Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Super junior rất có thể sẽ tan rã

Go down 
babymilo_9999
Amelia_luv_S9_AntiAFS
Miko_Lovato
NightmareIndustries
CĂMTHÙE.L.F
SUJU_13elieve
Don't Come Back
start_and_end
HATESUJU
Ryn Tạt Lon
TrangKhanh
thiensuhacam
16 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
thiensuhacam

thiensuhacam

Super junior rất có thể sẽ tan rã Empty
Bài gửiTiêu đề: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Aug 06, 2011 12:04 pm

Tờ China Daily dẫn một thông tin đăng tải trên mạng Apple Daily của Đài Loan cho biết, nhóm nhạc thần tượng đình đám Hàn Quốc Super Junior rất có thể sẽ tan rã.Thông tin này được lan ra ngay sau khi album mới nhất"Mr. Simple"của nhóm được tung ra vào 3/8 , khiến cư dân mạng và người hâm mộ hết sức bất ngờ.Nguồn tin trên cho hay, sở dĩ Super Junior có thể sẽ tan rã là do thành viên Kangin của nhóm đang thực hiện nghĩa vụ quân sự, còn đội trưởng Lee Teuk và Hee Chul sẽ phải gia nhập quân ngũ vào cuối năm. Các nhóm nhạc nam của Hàn Quốc thường phải đối mặt với thử thách tan rã vì phải thực hiện nghĩa vụ quân sự.Hee Chul tiết lộ: "'Mr. Simple'là album cuối cùng của nhóm. Chúng tôi đánh cược mọi thứ trong đó."Super Junior ra mắt khán giả lần đầu tiên vào cuối năm 2005, với 12 thành viên: Lee Teuk, Hee Chul, Han Kyung, Ye Sung, Kang In, Shin Dong, Sung Min, Eun Hyuk, Dong Hae, Choi Si Won, Rye Wook và Ki Bum.Trong số đó, có 11 thành viên quốc tịch Hàn Quốc, người còn lại là Hang Kyung, thành viên mang quốc tịch Trung Quốc. Đến năm 2006, SM Entertainment chính thức thông báo thêm vào thành viên Cho Kyu Hyun, biến Super Junior thành nhóm nhạc đông quân số nhất trong làng nhạc xứ kim chi.Nhóm được thành lập với số lượng thành viên lớn và khả năng đa dạng, có những người có giọng hát tốt, một số khác mạnh về vũ đạo hoặc khả năng hút khán giả, khuấy động sân khấu.Super Junior lần đầu tiên đến Việt Nam vào tháng 3/2010 tại buổi hoà nhạc MTV Exit, chỉ trình diễn 4 bài nhưng đã thu hút gần 50.000 người hâm mộ.Hôm 7/5/2011, nhóm nhạc đình đám này đã có buổi biểu diễn làm nức lòng người hâm mộ tại sân vận động Gò Đậu, tỉnh Bình Dương.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Aug 06, 2011 9:14 pm

Nhóm ấy đông thế, bớt đi 8 thằng thì vẫn đủ 5 thằng như các nhóm bt. Chưa chắc đâu...
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Aug 07, 2011 2:47 am

Trích dẫn :
Nhóm ấy đông thế, bớt đi 8 thằng thì vẫn đủ 5 thằng như các nhóm bt. Chưa chắc đâu...

Basketball
HATESUJU

HATESUJU

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyMon Aug 08, 2011 6:09 pm

đi bộ đội
start_and_end

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyFri Aug 12, 2011 12:02 pm

đốt pháo tép ăn mừng nào =))
Don't Come Back

Don't Come Back

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyTue Aug 16, 2011 4:05 pm

tan rã là tốt...!!!!há há..!!!sướng nha...hp nha..!!!!!!!chúc mừng các ẸO....!!!=)))
SUJU_13elieve

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyFri Nov 11, 2011 12:10 am

SUJU tụi tao còn lâu hơn những gì tụi bay nghỉ được...tụi bay chỉ nghỉ được tới đó thui àh...stupid thế...tội nghiệp
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyFri Nov 11, 2011 11:52 am

