Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Định nghĩa của AFS

Go down 
[Candy].ELF
bell
Mitty
I am Superman...
Vongola Guardian's Sky
HATESUJU
Ruby
Sempai !
Anti fan SNSD
Nozomi Sasaki
[GVN]Knight
manucian1988
Pô xây đông
*lười*
Ayaka
Out!
thích ăn nho =))
[Rapppappa] Torigoya
Ram.Z
23 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Ram.Z

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 9:48 am

Trước hết, tớ là 1 AFS, Cass và ELF

Tớ tôn trọng những bạn trong 4r này, vậy hãy tôn trọng tớ đc không?

Nhưng tớ phải nói rằng trong này các bạn anti SNSD KHÔNG PHẢI LÀ AFS
Vì AFS là 1 cộng đồng những K-POP FANS yêu 1 K-pop KHÔNG CÓ SNSD

Còn ở đây là các bạn anti cả K-pop, anti cả SNSD.
Các bạn KHÔNG PHẢI là AFS

Vậy xin hãy dừng ngay việc tự nhận mình là AFS.
Và các bạn khác, nếu bash những bạn anti SNSD thì đừng có lôi AFS ra mà chửi.

Còn riêng bạn banh_dau_tinh_yeu - bạn là AFS đúng k? Tớ thấy 1 nick giống bạn trên AFSvn.
Đừng gây war nữa.

----

Nếu có j cần nói các bạn hãy cứ nói tại đây.
Mình sẽ tiếp chuyện hết.
Chỉ xin các bạn nói năng cho đàng hoàng lịch sự.

OK?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 9:51 am

^ 1k-pop không có s9 . Vậy s9 là nghệ sĩ gì
Ram.Z

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 9:54 am

S9 là của K-pop
Nhưng chúng tớ, những AFS, yêu K-pop nhưng là 1 K-pop không có SNSD trong đó.
Chúng tớ hâm mộ K-pop nhưng không hâm mộ SNSD
Tức là 1 K-pop có DBSK, SuJu, Big Bang, 2ne1, Wonder Girls, 2AM, 2PM, Kara, T-Ara, U-Kiss,... tất cả các Gassoo của K-pop ngoại trừ SNSD

OK?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 9:59 am

^ vậy thì bạn nên nói " chúng tớ yêu tất các các nghệ sĩ trừ s9 " còn nếu "1 k-pop không có s9" thì vô tình nó lại sinh ra thêm 1 nghĩa khác .

Tiếp : AFS là viết tắt của cụm Anti Fan SNSD , nếu có ý kiến về các anti SNSD ko đụng AFS thì chúng tớ đụng Anti gì .__." . Vả lại một số AFS qua đây chả nói chả rẳng nhắm mắt mà bash ấy thôi . Một số AFS qua đây bất chấp sự thật mà cãi cố ấy thôi ._." ăn nói đàng hoàng vs các bạn ấy đc 1 lúc là nhịn lắm rồi

Được sửa bởi p3bo ngày Sun Jun 06, 2010 10:00 am; sửa lần 2.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:00 am

AFS cũng cấp bằng mới đc gọi chính thức là ĂN FÂN SỐNG, em nào mún đc trứng minh và thừa nhận là AFS phải gia nhập cái động đĩ lớn I VN bom
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:02 am

ai bắt các em hâm mộ SNSD nhỉ? Ko có mấy con đĩ như tụi em thì người ta vẫn hát, vẫn tạo hit, vẫn no.1, vẫn rinh giải về. Các em tưởng có ~ con tró như các em là khắp cái TG này nó bash S9 như các em làm àh, em đi mà hỏi người lớn đi, người ta nhận thức đầy ra đó, mà thôi tụi AFS đa số là hỗn láo xất xược, đc cái vênh váo trên mạng chứ ngoài đời éo dám làm gì ai
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:04 am

^ nhìn lên - cái tên ở trên : không ăn nói đàng hoàng không đc àh , lại war ỏm tõi bây giờ T^T . Người ta bắt đầu trong từ tốn nhá :-w
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:08 am

quên có bé Po ở đây nhỉ, nhưng mà tụi này nc đàng hoàng 1 chút chúng nó cũng sủa linh tinh nên a nói vại cho nó ko khách sáo nữa =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:11 am

^ em tạm qya lại vì bạn AFS ft Cass ft E.L.F thôi . Mà ít ra người ta chưa có lời nặng .__."
Out!

Out!

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:13 am

^
S9 được xếp vào top đầu của Kpop, mà kpop không có S9 =))
thế có còn được gọi là Kpop hoàn toàn không :-"
hay chỉ là cái thế giới tưởng tượng :">
Ayaka

Ayaka

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:21 am

Các bạn có quyền gì mà loại S9 ra khỏi K-Pop hả các bạn AFS ?

Xin thưa với bạn chủ topic, những người post bài chửi SNSD toàn là AFS đích thực của các bạn đấy chứ không phải anti-fan K-Pop đâu.

Còn banh_dau_tinh_yeu: lúc đầu cũng vào đây war nhưng giờ hình như không war nữa rồi.

