Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))

Go down 
Ka Jung
ttvmm
Ryn Tạt Lon
so♥4ever
b0y_nh0x
Nana
onie_fishie holic
rwid15
Z
TrangKhanh
thiensuhacam
Fro
dangkhoaho
gauloncon_cute
CĂMTHÙE.L.F
snow
20 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
snow

snow

HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) Empty
Bài gửiTiêu đề: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 09, 2011 10:45 pm

Đột nhiên thấy sô mem tăng nhanh chóng. Mọi ng` đang bức xúc chăng ;))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 8:14 am

đúng đúng!!!!! ủa mà snow lớp 10 phải ko? nếu lớp 10 là bằng tuổi mình roài@_@
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 2:48 pm

CĂMTHÙE.L.F đã viết:
ngu phải biết.............
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 5:55 pm

Yup. Vậy là nhỏ hơn bạn một tuổi rồi :p Năm nay thi lớp 10 :p

Mà bạn ở đâu ?
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 8:42 pm

:) thế lí do vì sao Snow lại anti kpop??? mới lớp 9 mà lạ nhỉ. mà nhóc ở đâu đấy HCM ah`?
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 9:29 pm

Snow ko anti kpop đâu :p Cơ bản là ghét fan cuồng, những ngu dốt của giới trẻ hiện nay (và có thể là báo chí nữa), rồi nhiều vấn đề bức xúc và nhức nhối khác nữa. :d Chứ còn K-Pop cũng chẳng là gì để anti cho mệt thân. :d

Ừ. Ở HCM. Mà gọi nhóc chắc là lớn hơn nhỉ :d
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 9:34 pm

:) uh anh cũng ko anti kpop. tại có mấy đứa bạn làm bực mình wá, đang nói chuyện mà tụi nó cứ chen chủ đề suju vô rồi coi mình ko ra gì + rất rất nhiều chuyện. Chứ thật ra anh cũng nghe kpop thôi=)) học trường gì thế
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 10:07 pm

Anh cứ như con trai lớp em ấy. Nhắc tới SJ là tụi nó ngồi chế tên + nói đủ thứ. Nguyên đám cười vật vã, chỉ tội mấy đứa E.L.F trong lớp đỏ mặt luôn =))

NSL ạ :d Anh học trường gì ?
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 10:20 pm

đệch.m cũng từng học NSL nhưng là ở HN
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 11:01 pm

:) anh học PTNK. haha trò đó lớp anh đầy rẫy. Biết là chửi người khác không hay nhưng nhìn mấy đứa kon gái mà cứ cái kiểu thần tượng kiểu ấy rồi chê bai người khác thì thật không thể chịu nổi
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 10, 2011 11:18 pm

=)) mà mới phát hiện ra trong SS3 suju hát nhép.
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyWed May 11, 2011 8:33 am

gauloncon_cute đã viết:
CĂMTHÙE.L.F đã viết:
tổ bà mày tao chưa đụng tới miếng cơm nhà mày mà đụ má bài nào cũng có mày chửi tao thế CON ĐỸ chó?
P/s: đúng giới tính mày chưa hả đỹ

Được sửa bởi CĂMTHÙE.L.F ngày Wed May 11, 2011 6:14 pm; sửa lần 1.
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyWed May 11, 2011 8:34 am

dangkhoaho đã viết:
=)) mà mới phát hiện ra trong SS3 suju hát nhép.
ở đâu ra thông tin đó thế?
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyWed May 11, 2011 11:06 am

Oa. Anh học PTNK á suprised Anh học lớp mấy ;)) Chuyên gì ? Mah PTNK cũng có ELF nữa, công nhận tầm phủ sóng của mấy anh SJ này ghê thật.