SUJU_13elieve đã viết:
SUJU tụi tao còn lâu hơn những gì tụi bay nghỉ được...tụi bay chỉ nghỉ được tới đó thui àh...stupid thế...tội nghiệp
à thêm 1 bạn trẻ nữa mới vào =))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyFri Nov 11, 2011 4:37 pm

Ko, chị cảm tưởng đây là clone của 1 đứa cũ
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyFri Nov 11, 2011 4:40 pm

mấy thằng đàn bà đó disband luôn đi cho rảnh nợ, càng tồn tại thì càng tốn muối xúc vào mồm mấy con elf cuồng
SUJU_13elieve

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyFri Nov 11, 2011 5:06 pm

nè nói cho nghe nha ...NightmareIndustries bạn có gì mà dám nói SUJU thế ...khi nào hơn được SUJU thì hãy mở miệng nói nha...đừng mạnh miệng quá ...nghỉ lại đi bạn ơi
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyFri Nov 11, 2011 5:24 pm

SUJU_13elieve đã viết:
nè nói cho nghe nha ...NightmareIndustries bạn có gì mà dám nói SUJU thế ...khi nào hơn được SUJU thì hãy mở miệng nói nha...đừng mạnh miệng quá ...nghỉ lại đi bạn ơi
ố ồ, hơn đc suju à, =)))), sao ai cũng mở miệng nói là "do ko bằng đc người ta nên ganh tị" thế nhỉ, xin lỗi nhé, tôi là dân metal mà dân metal thì mắc gì phải đi ganh tị với lũ kpop, buồn cười thật, tôi thích rock/metal là vì nó mạnh mẽ, còn cái lũ ẻo lả suju thì thôi (cả cái thứ âm thanh kầy bốp nữa), next gấp
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyFri Nov 11, 2011 8:15 pm

Vẫn cái lí lẽ kiểu "viết văn ko hay thì ko dc phê bình, đá bóng ko giỏi thì ko dc chê". Có gì mới thuyết phục hơn ko?
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyFri Nov 11, 2011 8:58 pm

Miko_Lovato đã viết:
Vẫn cái lí lẽ kiểu "viết văn ko hay thì ko dc phê bình, đá bóng ko giỏi thì ko dc chê". Có gì mới thuyết phục hơn ko?
Ko có đâu =))))
SUJU_13elieve

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 9:07 am

đã không hay thì có tư cách nhận xét người ta dở à , phải có dẫn chứng chứ !!!!...dựa vào đâu mà có tư cách như thế ....mình chưa làm mà bày đặt phán xét người ta dựa trên con mắt của mình ....nhìn 1 khía cạnh để giải quýt vấn đề
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 11:34 am

SUJU_13elieve đã viết:
đã không hay thì có tư cách nhận xét người ta dở à , phải có dẫn chứng chứ !!!!...dựa vào đâu mà có tư cách như thế ....mình chưa làm mà bày đặt phán xét người ta dựa trên con mắt của mình ....nhìn 1 khía cạnh để giải quýt vấn đề
Oh! Thế khán giả phải hơn ca sĩ thì mới đc nhận xét hả?
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 12:50 pm

Thế này nhé
Bạn chẻ có hiểu Suju hát gì ko? Cho đọc vietsub luôn, nói chung ca từ vô nghĩa toàn tập!!!
1 cái dở nhé
Bạn chẻ có thấy ai đầu óc bt, ko phải gay mà mặc váy, ôm gấu bông chu mỏ trợn mắt ko?
Mình thì ko kì thị gay, thường họ kín đáo, giỏi và tốt bụng. Nhưng mình ko chấp nhận thể loại SỈ NHỤC CẢ CÁNH ĐÀN ÔNG VÀ PHE THẾ GIỚI THỨ 3 như thế. Lố bịch. chẳng có gì là vui tính ở đây cả.
2 cái dở nhé
Bạn chẻ có nghe vụ fan cuồng đặt suju trên cả bố mẹ ko? cái này ko trách suju, ko phải lỗi ở họ, nhưng chính vì thế, mọi ng ghét lây cả suju.
3 cái dở nhé
3 lí do đã đủ để nêu lí do suju bị anti chưa?
Mình ngại gõ text dài nên chỉ viết 3 lí do, bạn chẻ muốn thì mình có thể nêu tiếp.
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 1:05 pm

