Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?

Go down 
KimJongSon
Shinji_Kagawa
ASGvn
Z
I_love_JYJ
AFS_rerach
eunhae
Nope
yeukpop21
pum
!@#$%
anti_kpop_muonnam
VIP_CASS_ELF
sonethu97
cback
AKTF
usher9
Nozomi Sasaki
Tôi lại quay về đây ♥
Tạ Thị Tẹt Lon
Mắt Dọc Thần Thánh
Yunbabe
Wise Beauty of the Sky
chapstick
Nana
Vongola Guardian's Sky
Ryn Tạt Lon
bell
Mitty
**
snow
gothic_Vip
anti 13
top_no1
Out!
.:Gau_luV:.
Cass_4ever
Nhìn cái lồn
Da^u
thích ăn nho =))
[Rapppappa] Torigoya
RabbitS2BIGBANG
Sempai !
Vip ♥ BigBang ♥ AFS
kỳ:X
nhoc_bi133
fan_kpop
bbfc_kenny
ELF
12951000
Chung_nazi
*lười*
clapclapclap
Bánh Bao
ANTI DIRTY VPOP
anti_kaka
I am Superman...
E.L.F suju no1
infant/sleepy
nh0x_love_Suju
eunhae_13
Ayaka
Sapphire_Blue_13
I Hate K-Shit
Tatsumaru
ZinZin
love_yong
Ted_VIP_AFS
Ploy_13
Su_siêu nhân :)
Love For MJJ 4ever
elf_cass
CassDb
choco kute
ngaloveme
rYn_kul
Haku_san
I_am_AFS
82 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
clapclapclap

clapclapclap

Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyMon May 24, 2010 4:13 am

Tao ko anti idol nào hết, tao anti tụi bây đó, nhất là mấy con Ẹo
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyMon May 24, 2010 9:27 am

@clapclapclap: này! k hỉu chuyện thì làm ơn đừg lên tiếg nhá!!! trước giờ tôi k anti ai cả và tôi cũng chẵg rảnh hơi để ủg hộ việc anti. Bạn thử đọc các topic khác xem, có cái nào mà tôi anti, chửi bới các thần tượg khác k?ngược lại tôi còn chửi lại bọn anti đó. Còn bạn , bạn k biết gì mà ngược lại còn chửi tôi, thần tượg của tôi. Vậy bạn là cái gì ?
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyMon May 24, 2010 9:29 am

clapclapclap đã viết:
Tao ko anti idol nào hết, tao anti tụi bây đó, nhất là mấy con Ẹo
Có mù k vậy? đây đâu phải là nơi bạn mún nói sao là nói đâu , k biết gì mà cứ ra vẻ ta đây =]] hài gê
ANTI DIRTY VPOP

ANTI DIRTY VPOP

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyMon May 24, 2010 6:34 pm

máu lồn SuJu đã viết:
Cháu à, thế cháu cũng vào cái forum anti K-Pop làm gì thế. Muốn liếm đít cho bọn anh à

=)) =))
thấy cái 4rum nkà bác đáng thương quá
loại mâí bạn thèm view với comment quá nên mới lập ra cái 4rum bẩn bựa này =)))
tớ là tớ thương tình vào đây để bố thí view với comment cho cái bạn còn gì =))
k cảm ơn kòn sủa =)))
bất lịch sự nké ;)
ANTI DIRTY VPOP

ANTI DIRTY VPOP

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyMon May 24, 2010 6:37 pm

clapclapclap đã viết:
love_yong nói hay nhỉ, ra vẻ đạo đức làm chi rồi đi ủng hộ việc anti những ng khác, thôi thì nói huỵch tẹc ra là bạn chỉ mong ngta ko anti thần tượng bạn thích thôi, còn anti ng khác thì mặc kệ phải ko? Bạn về lo la liếm cái thằng LONG pê dê nhà bạn đi.
Anti Vpop àh ? Việt Nam vẫn ko thiếu những ng tài năng, tụi bây giỏi cỡ nào mà đòi anti ngta.