---

Trong một concert 3 tiếng mà ko hát nhép thì SJ quả là phi thường =)) Vừa hát vừa nhảy ko chịu nổi đâu. Cũng phải nhép vài bài.
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: ?!? Đố vui có thưởng đê   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyWed May 11, 2011 11:50 am

CĂMTHÙE.L.F đã viết:
gauloncon_cute đã viết:
CĂMTHÙE.L.F đã viết:
tổ bà mày tao chưa đụng tới miếng cơm nhà mày mà đụ má bài nào cũng có mày chửi tao thế thằng chó?
nháp...nham joi tjnh òy
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyWed May 11, 2011 5:07 pm

gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyWed May 11, 2011 6:12 pm

Nhap
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyThu May 12, 2011 5:30 pm

Đm thằng gấu chó rách. Mày vào cm thì cm cho nó tử tế, viết mấy cái ngôn ngữ đầu c.. của mày vào làm loãg hết cả topic. Admin đâu mà để con đĩ mặt lồn này nó vào sủa ầm lên thế này. Thật là nhục mặt cho bố mẹ mày, đẻ ra đứa con não phẳng, chỉ suốt ngày đi spam.
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyThu May 12, 2011 5:36 pm

Chuyên Tin á. Chuyên Tin chắc cũng giỏi Toán phải ko anh :d Em học chuyên Pháp =))

---

Admin đi chơi đến Tết Congo mới về :))

dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyThu May 12, 2011 9:49 pm

=)) anh cũng khá toán lắm. Anh lớp 9 học chuyên toán, thi vào NK cũng thi chuyên Toán màh. Tại muốn thay đổi nên mới xin dổi từ toán wa Tin thôi. Năm ngoái toàn đoạt giải Toán thôi. MÀ em đăng kí nguyện vọng gì thế>?
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyFri May 13, 2011 1:14 pm

Cuoj cung cung la khoe hoc joj toan ha a?
Oh, hay nhe, tuj dong j den pa chu, daj ng non tre sao ma noj nhju wa.
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyFri May 13, 2011 5:49 pm

Mày éo hiểu c.. là cái gì à? Tao là men chứ éo phải mấy con suju nhà mày nhé
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySat May 14, 2011 8:54 am

Em ko có cần đăng kí NV :d Hệ tiếng Pháp có sẵn trường rồi. Lê Hông Phong, Minh Khai và Marie Curie. Giỏi thì vô LHP :d Vậy thôi à.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySat May 14, 2011 8:10 pm

Hoá ra Snow cũng kém tuổi mình
Mình 92 =))
Ờ thì tại antifan éo mất thời gian điên lên vì mấy thằng đàn bà, nên dành thời gian học hành nhiều hơn, giỏi là phải, Có gì đâu nhỉ??? Ghen tị à???
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySun May 15, 2011 3:31 am

thế sao thấy ngày nào cũng có mặt nhỉ HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) Jkwonidontlikeno
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 1:17 pm

Giải trí 1 tí thôi mà
Chứ là fan cuồng thế kia mất nhiều thời gian lắm...
Không biết trong 4r có cháu nào fan cuồng (cuồng nhá, ko nói fan bt^^) đc nổi cái danh hiệu hsg ko nhỉ...
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 2:31 pm

mình nè HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) Tumblr_ll3mougsOT1qegbs8o1_r1_100
rwid15

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 4:51 pm

snow đã viết:
Oa. Anh học PTNK á suprised Anh học lớp mấy ;)) Chuyên gì ? Mah PTNK cũng có ELF nữa, công nhận tầm phủ sóng của mấy anh SJ này ghê thật.