SUJU_13elieve đã viết:
vậy xin hỏi các nhà phê bình ẩm thực có nấu ăn ngon hơn đầu bếp ko? Bình luận viên bóng đá có đá hay hơn cầu thủ ko? AFS có hơn người ta ko mà chê người ta dở, mà anti? Xin nói trước, mình ko phải sone hay fan cuả bất cứ kpop band nào để đừng có chụp mũ.
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 5:23 pm

SUJU_13elieve đã viết:
nói chuyện ngu ko kém gì babymilo9999=))
chỉ có điều ko cãi bướng thôi=))
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 7:12 pm

CĂMTHÙE.L.F đã viết:
SUJU_13elieve đã viết:
nói chuyện ngu ko kém gì babymilo9999=))
chỉ có điều ko cãi bướng thôi=))
Thông cảm cho tí đi, các em ko đc học hành tử tế thì thế thôi, chứ làm sao mà đem lí lẽ ra cãi vs chúng ta đc
SUJU_13elieve

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 9:20 pm

21 tuổi chắc học hành tử tế quá nên có thời gian rảnh rỗi lên đây anti ...các nhà phê bình ẩm thực có kiến thức mới có thể nhận xét về một đầu bếp ....bình luận viên củng thế ... zới lại mình chưa nói mình anti SNSD nha ...mình anti són đó
Các ban cứ anti những Ẹo vớ vẩn nhưng đó là số ít...đừng có mà quơ đũa cà nắm ...bẻ không được đâu
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 10:19 pm

SUJU_13elieve đã viết:
21 tuổi chắc học hành tử tế quá nên có thời gian rảnh rỗi lên đây anti ...các nhà phê bình ẩm thực có kiến thức mới có thể nhận xét về một đầu bếp ....bình luận viên củng thế ... zới lại mình chưa nói mình anti SNSD nha ...mình anti són đó
Các ban cứ anti những Ẹo vớ vẩn nhưng đó là số ít...đừng có mà quơ đũa cà nắm ...bẻ không được đâu
Từ sau nếu trả lời ai đó thì nên đọc kĩ lại xem người ta nói gì rồi hãy trả lời. Cmt cuả tôi ko hề đả động gì tới việc bạn là anti són hay snsd, là bạn tự nhận đấy chứ. Đó chỉ là 1 so sánh tương đương. Kpop-bản thân cái tên nó nói lên tất cả. Đó là popular music, thể loại nhạc dành cho mọi người, ai cũng nghe dc, đánh giá dc. "nhà phê bình ẩm thực có kiến thức mới có thể nhận xét về 1 đầu bếp", vậy ý bạn là những người ở đây ko đủ kiến thức để nhận xét kpop hả? Vậy kpop là âm nhạc hàn lâm ư?

Tôi có cảm giác bạn chỉ phản bác lại theo cảm tính, chứ ko hề có chút suy nghĩ xem người ta nói gì.
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 10:45 pm

Miko_Lovato đã viết:
SUJU_13elieve đã viết:
Từ sau nếu trả lời ai đó thì nên đọc kĩ lại xem người ta nói gì rồi hãy trả lời. Cmt cuả tôi ko hề đả động gì tới việc bạn là anti són hay snsd, là bạn tự nhận đấy chứ. Đó chỉ là 1 so sánh tương đương. Kpop-bản thân cái tên nó nói lên tất cả. Đó là popular music, thể loại nhạc dành cho mọi người, ai cũng nghe dc, đánh giá dc. "nhà phê bình ẩm thực có kiến thức mới có thể nhận xét về 1 đầu bếp", vậy ý bạn là những người ở đây ko đủ kiến thức để nhận xét kpop hả? Vậy kpop là âm nhạc hàn lâm ư?

