Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

anti xin hay xem

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

anti xin hay xem - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 23, 2010 12:26 pm

bởi nói =)) toàn anh hùng đến muộn mà
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 23, 2010 12:42 pm

đúng là mình ko có số tham gia tranh luận
Ruby

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 23, 2010 2:40 pm

Bạn chủ 2pic nói như shit =))
Vòng vo mấy câu thì lại lôi DC08 ra
gì mà "Đấy chỉ là 1 fần nhỏ ELFs thôi đừg chụp mũ cho tất cả"
Thế xog r` lại "Tôi k thích S1 vì họ làm tổn thương ELFs trog DC08"
=)) S1 đấy cũg chỉ là phần nhỏ thôi..:)>- câu sau đá câu trc' cẩn thận sái hàm nhé
Vào muộn mất hết cả vui :-<
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 23, 2010 3:34 pm

^
Đúng cái điều nhức nhối. Tiện đây cũng nói luôn cho bạn chủ thớt(nếu bạn ấy còn quay lại) và mấy bạn vào ca bài ca "Đúng rồi" với chủ thớt nghe.

Mọi người bảo Ẹo cuồng treo cờ Hàn vào 2/9 (có pic chứng minh). Chủ thớt bảo:"bạn đếm xem đó là bao nhiêu %trong E.L.F, đừng lấy 1 vài cá nhân để đánh giá cả 1 tập thể" Ghi nhận câu này.

Tiếp theo chủ thớt bảo
Trích dẫn :
"Nhưng tôi không thích S1 bởi họ đã gây tổn thương cho ELFs, những người bạn của chúng tôi"
Khi được hỏi vì sao thì bạn viện ra cái DC08 và DC10 như 1 bằng chứng cho việc S1 luôn luôn là người gây sự trước.
Trích dẫn :
Đã bao giờ bạn thử đọc xem S1 đã làm gì ELFs Hàn trong DC2008. Mâu thuẫn giữa ELFs và S1 đâu thể giải quyết trong một sớm một chiều. Với lại chẳng phải trong DC2010 lần này, S1 chính là bên đã phát động mua tranh vé . Nếu bạn là một fan của SuJu, tôi đảm bảo bạn cũng sẽ tức giận khi nghe tin đó. Tôi biết một vài ELFs đã hành động không đúng nhưng họ không phải là tất cả. ELFs vẫn luôn luôn giữ tự trọng và hết mình bảo vệ Suju.

và đây là câu trả lời
1/ DC10 bạn nói:
Trích dẫn :
Nhưng thử nhìn vào DC2010, trên hầu hết các trang fan club của SNSD ở Hàn Quốc đều xuất hiện Banner khuyến khích mua ghế ở khu của ELFs, bạn bảo tôi phải nghĩ sao đây.

Trích dẫn :
Chuyện KS1 phát động mua 4 set LMNP là hoàn toàn có thực, nhưng nó còn có truớc cả khi Sm cho ra cái bản huớng dẫn mua vé(huớng dẫn của Sm đưa ra khoảng nửa ngày truớc khi bắt đầu bán vé). S1 chỉ cần 4 set đó nên mới phát động chỉ mua ở đó nhưng khi thông báo của Sm là ABC khiến cho S1 mua vé loạn khắp 7 set đó.

Sau DC, E.L.F đã lấy những thông tin có từ hàng tuần truớc khi Sm ra huớng dẫn làm bằng chứng cho việc S1 cố gắng cuớp ghế và dùng nó để đuổi những S1 trong 4 set LMNP.

đó là DC10. Vậy cho mình hỏi khi xảy ra chuyện E.L.F lấy cái hiểu nhầm đó ra như 1 bằng chứng cho việc S1 cố tình tranh ghế của E.L.F vậy ai là người gây sự trước.

quay lại DC08 và vấn đề chụp mũ. Tôi công nhận là chuyện S1 xé banner ở DC08 là lỗi của S1, nhưng tôi đặt 1 câu hỏi cho bạn "những người đã xé cái banner đó là bao nhiêu % trong cộng đồng S1" và câu hỏi thứ 2 là "Cái % đó có đủ để trở thành cái phần lớn trong việc đánh giá cộng đồng S1 ko mà bạn bảo là S1 làm tổn thương E.L.F" Phải chăng bạn đang tự vả vào mặt mình bằng những lý lẽ đó khi mà bạn đã chụp mũ tất cả sau khi nói
Trích dẫn :
Tôi chẳng phải đã nói đó chỉ là một phần nhỏ thôi sao. Bạn đâu có xem xét vấn đề một cách toàn diện

Trích dẫn :
Xin đừng vì hành động và lời nói của một vài ELFs mà chụp mũ cho tất cả ELFs chúng tôi đều vậy.

