Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

suju liếm lồn, địt kon mẹ mày

Go down 
babymilo_9999
Amelia_luv_S9_AntiAFS
SUJU_13elieve
ẹo_and_shit
Chó Anti Suju Kaka
Ryn Tạt Lon
[Rapppappa] Torigoya
Nana
snow
me_elf
mrtm
Yu Tửng
beraintuyhoa
CĂMTHÙE.L.F
TrangKhanh
westlifemylife
Kramel
love_teuksung_sj13
ELF_luvsj
tranglc
angelavo
sujuliemlon
26 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
sujuliemlon

suju liếm lồn, địt kon mẹ mày Empty
Bài gửiTiêu đề: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jun 18, 2011 10:29 am

cầu mong cho bọn suju đi ra đg bị ô tô đâm gãy chân, cả nhà chúng nó bị sida chết bà nó đi
địt tổ bọn hàn quốc,mắt một mí hát như cái dầu buồi bố mày
động đất ở hàn quốc chết cả tổ chúng nó đi
sujuliemlon

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jun 18, 2011 10:31 am

tao mà nhìn thấy bọ suju ngoài đường thì đừng trách
bố bốc cứt chó nhét vào mồm từng thằng chó một
địt kon mẹ dân hàn quốc
địt mẹ thằng park jisung
địt tổ chúng mày
tao thề sẽ nhét đầy cứt vào mồm cả họ nhà chúng mày
địt mẹ thằng đan trường
hát như một con chó
cút mẹ mày đê
angelavo

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySun Jun 19, 2011 6:11 pm

sujuliemlon đã viết:
tao mà nhìn thấy bọ suju ngoài đường thì đừng trách
bố bốc cứt chó nhét vào mồm từng thằng chó một
địt kon mẹ dân hàn quốc
địt mẹ thằng park jisung
địt tổ chúng mày
tao thề sẽ nhét đầy cứt vào mồm cả họ nhà chúng mày
địt mẹ thằng đan trường
hát như một con chó
cút mẹ mày đê
ôi=))=))tội nghiệp chưa=))=))thì ra tay của mày cũng thúi quắc đến thế nhỉ,dám tự mình bốc cức lun=))=))
mày thích bốc cức tao không?t cho mày bốc thử,đảm bảo thơm hơn cức chó=))=))
sujuliemlon

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySun Jun 19, 2011 7:28 pm

tay tao sinh ra dùng để 2 việc chính:
1.trả lời những câu hỏi ngu như câu hỏi của mày
2.bốc cứt chó cho vào mồm bọn suju
3.nhét cứt vào mồm những thằng nào sủa ngay sau comment của tao
bjo thì mày rõ rồi chứ? xin chúc mừng mày tăng 1 cấp, gia nhập vào thế giới của loài người.
tranglc

tranglc

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Jun 20, 2011 8:47 am

địt mẹ chửi suju chắc rì mìg đã = nó
Vãi ra
sujuliemlon

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Jun 20, 2011 10:13 am

nè ông bạn, cuộc đời con người ngắn lắm
nếu trong cuộc sống mà ấm ức điều gì mà ko dc nói ra thì chết đi thấy tiếc
cảm ơn antiKpop đã cho tôi cơ hội dc văng ra những lời sỉ vả nhất tới bọn suju
nhìn bọn nó nhảy nhót, hát như chó ngộ trên TV là tôi mắc địt rồi
thế mà cũng gọi là âm nhạc, mà giới trẻ VN cứ thích nghe
thử nghe A1,WEstlife,Boyzone,BSB....mới biết thế nào là âm nhạc chứ?
sống ở đời hạnh phúc biết bao khi có người bị mình sỉ vả khi tức giận,hê hê
sujuliemlon

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jun 22, 2011 2:55 pm

vãi lồn, hôm nay lên mạng, tìm bài Way back Into Love, tự dưng nòi ra bọn chó Suju, vậy là buồn ỉa quá, thử nghe xem sao thì....ôi giời ơi,vãi lồn,ỉa ra quần lúc nào ko biết.Định gọi bạn Angelavo đến ăn nhưn nghĩ lại thôi,tội nghiệp nó an nhiều rồi cc056 ccb052 cc056
ELF_luvsj