---

Trong một concert 3 tiếng mà ko hát nhép thì SJ quả là phi thường =)) Vừa hát vừa nhảy ko chịu nổi đâu. Cũng phải nhép vài bài.
như vậy là bạn nói mà không có chứng cứ xác thực sao.nếu bạn nói sai thì chẳng phải bạn đã làm tổn thương người khác?nếu cứ như bạn nói mà suy diễn thì ca si nào tổ chức concert khoảng từng ấy thời gian đều phải hát nhép?nói về việc này tớ vừa mới đọc được 1 tin là Hàn Quốc mới ban hành luật cấm hát nhép đó.tớ rất vui khi đọc được tin này.dù sao khi xem sj hát live tớ vẫn thích nhất,đặc biệt là KRY,đặc biệt là Ryeowook!^^.còn 1 điều nữa,tớ thích suju nên thỉnh thoảng cũng bàn luận về kpop nhưng mà không tỏ ra khinh thường ai hết.Lớp tớ có những người là fan của những nhóm nhạc khác,hoặc không là fan của kpop,có những bạn thích US/Uk cả nhạc nước mình hay đơn thuần chỉ lả thích nghe nhạc nhưng mọi người luôn nói chuyện vui vẻ.cũng là 1 cách để hiểu nhau mà^^
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 7:25 pm

rwid15 đã viết:
snow đã viết:
Oa. Anh học PTNK á HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) 756422 Anh học lớp mấy ;)) Chuyên gì ? Mah PTNK cũng có ELF nữa, công nhận tầm phủ sóng của mấy anh SJ này ghê thật.

---

như vậy là bạn HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) 686285́i mà không có chứng cứ xác thực sao.nếu bạn HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) 686285́i sai thì chẳng phải bạn đã làm tổn thương người khác?nếu cứ như bạn HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) 686285́i mà suy diễn thì ca si nào tổ chức concert khoảng từng ấy thời gian đều phải hát nhép?HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) 686285́i về việc này tớ vừa mới đọc được 1 tin là Hàn Quốc mới ban hành luật cấm hát nhép đó.tớ rất vui khi đọc được tin này.dù sao khi xem sj hát live tớ vẫn thích nhất,đặc biệt là KRY,đặc biệt là Ryeowook!^^.còn 1 điều nữa,tớ thích suju nên thỉnh thoảng cũng bàn luận về kpop nhưng mà không tỏ ra khinh thường ai hết.Lớp tớ có những người là fan của những nhóm nhạc khác,hoặc không là fan của kpop,có những bạn thích US/Uk cả nhạc nước mình hay đơn thuần chỉ lả thích nghe nhạc nhưng mọi người luôn HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) 686285́i chuyện vui vẻ.cũng là 1 cách để hiểu nhau mà^^
bạn nói cứ như tự cắn vào đít mình ấy nhỉ?
việc hát nhép đã có web nói rồi, mù thông tin như bạn ko biết thì im cho người khác nói
theo mình nhớ thì có 1 topic bạn dangkhoaho đã đưa link rồi mà
đây là link của bạn đó đưa, ko biết gì thì đừng nói@_@
http://kpop.teen9x.vn/online/idols/super-junior/super-show-3-2/leeteuk-solo-kiss-goodbye-super-junior-show-3-nam-05-2011-ngu-vickynguyen270/
còn việc bạn hâm mộ kpop chả ai ý kiến gì với bạn cả, ko quá cuồng là đc rồi. 4r này chủ yếu chỉ lên án những fans cuồng thôi
mình đã nói vậy mà bạn còn vào gây sự nữa thì tức là bạn ko hiểu vấn đề, đến lúc đó bị các anti chửi thì đừng thắc mắc tại sao
onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 8:32 pm