Theo dõi cái forum này từ lâu nhưng mới thấy mỗi 1 member anti K-Pop thực sự, cậu ta là fan Linkin Park.

Còn những người khác có thể là fan K-Pop, có thể không phải nhưng họ chỉ anti ELF, AFS, SuJu thôi chứ không ghét K-Pop.

Và đây cũng là 1 forum bỏ hoang thôi bạn AFS ạ. Nó không có ai quản lý đâu, cho nên cái tên Anti K-Pop chỉ là cái tên bề ngoài chứ thực tế nó chỉ anti những người mà mình vừa nói ở trên, đừng có thấy fan K-Pop nào vào trong đây mà các bạn buộc tội người ta là phản bội K-Pop
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:22 am

^ chuẩn bị out - mình ghét cái trò nói không đc lại bơ lẹm .__." . Đc hay không nói một câu đi chứ
Ram.Z

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 12:50 pm

Tớ không phủ nhận rằng có 1 số AFS vào đây bash, tớ thay mặt các AFS ấy xin lỗi các bạn và tớ sẽ cố gắng để các bạn ấy và các AFS khác không sang đây bash nữa, đc không?

>Ml SuJu: Thế giới K-pop trong mỗi người khác nhau, thế giới K-pop của chúng tôi không hề có S9, không ai có thể bắt bẻ hay ép buộc các AFS chúng tôi cả.

Đây là 1 cái 4r bỏ hoang, vậy tức là những người anti ELF, SuJu, AFS đều tập trung ở đây đúng không? Vậy thì đây toàn là Sone đúng không? Toàn là những Sone đi anti các band khác đúng không?

>Black Cat: Chúng tôi không cần S9. Không có S9 K-pop vẫn có DBSK, Big Bang, Wonder Girls, SuJu là top đầu.

>Want Ya: 1 chút tôn trọng tối thiểu tôi muốn từ bạn mà cũng không được à?
Bạn nói chúng tôi như vậy, thì Anti AFS - tức Ăn Fân AFS cũng là các bạn thôi.

Chắc các bạn phải cần thêm mấy cái Black Ocean, mấy vụ ném gậy nữa thì các bạn mới công nhận là có nhiều AFS?
Đi Thượng Hải trong tour SM bị Black Ocean, bị nhân tố X, ra sân bay bị hô "Anti! Anti!" chúng tôi phải làm thế thì các bạn mới sáng mắt ra rằng có nhiều người không hề thích S9 1 chút nào à?

Nếu không làm gì thì các bạn khinh bỉ, làm thì các bạn chửi bảo là xúc phạm idol của mình.
Thật tình tôi cũng chả biết nói sao vs bạn nữa.

Thế S1 các bạn thì khiêm tốn đẹp đẽ?
Xin lỗi đi
Ngay sau vụ Dream Concert, thấy Shawols tắt đèn đã chửi nhặng xị lên, đổ tội cho ELF xúi dại Shawol rồi tuyên bố rằng "Soshivn là fansite lớn nhất Vn" "Soshivn k cần ai giúp đỡ hết"
Hiền lành gớm.

Tôi cố gắng nói năng từ tốn nhưng bạn cứ chửi thì tôi có phải thánh thần gì đâu mà chịu được sự sỉ nhục đó.
*lười*

*lười*

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 4:12 pm

Trích dẫn :
Tớ không phủ nhận rằng có 1 số AFS vào đây bash, tớ thay mặt các AFS ấy xin lỗi các bạn và tớ sẽ cố gắng để các bạn ấy và các AFS khác không sang đây bash nữa, đc không?

Tôi không thích AFS, bởi vì những văn hóa comt của các bạn...
Tôi cũng đã vào web AFS, và cũng không hiểu nổi các bạn??
Các bạn được ăn học, nhưng tại sao lại có những comt phản cảm như thế...?
Ở đó những câu văng tục, nó khủng khiếp hơn những gì tôi nghĩ...
Các bạn có ăn có học nhưng vô tình làm mất đi cái văn hóa IT của VN...
Ở đây, tôi chấp nhận có nhiều mem nói rất tục nhưng so với nhà của nó còn văn hóa lắm..

Trích dẫn :
Còn ở đây là các bạn anti cả K-pop, anti cả SNSD.
Các bạn KHÔNG PHẢI là AFS

ở đây chẳng ai nhận mình là AFS cả bạn ơi
Bởi danh hiệu đó bẩn lắm, chẳng ai thèm mặc vào đâu..

Trích dẫn :
Chúng tôi không cần S9. Không có S9 K-pop vẫn có DBSK, Big Bang, Wonder Girls, SuJu là top đầu.

Bạn không cần thì kệ bạn, chẳng liên quan gì tới ai,
Nhưng SNSD vẫn là Grilband No1 tại Hàn, sự thật này chỉ có bọn AFS của bạn phủ nhận thôi..
Sự ganh tị vốn rất ích kỷ mà...
À, mà tôi cảm thấy cái này zô duyên nhất...
cười khẩy...