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyTue Jul 12, 2011 1:18 pm

sujuliemlon đã viết:
cầu mong cho bọn suju đi ra đg bị ô tô đâm gãy chân, cả nhà chúng nó bị sida chết bà nó đi
địt tổ bọn hàn quốc,mắt một mí hát như cái dầu buồi bố mày
động đất ở hàn quốc chết cả tổ chúng nó đi
Trước hết,mình không muốn gây war.Nhưng khi mình đọc những lời lẽ của bạn thì mình thấy bạn chưa thực sự suy nghĩ thấu đáo khi nói ra những lời này.Không tính về chuyện bạn nói Super Junior mà về những lời nói bạn chửi Hàn Quốc.Hàn Quốc là một đất nước cũng như Việt Nam chúng ta.Những người Hàn Quốc họ cũng là người như chúng ta,vậy sao bạn lại có thể nói như vậy?Dù chỉ là mạng sống của một con người cũng rất quan trọng,huống chi nếu ở Hàn Quốc có động đất thì sẽ rất nhiều người thiệt mạng không chỉ những người nổi tiếng mà bạn ghét.Với lại mình nghĩ bạn có ghét Super Junior đến mức nào thì cũng không nên trù ẻo họ như vậy.Có thể họ đã có những việc làm sai làm cho bạn ghét cay ghét đắng họ hay thậm chí là hận họ nhưng...họ vẫn là một con người.Ngay kể cả khi bạn chửi họ là chó hay con vật gì đi nữa thì mạng sống của họ vẫn rất quan trọng.Bạn nghĩ sinh mạng của một con vật thì không đáng trân trọng ư?Còn bạn nói cầu mong cho Suju ra đường bị xe đâm gãy chân,bla..bla...Bạn hận họ nhưng mình nghĩ bạn chẳng có quyền gì để quyết định số phận của họ cả.Bạn có nghĩ đến người thân,gia đình của những thành viên trong Super Junior?Bạn hãy thử nghĩ lại sự lo lắng của cha mẹ bạn khi bạn chỉ bị ốm nhẹ hay đau ở đâu.Bạn không thấy chỉ vì thù hận của riêng mình bạn mà bao nhiêu người phải chịu khổ ư?Mình biết chẳng ai không có lí do gì lại đi ghét một người khác cả nhưng bạn hãy làm sao để người ta thấy bạn là một con người văn hoá và hiểu biết.(thực sự không biết sau khi đọc bài của mình cách nghĩ của bạn có thay đổi hay không*mà nhìn lại chính mình cũng thấy bài viết nó dài quá đến mình còn chẳng thèm đọc :(Nhưng mình chỉ cần bạn đọc 1/3 nó là mình đã vui lắm rồi :D)Chúc bạn có một ngày tốt lành :D
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyTue Jul 12, 2011 5:01 pm

hihi ban nay viet co cam xuc rat hay. Minh rat thich bai viet nay cua ban
Kramel

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyTue Jul 12, 2011 10:33 pm

Fan của Suju chưa một người nào có cá tính đáng để mình thay đổi cách nhìn nhận về E.L.F cả. Các bạn này mở miệng ra toàn nói triết lý rồi những điều huyễn hoặc và ngây thơ cuồng nhiệt. Sao các bạn ko thể bảo vệ SJ bằng những lời lẽ cứng cỏi và có tính thuyết phục thay vì những điều viễn tưởng như " ai cũng coi thường tôi, chỉ duy có SJ là trân trọng tôi " (?) Chẳng nhẽ đúng như mình nghĩ sao, nhạc của SJ đào tạo ra những fan có suy nghĩ và quan điểm vô cùng tiểu thuyết :S:S
westlifemylife

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 13, 2011 7:36 am

nghe bạn sujuliemlon nói hay qá nên tui cug~ reg nick vào Cmt lun nói thật tui ghét chua tụi HQ này ... mình hâm mộ WL lắm ... chứ ai như mấy con đĩ Ẹo phản động ... =))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 13, 2011 12:15 pm

@bạn trên: bạn so lũ ấy vs WL là hạ nhục các anh ấy đấy!!! Đừng nói thế nữa...
@Kramel: bác này có vẻ ng lớn và chín chắn nhỉ^^
Em xin cái yh làm quen vs^^
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 13, 2011 12:17 pm

phan dong haha noi ma khong biet nguong. Khong biet ai phan dong hon ai nhi. Neu goi nguoi khac la phan dong thi thu xem minh co hieu ve lich su Viet nam khong da ban. Con co le ban nen xem lai ve cach an noi cua nhung antifan sj di ban oi. Chang nhe chi la mot ca si than tuong ma cung phai chiu nhung loi noi khong ra gi cua cacs anti. Neu ban co than tuong thi hay ton trong than tuong cua nguoi khac
Kramel

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 13, 2011 2:22 pm

TrangKhanh đã viết:
@bạn trên: bạn so lũ ấy vs WL là hạ nhục các anh ấy đấy!!! Đừng nói thế nữa...
@Kramel: bác này có vẻ ng lớn và chín chắn nhỉ^^
Em xin cái yh làm quen vs^^
:)) Tớ thật ra cũng chả lớn gì đâu, vẫn hay đi clone như kiểu rỗi hơi ý mà :)) YM tớ đây : hinngoan, hehe, rất vui đc biết bạn.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 13, 2011 4:41 pm