Cái bạn chẻ bên trên ôi ôi
Bạn đang chơi trò vừa đấm vừa xoa thế àh
Bạn rwid15 ấy, bạn ấy nói với bạn bằng một loại NGÔN NGỮ TRONG SÁNG đấy
Câu trước của bạn như đá câu sau~~~
Vừa mới “bạn nói cứ như tự cắn vào đít mình ấy nhỉ?” đã xoa ngay bằng câu sau đc rồi
Mà theo trí nhớ của mình thì, trong một topic, bạn đã nói rằng chào mừng bạn rwid15- một bạn fan chân chính vào trong 4rum này, vậy mà trong topic này lại bảo bạn ấy vào gây sự là sao? Bạn nói sao nó mâu thuẫn thế?
Gì mà gây sự chứ? Bạn ấy đã nói câu gì mang tính chất gây sự với bạn chưa? Hay là bạn tự nói rồi ngồi tự sướng thế?
Mình không đòng ý với bạn. Cuồng thì sao? Hâm mộ và có tình yêu lớn là sai à?
Miễn là ko có bênh các anh quá đáng là đc rồi, biết nhận lỗi sai của mình, thế là chân chính rồi chứ.
Mà sao 1 cái topic lại loãng thế, từ đầu cho tới giữa trang là 2 bạn nào nào ngồi làm quen với nhau, haizzzzzzzzzzzzzzz
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 8:40 pm

Hàn Quốc cấm nhưng liệu có áp dụng triệt để ko =)) Không có lửa làm sao có khói, SJ ko hát nhép thì hà cớ gì người ta lại nhắc đến.

Nói thẳng ra KRY của SJ giọng hát cũng chỉ thường thường bậc trung, không có gì nổi bật cả :)

P/s Loãng thì sao chứ =)) Đằng nào không sớm thì muộn nó cũng sẽ như thế =))
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 8:52 pm

onie_fishie holic đã viết:

Miễn là ko có bênh các anh quá đáng là đc rồi, biết nhận lỗi sai của mình, thế là chân chính rồi chứ.
tình yêu nói ra dễ thế đấy hả =)) đã được gặp, đã tiếp xúc, đã nói chuyện hay ăn bữa ăn gì chưa mà gọi là yêu. bó tay
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 9:16 pm

Cái bạn chẻ bên trên ôi ôi
Bạn đang chơi trò vừa đấm vừa xoa thế àh
Bạn rwid15 ấy, bạn ấy nói với bạn bằng một loại NGÔN NGỮ TRONG SÁNG đấy
Câu trước của bạn như đá câu sau~~~
Vừa mới “bạn nói cứ như tự cắn vào đít mình ấy nhỉ?” đã xoa ngay bằng câu sau đc rồi
Mà theo trí nhớ của mình thì, trong một topic, bạn đã nói rằng chào mừng bạn rwid15- một bạn fan chân chính vào trong 4rum này, vậy mà trong topic này lại bảo bạn ấy vào gây sự là sao? Bạn nói sao nó mâu thuẫn thế?
Mà sao 1 cái topic lại loãng thế, từ đầu cho tới giữa trang là 2 bạn nào nào ngồi làm quen với nhau, haizzzzzzzzzzzzzzz
=)) có vẻ 4r này cũng đã có nhiều E.L.F vào chơi rồi nhỉ?
đúng, theo mình nghĩ rwid15 là 1 E.L.F chân chính
còn theo bạn chân chính là gì hả?
1 E.L.F chân chính luôn biết bảo vệ thần tượng mình, luôn yêu quý, tôn trọng và dành nhiều tình cảm cho thần tượng.
còn bạn nghĩ "Cuồng thì sao? Hâm mộ và có tình yêu lớn là sai à?" thì bạn đúng là ko biết định nghĩa từ rồi@_@=))
fan cuồng là fan quá hâm mộ thần tượng nhưng với cách ứng xử, hành động, lời nói và suy nghĩ sai lệch, làm cho người khác cảm thấy khó chịu
fan cuồng đương nhiên ko giống fan chân chính:
fan chân chính là fan biết tìm mọi cách để người khác yêu quý thần tượng mình,hoặc ít ra là gây cho người khác thiện cảm về thần tượng của mình
fan cuồng là fan chỉ biết suy nghĩ về tình cảm của mình với thần tượng, luôn cho đó là tình cảm thiêng liêng nhất mà bỏ qua mọi giá trị tình cảm khác như gia đình, bạn bè, gây cho những người xung quanh họ cái nhìn không tốt về chính thần tượng họ. Hay nói cách khác, fan cuồng chính là người đã tạo ra các anti fan và gây ác cảm cho người khác về thần tượng mình.
Bạn nói:"Gì mà gây sự chứ? Bạn ấy đã nói câu gì mang tính chất gây sự với bạn chưa? Hay là bạn tự nói rồi ngồi tự sướng thế?"
thế bạn hiểu lời nói của mình ko? Mình chỉ có ý dặn dò rwid15 là nếu chưa biết thì đi tìm thông tin mà coi. Còn nếu ko tìm được thì hỏi. Chưa hiểu hết câu nói của mình đã nói là mình "tự sướng"!? =)) bạn cũng có những lời nói "khá vui" đấy.
Đương nhiên, anti nói chuyện tử tế thì phải vừa đấm vừa xoa, vì mục đích chỉ để các bạn hiểu vấn đề chứ ko muốn gây chuyện.
THÔI NHƯ THẾ ĐỦ RỒI, NÃY GIỜ ĐÁNH CŨNG MỎI TAY, ĐỌC XONG THÌ BẠN REP ĐỂ MÌNH VIẾT TIẾP NHÁ