Long pê đê =)))
mày thì hơn ai hả con =))))

đm ... ANTI DIRTY VPOP
mày mù dở àk =)))))
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyMon May 24, 2010 9:26 pm

làm ơn!
anti thì đừng chửi tục
mà kpop fan cũng đừng chửi tục ko mấy bạn kia lại lôi vấn đề văn hóa ra mà nói chúng ta nữa!
quan trọng là chúng ta anti phải có lịch sự. mình ko muốn chỉ vì vài 3 ng mà ảnh hưởng đến cả cộng đồng đâu

@clapclapclap: đừng nói G-D như thế chứ bạn!
bạn bảo VN vẫn có những tài năng, đúng thế! ko sai
theo mình nghĩ chắc bạn yêu mến những ng có tài năng
xin thưa, G-D cũng là 1 ng có tài năng nên đừng nói ng ta như thế!
học cách tôn trọng ng khác đi bạn à!
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 12:32 am

@ANTI DIRTY VPOP: mình nói đến cái mặt mo hay cái tên của bạn hồi nào bạn nhỉ ? Rõ ràng là nc với love_yong, đứa nào mù dở ? Bạn đang xài bàn phím BRAILLE àh
@Ploy_13: Ok, vậy mình học cách tôn trọng ng khác từ bạn hay từ những ng như bạn vậy.
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 10:35 am

@clapclapclap: thế bạn mún nói gì w mình ? mình chỉ mún nói w bạn là bạn đã hiểu sai vấn đề r`! mình k anti ai cả và mình cũng chẵg ủg hộ nhữg việc anti nhé ! Bởi vậy bạn đừg chửi mình và thần tượg của mình .
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 1:01 pm

Chậc, nói qua nói lại là mấy bạn ELF không muốn ai anti SuSu thui phải không?? nhưng lại thích anti người khác.....
Bởi vậy đừng trách người ta anti SuSu, ELFs bạn ơi =))
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 1:18 pm

@nocom: này ! mún anti thì đi chỗ khác mà anti nhá ! đây là 4rum của VIP nha pạn !
Bộ bạn mù r` hả? mình đã nói là "mình k anti ai cả và mình cũng chẵg ủg hộ nhữg việc anti ai hết "
Bạn hiểu chưa ???
Bởi vậy đừg có vào đây mà nói nhăng nói cuội nữa !
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 1:58 pm

Bạn ơi đây không phải là 4rum của VIP bạn nhá, mà la ANTI BB chứ không phải dành cho VIP nhá bạn
Mà nói thẳng ra thì chỉ có bọn Anti và ELFs vào đây nhãm thui chứ thấy có VIP nào đâu???
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 2:09 pm

@nocom: biết là anti BB r`...nhưg mà có mấy con ma nào anti đâu! toàn là kpop fans vào đây chửi k à! Nhưg trog số đó cũng có VIP đó bạn! Chẵg hạn như mình nè ! :))héhé
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 3:57 pm

Big bang cũng có tí cảm tình nhưng đặc biệt ghét thằng G-dog.thích mỗi tae yang anh này nam tính.Top rap cũng khá ok
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 4:01 pm

@Chung_nazi: Chời ơi !!! sao thần tượg của tôi, ai ôg cũg chửi hết vậy ??? Tại sao ???
Tức qá đi !!!!!!!
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 4:22 pm

mịa lũ chó .Anh Lo9ng nhà tao kho6nt phải chó à nha .mày rảnh nghe crazy dog đi anh long tao chửu cha ba đời nhà són mày đó
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 4:26 pm

Ố ồ tao cũng anti cả són lun mà :))
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 7:40 pm

@love-yong: tại tui thấy thế này, hai thằng con trai hun nhau https://www.youtube.com/watch?v=mEHRPfJY6ZQ nên tui nhận xét thế.
Bạn ko đồng ý thì cứ phản biện, mình ko bao h cho là mình đúng tất cả. mình đâu có ghét BB, tui chỉ nhận xét vậy thôi, nghe nhạc BB và album solo từng đứa đều đều.
Cái buồn cười ở chỗ bạn nói ko anti nhóm nào. Nhớ lại xem "Sone_9 đã viết:
thật là fan Vịt-pop ngục đến tỷ km mà, các người 1 tý về s9 củng không biết tư cách gì nói người khác, ăn theo lũ vịt-pop đến hóa điên à, sao nhà SM không ai binh ai hết vậy