Thế bác bn t r???
westlifemylife

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 13, 2011 5:49 pm

@love_teuksung_sj13 mày nên coi lại tụi Ẹo mày thì hơn .. đâu có phản động đâu .. ngày quốc khành 2/9 mà tụi bay đi treo cờ hàn quốc à ... mấy con đĩ phản động =))
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 13, 2011 8:23 pm

ha ha xem lai ho cai. NHa to hinh nhu nho ro rang nan nao cung trao la co do sao vang day ban a. Con ban noi chung toi la di vay hoa ra ban la thay boi nhung la THAY BOI XEM VOI thoi. Tot nhat bn nen xem mai sau minh lam nghe gi di can than lam ... day. Nen dung noi nguoi khac hay ban TU BUNG TA SUY BUNG NGUOI
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 13, 2011 9:55 pm

@love_teuksung: sr, có lẽ bạn westlife chưa hiểu rõ thôi. Đúng là có ELF treo cờ Hàn vào ngày 2/9, nhưng, khẳng định 1 lần nữa, là lũ fan cuồng. Fan chân chính ko thế>"<. Ok???
ELF_luvsj

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyThu Jul 14, 2011 1:06 pm

@love_teuksung_sj13:Thanks bạn:)
@Kramel:Mình biết có rất nhiều các chị E.L.F có những nhận xét rất đúng và rất thực tế về Suju đấy bạn ạ.Mình nghĩ dù thế nào đi nữa thì đã là E.L.F thì tất nhiên là phải yêu Suju,chính vì vậy có thể nhận xét của các bạn ấy hơi bị thiên về mặt tình cảm và thật sự có hơi....tiểu thuyết thật.Nhưng mình không nói thế là không đúng,dù sao tình yêu của Suju và ELF cũng rất cảm động nên hơi thiên về mặt tình cảm cũng không sao cả.:) (tại vì trong tình yêu chúng ta luôn mềm lòng đúng không nào?)Mình là một fan Suju và cũng rất nhiều lần khóc vì Suju nhưng mình nghĩ có những vấn đề chúng ta phải nhận xét nó một cách chín chắn và không thiên vị.Đúng là mình đã khóc nhiều vì Suju nhưng những chuyện gì cần phải nhìn vào thực tế(nói đúng hơn là những chuyện nghiêm túc)thì mình luôn có những nhận xét không hề thiên vị Super Junior.:)
Về vấn đề mà bạn nói là fan luôn nói nhữg điều viễn tưởng như " ai cũng coi thường tôi, chỉ duy có SJ là trân trọng tôi " .Điều này thì phải công nhận là không đúng,nhưng không đúng một phần thôi.Xét về mặt lí thì tất nhiên là sai những nếu xét về mặt tình thì còn phải cân nhắc lại.Chúng ta không hề biết hoàn cảnh gia đình của bạn ấy như thế nào,cuộc sống của bạn ấy ra sao thì làm sao có thể hiểu đựơc tâm trạng của bạn ấy?Giống như mình vậy,đã có một thời gian mình cảm thấy chán ghét cuộc sống này và nhìn mọi thứ bằng ánh mắt căm ghét.(lí do thì cho mình giữ bí mật nhé :) )Mình cảm thấy ghét tất cả mọi người,thậm chí cả những người thân trong gia đình mình.Nhưng chính lúc mình tụt dốc đó mình lại biết đến Super Junior.Mình là người chẳng bao giờ thích đựơc cái gì lâu và Super Junior cũng thế,ấn tượng đầu tiên của mình với các thành viên trong Super Junior là trông cũng đẹp trai.Một ngày,mình vô tình xem đựơc A Walk to rememberr của ELF làm.Mình thấy rất cảm động vì những cố gắng của họ,tình cảm yêu thươg giữa những người anh em với nhau.Mình thấy bản thân mình thật kém cỏi vì đã dễ dàng vứt bỏ cuộc sống này như vậy,cảm thấy mình thật tồi tệ vì đã xa lánh mọi người và làm mọi người buồn.Đã cho mình một bài học quí giá như vậy,mình hoàn toàn thấy không có gì là quá đáng khi nói Super Junior là ân nhân của mình,là người đã tiếp thêm sức mạnh cho mình.Mình chắc chắn là cũng phải có những lúc bạn có điều khổ tâm,khó khăn và chán nản mà không thể nói cho cha mẹ hay bất kì người nào đúng không?
Xong!Thật ra mình còn định nói thêm nữa nhưng sợ nó sẽ lại thành tiểu thuyết mất :D.Xin lỗi vì đã làm bạn đau mắt vì đọc bài của mình :)
@westlifemylife:Mình biết Mỹ là một đất nước tự do ngôn luận nhưng mình cũng tin Mỹ là một đất nước tiên tiến và có văn hoá phát triển.Nếu bạn thích US-UK thì hãy là một fan có văn hoá nhé,mình nghĩ dù tức thế nào cũng không cần phải dùng những từ ngữ như thế đâu.:)

CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 16, 2011 5:41 pm

chậc@_@ chán thế nhể? Mới bận việc có vài tháng ko onl 4r mà loạn cả roài. Bà chị sao ko dẹp loạn lại lo đi xin nick chat thế#_#.
sau khi đọc các comment ở trên có thể rút ra 1 số điều:(bạn nào đọc hết mình bái phục)

