Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha!   Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha! EmptySun Jun 06, 2010 9:02 pm

làm 2pic này thêm cho nó sôi động 1 tí, dạo này vắng vẻ quá. Mọi người share vs nhau về ~ bài mình đc biết nha! Thanks các bác nhiều!
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha!   Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha! EmptySun Jun 06, 2010 9:06 pm

thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha!   Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha! EmptySun Jun 06, 2010 9:16 pm

sau đây là các bài mình khá thích và nghe lại ít chán ... nói chung là thích và cảm thấy hay thì nghe thôi ... ko fân biệt J-Pop,K-Pop, US UK gì ráo nên nó hơi tạp nham.

bài này nghe mãi ko chán đc

1 bài khá nổi của Shayne Ward

thêm 1 bài của Shayne Ward cũng khá hay

bài trong game Rock angelz

bài này tuy cũ nhưng vẫn thích nhất của AKB48
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha!   Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha! EmptyWed Jun 09, 2010 8:21 am

her her ko ai vào đây vs mềnh cả, up clip tự sướng thôi :)):))

nhạc kịch Notre Dame de Paris (Thằng gù nhà thờ Đức Bà). Mỗi lần nghe là bị bấn loạn 1 lần

[youtube]
[youtube]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha!   Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha! Empty

Mọi ngừơi có nhạc hay hãy share với nhau tại đây nha!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đôi khi mọi người quên âm nhạc là gì ...
» Âm nhạc của các bạn đang giết chết âm nhạc của tôi
» Lời đầu tiên , em xin lỗi mọi người vì đã lừa mọi người trong thời gian qua.
» Đừng có khờ dại mà cắn bậy vào tao vào ELF vào VIP..Tụi bây chỉ là lũ dog dại nghèo rách nát hãy biết an phận đã ngu thì làm người ta thương đừng làm dog người ta đánh Hiểu chưa lũ ngu mà tỏ ra nguy hiểm!!!
» - Toán học Đây là môn học duy nhất không có sự bổ ích. Các bạn sẽ được học 1 + 1 = 2, điều mà một vài năm sau người ta lại nói lại 1 + 1 = 10 và nói cho bạn biết hệ nhị phân là gì. Người ta cũng dạy bạn vi phân, tích phân và nhiều thứ quan trọng khác nhưn