Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=))

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=)) Empty
Bài gửiTiêu đề: dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=))   dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=)) EmptyTue Jun 08, 2010 10:51 am

em này giọng văn sủa ra giống thằng chó killdogfro quá nên làm thêm 2pic này cho em nó đọc lại. Theo bibibibibi

tình hình con phò này nó mới nổi vì chửi nhau rất ngu và trình độ tiếng anh của mấy con phò (chỉ biết nói hello, 5$ a night ok=)) giọng con phò này 100% dân quê=)) khổ thân ở quê làm phò kiếm ít quá phải lên thành phố hả em=))
Em này chửi nhau đã ngu lại còn dai, lúc lồn nào cũng rapper rapper=)) rapper cái lồn em hả em, young uno của em là thằng lồn nào lần đâu tiên chị mày được nghe đấy=))) nó cũng là 1 con phò cho 13 thằng gay kia à=)) chắc 2 em đêm nào cũng thay nhau làm phò cho chúng nó à=)) vui thế=))
bây h` hinh như forum ko còn ai nữa rồi, cứ ở đấy mà sủa con ạ, chả ai tiếp mày đâu, tiếp con chó cho bẩn à=))
cái loại nhà quê đua đòi rapper, trình độ english thì như lồn mà cứ suốt ngày to còi thì chỉ đáng để cho con chó nhà tao địt di lồn từ đây sang hàn quốc cho gặp các anh của mày bên đấy, à quên nó làm đéo có lồn, địt di đít vậy=))
khổ thân con mẹ mày, đẻ ra thằng con thích đực:-< thích ai lại thích con fò lee teuk=))làm phò cho lee teuk chắc sướng rụng lồn nhỉ=)) loại mày là loại phò của những con phò=)) hôm qua mẹ mày chán đời quá gọi cho tao bảo tao giết mẹ mày =)) nhưng tao thương mẹ mày quá tao chỉ cắt lồn mẹ mày ra làm 3 khúc xong nấu lẩu thôi=(( lẩu cho mấy con chó nàh tao ăn í=))

chi ko cần em dkm lu~ anti ngu sủa ở đây nhé =)) bẩn topic chị =)) em đọc xong biến dùm =)) ko ai tiếp em nữa đâu =)) các bạn đừng ai chửi nhau cả nó nữa nha =))

edit: chán nhờ cả nhà đi hết rồi=( thui mình cũng đi luôn vậy=(
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=))   dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=)) EmptyTue Jun 08, 2010 12:00 pm

Chắc thằng killdogfro bị chửi tiếng Anh ngu quá nên nó clone nick mới để vào ấy mà
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=))   dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=)) EmptyTue Jun 08, 2010 4:40 pm

Sửa lại cái tiêu đề cho nó vần đi :

"dkm lu~ anti ngu - con CU mới mở"
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=))   dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=)) EmptyTue Jun 08, 2010 8:58 pm

***????*** đã viết:
Sửa lại cái tiêu đề cho nó vần đi :

"dkm lu~ anti ngu - con CU mới mở"
vãi hà với bác 🤣 lol! khó đỡ quá cheers
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=))   dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=)) Empty

dkm lu~ anti ngu - con PHÒ mới nổi (vần quá=))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» Cấm AFS hay Sone Click vào nhá ! Coi chừng cả hai tức hộc máu nhá ! Video Clip Anti AFS + Anti Sone đầu tiên !
» Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !
» ANTI ANTI FANS