SUJULIEMLON: nín mẹ mày lại đi, cái thứ nói chuyện đéo suy nghĩ!!! mày nghĩ mày là ai mà có thể lăng mạ cả 1 đất nước?! mày là thánh à? hay tổ chức khủng bố? thứ như mày chỉ là cái loại to mồm ngồi không chửi đổng như mấy con chó tao nuôi ở nhà. Làm cặc gì mày phải chửi SJ? SJ ko phải là nguồn gốc hình thành antifan trong cái 4r này mà là cái bọn ELF cuồng và thái độ ngu si đến cực đại của chúng nó, hiểu chưa? hay cần phải thông não thêm 1 chút nữa ? thứ như mày nói chuyện làm nhục mặt ANTIFAN quá đi@_@ nói chuyện như thế lần nữa thì tao khuyên mày nên cút mẹ ra ngoài đi cho khuất mắt, ở đây ăn gạch cũng chả ích lợi gì mà còn cho ELF biết cái ngu của mày đó.ĐỜ MỜ

ANGELAVO: nói chuyện còn ngu si hơn cả thằng trên!?@_@ vờ lờ thật đấy. Cứt mày thơm hơn cứt chó cơ đấy!? nc ngu vãi chưởng. tao nghĩ mày đéo có 1 chút cơ sở khoa học nào nói cứt mày thơm hơn cứt chó nhỉ? nếu cần thì tao nghĩ mày nên tới chùa và ngửi thử cứt mấy thầy xem có thơm hơn cứt chó ko mà nói gì đến mày. Híc híc@_@ toàn cái lũ ngu si ồn ào thíc sủa bậy. Mày cũng có khả năng nhận gạch như thằng trên nếu ko cút ra khỏi đây đấy.

LOVETEUKSUNGSJ13: chu choa!! bạn mà cũng am hiểu lịch sử VN cơ đấy@_@ thế bạn cần ANTIFAN bọn mình xem lại vấn đề nào đây để mình còn biết đường mà đối đáp với bạn nào?!

ELF_luvsj: úi mẹ @_@ văn dài thế nhỉ? lý lẽ bạn này nói rất hay đấy. Nhưng xin lỗi phải báo cho bạn 1 tin buồn là bạn hiểu lầm câu nói trích dẫn roài@_@:" ai cũng coi thường tôi, chỉ duy có SJ là trân trọng tôi " Bạn mới vào nên ko biết cũng phải, dây là câu nói của 1 ELF cuồng và ý nghĩa của nó như sau: ai cũng coi thường bạn ấy, nhưng khi nghe nhạc của SJ, xem những clip mà SJ vui vẻ với ELF, bạn ấy cảm thấy như được họ quan tâm, đồng cảm và lo lắng cho bạn ấy. Và bạn biết mình rep ntn ko? bạn nên tìm thử trong 4r này cái topic đó đi, mình làm biếng nên ko coppy link ở đây:D. Theo như mình biết, có rất nhiều ELF cũng bắt đầu giống hệt như bạn, cứ như là 1 câu chuyện kể đi kể lại, đọc hoài cũng chán, nên chả ngạc nhiên mấy về cái lý do đó. Tuy nhiên từ 1 lý do, mỗi người có thể cho ra 1 câu chuyện khác nhau, và sinh ra các ELF khác nhau. Ko biết chuyện của bạn có thật ko( nói thật mình nghe cái lý do rất chi là "tiểu thuyết") nhưng câu chuyện cho thấy bạn đã thay đổi cái nhìn theo hướng tích cực thì bạn quả thật là 1 ELF chân chính đấy. WELLCOME bạn vào 4r để cùng ANTIFAN bình luận về các ELF cuồng và các vấn đề xoay quanh SJ mà bạn cho là nghiêm túc:D:D:D

p/s: bà chị TrangKhanh giúp em 1 tay coi, chả lẽ em lại chém gió 1 mình với cái lũ này àh
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 16, 2011 6:50 pm

dạo này chị bận vẽ tr tranh, thỉnh thoảng mới vào đc, chú thông cảm đợt này :D
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 16, 2011 10:06 pm

@camthuE.L.F Cam on ban da giup minh duoc tro tai ve lich su ti haha. Nhung to dau co noi la to am hieu nhi ma tai cac antfan cac ban keu chung toi, nhung e.l.f la nguoi khong yeu nuoc minh day chu.
Anti fan chi co the biet si nhuc nhau ma thoi. Cong nhan ban SUJULIEMLON noi hay that. Tu xi nhuc chinh ban than mot anti nhu minh Cac ban antifan nen phat huy dac diem rieng biet cua minh. Gay ong dap lung ong haha
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 16, 2011 10:13 pm