Chuyện S1 ở DC08 là sai và chúng tôi biết điều đó, hơn nữa chúng tôi cũng đã phải trả giá. Có cần bạn phải lôi nó ra ko.

Trích dẫn :
Tôi không ở Hàn Quốc, tôi không biết thực hư sự việc nhưng có những video về những câu nói và hành động của SNSD mang tính chất vô lễ với đàn anh thì bạn có thể kiếm trên youtube. Tôi đã tận mắt xem và nghe những gì Tiffany nói về Suju, và tôi thật sự thấy giận.

Đây là điều mà đã có quá nhiều người nói trước bạn rồi. Tôi chỉ xin 1 điều thôi bạn hãy viện ra 1 video hay clip bất kỳ nào trong số những mà bạn bảo. 1 Điều nữa là bạn có hiểu Tiếng Hàn ở mức đủ để biết chính xác những gì mà mọi người đang đối thoại ko. Hay là bạn chỉ nghe qua nội dung của nó rồi bảo là S9 xúc phạm đàn anh hay thậm chí bạn chỉ nói thôi mà chưa từng xem.

Ngôn ngữ của bất kỳ 1 nước nào cũng đều có hiện tượng nhiều nghĩa, đặt trong những ngữ cảnh khác nhau mà 1 từ nói ra có thể mang tính xúc phạm hoặc đơn thuần chỉ là 1 cử chỉ thân mật bạn có chắc sự am hiểu về ngôn ngữ Hàn đến mức phân biệt được nó ko.

Chốt lại 1 câu nếu chủ Thớt còn quay lại. Trước khi nói mình muốn mọi người làm gì thì hãy xem là mình đã làm như vậy chưa đã, và khi tranh luận thì thống nhất tư tưởng và lý lẽ chứ đừng để người ta vả vào mặt mình.

Với tư cách là Són tôi nghĩ mình có quyền được nghe câu trả lời hay hơn từ bạn(nếu bạn còn dám quay lại và dám trả lời)

Thân
Sky
Ruby

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 23, 2010 3:44 pm

Èy bạn ấy đã 1 đi không trở lại :-<
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 23, 2010 4:25 pm

lại chậm 1 chân :))
nhà cúp điện ko còn cơ hội tranh đấu võ mồm
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 23, 2010 8:04 pm

những người luôn có mặt khi cuộc vui đã tàn
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 23, 2010 8:29 pm

Hắc Thiên Long đã viết:
những người luôn có mặt khi cuộc vui đã tàn

=)) xem ra bạn ko có duyên dạy dỗ AFS :))
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 23, 2010 9:20 pm

em thì lãnh đạm rồi

ban đầu nghe tụi nó chửi còn thấy tức nhưng tụi nó chửi chán rồi cũng chỉ đến thế. Giờ em thây thương hại cho bọn nó hơn, trong khi cuộc sông còn nhiều điều phải lo lắng thì bọn nó lại tốn thời gian vào việc nghĩ ra cách chửi người khác thậm chí phải chia sẻ 1 phần thời gian lớn quan tâm đến S9 trong khi thần tượng của chúng thì bỏ mặc.

Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyTue Jun 29, 2010 7:28 am

spam
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyTue Jun 29, 2010 9:45 pm

spam típ...
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyTue Jun 29, 2010 10:04 pm

@_@ đã viết:
em thì lãnh đạm rồi

ban đầu nghe tụi nó chửi còn thấy tức nhưng tụi nó chửi chán rồi cũng chỉ đến thế. Giờ em thây thương hại cho bọn nó hơn, trong khi cuộc sông còn nhiều điều phải lo lắng thì bọn nó lại tốn thời gian vào việc nghĩ ra cách chửi người khác thậm chí phải chia sẻ 1 phần thời gian lớn quan tâm đến S9 trong khi thần tượng của chúng thì bỏ mặc.

bạn chắc là ducngoc bên AA hả
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyTue Jun 29, 2010 10:33 pm

em ko tham gia bên đó

Em là SkyDragon của ssvn
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyTue Jun 29, 2010 11:38 pm

chẳng thích bên nào cả..
ở đây thú vị hơn nhiều..
đơn giản nó không đứng về 1 phía..
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 30, 2010 7:05 am

chán
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 30, 2010 9:10 am

bên SSVN có bị gì không, tôi vào nhưng cư treo nick khác, refresh lại thì có thấy tên nick khác...??
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 30, 2010 9:22 am

Èo.Bài viết dài quá, mất hứng đọc.E chỉ biết là đây là diễn đàn anti Suju chứ k phải diễn đàn anti ELF, và e anti Suju đích thực.
P/s:sao mình chờ chiến tranh triều tiên mà lâu thế?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 30, 2010 9:31 am

