĩ ai cũng ko thể nhảy như các anh í đc chứ gì. Nói thật vs bạn chứ làm thực tập sinh chừng ấy thời gian, đi hát chừng ấy thời gian mà ko nhảy đc nhhư thế về quê chăn heo mẹ lun đi nhák
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 8:46 am

Trích dẫn :
Nói thật vs bạn chứ làm thực tập sinh chừng ấy thời gian, đi hát chừng ấy thời gian mà ko nhảy đc nhhư thế về quê chăn heo mẹ lun đi nhák

câu nói hay nhứt trong ngày :))
tếu 1 cái chúng nó cùng 1 đội ngũ biên đạo nhảy hỏi sao ko trùng động tác :))
ta nói Kpop cũn chôm chỉa 1 số từ US&UK chứ đâu như Try Flow j` j` của 2ne1 ý , nó ko chôm của Ladygaga àh
bùn cười nhất là có 1 cái áo 2ne1 mặc , Amber diễn Chu nó mặc theo , rùi bạn EunHuyk cũng mặc trong StarKing
mà chỉ có mỗi bé Amber là bảo chôm style của 2ne1 còn anh Huyk nhà ta ?????

động tác phủi vai theo em bít thì US&UK áp dụng trước
sau đó MV Love like this của SS501 ra cũng có phủi vai , Lachata f(x) con bé Krys nó cũng phủi
em hỏi mí bác , F(x) nó đạo của SS501 hay là SS501 chôm từ US&UK
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 9:12 am

SS501...Love Ya....TT^TT
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 10:43 am

Adirịđa tì ca lan đế .
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 10:46 am

gì thế ss ?
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 10:53 am

Kinh Phật.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 11:01 am

ss theo đạo Thiên Chúa ak?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 11:02 am

Bé yêu comfirm đi bé yêu :).
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 11:04 am

mọi ng spam tích cực đi chứ........
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 11:04 am

Nozomi Sasaki đã viết:
Bé yêu comfirm đi bé yêu :).

Confirm gì ?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 11:06 am

banh_dau_tinh_yeu đã viết:
ss theo đạo Thiên Chúa ak?
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 11:13 am

Không ,
em không theo đạo.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 11:15 am

Phù, anh tưởng bé yêu theo đạo Thiên chúa hay gì gì đó, lại phải đi học thánh đạo mới được rước bé yêu. Phù.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyMon Jul 05, 2010 11:24 am

lạy thánh Ala........
xx

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyTue Jul 06, 2010 12:28 am

noi chj zoi ng hok bjt fan biệt,mù hêt rui,tội nghiệp wa, não đã bay ra khoi đầu ròi sao lũ són
Sica_Ohmylove

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyTue Jul 06, 2010 7:14 am

bongpetite đã viết:
Tại tao top này lại đc lập ra
SuJu và ELF chúng tôi đã làm j có lỗi với các bạn hã ?
Sao có thể xấu xa khi lập top nỳ vậy
SuJu đã hại ai chưa ?
Đã làm j xấu chưa ?
Nếu có thì đó cũng chỉ là nh~ lỗi nhỏ (ng thì p? có lỗi chứ, có phảỉ thần tiên đâu)
Các bạn nghĩ mình hoặc thần tg của mình k bao h có lỗi ak ?
Cũng như bao con ng # , ELF chúng tôi cũng k hoàn hảo
Chúng tôi đem 1 phần t/y của mình trao cho SuJu
Vỳ đó là những chàng trai tài năng, những chàng bạch mã vui tính
Những cậu pé đág yêu ! SJ sống thật, làm thật, k chút giả tạo, k chút đắn đo
SJ là nguồn ánh sáng soi rọi bầu trời với màu xanh sapphire
Với đông thành viên nhưng SJ k có chút lục đục nội bộ
Mình chưa chắc nhóm nào cũng có thể làm đc điều này
Mong các bạn dừng lại việc anti SuJu , anti ELF của chúng tôi
Nếu k chúng tôi sẽ k nhẹ nhàng ntn nữa đâu
Topic này lập ra chưa chắc các bạn p? anti chúng tôi
Bạn và thù ! các bạn cứ suy nghĩ mà lựa chọn

Bạn chủ topic hơi ích kỷ khi nói ra những điều này!
nếu trong các bạn vẫn có người anti S9 thì những lý do bạn đưa ra thật đáng buồn cười
S9 dù có làm j thì cũng đâu ảnh hưởng đến các bạn
S9 cũng là con người chứ có phải thần tiên đâu
S9 cũng là nguồn ánh sang soi roi bầu trời với pink ocean
sao cứ đi moi móc đời tư và soi mói vào những điều trong quá khứ của người ta
Thế nên đừng có hỏi vì sao chúng tôi anti các bạn,chính các bạn cũng 1 phần làm cho idol của mình bị anti đấy
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 EmptyTue Jul 06, 2010 7:40 am

xx đã viết:
noi chj zoi ng hok bjt fan biệt,mù hêt rui,tội nghiệp wa, não đã bay ra khoi đầu ròi sao lũ són
Đầu toàn chứa cứt để trồng cây à lũ Ăn Fân Sone?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy   Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy - Page 2 Empty

Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» SUPER JUNIOR SẮP ĐẾN VIỆT NAM LẦN 2 !!! ANTI FAN LO GẠCH ĐI =)).
» Tuyển admin cho hội Anti Super Junior. mọi người zô đi
» [ANTI AFS] SO SÁNH TOÀN TẬP SNSD VÀ SUPER JUNIOR - E.L.F HÃY THÔI ẢO TƯỞNG!
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» Tuyển đội quân anti chủng bị đón đám ẹo