Trích dẫn :
Anti fan chi co the biet si nhuc nhau ma thoi.
Tớ chưa sỉ nhục antifan hay ELF chân chính bao giờ nhá!!!
Tớ chỉ động đến fan cuồng thôi...
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 16, 2011 10:41 pm

love_teuksung_sj13 đã viết:
@camthuE.L.F Cam on ban da giup minh duoc tro tai ve lich su ti haha. Nhung to dau co noi la to am hieu nhi ma tai cac antfan cac ban keu chung toi, nhung e.l.f la nguoi khong yeu nuoc minh day chu.
Anti fan chi co the biet si nhuc nhau ma thoi. Cong nhan ban SUJULIEMLON noi hay that. Tu xi nhuc chinh ban than mot anti nhu minh Cac ban antifan nen phat huy dac diem rieng biet cua minh. Gay ong dap lung ong haha
chán thật, làm antifan tốt thì nó lại nói antifan chửi nhau
mình thông báo với bạn, chỉ vì liemlonsuju nói năng ko có suy nghĩ chín chắn nên mình mới chửi, chứ anti như chị trangkhanh mình đâu có chửi, bạn này thật sự là hiểu biết và suy nghĩ chậm chạp quá đi, nc với bạn có ngày thay bàn phím mới, hic@_@
ELF_luvsj

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySun Jul 17, 2011 12:14 pm

@CĂMTHÙE.L.F:Thật sự mình kể ra câu chuyện này không phải để khoe mẽ gì hay muốn làm các bạn cảm động,thậm chí mình định cho câu chuyện này đi vào dĩ vãng vì mình là một người "những chuyện tồi tệ đã qua thì cứ cho nó qua và đừng bao giờ nhớ lại".Nhưng riêng chuyện này,mình vẫn ghi nhớ nó để nhắc nhở chính bản thân mình^^.Xin lỗi bạn vì không có bằng chứng nào để chứng tỏ chuyện ấy cả T~T vì ngoài mình ra thì chẳng ai biét được tâm trạng lúc ấy của mình.Chính vì thế mình mới bảo trên kia là có những chuyện không thể tâm sự với cha mẹ hay bất kì người nào mà^^.Với tâm lí bất ổn lúc đó của mình thì chẳng để tâm đến chuyện gì cả,chỉ tại mình vô tình xem 1 bộ phim của thành viên trong Suju đóng nên thích thôi^^(Ngoài Suju thì mình chưa có thần tượng nào quá 4 tháng = =").Nhưng càng về sau hiểu rõ về Suju thì mình càng thích các chú ấy,bla..bla (mình sợ những lí do này bạn cũng đã nghe nhàm rồi^^)
Cuối cùng,mình không cần là một E.L.F đâu bạn ạ.^^*mình không có ý gì đâu nhé*Mình chỉ cần là fan của Super Junior là được rồi,dù sao ELF và fan Suju cũng giống nhau mà.Mình chỉ cần là một fan Suju bình thường nhưng được người khác tôn trọng còn hơn là một fan cuồng = ="
Lại bài dài rồi T~T.Cảm ơn vì bạn đã đọc bài trên của mình^^
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySun Jul 17, 2011 3:22 pm

ELF_luvsj đã viết:
@CĂMTHÙE.L.F:Thật sự mình kể ra câu chuyện này không phải để khoe mẽ gì hay muốn làm các bạn cảm động,thậm chí mình định cho câu chuyện này đi vào dĩ vãng vì mình là một người "những chuyện tồi tệ đã qua thì cứ cho nó qua và đừng bao giờ nhớ lại".Nhưng riêng chuyện này,mình vẫn ghi nhớ nó để nhắc nhở chính bản thân mình^^.Xin lỗi bạn vì không có bằng chứng nào để chứng tỏ chuyện ấy cả T~T vì ngoài mình ra thì chẳng ai biét được tâm trạng lúc ấy của mình.Chính vì thế mình mới bảo trên kia là có những chuyện không thể tâm sự với cha mẹ hay bất kì người nào mà^^.Với tâm lí bất ổn lúc đó của mình thì chẳng để tâm đến chuyện gì cả,chỉ tại mình vô tình xem 1 bộ phim của thành viên trong Suju đóng nên thích thôi^^(Ngoài Suju thì mình chưa có thần tượng nào quá 4 tháng = =").Nhưng càng về sau hiểu rõ về Suju thì mình càng thích các chú ấy,bla..bla (mình sợ những lí do này bạn cũng đã nghe nhàm rồi^^)
Cuối cùng,mình không cần là một E.L.F đâu bạn ạ.^^*mình không có ý gì đâu nhé*Mình chỉ cần là fan của Super Junior là được rồi,dù sao ELF và fan Suju cũng giống nhau mà.Mình chỉ cần là một fan Suju bình thường nhưng được người khác tôn trọng còn hơn là một fan cuồng = ="
Lại bài dài rồi T~T.Cảm ơn vì bạn đã đọc bài trên của mình^^

bạn này hay nè
ELF nếu toàn như bạn thì chắc chả có các anti như mình nhỉ?
beraintuyhoa