Tôi có cảm giác bạn chỉ phản bác lại theo cảm tính, chứ ko hề có chút suy nghĩ xem người ta nói gì.
bạn này nói cứ như triết gia ấy=))

SUJU_13elieve đã viết:
Các ban cứ anti những Ẹo vớ vẩn nhưng đó là số ít...đừng có mà quơ đũa cà nắm ...bẻ không được đâu.
bẻ ko đc thì xài cưa=)) đời thiếu gì cách xử lý=))
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySat Nov 12, 2011 10:55 pm

Triết gia gì. Mình chỉ quen kiểu cãi nhau về chuyện gì cũng phải có lí luận phân tích hẳn hoi thì mới rõ đúng sai dc thôi
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 9:32 am

SUJU_13elieve đã viết:

Ẩm thực, thể thao, thời trang,... Tất cả những thứ này cần đến chuyên gia. Nó là những lĩnh vực sâu sắc và ko phổ biến. Còn nhạc Pop, các chuyên gia ngán từ lâu rồi, chẳng chuyên gia nào thèm để ý. nhạc Pop dành cho khán giả nhận xét em à
Mình ko phải fan hàn, chuyện các fan Hàn vs nhau chả quan tâm :))

Được sửa bởi TrangKhanh ngày Sun Nov 13, 2011 11:02 am; sửa lần 1.
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 11:01 am

no cm !!!! nhiu chu luoi doc
babymilo_9999

babymilo_9999

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 11:02 am

DBSK va SUJU KO BAO H TAN RA!!!!!!!!!!
SUJU_13elieve

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 11:19 am

SUJU forever ...mình chỉ mún nói câu đó ...hỉu được hay không thì tùy..
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 12:09 pm

Chả có gì là forever cả. Tuy nhiên ko ai cấm các bạn mơ mộng đâu
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 2:27 pm

babymilo_9999 đã viết:
DBSK va SUJU KO BAO H TAN RA!!!!!!!!!!
=)))))), đến westlife còn phải tan rã kia kìa, mấy thím nhà bạn tồn tại chắc cũng cỡ khoảng 5-6 năm gì gì đó, hoặc thấp hơn hoặc cao hơn, ko có cái vụ "KO BAO H TAN RA" ở đây đâu, à mà "tan rã" hay "tan ra" vậy, :)), Lol
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 6:24 pm

Một bên là đã tan rã, một bên là đang đứng bên vực thẳm của việc tan rã, còn nói ko bao h kiểu j nữa đây =))))
848910

848910

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 6:31 pm

tan rã đi,cho lũ Chó ELF bớt hiếp dâm tiếng việt
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 8:32 pm

848910 đã viết:
tan rã đi,cho lũ Chó ELF bớt hiếp dâm tiếng việt
bọn chúng đã được rèn luyện với tinh thần hiếp dâm tiếng việt cao độ r`=)) có tan hay ko thì tụi nó cũng chả bao giờ thay đổi đc cái ngu đó đâu=)) đi hiếp dâm cả tiếng nói của cha mẹ ông bà tổ tiên của chúng thì ai làm gì đc lũ đó nữa=))
SUJU_13elieve

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 9:32 pm

nói chuyện là thấy vãi rùi ... trinh độ nói zậy chắc là người uyên thâm trong mấy vụ kinh tởm như híp dâm...=)))))) thiệt vãi ...chỉ là đồ bỏ đi thui
Mà nói cho nghe SUJU đã qua tuổi thứ 6 gòi đó ...ở đó mà chờ SUJU '' tan rã '' đi nha ...good luck =)))))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 9:43 pm

Haizzz... Ngay đến các ban nhạc huyền thoại của USUK cũng tan rã, nữa là 1 nhóm nhạc Kpop bựa... Như BSB hay Westlife, vs dòng nhạc sâu sắc, tuổi thọ của họ mới đc khá lâu. Chứ còn dòng nhạc bựa vô nghĩa và nhảy cồ cồ thì thọ đc bao lâu? liệu tầm 35, 40 còn đủ hơi để mà nhảy nhót hát hò ko?
Cái gì cũng thế, có trào lưu rồi cũng có lúc thoái trào. Hallyu ko đc lâu đâu 2 bạn trẩu tre ạ!!!!
SUJU_13elieve

