Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
hangioda

Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB Empty
Bài gửiTiêu đề: Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB   Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB EmptyThu Apr 21, 2011 12:59 am

Vì hơi dài nên anh em vui lòng vào link coi.. thx
https://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=10150160172092234&id=328717527233
shining_star

shining_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB   Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB EmptyThu Apr 21, 2011 4:00 pm

hết trò r à
làm gì đó hay hơn đi ạ
nhàm quá
lại cái trò vơ đũa cả nắm và chửi bới loạn xạ kpop...hya ho nhỉ
an phận mình đi đã
coolboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB   Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB EmptySat May 07, 2011 11:36 am

mẹ đi đâu cũng gap con đĩ ẹo shining này, mẹ ngứa cả mắt. Bố anti mấy thím đấy, sao cứ khoái dạy dời thế. cút về chuồng mày đi. mẹ đâm hơi
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB   Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB EmptySat May 07, 2011 11:39 am

Nghe đâu bạn ý là TripleS chứ hởm phải Ẹo
shining_star

shining_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB   Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB EmptySat May 07, 2011 5:24 pm

coolboy đã viết:
mẹ đi đâu cũng gap con đĩ ẹo shining này, mẹ ngứa cả mắt. Bố anti mấy thím đấy, sao cứ khoái dạy dời thế. cút về chuồng mày đi. mẹ đâm hơi
này
nói ai là con đĩ đấy
bạn thì là cái loại gì mà nói ng ta là con đĩ
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB   Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB EmptySun May 08, 2011 5:52 pm

nháp.........................
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB   Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB Empty

Đây là 1 buổi nói chuyện cũa mình với các E.L.F trên FB
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» bấn cái này(những ai tự coi mình là con nguời thì đừng vào làm những chuyện giống mấy con cún)
» Mày hả bưởi ?
» Mày hả bưởi ? ( Part 2 )
» Bán bưởi xuyên lục địa =)).