Trích dẫn :
Đi Thượng Hải trong tour SM bị Black Ocean, bị nhân tố X, ra sân bay bị hô "Anti! Anti!" chúng tôi phải làm thế thì các bạn mới sáng mắt ra rằng có nhiều người không hề thích S9 1 chút nào à?

Tôi thấy nực cười cho bạn, các bạn càng làm cho chúng tôi sáng mắt ra để thấy sự bẩn thủi của AFS sao??
Hành động của anti khi idol tới đất nước mình đó là 1 sự sỉ nhục vào Fans của đất nước, chỉ để thấy người nước ngoài ghê tởm mình hơn, có gì mà để tự hào...

Trích dẫn :
Nếu không làm gì thì các bạn khinh bỉ, làm thì các bạn chửi bảo là xúc phạm idol của mình.

Bạn hãy oi lại chính mình đi, sự khinh bỉ của chúng tôi dành cho các bạn là gì???
quỳ lạy idol? sẵn sàng làm osin cho bọn nó sao???
treo cờ Hàn trên mạng nhân ngày 2/9?? hay giết cha giết mẹ khi không cho đi xem idol mình biểu diễn???
Những cái đó đáng khinh không...
Sao không soi lại mình đi bạn....

Trích dẫn :
Xin lỗi đi
Ngay sau vụ Dream Concert, thấy Shawols tắt đèn đã chửi nhặng xị lên, đổ tội cho ELF xúi dại Shawol rồi tuyên bố rằng "Soshivn là fansite lớn nhất Vn" "Soshivn k cần ai giúp đỡ hết"
Hiền lành gớm.

Tại sao chúng tôi xin lỗi???
Bằng chứng quá rõ ràng..
Bạn hãy cứ đem ra mà phản biện lại những bằng chứng đó đi..
Hay là để người ta chữi vào đầu hả
Xin lỗi cái gì nào??
Bạn chẳng có tư cách gì trong chuyện này cả
Đó là chuyện của K.ELF và K.SONE
Chyện SSVN tuyên bố là fansite lớn nhất Vn, và họ không cần liên kết...đó là chuyện của SSVN chẳng liên quan gì ở đây cả...
Theo tôi thì S-ONE thì hiền lành hơn bọn bẩn thủi AFS rất nhiều...

Trích dẫn :
Tôi cố gắng nói năng từ tốn nhưng bạn cứ chửi thì tôi có phải thánh thần gì đâu mà chịu được sự sỉ nhục đó.

AFS là loài đáng sỉ nhục nhất trông Kpop.
Chẳng hiểu tại sao lại tự hào là AFS
nghe nói tới 20k, nhưng đông nhất vẫn chỉ là 291 mem online....
rõ chán...chỉ có cái mồm thúi...
Ayaka

Ayaka

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 4:30 pm

Xin lỗi làm gì hả bạn ? Các bạn ngồi trong forum AFS của các bạn chửi chúng tôi hay các bạn sang tận đây chửi chúng tôi cũng là chửi cả thôi. Có gì mà xin lỗi, bạn muốn xin lỗi thật sự thì dẹp cái forum AFS đó đi.

Trích dẫn :
Thế giới K-pop trong mỗi người khác nhau, thế giới K-pop của chúng tôi không hề có S9, không ai có thể bắt bẻ hay ép buộc các AFS chúng tôi cả.

Có ai dám bắt bẻ bạn phải định nghĩa K-Pop là như nào đâu, tôi chỉ nói các bạn không có quyền gì mà loại S9 ra khỏi K-Pop cả, tôi nói miệng chứ tôi đâu có làm gì đc các bạn. Bạn đã nói thế thì tôi cũng nói đối với tôi K-Pop chỉ có mỗi S9, các ban nhạc khác đều vứt đi hết.

Trích dẫn :
Đây là 1 cái 4r bỏ hoang, vậy tức là những người anti ELF, SuJu, AFS đều tập trung ở đây đúng không? Vậy thì đây toàn là Sone đúng không? Toàn là những Sone đi anti các band khác đúng không?

Bạn nói không muốn war trong đây nhưng cái bản chất AFS của bạn cứ dần dần được bộc lộ: "Gắp lửa bỏ tay người". Dựa vào đâu mà bạn nói trong đây toàn là Sone ? Tôi là 1 trong những người bảo vệ S9 và ra sức anti Vẹo + AFS, nhưng bạn xem những gì tôi biết về S9 xem tôi có phải là Sone hay Són không:

Ngoài Yoona ra thì tôi không biết tên ai trong S9 cả.
Tôi không quan tâm đến các tin tức vớ vẩn kiểu như S9 làm gì, ra sao, scandal thế nào. Tôi chỉ quan tâm đến họ ra bài hát mới nào, video mới nào thì leech về xem.

Tôi nghĩ chắc là tôi không phải là Sone hay Són đâu, vì cả 2 loại người đó đều hiểu biết rất rõ về S9 nhằm chống lại những gì mà AFS bịa đặt ra. Tôi cũng thích S9 nhưng có lẽ chỉ dừng ở mức fan đơn thuần chứ chưa thể gọi là Sone được.
Và trong đây cũng rất nhiều người như tôi, trình độ hiểu biết về S9 chỉ đến vậy thôi. Cho nên đánh giá rằng những người trên đây toàn Sone là hoàn toàn sai lầm. Có Sone thật đấy nhưng ít lắm. Và bạn xem ngoài cái box SuJu ra thì các box khác có phải toàn là post bài vớ vẩn đúng không, thậm chí không anti mà còn khen nữa là khác. Ví dụ như Big Bang.