Ủa vậy ai anti S9 cũng đều là fans Vpop à...ăn nói có b' suy nghĩ k vậy...suốt ngày cứ cắm đầu dzô cái lũ silicon đó riết đean lun r` à....kiu pa má xích lại đi mất côg lên cơn cởi chuồng chạy zòng zòng đó pạn :)) ". Com của bạn bên box anti Shoshit đấy, giả nai, giả trung lập chi vậy bạn.
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue May 25, 2010 7:47 pm

@clapclapclap: Bạn k phân biệt thế nào là hun thật và hun giả à? môi đã chạm nhau chưa mà bạn bảo là hun...cái đó là parody đóg lại film coffee prince mà.
Ồhz ! cái đó đồg ý là mình sai vì chửi S9. Nhưg ai bảo nó gây sự trước ! tính mình nóg lắm...k có kiềm chế đc đâu !!! mà chửi cũg đâu có nghĩa là anti....chỉ 1 cm mà bạn nói là anti cũg đâu có đc =]]
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 5:43 am

@love_yong: bạn vui tính quá, thế xem phim mà thấy ảnh hôn nhau qua một tấm màng hay là cảnh hai ng kề sát môi vào nhau rồi tắt tối thui, ko thấy chạm môi thì ko gọi là hôn nhau àh? Thế theo bạn cái clip của anh Long, dù chưa chạm môi nhưng đạo diễn với hai diễn viên (Long với TOP) muốn ng xem hiểu theo nghĩa thế nào đây, đừng nói là ko hôn nhau, kẻo anh Long biết thì cười bạn thúi mũi đấy. Tôi ko cho rằng mình luôn luôn đúng bao h, có thể GD ko gay, chỉ là cách giải thích của bạn mang tính " giải trí " cao quá, ko thuyết phục đc tôi. Nói gì chăng nữa, đó là 1 vai gay, ko thể chối cãi.
Đến nước này thì bạn còn giả bộ làm gì, lột mặt nạ ra cho thoải mái, sĩ diện vì sự trung lập của mình àh? Bạn ko ít lần gọi fan SNSD là Són, đừng quên mau vậy chứ. Nói trắng ra là bạn anti soshit hay sô cứt gì đó theo cách gọi của mấy đứa AFS.
Basketball
12951000

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 1:35 pm

ban mau lon suju oi, the ban nghi nuoc viet nam can nhung nguoi "co van hoa"nhu ban lam a? nghe cai nick da biet la nguoi chang ra gi roi. anti ai thi cung phai co li do chinh dang chu. cu suot ngay loi chuyen f*** tuong tuong ra de chui cung nghe dc. Chang bit ban con long tu trong k0. Bi tung day nguoi chui ma con noi lai dc moi hay chu. Ban la con trai hay con gai the?
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 2:49 pm

ANTI DIRTY VPOP đã viết:
máu lồn SuJu đã viết:
Cháu à, thế cháu cũng vào cái forum anti K-Pop làm gì thế. Muốn liếm đít cho bọn anh à

=)) =))
thấy cái 4rum nkà bác đáng thương quá
loại mâí bạn thèm view với comment quá nên mới lập ra cái 4rum bẩn bựa này =)))
tớ là tớ thương tình vào đây để bố thí view với comment cho cái bạn còn gì =))
k cảm ơn kòn sủa =)))
bất lịch sự nké ;)

Ờ , mấy hôm nay chú bận tìm bằng chứng về cái vụ DC 08, 10 bẩn thỉu của VẸO qua nên chú không vào đây.

Cháu đã đọc kỹ hết các bài viết trên forum này chưa mà dám nói thế hả. Hay não của cháu bé quá nên cũng giống như cái forum ADV mắc dịch nhà cháu ?

