Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!

Go down 
Z
Fro
thiensuhacam
dolphin
TrangKhanh
dangkhoaho
CĂMTHÙE.L.F
snow
lu_dog_anti
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
IaDunSuJu

IaDunSuJu

Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 9:49 pm

nha em hong unikey nen sr cac bac
em la mem moi. truoc van anti suju, vao forum chi doc cm thoi.nhung dao nay buc xux ve may thym va fan cua cac thym nen dang ky vo dien dan, mong cac bac ung ho. dao nay nhieu cho sua ghe. vd nhu chu topic
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 9:52 pm

Rất rất rất ủng hộ nè. Nhưng bạn ghét suju hay ELF cuồng
IaDunSuJu

IaDunSuJu

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 10:48 pm

ec. em noi the ma bac con khong hieu. em la anti, ko fai eo hay e.l.f gi ca. nhin cac thim gia gai o SS3 ma chi muon ... the ma van co vai em e.l.f khen cac thim y. buon
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 11:23 pm

Bạn nên đọc mấy cm của mình với e.l.f lúc nãy để biết độ thâm độc của bọn này
IaDunSuJu

IaDunSuJu

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 12:21 am

lu_dog_anti đã viết:
Xin tự giới thiệu với các bạn Mình không có gì chỉ GIÀU HỌC GIỎI THỪA TIỀN QUĂNG CHẾT DOG nên mình có quyền CHỬI VÀO MẶT NHỮNG ĐỨA MÌNH CHO LÀ DOG có quyền ĐÀO MỒ MÃ ÔNG BÀ LŨ DOG LÊN THÔI Các bạn đừng dại khờ mà sủa bậy bạ nhé!!!
thoi ban a. ban tu cho minh la nhieu tien, hoc gioi. the thi t thay toi nghiep cho bo me cua ban.cu tuong la ban hay, ban gioi. ai ngo ban cung chi lam ban moi truong thoi. thanh that chia buon
onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 11:00 am

Lần đầu tiên đc gọi là thâm độc, vui ghê=))
Mình thâm độc quá*tự sướng*
p/s: bạn mem mới gì gì ơi
bạn chủ topic bạn í nói tiếng người đấy
ko có phải là sủa đâu bạn ạ

thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 11:46 am

Bạn hôn đít (mình muốn gọi bạn là hollic nhưng qua cái cm vừa rồi mình lại thấy rất khinh bỉ bạn) biết gì ko? Một ng tự nhận mình thâm độc thì hoặc là biết nhận xét thật về mình, hoặc là bị điên. Mình nghĩ các Ẹo cuồg như bạn thì làm gì biết phân biệt đúng sai đúng ko (nếu bạn bảo là biết thì mình sẽ nhét shit vào mồm cả nhà bạn đấy) ? Như vậy thì ko phải loại đầu rồi. Bạn mem mới bảo chủ topic sủa là rất đúng đấy, vì rõ ràng từ sủa dùng cho dog và những kẻ có suy nghĩ như dog mà. Những suy nghĩ cặn bã ấy đâu phải là ng phải ko nào? (bạn có thể đi hỏi thêm cách dùng từ "sủa" nhé, nếu bạn nói trong trường bạn ko hề có ai biết thì có thể bạn cũng thuộc thể loại đó đấy)
onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 12:14 pm