Trích dẫn :

Các bạn thử không làm gì đi. Đảm bảo khi đó cái forum Anti AFS sẽ tự động "sập" và forum này cũng bị "sập" 1 nửa. Nửa còn lại sẽ sập nốt khi Vẹo trở thành ELF đúng nghĩa.

Trích dẫn :
Hiền lành gớm.

Vụ DC tranh luận nhiều lắm rồi, tôi không muốn nói lại làm gì. Bạn sang box SuJu mà đọc cái topic dài nhất ấy. Và hy vọng bạn có thể đọc topic ấy như 1 người ngoài cuộc thì mới hiểu đc ai đúng ai sai.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 4:52 pm

Thế giới k-pop không phải do các bạn các AFS tạo ra - vì thế bạn không có quyền phát ngôn " 1 k-pop không có s9 " như thể bạn đẩy người ra vòng ngoài đc . Các bạn không cần nhưng k-pop vẫn cần s9 . Cái câu " Chúng tôi yêu hết các nghệ sĩ k-pop trừ s9 " có quá dài không mà các bạn phải dùng cái câu độc tài trên kia mà diễn giải về mình
*lười*

*lười*

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 4:57 pm

Sao lại quay lại....
không nỡ à???
cười....

Tôi nghĩ bạn ấy chẳng yêu mến 1 ai đâu ....
Out!

Out!

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 4:58 pm

bạn ơi, dù bạn gét S9 ra sao thì cũng k thể phủ nhận S9 là girl band no.1 của xứ Hàn :-<
và bạn bảo bạn là E.L.F?
bạn dư time để vào 4rum này định nghĩa cái AFS vớ vẩn của bạn?
sao bạn k dùng thời gian đó đi trial giùm mình đi?
bạn có biết trong lúc bạn ngồi type là bạn nge đc bao nhiêu lần r` k?
là E.L.F thì bạn phải hiểu tình cảnh lúc này chứ?
1 câu thôi: "bạn rãnh qá" :|
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 6:28 pm

Sáng h ko đủ thời gian (mới coi đá banh về), trước hết là xl bạn về việc tôi nói chuyện ko tế nhị với bạn trước. Đi vào vấn đề chính 1 chút

Trích dẫn :
Chắc các bạn phải cần thêm mấy cái Black Ocean, mấy vụ ném gậy nữa thì các bạn mới công nhận là có nhiều AFS?

Ồ những chuyện đó thì tin tức nó đầy ra đó, ai mà chả đọc được nhỉ. Theo như cách nói của bạn, bạn muốn mọi người phải tỉnh táo nhận ra 1 điều là S9 có rất nhiều anti và vì sao như vậy là vì họ đáng ghét thật sự đúng ko, chỉ có chúng tôi là ngu ngốc ko nhận ra điều đó. Và theo như cách nghĩ của bạn thì hành động của các AFS nước ngoài là ko sai. Nhưng với những người biết nhận thức, dù có một sao nào đó bị biết bao nhiêu anti đến đất nước họ, họ ko thèm ra sân bay đón đã đành nhưng người ta vẫn biết nghĩ rồi bạn bè, báo chí quốc tế đánh giá họ ra sao khi cư xử một cách bất lịch sự như vậy !? Qua đó cũng CM những hành động đó chả hay ho gì nếu ko muốn nói thẳng là ngu.

Trích dẫn :

Các bạn AFS ko làm gì àh? Câu này nghe như đùa trẻ con vậy. Nếu cái 4rum AFS của các bạn ko làm những việc quá rẻ tiền như vậy thì cũng sẽ ko có ai dư hơi mà khuyên lơi hay dạy dỗ các bạn làm gì. Còn ~ việc AFS các bạn làm vì sao người ta lại nói là xúc phạm Idol mình thì khỏi phải nói, sự thật phơi bày rành rành thế kia

Trích dẫn :
Thế S1 các bạn thì khiêm tốn đẹp đẽ?
Xin lỗi đi
Hiền lành gớm.