Chú làm sub chửi cả SJ lẫn thím Hà thì các cháu lại kêu chú là fan Vũ Hà. Sao não các cháu phẳng thế. Chú mà là fan Vũ Hà thì sao chú lại gọi anh ta là Thím ? Các cháu cứ thấy ai động đến thần tượng của các cháu thì:

AFS gọi chú là Sone
ADV gọi chú là fan V-Pop

Các cháu toàn 1 lũ bại não giống nhau cả thôi.

Forum này ập đã lâu, do 1 người lấy nick là Mr Cá Mập . Nó lập xong forum thì cũng bỏ quên cả cái forum luôn. Từ đó forum Anti K-Pop toàn là mấy con điên vào chơi.

Cho đén khi xảy ra vụ quỳ lạy của các cháu. Mọi người lên án mạnh mẽ. Và bắt đầu tìm hiểu xem K-Pop có cái gì mà các cháu phát cuồng thế. Vậy là Facebook Hội phát cuồng vì SJ tìm ra cái forum này và vào viết bài về các cháu.

Cho nên forum này với Facebook là 1. Và những người vào đay cũng có rất ít Sone các cháu ạ. Đừng có đổ oan cho người ta mà tội nghiệp. Chú cũng đếch phải Sone nhu các cháu nghĩ đâu.

Forum này nói là Anti K-Pop nhưng thực ra chỉ anti mỗi bọn VẸO các cháu thôi. Chú cũng chưa bao giờ đi chửi các nhóm nhạc khác ngoài SJ đâu.

Chú nói vậy đã hiểu chưa hả cái cháu đến từ forum ADV bại não cheers
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 3:04 pm

chú ơi chú àh
rốt cuộc chú đến từ nơi nao???
chú ko phải són, ứ phải fankpop, mà sao chú lại đi bênh 9 tiên nữ ấy dữ thế
đây là 4rum antikpop cơ mà
9 tiên ấy là người nước nào thế nhở? nghe đồn cũng nổi tiếng lắm mà, đến mức ko có đủ ghế cho fan 9 tiên ấy lun áh, làm fan 9 tiên phải đi lang thang qua la liếm nhà người ta thế kia
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 3:16 pm

ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 3:53 pm

Mình kết luận dc rằng anti Kpop TOÀN BỘ là vô VĂN HÓA --- Cám ơn các bạn chứng minh cho mình thấy điều đó...

Các FANS - GUD JOB!
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 4:00 pm

So về độ vô văn hoá thì cái forum này phải gọi AFS bằng cụ
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 6:55 pm

@clapclapclap: Đúg là vai đó là vai gay ! nhưg cũg đừg vì 1 vai diễn mà gọi người ta là Long peđê nhá !
Bạn bảo mình giả nai à? thế thì tùy bạn ! nói chug mình chỉ muốn bảo vệ thần tượg nên chửi 1 ai đó mà bạn bảo mình anti thì mình k biết nói sao nữa.
Bạn là anti fans, mình là kpop fans! 2 người 2 chiều hướg khác nhau..chắc k hiểu đc nhau đâu .
Thân!
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyWed May 26, 2010 11:06 pm

@love_yong : ồ, mình vẫn chưa tìm đc cái lý lẽ hay dẫn chứng cụ thể từ rep của bạn. Nhưng thôi, mình ko ghét BB, chỉ nhận xét từ thực tế và bằng chứng rõ ràng.
Thương bạn quá, lặn lội khắp forum chiến đấu nhỉ, tạm tha cho cái box này vậy.
bbfc_kenny

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 6:52 pm

Rảnh thật đấy.Big bang chả có gì mà chúng mày soi mói cả.Big Bang của bọn tao là vô đối.VIP mãi sát cánh bên các OPPA.Dẹp tất cả anti fan của BIGBANg.CHúng mày đứa nào anti fan BB thì vô đây.Y!M tao nè:hoangtuhaykhoc_12.Tao đéo hiểu chúng mày làm sao mà lại nghĩ là chúng mày ăn được BB của bọn tao nhỉ.Tao ghét tất cả các nhom nhạc.Trừ các Oppa BB thân yêu của tao nếu ý kiến
bbfc_kenny