Đã bảo mình ko phải ẹo mà
Thưa, éo có biết ai là người nói trước đâu
Khó chịu thật
Thôi, bạn cũng nên về xem lại định nghĩa từ sủa đi=))
Và thôi, mình cũng biến, ko vào đây làm gì nữa. Từ h mới biết là có một số anti fan dù cho có nói với họ bằng tiếng người hay tiếng “chó” đi chăng nữa, thì họ mãi vẫn ko bao h hiểu ra đc một cái gì cả *một số thôi nhé*
Mình lượn đây~
Ko thì lại có kẻ bảo rằng khinh bỉ mình đấy=))
Kể cả với một đứa đang rảnh như mình, thì vào đây cũng quả là tốn thời gian ghê~
Nên lượn đây~
Phí hơi mình quá
Mỏi tay nữa bạn ạ
Và nói thẳng: bạn bảo bạn khinh bỉ mình, nhưng theo suy nghĩ nhỏ bé của mình là ngược lại đấy
Thâm độc ư, thưa, bạn nói trước nhé
Đc ng ta khen chẳng nhẽ ko đc tự sướng chút à, nhỉ
Ko đúng sao?
Và cũng như lần trước: nick mình cũng đéo có phải như thế đâu * xin lỗi vì đã bảo bạn nói tục, nhưng giờ thì đến cái đứa như mình cũng chẳng giữ nổi bình tĩnh nữa*
Dạ vâng, tôi là ẹo cuồng, là cái đứa khiến cho ng ta phải khinh bỉ
Rồi, miễn chỉ cần bạn đừng có vơ đũa cả nắm là đc, nha~
Mình đáng khinh thì cũng dừng suy ra cả cộng đồng ELF là đáng khinh với cả ẹo iếc gì nha
Cũng đừng có động chạm tới các anh nữa
Hãy anti đúng với mục đích của các bạn nhé~
Thôi lời cuối có hơi dài dòng, nhưng bây h thì mình lượn thật đây
Sợ bị người ta khinh bỉ lắm, ôi đờ mờ.
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 12:34 pm

Mình thấy thật là hãnh diện khi đuổi được thứ cặn bã như bạn ra khỏi diễn đàn. Bạn nói đây là lần cuối bạn onl ư? Mình chả tin. Mình chắc chắn bạn sẽ còn onl nữa và đọc đc những dòng này. Nhưng bạn có dám cm ko? Chắc là ko nhỉ, sợ ng khác khinh bỉ mà. Bạn bảo mình xem lại định nghĩa từ "sủa" à? Mình có bảo bạn xem đâu, mình bảo bạn hỏi cách dùng mà. Bạn đọc hiểu kém quá, nên hỏi em bạn hoặc em hàng xóm nhá. Mình ko nói trc đâu, mà chính là bạn đấy. Trc khi bạn nói mình thì mình có đụng đến bạn ko? Sao bạn hay mỏi tay thế? Hay là đi bệnh viện khám xem có bị sao ko. Mình rất rảnh rỗi, cũng như bạn. Và mình thấy bạn làm tốn quá nhiều thời gian của mình.
P/s: nếu lần sau còn cm thì ít lặp từ thôi nhé
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 12:44 pm

Còn vài vấn đề. Anti nói tiếng dog mà bạn hiểu? --> dog. Việc khinh bỉ một ai đó là ý kiến của 1 ng, nên đâu có căn cứ gì mình là ng đáng khinh thật nhỉ? Có thể bạn mới chính là kẻ đáng khinh đấy. Mình ko vơ đũa cả nắm bao giờ. Nếu mình như vậy thì có lẽ con bạn thân của mình đã chẳng là bạn nữa rồi.
P/s: lúc đầu bạn chê mình nói bậy, thì bây giờ bạn là ng nói bậy hơn đấy. Mình đã dặn bạn xem lại mình đi rồi mà, bạn ko tiếp thu hay ko hiểu đc?
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 7:36 pm

oài cái tên thiensuhacam này đúng là......
chọc nó điên đến thế thì làm chó gì nó ko chửi bậy. Thôi thôi tha cho nó kẻo nó đi méc mấy elf khác thì banh 4r mình mất
IaDunSuJu

IaDunSuJu

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 8:04 pm

cac ban nay, noi the may ban fan cuong lai chay mat thi mat vui
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 9:02 pm

Thế theo mấy bác cần cm thế nào? Chửi thật thì nó chạy mất dép, ko chửi thì nó huênh hoang. Khó xử quá, hic
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 9:33 pm