Tôi ko phải là mem của SSVN và tôi chưa bao giờ reg nick trên đó. Nhưng mà ít ra qua tường thuật của K-Sone thì người ta cũng có chứng cứ để phanh phui K-ELF, ko ai dại gì mà 1 bên ghét cay ghét đắng mình nay lại giảng hoà mà còn chơi đẹp hơn nữa là cổ vũ cho Idol mình lại la làng lên gây ra thêm mẫu thuẫn mà đáng ra nó đã dịu đi sau DC 2010 rồi. SSVN nói vậy thì đã sao? Dù cho họ nói cái gì ko đúng đi nữa nhưng nhìn cái câu cuối bạn nói kìa, tôi và mọi người ở đây vẫn tin là V-Sone tốt đẹp hơn hội đồng AFS các bạn rất nhiều đấy
Pô xây đông

Pô xây đông

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 7:44 pm

Afs ra sân bay tiếp đón s9 à? Chữ nhục dán ở lỗ đít hả bạn?
Ayaka

Ayaka

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 8:45 pm

À mà bạn gì bên AFS ơi. Chúng tôi rất hoan nghênh các bạn qua bên này war với chúng tôi. Dạo này hết chủ đề nên buồn quá. Muốn các bạn sang đây war cho nó sôi động lên tí.
manucian1988

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:01 pm

mấy em AFS này chắc phải vào đời may ra mới thấy được sự ngu ngốc của mình scratch, toàn 9x thế hệ tương lai của đất nước, những con người hiểu biết về internet nhất mà lại ko lọc ra được cái gì có lợi cái gì có hại để mà tránh, đã thấy chỗ tối mà còn đâm đầu vào scratch
bonus cho các em AFS một bài hát, hy vọng khi nghe xong các em hiểu đc ý nghĩa của nó
[GVN]Knight

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:45 pm

Hô anti x2 gì đó ở Shanghai airport là do teengirl hô . Định nghĩa của AFS Stink Biết vì sao ko ? Vì elf aka afs khựa đông thứ 2 sau Hàn thôi Định nghĩa của AFS Heat

1 kpop ko có SNSD thì chắc sẽ vui lắm nhỉ Định nghĩa của AFS Taunt , các em teengirl sẽ tha hồ ve vãn các anh mà ko sợ ai tranh nữa Định nghĩa của AFS Dance2

xin lỗi nhưng nằm mơ đi , chuyện kpop mà ko có S9 ko bao giờ có đâu Định nghĩa của AFS Rofl

Và các bạn afs quên hộ mình cái khái niệm rằng SNSD ve vãn các anh đẹp zai đi nhé. Định nghĩa của AFS JC-LOL . Còn vì sao thì khi khác tôi sẽ nói , giải thích ở đây sợ dài dòng Định nghĩa của AFS Dance3
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 10:49 pm

^ Các em ấy có bao h nghe nhạc Việt đâu bác, còn bảo là BK thì hát cái gì nữa mà =]]
Anti fan SNSD

Anti fan SNSD

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 11:16 pm

Chẹp. Tôi tưởng đây là đất cho Anti fan SNSD cơ mà nhở? Sao các Són cứ vào đây sủa bậy thế? Theo như tôi thấy thì ở đây có rất nhiều các mem anti Suju, DBSK. Vậy cớ gì các bạn lại chửi AFS chúng tôi. Các bạn nói chúng tôi ko văn hóa abc xyz gì gì đấy. Thế còn các bạn. Việc đi bashing DBSK và Suju thì đáng tự hào lắm nhở? Thôi câm đi, về ổ Són mà sủa. Đừng có sủa bậy ở đây nữa

Được sửa bởi Anti fan SNSD ngày Sun Jun 06, 2010 11:23 pm; sửa lần 1.
Sempai !

Sempai !

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 11:17 pm

Anti fan SNSD đã viết:
Chẹp. Tôi tưởng đây là đất cho Anti fan SNSD cơ mà nhở? Sao các Són cứ vào đây sủa bậy thế? Theo như tôi thấy thì ở đây có rất nhiều các mem anti Suju, DBSK. Vậy cớ gì các bạn lại chửi AFS chúng tôi. Các bạn nói chúng tôi ko văn hóa abc xyz gì gì đấy. Thế còn các bạn. Việc fđi bashing DBSK và Suju thì đáng tự hào lắm nhở? Thôi câm đi, về ổ Són mà sủa. Đứng có sủa bậy ở đây nữa

Thế cái ổ AFS chắc ngoan hơn ở đây nhỉ Định nghĩa của AFS Yahoo_71.
Anti fan SNSD

Anti fan SNSD

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 11:22 pm

@bạn ở trên: ít ra tôi còn chưa dở hơi đến nỗi chạy sang đất cho AFS mà khen ngợi SNSD và chê bai AFS. Điên ko thế? Tôi có câu nào nói AFS ngoan ko í nhở? Đang nhấn mạnh cái phần "Sone vào box của AFS để chửi AFS" nhớ. Bạn làm ơn đọc và phân tích kĩ dùm:))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 11:36 pm

Anti fan SNSD đã viết:
Chẹp. Tôi tưởng đây là đất cho Anti fan SNSD cơ mà nhở? Sao các Són cứ vào đây sủa bậy thế? Theo như tôi thấy thì ở đây có rất nhiều các mem anti Suju, DBSK. Vậy cớ gì các bạn lại chửi AFS chúng tôi. Các bạn nói chúng tôi ko văn hóa abc xyz gì gì đấy. Thế còn các bạn. Việc đi bashing DBSK và Suju thì đáng tự hào lắm nhở? Thôi câm đi, về ổ Són mà sủa. Đừng có sủa bậy ở đây nữa