P/S: LÂU LÂU MỚI CÓ NGƯỜI ĐẤU KHẨU VỚI MÌNH, VUI PHẾT=))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 9:18 pm

dangkhoaho đã viết:

tình yêu nói ra dễ thế đấy hả =)) đã được gặp, đã tiếp xúc, đã nói chuyện hay ăn bữa ăn gì chưa mà gọi là yêu. bó tay
THẾ NÀO DANGKHOAHO CŨNG BỊ NÓ CHỬI CHO COI@_@
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 10:36 pm

HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) Tumblr_ll5pbrkpqy1qhv2us
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 10:54 pm

HÌNH NÀY POST RỒI, CÒN CÁI NÀO KHÁC KO Z ?
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 16, 2011 11:11 pm

sắp cạn kiệt rồi HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) Tumblr_lkql8dyeLA1qfxiaw
onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyTue May 17, 2011 9:36 am

À, thưa bạn, mình ngồi rep.
Bạn có thấy một người nào coi thần tượng hơn tất cả những người xung quanh mình ko
Nếu cho mình chọn giữa các anh, và những người xung quanh, những người mình yêu quý ấy, thì đương nhiên mình sẽ ko do dự mà chọn những người xung quanh mình
Và mình chắc chắn là ELF sẽ ko chọn các anh đâu ( buồn) , vì dù sao, thần tượng và người mình yêu là 2 điều ko đem ra so sánh đc.
Viết ra những dòng bên trên, mình ko thích. Nhưng đó là sự thật. Và ko phải là vơ đũa cả nắm, nhưng mình có thể tin rằng những ELF khác cũng sẽ làm như vậy
Còn cuồng, thôi thì bạn thông cảm cho các bạn ấy chút đi, có thần tượng mà, chẳng nhẽ ko đc bênh vực các anh khi có người xúc phạm tới họ sao?
Mà có fan cuồng, suy ra cho cùng, cũng một phần là do các bạn=))
Cho mình trích sách nhé: mọi vật trên đời đều có sự ràng buộc .
Đúng đấy. Bạn thử xem, công nhận là một khía cạnh nào đấy về suju làm các bạn khó chịu => các bạn anti suju
Mà các fan cuồng cũng làm bạn khó chịu=> các bạn anti ELF
Tự đoán tình huống ngược lại sẽ như thế nào nếu các bạn xúc phạm tới các anh và chúng tôi~
Vui nhờ, lâu lâu cũng ko có người đấu khẩu với mình, bạn đánh thì mình tiếp thôi=))
À, và về phần mình nói bạn tự sướng, ôi, xin lỗi, vì một giây phút nóng giận lỡ lầm *cười*, mong bạn bỏ qua cho sai sót BÉ NHỎ của mình nha=))
@dangkhoaho: ơ thế anh/ chị gì ơi ( em gọi như thế vì chắc chắn là hơn tuổi em), cứ phải gặp rồi thì mới đc yêu ạ? Hài thế=))
ELF yêu các anh vì cái gì? Ko phải do các anh đẹp trai. ồ nói thế thì đời đầy trai đẹp, mà do yêu tính cách, cách các anh vươn lên chứ anh/chị.
Biết là ko phải mãi mãi nhưng vẫn yêu, tuổi trẻ cho chúng em sống thoải mái chút đi ạ, mỗi người một sở thích, miễn là nước sông ko phạm nước giếng là đc rồi chứ ạ=))
Ôi vẫn bị mỏi tay
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyWed May 18, 2011 10:27 am