Chậc =)) Mới thế mà đã giờ thói ngông lên chửi rồi à =))
IaDunSuJu

IaDunSuJu

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 11:06 pm

cong nhan bon fan cuong nay dang ghet that. luc dau cung chang quan tam lam gi, nhung sau may vu "tieu diet cha me neu khong cho di xem SJ", "san sang qua dem vs dan ong de lay ve di xem SS3", "5 dieu bac Ho day" bi xuyen tac, che bai Viet Nam; thi chi muon cho cai dep vo mat. ma day toan E.L.F chu co fan nao dau. ma may thim SJ co cai gi? giong hat? duoc may anh? (chac duoc 2,3 anh). Body chuan? o HQ bay gio thu hoi nhom nhac nam nao khong co body chuan? Gia gai? Cai doan gia gai nay thi dung la SJ nhat. =)). Neu so sanh ve thanh cong thi SJ co the noi la khong bang TVXQ va BB. SNSD thi an dut SJ khong phai noi. Hoi thu xem nghe si nao duoc moi dong CF nhieu nhat va thu lao duoc tra nhieu nhat? Do la BB va SNSD. tai sao khong co SJ, don gian la vi khong co tai nang, khong co suc hut, the thoi. SJ co bn hop dong dong CF??? bay gio chac chi co SPAO, Nhung lai dong chung voi SNSD moi dau, =)). Ngay ca dan em nhu SHINee hay f(x) cung tai nang hon moi thim nhieu
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyThu May 19, 2011 10:33 pm

tình hình là thấy con bệnh onie nó cãi ngu chịu đéo nổi @@ may mà nó phắn rồi.
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyFri May 20, 2011 11:59 am

Em nói văn minh quá nhỉ, ko quen. Chắc lần sau lại chửi bậy tiếp thui.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyFri May 20, 2011 1:11 pm

onie_fishie holic đã viết:
A, cũng như bạn cămthùelf
Mình có nóng đâu mà hạ hỏa làm gì, nhờ^^
Đang nói chuyện hết sức bình thường mà, ơ?

ồ.
@trangkhanh: thứ nhất.
Mình xin nói với bạn: yêu và phát điên lên nó khác nhau hoàn toàn đấy nhé =))
Và mình cũng chẳng phải rảnh đâu.
Bận cả đấy, nhưng đối với mình thì “ phát điên lên”- theo cách của bạn nói- vì các anh cũng chẳng phải là việc làm thừa thời gian đâu
Thứ hai
Bạn có biết rằng cái việc treo cờ đó, nó như thế nào chính mình cũng ko biết rõ, nhưng nó đã xảy ra từ lâu rồi ko?
Việc đó sai. Mình xin thừa nhận, nhưng có lẽ rằng những người làm thế ko biết rõ tầm nghiêm trọng của việc đó thì sao
Kiểu như trẻ con nghịch dao ấy
Ko có ý thức về việc mình làm thôi í mà, chứ nói phản quốc bla bla….thì có hơi nặng quá ko. À và việc giết bố mẹ, quả thực mình ko biết có việc đó, có thể phiền bạn dẫn link ra cho mình xem đc ko?
Thứ ba.
Hiểu một phần
Xin bạn đừng vơ đũa cả nắm
Đừng vì nhìn thấy 1 khía cạnh ko tốt đã cho sự việc là xấu rồi, những trường hợp ít ỏi đó thì ko đc cho vào “một phần” đâu=))
Mình thì thấy là bạn chẳng hiểu gì hết
Người ngoài thì sao mà hiểu đc phía bên trong cơ chứ=))
Và cuối cùng
Xin thưa, việc mình là fan chân chính hay fan cuồng thì chính mình cũng ko biết rõ
Để các bạn phán xét nhé ^^
Theo mình thì mình còn chưa xứng làm 1 ELF cơ
Chỉ là người yêu các anh rất nhiều thôi
Type mỏi tay, hic.