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Jul 25, 2011 12:37 am

Dạo này nghỉ hè rảnh rổi, lên anti chơi, công nhận tính giải trí cao thiệt. Hôm nào anti họp mặt đi. Ở SG nha, địa điểm thì admin chọn đi.
Bạn ELF gì đó ăn nói văn chương ghê. Triết lí làm anti của CĂMTHÙE.L.F cũng giống mình nè, hồi trước mình có biết Suju là cái gì đâu, hồi đó tưởng suju là tên 1 loại kem. Nhưng nhờ các ELF nên mình mới biết Suju là tình yêu, là thiên thần...
Gần đây nghe nhiều chiện của tụi ELF, nói thiệt rất chương tai gai mắt. Tụi nó gọi các anh rất thân mật, về nhà khi 3 mẹ không cho tiền đi coi live của Suju thì lai trở mặt vs 3 mẹ...Nhiều chiện nữa, khỏi nói cũng biết ù.
Nhờ tụi ELF mà mình biết Suju là ai, thi 13 thằng kon trai, hát cũng được, đi chỉnh sữa nhan sắc làm ca sĩ. Mình nghĩ các ELF nên bình tĩnh mà suy nghĩ đi, giờ VN đang cần nhân tài, không cần những người treo cờ HQ trong phòng...Thay vì tối tối láy hình Suju ra hôn, thì giờ lấy sách ra coi thì có ích hơn đó. Thiệt.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Jul 25, 2011 10:39 am

admin cao chạy xa bay rồi bạn, smod vs các mod cũng thế luôn>"<
Mình ở miền bắc, vụ off xin kiếu>"<
beraintuyhoa

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Jul 25, 2011 12:31 pm

Trời, không lẽ admin bi tui ELF bắt đi rồi hả? Ghê thiệt
Theo mình biết thì ELF ở SG nhiều hơn HN, of ở SG chắc nguy hiểm lắm đây...hahaha
Ai ở SG hay đang học ở SG thì tham gia cho vui...
Yu Tửng

Yu Tửng

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Jul 25, 2011 2:01 pm

Tớ ở Xì Gòn nài :))~

ELF thỳ có chân chính và lũ cuồng :))~

Nên thông cảm cho các bn í một tí :))~
mrtm

mrtm

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Jul 25, 2011 5:08 pm

beraintuyhoa đã viết:
Trời, không lẽ admin bi tui ELF bắt đi rồi hả? Ghê thiệt
Theo mình biết thì ELF ở SG nhiều hơn HN, of ở SG chắc nguy hiểm lắm đây...hahaha
Ai ở SG hay đang học ở SG thì tham gia cho vui...
4r chết từ lâu rồi bạn ạ, admin bỏ của chạy lấy người mất rồi =))
Và nó đã thành 4r hoang từ rất lâu rồi. Cũng có thể nói là nó chết ngay từ lúc mới ra đời, nhưng nhờ vụ 27/03/2010 và Dream Concert 2010 mà nó đã sống lại =)) và sau đấy thì 4r cũng dần nhạt đi, và cứ thế sống lay lắt cho đến bây giờ =))
TrangKhanh đã viết:
admin cao chạy xa bay rồi bạn, smod vs các mod cũng thế luôn>"<
Mình ở miền bắc, vụ off xin kiếu>"<
mình cũng giống bạn này, ở ngoài Bắc, cụ thể hơn là ở Hà Nội, nên ko off đc.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Jul 25, 2011 6:41 pm

Thực ra là antifan chúng ta nói quá chuẩn, các cháu fan cuồng cãi ko nổi nên ra đi hết:))
Giờ chỉ còn antifan tự sướng vs nhau...
beraintuyhoa

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Jul 25, 2011 10:37 pm

còn chứ, bác không thấy cái con "te rag he zo" gì ngoài kia à
mình cũng muốn of, nhưng mà ít quá, chán ghê phải không các anti chân chính
me_elf