^ lại làm bài tập lớn rồi, có 2 tuần :-ss.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 30, 2010 9:34 am

eoooooooooooooo............
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 30, 2010 11:57 am

ssvn thỉnh thoảng lại thế mỗi khi nó bảo trì

lâu rồi thành quen
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 30, 2010 12:00 pm

**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jun 30, 2010 12:02 pm

bên kia to đùng
bên đây nhỏ xíu..
potay nhỏ này.
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 1:43 pm

quật cái này lên
minhphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 3:59 pm

yesterday_922579 đã viết:
Về phần tôi, tôi không hề ghét SNSD. Tôi công nhân sắc đẹp và tài năng của họ. Nhưng tôi không thích S1 bởi họ đã gây tổn thương cho ELFs, những người bạn của chúng tôi. Tôi không mong các bạn phải thay đổi quan diểm của mình, tôi chỉ mong các bạn anti một cách có văn hóa hơn mà thôi. Biết đâu đến một ngày nào đó, sau khi đã suy xét vấn đề, các bạn sẽ thấy Suju và ELFs không đáng ghét như các bạn vẫn nghĩ. Tôi nghĩ các bạn đủ chín chắn để suy nghĩ về những điều tôi nói. cám ơn đã đọc

dm, rốt cuộc vẫn đổ lỗi cho S1. Bọn bây cút đi cho sạch mắt tao

dm cái vụ DC2008, bọn mày có chứng cứ gì nói S1 làm tổn hại đến bọn ẹo tụi mày ? hay mấy con ẹo Hàn nó chụp hình cái chân no bị gãy đang ngồi xe lăn cầm lightstick xanh vẫy vẫy ? =)) dm nói chuyện ngu như shit. Ẹo hàn bây h bên Hàn nó khinh như chó, nói chuyện dek có chứng cứ, chỉ giỏi vu khống. má ngon thì đi viết truyện kinh dị đi đọc cho đỡ rối tâm trí =))

Mẹ vụ DC 2010 bị S1 nó vạch mặt cho còn ráng chưng cái chứng cứ cùn ra là 1 vết trầy trên tay =)). ẹo hàn chỉ có đến thế thôi =))

cút khỏi mắt tao, ngứa cả mắt
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 4:01 pm

bùn nhất là gặp AFS bùn nhì là gặp Sone thíu văn hóa ( nói thẳng là Són)
chửi thế thì bạn khác nào nó , chửi vậy thì mồm bạn khác j` mồm nó
văn hóa đi ng` ta mới nễ
minhphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 4:10 pm

đi với phật mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy. Bọn ẹo thì biết nể ai, nói chuyện với bọn nó văn hóa lắm vô thì bọn nó cũng dek hiểu văn hóa là gì đâu. Đầu bã đậu không thì lấy đồ hút bồn cầu thông cũng dek nổi

Đến h phút này còn iu S1 làm tổn hại đến ẹo, chó thế là cùng. Cái vụ DC2008 đa phần bọn ẹo nó đưa chứng cứ giả vu khống người khác, Bọn nó nói S1 xé banner của nó nhưng vid thì mờ căm, tối hù, ai nói mấy thằng đó là S1 ? Trong khi DC2010 S1 quay đc cả cảnh con ẹo trưởng FC Hàn đứng chỉ đạo bọn Shawol với ẹo tắt lightstick. Bây h thách con ẹo nao 2la65t lại vụ DC 2008 ra mà cãi tay đôi, ta chấp hết tụi bây.

Chỉ muốn quăng vô mặt bọn nó đống shit bò cho tỉnh táo
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 4:13 pm

vậy bạn bảo ẹo nó ko bít văn hóa là j`
thế mình hỏi bạn có bít văn hóa là j` ko ???
mình thấy bạn cũng như nó thì làm j` có tư cách dạy bảo nó
bình tĩnh đi bạn , mình cũng chả ưa ẹo nhưg ko đồg tình với cách nói của bạn
nên văn hóa mặc dù văn hóa là đìu khó có thể có trong forum
mà thôi bạn mún chúng ghét sone ghét s9 thì cứ mà văn tục
minhphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 4:35 pm

mình thấy sao nói vậy, vốn dĩ chả coi cái bọn gái ẹo đó ra cái khỉ gì rồi thì chả cần khách sáo tôn trọng chi cho mệt xác . Đây đã từng tiếp xúc với 1 con ẹo hàn chính thông luôn, ôi nói chuyện cứ phải gọi là ngu học. Lúc nào cũng bô bô cái miệng bọn tao biết nghe lời trường FC lắm, nó nói gì lam đó thôi chứ dek có chính kiến gì cả =)) Ba mẹ thì ko bao h nghe lời, chứ mà mấy con bá vơ nói thì nghe rồn rột. Ai thích ẹo chứ đây sợ ẹo lắm, bên Hàn mấy FC nó còn tẩy chay thì xớ rớ gần nó lam quái gi.