^ Đất cho Anti fan và cũng là đất xả stress -> vì sao nào -> vì hành động tốt đẹp ngôn lời hoa mĩ của các AFS-er đấy =)). Bạn đi qua box SJ xem lý do anti SJ nhìêu là nhờ ai nhé . Rồi đọc xong thì biết bên nào nó có % văn minh hơn nhé =)) .
Tôi cho bạn tự ngẫm bên AFS - nếu có lời đính chính nhữnh cái AFS moi móc ra là sai thì cái post ấy nó tồn tại đc 5' chưa =)) => bên này thì có nhé . Tôi cho bạn ngẫm nếu có ai vào bảo vệ s9 một cách đàng hoàng đi chăng nữa thì cái acc nó có thể hoạt động đc nữa ko =)) . Và cái cuối bash SJ vs DBSK hay các nhóm khác thì ko đáng tự hào chứ mang s9 ra chửi chả khác gì chó thì vinh quang lắm chắc.
Hài ! nói người tự nhìn lại mình . Tôi tin ko có các AFS thì cái 4rum này chả hoạt động mạnh thế đâu . Chính các bạn tiếp thêm " sức mạnh tinh thần " đễ 4rum này hoạt động tốt như bây giờ đấy chứ =))
Ở đây chả có ai là Són đâu nàng ơi =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 11:46 pm

Pé bò hãy ở lạ với cách mạng đi em :)
Anti fan SNSD

Anti fan SNSD

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptySun Jun 06, 2010 11:49 pm

@bạn ở trên: vậy í bạn là nhờ AFS mà cái 4rum anti Kpop này mới hoạt động tốt thế? Vậy bạn sang xem thử bên Anti Suju nó có nhiều bài bashing như thế nào? Còn các bạn Són ở bên này ko phải post rất nhiều bài bảo vệ SNSD sao? Như đã nói ở trên, cái vấn đề tôi đang nói ở đây ko phải là việc AFS đi bashing SNSD như thế nào mà là cái vấn đề TẠI SAO ANTI AFS LẠI VÀO ĐẤT CỦA AFS ĐỂ BASHING(nói như thế thì đúng hơn, bởi vì theo như bạn nói thì ko phải ở đây đều là Són. Ok?). Cái vấn đề chính là ở chỗ đấy. Ko phải có rất nhiều các bạn anti AFS đã nói rằng AFS vô văn hóa sao? Vậy thật ko hiểu tại sao AFS phải có văn hóa khi mà Són ko có văn hóa. Chẹp. Đúng là tôi nói sai nhỉ? Đúng thật, ở đây có vẻ ko có Són, xl nhớ. Vậy sửa lại. nếu muốn sủa thì các bạn kiếm chỗ nào có đề là ANTI AFS rồi hay nói nhé. Đừng nói ở đây. Đây là đất cho AFS, ko phải chỗ để ANTI AFS, ok? Nếu bạn ko anti SNSD, hà cớ j` bạn phải bỏ thời gian ra để vào box của anti fan SNSD để lên tiếng bảo vệ?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 12:03 am

^
1.Tôi cắm cọc ở đây lâu hơn nàng đấy - khỏi cần nhắc tôi đọc hết rồi . Bash thì có - cơ mà người ta chịu nghe người nói =)) nói đúng thì 1 ko cm hai là đồng ý . Về nhìn lại AFS-er các bạn đối xử thế nào vs người có lý nhé =)) hay các người coi như miếng giẻ đá thẳng ra ngoài . Như đã nói - anti SJ tăng dân số nhờ ai nào => tự biết =)) ko bà con cho bạn ấy câu TL phòng khi ngu quá đỗi =))

2.Còn Anti AFS vào đấy AFS để PR s9 lý do dễ hiểu thôi => 4rum này tự quản bạn ạ - chẳng lẽ vào đây bạn không thấy - hay nhắm mắt chạy thẳng vào vì sợ =))

3. Thế bên nào thiếu văn hóa từ lúc đầu , bên nào lập 4rum chửi - sỉ vã người ta từ khi debut =)) => bạn bảo fan S9 phải ngồi im nghe các bạn chửi bới như lũ chó điên thế àh =))

4. Đất nào cho AFS ở đấy - xl admin đi rồi , member cũ là chủ - và cho bạn đi hỏi từng người ở đây chả có cái gì gọi là đất của AFS cả nhá =)) không xin các box Thùng Rác mà cắm cọc dựg lều , tối tối cùng nhau sủa vang cho cả làng cả xóm biết =))

Su hào : * liếc * bò nào ở đây :-w .
Anti fan SNSD

Anti fan SNSD

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 12:26 am

@bạn ở trên:

1. Việc các bạn ấy anti Suju thì là do í kiến và nhận định của các bạn ấy thôi chứ. Chẳng nhẽ vì AFS anti SNSD thì các bạn khác phải anti Suju à? Sao tự nhiên lại đổ hết cho AFS thế?