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 6:52 pm

Rảnh thật đấy.Big bang chả có gì mà chúng mày soi mói cả.Big Bang của bọn tao là vô đối.VIP mãi sát cánh bên các OPPA.Dẹp tất cả anti fan của BIGBANg.CHúng mày đứa nào anti fan BB thì vô đây.Y!M tao nè:hoangtuhaykhoc_12.Tao đéo hiểu chúng mày làm sao mà lại nghĩ là chúng mày ăn được BB của bọn tao nhỉ.Tao ghét tất cả các nhom nhạc.Trừ các Oppa BB thân yêu của tao nếu ý kiến
bbfc_kenny

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 7:01 pm

Su_siêu nhân :) đã viết:
gớm ! kứ làm như lúc nào BB c~ là no1 ý ! no1 kái kứt , như đấm vào lz ng ta ý ! bà nói thỳ hay lắm ! đm fan BB chửi DB như đúG z' ! sao bà ko nói ! đm , sủa nhiều ! ngứa lz ! kâm kon mẹ mồm vào ! zảnh vl~ ! làm mấy chuyện vớ vẩn ! ôi đm ! ngứa đít lắm ! sủa ít thôy nhé pạn iêu nhé !
Ôi cái dịt mẹ mày.Mày cắn trộm V.I.P chúng tao ak.Mày chán sống rùi con ak.DB của chúng mày so vè 10 gương mặt tiêu biểu của năm.Thua bố mày 5 hạng.Còn nói về bài hát haru haru của bọn tao hơn gấp 2 lần các bài rẻ rách chúng mày.Còn nói về Fan thì bọn bố mày thua.Nhưng tao nghĩ Cass đóng cửa đi khi DBSK tan rã rùi.KEKE bố khuyên thật.BIG BANG No1 .Anh em VIP thấy em nói đúng hem
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 7:39 pm

@bbfc_kenny: bớt nóg bạn ơi ! Admin trốn mất r`...chửi nó cũg k nge thấy đâu :))
À mà bạn cũng đừg chửi DB như thế...cái bạn Su_siêunhân gì đó chưa chắc chắc là Cass chân chính đâu vì Cass chân chính k bao giờ kiếm chuyện với các FC khác....bạn chửi DB như vậy oan cho DB lắm bạn ơi! Với lại DB với BB k ghét nhau vậy tại sao chúg ta lại đi chửi nhau
P/s: Mình cũg là VIP ! nice to meet U :X
12951000

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 7:51 pm

woa. bbfc_keeny noi hay nhi? ban co can phai noi DB va cass nhu vay k0? BB va DB la ban than co ma? Tai sao cu phai noi kieu day nhi?
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 8:55 pm

Đừng nói DB như vậy chứ! bạn là VIP mà. DB và BB có thù oán gì đâu chứ.
fan_kpop

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyThu May 27, 2010 10:06 pm

sao lại có người trên đời này anti những người có tài năng nhỉ?
có biết suy nghĩ không vậy?
anti thì cũng phải biết chọn người mà anti chứ?
ai lại toàn anti những người đã cống hiến hết mình cho nền âm nhạc vậy?
các người hãy nghĩ lại khi tạo ra cái 4room này đy
rồi sẽ phải đóng cửa thôi
có cái 4room nào lại vô lý đến nỗi anti toàn những người tài như vậy không hả?
thiệt tình...
nhoc_bi133

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 12:17 am

sao mà cái thằng lập ra cái box này nó won zữ zi ta??? o nhà thua chưn thừa tay đầu óc bã đậu, không mún nghe nhac của các ANH IU DAU mà mun nghe các VIP chửi vậy nhỡ??? Nhìn nhóc nhé các VIP đã chửi nhóc 2trang ùi đó, nhớ nhóc nhớ, con nữa cưng ạh!
Tài năng rành ranh thế đấy mà có đứa anti đúng là đầu óc bị animal hóa rổi nhỡ!
CÒn cái thứ õng ẹo mất dại với ng lớn snsd (ko thèm viết hoa nhé, ko đáng nhắc nhưng tức wá phải nói) lai chết mê chết mệt!
Box này sẽ con bi oanh tac tip!!!
Ít nhất thằng lập box này bi các VIP chửi nghe suong hết lỗ tai nhé
kỳ:X