=)), dù sao mấy thím suju cũng hết thời rồi, sắp địt band theo mấy trỵ thần đèn phương đông gì rồi cho nên chửi cũng tội tội =))
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 4:37 pm

Trích dẫn :
=)), dù sao mấy thím suju cũng hết thời rồi, sắp địt band theo mấy trỵ thần đèn phương đông gì rồi cho nên chửi cũng tội tội =))

thế này thì hỏi tại sao ko ai bash S9 mình
chán , cứ phải bảo vệ rồi có ng` phá tan nó
rút đây ở nhà nghe cải lộn nhứt đầu

@minhphuong : mình ko có ý nói j` bạn cả
chỉ mong bạn đừng dùng lời lẽ thô tục bởi vì đìu đó làm nó bị đánh giá cả cộng đồng
với lại Suju hay DBSK chả làm j` S9 chỉ do fan họ làm chửi thì chửi fan
họ vô tội
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 4:51 pm

Vừa quật cái này lên là có chuyện

2`

I'm Són, not S♥ne
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 4:55 pm

Trích dẫn :
I'm Són, not S♥ne
cái này là bít rồi :))
mà chả thấy bash ai , mà với lại ai thích chửi thì chửi mình chỉ nhắc nhở thôi
Són với Sone có 1 điểm jống nhau mà
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 5:00 pm

ý mình là bảo mình là Són còn mình coi bạn trên trên cũng như là AFS
minhphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 5:26 pm

sống mà cứ phải giả văn hóa với cái bọn mình ko có ưa gì có thấy mệt óc ko ?

ghét ai ghét ra mặt, chả cần phải vừa đấm vừa xoa làm j. Box này lập ra mục đích không phải văn hóa với gái ẹo

Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 5:27 pm

;)) gây war nhưg war phải có đẳng cấp bạn àh
còn war kiủ như bạn lôi kéo thêm AFS chứ dc con mệ j`
nản , bọn rất jống AFS nói mãi ko nghe , ko hỉu
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 5:30 pm

nếu mình mà ghét ng` ta , lơ nó đi ghét nó chửi nó thì khác j` chú ý đến nó :))
jống AFS í , bảo ghét mà cứ chú ý đến :))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 5:39 pm

^ Bơ đi mà sống? Mỗi tội ko bơ được, mình càng bơ nó càng tưởng mình sợ nó. Nó lại càng lấn tới. Bọn Ẹo nó là vậy bé à.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 5:40 pm

em đang ví von bạn trên kia :)) jống AFS wá :))
nói ng` mà ko nhìn lại mình :|
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 5:42 pm

uk`, mà ko add YH anh à. Mấy nữa có gì ngồi nhờ bé làm SQL ;)).
nozomisasaki.idol
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 5:47 pm

minhphuong đã viết:
sống mà cứ phải giả văn hóa với cái bọn mình ko có ưa gì có thấy mệt óc ko ?

ghét ai ghét ra mặt, chả cần phải vừa đấm vừa xoa làm j. Box này lập ra mục đích không phải văn hóa với gái ẹo

mình ko cần giả văn hóa

Ko cần phải chửi nhau với chó để khiến nó im miệng
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyWed Jul 07, 2010 6:12 pm

Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyThu Jul 08, 2010 8:37 pm

add rồi anh :)
nhà hư mem :)) 9h tối vẫn còn ngòai net
thíu net chả sống đc
còn 3 4 cái show chưa xem:|
đang xem cái EHB của ss Po send , đkm vừa down thì sét đánh
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyFri Jul 09, 2010 6:05 pm

miinah là ai có cái ava xink thế :X
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyFri Jul 09, 2010 7:39 pm

Miinah là bé ryn, hay còn là bé once, Á á á đó Fro. Mà nhìn ava bé ấy giống tiểu yêu tinh nhỉ :x
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyFri Jul 09, 2010 8:53 pm

=))
đổi avt xong thì còn hot hơn AFS
kuytars

kuytars

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyThu Jul 15, 2010 5:35 am

dài quá, chả buồn đọc
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyThu Jul 15, 2010 4:15 pm

có ai muợn ko :))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 EmptyFri Jul 16, 2010 10:45 pm

buồn đời.......
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anti xin hay xem   anti xin hay xem - Page 3 Empty

anti xin hay xem
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» [30052011][News] Dép si đa đứng đầu danh sách những idol mà anti fan sợ
» [02062011][News]Những sao Hàn khiến anti-fans "khiếp vía"
» [18062010][other]tên super junior của bạn là gì ......
» [29092010][pics] JYJ- “The Beginning”
» [03072010][news]50 nhân vật nổi tiếng nhất giữa các thanh thiếu niên trên khắp TG