À, thưa bạn, mình ngồi rep.
Bạn có thấy một người nào coi thần tượng hơn tất cả những người xung quanh mình ko
Nếu cho mình chọn giữa các anh, và những người xung quanh, những người mình yêu quý ấy, thì đương nhiên mình sẽ ko do dự mà chọn những người xung quanh mình
Và mình chắc chắn là ELF sẽ ko chọn các anh đâu ( buồn) , vì dù sao, thần tượng và người mình yêu là 2 điều ko đem ra so sánh đc.
Viết ra những dòng bên trên, mình ko thích. Nhưng đó là sự thật. Và ko phải là vơ đũa cả nắm, nhưng mình có thể tin rằng những ELF khác cũng sẽ làm như vậy
Còn cuồng, thôi thì bạn thông cảm cho các bạn ấy chút đi, có thần tượng mà, chẳng nhẽ ko đc bênh vực các anh khi có người xúc phạm tới họ sao?
Mà có fan cuồng, suy ra cho cùng, cũng một phần là do các bạn=))
Cho mình trích sách nhé: mọi vật trên đời đều có sự ràng buộc .
Đúng đấy. Bạn thử xem, công nhận là một khía cạnh nào đấy về suju làm các bạn khó chịu => các bạn anti suju
Mà các fan cuồng cũng làm bạn khó chịu=> các bạn anti ELF
Tự đoán tình huống ngược lại sẽ như thế nào nếu các bạn xúc phạm tới các anh và chúng tôi~
Vui nhờ, lâu lâu cũng ko có người đấu khẩu với mình, bạn đánh thì mình tiếp thôi=))
À, và về phần mình nói bạn tự sướng, ôi, xin lỗi, vì một giây phút nóng giận lỡ lầm *cười*, mong bạn bỏ qua cho sai sót BÉ NHỎ của mình nha=))
@dangkhoaho: ơ thế anh/ chị gì ơi ( em gọi như thế vì chắc chắn là hơn tuổi em), cứ phải gặp rồi thì mới đc yêu ạ? Hài thế=))
ELF yêu các anh vì cái gì? Ko phải do các anh đẹp trai. ồ nói thế thì đời đầy trai đẹp, mà do yêu tính cách, cách các anh vươn lên chứ anh/chị.
Biết là ko phải mãi mãi nhưng vẫn yêu, tuổi trẻ cho chúng em sống thoải mái chút đi ạ, mỗi người một sở thích, miễn là nước sông ko phạm nước giếng là đc rồi chứ ạ=))
Ôi vẫn bị mỏi tay
cho mình hỏi 1 câu nhá?
nãy giờ bạn rep như thế có cảm thấy tức giận ko?
theo mình đoán chắc chắn bạn cũng đang bực bội, nhưng ít ra bạn nói lại 1 cách đàng hoàng, lý lẽ sắc sảo.
mình thừa nhận trước đây có 1 số anti đã có lời lẽ cực kỳ xúc phạm thần tượng của bạn, tuy nhiên họ làm thế cũng chỉ vì cái cách hâm mộ đến kỳ lạ của một số ELF, chứ ko đến nỗi họ rảnh hơi đi spam lung tung đâu, tốn thời gian, nhờ?
còn về việc tự lập, đúng là tuổi này chả có đứa nào tự lập đc cả, nhưng chính vì thế mà chúng ta ko đc quyền xúc phạm đến cha mẹ của mình.
mình ko nhớ cái link nào để dẫn chứng nhưng hình như dangkhoaho đã có đăng 1 link về ss3 trên vnexpress, bạn tìm lại mà coi
đó cũng là dẫn chứng cho việc bạn khẳng định "chắc chắn" các ELF sẽ ko chọn các anh@_@
coi xong bài viết đó thì bạn rep lại cho biết cảm nghĩ nhé.
rwid15