2. 4rum tự quản. Các bạn vào đâu làm sao tôi trách được. Nhưng mà đây là dó ý kiến của mỗi bạn thôi. Nhìn thấy tittle là Anti SNSD mà bạn vẫn muốn vào chửi AFS, tôi đâu có cấm được

3. Nhưng nếu là Sone thực sự sẽ ko vào đây mà nói đâu, họ sẽ vào 4rum của Sone í. Nếu S9 thực sự đứng đắn thế thì tự nhiên mà lượng AFS tăng lên theo ngày tháng như thế được à? Tự nhiên mà từ khi mới debut đã bị chửi thế à?

4. Chẹp. Nếu như bạn nói thì cái 4rum này cần j` dựng tittle cho từng box. Cứ để chung 1 cái topic ai chửi j` thì chửi có phải nhanh hơn ko? Cái tiitle ANTI SNSD - Girls' Genaration bỏ đi cũng được. Để đấy làm j` nữa
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 12:27 am

^ Sang bên kia đọc nhá.
Sempai !

Sempai !

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 12:28 am

Nghe nhạc hạ hỏa (Nhạc hơi lớn , khuyến cáo Headphone hoặc không nghe ): http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Love-Yourself-KAT-TUN.IW66OD0F.html .
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 12:34 am

nản nàng qua nói thế ko hiểu .__."

1Anti là việc làm sai trái , nên chả ai ham dính vào => cơ mà nhờ AFS đốc thúc =)) vì sao ứ vì % fan Suju và DBSK bên đó " ít lắm " =))

2 Đã bảo là tự quản thì mem muốn đi đâu post bài chẳng được - có ai cấm được đâu =)

3 Ở đây chả có ai là Sone và chả có ai là Són - đơn thuần là fan s9 =)) . S9 thực sự có gì không đứng đắn , cho xin cái bằng chứng anti s9 tăng theo ngày tháng đi =)) . Từ lúc debut các nàng bị hiểu lầm cơ mà nhìêu người biết cái đấy là hiểu lầm mà vì lý do riêng vẫn cứ đâm đầu theo anti =)) thế mới khổ

4 Thế nàng hỏi Admin ấy =)) bác ấy làm chứ đâu phải member làm =)) bác ấy tự biên tự diễn . Đến khi bác ấy bỏ nàh đi mới có mem - mem làm quái gì edit đc 4rum =))
Anti fan SNSD

Anti fan SNSD

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 1:04 am

@bạn ở trên:

1. Cho cái bằng chứng việc AFS đốc thúc cái

2. Ừ. Đâu có cấm được cơ chứ. Đây là ý kiến cá nhân của tôi

3. Nhìn lượng fan ở AFSvn và tự kiểm chứng. Còn S9 có bị hiểu lầm hay những việc mà AFS nói ra đều là đúng thì ai mà biết đc

4. Tôi có nói yêu cầu sửa cái box này sao? Tôi chỉ tự hỏi tại sao các bạn lại thích vào cái box này mà com chửi AFS? Chẳng phải có hẳn 1 4rum anti AFS sao? Sao ko lên đây mà chửi? Hay là ko dám
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 9:03 am

^ Gìơ mới thấm nghĩa câu " Ngu lâu dốt bền khó đào tạo " " Đào tạo rồi mà vẫn còn ngu "

1 . Rồi tôi hỏi thẳng các mem kì cựu trong này xem họ vào đây cãi lộn vì ai nhé . ( Foslie em gọi hộ chị các mem cho cái bạn này này cái câu trả lời nhé ) . Mem mình càng ngày càng chăm chỉ là "vì" ai ?

2 Ý kiến cá nhân thì nàng đừng lải nhải nữa =)) ko tưởng nàng bướng đấy

3 AFSvn =)) Hài tôi cần con số thực tế chứ con số Onl thì 1 AFS-er reg 2 -3 cái nick sao tôi biết - chưa kễ số acc có lượng hoạt động là 0 =)) => cái nữa cho tôi xin , 1 lần bước vào về tắm gần chúc lần vẫn thấy nhớp =)) . AI mà biết được mà ngoan có ương ngạnh tin vào điều đó rồi thì chửi um lên àh =)) => sao tự phủ nhận định kiến bản thân thế

4 Cái 4rum anti AFS tôi không biết =)) tôi biết cái 4rum này =)) và thích ở đây vì đã ko ít lần tiễn đưa các AFS-er ra đi trong uất hận =)). Câu cũ - ko có quản giáo - thíck bơi đâu chửi chả ai cản =))

p/s:có rep gì đợi lâu lâu tí nha - tôi đang bận trial ko rảnh rỗi như bạn đâu =))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 9:28 am

Anti fan SNSD đã viết:

àh đất của các bạn chỉ giới hạn ở trong AFS 4rum vs mấy cái hội AFS từa lưa hội dưa trên zingme thôi, ở đó chỉ có AFS vs AFS nên sủa cỡ nào cũng chỉ loài tró mới hỉu vs nhau. Ra bên ngoài mà mua thêm đất hoạt động ko bị cười vào mặt là may rồi đấy. Ủa, bộ bạn lên đây nhiều lần lắm nên nắm bắt tình hình chặt quá, bảo hết ở đây là Són ? Bạn kiu Són về ổ mà sủa vậy bạn cũng lết lờ về ổ AFS mà tru tréo típ vs đồng loại nhé. À, mà bạn nói tại sao box tên là anti SNSD mà vào đây post cái bài bv, là vì đồng loại AFS của bạn nó sủa đc có mấy câu rồi cãi cùn ko lại nữa nên biến đâu mẹ nó hết rồi, nếu bạn mún vào đây sủa như ở cái ổ của bạn thì rủ thêm bạn của bạn vào nhe!
*lười*

*lười*

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 10:27 am

ồn ào...
toàn pơ nhau...
......
.....
......
Sempai !

Sempai !

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 11:04 am

Shot vài phát lên thiên đường bây giờ lol!.
Ayaka

Ayaka

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 11:56 am

Trích dẫn :
Như đã nói ở trên, cái vấn đề tôi đang nói ở đây ko phải là việc AFS đi bashing SNSD như thế nào mà là cái vấn đề TẠI SAO ANTI AFS LẠI VÀO ĐẤT CỦA AFS ĐỂ BASHING
Tôi thích vào đâu thì tôi vào thôi, việc gì bạn phải quan tâm

Mà ai bảo với bạn cái box Anti SNSD này là của AFS ? AFS dù có ghét S9 thì vẫn thần tượng các ban nhạc K-Pop khác. Thế bạn không thấy tên forum này là Anti K-Pop hay sao ? Vậy có nghĩa là thần tượng của các bạn cũng bị anti ở đây đấy. Bạn tham gia forum này thì khác gì bạn tự chửi chính thần tượng của bạn ?

Chán với đầu óc các bạn AFS quá, đã nói forum này bỏ hoang, cái tên chỉ là bề ngoài mà các bạn vẫn không hiểu hay là cố tình không chịu hiểu. Tôi đành phải cãi cùn với các bạn vậy.
Ruby

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 12:55 pm

Thì chíh xác Shawol tắt đèn còn ELF giở thói côn đồ với S1 còn igf
nói như là oan ức lắm
bệnh điên
HATESUJU

HATESUJU

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 3:20 pm

^ mấy con chó shawol với elf chúng nó lại bật đèn khi 2PM biểu diễn..màu của 2PM là màu đen nên tất cả các fandom khác đều tắt đèn..chúng nó còn hét park jae beom nữa :((...mấy con chó elf với shawol năm nào cũng bày trò :((..tội ngiệp 2PM wá..:((((
Sempai !

Sempai !

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 3:39 pm

E.L.F = Ẹo , Vẹo.
Cass = Cạc.
VIP = Vịt.

Và chúng ta có thêm tên mới :

Shawol = Xà Quần.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 5:09 pm

Glorious đã viết:
E.L.F = Ẹo , Vẹo.
Cass = Cạc.
VIP = Vịt.

Và chúng ta có thêm tên mới :

Shawol = Xà Quần.

đừng xúc phạm các FC khác kẻo gây war vs ~ người ko liên qua, Cass và V.I.P vân đáng tôn trọng :)):)).
Ruby

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyMon Jun 07, 2010 10:30 pm

^^ Chỉ là VIP mà là AFS thì sẽ là Vịt :-?? Cass mà ;là AFS thì là Cạc
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyWed Jun 09, 2010 3:13 pm

mình chỉ nói thế này thôi

muốn tranh luận thì giữ lập trường 1 tý

Post 1: Lập trường của chủ 2pic: 1 K-pop KHÔNG CÓ SNSD

tức là AFS ko coi S9 là 1 phần của Kpop, ghi nhận và tôn trọng

vài Post sau: 1 bạn AFS hỏi tại sao fan của 1 Girl Groud Kpop lại vào web Anti Kpop

Xem lại điều 1

Phải chăng các bạn đang tự vả vào mồm mình bằng những lập luận ko thống nhất đó
I am Superman...

I am Superman...

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyWed Jun 09, 2010 3:18 pm

uk, minh` ben AFS ma`
Ruby

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyWed Jun 09, 2010 3:20 pm

:-<..Nchug là bạn nói cái định nghĩa này ra cũg là giả tạo thôi #:-s
*lười*

*lười*

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS EmptyWed Jun 09, 2010 3:42 pm

Nếu 1 Kpop không có SNSD thì đừng quan tâm đến làm gì cho mệt người...
Bọn AFS đúng là lắm trò...
Sponsored content

Định nghĩa của AFS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Định nghĩa của AFS   Định nghĩa của AFS Empty

Định nghĩa của AFS
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» SNSD PTTM -- 8từ 8chữ 1 ý nghĩa trải dài suốt 3 năm ròng --
» Ừ SuJu xấu, ko biết hát, ái thì vấn đề jì nào. ELF ngu, điên đấy thì có sao? Ẹo ư, mấy người đã bao giờ hiểu ý nghĩa của 3 từ ấy chưa?
» Tin đính chính cho standupnow
» Những bài hát :hit ,hot,đình đám...bla bla của Vpop...^^
» Bạn không được quyền tạo chủ đề mới Bạn không được quyền gửi bài trả lời Bạn không được quyền gửi tập tin đính kèm Bạn không được quyền chỉnh sửa bài viết