Bài gửiTiêu đề: :|   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 1:48 pm

sao mọi người lại cứ thyk chửi nhau nhỉ, mỳk chả anti ai cả nên làm ơn nge mỳk nói chút đi rồi hẵng bash, hay del, hay block.... mún làm gì thỳ làm T.T
byk là chả ai mún ngừi # bash, copy cat, hay vuợt idol cuả mỳk, w fans thỳ idol là no.1, vậy nên fans 2 bên đừg nên so sánh về idol cuả mỳk w nhau, ko mắc côg chửi lộn
ban đầu, afs xuất hiện, sau đó sone tức wá nên fản côg lại afs = af21 + anti afs [ mỳk ko nói ai đúg ai sai, ngừi nào cũg có lý lẽ cuả họ ], tiếp theo có THÊM [ thêm, tại vì trước đó đã có rồy ] nhìu vụ ca sĩ vn đạo nhạc nước ngoaì, tức nước vỡ bờ => adv ra đời
và bi jờ là anti kpop
cuộc chiến này diễn ra đến bao jờ ? liệu cứ bash nhau như vậy có tốt ko ?
anti ai thỳ đứg nge ngừi đó, đừg wan tâm đến nhug~ tin tức về họ, bashing họ làm gì, mỳk có làm dc gì họ đâu ?
mỳk anti BT, ban đầu cũg tham za chửi wuyết liệt lắm :)) nhưg rồy thấy chả lay độg dc 1 số ngừi ko hỉu âm nhạc chân chýk là gì, nhưg ít ra cô ta cũg đã tuyên bố ko hát nhạc ngoại nưã.
hoà bỳk là trên hết
mỳk byk là ko thế nào dẹp hết cái đốg rối nùi hiện tại, bênh fiá này lại độg chạm fiá kia, thôy thỳ out ra lun, chỷ khi nào có ngừi ko hỉu mà anti idol cuả mỳk thỳ mỳk mới com zải thyk.
@ bạn gì đó fan MJ : MJ là thần tượg of Yong, oppa ảnh hưởg từ ôg ấy, nhìu ca sĩ # cũg vậy, vỳ ôg ấy là vua nhạc pop, mãi mãi
oppa nhảy theo ~ bước nhảy cuả ôg trog SAL cũg chỉ vì ngưỡng mộ :)
w bạn, MJ là no1, nhưg w VIPz, Yong là no1, vậy nên đừg bash Jiyong oppa cuả VIPz, đừg wên là MJ cũg có nhìu scandal lắm đó ^^~

:)
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyFri May 28, 2010 10:17 pm

đúng đúng cái khỉ gió á, bạn có thấy là bạn chửi hơi quá đáng ko? DB tan rã thy` sao? Các anh là cả 1 huyền thoại đấy bạn ạ ko biết thì đừng chửi, nhục thay cho các VIP khi có 1 thành viên như bạn, ngu đừng hỏi. Bạn là fan chân chính mà thế ak`, Cass bạn mình đâu có cầu xin bạn phải nghe nhạc của DB, nói chung là ko chửi nhiều ko thèm chấp loại fan như thế
bbfc_kenny

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 9:23 am

VIP không ghét DBSK .Nhưng VIP ghét nhất đứa nào dám xúc phạm đến BIG Bang.Big Bang là niềm tin cuộc sống của VIP.Mình biết CASS và VIP là bạn nhưng yêu cầu mọi người đừng sock BIGBANG.Trước khi được tôn trọng thì hãy tôn trọng người khác đi.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 2:06 pm

mình biết là như thế, nhưng VIP cũng chửi Db nhiều lắm bạn ạ vì thế Cass mới tức lên thì mới chửi, nhưng mà bây giờ Cass vs VIP hòa bình oy`, Cass muôn năm, VIP muôn năm, SNSD ko năm
Vip ♥ BigBang ♥ AFS

Vip ♥ BigBang ♥ AFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 8:38 pm

Cái box này bao giờ sập vậy :| Nhưng mấy cái box Anti TVXQ ( Thịt vịt xiên que ) với Anti SNSD ( Sờ ngực sờ đít =)) ) thì giữ lại hộ cái :"3
Vip ♥ BigBang ♥ AFS