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySat May 21, 2011 7:48 am

tớ đã vào link và đã xem bài viết trong đó.thực sự thì nó không đủ để thuyết phục tớ.nhưng mà điều đó không quan trọng.suju hát nhép hay không thì đó đều là chuyện của quá khứ.điều tớ muốn nhìn thấy là trong tương lai các anh sẽ nỗ lực để hoàn thiện mình hơn,tuy cái mốc hoàn thiện là hoàn toàn không thể.chính vì so với các nhóm nhạc khác các anh còn kém hơn về các măt vì thế các anh càng phải nỗ lưc hơn nhiều lần.khi con người ta đứng trên vinh quang điều đó không làm người ta vui bằng trong quá trình mà họ nỗ lực làm việc để có được vinh quang đó.dù sao tớ vân muốn xin lỗi vì đã không tìm hiểu kĩ trước khi bình luận.thú thật tớ không có nhiều thòi gian vào mạng.trước mắt tất cả chúng ta con đương vẫn còn rất dài.
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySat May 21, 2011 11:35 am

Chưa thấy E.L.F nào đc thế này
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySat May 21, 2011 12:24 pm

đù, chữ nhiều wa @@
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySat May 21, 2011 8:08 pm

Thôi, stop rồi
Mà công nhận, ko có bạn onie kia, mất vui :D
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySat May 21, 2011 8:20 pm

Trong 4rum có thằng elf_cass cũng là fan suju nhưng ko dám sang đây, chỉ thấy ngồi bên anti dbsk tán phét. Hay để em qua đó gọi nó sang nha
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySat May 21, 2011 9:08 pm

gọi đc thì gọi.
mà phải công nhận bạn rwid15 văn hay, đọc muốn lòi mắt@_@
b0y_nh0x

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySun May 22, 2011 9:59 am

2 mấy a mấy chị
e là thành ziên mới
mý a chị chỉ záo nha :)
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySun May 22, 2011 1:00 pm

Thế là antifan hay là fan đấy???
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptySun May 22, 2011 7:19 pm

Chắc là anti mới văn minh thế này, hehe
so♥4ever

so♥4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 23, 2011 9:41 am

what??.??.??.?
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) EmptyMon May 23, 2011 11:34 am

Spam à?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))   HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =)) Empty

HÌNH NHƯ SAU SS3 CÓ NHIỀU ĐIỀU ĐỂ NÓI =))
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» - Toán học Đây là môn học duy nhất không có sự bổ ích. Các bạn sẽ được học 1 + 1 = 2, điều mà một vài năm sau người ta lại nói lại 1 + 1 = 10 và nói cho bạn biết hệ nhị phân là gì. Người ta cũng dạy bạn vi phân, tích phân và nhiều thứ quan trọng khác nhưn
» Từ nay về lại đây , Nơi đây vui hơn :) bên kia có quá nhiều thứ bùn
» Tại sao nhiều Ẹo và Són quá vậy ?
» Sự thật về buổi offline hoành tráng, đông hơn Soshivn gấp nhiều lần của các bé AFSVN
» Này thì 5 điều Ẹo dạy: