Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?

Go down 
I♥JessieJ
Tôi lại quay về đây ♥
kuroshiro
7 posters
Tác giảThông điệp
kuroshiro

kuroshiro

Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? Empty
Bài gửiTiêu đề: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyWed Jan 12, 2011 4:33 pm

@ẹo:Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa khi thấy idod của mình bị đem ra nói xấu?
Các bạn đi anti người khác,anti idol của họ,tiêu biểu các bạn anti són và snsd!
Các bạn trà đạp lên nhân phẩm,tính cách,nét đẹp của người khác! Và idol của mình bị anti,các bạn bảo vệ(đó là tình yêu idol)!
Các bạn nói xấu idol người khác,họ cũng bảo vệ idol của mình chứ!
Fan suju là lực lượng anti fan đông đảo nhất kpop,4rum fan của các bạn hầu hết đều là anti snsd và són.
Các bạn tức giận khi idol của mình bị nói xấu và hả hê khi nói xấu idol của người khác->bệnh hoạn,biến thái.
@all:là idol sứ hàn,ai chẳng qua thẩm mĩ(mặc dù có người không). Là idol nói chung,ai chẳng cố thể hiện mình trước máy quay,thế mà các bạn lại đi 1 tấc lên trời,bịa đặt này nọ lên idol người khác. Họ đã bỏ ra nhiều năm khó nhọc để phục vụ cho bản thân(trước tiên là bản thân,sau đó đến công ty của họ,cuối cùng là các fan),thế mà các bạn nói xấu,làm các hình ảnh bậy bạ,các vid tục tĩu để bôi nhọ danh tiếng của các idol!
P/s:1 fan được gọi là chân chính khi chỉ biết quan tâm đến idol của mình(tôi chưa phải là fan chân chính).
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyWed Jan 12, 2011 7:49 pm

kuroshiro

kuroshiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyWed Jan 12, 2011 8:31 pm

Các bạn đang đánh mất dần đi bản chất của fan thật sự!
Liệu idol của các bạn mà biết tiếng việt,và họ biết có 4rum afs,4rum này,...không biết họ còn nghĩ gì về fan vn nữa?
Rồi họ sang vn với vẻ bề ngoài là thân thiện nhưng không biết bên trong họ nghĩ gì nhỉ? Có thể là"Không ngờ vn hâm mộ mình không kém gì bên hàn nhỉ!","Woa,người vn thân thiện qúa!",...đó là họ không biết vn có rất nhiều trang web anti mọc lên như nấm. Họ nghĩ rằng bản thân mình liệu anti fan có đông không? Mình đến đó liệu có bị hắt hủi không?...nhiều câu hỏi được đặt ra!
Giả sử nếu snrd đến vn,các bạn afs đi ra phỉ báng,lăng mạ s9 thì chính như vậy các bạn đã tự rước anti fan cho bản thân. Sm sẽ không còn cho suju,shinee,f(x),...sang vn nữa,báo chí hàn sẽ viết những bài báo bàn luận về cộng đồng fan vn,các công ty khác thấy thế cũng không dám cho các gà của mình sang nữa,rồi vn sẽ bị các nước khác anti!
Đó chỉ là ví dụ thôi!
Còn tôi ngồi mỏi tay viết những lời này để cảnh tỉnh các bạn nhưng chắc không được,các bạn có thể coi đó là những lời nói tầm thường mà vô nghĩa,lời nói gió bay!
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyWed Jan 12, 2011 8:35 pm

Nút "Like" đâu =))
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyWed Jan 12, 2011 9:08 pm

=))
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyWed Jan 12, 2011 9:09 pm

Nói kiểu này nó k thấm đâu
Chửi die mẹ nó trước đã
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyThu Jan 13, 2011 12:30 pm

=]] mới vào thấy 1 kai1 2pic mới mở với cái tựa hết sức điên rồ,thể hiện đẳng cấp của 1 con điên quá tải đầu óc.
ELF chúng chị xin nhường shit và gạch chuối ....những j mà có thể ném cho Shit và Són hết,đi đến nước người ta mà có mỗi 100 người đón,lại chả phải Fc j mà là người của công ty =]] vinh hạnh qá
kuroshiro

kuroshiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyThu Jan 13, 2011 1:50 pm

chicken_munno1 đã viết:
=]] mới vào thấy 1 kai1 2pic mới mở với cái tựa hết sức điên rồ,thể hiện đẳng cấp của 1 con điên quá tải đầu óc.
ELF chúng chị xin nhường shit và gạch chuối ....những j mà có thể ném cho Shit và Són hết,đi đến nước người ta mà có mỗi 100 người đón,lại chả phải Fc j mà là người của công ty =]] vinh hạnh qá
ừ đúng! Tớ thấy mình hết sức điên rồ khi dành thời gian để cảnh tỉnh các bạn!
Khi bố mẹ các bạn không may đọc những cm để đời của con mình không biết họ nghĩ gì nữa? Toàn là shit,fuck,dm,...chắc cũng có bậc phụ huynh chẳng hiểu con em họ viết gì nữa!
Mà trên mạng lẫn ngoài đời cũng chẳng khác là mấy đâu nên đừng hơi tí mở mồm ra là chửi bới người khác!
Giả sử bạn là afs lên 4rum snsd chửi bới,họ chẳng làm gì được bạn,chỉ cm lại vài dòng chửi lại là xong! Nếu bạn là afs đích thực,tại sao bạn lại không đứng giữa khoảng 10 són thôi,chửi bới snsd í? Bạn dám không?
kuroshiro

kuroshiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyThu Jan 13, 2011 1:58 pm

Còn các bạn anti suju nữa,các bạn sao biết được họ gay?
Bộ các bạn là thánh à? Thiên lý nhãn à?
Ăn nói thô tục,chửi bới lung tung!
Suju về vn là điều đáng mừng,chứng tỏ vn là 1 thị trường âm nhạc không tồi. Các bạn anti nào giỏi thì khi suju về vn,các bạn lấy gạch ném họ,đuổi họ về nước đi! Các bạn đầu gấu dám không?
Đúng là mạng có khác,muốn nói gì thì nói! Ảo tung chảo!
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyThu Jan 13, 2011 2:09 pm

+1 bạn kuro nhé :)
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyThu Jan 13, 2011 2:27 pm

Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? Sweet_kissGiờ các bạn ẹo đã thấm chưa? Sweet_kiss
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyThu Jan 13, 2011 7:13 pm

kuroshiro đã viết:
Còn các bạn anti suju nữa,các bạn sao biết được họ gay?
Bộ các bạn là thánh à? Thiên lý nhãn à?
Ăn nói thô tục,chửi bới lung tung!
Suju về vn là điều đáng mừng,chứng tỏ vn là 1 thị trường âm nhạc không tồi. Các bạn anti nào giỏi thì khi suju về vn,các bạn lấy gạch ném họ,đuổi họ về nước đi! Các bạn đầu gấu dám không?
Đúng là mạng có khác,muốn nói gì thì nói! Ảo tung chảo!
Nên đổi nhân vật và nói cái này cho AFS thì hơn.
kuroshiro

kuroshiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyFri Jan 14, 2011 12:19 am

Các bạn afs+ẹo và 1 số afs từ các fan site khác cho rằng snsd vô lễ với đàn anh của họ!
Nhưng khi 1 idol phát biểu 1 điều gì đó,tất cả các ống kính trong trường quay đều hướng về họ,họ biết chứ,vì họ được đứng trước máy quay rất nhiều kể từ khi còn là thực tập sinh!
Họ tự tin thể hiện bản thân cốt là để làm trò cho khán giả cười vui,nhưng các bạn lại không nghĩ như vậy,các bạn xem đó là những lời lăng mạ lên idol của mình. Thử hỏi ai dám chửi người khác trước ống kính máy quay? Là khủng bố,là người mang thần kinh không bình thường. Lúc đó họ chỉ nói mang tính đùa vui với đàn anh của mình,họ không hề cố ý,họ chỉ là những cô gái trẻ. Chính sự hiểu lầm của các bạn đã khiến họ phải xin lỗi đàn anh của mình,họ chưa nổi tiếng,họ sợ bị anti bởi những lý do đó nên họ bắt buộc phải xin lỗi mà họ biết mình không có lỗi...
I'm són.
kuroshiro

kuroshiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyFri Jan 14, 2011 12:45 am

Suju-họ không gây hiểu lầm như snsd,họ chẳng làm gì sai,tại sao các bạn anti lại ghét họ?
Ghét họ vì họ đẹp trai ư? Ghét họ vì họ tài giỏi ư? Điều đó làm các bạn ghen tị ư?
Các bạn nói họ mặt l** thế thì các bạn thử đứng trước gương soi xem khuôn mặt và bản thân mình như thế nào?
Chẳng 1 ai có đủ tư cách để chê bai người khác mặc dù trong mắt nhiều người họ không được đẹp,đừng lúc nào cũng nghĩ theo chiều hướng tiêu cực.
Các bạn cho rằng suju xấu thế tại sao họ đông fan vậy? Các bạn cho rằng fan suju là vớ vẩn,là đáng khinh mới thích suju? Như thế thì các bạn bị lạc loài,anti fan của bất kỳ ai nói ra cũng chẳng có trọng lượng,vì đó là ý kiến chủ quan,các bạn chỉ có thể tự sướng với nhau,nói xấu người khác mà chẳng ai thèm nghe!
Suju-họ đang trên đường trở thành boyband tầm cỡ châu lục,thậm chí là thế giới,những lời nói của các bạn chẳng ảnh hưởng gì đến con đường sự nghiệp của họ,mặc dù họ có biết cũng chẳng sao,họ sẽ nghĩ bạn bị thần kinh điên loạn nên không thèm chấp...
I'm ẹo.
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyFri Jan 14, 2011 11:13 am

*cười*

Ai là người phát động anti trước??
Són hay AFSvn?
Cái gì nó cũng có cái giá của nó...
Khi bạn xúc phạm idol người khác vô căn cứ hoặc những = chứng mà chính bạn cũng không hiểu là cái gì, thì cũng đừng trách ai khi họ đụng chạm tới idol chính mình

Trong 4rum bỏ hoang này, nếu không có những bạn nhứ bạn Gà, hay prince_love hoặc những bạn tự nhận mình là E.L.F đã tới và đi không lời từ biệt thì anti Suju đã trở thành quá khứ khi họ biết được cũng có những fan Suju vô cùng thân thiện...^^

Nếu SNSD là những cô gái nói chuyện không biết trên trước với đàn anh, đàn chị (nói thẳng là mất dạy) thì hỏi xem họ được người dân Hàn quốc hâm mộ không?
Hôm qua đọc bài phỏng vấn 2 thần HoMin, trong đó có 1 đoạn khi leader DBSK hỏi 1 đứa bé thích idol nào nhất và câu trả lời "SNSD".

Sự nổi tiếng của SNSD cũng chứng minh những gì mà AFSvn hay Stand nhầm bôi nhọ họ chỉ là những trò bịp bợm bẩn thỉu thôi.

Suju, tôi nghĩ họ cũng chẳng có gì để anti nhưng lại khó có cảm tình nếu lần đầu tiên biết đến 13 anh chàng của SM khi đến AFSvn hoặc sj13 và đến đó chắc hẳn biết 1 câu sologan "nếu là E.L.F thì phải anti SNSD"
Một câu sologan ngu ngốc chứng tỏ cái vô học, ích kỷ và chẳng đáng làm 1 E.L.F hay đơn giản là 1 fan Kpop cũng không đủ tư cách.