Vip ♥ BigBang ♥ AFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 8:39 pm

*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 8:45 pm

Ngu ngốc đưa cái bài Heartbreaker ra anti SNSD , ngu ngốc....
Qua bàn tay của AFS bài hát hết giá trị theo nghĩa tiếng Việt...
infant/sleepy

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 9:26 pm

anti bb tha` ve^` chu*y? vo^ ma.t bo^' ma`y :" o^g la` con ch0' dy.t nhau ba` za` to^y de? ra 1 k0n cho' nhu* to^y de^? to^y anti nhu*~g thie^n ta`i. Anti ho. tui nhu.k le'm o^g bi't k????. Huhuhu!!" hahahahaha cheers
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 9:35 pm

abc_123 đã viết:
anti bb tha` ve^` chu*y? vo^ ma.t bo^' ma`y :" o^g la` con ch0' dy.t nhau ba` za` to^y de? ra 1 k0n cho' nhu* to^y de^? to^y anti nhu*~g thie^n ta`i. Anti ho. tui nhu.k le'm o^g bi't k????. Huhuhu!!" hahahahaha cheers

Hỗn láo Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 Yahoo_22.
infant/sleepy

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 9:58 pm

Samire đã viết:
abc_123 đã viết:

Hỗn láo Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 Yahoo_22.
hahahaha. ne6n no'y vo^ ma.t o^g no^.Y thy` hay ho*n ca'k firends darling ah!!! ne'u k co`n o^g thy` nha?y le^n ba`n tho*` fa't!! cheer
infant/sleepy

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 9:59 pm

Bún Riêu Cua - VIP - AFS đã viết:
Cái box này bao giờ sập vậy :| Nhưng mấy cái box Anti TVXQ ( Thịt vịt xiên que ) với Anti SNSD ( Sờ ngực sờ đít =)) ) thì giữ lại hộ cái :"3
I s2 U. are u vip???? and anti db?? add y!h cu?a to' ne`:
infant/sleepy

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptySat May 29, 2010 10:04 pm

no'y snsd fa^u~ thua^.t ma` d' tha'y xho^? ah?? MJ fthua^t. 13 la`n do' e hèm
RabbitS2BIGBANG

RabbitS2BIGBANG

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 11:49 am

Big Bang la` vo^ do^i'. Chy? co' dua thua hoi, roj viec mo*j' dy anti Big bang
Ma` ml Suju oi, nguoi ta an mac ry` thj` ke ng` ta chu. Mat ban co' bj. mu` k0 ma` bao bb an mac con do. Moi trang phuc thj` fai fu. thuoc vao` bai` hat' ma` cac' oppa hat' chu. BB chuyen hat nhac rap, cha le lai. dy mac ao' so mi va` quan ka ki giong sinh vien ha? De'o bit' ry` lai con` sua mat day.
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 3:36 pm

RabbitS2BIGBANG đã viết:
Big Bang la` vo^ do^i'. Chy? co' dua thua hoi, roj viec mo*j' dy anti Big bang
Ma` ml Suju oi, nguoi ta an mac ry` thj` ke ng` ta chu. Mat ban co' bj. mu` k0 ma` bao bb an mac con do. Moi trang phuc thj` fai fu. thuoc vao` bai` hat' ma` cac' oppa hat' chu. BB chuyen hat nhac rap, cha le lai. dy mac ao' so mi va` quan ka ki giong sinh vien ha? De'o bit' ry` lai con` sua mat day.
Her! pạn này nói hay ! Thík pạn ❌X
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 4:12 pm

^ thật mình phải nể bạn đọc đc cái bài ý T^T
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?   Anti Big Bang?!?! Are U Crazy? - Page 2 Empty

Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?
Trang 2 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» xin chào các bạn thuộc hội ANTI'' BITCH ''BANG
» Anti Crazy Fan
» VIP or anti Big Bang?
» sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư
» Nơi để anti M4me và các bẹn chẻ hay gây war bằng tin nhắn :))