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 27, 2011 9:49 am

này mấy anh mấy chị thuộc diễn đàn ati K pop , trong số các anh chị ở đây nhữngai có mắt ,có não hãy đọc kĩ nhá
các anh các chị yêu nhạc việt ,nhạc Us-UK , thì sao laị anti Kpop fan chúng tôi, xúc phạm sở thích của chúng tôi, Nghe này nguyên nhân của cục diện ngày hôm nay cũng bắt nguồn từ những hành động anti thái quá của mấy anh chị ''tỉnh táo'' hơn bọn ELF'' ngu'' chúng tôi đấy. Này, chúng ta đều là người việt mà các người chưa tìm hiu kĩ đã chửi chúng tôi bằng những từ ngữ vô học đến mức ....../ các anh các chị gần như đạp chúng tôi xuống đáy xã hội đấy , chúng tôi làm j` nên tội hả ?????????
Mấyanh mấychị chịu khó suy nghĩ đi, đừng chỉ căn cứ vào hành động thái quá củamột số người iuu thích suju mà phỉ báng toàn thể ELF chúng tôi . Phân biẹt cho rõnày ELF là fan nhưng hk phải bất cứ an nào cũng là ELF nhá. Những VELF nào có ý đụng chạm đến Vpop thì cũng lafg hiển nhiên , lí do thì cũng từ cái cách mà các anh các chị nhìn nhận về fan Kpop chúng tôi. Chúng tôi hỉu minh là ai , mình làm j` trên cõi đời này , nên mong quý vị tự cho mình là tỉnh táo ,thông minh...... cứ an phận mà hưởng thụ sở thích của mình đồng thời cho Kpop fan chúng tôi được thoải mái với sở thích của mình nhá
các anh các chị ah chún tôi hk muốn đụng chạm đến các anh các chị nhưng các anh các chị cứ nuốn làm khó dễ chúng tôi , chúng tôi mà phản kháng thì lại chỉ trích chung tôi phải thế nào các người mới chịu ha???????????
thôi hk nói nhìu , chỉ mong quý vị chớ có vơ đũa cả nắm mà thẳng họng xúc phạm chúng tôi .còn ai mún trù ẻo hay j` đó thì thầy pháp nhìu lắm , cứ việc nhá để xem có làm j` dk họ hk
me_elf

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 27, 2011 9:54 am

nhân tiịen cũng cảm ơn mấy bác đã phân biệt đưqợc fan vói fan cuồng(dại chứ hk phải cuồng nhiệt)
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyWed Jul 27, 2011 10:19 pm

@me_elf: 2 comm cua ban nay do^i' nhau chan chat' ay nhi?
Trích dẫn :
Phân biẹt cho rõnày ELF là fan nhưng hk phải bất cứ an nào cũng là ELF nhá. Những VELF nào có ý đụng chạm đến Vpop thì cũng lafg hiển nhiên , lí do thì cũng từ cái cách mà các anh các chị nhìn nhận về fan Kpop chúng tôi
Trích dẫn :
nhân tiịen cũng cảm ơn mấy bác đã phân biệt đưqợc fan vói fan cuồng(dại chứ hk phải cuồng nhiệt)
Hom nay tu dung konviet dc tieng Viet nen cu tam the nay da~>"<
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyThu Jul 28, 2011 11:00 am

Nói 1 câu nhé:"Bộ anti Kpop là yêu nhạc Việt, US UK à?" Cho tôi xin đi, hành động của ELF đến ng` lớn còn thấy, những ng` ít quan tâm đến sự hâm mộ của giới trẻ hiện giờ còn biết đến cái tên Super Junior nữa kia mà. Vâng, có thể nói từ sau MTV Exit, các bạn đã có đc 1 sự chú ý nhất định, và sau SS3, thì cái sự chú ý đó nó đã tăng cao, tại sao? Chính là những lời lẽ của các bạn và những hành động đã làm nên nó đấy. Tôi còn đọc đc 1 bài khuyên nhủ các bạn ELF đi SS3 :)) Thật nực cười, nói thì ra vẻ ta đây có học :)) Xin lỗi, ko phải tôi chửi chứ cũng chỉ là "lưu manh giả danh trí thức" thôi. Nói thật bạn đừng buồn, SS3 ấy chả có cái gì đáng xem cả, nó ko phải là một buổi biểu diễn ca nhạc thực thụ, chỉ là những màn đùa giỡn, nhảy nhót, khoe hàng,... Tuy nói thế thì có vẻ gay gắt, nhưng trong tôi, âm nhạc của Super Junior là một cái gì đó quá mờ nhạt, ng` ta nói Super Junior là thần tượng nổi tiếng khắp châu Á, chứ có bao giờ nói SJ là một nhóm nhạc hát hay. Chính vì thế, VN ta, trong suy nghĩ nhé, thì Super Junior là cái quái gì để họ phải bỏ tiền ra đi xem trong khi bài hát ca từ vớ vẩn ( hoặc ko hiểu), giai điệu máy móc, ồn ào,... Nhưng tôi công nhận, khi thần tượng thì ko quan tâm đến mấy chuyện hát hay này nọ đâu, chỉ cần nhảy đẹp, dễ thương, hay theo như các bạn nói là có tình cảm yêu thương lẫn nhau gì gì đấy. Các bạn bảo một bộ phận nhỏ là fan cuồng, tôi thấy các bạn cũng có đấy, có ng` khuyên em nhỏ trốn nhà đi xem SS3, hay mua vé trc về nhà mới báo :)) Khi thấy những lời nói như vậy, mod hay ad nên del đi chứ, đằng này nó vẫn nhan nhản ra đó. Ko lẽ ad hay mod có cùng suy nghĩ vậy hay sao?