Còn đối với mấy đứa sủa trong này, dù có thông cở nào não vẫn không hoạt động dù xuất phát từ trường MC danh tiếng đất Sài Thành...
Con người có trí óc làm gì? chỉ hy vọng tụi nhóc trong này hãy dùng nó đúng nghĩa 1 con người chứ đừng biến óc người thành óc chó...^^
Tôi nghĩ chừng nào oppa họ lên tiếng "hãy iu SNSD" thì chắc họ cũng chỉ hết anti thôi =))
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyFri Jan 14, 2011 1:23 pm

ĐM loz bg nhé bạn trẻ r2 :))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyFri Jan 14, 2011 3:00 pm

ôi dài đọc chết pỏ =]],mà cái chú em kuro j j đấy,e bị bệnh ngu cúứ chị đâu có ngu như Són mà làm 3 cái việc điên rồ đóm,đâu như lũ són ngu đặc 1 thân 1 mình ao vào web AFS để rùi bầm dập tơi tả.Mà ch1u e tưởng ba mẹ chú e sugn sướng hạnh phcu1 khi chú e vào web này nói tào lao à,ba má chú e nhìn vào thấy toàn là *** mà chú e còn vào cm thì chả hóa ra chú e vừa ăn cướp vừa la làng à
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyFri Jan 14, 2011 7:31 pm

2 nhóc trên đừng có mất dạy nha
2 đứa vẫn còn con nít lắm, nên ta chẳng quan tâm làm gì
đối với mấy đứa thất học nói nó còn hiểu biết chứ mấy đứa cứ ngỡ mình học cao lắm cũng chẳng qua như những bà hàng tôm hàng cá mà đôi khi còn tệ hơn...
kuroshiro

kuroshiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyFri Jan 14, 2011 8:19 pm

chicken_munno1 đã viết:
ôi dài đọc chết pỏ =]],mà cái chú em kuro j j đấy,e bị bệnh ngu cúứ chị đâu có ngu như Són mà làm 3 cái việc điên rồ đóm,đâu như lũ són ngu đặc 1 thân 1 mình ao vào web AFS để rùi bầm dập tơi tả.Mà ch1u e tưởng ba mẹ chú e sugn sướng hạnh phcu1 khi chú e vào web này nói tào lao à,ba má chú e nhìn vào thấy toàn là *** mà chú e còn vào cm thì chả hóa ra chú e vừa ăn cướp vừa la làng à
Bạn không vào web của són nhưng các AFSer khác lại vào đấy!
Ba mẹ tớ có giận khi thấy cm của bạn í! Họ sẽ nói tại sao lại vào những web với lời lẽ thô tục thế này?
Tớ cm chẳng có gì gọi là bậy bạ hay là gây ức chế cho người đọc cả.Chỉ có bạn thôi,tớ vào các topic khác thấy bạn cm tục nhiều nhất. Hơn nữa,bạn lại để cm chữ màu xanh làm nổi bật hơn(màu của fan suju-elf),chứng tỏ bạn muốn cm của mình nổi bật,muốn nhiều người đọc,suy ra bạn chửi tục quen miệng!
Có thể tớ suy nghĩ qúa đáng về bạn nhưng bạn nên hòa nhã hơn với mọi người trong 4rum(mặc dù là kẻ thù không đội trời chung)...
kuroshiro

kuroshiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyFri Jan 14, 2011 8:28 pm

Tớ là dân kpop tớ không anti nhóm nào cả!
Nói không anti thì hơi chém,tớ không có cảm tình với 2NE1 vì ngoại hình và phong cách của họ nên tớ không quan tâm đến họ lắm!
Còn các bạn anti,các bạn đã ghét người khác thế mà các bạn vẫn cứ xem show live của họ. Chê bai họ nếu họ hát hơi lạc giọng 1 chút,thấy họ hát hay lại bảo họ hát nhép. Thấy họ có chút biểu hiện lạ trên sân khấu lại đi nguyền rủa họ.
Đã ghét sao còn quan tâm đến họ? Không xem có phải đỡ ngứa mắt không? Sao không dành thời gian để xem idol của mình?
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? EmptyFri Jan 14, 2011 8:58 pm

mìg có chút fần giốg kushiro
Tôn trọg lẫn nhau :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?   Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa? Empty

Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giờ các bạn ẹo đã thấm chưa?
» 2 en nì 1, xinh chưa nè. Đen rách, bựa chưa nè :X
» Các antif, hãy đọc!
» Bạn ít anti ai nhất trong SJ? Vì sao
» Bạn anti ai nhiều nhất trong SJ? Vì sao