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 9:49 pm

sao bít được đời không như ta nghĩ đâu trị ạh ...đâu phải ai cũng như ai đâu =)))))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptySun Nov 13, 2011 9:54 pm

Ừ, đấy là những trường hợp khác. Ko phải Suju :)
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyMon Nov 14, 2011 11:24 am

Suju hiện nay từ 13 ng` => 9 ng` rồi, năm sau thím teuk đi nghĩa vụ, năm sau nữa là mấy thằng gay còn lại luôn, ko tan rã thì quả thực là rất lạ đó
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyMon Nov 14, 2011 8:55 pm

SUJU_13elieve đã viết:
sao bít được đời không như ta nghĩ đâu trị ạh ...đâu phải ai cũng như ai đâu =)))))
=)) đã biết đời ko như mình nghĩ mà cứ ngu si đâm đầu vào những mơ mộng hão huyền=))
SUJU_13elieve

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 5:04 pm

nè zề coi lại mấy bà tiên S9 shit của bạn đi nha ...mấy trị les ấy không chừng tan rã trong nay mai đó ....
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 5:48 pm

Xin lỗi chứ em chị nó là fan USUK em à, chả liên quan gì đến Hàn Xẻng hết.
Chị cũng thế. Ng` khác thì chị ko biết.
Nói thế cho em yêu đỡ hiểu nhầm thành "cuộc chiến giữa các FC"
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 6:30 pm

TrangKhanh đã viết:
Xin lỗi chứ em chị nó là fan USUK em à, chả liên quan gì đến Hàn Xẻng hết.
Chị cũng thế. Ng` khác thì chị ko biết.
Nói thế cho em yêu đỡ hiểu nhầm thành "cuộc chiến giữa các FC"
uầy lộn hàng =)) em đâu có fan của cái gì đâu=)) em thấy cái gì hay thì em nghe thoai, chả cần biết nó của ai cả=))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 6:31 pm

SUJU_13elieve đã viết:
nè zề coi lại mấy bà tiên S9 shit của bạn đi nha ...mấy trị les ấy không chừng tan rã trong nay mai đó ....
haizz haizz
còn non trẻ=)) bạn nghĩ chỉ có Sone mới anti ELF hả=))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 6:42 pm

Thế ớ???*che miệng cười*
Nhầm nhầm...
Thế sao lần trc chú bảo cũng thích Linkin Park, làm chị tưởng "đồng chí" :))
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 7:00 pm

Haiz. Sao cứ ai anti suju ko bị đội mũ fan vpop thì lại bị chụp mũ là Sone thế nhỉ
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 7:10 pm

Chả hiểu...
Đấy là 1 phong trào chăng? =)))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 9:40 pm

TrangKhanh đã viết:
Thế ớ???*che miệng cười*
Nhầm nhầm...
Thế sao lần trc chú bảo cũng thích Linkin Park, làm chị tưởng "đồng chí" :))
linkin park nào?! chưa nghe tên:)):))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 9:56 pm

chắc nhầm vs ai rồi...>"<
SUJU_13elieve

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 10:22 pm

chứ bạn nghĩ chỉ có ELF mới anti Sone àh
chưa hỉu thì đừng mở miệng nói Miko_Lovato
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã EmptyThu Nov 17, 2011 10:28 pm

SUJU_13elieve đã viết:

từ 13 còn 9 thì chẳng biết nhóm nào mới lo xa cở đó.

9 trị kia les thì chắc 13 ộppá chắc cũng là gay

@@
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Super junior rất có thể sẽ tan rã   Super junior rất có thể sẽ tan rã Empty

Super junior rất có thể sẽ tan rã
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» super junior no1
» Super Junior là thế sao ?
» xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ super junior
» Super Junior - Nhìn lại một chặng đường
» Super Junior là cái Lồn gièèèèè???