Thứ nhất, xem lại comm của tớ đi nash^^, tớ nói có việc DỌA giết bố mẹ cơ mà, và việc ấy rùm beng trên zing.vn, mương 14 hay 1 số diễn đàn, trang tin tức khác nữa, chắc chắn mọi ng phải bjk.
Thứ 2, việc treo cờ tuy có từ lâu, nhưng thực sự nó là có, ok? Tớ cũng ko nói gì cao xa đến phản quốc hay gì cả, nhưng thực sự việc ấy thể hiện độ NGU (hoặc style, theo các bạn ấy nói) của 1 số bạn trẻ. Khổ thế, mình già rồi, chả hiểu Korea style nó như nào...
Thứ 3, những việc tớ nêu ko phải chỉ là con sâu làm rầu nồi canh đâu, mà ấy là hiện tượng đa số và thường thấy ở Kpop fan đấy!!!
Thứ 4, bạn nói ":ng ngoài ko hiểu đc bên trong", ok, các bạn cũng thế thôi, ko hiểu gì về antifan thì cũng đừng vào chém gió nhiều.
Qua mấy comm của bạn, có lẽ bạn chưa đủ là ELF ở cái khoản: Chưa đủ ĐIÊN. Thế thôi...
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyFri May 20, 2011 8:08 pm

Trời đất, nó có onl nữa đâu, mấy bác cm làm gì?
rwid15

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptySat May 21, 2011 7:25 am

Trước hết tớ muốn khẳng định:tớ là 1 ELF.Bởi vì tớ thích sj nên yêu cầu của tớ đối với sj lại càng cao và tớ cảm thấy mình càng phải khách quan khi đánh giá họ.nhưng như vậy không có nghĩa là tớ không bảo vệ các anh ấy. chỉ là bảo vệ theo một cách khác.so với những điều nhất thời thì những cái gì lâu dài vẫn là quan trọng hon,đúng không?tớ không chỉ muốn thuyết phục các ban anti mà còn cả các bạn cũng là ELF nữa.vì thế mà tớ sẽ không bênh 1 ai hết.tớ chỉ muốn nói ra những điều tớ cho là đúng.tình cảm yêu quí không phải là thứ mà có thể lao vào mù quáng,tớ nghĩ vậy đó.tớ không bao giờ muốn nhìn thấy người mình yêu quí bị xúc phạm dù đó là người mà thậm chí tớ chưa găp lần nào.tớ không thể khẳng định tớ mãi mãi sẽ là 1 ELF nhưng mà tớ sẽ luôn ủng hộ sj trên con đường của các anh.
rwid15

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptySat May 21, 2011 7:32 am

dù là ai:ELF,anti ELF,anti SJ thì chúng ta trước hết đều là những con người ,đúng không?vì thễ trước hết chúng ta hãy cùng cố gắng để trở thành những người tốt nhé!
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptySat May 21, 2011 11:28 am

Bạn này giỏi văn nhỉ
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptySat May 21, 2011 8:11 pm

Đấy, cứ ăn nói dễ nghe và đúng đắn như bạn rwid15 này thì có phải Suju bớt bao nhiêu antifan ko??? Antifan chủ yếu bức xúc vì độ điên vãi chưởng của fan cuồng mà^^
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptySat May 21, 2011 8:15 pm

Con onine bảo ko onl nữa mà tối nào cũng vào đấy các bác ạ
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptySat May 21, 2011 9:07 pm

oài sao chú thiensuhacam biết hay thế?
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyMon May 23, 2011 8:21 pm

Kệ nó.
mà công nhận, ko có nó, box này tự dưng buồn hẳn :))
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyMon May 23, 2011 8:25 pm

Trong cái mục onl ở cuối trang có tên nó mà
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyTue May 24, 2011 11:23 am

oài thôi kệ bà nó
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyTue May 24, 2011 11:45 am

4rum ngày càng chán nhỉ, nhàm quá
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 EmptyWed May 25, 2011 11:35 am

Oh yeah! Oh yeah! Lu-dog-anti cung la 1 pan chuyen vo dua ca nam, ko bjet pan nay like nhom nao nua, nhuc nhom j wa.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! - Page 2 Empty

Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Cặp đôi trong Forum Anti KPop
» Nghiêm trọng ! FORUM SẮP ĐÓNG CỬA ?
» Cái channel AFSSubbing4 là của người trong forum này lập đúng ko?
» Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này
» Tại sao trong forum này anti Suju lại "sôi nổi" và "cuồng nhiệt" nhất nhỉ?