Thôi hôm nào nói tiếp, type nhiêu đây mà mỏi, ko hiểu sao các bạn ELF nào vô đây type cũng dài ngoằng thế nhỉ :))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyThu Jul 28, 2011 7:18 pm

me_elf đã viết:
này mấy anh mấy chị thuộc diễn đàn ati K pop , trong số các anh chị ở đây nhữngai có mắt ,có não hãy đọc kĩ nhá
các anh các chị yêu nhạc việt ,nhạc Us-UK , thì sao laị anti Kpop fan chúng tôi, xúc phạm sở thích của chúng tôi, Nghe này nguyên nhân của cục diện ngày hôm nay cũng bắt nguồn từ những hành động anti thái quá của mấy anh chị ''tỉnh táo'' hơn bọn ELF'' ngu'' chúng tôi đấy. Này, chúng ta đều là người việt mà các người chưa tìm hiu kĩ đã chửi chúng tôi bằng những từ ngữ vô học đến mức ....../ các anh các chị gần như đạp chúng tôi xuống đáy xã hội đấy , chúng tôi làm j` nên tội hả ?????????
Mấyanh mấychị chịu khó suy nghĩ đi, đừng chỉ căn cứ vào hành động thái quá củamột số người iuu thích suju mà phỉ báng toàn thể ELF chúng tôi . Phân biẹt cho rõnày ELF là fan nhưng hk phải bất cứ an nào cũng là ELF nhá. Những VELF nào có ý đụng chạm đến Vpop thì cũng lafg hiển nhiên , lí do thì cũng từ cái cách mà các anh các chị nhìn nhận về fan Kpop chúng tôi. Chúng tôi hỉu minh là ai , mình làm j` trên cõi đời này , nên mong quý vị tự cho mình là tỉnh táo ,thông minh...... cứ an phận mà hưởng thụ sở thích của mình đồng thời cho Kpop fan chúng tôi được thoải mái với sở thích của mình nhá
các anh các chị ah chún tôi hk muốn đụng chạm đến các anh các chị nhưng các anh các chị cứ nuốn làm khó dễ chúng tôi , chúng tôi mà phản kháng thì lại chỉ trích chung tôi phải thế nào các người mới chịu ha???????????
thôi hk nói nhìu , chỉ mong quý vị chớ có vơ đũa cả nắm mà thẳng họng xúc phạm chúng tôi .còn ai mún trù ẻo hay j` đó thì thầy pháp nhìu lắm , cứ việc nhá để xem có làm j` dk họ hk

công nhận khó đỡ với bạn này@_@
bạn đang chửi ai trong topic này thì nói thẳng cái tên ra nhá, nói như bạn thì trong 4r toàn mấy thằng anti ngu si thiếu hiểu biết à?

bạn là fan Kpop thì mặc kệ bạn chứ, bạn thích là chuyện của bạn, chúng tôi chửi làm chuyện của chúng tôi, ai khiến bạn quan tâm.

snow đã viết:
Thôi hôm nào nói tiếp, type nhiêu đây mà mỏi, ko hiểu sao các bạn ELF nào vô đây type cũng dài ngoằng thế nhỉ :))

cái này thật sự ko có antifan nào giải thích đc, mong các ELF giải thích giùm@_@

Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 30, 2011 4:01 pm

chửi lại từ đầu đi :-"
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 30, 2011 4:05 pm

* giơ tay * đồng ý ý kiến trên :")) ..... mà nhớ viết rõ khúc chủ đề =)) vì ai cũng văn cỡ Tam Quốc ~ đọc hết ngộ độc :">
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 30, 2011 11:06 pm

Rảnh wá ha=))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 30, 2011 11:35 pm

dzảnh lâu rồi mà chị Yuko :))
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySat Jul 30, 2011 11:48 pm

ở đây con gà thấp nhất nhé :-"
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySun Jul 31, 2011 9:40 am

nó là át chủ bài đóa ;;)
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySun Jul 31, 2011 5:29 pm

SS1 cái phần con Gà Gà Haruna quánh Acchan là chán nhất :-s.

Nhìn gớm nhứt nữa =))

Khuya khuya đứa nào ko biết lỡ xem đoạn đó, nó nói phim ma chắc =))
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySun Jul 31, 2011 6:19 pm

bữa nào thả bạn vô chuồng gà thử :))
fần Gà Gà tưởng khó oánh nhất ai dè dễ ợt =))
có mỗi Geki là khó xơi ;)) ;))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySun Jul 31, 2011 10:49 pm

nhờ nó mới bớ đc cốt truyện đây hai mẹ già kia :0"
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptySun Jul 31, 2011 11:57 pm

ừ đỡ mắc công mất 1 tập kể về Minami nữa =)) =))
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Aug 01, 2011 8:57 am

Tui khoái Minami o:).

SS2 có minami mà phải hơm ta :S.
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày EmptyMon Aug 01, 2011 1:03 pm

được có mí phút à má :)) :))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: suju liếm lồn, địt kon mẹ mày   suju liếm lồn, địt kon mẹ mày Empty

suju liếm lồn, địt kon mẹ mày
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» các clip suju vs thím hà (thím hà và suju bạn chọn ai)
» lũ gay suju =))
» E.L.F ♥ SuJu
» Đây là lý do các ELF hâm mộ SuJu
» Hát hay hơn SuJu ?